LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/07/2020

Lịch bóng đá trong ngày 11/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [15] Vanraure Hachinohe vs Blaublitz Akita [1] +1/4 -

AUSSL

12:00 - [4] Croydon Kings vs Modbury Jets [11] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [5] Adelaide Raiders vs Adelaide Olympic [8] -

AUSSL

12:30 - [12] Para Hills Knights vs Metro Stars [3] +1 1/4 -

AUSSL

12:30 - [9] Ade. Blue Eagles vs Adelaide Comets [1] +1/2 -

NHAT3

13:00 - [11] Fukushima Utd vs Grulla Morioka [13] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Inglewood Utd vs ECU Joondalup [4] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Sorrento vs Gwelup Croatia [2] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [5] Perth SC vs Floreat Athena [1] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [9] Perth Glory U21 vs Rockingham City [12] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Armadale SC vs Balcatta [11] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [3] Cockburn City vs Bayswater City [6] +1 1/4 -

NHAT3

14:00 - [7] FC Imabari vs Kagoshima [9] +1/2 -

HQ3

14:00 - [15] Jeonju EM vs Changwon City [6] -

NHAT3

15:00 - [10] Fujieda MYFC vs Yokohama SCC [17] - 1/2 -

NHAT3

15:00 - [2] Sagamihara vs Nagano Parceiro [3] +0 -

HQ3

15:00 - [14] Gyeongju Citizen vs Busan Transp. [3] +1 -

HQ3

15:00 - [13] Yangju FC vs Cheongju FC [9] +1/2 -

HQ3

15:00 - [16] Chuncheon FC vs Pyeongtaek FC [12] -

GHW

15:30 - Hualien Nữ vs Taichung B Whale Nữ - 1/4 -

AUSSL

16:00 - [2] Campbelltown City vs Cumberland Utd [7] - 1 1/4 -

NHATB

16:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Matsumoto Yama. [17] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [5] Ventforet Kofu vs Zweigen Kan. [16] -

NHAT3

16:00 - [4] FC Gifu vs Kamatamare San. [16] - 3/4 -

NHATB

16:30 - [10] Kyoto Sanga vs Avispa Fukuoka [2] - 1/2 -

NHATB

16:30 - [19] Ryukyu vs Tokushima Vortis [1] +1/2 -

NHAT3

16:30 - [8] Kataller Toyama vs Azul Claro Numazu [12] - 3/4 -

ESTA

17:00 - [6] Tulevik Viljandi vs Trans Narva [8] +1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Kashiwa Reysol [10] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [12] Oita Trinita vs Vissel Kobe [11] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [9] Jubilo Iwata vs Renofa Yamaguchi [22] - 1 -

NHATB

17:00 - [14] JEF United Chiba vs Tochigi SC [12] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [13] Omiya Ardija vs Tokyo Verdy [8] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [7] Montedio Yama. vs Mito Hollyhock [11] +0 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Machida Zelvia [18] +1/4 -

NHATB

17:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Ehime FC [21] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Cerezo Osaka U23 [18] - 1/4 -

HQA

17:00 - [10] Incheon Utd vs Sangju Sangmu [4] +1/2 -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Suwon Bluewings [7] - 1/2 -

HQA

17:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1 -

HQB

17:00 - [4] Gyeongnam vs Seoul E-Land [3] +0 -

HQB

17:00 - [2] Suwon FC vs Chungnam Asan [10] - 1 1/4 -

HQ3

17:00 - [2] Gangneung City vs Gimhae City [1] -

HQ3

17:00 - [5] Mokpo City vs GimPo Citizen [11] -

HQ3

17:00 - [10] Cheonan City vs Daejeon Korail [8] -

VNA

17:00 - [A-6] BCM Bình Dương vs HA Gia Lai [A-7] - 1/2 -

VNB

17:00 - [A-5] Bình Phước vs Bà Rịa Vũng Tàu [A-2] +1/2 -

VNB

17:00 - [B-5] ĐT Long An vs Đồng Tháp [B-6] - 3/4 -

GHCLB

17:30 - Vitebsk Re. vs Neman Grodno Re. +1 1/4 -

POLB

17:40 - [17] GKS Jastrzebie vs Podbeskidzie +3/4 -

VNA

18:00 - [A-4] Than Quảng Ninh vs TP.HCM [A-5] +1/4 -

ANHA

18:30 - Norwich vs West Ham Utd [8] +1/4 -

ANHA

18:30 - Watford vs Newcastle [15] - 1/2 -

ANHB

18:30 - Charlton Athletic vs Reading [6] - 1/4 -

ANHB

18:30 - [24] Derby County vs Brentford [9] +3/4 -

LITA

19:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Banga [4] - 1 -

RMNA

19:00 - [7] Viitorul C. vs Aca. Clinceni [5] - 1 1/2 -

DENB

19:00 - Nykobing vs HB Koge [7] +0 -

VNA

19:15 - [A-1] Viettel vs Hải Phòng [B-4] - 1 1/4 -

AUTB

19:30 - [7] Aust Lustenau vs Vorwarts Steyr [12] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - Standard Liege vs OH Leuven - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - Kortrijk vs Cercle Brugge +0 -

