LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 02/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [8] Verspah Oita vs Tokyo Musashino [6] -

AUSSL

12:00 - [12] West Torrens vs Croydon Kings [6] +0 -

AUSVPL

12:00 - [14] Eastern Lions vs South Melbourne [1] +1 3/4 -

AUSVPL

12:00 - [5] Avondale Heights vs Dandenong Th. [8] - 1 -

NHATB

12:00 - [15] Blaublitz Akita vs Renofa Yamaguchi [18] +0 -

NHATJFL

12:00 - [1] FC Osaka vs Reinmeer Aomori [4] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide Comets vs Metro Stars [4] +0 -

AUSSL

12:30 - [7] White City W. vs Adelaide City [2] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [9] SA Panthers vs Adelaide Olympic [10] +1/2 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs Campbelltown City [1] +3/4 -

NHATJFL

12:30 - [11] TIAMO Hirakata vs Sony Sendai [12] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [11] Azul Claro Numazu vs Gainare Tottori [17] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [10] Suzuka Point Getters vs Nara Club [3] +1/4 -

NHATW

13:00 - [3] Cerezo Osaka Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [9] -

NHATW

13:00 - [8] Gunma W. Star Nữ vs NGU Loverledge Nữ [5] -

AUSBPL

14:00 - [1] Surfers Paradise vs Samford Rang. [4] -

AUSFWP

14:00 - [5] Sorrento vs Perth SC [6] +0 -

AUSFWP

14:00 - [3] Perth RedStar vs Floreat Athena [1] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Cockburn City vs Inglewood Utd [7] +0 -

AUSFWP

14:00 - [12] Balcatta vs Armadale SC [9] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Gwelup Croatia vs Bayswater City [4] +1 -

NHATW

14:00 - [2] Setagaya Sfida Nữ vs AS Harima Albion Nữ [6] - 1 1/4 -

NHAT3

14:30 - [1] Iwaki FC vs Tegevajaro Miyazaki [13] - 1/2 -

AFF19

15:00 - [A-4] Myanmar U19 vs Brunei U19 [A-6] -

GHCLB

15:00 - [608] Nieciecza vs Banik Ostrava [6] +1 -

GHCLB

15:00 - [447] Farul Constanta vs Chindia Targoviste [392] -

GHCLB

15:00 - [750] Chrobry Glogow vs Gornik Polkowice [332] -

AUSVPL

15:00 - [10] Altona City vs Port Melbourne [2] +1/2 -

NHAT3

15:00 - [3] Fujieda MYFC vs Ehime FC [5] - 1/2 -

NHAT3

15:00 - [10] Fukushima Utd vs Kataller Toyama [6] +1/4 -

HQ3

15:00 - [5] Gyeongju KHNP vs Siheung Citizen [1] - 1/2 -

GHCLB

15:30 - [395] Hajduk Split vs Kisvarda FC [356] +0 -

GHCLB

15:30 - [259] Zaglebie Sosno vs Odra Opole [377] -

GHCLB

15:30 - [819] Pribram vs Sellier&Bellot Vlasim [632] -

VNB

15:30 - [9] Phù Đổng vs Cần Thơ [8] -

GHCLB

16:00 - [180] Warta Poznan vs Miedz Legnica [667] -

GHCLB

16:00 - [219] GKS Tychy vs Skra Czestochowa [641] -

GHCLB

16:00 - [14] Hradec Kralove vs Varnsdorf [183] - 1 1/4 -

GHCLB

16:00 - [3] Mlada Boleslav vs Teplice [134] - 1 -

GHCLB

16:00 - [4] C. Budejovice vs Dukla Praha [8] -

GHCLB

16:00 - [243] Winterthur vs Schaffhausen [668] -

GHCLB

16:00 - [415] Jagiellonia vs Chojniczanka [672] -

GHCLB

16:00 - [20] Sigma Olomouc vs SK Prostejov [28] -

GHCLB

16:00 - [116] Piast Gliwice vs Stal Rzeszow [993] -

GHCLB

16:00 - [290] MFk Karvina vs Zlin [78] -

GHCLB

16:00 - [5] Slovan Liberec vs Usti & Labem [996] -

AUSVPL

16:00 - [12] Hume City vs Melb. Knights [9] - 1/4 -

NHATA

16:00 - [8] FC Tokyo vs Avispa Fukuoka [13] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [20] Grulla Morioka vs Omiya Ardija [19] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [13] Ventforet Kofu vs V-Varen Nagasaki [6] +0 -

