LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/07/2020

Lịch bóng đá trong ngày 19/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

12:00 - [16] Kochi United SC vs Tokyo Musashino [14] -

NHAT3

13:00 - [11] Grulla Morioka vs Kataller Toyama [10] +1/2 -

NHAT3

13:00 - [14] Fukushima Utd vs Fujieda MYFC [9] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [6] MIO Biwako vs Suzuka Unlimited [12] -

NHATJFL

13:00 - [1] Verspah Oita vs Maruyasu Okazaki [15] -

NHATJFL

13:00 - [9] Matsue City vs Sony Sendai [3] -

NHATJFL

13:00 - [10] Veertien Mie vs Tegevajaro Miyazaki [4] -

NHAT3

14:00 - [8] FC Imabari vs Cerezo Osaka U23 [18] - 1/4 -

NHAT3

15:00 - [15] Yokohama SCC vs Azul Claro Numazu [13] +0 -

NHATW

15:00 - [7] Vegalta Sendai Nữ vs Alb. Niigata Nữ [5] -

AUTB

15:30 - [2] Liefering vs Grazer AK [6] - 1 -

VNB

15:30 - [B-3] Đăk Lăk vs Đồng Tháp [B-5] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [14] Tochigi SC vs Zweigen Kan. [9] +1/4 -

NHATB

16:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Montedio Yama. [8] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [6] Ventforet Kofu vs Omiya Ardija [16] +0 -

NHATB

16:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Thespa Kusatsu [20] - 3/4 -

NHAT3

16:00 - [12] Gamba Osaka U23 vs Kagoshima [5] +1/2 -

NHAT3

16:00 - [6] FC Gifu vs Roas. Kumamoto [3] +0 -

NHAT3

16:00 - [1] Blaublitz Akita vs Nagano Parceiro [2] - 1/4 -

NHATW

16:00 - [4] NTV Beleza Nữ vs Nojima Stella nữ [8] -

AUSA

16:30 - [4] Brisbane Roar vs Adelaide Utd [7] - 1/4 -

NHATB

16:30 - [11] Jubilo Iwata vs Giravanz Kita. [3] - 1/4 -

NHATB

16:30 - [10] Kyoto Sanga vs Ehime FC [22] - 3/4 -

NGC

17:00 - Ural S.r. vs Khimki - 3/4 -

NHATB

17:00 - [2] Tokushima Vortis vs Avispa Fukuoka [1] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [12] Mito Hollyhock vs Machida Zelvia [13] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [15] Okayama vs V-Varen Nagasaki [4] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [7] Gainare Tottori vs Kamatamare San. [17] - 1 -

HQA

17:00 - [12] Incheon Utd vs Jeonbuk H.Motor [2] +1 1/4 -

HQA

17:00 - [7] Suwon Bluewings vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/2 -

