KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/01/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 29/01/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:50 FT [6] Brisbane Roar Nữ 1 - 2 Melbourne City Nữ [2] +1/4 0-0

AUSC

13:35 FT [2] Melb. Victory 4 - 1 Wellington Phoenix [3] - 1/2 0-1

IDNA

15:15 FT [1] Bali United Pusam 2 - 1 Borneo FC [6] - 1 1/4 0-0

GHCLB

15:45 FT [17] Energetik-BGU 2 - 2 Bate Borisov [29] +1/2 1-2

AUSA

15:45 FT [3] Western United 1 - 0 Melbourne City [1] +0 0-0

AUSA

15:45 FT [11] Brisbane Roar 3 - 0 WS Wanderers [10] - 1/4 1-0

GHCLB

16:00 FT [319] GKS Belchatow 1 - 1 Arka Gdynia [298] 1-1

GHCLB

17:00 FT [113] Aarhus AGF 7 - 0 Esbjerg FB [69] - 1 1/4 4-0

GHCLB

17:00 FT [438] Kolding IF 2 - 3 Fredericia [27] +1 1-0

THAA

17:30 FT [2] BG Pathum United 4 - 1 Chiangmai United [16] 3-1

GHQG

18:00 FT [14] Nepal 1 - 0 Mauritius [166] 0-0

THAA

18:00 FT [6] Chiangrai Utd 0 - 0 Police Tero FC [9] 0-0

THAA

18:00 FT [4] Muang Thong Utd 0 - 1 Buriram Utd [1] 0-1

IDNA

18:15 FT [2] Persebaya Surabaya 1 - 0 PSS Sleman [13] - 3/4 0-0

GHCLB

18:30 FT [302] Nykobing 0 - 1 Naestved BK [197] 0-0

GHCLB

19:00 FT [117] Varnamo 5 - 0 Jonkopings [475] - 1/2 4-0

GHCLB

19:00 FT 1 [461] Halmstads 0 - 1 Varbergs BoIS [203] +0 0-1

DUC4DB

19:00 FT [5] Chemnitzer 0 - 0 SV Lichtenberg [17] - 1 -

DUC4DB

19:00 FT [3] Lok.Leipzig 1 - 0 Auerbach [18] - 1 3/4 1-0

DUC4DB

19:00 FT [15] FC Eilenburg 4 - 0 Optik Rathenow [16] - 1/4 2-0

RMNA

19:00 FT [4] Voluntari 3 - 1 Gaz Metan Medias [14] - 3/4 2-1

THAA

19:00 FT [5] Nong Bua Pitchaya 1 - 0 Bangkok Utd [3] +1/4 0-0

SCOA

19:30 FT [5] Ross County 3 - 3 Rangers [2] +1 1/4 2-1

FINLC

19:45 FT [C-1] Seinajoen JK 2 - 2 AC Oulu [C-4] 0-0

FINLC

19:45 FT [C-2] KuPS 3 - 1 VPS Vaasa [C-3] 2-1

GHCLB

20:00 FT [225] Pardubice 4 - 1 Dukla Praha [7] - 3/4 2-0

DUC3

20:00 FT [9] B.Dortmund II 2 - 2 Osnabruck [6] +0 1-0

DUC3

20:00 FT [8] Wehen 0 - 1 Duisburg [15] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [3] Kaiserslautern 1 - 0 Hallescher [14] - 3/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [A-10] Altona 93 0 - 0 Drochtersen/Assel [A-6] +1 0-0

DUC4B

20:00 FT 1 [A-11] Heider SV 1 - 2 Weiche Flensburg [A-1] +1 1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [9] Schalke 04 II 4 - 1 Sportfreunde Lotte [18] - 3/4 2-1

DUC4T

20:00 FT [2] Preussen Munster 1 - 0 Wegberg-Beeck [17] - 2 1-0

DUC4T

20:00 FT [16] Bonner SC 0 - 0 Wiedenbruck [8] +3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [19] Uerdingen 2 - 2 FC Koln II [7] 0-1

