KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 31/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 31/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

13:00 FT [5] Maruyasu Okazaki 2 - 1 Honda Lock [10] - 1/4 1-0

NHATJFL

13:00 FT [14] Sony Sendai 0 - 1 Verspah Oita [9] +1/4 0-0

TQB

14:30 FT [6] Sichuan Jiuniu 2 - 0 Beijing BIT [18] 1 - 2 1-0

TQB

14:30 FT [4] Shijiazhuang Gongfu 0 - 1 Qingdao Hainiu [2] 0-0

AUSC

16:30 FT [1] Macarthur FC 2 - 0 Wellington Phoenix [6] +0 1-0

AUSC

16:30 FT 1 [9] Adelaide Utd 1 - 2 Brisbane Roar [4] +0 1-2

AUSC

16:30 FT [2] Oakleigh Cannons 2 - 1 Sydney FC [12] +1 1/4 2-0

GHW

17:00 FT [83] Áo U19 Nữ 3 - 2 Phần Lan U19 Nữ [30] - 1 1-0

NHATA

17:00 FT [2] Kawasaki Fro. 4 - 0 Sagan Tosu [11] - 1 1-0

NHATA

17:00 FT [14] Avispa Fukuoka 0 - 1 Gamba Osaka [15] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [6] Montedio Yama. 0 - 2 Okayama [3] - 1/4 0-1

HQB

17:00 FT [6] Chungnam Asan 2 - 1 Gyeongnam [5] - 1/4 1-1

HQB

17:30 FT 1 [8] GimPo Citizen 0 - 3 Ansan Greeners [9] +1/4 0-1

HQB

17:30 FT [7] Seoul E-Land 2 - 1 Daejeon Hana Citizen [2] +1/4 2-1

THA

18:00 FT [2] Chonburi 1 - 0 BG Pathum United [5] +3/4 1-0

TQA

18:30 FT [9] Sh. Shenhua 2 - 1 Shandong Taishan [2] +1 0-1

NGC

19:00 FT [4-3] Torpedo Moscow 0 - 2 CSKA Moscow [4-2] 0-1

KAZC

20:00 FT 1 [A-1] Kairat Almaty 1 - 2 Akzhayik Oral [B-2] - 1 0-0

KAZC

20:00 FT [C-1] FK Taraz 1 - 1 Shakhter Kar. [D-2] +0 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-2

IRNA

20:00 FT [7] Tractor SC 0 - 0 Havadar SC [11] - 1/2 0-0

NGC

20:30 FT [1-4] Khimki 0 - 2 Krasnodar [1-2] 0-2

RMNA

20:30 FT [11] Chindia Targoviste 2 - 3 Petrolul Ploiesti [6] +0 0-2

NGC

21:00 FT [4-1] Ural S.r. 2 - 0 FK Sochi [4-4] 1-0

MKDA

21:00 FT [8] Makedonija 1 - 1 Rabotnicki [7] - 3/4 0-0

MKDA

21:00 FT [2] Shkupi 1 - 1 Pobeda [10] - 2 1/2 0-0

MKDA

21:00 FT [9] Academy Pandev 3 - 0 FK Skopje [11] - 1 1/4 1-0

MKDA

21:00 FT 1 [1] FC Struga 2 - 1 Sileks Kratovo [4] - 1 1-0

MKDA

21:00 FT [5] Tikves Kavadarci 1 - 3 Shkendija [3] +3/4 1-2

IRNA

21:00 FT [1] Persepolis 2 - 0 Sanat Naft [16] - 1 1-0

QATA

21:10 FT 2 [5] Ahli Doha 3 - 3 Al Garrafa [4] +1/2 2-1

BIHA

21:30 FT [3] Borac Banja Luka 1 - 0 Zrinjski [1] 1-0

ESTA

21:30 FT [3] Paide Linname. 0 - 0 Levadia T. [2] +0 0-0

SRBA

21:30 FT [14] Javor Ivanjica 0 - 1 FK Kolubara [9] - 1/2 0-1

SRBA

21:30 FT [7] FK Vozdovac 4 - 1 Radnik Surdulica [16] - 3/4 1-1

CZEB

21:30 FT [14] Fotbal Trinec 4 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [12] 1-0