HQA

17:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Gangwon [6] - 3/4 -

HQB

17:00 - [10] Chungnam Asan vs Anyang [9] +1/4 -

HQB

17:00 - [6] Daejeon Hana Citizen vs Suwon FC [2] +1/4 -

VNB

17:00 - [B-6] ĐT Long An vs Phố Hiến [A-4] -

VNB

17:00 - [B-2] Thừa Thiên Huế vs Khánh Hòa [A-3] -

POLB

17:40 - [14] GKS Belchatow vs Puszcza Nie. [8] +0 -

DENB

18:00 - Naestved BK vs Hvidovre IF [10] +1/4 -

DENB

18:00 - Vejle vs Viborg [1] - 3/4 -

DENB

18:00 - [11] Kolding IF vs Fremad Amager [7] +1/4 -

DENB

18:00 - Nykobing vs Vendsyssel FF [9] - 1/2 -

DENB

18:00 - [12] Skive IK vs HB Koge [8] - 1/4 -

DENB

18:00 - Roskilde vs Fredericia [5] +3/4 -

GHCLB

18:30 - Berlin AK 07 vs Viktoria Berlin -

TDA

19:30 - [12] Varbergs BoIS vs AIK Solna [10] +1/4 -

TDA

19:30 - [1] Malmo vs Kalmar [16] - 1 1/2 -

TDA

19:30 - [7] Sirius vs Norrkoping [2] +3/4 -

TDB

19:30 - [7] Brage vs Orgryte [10] - 1/4 -

ANHA

20:00 - Bournemouth vs Southampton [12] +0 -

ANHB

20:00 - [21] Derby County vs Leeds Utd +0 -

POLB

20:10 - [10] Radomiak Radom vs Miedz Legnica [7] - 1/4 -

BLRA

20:45 - [11] FK Minsk vs Energetik-BGU [9] +0 -

GHCLB

21:00 - Zamalek SC vs Semouha Club -

ANHB

21:00 - [22] Barnsley vs Nottingham Forest [20] +0 -

LITA

21:00 - [6] FK Panevezys vs Zalgiris [1] +1 3/4 -

TSA

21:00 - [8] Luzern vs Neuchatel Xamax - 1/2 -

TSA

21:00 - [7] Sion vs Lugano [4] +0 -

TSA

21:00 - [6] Servette vs Basel [5] +1/4 -

TSA

21:00 - Thun vs St. Gallen [1] +3/4 -

UKRA

21:00 - [14] FC Lviv vs FC Mariupol [5] +1/4 -

DENA

21:00 - [10] Odense BK vs Randers [8] - 1/4 -

TNKB

21:30 - [15] Osmanlispor vs Balikesirspor [11] - 1 1/4 -

TNKB

21:30 - [16] Eskisehirspor vs Boluspor [18] +1 1/4 -

ANHA

22:00 - [7] Tottenham vs Leicester City [4] - 1/4 -

TBNA

22:00 - [18] Alaves vs Barcelona [9] +1 1/4 -

MDVA

22:00 - [3] Sfintul Gheorghe vs Milsami [4] -

UKRA

22:00 - [8] Olimpik Donetsk vs Karpaty Lviv -

ITA

22:15 - [18] Parma vs Sampdoria [9] +0 -

NGC

22:30 - Zenit vs Spartak Moscow - 1 -

POLA

22:30 - [9] Legia Wars. vs Pogon Szczecin [6] - 1/4 -

POLA

22:30 - [10] Lech Poznan vs Jagiellonia [4] - 1 1/4 -

POLA

22:30 - [7] Slask Wroclaw vs Lechia GD [8] - 1/2 -

POLA

22:30 - [16] Piast Gliwice vs Cracovia Krakow [5] - 1/2 -

FINB

22:30 - [9] Gnistan vs KTP Kotka [1] +1/2 -

FINB

22:30 - [5] MP Mikkeli vs AC Kajaani [10] +1/4 -

TDA

22:30 - [4] Elfsborg vs Djurgardens [5] +0 -

TDA

22:30 - [15] Falkenbergs vs Helsingborg [14] +0 -

TDA

22:30 - [8] Ostersunds vs Hacken [3] +3/4 -

TDB

22:30 - [2] Halmstads vs Eskilstuna City [14] -

POLB

22:40 - [17] GKS Jastrzebie vs Nieciecza [2] +1/4 -

ALBA

22:45 - [2] Bylis Ballsh vs KF Laci [3] -

BLRA

22:45 - [2] Neman Grodno vs Shakhter Soligo. [3] +1/2 -

POLB

22:59 - [3] Odra Opole vs Olimpia Grudz. - 3/4 -

LITA

22:59 - [4] Banga vs Suduva [2] +1 1/4 -

NORA

22:59 - [5] Kristiansund vs Valerenga [4] - 1/2 -

NORA

22:59 - [11] Stromsgodset vs Molde [2] +1 -

NORA

22:59 - [16] Aalesund vs Stabaek [8] - 1/4 -

NORA

22:59 - [9] Sarpsborg vs Odd Grenland [6] - 1/2 -

NORA

22:59 - [3] Rosenborg vs Sandefjord [13] - 1 1/4 -

SLOA

22:59 - [1] Mura vs Aluminij [9] - 1 -

SLOA

22:59 - Triglav vs NK Bravo [5] +1 -

DENA

22:59 - [1] Brondby vs Aalborg BK [6] - 1/4 -

ICEW

23:00 - [3] UMF Selfoss Nữ vs Thor Akureyri Nữ [7] -

UKRA

23:00 - [10] SK Dnipro-1 vs Vorskla [2] -

GHCLB

23:30 - Makedonija vs Shkendija -

GHCLB

23:30 - CSKA 1948 Sofia vs Etar -

GHCLB

23:30 - Pinzgau Saalfelden vs Marseille -

TBNA

23:30 - [2] Villarreal vs Eibar [15] - 3/4 -

TBNA

23:30 - [19] Valladolid vs Real Betis [7] +0 -

