LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/07/2020

Lịch bóng đá trong ngày 12/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

USA

11:20 - [Dong-14] Cincinnati vs Columbus Crew [Dong-4] +3/4 -

AUTB

15:30 - SV Ried vs Liefering [1] +0 -

VNB

15:30 - [B-4] Đăk Lăk vs Phố Hiến [A-4] +1/2 -

NHATA

16:00 - [14] Yokohama FC vs Vegalta Sendai [18] +0 -

NHATA

16:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Gamba Osaka [2] +3/4 -

NHATA

16:00 - [15] Sagan Tosu vs Sanf Hiroshima [8] +1/2 -

NHAT3

16:00 - [14] Gamba Osaka U23 vs Gainare Tottori [6] +1/4 -

NHATA

17:00 - [9] Urawa Red vs Kashima Antlers [4] +0 -

NHATA

17:00 - [6] Cerezo Osaka vs Nagoya Grampus [3] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [16] Shonan Bellmare vs Consa. Sapporo [13] +1/4 -

HQA

17:00 - [6] Gangwon vs Gwangju [12] - 1/2 -

HQA

17:00 - [5] Daegu vs Ulsan Hyundai [2] +1/4 -

HQB

17:00 - [9] Anyang vs Jeonnam Dragons [6] +1/4 -

HQB

17:00 - [7] Ansan Greeners vs Daejeon Hana Citizen [5] +3/4 -

VNA

17:00 - [B-1] SHB Đà Nẵng vs Hà Nội FC [A-2] +1/2 -

VNA

17:00 - [B-2] SL Nghệ An vs HL Hà Tĩnh [A-8] - 1/2 -

POLA

17:30 - [7] Slask Wroclaw vs Pogon Szczecin [5] - 1/2 -

NHATA

17:30 - [7] Yokohama FM vs FC Tokyo [5] - 1/2 -

POLB

17:40 - [6] Radomiak Radom vs Olimpia Grudz. - 1 -

ANHA

18:00 - [9] Wolves vs Everton [6] - 1/2 -

VNA

18:00 - [B-5] Nam Định vs Quảng Nam [B-6] - 1/2 -

TBNA

19:00 - Espanyol vs Eibar [16] +0 -

DENA

19:00 - [7] Nordsjaelland vs Aalborg BK [5] - 1/4 -

ICEB

19:15 - [8] Afturelding vs Leiknir Faskr. [12] - 1 -

VNA

19:15 - [A-3] Sài Gòn FC vs Thanh Hóa [B-3] - 3/4 -

ANHB

19:30 - [4] Swansea City vs Leeds Utd +1 -

ANHB

19:30 - [7] Stoke City vs Birmingham [17] - 1/4 -

TDA

19:30 - [16] Helsingborg vs AIK Solna [9] +1/4 -

TDA

19:30 - [8] Orebro vs Varbergs BoIS [11] +0 -

TDB

19:30 - [15] Umea vs Halmstads [1] +3/4 -

DENB

19:30 - Roskilde vs Skive IK [12] +1/4 -

POLA

20:00 - [14] Piast Gliwice vs Jagiellonia [9] - 1 -

ESTA

20:00 - [4] Nomme Kalju vs Tallinna Kalev [10] - 2 3/4 -

LATA

20:00 - [10] Tukums/Salaspils vs Riga FC [1] +2 1/2 -

POLB

20:10 - [11] GKS Belchatow vs Nieciecza [1] +1/2 -

ANHA

20:15 - [7] Aston Villa vs Crystal Palace [11] - 1/4 -

NGA

20:30 - [8] Lok. Moscow vs Ufa [16] - 3/4 -

BLRA

20:30 - [9] Energetik-BGU vs Rukh Brest [8] -

ICEB

21:00 - [6] Vestri vs Trottur Rey. [11] - 1/2 -