CZEB

21:30 FT [15] Sparta Praha B 1 - 3 Jihlava [8] +0 1-1

IRNA

21:30 FT [4] Sepahan 0 - 1 Foolad Khozestan [10] - 1/4 0-0

BIHA

22:00 FT [8] FK Tuzla City 4 - 1 Siroki Brijeg [2] 3-1

HUNA

22:00 FT [6] Paksi 1 - 3 Kisvarda FC [2] +0 0-2

KAZC

22:00 FT [B-1] Kaisar Kyzylorda 1 - 1 Ordabasy [A-2] +1 1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 1-4

KAZC

22:00 FT [D-1] Astana 1 - 0 FK Maktaaral [C-2] - 1 3/4 0-0

FINC

22:00 FT 1 [7] HIFK 2 - 3 Inter Turku [6] +1 1-1

IRNA

22:00 FT [8] Mes Rafsanjan 0 - 0 Aluminium Arak [5] - 1/4 0-0

DENC

22:15 FT [30] Viby 0 - 7 Viborg [62] 0-4

DENC

22:15 FT [3] Ringkjobing IF 1 - 2 AC Horsens [47] 1-2

DENC

22:15 FT [23] Allerod FK 0 - 3 FA 2000 [22] +3/4 0-3

DENC

22:15 FT [26] FC Culpa 0 - 3 Roskilde [61] 0-0

DENC

22:15 FT [65] Naesby BK 2 - 2 Skive IK [14] +1/2 1-1

TS 90': 2-2; HP: 1-0

GHW

22:30 FT [4] Séc U19 Nữ 3 - 2 Na Uy U19 Nữ [139] 2-2

NGC

22:30 FT [1-3] Nizhny Nov 2 - 0 Lok. Moscow [1-1] 1-0

BIHA

22:30 FT [7] NK Posusje 1 - 2 Zeljeznicar [4] 0-2

BIHA

22:30 FT [12] Igman Konjic 0 - 0 Sloboda Tuzla [10] 0-0

FINC

22:30 FT [1] Lahti 0 - 1 KuPS [3] +1 0-1

CZEA

22:30 FT [10] Banik Ostrava 1 - 2 Brno [11] - 3/4 0-0

CZEA

22:30 FT [6] Mlada Boleslav 1 - 2 Hradec Kralove [5] - 1/4 0-1

CZEA

22:30 FT [1] Vik.Plzen 3 - 0 Slovacko [8] - 1/2 2-0

CZEA

22:30 FT [4] Sigma Olomouc 1 - 1 Slovan Liberec [9] - 1/4 1-0

CZEB

22:30 FT [4] Varnsdorf 1 - 2 Pribram [1] - 3/4 0-1

CZEB

22:30 FT [11] Opava 1 - 1 Slavia Praha B [16] - 3/4 1-0

CZEB

22:30 FT [7] SK Prostejov 1 - 1 MFK Chrudim [6] +0 0-0

CZEB

22:30 FT [3] SK Lisen 4 - 0 Sigma Olomouc II [10] 1-0

CZEB

22:30 FT [13] Dukla Praha 2 - 0 MFK Vyskov [2] - 1 2-0

