KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 30/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 FT [10] Heilongjiang Ice City 2 - 2 Jiangxi Liansheng [12] - 1/4 1-2

TQB

14:30 FT [3] Nantong Zhiyun 3 - 0 Beijing Sport Univ [16] - 2 1/4 2-0

TQB

15:00 FT [8] Nanjing City 2 - 0 Liaoning Shenyang [13] +0 1-0

CZEU19

15:30 FT [11] Vik. Plzen U19 0 - 2 Slovacko U19 [9] - 1/2 0-0

CZEU19

16:00 FT [1] Sparta Praha U19 3 - 1 Mlada Boleslav U19 [5] - 1 1/4 1-1

CZEU19

16:00 FT [2] Brno U19 2 - 0 Sigma Olomouc U19 [3] - 1/4 1-0

CZEU19

17:00 FT [6] Zlin U19 5 - 1 Hradec Kralove U19 [15] - 3/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [18] Sagamihara 1 - 3 Fukushima Utd [11] +0 0-0

HQB

17:00 FT [10] Busan I'Park 0 - 1 Anyang [3] +1/2 0-0

CZEU19

17:15 FT [10] Slavia Praha U19 4 - 0 C. Budejovice U19 [12] - 1 1/2 -

HQB

17:30 FT [4] Bucheon 1995 2 - 1 Gwangju [1] +1/2 1-0

CZEU19

18:00 FT [14] MFk Karvina U19 3 - 0 Pardubice U19 [8] - 1/2 2-0

CZEU19

18:00 FT [13] Dukla Praha U19 1 - 0 Banik Ostrava U19 [7] - 1/2 1-0

CZEU19

18:30 FT [16] Pribram U19 0 - 3 Jihlava U19 [4] +1 0-0

TQB

18:30 FT [15] Shanghai Jiading 0 - 0 Guangxi Pingguo [14] +0 0-0

RMNA

20:30 FT [16] Mioveni 1 - 1 UTA Arad [15] +0 1-1

OMAA

20:40 FT [7] Al Seeb 2 - 1 Sur Club [9] - 2 1-1

UZBA

21:00 FT [10] Metallurg Bekabad 0 - 0 Kokand-1912 [13] +0 0-0

QATA

21:10 FT [10] Umm salal 0 - 0 Al Rayyan [12] - 1/4 0-0

SRBA

21:30 FT [6] FK Novi Pazar 2 - 0 Spartak Subotica [11] - 1/4 1-0

IRNA

21:30 FT [15] Malavan Bandar 1 - 1 Zobahan [9] 0-1

IRNA

21:30 FT [12] Peykan 0 - 0 Nassaji Mazandaran [6] 0-0

EGYA

21:30 FT [1] Ahly Cairo 4 - 0 Ceramica Cleopatra [14] - 1/4 1-0

EGYA

21:30 FT [11] Semouha Club 0 - 0 Pharco FC [8] - 1/4 0-0

EGYA

21:30 FT [9] National Bank SC 1 - 1 ENPPI Cairo [12] +0 1-0

ESTA

22:00 FT [9] TJK Legion 2 - 3 Tallinna Kalev [8] - 1/4 0-2

ESTA

22:00 FT [7] Trans Narva 1 - 0 Vaprus Parnu [10] 0-0

TDC

22:00 FT [2] Almhults IF 1 - 2 Hacken [16] 1-0

IRNA

22:00 FT [13] Mes Kerman 2 - 2 Gol Gohar [3] 1-1

DENC

22:15 FT [40] Varde 0 - 2 Aarhus Fremad [1] 0-1

DENC

22:15 FT [4] Middelfart 1 - 0 Fredericia [2] +1 0-0

DENC

22:15 FT [36] Hedensted IF 1 - 2 Thisted [10] 1-0

DENC

22:15 FT [9] Tarnby FF 1 - 2 Fremad Amager [35] 1-1

DENC

22:15 FT [54] Kastrup BK 1 - 1 AB Gladsaxe [19] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

DENC

22:15 FT [37] Kerteminde BK 1 - 1 HB Koge [12] 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 2-4