DUC4T

20:00 FT [14] Lippstadt 0 - 1 M.gladbach II [13] - 1/4 0-0

GREA

20:00 FT [13] Lamia FC 2 - 1 OFI Creta [7] - 1/4 0-1

GREA

20:00 FT [5] Panathinaikos 0 - 1 Asteras Tripolis [8] - 3/4 0-0

ISRA

20:00 FT [12] Hapoel Jerusalem 0 - 1 Hap. Beer Sheva [2] +1 0-1

MLTA

20:00 FT [11] Santa Lucia FC 0 - 0 Hibernians Paola [1] 0-0

DUC4DB

20:05 FT [7] E.Cottbus 0 - 1 CZ Jena [2] - 1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [A-1] Alto Adige 2 - 0 Legnano [A-20] - 1 1/4 2-0

ITA3

20:30 FT [A-18] US Seregno 0 - 0 Fiorenzuola [A-14] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-8] Juventus U23 1 - 0 Feralpisalo [A-3] +1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-12] Virtus Verona 0 - 2 Pergolettese [A-10] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-5] Lecco 2 - 0 Triestina [A-7] +1/4 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-17] Pro Sesto 1 - 4 AC Renate [A-4] +1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-2] Padova 2 - 1 Aurora Pro Patria [A-13] - 1 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT 1 [A-11] Albinoleffe 1 - 2 Giana Erminio [A-19] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-9] Piacenza 1 - 0 Mantova [A-15] - 1/4 0-0

HUNA

20:30 FT [6] Paksi 3 - 2 Zalaegerzseg [8] - 3/4 2-1

ALGA

20:30 FT [18] WA Tlemcen 1 - 0 MC Oran [13] +0 0-0

ALGA

20:30 FT [16] Hussein Dey 1 - 2 JS Saoura [3] +1/2 1-0

ALGA

20:30 FT 1 [11] RC Arbaa 2 - 1 RC Relizane [17] - 1/2 1-0

ALGA

20:30 FT [15] O Medea 1 - 3 USM Alger [6] +3/4 1-1

ALGA

20:30 FT [14] NC Magra 1 - 0 CR Belouizdad [1] +1/2 0-0

ALGA

20:30 FT [4] Paradou AC 6 - 2 HB Chelghoum Laid [12] - 1 3-0

IDNA

20:45 FT [4] Persib Bandung 1 - 0 TIRA-Persikabo [10] - 1/2 1-0

GHCLB

21:00 FT [218] Baltika 0 - 1 FK Sochi [189] +3/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [50] Istanbul BB 1 - 0 FK Partizan [402] 1-0

GHCLB

21:00 FT [12] Sigma Olomouc 2 - 1 Brno [103] - 1 1/4 2-0

ITA3

21:00 FT [A-16] AC Trento 0 - 0 Pro Vercelli [A-6] +0 0-0

CROA

21:00 FT [3] NK Osijek 1 - 2 Slaven Belupo [7] - 1 0-0

INDA

21:00 FT [2] ATK 3 - 1 East Bengal [11] - 1 0-0

BRASP

21:00 FT [D-3] Santos/SP 0 - 1 Botafogo/SP [C-3] - 3/4 0-0

ALGA

21:00 FT [10] ES Setif 2 - 0 US Biskra [9] - 1 2-0

GHCLB

21:30 FT [236] CM Celje 1 - 1 Torpedo Moscow [296] 0-0

WALA

21:30 FT [5] Connah's QN 2 - 3 Barry Town [10] - 1 1-0

WALA

21:30 FT [4] Flint Town Utd 2 - 2 Cardiff Metropolitan [8] - 1/4 2-1

GHCLB

22:00 FT [210] Admira 2 - 3 Blau Weiss Linz [53] - 1/2 2-2

ANHB

22:00 FT [24] Barnsley 0 - 1 Bournemouth [2] +1 0-1

ANHB

22:00 FT [1] Fulham 1 - 1 Blackpool [16] - 1 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [20] Hull City 2 - 0 Swansea City [15] +0 2-0

ANHB

22:00 FT [6] Luton Town 0 - 0 Blackburn Rovers [8] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [7] Middlesbrough 1 - 0 Coventry [12] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [9] Millwall 2 - 0 West Brom [10] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [13] Preston North End 2 - 2 Bristol City [18] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [11] QPR 4 - 0 Reading [22] - 3/4 3-0

