LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/07/2020

Lịch bóng đá trong ngày 18/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 - [6] Adelaide City vs Croydon Kings [4] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [7] Cumberland Utd vs Modbury Jets [11] +1 -

AUSSL

12:30 - [12] Para Hills Knights vs Adelaide Utd U21 [10] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [9] Ade. Blue Eagles vs Adelaide Olympic [8] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [1] Adelaide Comets vs Campbelltown City [3] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [13] Honda Lock vs FC Osaka [5] -

AUSA

14:00 - [6] Perth Glory vs Central Coast [11] - 1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [6] Bayswater City vs Inglewood Utd [8] +0 -

AUSFWP

14:00 - [5] Perth SC vs Cockburn City [3] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [4] ECU Joondalup vs Sorrento [7] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Floreat Athena [1] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Armadale SC [10] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Gwelup Croatia vs Perth Glory U21 [9] - 1/2 -

NHATW

14:00 - [9] Iga Kunoichi Nữ vs INAC Leonessa Nữ [2] -

NHAT3

15:00 - [4] Sagamihara vs Vanraure Hachinohe [16] +0 -

NHATW

15:00 - [6] JEF United Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ [1] -

HQ3

15:00 - [11] GimPo Citizen vs Jeonju EM [14] -

HQ3

15:00 - [16] Chuncheon FC vs Busan Transp. [4] -

HQ3

15:00 - [8] Cheongju FC vs Hwaseong FC [5] -

HQ3

15:00 - [2] Gyeongju KHNP vs Gyeongju Citizen [15] -

VNB

15:30 - [A-6] An Giang vs Bình Định [A-2] - 1/4 -

NHATA

16:00 - [13] Yokohama FC vs Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 -

NHATA

16:00 - [6] Kashima Antlers vs Yokohama FM [7] +1/4 -

NHATA

16:00 - [5] Nagoya Grampus vs Sagan Tosu [15] - 3/4 -

NHATA

16:00 - [18] Vegalta Sendai vs Consa. Sapporo [14] +0 -

NHATJFL

16:00 - [9] Iwaki FC vs Nara Club [8] -

NHATJFL

16:00 - [2] Honda FC vs Reinmeer Aomori [10] -

NHATW

16:00 - [3] Cerezo Osaka Nữ vs Ehime FC Nữ [10] - 1/4 -

HQA

16:00 - [10] Busan I'Park vs Gwangju [9] - 1/2 -

HQB

16:00 - [3] Jeonnam Dragons vs Bucheon 1995 [7] +1/4 -

ESTA

17:00 - [10] Tallinna Kalev vs Tulevik Viljandi [5] +1 1/4 -

LITA

17:00 - [3] Kauno Zalgiris vs FK Riteriai [5] -

FINA

17:00 - [4] Honka vs TPS Turku [11] - 1 -

NHATA

17:00 - [8] Kashiwa Reysol vs Shonan Bellmare [16] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [11] Vissel Kobe vs Shimizu S-Pulse [17] - 1 -

NHATA

17:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Cerezo Osaka [2] +0 -

NHATA

17:00 - [4] Gamba Osaka vs Oita Trinita [12] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [3] FC Tokyo vs Urawa Red [9] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Renofa Yamaguchi vs Ryukyu [19] +1/4 -

NHATB

17:00 - [16] JEF United Chiba vs Tokyo Verdy [9] +0 -

HQA

17:00 - [4] Sangju Sangmu vs Daegu [5] +1/4 -

HQB

17:00 - [5] Seoul E-Land vs Jeju Utd [1] +1/4 -

HQ3

17:00 - [6] Daejeon Korail vs Pyeongtaek FC [12] -

HQ3

17:00 - [10] Changwon City vs Yangju FC [13] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [9] Mokpo City vs Gangneung City [3] -