NGA

20:00 - [13] Arsenal-Tula vs FK Tambov [14] - 1/4 -

POLA

20:00 - Arka Gdynia vs LKS Lodz - 1/4 -

ESTA

20:00 - [1] Flora Tallinn vs Paide Linname. [2] - 1 -

FINB

20:00 - [2] KTP Kotka vs MuSa Pori [5] -

TDA

20:00 - [6] Hammarby vs Sirius [10] - 1 -

TDA

20:00 - [15] Falkenbergs vs Ostersunds [12] - 1/2 -

AUTB

20:00 - [10] LASK Juniors vs Dornbirn [8] - 1 -

POLB

20:10 - [7] GKS Tychy vs Puszcza Nie. [10] - 1/4 -

BLRA

20:30 - [15] Belshina Bobruisk vs Torpedo Zhodino [4] +1/2 -

FINB

20:30 - [6] VPS Vaasa vs Mypa [12] -

GHCLB

21:00 - Zulte-Waregem vs Waasland-Beveren -

ANHA

21:00 - [2] Liverpool vs Burnley [17] - 1 3/4 -

ANHB

21:00 - [14] Barnsley vs Wigan +0 -

ANHB

21:00 - [12] Blackburn Rovers vs West Brom +3/4 -

ANHB

21:00 - Hull City vs Millwall [10] +0 -

ANHB

21:00 - [7] Middlesbrough vs Bristol City [3] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [15] Preston North End vs Nottingham Forest [21] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [13] QPR vs Sheffield Wed. [19] +1/4 -

ICEB

21:00 - [10] Magni Grenivik vs Vik. Olafsvik [9] +1 -

ICEB

21:00 - [3] Fram Rey. vs Leiknir Rey. [2] +0 -

FINA

21:00 - [2] Inter Turku vs Ilves [5] +0 -

FINB

21:00 - [10] AC Kajaani vs Gnistan [9] -

FINB

21:00 - [1] AC Oulu vs SJK Akatemia [11] -

FINB

21:00 - [8] KPV Kokkola vs EIF Ekenas [4] -

UKRA

21:00 - [5] Kolos Kovalivka vs Zorya [9] +1 1/4 -

RMNA

21:30 - [12] Hermannstadt vs Voluntari [10] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - Chambly vs Boulogne - 1/4 -

TBNA

22:00 - [14] Osasuna vs Celta Vigo [20] +1/4 -

TBNB

22:00 - Racing Santander vs Huesca +1 1/4 -

LITA

22:00 - [5] FK Panevezys vs FK Riteriai [6] +1/4 -

MDVA

22:00 - [8] FC Floresti vs Petrocub [2] -

CZEB

22:00 - Pardubice vs Slavoj Vysehrad [14] - 2 1/4 -

CZEB

22:00 - [7] Sellier&Bellot Vlasim vs Jihlava [8] -

CZEB

22:00 - [5] SK Prostejov vs Brno +1 1/2 -

CZEB

22:00 - MFK Vitkovice vs Hradec Kralove [1] -

CZEB

22:00 - [3] SK Lisen vs Fotbal Trinec [10] - 1 -

CZEB

22:00 - [4] Usti & Labem vs Vik.Zizkov [2] +0 -

CZEB

22:00 - [9] Dukla Praha vs Varnsdorf [11] - 2 -

CZEB

22:00 - Banik Sokolov vs MFK Chrudim [6] - 1 -

AUTA

22:00 - [8] Austria Wien vs Hartberg [10] - 1/2 -

ITA

22:15 - [8] Lazio vs Sassuolo [2] - 1 1/4 -

NGA

22:30 - [7] Akhmat Groznyi vs Zenit [2] +1/4 -

POLA

22:30 - [1] Legia Wars. vs Cracovia Krakow [8] - 1 -

BLRA

22:30 - [1] Bate Borisov vs Slavia Mozyr [11] - 1 3/4 -

TDB

22:30 - [10] Orgryte vs GIF Sundsvall [6] +0 -

TDB

22:30 - [3] Jonkopings vs Degerfors IF [2] +1/4 -

POLB

22:40 - [14] Stomil Olsztyn vs Miedz Legnica [9] +0 -

ALBA

22:45 - [8] KF Laci vs Luftetari Gjiro. -

GHCLB

22:59 - Club Brugge vs KV Mechelen -

ESTA

22:59 - [9] Kuressaare vs Tammeka Tartu [5] +1/4 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Molde [2] +1/2 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Spartak Trnava [4] - 1 1/2 -

SVKA

22:59 - [7] Ruzomberok vs Dunajska Stred [2] +1/2 -

SVKA

22:59 - [11] FK Pohronie vs Senica [9] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [3] MSK Zilina vs Zemplin Michalovce [10] - 1 -