NHATB

16:00 - [12] Mito Hollyhock vs Yokohama FC [1] +0 -

NHATB

16:00 - [7] Machida Zelvia vs Vegalta Sendai [3] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [14] Sagamihara vs Nagano Parceiro [7] +0 -

NHAT3

16:00 - [12] Giravanz Kita. vs Kagoshima [2] +1/2 -

NHATJFL

16:00 - [2] Honda FC vs Honda Lock [13] -

HQA

16:00 - [4] Jeju Utd vs FC Seoul [7] - 1/4 -

HQB

16:00 - [4] Bucheon 1995 vs Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 -

HQB

16:00 - [9] Ansan Greeners vs Anyang [2] +3/4 -

GHCLB

16:30 - [323] Wisla Krakow vs Resovia [496] -

NHATA

16:30 - [3] Kashiwa Reysol vs Kashima Antlers [2] +1/4 -

NHATA

16:30 - [5] Sanf Hiroshima vs Jubilo Iwata [18] - 1 1/4 -

NHATA

16:30 - [14] Kyoto Sanga vs Consa. Sapporo [11] +1/4 -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Geylang Intl [6] -

AFF19

17:00 - [A-2] Thái Lan U19 vs Philippines U19 [A-5] - 3 1/4 -

GHCLB

17:00 - [96] Sonderjyske vs Esbjerg FB [135] -

NHATA

17:00 - [12] Shimizu S-Pulse vs Yokohama FM [1] +1 -

NHATA

17:00 - [4] Cerezo Osaka vs Kawasaki Fro. [6] +1/4 -

NHATA

17:00 - [15] Shonan Bellmare vs Nagoya Grampus [10] +0 -

NHATA

17:00 - [17] Gamba Osaka vs Urawa Red [7] +1/2 -

NHATB

17:00 - [9] Oita Trinita vs JEF United Chiba [10] +0 -

NHATB

17:00 - [8] Montedio Yama. vs Tochigi SC [16] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [4] Okayama vs Roas. Kumamoto [5] +0 -

NHATB

17:00 - [17] Zweigen Kan. vs Tokushima Vortis [14] +0 -

NHAT3

17:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs Matsumoto Yama. [4] +1 -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai [1] +1/4 -

HQA

17:00 - [11] Gimcheon Sangmu vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 -

HQ3

17:00 - [2] Paju Citizen vs Changwon City [3] +0 -

HQ3

17:00 - [15] Cheonan City vs Cheongju FC [11] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Mokpo City [14] - 1/2 -

NHATA

17:30 - [9] Sagan Tosu vs Vissel Kobe [16] - 1/4 -

NHATB

17:30 - [21] Thespa Kusatsu vs Alb. Niigata (JPN) [2] +3/4 -

GHCLB

18:00 - [651] Odense BK vs AC Horsens [144] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - [480] Fremad Amager vs Hvidovre IF [270] +1/4 -

