KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/07/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 19/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

12:00 FT [16] Kochi United SC 1 - 1 Tokyo Musashino [14] 0-0

NHAT3

13:00 FT [11] Grulla Morioka 1 - 4 Kataller Toyama [10] +1/2 1-1

NHAT3

13:00 FT [14] Fukushima Utd 1 - 1 Fujieda MYFC [9] +1/4 0-1

NHATJFL

13:00 FT [6] MIO Biwako 3 - 3 Suzuka Unlimited [7] 2-0

NHATJFL

13:00 FT [1] Verspah Oita 1 - 0 Maruyasu Okazaki [15] 0-0

NHATJFL

13:00 FT [11] Matsue City 2 - 1 Sony Sendai [3] 1-0

NHATJFL

13:00 FT [12] Veertien Mie 0 - 0 Tegevajaro Miyazaki [4] 0-0

NHAT3

14:00 FT [8] FC Imabari 1 - 0 Cerezo Osaka U23 [18] - 1/4 1-0

NHAT3

15:00 FT [15] Yokohama SCC 2 - 1 Azul Claro Numazu [13] +0 1-1

NHATW

15:00 FT [7] Vegalta Sendai Nữ 0 - 1 Alb. Niigata Nữ [5] 0-0

AUTB

15:30 FT [1] Liefering 5 - 2 Grazer AK [5] - 1 2-1

VNB

15:30 FT [B-3] Đăk Lăk 1 - 1 Đồng Tháp [B-6] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [12] Tochigi SC 0 - 1 Zweigen Kan. [10] +1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 1 Montedio Yama. [6] - 1/2 0-1

NHATB

16:00 FT [7] Ventforet Kofu 1 - 0 Omiya Ardija [17] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [20] Matsumoto Yama. 2 - 0 Thespa Kusatsu [18] - 3/4 1-0

NHAT3

16:00 FT [12] Gamba Osaka U23 2 - 4 Kagoshima [5] +1/2 0-2

NHAT3

16:00 FT [6] FC Gifu 1 - 0 Roas. Kumamoto [3] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [1] Blaublitz Akita 1 - 0 Nagano Parceiro [2] - 1/4 1-0

NHATW

16:00 FT [4] NTV Beleza Nữ 1 - 0 Nojima Stella nữ [8] 0-0

AUSA

16:30 FT [4] Brisbane Roar 0 - 1 Adelaide Utd [7] - 1/4 0-1

NHATB

16:30 FT [11] Jubilo Iwata 2 - 0 Giravanz Kita. [4] - 1/4 0-0

NHATB

16:30 FT [8] Kyoto Sanga 2 - 1 Ehime FC [22] - 3/4 0-0

NGC

17:00 FT Ural S.r. 1 - 3 Khimki - 3/4 0-3

NHATB

17:00 FT [2] Tokushima Vortis 0 - 1 Avispa Fukuoka [1] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [14] Mito Hollyhock 4 - 0 Machida Zelvia [15] - 1/4 2-0

NHATB

17:00 FT [13] Okayama 1 - 2 V-Varen Nagasaki [3] +1/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [7] Gainare Tottori 1 - 0 Kamatamare San. [17] - 1 0-0

HQA

17:00 FT [12] Incheon Utd 1 - 1 Jeonbuk H.Motor [2] +1 1/4 1-0

HQA

17:00 FT [8] Suwon Bluewings 0 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/2 0-0

