KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 27/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 FT Zenit 3 - 2 Ural S.r. -

GHCLB

18:00 FT Renova 3 - 3 Rabotnicki 2-2

GHCLB

18:00 FT Sonderjyske 1 - 1 AC Horsens +1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [E1-9] Getafe B 0 - 1 Atl. Baleares [E1-4] +1/2 0-0

GHCLB

18:30 FT Aalborg BK 0 - 1 Lyngby - 3/4 0-1

GHCLB

19:00 FT Odense BK 2 - 1 HB Koge - 3/4 0-1

GHCLB

19:15 FT Kobenhavn 6 - 1 Aarhus AGF -

RMNA

19:30 FT [6] Aca. Clinceni 2 - 1 Botosani [5] +1/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [5] B.Dortmund II 5 - 1 M.gladbach II [4] 0-1

DUC4T

20:00 FT [11] Bonner SC 1 - 1 FC Koln II [9] 0-1

GREA

20:00 FT [7] Volos NFC 0 - 2 Panathinaikos [5] +1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT Lok. Moscow 3 - 1 Ostersunds 1-1

ITA3

21:00 FT [C-9] Juve Stabia 0 - 2 Casertana [C-8] - 3/4 0-1

ITA3

21:00 FT 1 [B-14] Carpi 1 - 2 Feralpisalo [B-7] - 1/4 1-2

CROA

21:00 FT [10] Istra 1961 1 - 2 HNK Rijeka [4] +1 1/4 1-1

GHCLB

21:30 FT 1 Krylya Sovetov 1 - 1 CM Celje 1-0

GHQG

22:00 FT Iraq 2 - 1 Kuwait - 3/4 0-1

ITA3

22:00 FT [C-4] Catanzaro 0 - 0 Viterbese Calcio [C-11] - 3/4 0-0

CZEA

22:00 FT [9] Banik Ostrava 1 - 0 Slovan Liberec [5] +0 1-0

CZEA

22:00 FT [13] Bohemians 1905 0 - 0 Opava [18] - 3/4 0-0

NPA

22:00 FT [15] Black Leopards 1 - 2 Mamelodi Sun. [1] +1 1/4 0-0

GREA

22:15 FT [12] Lamia FC 1 - 0 Apollon Smirnis [9] - 1/4 1-0

GREA

22:15 FT [4] AEK Athens 0 - 2 Pas Giannina [10] - 1 0-1

RMNA

22:30 FT [16] CSMS Politehnica Iasi 1 - 2 UTA Arad [7] +0 1-0

MLTA

22:59 FT [11] Gudja United 1 - 4 Hibernians [2] 0-0

CROA

23:05 FT [1] Dinamo Zagreb 3 - 1 Hajduk Split [5] - 3/4 2-1

ITC

23:45 FT 1 2 Atalanta 3 - 2 Lazio 3 - 1 2-2

HUNA

23:45 FT [7] Varda SE 2 - 1 MOL Fehervar FC [3] +3/4 1-1

ISRA

00:00 FT [3] Ashdod 4 - 0 Bnei Yehuda [13] - 3/4 1-0

CZEA

00:00 FT 1 [11] Zlin 2 - 6 Slavia Praha [1] +1 1/2 0-5

TSA

00:15 FT 1 [4] Zurich 0 - 1 Vaduz [10] - 1/2 0-0

DUB

00:30 FT [14] Darmstadt 2 - 1 Sandhausen [16] - 1/2 1-1

GREA

00:30 FT [1] Olympiakos 3 - 0 PAOK [3] - 1/2 0-0

MLTA

00:30 FT [7] Valletta 0 - 3 Hamrun Spartans [1] 0-1

AUTA

00:30 FT [1] RB Salzburg 3 - 0 SV Ried [10] - 2 1/2 3-0

AUTA

00:30 FT [6] Wattens 3 - 1 SCR Altach [11] - 1/2 3-1

HLA

00:45 FT [3] AZ Alkmaar 0 - 1 Utrecht [8] - 1/2 0-0

BIA

00:45 FT [8] Beerschot-Wilrijk 0 - 0 Kortrijk [13] +0 0-0

BIA

00:45 FT [4] Genk 3 - 2 Zulte-Waregem [7] - 1 1-0

TNKSC

00:45 FT 1 Istanbul BB 1 - 2 Trabzonspor +0 0-0

ANHA