GHCLB

18:00 - [35] Lyngby vs Nykobing [789] - 1 -

GHCLB

18:00 - [24] Ajax vs Paderborn 07 [12] - 1/4 -

HQA

18:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Gangwon [8] +1/4 -

HQB

18:00 - [8] GimPo Citizen vs Gwangju [1] +1/2 -

VNA

18:00 - [5] Bình Định vs HA Gia Lai [3] - 1/4 -

VNB

18:00 - [5] Bà Rịa Vũng Tàu vs Đăk Lăk [10] - 1/2 -

VNA

18:10 - [4] Hải Phòng vs Sài Gòn FC [13] - 3/4 -

GHCLB

18:30 - [753] Standard Liege vs RWD Molenbeek [384] -

GHCLB

19:00 - [610] Dordrecht 90 vs Kortrijk [160] +1 -

GHCLB

19:00 - [445] Wil 1900 vs Dornbirn [612] -

GHCLB

19:00 - [999] Bishop Auckland vs Middlesbrough [142] -

GHCLB

19:00 - [995] Wormatia Worms vs Mainz [199] -

GHCLB

19:00 - [207] Fortuna Sittard vs Vik.Koln [178] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - [653] Deinze vs Union Saint-Gilloise [195] +1 1/2 -

GHCLB

19:00 - [10] Crystal Palace vs Accrington [204] -

GHCLB

19:00 - [185] Feyenoord vs Kobenhavn [55] +0 -

GHCLB

19:00 - [61] Osnabruck vs Wolfsburg [70] -

GHCLB

19:00 - [258] Reading vs Colchester Utd [999] -

GHCLB

19:00 - [396] Watford vs Cambridge Utd [342] -

KAZA

19:00 - [9] Shakhter Kar. vs Aktobe [1] - 1/4 -

FINA

19:00 - [2] Honka vs IFK Mariehamn [10] - 1 1/4 -

FIN3

19:00 - [C-2] Narpes Kraft vs VIFK Vaasa [C-4] +0 -

FIN3

19:00 - [A-2] JIPPO vs PeKa [A-11] - 2 -

VNA

19:15 - [12] TP.HCM vs Thanh Hóa [8] - 1/4 -

GHCLB

19:30 - [132] Brondby vs Aarhus AGF [222] -

GHCLB

19:30 - [181] RKC Waalwijk vs TOP Oss [645] -

GHCLB

20:00 - [276] Sturm Graz vs Liefering [800] - 1 3/4 -

GHCLB

20:00 - [677] Montrose vs Arbroath [451] -

GHCLB

20:00 - [460] Eupen vs A.Aachen [993] -

GHCLB

20:00 - [296] Wolfsberger AC vs Holstein Kiel [89] -

GHCLB

20:00 - [994] Peterhead vs Dundee [374] +1 3/4 -

GHCLB

20:00 - [56] Greuther Furth vs Pardubice [52] - 1 1/2 -

GHCLB

20:00 - [19] Freiburg vs Elversberg [443] - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - [250] PSV Eindhoven vs Cercle Brugge [783] - 1 1/4 -

LITA

20:00 - [10] FK Jonava vs Suduva [5] +2 1/2 -

TDA

20:00 - [5] AIK Solna vs Mjallby AIF [8] - 1 -

TDB

20:00 - [15] Dalkurd FF vs Landskrona [10] - 1/4 -

TDB

20:00 - [16] Ostersunds vs Utsiktens BK [8] +1/4 -

MASL

20:00 - [6] Melaka FA vs Darul Takzim [1] +1 3/4 -

BRAU20

20:00 - [B-1] Atletico/PR U20 vs Chapecoense U20 [B-10] - 1 1/4 -

AFF19

20:30 - [A-1] Việt Nam U19 vs Indonesia U19 [A-3] +1/4 -

GHCLB

20:30 - [15] RB Salzburg vs Olympiakos [370] - 3/4 -

GHCLB

20:30 - [987] TuS BW Lohne vs Schalke 04 [91] -

GHCLB

20:30 - [161] Club Brugge vs Beerschot-Wilrijk [473] - 1 1/2 -

GHCLB

20:30 - [11] Groningen vs PAOK [223] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [57] Spartak Moscow vs Yenisey [291] -

GHCLB

21:00 - [306] Antwerpen vs KV Mechelen [816] -

GHCLB

21:00 - [115] Luzern vs Vaduz [289] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [928] Babelsberg vs Hertha Berlin [280] -

