LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/07/2020

Lịch bóng đá trong ngày 08/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

16:00 - [4] Cerezo Osaka vs Shimizu S-Pulse [17] - 1 -

NHATA

16:00 - [18] Vegalta Sendai vs Urawa Red [9] +1/4 -

NHATA

16:30 - [10] Kashiwa Reysol vs Yokohama FC [14] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [5] Kashima Antlers vs Consa. Sapporo [13] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [8] Sanf Hiroshima vs Oita Trinita [12] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [7] Yokohama FM vs Shonan Bellmare [16] - 1 1/4 -

NHATA

17:00 - [15] Sagan Tosu vs Vissel Kobe [11] +1/2 -

NHATA

17:30 - [3] Nagoya Grampus vs Gamba Osaka [2] - 1/4 -

NHATA

17:30 - [6] FC Tokyo vs Kawasaki Fro. [1] +1/4 -

ANHB

21:00 - [10] Millwall vs Middlesbrough [7] - 1/4 -

NGA

22:00 - FK Orenburg vs CSKA Moscow [1] -

NGA

22:00 - [2] Zenit vs PFC Sochi [6] - 3/4 -

LATA

22:00 - [8] BFC Daugava vs Rigas Futbola Skola [2] +1 1/4 -

LATA

22:00 - [1] Riga FC vs METTA/LU Riga [9] -

MDVA

22:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Sheriff Tiraspol [1] +1 -

CZEB

22:00 - [10] Fotbal Trinec vs Pardubice -

BULA

22:30 - [1] Ludogorets vs Levski Sofia [12] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs Haka [10] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs Honka [4] +1/2 -

FINA

22:30 - [6] Lahti vs Seinajoen JK [7] +0 -

FINA

22:30 - [12] RoPS Rovaniemi vs HIFK [8] +1/4 -

TNKA

22:30 - [15] Trabzonspor vs Antalyaspor [16] - 1 3/4 -

TNKA

22:30 - [14] Sivasspor vs Malatyaspor [13] - 3/4 -

ANHB

22:59 - West Brom vs Derby County [24] - 3/4 -

ESTA

22:59 - [5] Tammeka Tartu vs TJK Legion [7] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [6] Tulevik Viljandi vs Flora Tallinn [1] +2 1/2 -

ESTA

22:59 - [10] Tallinna Kalev vs Levadia T. [3] +2 3/4 -

SVKC

22:59 - Slo. Bratislava vs Ruzomberok - 1 1/2 -

SLOA

22:59 - [10] Aluminij vs NK Bravo [8] +0 -

CZEA

22:59 - [5] Jablonec vs Banik Ostrava [13] - 1 -

CZEA

22:59 - [1] Slavia Praha vs Sparta Praha [2] - 3/4 -

CZEA

22:59 - [4] Vik.Plzen vs Slovan Liberec [6] - 1 3/4 -

DENA

22:59 - [9] Randers vs Esbjerg FB - 1/4 -

DENA

22:59 - [12] AC Horsens vs Hobro I.K. - 1 3/4 -

GREA

23:15 - [2] Aris Salonica vs Olympiakos [1] +1 3/4 -

TSA

23:15 - [1] Young Boys vs Thun - 1 1/4 -

TSB

23:15 - [6] SC Kriens vs Aarau [7] +0 -

ESTA

23:30 - [8] Trans Narva vs Paide Linname. [2] +1/2 -

ANHA

00:00 - [13] Man City vs Newcastle [15] - 2 1/2 -

ANHA

00:00 - [20] Sheffield Utd vs Wolves [9] +1/4 -

ANHA

00:00 - [8] West Ham Utd vs Burnley [17] - 1/2 -

ANHB

00:00 - [17] Birmingham vs Swansea City [4] +0 -

ANHB

00:00 - [3] Bristol City vs Hull City - 1/4 -

ANHB

00:00 - Wigan vs QPR [13] - 1/4 -

LATA

00:00 - [5] FK Liepaja vs Valmiera / BSS [4] - 1/2 -

RMNC

00:00 - Steaua Bucuresti vs Dinamo Bucuresti - 1 1/4 -

TDB

00:00 - [11] GAIS vs Dalkurd FF [14] +1/4 -

TDB

00:00 - [4] Osters vs Orgryte [10] - 1/4 -

TDB

00:00 - [16] Ljungskile SK vs Brage [7] +0 -

TDB

00:00 - [6] GIF Sundsvall vs Vasteras [8] +1/4 -

TDB

00:00 - [1] Halmstads vs Norrby [12] - 3/4 -

TBNB

00:30 - [14] Real Oviedo vs Las Palmas [15] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [8] Malaga vs Deportivo +0 -

