KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/01/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 30/01/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 FT [8] Sydney FC 3 - 2 Central Coast [5] +0 1-0

AUSW

12:05 FT [8] Newcastle Jets Nữ 3 - 3 Canberra Utd Nữ [7] - 1/2 1-1

AUSA

14:45 FT [9] Newcastle Jets 1 - 2 Adelaide Utd [4] - 1/2 0-0

ASIW

15:00 FT [C-1] Nhật Bản Nữ 7 - 0 Thái Lan Nữ [B-3] - 3 1/4 2-0

ASIW

15:00 FT [B-1] Australia Nữ 0 - 1 Hàn Quốc Nữ [C-2] - 1 1/4 0-0

IDNA

16:30 FT [7] Persija Jakarta 0 - 1 Persiraja Banda Aceh [18] - 1 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-16] Linense 1 - 1 Sabadell [A2-5] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-7] S.S. Reyes 1 - 1 UD Logrones [A1-8] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-14] Cornella 2 - 1 Linares Deportivo [A2-3] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-5] CD Calahorra 0 - 0 Zamora CF [A1-17] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-11] Inter de Madrid 4 - 2 Extremadura UD [A1-20] 2-2

BDNB

18:00 FT [6] Nacional Madeira 1 - 0 Porto B [10] - 1/2 1-0

BDNB

18:00 FT [9] CD Mafra 0 - 0 Academico Viseu [15] - 1/2 0-0

THAA

18:00 FT 1 [11] Nakhon Ratch. 2 - 3 Prachuap FC [13] - 1/2 1-2

THAA

18:00 FT [7] Chonburi 3 - 2 Port FC [8] +0 2-1

HLB

18:15 FT [10] VVV Venlo 4 - 2 Dordrecht 90 [17] - 1/2 1-0

ITA3

18:30 FT [B-3] Cesena 3 - 0 US Olbia [B-9] - 1 2-0

ASIW

19:00 FT [A-1] Trung Quốc Nữ 3 - 1 Việt Nam Nữ [C-3] - 3 1-1

GHQG

19:00 FT [2] Indonesia 3 - 0 Đông Timo [176] 2-0

ANHU23

19:00 FT [2-11] Birmingham U23 1 - 3 Fulham U23 [2-1] +1 1/2 1-2

DUC3

19:00 FT 1 [13] Vik.Koln 0 - 1 Munchen 1860 [4] - 1/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [8] Babelsberg 3 - 0 Hertha Berlin II [10] +0 1-0

DUC4DB

19:00 FT [4] VSG Altglienicke 0 - 3 Tennis Borussia B. [9] - 3/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [19] Tasmania Berlin 0 - 1 C. Leipzig [11] +1/2 0-1

