LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 30/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 - [10] Heilongjiang Ice City vs Jiangxi Liansheng [11] - 1/4 -

TQB

14:30 - [3] Nantong Zhiyun vs Beijing Sport Univ [16] - 2 1/4 -

TQB

15:00 - [8] Nanjing City vs Liaoning Shenyang [14] +0 -

CZEU19

15:30 - [11] Vik. Plzen U19 vs Slovacko U19 [9] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] - 1 1/4 -

CZEU19

16:00 - [2] Brno U19 vs Sigma Olomouc U19 [3] - 1/4 -

CZEU19

17:00 - [6] Zlin U19 vs Hradec Kralove U19 [15] - 3/4 -

NHAT3

17:00 - [18] Sagamihara vs Fukushima Utd [11] +0 -

HQB

17:00 - [10] Busan I'Park vs Anyang [3] +1/2 -

CZEU19

17:15 - [10] Slavia Praha U19 vs C. Budejovice U19 [12] - 1 1/2 -

HQB

17:30 - [4] Bucheon 1995 vs Gwangju [1] +1/2 -

CZEU19

18:00 - [14] MFk Karvina U19 vs Pardubice U19 [8] - 1/2 -

CZEU19

18:00 - [13] Dukla Praha U19 vs Banik Ostrava U19 [7] - 1/2 -

CZEU19

18:30 - [16] Pribram U19 vs Jihlava U19 [4] +1 -

TQB

18:30 - [15] Shanghai Jiading vs Guangxi Pingguo [13] +0 -

RMNA

20:30 - [16] Mioveni vs UTA Arad [15] +0 -

OMAA

20:40 - [9] Al Seeb vs Sur Club [8] - 2 -

UZBA

21:00 - [10] Metallurg Bekabad vs Kokand-1912 [13] +0 -

QATA

21:10 - [10] Umm salal vs Al Rayyan [12] - 1/4 -

SRBA

21:30 - [6] FK Novi Pazar vs Spartak Subotica [11] - 1/4 -

IRNA

21:30 - [15] Malavan Bandar vs Zobahan [9] -

IRNA

21:30 - [12] Peykan vs Nassaji Mazandaran [6] -

EGYA

21:30 - [1] Ahly Cairo vs Ceramica Cleopatra [15] - 1/4 -

EGYA

21:30 - [13] Semouha Club vs Pharco FC [7] - 1/4 -

EGYA

21:30 - [8] National Bank SC vs ENPPI Cairo [11] +0 -

ESTA

22:00 - [9] TJK Legion vs Tallinna Kalev [8] - 1/4 -

ESTA

22:00 - [7] Trans Narva vs Vaprus Parnu [10] -

TDC

22:00 - [2] Almhults IF vs Hacken [16] -

IRNA

22:00 - [13] Mes Kerman vs Gol Gohar [3] -

DENC

22:15 - [40] Varde vs Aarhus Fremad [1] -

DENC

22:15 - [4] Middelfart vs Fredericia [2] +1 -

DENC

22:15 - [36] Hedensted IF vs Thisted [10] -

DENC

22:15 - [9] Tarnby FF vs Fremad Amager [35] -

DENC

22:15 - [54] Kastrup BK vs AB Gladsaxe [19] -

DENC

22:15 - [37] Kerteminde BK vs HB Koge [12] -

DENC

22:15 - [53] Jyllinge FC vs Naestved BK [18] -

CZEA

22:30 - [7] Bohemians 1905 vs C. Budejovice [13] - 3/4 -

CZEA

22:30 - [15] Zlin vs Pardubice [16] - 3/4 -

HUNA

22:45 - [4] Puskas Akademia vs Mezokovesdi SE [9] - 3/4 -

KSB

22:55 - [6] Al Qaisoma vs Al Arabi (KSA) [4] +1/4 -

GHU17

22:59 - [6] Ma Rốc U17 vs Comoros U17 [29] -

GHU17

22:59 - [35] Mauritania U17 vs Iraq U17 [9] -

GHU18

22:59 - [14] Montenegro U18 vs Uzbekistan U18 [20] -

SVKA

22:59 - [11] Skalica vs MSK Zilina [6] +1/4 -

SVKA

22:59 - [4] Zelez. Podbrezova vs Zlate Moravce [10] - 3/4 -

CYPA

22:59 - [6] Apollon Limassol vs EN Paralimni [12] - 1 1/2 -

TDC

22:59 - [22] Huddinge IF vs Degerfors IF [7] +2 1/2 -

AUTC

22:59 - [15] Admira vs SCR Altach [26] - 1/2 -

DENC

22:59 - [15] Young Boys FD vs Brabrand IF [41] +1/4 -

IRNA

22:59 - [14] Naft M. Soleyman vs Esteghlal Tehran [2] +1/2 -