ITA

00:30 - [15] Fiorentina vs Cagliari [11] - 3/4 -

ITA

00:30 - [19] Genoa vs Napoli [6] +3/4 -

NGA

00:30 - [3] Spartak Moscow vs Lok. Moscow [8] +0 -

NGA

00:30 - [5] Rostov vs Ufa [16] -

MDVA

00:30 - [2] Petrocub vs Dinamo-Auto [5] - 3/4 -

BDNA

01:00 - [15] Boavista vs Maritimo [14] +0 -

POLC

01:00 - Lech Poznan vs Lechia GD - 1 1/4 -

GREA

01:00 - [3] PAOK vs Panathinaikos [9] - 1 -

ICEA

01:00 - [10] Vikingur Rey. vs Valur Rey. [1] +1/2 -

ICEB

01:00 - [7] Thor Akureyri vs Vestri [6] - 1 1/4 -

TNKA

01:00 - [12] Goztepe vs Ankaragucu [21] +0 -

TNKA

01:00 - [1] Alanyaspor vs Galatasaray [3] - 1/4 -

DENA

01:00 - [8] Odense BK vs Silkeborg IF +1/4 -

DENA

01:00 - [11] Lyngby vs Sonderjyske [2] +1/2 -

BULA

01:15 - [6] Beroe vs Slavia Sofia [13] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [4] Mura vs Triglav - 1 1/4 -

TBNA

01:30 - [12] Real Betis vs Osasuna [14] - 1/2 -

TBNA

01:30 - [11] Getafe vs Villarreal [3] +0 -

GREA

01:30 - [4] AEK Athens vs OFI Creta [10] - 2 1/2 -

TSA

01:30 - [7] Sion vs Basel [5] +3/4 -

TSA

01:30 - [8] Servette vs Luzern [9] - 1/2 -

UKRC

01:30 - Dinamo Kiev vs Vorskla - 1 1/2 -

AUTA

01:30 - [8] Austria Wien vs SCR Altach [11] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [19] Sheffield Wed. vs Preston North End [15] - 1/4 -

ANHA

02:15 - [16] Brighton vs Liverpool [2] +1 -

ICEA

02:15 - [8] IA Akranes vs HK Kopavogur [9] -

ICEA

02:15 - [12] Fjolnir vs Grotta [11] - 1 -

ICEB

02:15 - [4] UMF Grindavik vs Keflavik [1] +0 -

TBNB

02:45 - [12] SD Ponferradina vs Lugo [10] - 1/4 -

TBNB

02:45 - Huesca vs Alcorcon [18] - 1/2 -

ITA

02:45 - [7] Atalanta vs Sampdoria [10] - 1 3/4 -

ITA

02:45 - [12] Bologna vs Sassuolo [2] - 1/4 -

ITA

02:45 - [3] Roma vs Parma [17] - 3/4 -

ITA

02:45 - [18] Torino vs Brescia - 1 -

TBNA

03:00 - [13] Barcelona vs Espanyol - 2 -

BDNA

03:15 - Aves vs Vitoria Setubal +3/4 -

ICEA

03:15 - [3] Breidablik vs Hafnarfjordur [2] - 3/4 -

ICEB

03:30 - [12] Leiknir Faskr. vs Trottur Rey. [11] - 1/4 -

GHCLB

07:00 - Cruz Azul vs Toluca -

GHCLB

07:30 - Fluminense/RJ vs Flamengo/RJ +1 1/2 -

USA

08:30 - [Dong-3] Orlando City vs Inter Miami [Dong-10] +0 -

GHCLB

09:00 - Chivas Guad. vs Tigres UANL -

GHW

09:00 - Sky Blue FC Nữ vs Houston Dash Nữ +1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 08/07/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/07/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1