GHCLB

21:00 - [107] MFK Chrudim vs Jihlava [701] -

GHCLB

21:00 - [673] Aust Lustenau vs St. Gallen [145] +1 1/2 -

GHCLB

21:00 - [20] Sigma Olomouc vs MSK Zilina [362] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - [65] AZ Alkmaar vs Zwolle [173] - 1 1/4 -

GHCLB

21:00 - [46] Lens vs Paris FC [444] -

GHCLB

21:00 - [999] Livingston vs Greenock Morton [520] - 1 -

BLRA

21:00 - [11] Belshina Bobruisk vs Arsenal Dzyarzhynsk [13] - 3/4 -

ESTA

21:00 - [7] Trans Narva vs Paide Linname. [4] +1 -

GEOA

21:00 - [9] Sioni Bolnisi vs FC Telavi [7] +0 -

GEOA

21:00 - [3] Samgurali Tskh. vs Lokomotiv T [10] -

KAZA

21:00 - [8] Atyrau vs FK Taraz [5] - 1/4 -

NORA

21:00 - [15] FK Jerv vs Haugesund [8] +1/4 -

FINA

21:00 - [3] Helsinki vs KuPS [1] - 1/4 -

FINA

21:00 - [6] AC Oulu vs VPS Vaasa [8] +1/2 -

FINB

21:00 - [11] PEPO vs EIF Ekenas [5] +3/4 -

FINB

21:00 - [8] SJK Akatemia vs Jaro [3] +1/4 -

FINB

21:00 - [12] PIF Parainen vs PK-35 [9] +1/2 -

FIN3

21:00 - [B-2] Hameenlinna vs SalPa Salo [B-3] +1/4 -

FIN3

21:00 - [B-13] KaaPo Kaarina vs Jazz [B-1] +1 1/4 -

FIN3

21:00 - [C-6] RoPS Rovaniemi vs Jyvaskyla JK [C-1] +1 -

FIN3

21:00 - [A-6] Atlantis vs PPJ [A-7] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-10] Futura vs NJS Nurmijarvi [A-9] - 1/4 -