CZEB

22:30 FT [5] MFk Karvina 0 - 1 Taborsko [9] - 3/4 0-0

TDC

22:30 FT [14] Gauthiod 0 - 2 Trelleborgs [57] 0-2

TDC

22:30 FT [42] Onsala BK 3 - 1 Orgryte [45] 2-1

KSAA

22:55 FT 1 [16] Al Baten 0 - 5 Al Fateh [8] +1 1/2 0-2

KSB

22:55 FT [2] Al Faisaly (KSA) 3 - 1 Al Jabalain [12] - 1/2 2-1

DUC4B

22:59 FT [17] Bremer SV 0 - 1 Hamburger II [2] +1 1/2 0-1

DUC4B

22:59 FT [16] VfV 06 Hildesheim 2 - 3 SSV Jeddeloh [4] - 1/4 2-0

DUC4B

22:59 FT [12] Holstein Kiel II 3 - 1 Havelse [14] - 1/4 0-0

POLA

22:59 FT [1] Rakow Czestochowa 1 - 0 Pogon Szczecin [4] - 3/4 0-0

BLRA

22:59 FT [9] Neman Grodno 2 - 3 Dinamo Minsk [4] 1-2

LITC

22:59 FT 1 [6] Suduva 0 - 1 Kauno Zalgiris [4] 0-0

FIN3

22:59 FT [A-4] FC Kiffen 2 - 1 KaPa [A-1] +0 1-1

SVKA

22:59 FT [3] Spartak Trnava 1 - 0 Liptovsky Mikulas [12] - 1 1/2 0-0

SVKA

22:59 FT [8] Zemplin Michalovce 1 - 1 Ruzomberok [5] +0 0-0

TDC

22:59 FT [23] Hudiksvalls FF 2 - 4 AIK Solna [1] 1-1

TDC

22:59 FT [56] Torns IF 0 - 3 Goteborg [15] +2 0-1

TDC

22:59 FT [59] Tvaakers IF 0 - 2 Kalmar [31] +1 3/4 0-0

TDC

22:59 FT [27] IFK Stocksund 0 - 3 GIF Sundsvall [13] 0-1

TDC

22:59 FT [47] Osterlen FF 0 - 3 Landskrona [33] 0-2

TDC

22:59 FT [4] Bralanda IF 0 - 9 Malmo [37] 0-5

TDC

22:59 FT [30] IK Tord 0 - 6 Helsingborg [21] 0-3

TDC

22:59 FT [20] Hassleholms IF 0 - 2 Mjallby AIF [38] 0-1

TDC

22:59 FT [34] Ljungskile SK 0 - 4 Varbergs BoIS [61] +1/2 0-3

TDC

22:59 FT [35] Lulea 1 - 0 Eskilstuna City [11] 0-0

TDC

22:59 FT 2 [32] Karlstad BK 1 - 3 Vasteras [64] 1-1

AUTC

22:59 FT [7] Sturm Graz 3 - 1 Austria Salzburg [22] 2-0

AUTC

22:59 FT [17] SC Imst 1 - 1 Lask [8] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-3