ANHL1

22:00 FT [17] Lincoln 1 - 2 Burton Albion [16] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [20] Fleetwood Town 1 - 1 Cambridge Utd [14] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [12] Accrington 2 - 2 Morecambe [19] - 1/2 2-2

ANHL1

22:00 FT [6] Wycombe 0 - 1 Milton Keynes Dons [3] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [23] Wimbledon 1 - 1 Shrewsbury [18] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT 1 [24] Crewe Alexandra 0 - 2 Rotherham Utd [2] +1 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [9] Bolton 6 - 0 Sunderland [5] +1/4 2-0

ANHL1

22:00 FT 1 [15] Cheltenham 0 - 0 Wigan [1] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [22] Doncaster Rovers 1 - 3 Plymouth Argyle [7] +1/2 1-1

ANHL1

22:00 FT [21] Gillingham 2 - 7 Oxford Utd [8] +1/2 0-3

ANHL1

22:00 FT [4] Sheffield Wed. 1 - 0 Ipswich [11] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [9] Tranmere Rovers 0 - 4 Forest Green [1] +1/4 0-2

ANHL2

22:00 FT 1 [3] Bristol Rovers 1 - 0 Walsall [16] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Carlisle 0 - 2 Sutton Utd [8] +0 0-2

ANHL2

22:00 FT [11] Newport 2 - 1 Barrow [22] - 3/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [2] Exeter City 0 - 0 Hartlepool [17] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [14] Bradford City 1 - 2 Crawley Town [12] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT 2 [15] Colchester Utd 1 - 1 Swindon [6] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [7] Mansfield 2 - 0 Leyton Orient [13] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [4] Northampton 1 - 0 Salford City [10] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [23] Oldham 0 - 0 Rochdale [18] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [5] Port Vale 1 - 0 Scunthorpe Utd [24] - 1 0-0

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 3 - 0 Harrogate Town [19] - 1/4 2-0

TBNB

22:00 FT 1 [20] Amorebieta 1 - 0 Girona [5] +1/4 1-0

SCOA

22:00 FT 1 [1] Celtic 1 - 0 Dundee Utd [4] - 2 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [3] Hearts 2 - 0 Motherwell [6] - 1 1-0

SCOA

22:00 FT [7] Hibernian 2 - 3 Livingston [8] - 1/2 2-1

SCOB

22:00 FT [6] Hamilton 1 - 1 Ayr Utd [8] - 1/2 1-0

SCOB

22:00 FT [10] Queen of South 0 - 2 Dunfermline [9] +1/4 0-2

SCOB

22:00 FT [1] Kilmarnock 1 - 0 Inverness C.T. [3] - 1/2 1-0

SCO2

22:00 FT [10] East Fife 0 - 0 Peterhead [7] +0 0-0

SCO2

22:00 FT [4] Queen's Park 1 - 1 Airdrieonians [2] - 1/4 1-1

SCO2

22:00 FT [8] Clyde 2 - 1 Alloa Athletic [5] +1/2 1-0

SCO2

22:00 FT [9] Dumbarton 2 - 2 Cove Rangers [1] +1 1-0

SCO2

22:00 FT [3] Montrose 2 - 1 Falkirk [6] - 1/4 2-1

NIRA

22:00 FT [3] Glentoran 1 - 0 Warrenpoint Town [12] - 2 1-0

NIRA

22:00 FT [8] Coleraine 3 - 0 Linfield [1] +1/2 1-0

NIRA

22:00 FT [9] Dungannon Swi. 3 - 2 Carrick Rangers [10] +0 1-1

NIRA

22:00 FT [4] Crusaders Belfast 0 - 1 Glenavon [6] - 1 1/4 0-1

MLTA

22:00 FT [12] Sliema Wanderers 1 - 0 Sirens [7] +1/4 0-0

CYPA

22:00 FT [12] Ethnikos Achnas 0 - 0 AEK Larnaka [2] +1 0-0

PHC

22:15 FT [40] Nancy 0 - 2 Amiens [4] +0 0-2

PHC

22:15 FT 1 [57] Toulouse 0 - 1 Versailles [63] - 1 1/4 0-0

BIA

22:15 FT [18] Beerschot-Wilrijk 3 - 3 Zulte-Waregem [16] +0 1-3

GREA

22:15 FT [11] Ionikos 2 - 1 Atromitos [12] +0 2-0

HLB

22:30 FT [6] SBV Excelsior 0 - 1 Emmen [1] +0 0-0

ISRA

22:30 FT [8] Ashdod 1 - 3 Maccabi TA [3] +3/4 1-0

CAF

22:59 FT [F-2] Gambia 0 - 2 Cameroon [A-1] +1 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-3] Celta Vigo II 4 - 1 Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/4 2-0