NGC

23:00 - [2-1] Spartak Moscow vs Krylya Sovetov [2-2] -

KSB

23:05 - [13] Al Kholood vs Al Riyadh [8] - 3/4 -

RMNA

23:15 - [13] FC U Craiova 1948 vs Sepsi OSK [7] +1/4 -

KSB

23:20 - [10] Al Oruba (KSA) vs Hazm [3] +1/2 -

QATA

23:20 - [11] Sailiya vs Al Sadd [9] +1 -

ITAA

23:30 - [15] Sassuolo vs AC Milan [2] +1 -

SRBA

23:30 - [10] FK Napredak vs Novi Sad [15] - 1/4 -

SRBA

23:30 - [5] FK Vojvodina vs Radnicki Nis [13] - 3/4 -

AUTC

23:30 - [16] Kapfenberg vs Floridsdorfer AC [18] +1 -

DENC

23:30 - [34] BK Marienlyst vs Vejle [11] +2 3/4 -

DENC

23:30 - [5] Bronshoj vs Ishoj IF [17] +1/4 -

EGYA

23:30 - [18] Ismaily SC vs Tala'ea Al Jaish [14] +1/4 -

GHU16

00:00 - [3] Romania U16 vs Montenegro U16 [34] -

GHU19

00:00 - [29] T.B.Nha U19 vs Israel U19 [27] - 2 -

BIHA

00:00 - [9] FK Sloga Doboj vs Velez Mostar [6] -

ESTA

00:00 - [6] Tammeka Tartu vs Kuressaare [5] - 1/4 -

GEOA

00:00 - [3] Dila Gori vs Saburtalo [6] - 1/2 -

TDC

00:00 - [12] GAIS vs Varnamo [62] +1 1/4 -

TDU21

00:00 - [AM-6] Norrby IF U21 vs Orgryte IS U21 [AM-4] -

AUTC

00:00 - [20] SV Lafnitz vs Grazer AK [14] +0 -

AUTC

00:00 - [5] Wiener SC vs Aust Lustenau [25] +1 1/2 -

DENC

00:00 - [27] Kolding IF vs Sonderjyske [7] +3/4 -

DENC

00:00 - [13] Horsholm-Usserod vs Tuse IF [33] -

KUWA

00:00 - [2] Al Arabi (KUW) vs Salmiya [4] - 3/4 -

ISRA

00:15 - [7] Bnei Sakhnin vs Maccabi Haifa [1] +1 1/4 -

AUTC

00:30 - [11] Horn vs St.Polten [23] - 1/4 -

KSB

00:40 - [1] Al Akhdood vs Al Ahli (KSA) [9] +1/4 -

GHU19

01:00 - [24] Gibraltar U19 vs San Marino U19 [19] - 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.A-3] Hartlepool vs Harrogate Town [N.A-2] +0 -

ANHFLT

01:00 - [N.G-3] Fleetwood Town vs Barrow [N.G-2] +1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.C-4] Shrewsbury vs Wolves U21 [N.C-2] +1/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.E-4] Swindon vs Crystal Palace U21 [S.E-3] - 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.D-3] Wycombe vs Tottenham U21 [S.D-4] - 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.A-4] Morecambe vs Everton U21 [N.A-1] - 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [S.C-1] Milton Keynes Dons vs Cheltenham [S.C-2] - 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.H-3] Cambridge Utd vs Arsenal U21 [S.H-2] - 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.F-1] Forest Green vs Southampton U21 [S.F-4] - 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [S.B-1] Wimbledon vs Aston Villa U21 [S.B-4] - 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.F-3] Exeter City vs Newport [S.F-2] - 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.B-1] Bolton vs Crewe Alexandra [N.B-4] - 1 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.H-1] Burton Albion vs Leicester City U21 [N.H-4] - 1 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.F-2] Derby County vs Grimsby [N.F-3] - 1 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.E-3] Doncaster Rovers vs Newcastle U21 [N.E-4] +0 -