LITA

21:00 - [1] Zalgiris vs Suduva [2] - 1/4 -

TSA

21:00 - [9] Luzern vs Lugano [2] - 1/4 -

TSA

21:00 - [7] Servette vs St. Gallen [3] - 1/2 -

TSA

21:00 - Thun vs Neuchatel Xamax +0 -

UKRA

21:00 - Karpaty Lviv vs Vorskla [3] -

UKRA

21:00 - [8] FC Mariupol vs Olimpik Donetsk [4] - 3/4 -

UZBA

21:00 - [12] Andijan vs Surkhon Termiz [13] -

TNKB

21:30 - [15] Boluspor vs Akhisar Bld. [11] +1/4 -

TNKB

21:30 - [8] Bursaspor vs Menemen Bld [16] - 1 3/4 -

TNKB

21:30 - [1] Altinordu SK vs Giresunspor [7] - 1 -

TNKB

21:30 - [3] Keciorengucu vs Fatih Karagumruk +1 -

TNKB

21:30 - [13] Umraniyespor vs Adana Demirspor [2] +1 -

TNKB

21:30 - [5] Istanbulspor AS vs Osmanlispor [17] +1/2 -

TNKB

21:30 - [10] Altay vs Erzurum BB - 1/4 -

TNKB

21:30 - [12] Adanaspor vs Hatayspor +1 1/2 -

TBNA

22:00 - [18] Levante vs Athletic Bilbao [8] +1/4 -

TBNB

22:00 - Deportivo vs Extremadura UD - 1 -

LATA

22:00 - [9] METTA/LU Riga vs Rigas Futbola Skola [2] +1 3/4 -

MDVA

22:00 - [5] Dinamo-Auto vs CSCT Buiucani [6] -

RMNA

22:00 - [14] Dinamo Bucuresti vs Politehnica Iasi - 1/2 -

CZEA

22:00 - [6] Slovan Liberec vs Mlada Boleslav [13] - 1 -

UZBA

22:00 - [8] Metallurg Bekabad vs Sogdiana Jizzakh [6] - 1/4 -

ITA

22:15 - [19] Genoa vs SPAL 1907 - 3/4 -

ANHA

22:30 - [1] Tottenham vs Arsenal [12] +0 -

NGA

22:30 - [4] Din. Moscow vs Krylya Sovetov - 1/4 -

NGA

22:30 - FK Orenburg vs Rostov [5] -

NGA

22:30 - [1] CSKA Moscow vs Rubin Kazan [10] - 1 1/4 -

POLA

22:30 - [11] Lech Poznan vs Lechia GD [4] - 1 -

BLRA

22:30 - [6] Dinamo Minsk vs FK Minsk [10] - 1 -

FINA

22:30 - [4] Honka vs KuPS [3] +0 -

FINB

22:30 - [3] Jaro vs MP Mikkeli [7] -

TNKA

22:30 - [21] Ankaragucu vs Galatasaray [3] +3/4 -

TDA

22:30 - [13] Goteborg vs Djurgardens [3] +1/4 -

TDA

22:30 - [7] Mjallby AIF vs Hacken [4] +1/4 -

TDB

22:30 - [8] Vasteras vs Ljungskile SK [16] - 3/4 -

TDB

22:30 - [13] Eskilstuna City vs Brage [7] -

ESTA

22:59 - [3] Levadia T. vs TJK Legion [7] - 1 1/2 -

ICEB

22:59 - [1] Keflavik vs Thor Akureyri [7] - 3/4 -

ICEB

22:59 - [5] Vestmannaeyjar vs UMF Grindavik [4] - 1 -

NORA

22:59 - [6] Kristiansund vs Stabaek [9] - 3/4 -

NORA

22:59 - [16] Aalesund vs Bodo Glimt [1] +1 1/2 -

NORA

22:59 - [10] Sarpsborg vs Start Kristiansand [13] - 1 -

NORA

22:59 - [15] Mjondalen vs Valerenga [3] +0 -

NORA

22:59 - [7] Viking vs Odd Grenland [5] - 1/4 -