DENC

22:15 FT [53] Jyllinge FC 0 - 5 Naestved BK [18] 0-1

CZEA

22:30 FT [7] Bohemians 1905 1 - 2 C. Budejovice [13] - 3/4 0-1

CZEA

22:30 FT [15] Zlin 2 - 1 Pardubice [16] - 3/4 1-0

HUNA

22:45 FT [4] Puskas Akademia 1 - 0 Mezokovesdi SE [9] - 3/4 0-0

KSB

22:55 FT [6] Al Qaisoma 2 - 2 Al Arabi (KSA) [4] 1 +1/4 1-2

GHU17

22:59 FT [6] Ma Rốc U17 1 - 0 Comoros U17 [29] 0-0

GHU17

22:59 FT [35] Mauritania U17 1 - 1 Iraq U17 [9] 1-0

GHU18

22:59 FT [14] Montenegro U18 1 - 3 Uzbekistan U18 [20] 1-3

SVKA

22:59 FT [11] Skalica 1 - 0 MSK Zilina [6] +1/4 1-0

SVKA

22:59 FT [4] Zelez. Podbrezova 0 - 0 Zlate Moravce [10] - 3/4 0-0

CYPA

22:59 FT [6] Apollon Limassol 1 - 0 EN Paralimni [12] - 1 1/2 1-0

TDC

22:59 FT [22] Huddinge IF 1 - 3 Degerfors IF [7] +2 1/2 0-2

AUTC

22:59 FT [15] Admira 3 - 0 SCR Altach [26] - 1/2 3-0

DENC

22:59 FT 1 [15] Young Boys FD 0 - 1 Brabrand IF [41] +1/4 0-0

IRNA

22:59 FT [14] Naft M. Soleyman 0 - 0 Esteghlal Tehran [2] +1/2 0-0

NGC

23:00 FT [2-1] Spartak Moscow 1 - 0 Krylya Sovetov [2-2] 0-0

KSB

23:05 FT [13] Al Kholood 1 - 0 Al Riyadh [8] - 3/4 1-0

RMNA

23:15 FT 1 [13] FC U Craiova 1948 1 - 0 Sepsi OSK [7] +1/4 1-0

KSB

23:20 FT [10] Al Oruba (KSA) 0 - 2 Hazm [3] +1/2 0-1

QATA

23:20 FT [11] Sailiya 1 - 2 Al Sadd [9] +1 1-1

ITAA

23:30 FT 5 [15] Sassuolo 0 - 0 AC Milan [2] 2 +1 0-0

SRBA

23:30 FT [10] FK Napredak 1 - 0 Novi Sad [15] - 1/4 1-0

SRBA

23:30 FT [5] FK Vojvodina 3 - 0 Radnicki Nis [13] - 3/4 1-0

AUTC

23:30 FT 1 [16] Kapfenberg 1 - 1 Floridsdorfer AC [18] +1 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

DENC

23:30 FT [34] BK Marienlyst 0 - 3 Vejle [11] +2 3/4 0-1

DENC

23:30 FT [5] Bronshoj 1 - 5 Ishoj IF [17] +1/4 0-2

EGYA

23:30 FT [16] Ismaily SC 0 - 1 Tala'ea Al Jaish [13] +1/4 0-1

GHU16

00:00 FT [3] Romania U16 5 - 0 Montenegro U16 [33] 3-0

GHU19

00:00 FT [29] T.B.Nha U19 0 - 0 Israel U19 [27] - 2 0-0

BIHA

00:00 FT [9] FK Sloga Doboj 3 - 0 Velez Mostar [6] 1-0

ESTA

00:00 FT [6] Tammeka Tartu 1 - 1 Kuressaare [5] - 1/4 1-1

GEOA

00:00 FT [3] Dila Gori 3 - 0 Saburtalo [6] - 1/2 1-0

TDC

00:00 FT [12] GAIS 1 - 1 Varnamo [62] +1 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 2-0