BRB

21:00 - [6] Londrina/PR vs CSA/AL [17] - 1/4 -

GHCLB

21:30 - [165] Magdeburg vs Union Berlin [9] +1/2 -

GHCLB

21:30 - [317] Radnicki Nis vs Slask Wroclaw [42] -

GHCLB

21:30 - [61] Osnabruck vs Hannover 96 [8] -

GHCLB

21:30 - [90] Rapid Wien vs AEK Larnaka [253] - 3/4 -

GHCLB

21:30 - [286] Thun vs Stade L. Ouchy [692] -

GHCLB

22:00 - [434] Gornik Leczna vs Voluntari [401] +1/4 -

GHCLB

22:00 - [197] Lask vs Rapid Bucuresti [372] -

GHCLB

22:00 - [998] Maritsa Plovdiv vs Sibenik [621] -

GHCLB

22:00 - [273] Brno vs Slo. Bratislava [208] +1/2 -

GHCLB

22:00 - [179] Auxerre vs Grenoble [122] - 1/4 -

LATA

22:00 - [9] Supernova Riga vs FK Auda [5] +1 1/2 -

LITA

22:00 - [8] Banga vs FK Panevezys [3] +1 1/4 -

FINA

22:00 - [11] Lahti vs Inter Turku [5] +1/2 -

FIN3

22:00 - [B-4] Ilves-Kissat vs Espoo [B-12] - 1 -

TDB

22:00 - [4] Osters vs Skovde [5] - 3/4 -

GHCLB

22:30 - [994] Astoria Walldorf vs Hoffenheim [54] +3 1/4 -

GHCLB

22:30 - [276] Sturm Graz vs Blau Weiss Linz [254] - 1 -

GHCLB

22:30 - [271] OH Leuven vs Charleroi [792] +1/4 -

TDA

22:30 - [15] Helsingborg vs Kalmar [7] +1/2 -

GHCLB

22:59 - [1] Bohemians 1905 vs Cracovia Krakow [48] -

GHCLB

22:59 - [187] CSKA 1948 Sofia vs Apoel FC [593] -

GHCLB

22:59 - [25] Toulouse vs Nimes [986] - 1 1/4 -

GHW

22:59 - [20] Hà Lan Nữ vs Phần Lan Nữ [149] - 2 1/2 -

BLRA

22:59 - [3] Dinamo Minsk vs Isloch [4] - 3/4 -

ICEA

22:59 - [9] Vestmannaeyjar vs Breidablik [1] +1 -

NORA

22:59 - [12] Odd Grenland vs Bodo Glimt [2] +3/4 -

JORA

22:59 - [6] Al Salt vs Sheikh Hussein [3] +1/2 -

GHCLB

23:30 - [505] Slaven Belupo vs Zalaegerzseg [256] - 1/2 -

GHCLB

23:30 - [137] Erzgebirge Aue vs Lok.Leipzig [990] -

GHCLB

23:30 - [18] Fenerbahce vs FK Partizan [594] -

GHU18

23:30 - [3] Pháp U18 vs T.N.Kỳ U18 [33] -

ESTA

23:30 - [9] TJK Legion vs Flora Tallinn [1] +2 1/4 -

CHIB

23:30 - [5] Rangers Talca vs CCDA Fernandez Vial [17] +0 -

CHIB

23:30 - [11] Temuco vs Deportes Santa Cruz [9] - 1/2 -

GHCLB

23:45 - [162] Servette vs Neuchatel Xamax [818] -

GHCLB

00:00 - [814] Sion vs Dinamo Kiev [7] -

GHCLB

00:00 - [174] Go Ahead Eagles vs Lok. Zagreb [661] -

ESTA

00:00 - [10] Vaprus Parnu vs Tammeka Tartu [6] +1 1/4 -

LITA

00:00 - [4] FK Riteriai vs Kauno Zalgiris [6] - 1/4 -

ARGB

00:10 - [15] Deportivo Riestra vs Nueva Chicago [31] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [25] Almirante Brown vs Estudiantes Rio Cuarto [12] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [B-5] Santos/SP U20 vs Internacional/RS U20 [B-4] -

BRAU20

01:00 - [A-5] Atl. Mineiro/MG U20 vs Palmeiras/SP U20 [A-2] +1/4 -

BRAU20

01:00 - [B-6] RB Bragantino/SP U20 vs Atletico/GO U20 [B-9] -

PERA

01:00 - [10] Dep. Municipal vs Cesar Vallejo [7] - 1/4 -

JORA

01:30 - [4] Al Aqaba SC vs Faisaly (JOR) [1] +3/4 -

ARGA

01:30 - [12] Tigre vs Talleres Cordoba [24] - 1/2 -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs Shelbourne [7] - 1/4 -

BRB

02:00 - [10] Ituano/SP vs Criciuma/SC [11] - 1/4 -

BRAU20

02:00 - [A-4] Sao Paulo/SP U20 vs Botafogo/RJ U20 [A-6] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [B-6] Jorge Wilstermann vs CA Palmaflor [A-1] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [5] Palestino vs U. Espanola [4] +0 -