TBN3

22:59 FT 1 [A2-2] Albacete 0 - 1 Sevilla B [A2-7] - 1 0-1

HUNA

22:59 FT [7] Debreceni 0 - 0 Kisvarda FC [2] +1/4 0-0

ISRA

22:59 FT [14] Hapoel Nof HaGalil 1 - 0 Maccabi P.Tikva [13] +1/4 0-0

ALGA

22:59 FT [5] MC Alger 1 - 2 ASO Chlef [7] - 1 1/4 1-1

CROA

23:05 FT [8] Sibenik 1 - 3 Hajduk Split [2] +1 1/4 1-2

GHQG

23:30 FT [11] Kuwait 2 - 0 Libya [168] +1/4 1-0

DUC3

23:55 FT [1] Magdeburg 2 - 1 Saarbrucken [7] - 1/2 1-1

TBN3

00:00 FT [A2-1] Andorra FC 1 - 0 Algeciras [A2-10] - 1/2 0-0

PH3

00:00 FT [12] Avranches 0 - 1 Le Mans [10] +1/4 0-1

MLTA

00:00 FT [10] Balzan 2 - 3 Mosta [9] - 1/2 2-2

CYPA

00:00 FT [4] Anorthosis 1 - 1 Omonia Nicosia [7] - 1/4 1-1

TSA

00:00 FT [1] Zurich 1 - 0 Servette [6] - 1/4 0-0

TBNB

00:15 FT [16] Lugo 1 - 0 Burgos CF [11] - 1/2 0-0

TBNB

00:15 FT [2] Eibar 2 - 1 Huesca [10] - 1/4 0-0

ANHB

00:30 FT [23] Peterborough Utd 0 - 2 Sheffield Utd [5] +3/4 0-0

PHC

00:30 FT [54] Stade Reims 1 - 1 SC Bastia [47] - 1/2 1-0

NIRA

00:30 FT [5] Larne 4 - 0 Portadown FC [11] - 1 3/4 1-0

BIA

00:30 FT [17] RFC Seraing 0 - 0 Eupen [15] - 1/4 0-0

HLB

00:45 FT [3] Eindhoven 1 - 0 MVV Maastricht [16] - 1 3/4 0-0

ISRA

00:50 FT [10] Hapoel Haifa 5 - 1 Beitar Jerusalem [11] - 1/2 4-0

GHCLB

01:00 FT [282] Chicago Fire 0 - 0 Minnesota Utd [289] 0-0

TBN3

01:00 FT 1 [A1-11] Cultural Leonesa 1 - 0 Badajoz [A1-9] - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-6] Villarreal B 0 - 3 San Fernando [A2-9] - 3/4 0-1

TBN3

01:00 FT [A2-11] Barcelona B 2 - 2 Real Madrid B [A2-5] - 1/4 0-1

TBN3

01:00 FT [A1-16] SD Logrones 1 - 0 Salamanca [A1-8] +0 0-0

PH3

01:00 FT [13] SO Cholet 3 - 2 Creteil [18] - 1/4 3-2

PH3

01:00 FT [4] Concarneau 0 - 1 Orleans [9] - 1/4 0-1

RMNA

01:00 FT 1 [8] Rapid Bucuresti 1 - 1 UTA Arad [10] +0 0-1

HUNA

01:30 FT 1 [9] Budapest Honved 0 - 1 Gyirmot SE [12] - 1 0-0

BRARJ

01:30 FT [6] Portuguesa/RJ 1 - 0 Audax Rio/RJ [9] - 1/2 0-0

CAF

02:00 FT 1 [A-2] Burkina Faso 1 - 0 Tunisia [F-3] +1/4 1-0

BRASP

02:00 FT [B-2] Sao Bernardo/SP 1 - 1 Palmeiras/SP [C-1] +1 1/4 1-0

COLA

02:00 FT [18] Cortulua 1 - 1 Santa Fe [10] +1/2 1-1

TSA

02:30 FT [3] Young Boys 1 - 0 Lugano [4] - 1 1/2 0-0

BRAMG

02:30 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 0 Tombense FC/MG [8] - 1 1/4 1-0