TDU21

00:00 FT [AM-6] Norrby IF U21 4 - 1 Orgryte IS U21 [AM-4] 2-0

AUTC

00:00 FT [20] SV Lafnitz 1 - 2 Grazer AK [14] +0 0-0

AUTC

00:00 FT [5] Wiener SC 2 - 0 Aust Lustenau [25] +1 1/2 2-0

DENC

00:00 FT 1 [27] Kolding IF 0 - 2 Sonderjyske [7] +3/4 0-1

DENC

00:00 FT [13] Horsholm-Usserod 5 - 0 Tuse IF [33] 3-0

KUWA

00:00 FT [2] Al Arabi (KUW) 2 - 2 Salmiya [4] 1 - 3/4 2-0

ISRA

00:15 FT [7] Bnei Sakhnin 0 - 1 Maccabi Haifa [1] +1 1/4 0-0

AUTC

00:30 FT [11] Horn 3 - 1 St.Polten [23] - 1/4 2-0

KSB

00:40 FT [1] Al Akhdood 2 - 0 Al Ahli (KSA) [9] +1/4 1-0

GHU19

01:00 FT [24] Gibraltar U19 0 - 4 San Marino U19 [19] - 1/4 0-3

ANHFLT

01:00 FT [N.A-3] Hartlepool 2 - 0 Harrogate Town [N.A-2] +0 2-0

ANHFLT

01:00 FT [N.G-3] Fleetwood Town 1 - 1 Barrow [N.G-2] +1/4 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

ANHFLT

01:00 FT [N.C-4] Shrewsbury 1 - 2 Wolves U21 [N.C-2] +1/4 0-0

ANHFLT

01:00 FT 1 [S.E-4] Swindon 0 - 2 Crystal Palace U21 [S.E-3] - 1/4 0-0

ANHFLT

01:00 FT [S.D-3] Wycombe 0 - 0 Tottenham U21 [S.D-4] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

ANHFLT

01:00 FT [N.A-4] Morecambe 3 - 3 Everton U21 [N.A-1] - 1/2 2-1

TS 90': 3-3; Pen: 7-6

ANHFLT

01:00 FT [S.C-1] Milton Keynes Dons 1 - 2 Cheltenham [S.C-2] - 3/4 1-1

ANHFLT

01:00 FT [S.H-3] Cambridge Utd 0 - 2 Arsenal U21 [S.H-2] - 3/4 0-1

ANHFLT

01:00 FT 1 [S.F-1] Forest Green 3 - 1 Southampton U21 [S.F-4] - 1/2 2-1

ANHFLT

01:00 FT [S.B-1] Wimbledon 2 - 1 Aston Villa U21 [S.B-4] - 3/4 1-1

ANHFLT

01:00 FT [S.F-3] Exeter City 1 - 2 Newport [S.F-2] - 1/4 0-0

ANHFLT

01:00 FT [N.B-1] Bolton 4 - 1 Crewe Alexandra [N.B-4] - 1 3/4 1-1

ANHFLT

01:00 FT 1 [N.H-1] Burton Albion 4 - 2 Leicester City U21 [N.H-4] - 1 1/4 4-2

ANHFLT

01:00 FT [N.F-2] Derby County 3 - 1 Grimsby [N.F-3] - 1 1/4 3-0

ANHFLT

01:00 FT [N.E-3] Doncaster Rovers 0 - 0 Newcastle U21 [N.E-4] +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-2

ANHFLT

01:00 FT [N.F-4] Mansfield 3 - 2 Man City U21 [N.F-1] - 1/4 1-2

ANHFLT

01:00 FT [S.E-2] Plymouth Argyle 1 - 1 Bristol Rovers [S.E-1] - 3/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