DENC

22:59 FT [21] BK Frem 0 - 1 Nordsjaelland [58] 0-1

NGC

23:00 FT [2-3] Zenit 2 - 0 Fakel [2-4] 2-0

RMNA

23:15 FT [2] CFR Cluj 4 - 0 Voluntari [9] - 1 1-0

QATA

23:20 FT [1] Al Arabi (QAT) 0 - 3 Al Duhail SC [3] +0 0-1

ITAA

23:30 FT [13] Empoli 1 - 1 Verona [20] 4 +0 1-0

ITAA

23:30 FT [19] Sampdoria 1 - 1 Lazio [4] 2 +1/2 0-1

ITAA

23:30 FT 1 [8] Udinese 1 - 0 Fiorentina [10] 2 - 1/4 1-0

DUC4B

23:30 FT [10] Wer.Bremen II 0 - 3 Rehden [15] - 1 0-1

ESTA

23:30 FT [1] Flora Tallinn 2 - 0 Nomme Kalju [4] - 1 0-0

SRBA

23:30 FT [3] Backa Topola 2 - 0 FK Radnicki 1923 [8] - 1 1/4 1-0

AUTC

23:30 FT [29] DSC 1 - 5 Wolfsberger AC [2] +2 0-2

HLA

23:45 FT [3] PSV Eindhoven 7 - 1 Volendam [18] - 3 3-1

ISRA

23:45 FT 1 [3] Hap. Beer Sheva 1 - 2 Ashdod [6] - 1 1/4 1-1

DUC4DB

00:00 FT [9] VSG Altglienicke 2 - 2 Luckenwalde [16] - 1 1/2 1-1

PHA

00:00 FT 1 [20] Angers 2 - 4 Stade Reims [11] 6 1 +1/4 0-2

PHA

00:00 FT [8] Lyon 2 - 1 Auxerre [17] 2 - 1 3/4 1-0

PHA

00:00 FT 1 3 [6] Monaco 2 - 4 Troyes [13] 1 - 1 1/2 1-2

PHA

00:00 FT 1 2 [14] Montpellier 2 - 0 Ajaccio [18] 4 - 1/4 1-0

PHA

00:00 FT [19] Strasbourg 1 - 1 Nantes [15] 3 - 1/4 1-0

LITC

00:00 FT 1 [2] Zalgiris 2 - 1 FK Riteriai [5] 0-0

NORA

00:00 FT [7] Tromso 1 - 0 Stromsgodset [12] - 1/2 1-0

NORA

00:00 FT [15] Kristiansund 2 - 1 Viking [11] +1/4 2-1

TDC

00:00 FT [10] Enkopings 1 - 4 Dalkurd FF [6] 1-1

TDC

00:00 FT [53] Sleipner 0 - 2 Brage [3] 0-2

TDC

00:00 FT [36] Lunds BK 0 - 1 Norrby [39] +1 0-0

TDC

00:00 FT [24] Husqvarna FF 0 - 3 Halmstads [17] 0-1

TDC

00:00 FT [26] IFK Ostersund 0 - 1 Ostersunds [49] 0-1

TDC

00:00 FT [19] Haninge/Brand. 1 - 3 Brommapojkarna [5] +2 0-3

TDC

00:00 FT [54] Stockholm Intl 0 - 0 Skovde [52] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

TDC

00:00 FT [58] Trollhattan 1 - 0 Osters [48] +1 1-0

TDC

00:00 FT [63] Vasalunds 0 - 1 Orebro [43] - 1/4 0-0

AUTC

00:00 FT [13] Dornbirn 3 - 2 Hartberg [19] +1 1/4 2-1

AUTC

00:00 FT [27] SKU Amstetten 0 - 3 Blau Weiss Linz [12] +1/2 0-2

AUTC

00:00 FT [31] FCM Traiskirchen 0 - 5 WSG Swarovski Tirol [10] +1 1/2 0-3

AUTC

00:00 FT [32] SW Bregenz 0 - 5 Austria Klagenfurt [3] +2 1/4 0-3

DENC

00:00 FT [8] Nakskov BK 0 - 4 Vanlose [28] 0-4

DENC

00:00 FT [16] Frederikshavn fI 2 - 7 Vendsyssel FF [25] 0-4

DUC4B

00:30 FT [3] Hannover II 0 - 0 Ein. Norderstedt [5] +1/4 0-0

DUC4B

00:30 FT [9] Phonix Lubeck 0 - 4 Lubeck [1] +3/4 0-2

DUC4B

00:30 FT [7] TuS BW Lohne 3 - 2 Atlas Delmenhorst [13] +0 2-0

NGC

00:30 FT [3-2] Akhmat Groznyi 3 - 1 FK Orenburg [3-4] 2-0

HUNA

00:30 FT [8] MOL Fehervar FC 2 - 1 Kecskemeti [3] - 1 1/2 1-1

TDC

00:30 FT [29] IFK Osteraker 0 - 3 Jonkopings [28] 0-2

AUTC

00:30 FT 1 [21] WSC Hertha 2 - 4 SV Ried [6] +1 1/4 2-1

KSB

00:40 FT [5] Jeddah Club 0 - 0 Ohud Medina [14] +0 0-0

GHW

01:00 FT [16] Colombia U17 Nữ 1 - 0 Canada U17 Nữ [81] 0-0

ANHFLT

01:00 FT [S.A-2] Charlton Athletic 3 - 0 Gillingham [S.A-3] +0 1-0

DUC4B

01:00 FT [6] Drochtersen/Assel 2 - 0 Kickers Emden [19] - 1 3/4 0-0

NGC

01:00 FT [3-3] Rostov 2 - 0 Din. Moscow [3-1] 2-0

SRBA

01:00 FT [2] FK Partizan 1 - 1 Crvena Zvezda [1] +1/2 0-1

CZEA

01:00 FT [2] Slavia Praha 6 - 0 Teplice [12] - 2 3/4 2-0

KSAA

01:00 FT [4] Al Hilal 2 - 0 Al Feiha [15] - 1 1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [11] Deportivo Riestra 1 - 0 Ferro Carril Oeste [16] - 1/4 0-0