HQA

17:00 FT [1] Ulsan Hyundai 1 - 0 Gangwon [6] - 3/4 1-0

HQB

17:00 FT 1 [10] Chungnam Asan 0 - 2 Anyang [9] +1/4 0-0

HQB

17:00 FT [4] Daejeon Hana Citizen 1 - 4 Suwon FC [2] +1/4 0-2

VNB

17:00 FT [B-5] ĐT Long An 0 - 0 Phố Hiến [A-4] 0-0

VNB

17:00 FT [B-2] Thừa Thiên Huế 1 - 0 Khánh Hòa [A-3] 0-0

POLB

17:40 FT [14] GKS Belchatow 0 - 0 Puszcza Nie. [9] +0 0-0

DENB

18:00 FT Naestved BK 0 - 2 Hvidovre IF [10] +1/4 0-0

DENB

18:00 FT Vejle 1 - 1 Viborg [1] - 3/4 0-1

DENB

18:00 FT [11] Kolding IF 2 - 2 Fremad Amager [3] +1/4 2-0

DENB

18:00 FT Nykobing 0 - 2 Vendsyssel FF [9] - 1/2 0-1

DENB

18:00 FT [12] Skive IK 3 - 2 HB Koge [8] - 1/4 0-1

DENB

18:00 FT Roskilde 1 - 0 Fredericia [2] +3/4 1-0

GHCLB

18:30 FT Berlin AK 07 1 - 2 Viktoria Berlin 1-1

TDA

19:30 FT [12] Varbergs BoIS 2 - 2 AIK Solna [10] +1/4 1-1

TDA

19:30 FT [1] Malmo 2 - 1 Kalmar [16] - 1 1/2 0-1

TDA

19:30 FT [7] Sirius 4 - 2 Norrkoping [2] +3/4 1-1

TDB

19:30 FT [7] Brage 3 - 2 Orgryte [11] - 1/4 3-1

ANHA

20:00 FT Bournemouth 0 - 2 Southampton [12] +0 0-1

ANHB

20:00 FT [22] Derby County 1 - 3 Leeds Utd +0 0-0

POLB

20:10 FT [8] Radomiak Radom 3 - 0 Miedz Legnica [7] - 1/4 1-0

BLRA

20:45 FT [11] FK Minsk 2 - 1 Energetik-BGU [9] +0 1-1

GHCLB

21:00 FT Zamalek SC 5 - 1 Semouha Club -

ANHB

21:00 FT [23] Barnsley 1 - 0 Nottingham Forest [20] +0 0-0

LITA

21:00 FT [6] FK Panevezys 1 - 2 Zalgiris [1] +1 3/4 0-1

TSA

21:00 FT [8] Luzern 1 - 2 Neuchatel Xamax - 1/2 0-1

TSA

21:00 FT [7] Sion 1 - 1 Lugano [4] +0 0-1

TSA

21:00 FT [6] Servette 2 - 2 Basel [5] +1/4 1-1

TSA

21:00 FT Thun 2 - 1 St. Gallen [1] +3/4 0-0

UKRA

21:00 FT [14] FC Lviv 0 - 2 FC Mariupol [5] +1/4 0-1

DENA

21:00 FT [8] Odense BK 2 - 0 Randers [9] - 1/4 1-0

TNKB

21:30 FT [16] Osmanlispor 4 - 3 Balikesirspor [11] - 1 1/4 1-2

TNKB

21:30 FT [17] Eskisehirspor 0 - 3 Boluspor [18] +1 1/4 0-1

ANHA

22:00 FT [8] Tottenham 3 - 0 Leicester City [5] - 1/4 3-0

TBNA

22:00 FT [18] Alaves 0 - 5 Barcelona [10] +1 1/4 0-3

MDVA

22:00 FT [3] Sfintul Gheorghe 3 - 1 Milsami [4] 2-1

UKRA

22:00 FT [8] Olimpik Donetsk 3 - 0 Karpaty Lviv -

ITA

22:15 FT [18] Parma 2 - 3 Sampdoria [9] +0 2-0

NGC

22:30 FT Zenit 2 - 1 Spartak Moscow - 1 2-1

POLA

22:30 FT [4] Legia Wars. 1 - 2 Pogon Szczecin [7] - 1/4 0-1

POLA

22:30 FT [11] Lech Poznan 4 - 0 Jagiellonia [5] - 1 1/4 4-0

POLA

22:30 FT [8] Slask Wroclaw 1 - 2 Lechia GD [9] - 1/2 1-1

POLA

22:30 FT [16] Piast Gliwice 1 - 1 Cracovia Krakow [6] - 1/2 0-1

FINB

22:30 FT [9] Gnistan 0 - 3 KTP Kotka [1] +1/2 0-0

FINB

22:30 FT [5] MP Mikkeli 2 - 1 AC Kajaani [10] +1/4 1-0

TDA

22:30 FT [4] Elfsborg 1 - 0 Djurgardens [5] +0 0-0

TDA

22:30 FT [15] Falkenbergs 2 - 2 Helsingborg [14] +0 1-0

TDA

22:30 FT [8] Ostersunds 2 - 2 Hacken [3] +3/4 0-0

TDB

22:30 FT [2] Halmstads 2 - 1 Eskilstuna City [10] 1-1

POLB

22:40 FT [17] GKS Jastrzebie 0 - 0 Nieciecza [2] +1/4 0-0

ALBA

22:45 FT [2] Bylis Ballsh 0 - 3 KF Laci [3] 0-2

BLRA

22:45 FT [2] Neman Grodno 0 - 0 Shakhter Soligo. [3] +1/2 0-0

POLB

22:59 FT [3] Odra Opole 1 - 0 Olimpia Grudz. - 3/4 0-0

LITA

22:59 FT [4] Banga 0 - 2 Suduva [2] +1 1/4 0-2

NORA

22:59 FT [5] Kristiansund 0 - 0 Valerenga [4] - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [11] Stromsgodset 0 - 4 Molde [2] +1 0-1