ANHFLT

01:00 FT [S.C-4] Walsall 0 - 1 West Ham U21 [S.C-3] - 1/2 0-0

BIHA

01:00 FT [5] Sarajevo 3 - 0 Leotar Trebinje [11] 2-0

HUNA

01:00 FT [5] Zalaegerzseg 4 - 2 Debreceni [7] - 3/4 1-0

CZEA

01:00 FT 2 [14] Jablonec 1 - 1 Sparta Praha [3] +3/4 1-1

ANHA

01:30 FT 1 [11] Crystal Palace 1 - 1 Brentford [10] 2 - 1/4 0-0

ANHA

01:30 FT 2 [9] Fulham 2 - 1 Brighton [7] 1 +1/4 0-0

ANHFLT

01:30 FT [S.D-2] Peterborough Utd 1 - 2 Stevenage [S.D-1] - 1/4 1-1

ANHFLT

01:30 FT [N.G-4] Carlisle 1 - 2 Man Utd U21 [N.G-1] - 1/4 0-1

ANHFLT

01:30 FT [N.D-3] Salford City 2 - 1 Liverpool U21 [N.D-4] - 3/4 1-0

ANHFLT

01:30 FT [N.H-2] Bradford City 3 - 1 Sheffield Wed. [N.H-3] +1/4 1-1

ANHFLT

01:30 FT [N.C-1] Port Vale 1 - 0 Stockport [N.C-3] +1/4 0-0

SVKA

01:30 FT [9] Trencin 0 - 2 Dukla BB [7] - 1 0-1

AUTC

01:30 FT [28] Union Gurten 0 - 3 RB Salzburg [1] 0-1

ANHA

01:45 FT 2 [19] Southampton 2 - 1 Chelsea [8] 1 +3/4 2-1

ANHB

01:45 FT 4 [14] Birmingham 1 - 2 Norwich [5] 4 +3/4 0-0

ANHB

01:45 FT [1] Burnley 2 - 0 Millwall [7] 3 - 1/2 0-0

ANHB

01:45 FT [19] Cardiff City 1 - 2 Luton Town [11] 3 +0 0-0

ANHB

01:45 FT 1 [6] QPR 3 - 1 Hull City [20] 1 - 3/4 3-0

ANHB

01:45 FT [2] Sheffield Utd 4 - 0 Reading [13] - 1 1-0

ANHB

01:45 FT 2 [22] Wigan 1 - 1 West Brom [21] 2 +1/2 1-1

ANHFLT

01:45 FT [N.D-1] Accrington 3 - 3 Rochdale [N.D-2] - 1/4 0-0

TS 90': 3-3; Pen: 4-3

ANHFLT

01:45 FT [S.B-3] Crawley Town 2 - 2 Portsmouth [S.B-2] +3/4 1-0

TS 90': 2-2; Pen: 6-5

ANHFLT

01:45 FT 1 [N.E-2] Barnsley 0 - 3 Lincoln [N.E-1] +0 0-2

ANHFLT

01:45 FT [S.H-1] Ipswich 6 - 0 Northampton [S.H-4] - 1 1/2 3-0

ANHFLT

01:45 FT [S.G-3] Oxford Utd 5 - 0 Leyton Orient [S.G-4] - 1 2-0

ITAA

01:45 FT [5] Inter Milan 3 - 1 Cremonese [18] 3 - 2 1/4 2-0

ITAA

01:45 FT [7] Roma 3 - 0 Monza [14] 3 - 1 1/2 2-0

DUCC

01:45 FT [64] Teutonia Ottensen 0 - 8 Leipzig [4] +4 3/4 0-4

PHB

01:45 FT [20] Niort 0 - 1 Valenciennes [6] - 1/4 0-1

PHB

01:45 FT [18] Rodez 1 - 4 Metz [8] +1/2 0-3

PHB

01:45 FT [2] Bordeaux 4 - 0 Quevilly [13] - 1/2 3-0

PHB

01:45 FT 1 [5] Caen 1 - 1 Pau FC [9] - 1 1-1

PHB

01:45 FT [17] Dijon 0 - 2 Annecy FC [15] - 1/4 0-1

PHB

01:45 FT [19] Saint Etienne 5 - 0 SC Bastia [14] - 1/4 4-0

PHB

01:45 FT [4] Grenoble 3 - 2 Nimes [16] - 1/4 1-0

PHB

01:45 FT [11] Guingamp 1 - 2 Sochaux [3] +0 1-1

PHB

01:45 FT [10] Stade Lavallois 1 - 3 Le Havre [1] +0 1-0

PHB

01:45 FT [7] Amiens 1 - 1 Paris FC [12] +1/4 0-0

SCOLC

01:45 FT [B-2] Partick Thistle 1 - 0 Arbroath [E-1] - 1/4 0-0

SCOLC

01:45 FT [H-1] Dundee 3 - 0 Falkirk [D-1] - 1 0-0

SCOLC

01:45 FT [F-1] Annan Athletic 1 - 1 Aberdeen [A-1] +2 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-3