ANHA

01:30 FT 2 [14] Bournemouth 0 - 0 Wolves [20] 1 +1/4 0-0

ANHA

01:30 FT 2 [1] Arsenal 2 - 1 Aston Villa [12] 3 - 1 1-0

ANHA

01:30 FT [2] Man City 6 - 0 Nottingham Forest [18] 1 - 2 3/4 3-0

POLA

01:30 FT [14] Lechia GD 0 - 3 Lech Poznan [6] +1/4 0-2

BIA

01:30 FT [3] Antwerpen 4 - 2 Union Saint-Gilloise [2] +1/4 4-1

HUNA

01:30 FT [11] Vasas Budapest 0 - 1 Ferencvaros [1] +1 0-1

SVKA

01:30 FT [1] Slo. Bratislava 1 - 1 Dunajska Stred [2] - 1 0-1

AUTC

01:30 FT [30] ASV Siegendorf 0 - 5 Austria Wien [9] 0-4

ANHA

01:45 FT 2 [16] West Ham Utd 1 - 1 Tottenham [4] 5 +1/4 0-1

ANHB

01:45 FT [18] Bristol City 2 - 0 Huddersfield [24] - 3/4 1-0

ANHB

01:45 FT 1 [12] Coventry 0 - 1 Preston North End [9] 2 - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT 1 [17] Stoke City 1 - 1 Swansea City [8] 2 - 1/4 0-1

ANHB

01:45 FT [10] Sunderland 3 - 0 Rotherham Utd [16] 4 - 1/4 0-0

ANHFLT

01:45 FT [S.G-2] Sutton Utd 1 - 0 Chelsea U21 [S.G-1] +0 1-0

ITAA

01:45 FT [3] Juventus 2 - 0 Spezia [17] 2 - 1 1/2 1-0

ITAA

01:45 FT 1 [1] Napoli 1 - 1 Lecce [16] 4 - 1 1/2 1-1

DUCC

01:45 FT [60] Vik.Koln 0 - 5 Bayern Munich [6] +3 3/4 0-2

SCOLC

01:45 FT [C-1] Ross County 1 - 4 Celtic [A-5] +2 0-2

SCOLC

01:45 FT [A-7] Hearts 0 - 1 Kilmarnock [B-1] - 1 0-1

SCOLC

01:45 FT [G-2] Livingston 1 - 2 Dundee Utd [A-6] - 1/4 0-2

SCOLC

01:45 FT [A-8] Motherwell 4 - 0 Inverness C.T. [G-1] - 1 3-0

GHW

02:00 FT [9] B.D.Nha U19 Nữ 2 - 0 Đan Mạch U19 Nữ [76] 0-0

ANHA

02:00 FT [6] Liverpool 2 - 1 Newcastle [3] 2 - 1 3/4 0-1

ANHB

02:00 FT 2 [23] Blackpool 0 - 1 Blackburn Rovers [3] 3 - 1/4 0-1

PHA

02:00 FT 1 [2] Lens 5 - 2 Lorient [5] 3 - 3/4 2-1

PHA

02:00 FT 1 [7] Lille 1 - 2 Nice [9] 4 - 1/4 1-2

PHA

02:00 FT 2 [4] Marseille 1 - 0 Clermont [10] 2 - 1 1/2 0-0

PHA

02:00 FT 2 [3] Rennes 3 - 1 Stade Brestois [16] - 1 0-0

PHA

02:00 FT 1 [12] Toulouse 0 - 3 PSG [1] +2 0-1

HLA

02:00 FT [5] Twente 4 - 0 SBV Excelsior [14] - 1 3/4 2-0

RMNA

02:00 FT [1] Farul Constanta 3 - 1 Steaua Bucuresti [4] +0 2-0

ARGC

02:00 FT [16] Godoy Cruz 0 - 0 Belgrano [22] - 1/2 0-0

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 3 - 0 Oriente Petrolero [5] - 1 3/4 2-0