ANHFLT

01:00 - [N.F-4] Mansfield vs Man City U21 [N.F-1] - 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.E-2] Plymouth Argyle vs Bristol Rovers [S.E-1] - 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.C-4] Walsall vs West Ham U21 [S.C-3] - 1/2 -

BIHA

01:00 - [5] Sarajevo vs Leotar Trebinje [11] -

HUNA

01:00 - [5] Zalaegerzseg vs Debreceni [7] - 3/4 -

CZEA

01:00 - [14] Jablonec vs Sparta Praha [3] +3/4 -

ANHA

01:30 - [11] Crystal Palace vs Brentford [10] - 1/4 -

ANHA

01:30 - [9] Fulham vs Brighton [7] +1/4 -

ANHFLT

01:30 - [S.D-2] Peterborough Utd vs Stevenage [S.D-1] - 1/4 -

ANHFLT

01:30 - [N.G-4] Carlisle vs Man Utd U21 [N.G-1] - 1/4 -

ANHFLT

01:30 - [N.D-3] Salford City vs Liverpool U21 [N.D-4] - 3/4 -

ANHFLT

01:30 - [N.H-2] Bradford City vs Sheffield Wed. [N.H-3] +1/4 -

ANHFLT

01:30 - [N.C-1] Port Vale vs Stockport [N.C-3] +1/4 -

SVKA

01:30 - [9] Trencin vs Dukla BB [7] - 1 -

AUTC

01:30 - [28] Union Gurten vs RB Salzburg [1] -

ANHA

01:45 - [19] Southampton vs Chelsea [8] +3/4 -

ANHB

01:45 - [14] Birmingham vs Norwich [5] +3/4 -

ANHB

01:45 - [1] Burnley vs Millwall [7] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [19] Cardiff City vs Luton Town [11] +0 -