NORA

22:59 FT [16] Aalesund 1 - 3 Stabaek [8] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [9] Sarpsborg 2 - 0 Odd Grenland [6] - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 2 - 1 Sandefjord [13] - 1 1/4 1-0

SLOA

22:59 FT 1 [1] Mura 1 - 1 Aluminij [9] - 1 0-0

SLOA

22:59 FT Triglav 1 - 4 NK Bravo [5] +1 0-0

DENA

22:59 FT [1] Brondby 0 - 1 Aalborg BK [6] - 1/4 0-1

ICEW

23:00 FT [3] UMF Selfoss Nữ 2 - 1 Thor Akureyri Nữ [7] 0-1

UKRA

23:00 FT [10] SK Dnipro-1 3 - 0 Vorskla [2] -

GHCLB

23:30 FT Makedonija 1 - 1 Shkendija 1-1

GHCLB

23:30 FT CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Etar 1-0

GHCLB

23:30 FT Pinzgau Saalfelden 1 - 5 Marseille 0-2

TBNA

23:30 FT [2] Villarreal 4 - 0 Eibar [15] - 3/4 0-0

TBNA

23:30 FT [19] Valladolid 2 - 0 Real Betis [8] +0 1-0

RMNA

23:30 FT [5] Botosani 0 - 2 FC Uni.Craiova [1] +1/2 -

UKRA

23:30 FT [6] PFK Aleksandriya 2 - 2 Shakhtar Donetsk [3] +1/2 0-2

UKRA

23:30 FT 1 [4] Kolos Kovalivka 2 - 0 Dinamo Kiev [1] 0-0

UKRA

23:30 FT [9] Zorya 1 - 1 Desna Chernigiv [7] - 1/2 0-1

CROA

23:55 FT [9] Lok. Zagreb 1 - 1 HNK Gorica [2] - 1 1/4 1-0

FA

00:00 FT 1 Man Utd 1 - 3 Chelsea +0 0-1

GEOA

00:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 1 - 2 Dila Gori [3] 0-1

GREA

00:00 FT [2] Olympiakos 3 - 0 AEK Athens [5] - 3/4 2-0

GREA

00:00 FT [12] Panathinaikos 3 - 2 OFI Creta [7] - 1 3-2

GREA

00:00 FT 1 [4] PAOK 0 - 0 Aris Salonica [1] - 2 1/2 0-0

ITA

00:30 FT 2 Brescia 2 - 1 SPAL 1907 2 - 1/2 0-1

ITA

00:30 FT 1 [11] Fiorentina 2 - 0 Torino [19] 2 - 1/2 1-0

ITA

00:30 FT 2 [12] Genoa 2 - 1 Lecce 3 - 1/2 1-0

ITA

00:30 FT 3 [3] Napoli 2 - 1 Udinese [17] 2 - 1 1-1

NGA

00:30 FT 1 [6] Krasnodar 0 - 2 Din. Moscow [7] - 1 0-1

BULA

00:30 FT [13] Slavia Sofia 2 - 1 Botev Plovdiv [12] - 1/2 1-0

ICEA

00:30 FT [6] Fylkir 0 - 3 KR Reykjavik [5] +3/4 0-0

BLRA

00:45 FT [5] Torpedo Zhodino 0 - 0 Dinamo Minsk [7] +1/2 0-0

TBN3

01:00 FT [C-8] Barcelona B 3 - 2 Valladolid II [B-4] 1-1

TBN3

01:00 FT [C-2] Sabadell 1 - 1 Atletico Madrid B [A-3] +0 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-1