ICEC

02:45 FT [5] Breidablik 0 - 3 Vikingur Rey. [1] - 1/4 0-3

GHW

04:00 FT [41] Mexico U17 Nữ 1 - 2 Chile U17 Nữ [28] 1-2

CRCA

04:00 FT [A-1] Herediano 3 - 0 Guanacasteca [A-6] - 1 1/4 2-0

ARGC

04:30 FT [10] Banfield 2 - 0 Gimnasia Jujuy [37] - 1/2 1-0

BRB

05:00 FT [4] Vasco DG/RJ 2 - 1 Guarani/SP [10] - 1/2 1-0

BLVA

05:00 FT [9] CA Palmaflor 2 - 1 Inde. Petrolero [8] - 1/2 1-0

COLA

05:00 FT [11] Atl. Bucaramanga 0 - 2 America Cali [7] -

MEXB

05:00 FT [12] Ala. Durango 1 - 1 Atlante [2] +1/4 0-1

GHU23

05:30 FT [9] Chile U23 1 - 0 Peru U23 [16] - 1/2 0-0

USB

06:00 FT [A-14] New York RB II 3 - 3 Hartford Athletic [A-10] +1/2 2-0

USB

06:00 FT [A-9] Indy Eleven 2 - 1 Louisville City [A-1] +3/4 1-1

USB

06:00 FT [A-5] Pittsburgh R. 0 - 0 Ch. Battery [A-12] - 1 1/4 0-0

USAA

06:20 FT [Dong-1] Philadelphia Union 4 - 1 Atlanta United [Dong-11] - 3/4 2-1

USAA

06:30 FT [Dong-8] Columbus Crew 1 - 0 Inter Miami [Dong-6] - 1/2 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-9] New England 0 - 0 Chicago Fire [Dong-12] - 3/4 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-13] Toronto 2 - 2 LA Galaxy [Tay-5] - 1/4 0-1

USAA

06:30 FT [Dong-2] CF Montreal 0 - 1 New York RB [Dong-4] - 1/2 0-1

USAA

07:00 FT [Dong-3] New York City 1 - 2 D.C. Utd [Dong-14] - 1 1/4 1-1

USB

07:00 FT 1 [A-2] Memphis 901 0 - 1 Loudoun United [A-11] - 1 3/4 0-0

CRCA

07:00 FT 1 [A-5] Santos Guapiles 0 - 3 Sporting (CRC) [A-3] +0 0-2

CRCA

07:00 FT [A-2] Alajuelense 1 - 0 Guadalupe FC [A-4] - 1 0-0

MEXB

07:05 FT [14] Tlaxcala FC 2 - 0 Leones Negros UdeG [3] +1/4 1-0

BLVA

07:15 FT [4] Nacional Potosi 2 - 1 Real Tomayapo [12] - 1 1/2 1-0

LIB

07:30 FT [C-2] Velez Sarsfield 0 - 4 Flamengo/RJ [H-1] +1/4 0-2

SUD

07:30 FT [Play off-3] Independiente JT 3 - 0 Melgar [B-1] - 3/4 1-0

ARGC

07:30 FT 1 [8] Defensa YJ 0 - 4 River Plate [2] +1 1/4 0-2

BRB

07:30 FT [12] Ponte Preta/SP 2 - 0 Bahia/BA [3] +0 1-0

USAA

07:30 FT [Tay-4] Nashville FC 4 - 1 Colorado Rapids [Tay-9] - 1 1-1

USAA

07:30 FT 1 [Tay-13] Houston Dynamo 2 - 1 Los Angeles FC [Tay-1] +3/4 1-1

GHQG

08:00 FT [96] Mexico 0 - 1 Paraguay [119] - 1/2 0-0

USAA

08:20 FT [Dong-7] Orlando City 3 - 2 Seattle Sounders [Tay-11] - 1/4 0-1

USAA

08:30 FT [Tay-7] Real Salt Lake 3 - 0 Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 2-0

MEXB

09:05 FT [18] Pumas Tabasco 1 - 0 CD Tapatio [9] - 1/4 1-0

CRCA

09:15 FT [B-4] San Carlos 2 - 2 Puntarenas [B-2] - 1/4 1-0

USB

09:30 FT [B-10] Phoenix Rising 2 - 1 Rio Grande Valley [B-6] - 1/4 1-1

CRCA

09:30 FT [B-1] Dep. Saprissa 4 - 0 Municipal Grecia [B-3] - 1 1/4 2-0

USAA

09:50 FT [Tay-2] Austin FC 1 - 2 Portland Timbers [Tay-8] - 1/2 0-1

GHW

21:30 Hoãn [61] Đức U17 Nữ - Mỹ U17 Nữ [43] -

DENC

22:15 Hoãn [44] Saedding-Guldager IF - Jammerbugt [31] -

Kết quả bóng đá ngày 31/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 31/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 31/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 31/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10