ANHB

01:45 - [6] QPR vs Hull City [20] - 3/4 -

ANHB

01:45 - [2] Sheffield Utd vs Reading [13] - 1 -

ANHB

01:45 - [22] Wigan vs West Brom [21] +1/2 -

ANHFLT

01:45 - [N.D-1] Accrington vs Rochdale [N.D-2] - 1/4 -

ANHFLT

01:45 - [S.B-3] Crawley Town vs Portsmouth [S.B-2] +3/4 -

ANHFLT

01:45 - [N.E-2] Barnsley vs Lincoln [N.E-1] +0 -

ANHFLT

01:45 - [S.H-1] Ipswich vs Northampton [S.H-4] - 1 1/2 -

ANHFLT

01:45 - [S.G-3] Oxford Utd vs Leyton Orient [S.G-4] - 1 -

ITAA

01:45 - [5] Inter Milan vs Cremonese [18] - 2 1/4 -

ITAA

01:45 - [7] Roma vs Monza [14] - 1 1/2 -

DUCC

01:45 - [64] Teutonia Ottensen vs Leipzig [4] +4 3/4 -

PHB

01:45 - [20] Niort vs Valenciennes [6] - 1/4 -

PHB

01:45 - [18] Rodez vs Metz [8] +1/2 -

PHB

01:45 - [2] Bordeaux vs Quevilly [13] - 1/2 -

PHB

01:45 - [5] Caen vs Pau FC [9] - 1 -

PHB

01:45 - [17] Dijon vs Annecy FC [15] - 1/4 -

PHB

01:45 - [19] Saint Etienne vs SC Bastia [14] - 1/4 -

PHB

01:45 - [4] Grenoble vs Nimes [16] - 1/4 -

PHB

01:45 - [11] Guingamp vs Sochaux [3] +0 -

PHB

01:45 - [10] Stade Lavallois vs Le Havre [1] +0 -

PHB

01:45 - [7] Amiens vs Paris FC [12] +1/4 -

SCOLC

01:45 - [B-2] Partick Thistle vs Arbroath [E-1] - 1/4 -

SCOLC

01:45 - [H-1] Dundee vs Falkirk [D-1] - 1 -

SCOLC

01:45 - [F-1] Annan Athletic vs Aberdeen [A-1] +2 1/4 -

SCOLC

01:45 - [A-9] Rangers vs Queen of South [F-3] - 3 1/2 -

NIRA

01:45 - [9] Glenavon vs Newry City [10] - 3/4 -

WALA

01:45 - [12] Airbus UK vs Flint Town Utd [10] +0 -

WALA

01:45 - [2] Connah's QN vs Bala Town [3] - 1/4 -

WALA

01:45 - [8] Newtown AFC vs Caernarfon Town [6] - 3/4 -

WALA

01:45 - [5] Cardiff Metropolitan vs Pontypridd Town [11] - 1 -

WALA

01:45 - [4] Penybont vs Haverfordwest [7] - 1/4 -

GHU17

02:00 - [3] Ai Cập U17 vs Syria U17 [61] -

GHU17

02:00 - [65] Lebanon U17 vs Arập Xêut U17 [5] -

ANHA

02:00 - [15] Leeds Utd vs Everton [17] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [4] Watford vs Middlesbrough [15] - 1/4 -

RMNA

02:00 - [3] Rapid Bucuresti vs Universitaea Cluj [14] - 1/4 -

WALA

02:00 - [9] Aberystwyth vs The New Saints [1] +2 -

BLVA

02:00 - [13] Royal Pari vs Univ de Vinto [16] - 1 -

CHIB

02:00 - [1] CD Magallanes vs Temuco [10] -

BDNA

02:15 - [1] Benfica vs Pacos Ferreira [18] - 2 3/4 -

EGYA

02:30 - [5] Ghazl Al Mahalla vs Ittihad Alexandria [6] - 1/2 -

EGYA

02:30 - [2] Zamalek SC vs Al Sharqiyah - 1/4 -

EGYA

02:30 - [10] Arab Contractors vs Al Masry [9] +0 -

EGYA

02:30 - [3] Pyramids FC vs El Gouna - 1 -

BRB

05:00 - [9] Londrina/PR vs CRB/AL [11] - 1/2 -

BRB

05:00 - [5] Sampaio Correa/MA vs Cruzeiro/MG [1] +1/4 -

BLVA

05:00 - [1] The Strongest vs CD Guabira [6] - 2 -

CHIB

05:00 - [4] U. San Felipe vs U.Concepcion [6] - 1/4 -

MEXB

05:05 - [8] Mineros de Zac. vs Correcaminos [13] - 1/4 -

COLB

06:00 - [14] Atletico Huila vs Llaneros FC [7] +0 -

BRB

06:30 - [6] Ituano/SP vs Operario/PR [19] - 3/4 -

BRB

06:30 - [7] SC Recife/PE vs Novorizontino/SP [16] - 1/2 -

MEXB

07:05 - [17] Cancun FC vs Venados [7] - 1/2 -

BLVA

07:15 - [15] Univ. De Sucre vs Bolivar [3] +1 -

LIB

07:30 - [B-2] Athletico/PR vs Palmeiras/SP [A-1] +1/4 -

BRB

07:30 - [17] CSA/AL vs Nautico/PE [20] - 3/4 -

BRB

07:30 - [15] Tombense FC/MG vs Brusque FC/SC [18] +0 -

BRB

07:30 - [8] Criciuma/SC vs Gremio/RS [2] +1/4 -

CHIB

07:30 - [2] Cobreloa vs Iquique [12] - 3/4 -

CHIB

07:30 - [16] Melipilla vs San Luis Qui. [15] - 1/4 -

COLB

08:00 - [4] Real Cartagena vs Barranquilla [13] - 1/4 -

MEXB

09:05 - [4] Sonora vs Atletico La Paz [16] - 1/4 -

TDU21

23:00 Hoãn [AM-7] Hacken U21 vs Skovde U21 [AM-9] -

Lịch bóng đá trong ngày 30/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10