SCOLC

01:45 FT [A-9] Rangers 3 - 1 Queen of South [F-3] - 3 1/2 2-1

NIRA

01:45 FT [9] Glenavon 1 - 5 Newry City [10] - 3/4 0-3

WALA

01:45 FT [12] Airbus UK 1 - 3 Flint Town Utd [10] +0 1-0

WALA

01:45 FT [2] Connah's QN 1 - 0 Bala Town [3] - 1/4 1-0

WALA

01:45 FT [8] Newtown AFC 2 - 1 Caernarfon Town [6] - 3/4 2-0

WALA

01:45 FT [5] Cardiff Metropolitan 3 - 0 Pontypridd Town [11] - 1 1-0

WALA

01:45 FT [4] Penybont 3 - 2 Haverfordwest [7] - 1/4 1-1

GHU17

02:00 FT [3] Ai Cập U17 5 - 0 Syria U17 [61] 3-0

GHU17

02:00 FT [65] Lebanon U17 0 - 6 Arập Xêut U17 [5] 0-3

ANHA

02:00 FT 3 [15] Leeds Utd 1 - 1 Everton [17] 3 - 1/4 0-1

ANHB

02:00 FT 2 [4] Watford 2 - 1 Middlesbrough [15] 4 - 1/4 1-1

RMNA

02:00 FT [3] Rapid Bucuresti 1 - 0 Universitaea Cluj [14] - 1/4 0-0

WALA

02:00 FT [9] Aberystwyth 0 - 2 The New Saints [1] +2 0-0

BLVA

02:00 FT [13] Royal Pari 2 - 1 Univ de Vinto [16] - 1 0-0

CHIB

02:00 FT [1] CD Magallanes 1 - 0 Temuco [10] 1-0

BDNA

02:15 FT [1] Benfica 3 - 2 Pacos Ferreira [18] - 2 3/4 2-1

EGYA

02:30 FT [2] Ghazl Al Mahalla 1 - 1 Ittihad Alexandria [4] - 1/2 1-0

EGYA

02:30 FT [5] Zamalek SC 1 - 2 Al Sharqiyah - 1/4 0-1

EGYA

02:30 FT [7] Arab Contractors 2 - 1 Al Masry [10] +0 2-0

EGYA

02:30 FT 1 [6] Pyramids FC 1 - 3 El Gouna - 1 0-1

BRB

05:00 FT [9] Londrina/PR 1 - 0 CRB/AL [11] - 1/2 0-0

BRB

05:00 FT [5] Sampaio Correa/MA 1 - 1 Cruzeiro/MG [1] +1/4 1-1

BLVA

05:00 FT [1] The Strongest 2 - 3 CD Guabira [6] - 2 1-3

CHIB

05:00 FT [4] U. San Felipe 1 - 0 U.Concepcion [6] - 1/4 1-0

MEXB

05:05 FT [8] Mineros de Zac. 1 - 0 Correcaminos [13] - 1/4 1-0

COLB

06:00 FT [14] Atletico Huila 2 - 0 Llaneros FC [7] +0 2-0

BRB

06:30 FT [6] Ituano/SP 0 - 0 Operario/PR [19] - 3/4 0-0

BRB

06:30 FT [7] SC Recife/PE 1 - 0 Novorizontino/SP [16] - 1/2 0-0

MEXB

07:05 FT [17] Cancun FC 1 - 2 Venados [7] - 1/2 1-2

BLVA

07:15 FT [15] Univ. De Sucre 2 - 3 Bolivar [3] +1 2-1

LIB

07:30 FT 1 [B-2] Athletico/PR 1 - 0 Palmeiras/SP [A-1] +1/4 1-0

BRB

07:30 FT [17] CSA/AL 2 - 0 Nautico/PE [20] - 3/4 0-0

BRB

07:30 FT [15] Tombense FC/MG 1 - 0 Brusque FC/SC [18] +0 1-0

BRB

07:30 FT [8] Criciuma/SC 2 - 0 Gremio/RS [2] +1/4 1-0

CHIB

07:30 FT [2] Cobreloa 2 - 1 Iquique [12] - 3/4 1-0

CHIB

07:30 FT [16] Melipilla 1 - 2 San Luis Qui. [15] - 1/4 1-0

COLB

08:00 FT [4] Real Cartagena 2 - 2 Barranquilla [13] - 1/4 1-2

MEXB

09:05 FT [4] Sonora 4 - 0 Atletico La Paz [16] - 1/4 1-0

TDU21

23:00 Hoãn [AM-7] Hacken U21 - Skovde U21 [AM-9] -

Kết quả bóng đá ngày 30/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 30/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10