DUC4DB

19:00 FT [6] Berlin AK 07 2 - 1 Union Furstenwalde [20] - 2 2-1

HUNA

19:00 FT [3] Puskas Akademia 1 - 0 MOL Fehervar FC [4] +0 0-0

ICERT

19:00 FT [B-1] Fram Rey. 3 - 1 IR Reykjavik [B-3] 2-0

RMNA

19:00 FT [11] Chindia Targoviste 0 - 0 Mioveni [12] - 1/4 0-0

BIA

19:30 FT [1] Union Saint-Gilloise 1 - 0 Anderlecht [3] - 1/4 1-0

THAA

19:30 FT [12] Ratchaburi 0 - 0 Samut Prakan City [15] - 1/2 0-0

BDNB

19:45 FT 1 [1] Rio Ave 1 - 1 Varzim [17] - 3/4 1-1

ALBA

19:45 FT [7] Kastrioti Kruje 0 - 1 Vllaznia Shkoder [4] +3/4 0-0

TBNB

20:00 FT [13] Leganes 1 - 0 Alcorcon [22] - 3/4 0-0

DUC3

20:00 FT [12] Meppen 1 - 1 Waldhof Man. [5] +1/4 1-1

GREA

20:00 FT [6] Pas Giannina 2 - 0 Apollon Smirnis [14] - 1 1-0

GREA

20:00 FT [9] Panetolikos 0 - 2 Aris Salonica [4] +1/4 0-2

MLTA

20:00 FT [4] Hamrun Spartans 2 - 2 Floriana [2] 0-1

TSA

20:15 FT 1 [10] Lausanne Sports 1 - 5 St. Gallen [5] - 1/4 1-2

TSB

20:15 FT [9] Wil 1900 4 - 4 Vaduz [4] +0 2-3

TSB

20:15 FT [1] Winterthur 3 - 0 SC Kriens [10] - 1 1-0

ANHB

20:30 FT [17] Derby County 2 - 2 Birmingham [21] 4 - 1/4 0-1

ITB

20:30 FT 1 [11] Cittadella 1 - 1 Cosenza [16] - 3/4 1-1

ITB

20:30 FT [17] Vicenza 2 - 1 Alessandria [18] - 1/4 1-1

ITB

20:30 FT 1 [12] Parma 1 - 1 Crotone [19] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-4] Virtus Entella 0 - 2 Modena [B-1] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-18] Paganese 1 - 2 Bari [C-1] +3/4 1-2

ITA3

20:30 FT 1 [B-18] Pistoiese 0 - 1 Pesaro [B-12] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [B-19] US Fermana 0 - 0 Carrarese [B-11] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-16] Viterbese Calcio 1 - 3 Pescara [B-5] +1/4 0-3

ITA3

20:30 FT [B-17] Imolese Calcio 1 - 0 Teramo [B-15] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-10] Montevarchi 0 - 0 Pontedera [B-14] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [B-2] Reggiana 1 - 0 Siena [B-13] - 1 1-0

ITA3

20:30 FT [B-7] Gubbio 0 - 0 Grosseto [B-20] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-8] Luchese 2 - 2 Ancona [B-6] +0 1-2

ITA3

20:30 FT [C-15] Messina 1 - 1 AZ Picerno [C-11] - 1/4 0-1

HLB

20:30 FT [14] Almere City 0 - 0 Telstar [19] - 1/4 0-0

ALGA

20:30 FT [8] CS Constantine 2 - 1 JS Kabylie [2] - 1/2 2-1

ASIW

21:00 FT [A-2] Đài Loan Nữ 1 - 1 Philippines Nữ [B-2] +1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4

BDNB

21:00 FT [3] Chaves 3 - 1 Feirense [4] - 1/2 1-0

CROA

21:00 FT [5] Lok. Zagreb 2 - 1 Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 3/4 1-1

CYPA

21:00 FT [3] Apoel FC 2 - 0 Doxa Katokopia [10] - 1 0-0

INDA

21:00 FT [4] Kerala Blasters 0 - 1 Bengaluru [6] +0 0-0

BRAMG

21:00 FT [2] Athletic Club/MG 0 - 1 Cruzeiro/MG [3] +3/4 0-0

BRARJ

21:00 FT [7] Resende/RJ 1 - 0 Nova Iguacu/RJ [5] +0 0-0

HUNA

21:15 FT [10] Mezokovesdi SE 1 - 1 MTK Budapest [11] - 1/4 1-0

CAF

22:00 FT [D-2] Ai Cập 1 - 1 Ma Rốc [C-1] +1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