SVKA

22:59 - [5] Zlate Moravce vs Sered [8] +0 -

SVKA

22:59 - [12] Trencin vs Nitra [6] - 1 1/4 -

DENA

22:59 - [9] Randers vs Odense BK [8] - 1/4 -

IRNA

22:59 - [7] Shahr Khodrou vs SaiPa Karadj [4] - 1/2 -

UKRA

23:00 - [11] SK Dnipro-1 vs FC Lviv [13] -

DUB

23:15 - Ingolstadt vs Nurnberg [10] +1/4 -

GREA

23:15 - Panionios vs Panetolikos [13] - 1/4 -

GREA

23:15 - [14] Lamia FC vs Larissa [12] +0 -

GREA

23:15 - [5] Volos NFC vs Atromitos [7] +1/4 -

GREA

23:15 - Xanthi vs Asteras Tripolis [6] - 3/4 -

TSB

23:15 - [10] Chiasso vs SC Kriens [6] +3/4 -

DENB

23:15 - [10] Kolding IF vs Hvidovre IF [9] +1/4 -

IRNA

23:15 - [9] Sepahan vs Pars Jonoubi Jam - 1 1/4 -

ANHA

23:30 - [20] Sheffield Utd vs Chelsea [3] +3/4 -

UKRA

23:30 - Dnipro vs FC Lviv [13] - 3/4 -

IRNA

23:30 - [16] Peykan vs Gol Gohar [1] - 1/4 -

IRNA

23:30 - [3] Foolad Khozestan vs Naft M. Soleyman [11] -

IRNA

23:30 - [8] Sanat Naft vs Nassaji Mazandaran [5] +0 -

IRNA

23:30 - [2] Esteghlal Tehran vs Teraktor Sazi [12] -

CROA

23:55 - Inter Zapresic vs HNK Rijeka [5] +1 3/4 -

BULA

00:00 - [7] Cherno More vs Botev Plovdiv [9] -

GEOA

00:00 - [3] Dila Gori vs Merani Tbilisi [10] -

TNKB

00:00 - [9] Balikesirspor vs Eskisehirspor [18] - 3/4 -

TBNA

00:30 - [17] Valladolid vs Barcelona [13] +1 1/2 -

TBNB

00:30 - [15] Las Palmas vs Mirandes [7] - 1/4 -

ITA

00:30 - Brescia vs Roma [3] +1 1/4 -

NGA

00:30 - [6] PFC Sochi vs Spartak Moscow [3] +0 -

BLRA

00:30 - [2] Shakhter Soligo. vs FK Gorodeya [13] - 2 1/4 -

MDVA

00:30 - [1] Sheriff Tiraspol vs Codru Lozova FC [10] -

POLA

01:00 - [12] Wisla Krakow vs Korona Kielce - 1/2 -

SLOA

01:00 - [7] Domzale vs NK Bravo [8] - 1/4 -

TNKA

01:00 - [12] Goztepe vs Genclerbirligi [19] +0 -

BDNA

01:15 - [13] Belenenses vs Moreirense [11] - 1/4 -

GREA

01:30 - [10] OFI Creta vs Aris Salonica [2] - 3/4 -

NORA

01:30 - [4] Rosenborg vs Stromsgodset [14] - 1 1/2 -

TSA

01:30 - [5] Basel vs Young Boys [1] +0 -

TSB

01:30 - [7] Aarau vs Winterthur [3] - 1/2 -

ALBA

01:45 - [6] Skenderbeu vs Vllaznia Shkoder [1] -

ALBA

01:45 - [7] Kukesi vs Teuta Durres [4] - 1/4 -

ANHA

02:00 - [16] Brighton vs Man City [13] +1 3/4 -

CROA

02:05 - [2] NK Osijek vs Istra 1961 [10] - 2 -

TBNB

02:45 - Cadiz vs Fuenlabrada [9] - 1/4 -

ITA

02:45 - [4] Juventus vs Atalanta [7] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [2] Atletico Madrid vs Real Betis [12] - 1 1/2 -

USB

03:00 - [C-4] Real Monarchs vs San Diego Loyal [B-2] -

USB

06:00 - [E-3] Indy Eleven vs Saint Louis FC [E-2] -

GHCLB

07:00 - Chivas Guad. vs Mazatlan FC - 3/4 -

USB

07:35 - [H-1] Tampa Bay Rowdies vs Atlanta United II [H-4] -

USB

08:05 - [C-3] Colorado Springs vs New Mexico United [C-2] +0 -

USA

08:45 - [Dong-12] Atlanta United vs New York RB [Dong-8] +0 -

GHCLB

09:00 - Club America vs Cruz Azul +1/4 -

USB

09:35 - [C-1] El Paso Locomotive vs Rio Grande Valley [D-5] - 1 -

USB

10:05 - [B-1] Phoenix FC vs LA Galaxy II [B-3] - 1 1/4 -

GHCLB

18:00 Hoãn Energetik-BGU Re. vs Ruh Brest Re. -

Lịch bóng đá trong ngày 11/07/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/07/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1