BRARS

02:30 FT 1 [4] Brasil Pelotas/RS 1 - 1 Gremio/RS [2] +1/2 0-0

BDNLC

02:45 FT [A-3] Benfica 1 - 2 Sporting Lisbon [B-2] +1/4 1-0

BIA

02:45 FT [10] Cercle Brugge 0 - 1 Oostende [13] - 1 0-0

BIB

02:45 FT [3] Deinze 2 - 1 Excelsior Virton [8] - 1 1-1

GHCLB

03:00 FT [269] New England 1 - 1 Los Angeles FC [309] +1/4 1-0

TBNB

03:00 FT [7] Real Oviedo 2 - 0 Almeria [1] +0 1-0

PHC

03:00 FT [19] Marseille 1 - 1 Montpellier [39] - 1 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [11] Atletico 0 - 0 Valledupar [9] -

BRARJ

04:00 FT [12] Volta Redonda/RJ 0 - 0 Flamengo/RJ [2] +1/2 0-0

CRCA

04:00 FT [10] Jicaral Sercoba 1 - 0 Santos Guapiles [8] +1/4 0-0

COLA

04:05 FT [12] Rionegro Aguilas 1 - 1 Once Caldas [11] 1 +0 0-1

BRASP

04:30 FT [B-3] Ferroviaria/SP 1 - 0 Agua Santa/SP [A-4] 1 - 1/2 0-0

BRASP

04:30 FT [D-4] Ponte Preta/SP 2 - 2 Inter Limeira/SP [A-2] - 1/2 1-1

BRAPR

05:00 FT [1] Maringa/PR 1 - 0 Parana/PR [12] 1-0

BRARS

05:00 FT [3] Internacional/RS 2 - 0 Uniao Fred/RS [11] - 1 3/4 1-0

BRAPR

06:00 FT [4] Athletico/PR 0 - 0 Independente SJ/PR [6] - 3/4 0-0

BRAPR

06:00 FT [10] Azuriz FC/PR 0 - 1 Londrina/PR [7] +0 0-0

USDC

06:00 FT [10] Sporting Kansas 0 - 0 Colorado Rapids [1] +0 0-0

MEXB

06:00 FT 1 [1] Oaxaca 1 - 1 Morelia [4] +0 0-1

COLA

06:10 FT [6] Junior Barranquilla 1 - 0 La Equidad [7] - 3/4 1-0

BRARJ

07:00 FT [3] Vasco DG/RJ 1 - 1 Boavista/RJ [8] - 1 0-0

COLB

07:00 FT [14] Atletico Huila 0 - 0 Barranquilla [13] -

GHQG

08:00 FT [7] Nicaragua 4 - 0 Belize [172] - 2 2-0

MEXB

08:05 FT 1 [14] Correcaminos 0 - 2 Sonora [6] +0 0-1

COLA

08:15 FT [1] Millonarios 0 - 2 Atl. Nacional [3] - 1/4 0-1

MEXB

10:05 FT [3] Celaya 2 - 1 Raya2 [15] - 1/4 2-0

GHCLB

17:00 Hoãn [78] Vik.Plzen - Sered [356] -

GHCLB

18:00 Hoãn [325] Astoria Walldorf - Stuttgart [63] -

GHCLB

20:00 Hoãn [35] RB Salzburg - Wacker Tirol [366] -

GHCLB

20:00 Hoãn [116] Degerfors IF - Skovde [358] -

DUC3

20:00 Hoãn [20] Turkgucu-Ataspor - Havelse [19] - 3/4 0-0

GHCLB

00:00 Hoãn [334] FC Montreal - New York City [347] -

TBN3

01:00 Hoãn [A2-15] Castellon - UCAM Murcia [A2-18] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 29/01/2022

Kết quả bóng đá ngày 29/01/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 29/01/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 29/01/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22