TBNB

22:00 FT [9] Cartagena 3 - 0 Fuenlabrada [21] - 1/2 1-0

BIA

22:00 FT [5] Gent 0 - 1 Antwerpen [4] - 1/2 0-1

BIB

22:00 FT [4] Waasland-Beveren 2 - 1 Westerlo [1] +1/2 1-0

MLTA

22:00 FT 1 [8] Valletta 1 - 3 Gudja United [6] - 1/4 0-2

RMNA

22:00 FT [13] FC U Craiova 1948 1 - 0 Arges Pitesti [7] +0 0-0

GREA

22:15 FT [3] AEK Athens 1 - 2 Volos NFC [10] - 1 1/2 1-1

BDNA

22:30 FT 1 [12] Portimonense 1 - 2 Tondela [17] - 1/4 1-0

BDNA

22:30 FT [14] Vizela 3 - 2 Vitoria Guimaraes [6] +0 1-1

BDNB

22:30 FT [16] SC Covilha 1 - 1 Vilafranquense [12] - 1/4 1-1

TSA

22:30 FT 1 [9] Luzern 0 - 3 Basel [2] +1/4 0-0

TSA

22:30 FT [7] Sion 2 - 0 Grasshoppers [8] - 1/4 1-0

HLB

22:45 FT [4] ADO Den Haag 0 - 0 De Graafschap [9] +1/4 0-0

ALBA

22:45 FT [1] KF Tirana 4 - 0 Kukesi [5] - 1/2 2-0

ANHB

22:59 FT [19] Cardiff City 2 - 1 Nottingham Forest [4] +1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-19] Real Betis B 0 - 3 Gimnastic T. [A2-8] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-15] Talavera 2 - 1 Tudelano [A1-18] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-13] Alcoyano 3 - 0 Atl. Sanluqueno [A2-17] - 3/4 2-0

TBN3

23:00 FT [A2-12] Atl. Baleares 1 - 0 UE Costa Brava [A2-20] -

COLB

23:00 FT [1] Leones FC 2 - 1 Boca Juniors Cali [15] -

ITA3

23:30 FT [C-12] Latina 0 - 0 Taranto [C-14] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-17] Fidelis Andria 0 - 1 Campobasso [C-13] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-5] SS Monopoli 0 - 0 Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-16] Potenza SC 1 - 3 Avellino [C-4] +1/2 1-1