BDNA

01:00 FT [11] Belenenses 1 - 0 Gil Vicente [8] +0 0-0

TNKA

01:00 FT [21] Ankaragucu 0 - 1 Antalyaspor [4] - 1/4 0-0

TNKA

01:00 FT [14] Trabzonspor 3 - 4 Konyaspor [11] - 3/4 1-1

TNKA

01:00 FT [9] Sivasspor 2 - 0 Genclerbirligi [19] - 1 1-0

TNKA

01:00 FT [13] Rizespor 3 - 0 Malatyaspor [15] +0 3-0

TNKA

01:00 FT [1] Alanyaspor 1 - 0 Denizlispor [16] - 3/4 0-0

TNKA

01:00 FT [20] Istanbul BB 1 - 0 Kayserispor [12] - 1 3/4 1-0

TNKA

01:00 FT [18] Besiktas 2 - 0 Fenerbahce [2] - 3/4 0-0

DENA

01:00 FT [10] Kobenhavn 2 - 4 Aarhus AGF [2] - 1/4 1-2

SLOA

01:15 FT [2] Maribor 2 - 1 Domzale [7] - 1 1/4 1-0

SLOA

01:15 FT 1 Rudar Velenje 0 - 2 CM Celje [8] +2 0-2

SLOA

01:15 FT [3] O.Ljubljana 1 - 2 Tabor Sezana [4] - 1 1/2 0-1

NORA

01:30 FT [12] Brann 1 - 1 Start Kristiansand [14] - 3/4 1-1

ALBA

01:45 FT [10] Vllaznia Shkoder 1 - 0 Kukesi [6] 0-0

ALBA

01:45 FT [9] Teuta Durres 0 - 0 Partizani Tirana [7] 0-0

TBNA

02:00 FT 4 Leganes 2 - 2 Real Madrid [3] 1 +1/4 1-1

TBNA

02:00 FT 1 [7] Granada 4 - 0 Athletic Bilbao [14] 2 - 3/4 1-0

TBNA

02:00 FT 1 [9] Atletico Madrid 1 - 1 Real Sociedad [1] 2 - 1/2 1-0

TBNA

02:00 FT 2 Espanyol 0 - 0 Celta Vigo [17] 3 +3/4 0-0

TBNA

02:00 FT 2 [20] Levante 1 - 0 Getafe [4] 4 +1 1/4 0-0

TBNA

02:00 FT 2 [12] Osasuna 2 - 2 Mallorca - 3/4 1-1

TBNA

02:00 FT [11] Sevilla 1 - 0 Valencia [13] 1 - 3/4 0-0

CROA

02:05 FT [6] Hajduk Split 2 - 3 HNK Rijeka [4] - 1/4 1-2

ICEA

02:15 FT [10] Vikingur Rey. 6 - 2 IA Akranes [8] - 1/2 2-1

ITA

02:45 FT 1 [8] Roma 2 - 2 Inter Milan [6] 1 +1/2 1-1

TBN3

03:00 FT [B-2] Cultural Leonesa 4 - 1 Yeclano Dep. [D-4] - 3/4 1-1

TBN3

03:00 FT [D-1] Cartagena 0 - 0 Atl. Baleares [A-2] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

ICEA

03:00 FT [3] Breidablik 1 - 2 Valur Rey. [1] - 1/4 0-0

BDNA

03:15 FT [5] Vitoria Guimaraes 1 - 0 Maritimo [7] - 3/4 1-0

USA

07:05 FT [Dong-10] Chicago Fire 0 - 2 San Jose EQ [Tay-7] +1/4 0-0

USB

07:05 FT [H-2] Ch. Battery 1 - 2 Birmingham Legion [G-2] - 1/2 1-1

USB

08:00 FT [A-2] Sacramento 1 - 0 Reno 1868 [A-1] +0 0-0

USB

08:05 FT [D-5] Rio Grande Valley 1 - 1 SA Scorpions [D-1] 0-1

GHCLB

08:45 FT Cruz Azul 2 - 1 Chivas Guad. - 3/4 0-0

USB

09:00 FT [B-2] San Diego Loyal 0 - 1 LA Galaxy II [B-3] - 1 1/4 0-0

USA

09:30 FT [Tay-1] Seattle Sounders 3 - 0 Vancouver WC [Tay-9] - 1 2-0

UKRA

21:00 Hoãn Dnipro - Vorskla [2] - 1 1/2 2-0

RMNA

22:00 Hoãn [6] Chindia Targoviste - Dinamo Bucuresti [14] -

USA

07:00 Hoãn [Dong-6] New York City - Chicago Fire [Dong-10] -

Kết quả bóng đá ngày 19/07/2020

Kết quả bóng đá ngày 19/07/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/07/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/07/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 5 7 12
3 Leeds Utd 6 3 10
4 Liverpool 5 0 10
5 Leicester City 5 4 9
6 Arsenal 5 2 9
7 Wolves 5 -2 9
8 Tottenham 5 7 8
9 Chelsea 5 4 8
10 West Ham Utd 5 4 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1