HQ3

17:00 - [1] Gimhae City vs Cheonan City [7] - 1 -

VNA

17:00 - [A-5] BCM Bình Dương vs Thanh Hóa [B-3] - 1/2 -

VNA

17:00 - [B-1] SHB Đà Nẵng vs Than Quảng Ninh [A-4] - 1/4 -

VNA

17:00 - [B-2] SL Nghệ An vs Viettel [A-1] +0 -

POLB

17:40 - [11] Stomil Olsztyn vs GKS Tychy [5] +0 -

TDB

18:00 - [16] Ljungskile SK vs Dalkurd FF [12] +0 -

HQA

18:00 - [7] FC Seoul vs Pohang Steelers [3] +1/2 -

ANHB

18:30 - Charlton Athletic vs Wigan +1/4 -

ANHB

18:30 - [10] Stoke City vs Brentford [7] +1 -

FINB

19:00 - [11] SJK Akatemia vs MuSa Pori [7] +1/2 -

VNA

19:15 - [A-3] Sài Gòn FC vs Nam Định [B-4] - 3/4 -

ESTA

20:00 - [4] Levadia T. vs Flora Tallinn [1] +1/2 -

FINB

20:00 - [4] EIF Ekenas vs Jaro [3] +0 -

TDB

20:00 - [6] GIF Sundsvall vs Norrby [14] - 1 -

AUTB

20:00 - [4] Austria Klagenfurt vs Floridsdorfer AC [8] - 1 1/4 -

POLB

20:10 - [18] Sandecja vs Podbeskidzie - 1/4 -

BLRA

20:30 - [10] Vitebsk vs FC Smolevichi [16] - 1 -

ANHB

21:00 - [5] Swansea City vs Bristol City [2] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [15] Blackburn Rovers vs Reading [1] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Fulham vs Sheffield Wed. [13] - 1/2 -

ANHB

21:00 - Hull City vs Luton Town [12] +0 -

ANHB

21:00 - [11] Middlesbrough vs Cardiff City [14] +1/4 -

ANHB

21:00 - [21] Preston North End vs Birmingham [18] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [16] QPR vs Millwall [6] +3/4 -