ITA3

23:30 FT [C-8] Turris Neapolis 2 - 0 Vibonese [C-19] - 3/4 2-0

ITA3

23:30 FT [C-3] Palermo 2 - 0 Monterosi FC [C-10] - 3/4 0-0

CROA

23:30 FT [1] Dinamo Zagreb 2 - 0 HNK Rijeka [4] - 1 1/4 2-0

ISRB

00:00 FT [7] Ahi Nazareth 1 - 0 Hapoel Acre [9] +0 1-0

MLTA

00:00 FT [3] Birkirkara 1 - 0 Gzira Utd [5] - 1/4 1-0

CYPA

00:00 FT [1] Apollon Limassol 2 - 1 Olympiakos Nic. [9] - 1 1/4 1-0

TBNB

00:15 FT [14] Mirandes 3 - 0 Malaga [18] - 1/2 2-0

TBNB

00:15 FT [6] Las Palmas 0 - 0 Real Sociedad B [19] - 1 0-0

PHC

00:30 FT [8] Bergerac 1 - 0 Saint Etienne [34] +1/2 0-0

BDNB

00:30 FT [18] Academica Coim 1 - 0 Leixoes [8] - 1/4 0-0

BIA

00:30 FT [14] Standard Liege 1 - 2 KV Mechelen [7] - 1/4 1-0

GREA

00:30 FT [2] PAOK 1 - 1 Olympiakos [1] +0 1-1

BDNA

01:00 FT [4] Braga 2 - 0 Moreirense [16] - 1 1/4 0-0

ISRA

01:00 FT [6] Hapoel Tel Aviv 0 - 1 Hapoel Hadera [9] - 1/2 0-0

RMNA

01:00 FT 1 [15] Dinamo Bucuresti 0 - 3 Steaua Bucuresti [2] +1 1/4 0-1

MEXB

01:00 FT [12] CD Tapatio 2 - 1 Tampico Madero [17] - 1/4 1-1

ISRA

01:30 FT [4] Maccabi Netanya 1 - 1 Maccabi Haifa [1] +1 1/4 0-0

CAF

02:00 FT [B-1] Senegal 3 - 1 Equatorial Guinea [E-2] - 1 1-0

BIB

02:00 FT [2] RWD Molenbeek 2 - 0 RE Mouscron [7] - 1/2 1-0

HUNA

02:00 FT [5] Ujpest 0 - 1 Ferencvaros [1] +3/4 0-0

BRAMG

02:00 FT 1 [12] URT/MG 1 - 3 Caldense/MG [4] +1/4 0-2

BRAMG

02:00 FT [9] Patrocinense/MG 1 - 2 Uberlandia/MG [11] +0 0-1

BRAPR

02:00 FT [11] Uniao/PR 1 - 2 Coritiba/PR [3] +1 -

BRARJ

02:00 FT [4] Botafogo/RJ 2 - 0 Bangu/RJ [11] - 1 1-0

BRARS

02:00 FT [12] Guarany/RS 0 - 1 Aimore/RS [8] +0 0-0

BRARS

02:00 FT [5] Caxias/RS 1 - 1 Sao Jose PoA/RS [7] - 1/4 0-0

BRASP

02:00 FT [B-1] Sao Paulo/SP 0 - 0 Ituano/SP [C-2] - 1 1/4 0-0

COLA

02:00 FT [17] Patriotas 2 - 3 Pereira [14] - 1/4 1-2

TBNB

03:00 FT [8] SD Ponferradina 1 - 2 Tenerife [4] +0 1-0

PHC

03:00 FT [37] Lens 2 - 4 Monaco [36] 1 +0 1-3

BIA

03:00 FT [12] Kortrijk 0 - 1 Club Brugge [2] +3/4 0-0

BRAMG

03:00 FT [10] Pouso Alegre/MG 1 - 1 Villa Nova/MG [6] - 1/4 1-0

COLB

03:00 FT [12] Real Santander 0 - 0 Tigres(COL) [5] -

WBM

03:05 FT 2 [1] Canada 2 - 0 Mỹ [3] +0 1-0

BDNA

03:30 FT [1] Porto 2 - 1 Maritimo [10] - 2 1-0

BRARJ

04:00 FT [10] Madureira/RJ 0 - 1 Fluminense/RJ [1] +1 0-0

COLA

04:05 FT [4] Inde.Medellin 2 - 0 Deportivo Cali [19] - 1/4 1-0

BRASP

04:30 FT [D-2] Santo Andre/SP 0 - 1 Corinthians/SP [A-1] +1 0-1

BRAMG

05:00 FT [5] America/MG 2 - 0 Democrata-GV/MG [7] - 1 1/2 1-0

BRAPR

05:00 FT [5] Cianorte/PR 0 - 0 Cascavel/PR [8] - 1/4 0-0

BRARS

05:00 FT [6] Novo Hamburgo/RS 1 - 0 Ypiranga/RS [1] +1/4 0-0

BRARS

05:00 FT [9] Sao Luiz/RS 1 - 0 Juventude/RS [10] +3/4 0-0

WBM

05:05 FT [5] Panama 3 - 2 Jamaica [6] - 1/2 1-1

WBM

06:00 FT [2] Mexico 0 - 0 Costa Rica [4] - 1 1/2 0-0

BRAPR

06:00 FT [9] Rio Branco/PR 2 - 1 Operario/PR [2] -

COLA

06:10 FT [15] America Cali 3 - 0 Atl. Bucaramanga [9] - 1/2 0-0

BRASP

06:30 FT [B-4] Novorizontino/SP 0 - 0 Mirassol/SP [C-4] +0 0-0

WBM

07:05 FT [8] Honduras 0 - 2 El Salvador [7] - 1/4 0-1

MEXB

08:00 FT 1 [8] Cancun FC 1 - 2 Atlante [7] - 1/4 1-0

COLA

08:15 FT [8] Alianza Petrolera 2 - 2 Envigado [5] 1 - 1/2 2-0

MEXB

10:05 FT [13] Dorados 0 - 1 Leones Negros UdeG [2] 0-1

ITA3

23:30 Hoãn [C-20] Catania - Catanzaro [C-2] 0-0

Kết quả bóng đá ngày 30/01/2022

Kết quả bóng đá ngày 30/01/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/01/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/01/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22