RMNA

23:30 - [10] Botosani vs FC Uni.Craiova [1] +1/2 -

UKRA

23:30 - [6] PFK Aleksandriya vs Shakhtar Donetsk [3] +1/2 -

UKRA

23:30 - [4] Kolos Kovalivka vs Dinamo Kiev [1] -

UKRA

23:30 - [9] Zorya vs Desna Chernigiv [7] - 1/2 -

CROA

23:55 - [9] Lok. Zagreb vs HNK Gorica [2] - 1 1/4 -

FA

00:00 - Man Utd vs Chelsea +0 -

GEOA

00:00 - [3] Dinamo Tbilisi vs Dila Gori [2] -

GREA

00:00 - [2] Olympiakos vs AEK Athens [5] - 3/4 -

GREA

00:00 - [12] Panathinaikos vs OFI Creta [7] - 1 -

GREA

00:00 - [4] PAOK vs Aris Salonica [1] - 2 1/2 -

ITA

00:30 - Brescia vs SPAL 1907 - 1/2 -

ITA

00:30 - [11] Fiorentina vs Torino [20] - 1/2 -

ITA

00:30 - [12] Genoa vs Lecce - 1/2 -

ITA

00:30 - [3] Napoli vs Udinese [17] - 1 -

NGA

00:30 - [6] Krasnodar vs Din. Moscow [7] - 1 -

BULA

00:30 - [13] Slavia Sofia vs Botev Plovdiv [12] - 1/2 -

ICEA

00:30 - [6] Fylkir vs KR Reykjavik [5] +3/4 -

BLRA

00:45 - [4] Torpedo Zhodino vs Dinamo Minsk [6] +1/2 -

TBN3

01:00 - [C-8] Barcelona B vs Valladolid II [B-4] -

TBN3

01:00 - [C-2] Sabadell vs Atletico Madrid B [A-3] +0 -

BDNA

01:00 - [11] Belenenses vs Gil Vicente [8] +0 -

TNKA

01:00 - [21] Ankaragucu vs Antalyaspor [4] - 1/4 -

TNKA

01:00 - [14] Trabzonspor vs Konyaspor [11] - 3/4 -

TNKA

01:00 - [7] Sivasspor vs Genclerbirligi [19] - 1 -

TNKA

01:00 - [13] Rizespor vs Malatyaspor [15] +0 -

TNKA

01:00 - [1] Alanyaspor vs Denizlispor [16] - 3/4 -

TNKA

01:00 - [20] Istanbul BB vs Kayserispor [12] - 1 3/4 -

TNKA

01:00 - [18] Besiktas vs Fenerbahce [2] - 3/4 -

DENA

01:00 - [9] Kobenhavn vs Aarhus AGF [2] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [2] Maribor vs Domzale [7] - 1 1/4 -

SLOA

01:15 - Rudar Velenje vs CM Celje [8] +2 -

SLOA

01:15 - [3] O.Ljubljana vs Tabor Sezana [4] - 1 1/2 -

NORA

01:30 - [12] Brann vs Start Kristiansand [14] - 3/4 -

ALBA

01:45 - [10] Vllaznia Shkoder vs Kukesi [6] -

ALBA

01:45 - [9] Teuta Durres vs Partizani Tirana [7] -

TBNA

02:00 - Leganes vs Real Madrid [3] +1/4 -

TBNA

02:00 - [6] Granada vs Athletic Bilbao [14] - 3/4 -

TBNA

02:00 - [8] Atletico Madrid vs Real Sociedad [1] - 1/2 -

TBNA

02:00 - Espanyol vs Celta Vigo [17] +3/4 -

TBNA

02:00 - [20] Levante vs Getafe [4] +1 1/4 -

TBNA

02:00 - [11] Osasuna vs Mallorca - 3/4 -

TBNA

02:00 - [10] Sevilla vs Valencia [13] - 3/4 -

CROA

02:05 - [5] Hajduk Split vs HNK Rijeka [4] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [10] Vikingur Rey. vs IA Akranes [8] - 1/2 -

ITA

02:45 - [8] Roma vs Inter Milan [6] +1/2 -

TBN3

03:00 - [B-2] Cultural Leonesa vs Yeclano Dep. [D-4] - 3/4 -

TBN3

03:00 - [D-1] Cartagena vs Atl. Baleares [A-2] - 1/4 -

ICEA

03:00 - [3] Breidablik vs Valur Rey. [1] - 1/4 -

BDNA

03:15 - [5] Vitoria Guimaraes vs Maritimo [7] - 3/4 -

USA

07:05 - [Dong-10] Chicago Fire vs San Jose EQ [Tay-7] +1/4 -

USB

07:05 - [H-2] Ch. Battery vs Birmingham Legion [G-2] - 1/2 -

USB

08:00 - [A-2] Sacramento vs Reno 1868 [A-1] +0 -

USB

08:05 - [D-5] Rio Grande Valley vs SA Scorpions [D-1] -

GHCLB

08:45 - Cruz Azul vs Chivas Guad. - 3/4 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs LA Galaxy II [B-3] - 1 1/4 -

USA

09:30 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Vancouver WC [Tay-9] - 1 -

UKRA

21:00 Hoãn Dnipro vs Vorskla [2] - 1 1/2 -

RMNA

22:00 Hoãn [5] Chindia Targoviste vs Dinamo Bucuresti [14] -

USA

07:00 Hoãn [Dong-6] New York City vs Chicago Fire [Dong-10] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/07/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/07/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1