BRA

02:30 - [4] Fluminense/RJ vs Corinthians/SP [3] - 3/4 -

BRA

02:30 - [20] Juventude/RS vs Atl. Mineiro/MG [7] +1/2 -

PERA

03:15 - [5] Cienciano vs Uni.San Martin [17] - 2 -

CAFW

03:30 - [A-1] Ma Rốc Nữ vs Burkina Faso Nữ [A-3] -

GHU17

04:00 - [60] Dominican U17 vs Bolivia U17 [8] -

GHU18

04:00 - [1] Italia U18 vs Ma Rốc U18 [12] -

ARGA

04:00 - [9] Godoy Cruz vs Colon [20] - 1 1/4 -

ARGA

04:00 - [26] Velez Sarsfield vs Atletico Tucuman [1] - 1/4 -

PARA

04:00 - [2] Cerro Porteno vs Tacuary FBC [10] - 1/2 -

VENA

04:00 - [5] Dep.Tachira vs Mineros Guayana [13] - 1 -

ARGB

04:05 - [6] Estudiantes BsAs vs Agropecuario AAC [26] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [B-8] Real Tomayapo vs Royal Pari [B-4] - 1/4 -

BRB

04:30 - [20] Nautico/PE vs Novorizontino/SP [9] +0 -

CHIA

04:30 - [13] Univ. de Chile vs U. La Calera [12] +0 -

BRA

05:00 - [14] Ceara/CE vs Internacional/RS [6] - 1/2 -

BRA

05:00 - [8] Santos/SP vs Flamengo/RJ [2] +0 -

MEXA

05:00 - [17] Chivas Guad. vs Juarez [16] - 1/2 -

MEXA

05:00 - [5] Necaxa vs Toluca [1] - 1/2 -

ARGB

05:10 - [3] All Boys vs Quilmes [24] +0 -

PERA

06:00 - [6] Binacional vs Carlos Stein [18] - 1 3/4 -

USW

06:05 - [11] NJ/NY Gotham Nữ vs Chicago RS Nữ [6] -

ARGB

06:10 - [18] Chacarita Jrs vs Brown de Adrogue [16] - 1/4 -

PARA

06:15 - [5] Resistencia SC vs Libertad [1] +3/4 -

VENA

06:15 - [8] Caracas vs Zulia FC [11] - 3/4 -

ARGA

06:30 - [2] Gimnasia LP vs Defensa YJ [21] - 1/4 -

BRB

06:30 - [8] CRB/AL vs Guarani/SP [18] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [A-4] Oriente Petrolero vs The Strongest [A-2] - 1/4 -

USB

06:35 - [A-9] Indy Eleven vs Miami FC [A-6] +0 -

USB

06:35 - [A-2] Tampa Bay Rowdies vs Memphis 901 [A-3] - 3/4 -

USA

06:37 - [Dong-12] Toronto vs Seattle Sounders [Tay-9] - 1/4 -

GHU17

07:00 - [21] Colombia U17 vs Paraguay U17 [4] -

BRA

07:00 - [1] Palmeiras/SP vs Athletico/PR [5] - 1 1/2 -

CHIA

07:00 - [10] Huachipato vs Curico Unido [2] - 1/4 -

USB

07:00 - [A-1] Louisville City vs Birmingham Legion [A-4] - 1/2 -

MEXA

07:05 - [3] Tigres UANL vs Cruz Azul [15] - 1/2 -

USB

08:00 - [B-1] SA Scorpions vs Ch. Battery [A-12] - 1 1/4 -

USB

08:00 - [A-13] Atlanta United II vs El Paso Locomotive [B-6] +1 -

USB

09:00 - [B-11] Monterey Bay FC vs New Mexico United [B-5] +1/4 -

USA

09:07 - [Tay-11] Vancouver WC vs Los Angeles FC [Tay-1] +1/4 -

MEXA

09:15 - [9] Club America vs Atlas [12] - 1/2 -

USB

09:35 - [B-10] Phoenix Rising vs Orange County SC [B-12] - 3/4 -

USB

09:35 - [B-7] Las Vegas Lights vs Detroit City FC [A-7] - 1/4 -

GHCLB

15:00 Hoãn [493] Nice vs Lausanne Sports [123] -

GHCLB

19:00 Hoãn [971] Koblenz vs Fort.Dusseldorf [36] -

GHCLB

21:30 Hoãn [971] Koblenz vs Fort.Dusseldorf II [981] -

Lịch bóng đá trong ngày 02/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0