SLOA

22:59 - Triglav vs Tabor Sezana [5] +1/4 -

DENA

22:59 - [10] Kobenhavn vs Brondby [3] - 3/4 -

UKRA

23:00 - [6] PFK Aleksandriya vs Dinamo Kiev [1] -

UKRA

23:30 - [7] Desna Chernigiv vs Shakhtar Donetsk [2] +0 -

CROA

23:55 - [7] Slaven Belupo vs Lok. Zagreb [8] +3/4 -

GHCLB

00:00 - Le Havre vs PSG +2 3/4 -

GEOA

00:00 - [8] Torpedo Kut. vs Dinamo Tbilisi [1] +1 1/4 -

GREA

00:00 - [9] Panathinaikos vs AEK Athens [4] +1 -

ICEA

00:00 - [11] Grotta vs IA Akranes [8] +3/4 -

TBNA

00:30 - Leganes vs Valencia [9] +0 -

TBNB

00:30 - [11] Lugo vs Girona [12] +1/4 -

TBNB

00:30 - Numancia vs SD Ponferradina [8] - 1/4 -

ITA

00:30 - [11] Cagliari vs Lecce - 1/2 -

ITA

00:30 - [15] Fiorentina vs Verona [9] - 1/4 -

ITA

00:30 - [17] Parma vs Bologna [12] +1/4 -

ITA

00:30 - [16] Udinese vs Sampdoria [10] - 1/4 -

NGA

00:30 - [9] Krasnodar vs Ural S.r. [11] - 1 1/4 -

BLRA

00:30 - [12] Vitebsk vs Neman Grodno [3] +0 -

MDVA

00:30 - [9] Zimbru vs Sfintul Gheorghe [3] -

ANHA

01:00 - Bournemouth vs Leicester City [4] +3/4 -

BULA

01:00 - [13] Slavia Sofia vs Ludogorets [1] +1/2 -

BULA

01:00 - [4] Cska Sofia vs Beroe [6] - 1 -

BULA

01:00 - [12] Levski Sofia vs Lok. Plovdiv [2] -

RMNA

01:00 - [2] FC Uni.Craiova vs Steaua Bucuresti [1] - 1/2 -

TNKA

01:00 - [16] Antalyaspor vs Alanyaspor [1] +3/4 -

TNKA

01:00 - [2] Fenerbahce vs Sivasspor [14] - 1/4 -

DENA

01:00 - [4] Aarhus AGF vs Midtjylland [1] +0 -

SLOA

01:15 - [1] Maribor vs CM Celje [6] - 1/2 -

NORA

01:30 - [12] Brann vs Sandefjord [11] - 1 -

SLOA

01:30 - [2] O.Ljubljana vs Aluminij [10] - 1 1/2 -

GREA

01:45 - [1] Olympiakos vs PAOK [3] - 3/4 -

CROA

02:05 - [1] Dinamo Zagreb vs Hajduk Split [5] - 3/4 -

ICEA

02:15 - [9] HK Kopavogur vs Vikingur Rey. [10] +3/4 -

TBNB

02:45 - [21] Zaragoza vs Real Oviedo [14] - 1/2 -

ITA

02:45 - [6] Napoli vs AC Milan [1] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [7] Sevilla vs Mallorca - 1 1/4 -

USB

04:00 - [E-1] Louisville City vs Pittsburgh R. [F-2] -

GHCLB

06:00 - Atlas vs Tigres UANL -

USA

08:05 - [Tay-2] Sporting Kansas vs Minnesota Utd [Tay-4] - 1/2 -

GHCLB

09:15 - Pumas UNAM vs Toluca - 3/4 -

USA

10:37 - [Tay-10] Real Salt Lake vs Colorado Rapids [Tay-8] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 12/07/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/07/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1