GEOA

21:00 - [4] Saburtalo vs Lokomotiv T [5] - 3/4 -

ICEB

21:00 - [12] Leiknir Faskr. vs Vestri [6] -

ICEB

21:00 - [7] Thor Akureyri vs Vestmannaeyjar [5] -

FINA

21:00 - [7] HIFK vs Lahti [6] - 1/4 -

FINB

21:00 - [2] AC Oulu vs VPS Vaasa [6] - 3/4 -

TNKB

21:30 - [12] Akhisar Bld. vs Keciorengucu [3] - 1 -

TNKB

21:30 - [5] Adana Demirspor vs Istanbulspor AS [2] - 2 -

TNKB

21:30 - Hatayspor vs Bursaspor [10] - 1/2 -

TNKB

21:30 - Fatih Karagumruk vs Adanaspor [9] - 1 3/4 -

TNKB

21:30 - Erzurum BB vs Umraniyespor [15] - 1 1/4 -

TNKB

21:30 - [7] Giresunspor vs Altay [8] +1 -

LATA

22:00 - [6] Spartaks Jurmala vs Jelgava [7] - 1/2 -

MDVA

22:00 - [5] CSCT Buiucani vs FC Floresti [8] -

RMNA

22:00 - [7] Hermannstadt vs Sepsi OSK [4] +0 -

ITA

22:15 - [7] Verona vs Atalanta [4] +1 1/4 -

POLA

22:30 - [13] Wisla Krakow vs Arka Gdynia - 1/2 -

POLA

22:30 - [1] Rakow Czestochowa vs Wisla Plock [10] - 3/4 -

POLA

22:30 - Korona Kielce vs LKS Lodz - 1/2 -

POLA

22:30 - [3] Gornik Zabrze vs Zaglebie Lubin [2] - 1/4 -

TDB

22:30 - [9] GAIS vs Umea [15] +0 -

TDB

22:30 - [4] Osters vs Jonkopings [3] - 1/4 -

TDB

22:30 - [1] Degerfors IF vs Trelleborgs [13] - 1 -

POLB

22:40 - Chojniczanka vs Warta Poznan +3/4 -

ALBA

22:45 - [4] KF Tirana vs Flamurtari Vlore -

ALBA

22:45 - Luftetari Gjiro. vs Skenderbeu [8] -

ESTA

22:59 - [6] Tammeka Tartu vs Trans Narva [7] -

ICEA

22:59 - [7] KA Akureyri vs Grotta [11] - 1 -

ICEA

22:59 - [12] Fjolnir vs Hafnarfjordur [2] +1/2 -

ICEB

22:59 - [2] Leiknir Rey. vs Magni Grenivik [10] -

NORA

22:59 - [15] Mjondalen vs Bodo Glimt [1] +1 1/4 -

GREA

23:15 - [13] Larissa vs Xanthi +0 -

GREA

23:15 - [9] Atromitos vs Panionios - 1/4 -

GREA

23:15 - [6] Asteras Tripolis vs Lamia FC [14] - 1 -

GREA

23:15 - [11] Panetolikos vs Volos NFC [3] - 1 -

TSB

23:15 - [8] Aarau vs Stade L. Ouchy [1] - 1/2 -

ANHA

23:30 - Norwich vs Burnley [18] +1/4 -

IRNA

23:30 - [1] Persepolis vs Foolad Khozestan [3] - 3/4 -

CROA

23:55 - [8] NK Varazdin vs NK Osijek [3] +1 1/4 -

GEOA

00:00 - [1] Dinamo Batumi vs Torpedo Kut. [6] -

ITA

00:30 - [13] Cagliari vs Sassuolo [2] +1/2 -

BLRA

00:30 - [8] Rukh Brest vs Bate Borisov [1] +1/2 -

MDVA

00:30 - [7] Speranta vs Dinamo-Auto [6] -

TBN3

01:00 - [B-3] Athletic Bilbao B vs Badajoz [D-3] -

TBN3

01:00 - [A-1] Ibiza-Eivissa vs Cornella [C-1] -

BDNA

01:00 - [16] Rio Ave vs Santa Clara [4] - 1 -

TNKA

01:00 - [17] Gaziantep B.B vs Kasimpasa [5] +0 -

TNKA

01:00 - [8] Galatasaray vs Goztepe [6] - 1 1/2 -

AUTB

01:25 - [6] Dornbirn vs Horn [11] +1/2 -

NORA

01:30 - [10] Haugesund vs Viking [7] - 1/4 -

TSA

01:30 - [10] Zurich vs Young Boys [3] -

TSB

01:30 - [9] Wil 1900 vs Vaduz +1/4 -

FA

01:45 - Arsenal vs Man City +1 1/4 -

CROA

02:05 - [10] Istra 1961 vs Dinamo Zagreb [1] +1 3/4 -

ITA

02:45 - [1] AC Milan vs Bologna [16] - 1 -

TBN3

03:00 - [D-2] Marbella vs Pena Deportiva [A-4] -

TBN3

03:00 - [C-3] Castellon vs UD Logrones [B-1] -

USB

03:00 - [C-4] Real Monarchs vs Colorado Springs [C-3] -

BDNA

03:15 - [12] Famalicao vs Boavista [17] - 1 -

USB

06:00 - [E-3] Indy Eleven vs Sporting Kansas II [E-4] -

USB

07:35 - [H-4] Atlanta United II vs Memphis 901 [G-4] +1/4 -

USB

07:35 - [F-4] Philadelphia Union II vs Pittsburgh R. [F-2] +1 1/4 -

USA

08:05 - [Tay-2] Portland Timbers vs Houston Dynamo [Tay-10] - 1/4 -

USB

08:05 - [A-3] Tacoma Defiance vs Portland Timbers II [A-4] +1/4 -

USB

08:05 - [E-1] Louisville City vs Saint Louis FC [E-2] - 1 -

USA

09:30 - [Tay-4] Los Angeles FC vs LA Galaxy [Tay-12] - 1 -

FINB

21:00 Hoãn [12] Mypa vs KPV Kokkola [8] +1 1/4 -

RMNA

01:00 Hoãn [2] Steaua Bucuresti vs CFR Cluj [3] +3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 18/07/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/07/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 5 7 12
3 Leeds Utd 6 3 10
4 Liverpool 5 0 10
5 Leicester City 5 4 9
6 Arsenal 5 2 9
7 Wolves 5 -2 9
8 Tottenham 5 7 8
9 Chelsea 5 4 8
10 West Ham Utd 5 4 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1