01:00 FT 1 [15] Burnley 3 - 2 Aston Villa [9] +1/2 0-1

ANHA

01:00 FT 1 [5] Chelsea 0 - 0 Wolves [12] 1 - 3/4 0-0

TBNC

01:00 FT 3 Sevilla 3 - 0 Valencia - 1 1/4 3-0

TBN3

01:00 FT [B2-5] UD Mutilvera 2 - 0 SD Tarazona [B2-6] - 1/4 0-0

ITB

01:00 FT [5] Chievo 2 - 1 Cittadella [7] - 1/4 1-0

DUC3

01:00 FT [4] Ingolstadt 1 - 1 Hallescher [9] - 3/4 1-0

DUC3

01:00 FT [18] Magdeburg 0 - 3 Munchen 1860 [5] +0 0-1

DUC3

01:00 FT [20] Lubeck 1 - 0 Unterhaching [19] - 1/4 1-0

DUC3

01:00 FT [2] Hansa Rostock 4 - 2 Saarbrucken [6] - 1/4 1-1

PHB

01:00 FT [19] Chambly 1 - 1 Niort [13] +0 0-1

SCOA

01:00 FT [8] St. Johnstone 0 - 0 Aberdeen [4] +1/4 0-0

SCOA

01:00 FT [10] Ross County 1 - 2 Motherwell [9] +1/4 1-0

SCOA

01:00 FT [7] Dundee Utd 1 - 5 St. Mirren [6] +1/4 0-3

ISRA

01:00 FT [12] Hapoel Kfar Saba 0 - 1 Maccabi Netanya [6] +1/4 0-1

RMNA

01:00 FT [13] Dinamo Bucuresti 2 - 1 Gaz Metan Medias [12] - 1/4 2-1

SCOB

01:30 FT 1 [8] Greenock Morton 2 - 2 Inverness C.T. [7] +1/4 1-2

ISRA

01:45 FT [2] Maccabi TA 2 - 1 Maccabi Haifa [1] +0 1-1

CAFANC

02:00 FT [D-4] Namibia 0 - 0 Zambia [D-2] +1 0-0

CAFANC

02:00 FT [D-3] Tanzania 2 - 2 Guinea [D-1] +1/4 1-1

ANHB

02:00 FT 1 5 [4] Swansea City 1 - 1 Brentford [2] +1/4 0-0

ANHB

02:00 FT [8] Barnsley 2 - 2 Cardiff City [6] +0 1-0

ANHB

02:00 FT 2 [20] Coventry 2 - 0 Sheffield Wed. [22] 3 - 1/4 0-0

ANHB

02:00 FT [9] Middlesbrough 0 - 3 Rotherham Utd [23] - 1/2 0-1

TBN3

02:00 FT [E2-5] Extremadura UD 0 - 0 Don Benito [E2-3] 0-0

HLA

02:00 FT [15] VVV Venlo 4 - 1 Vitesse Arnhem [4] +1 1/4 3-0

HLA

02:00 FT [14] RKC Waalwijk 1 - 2 Fortuna Sittard [9] - 1/4 0-0

HUNA

02:00 FT [10] Budafoki MTE 0 - 3 Ferencvaros [1] +1 1/2 0-1

ANHA

02:30 FT 2 [16] Brighton 0 - 0 Fulham [18] 1 - 1/4 0-0

DUB

02:30 FT [5] Karlsruher 1 - 0 Hannover 96 [8] +0 0-0

DUB

02:30 FT [13] Nurnberg 0 - 1 Jahn Regensburg [12] - 1/4 0-0

DUB

02:30 FT [10] Paderborn 07 1 - 1 Holstein Kiel [2] - 1/4 1-1

AUTA

02:30 FT [5] Wolfsberger AC 0 - 3 Lask [3] +1/2 0-0

ITC

02:45 FT 2 Juventus 4 - 0 SPAL 1907 2 - 1 1/2 2-0

SCOA

02:45 FT [2] Celtic 2 - 0 Hamilton [12] - 2 1/2 1-0

SCOA

02:45 FT [3] Hibernian 0 - 1 Rangers [1] +1 1/4 0-0

SCOA

02:45 FT [5] Livingston 2 - 0 Kilmarnock [11] - 1/2 0-0

TBNC

03:00 FT 3 Rayo Vallecano 1 - 2 Barcelona 2 +1 1/4 0-0

TBNC

03:00 FT 1 Almeria 0 - 0 Osasuna 3 +1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 5-4

PHA

03:00 FT 2 [17] Lorient 3 - 2 Dijon [20] 3 - 1/4 1-2

HLA

03:00 FT [10] Heerenveen 3 - 0 Feyenoord [5] +3/4 2-0

BIA

03:00 FT [12] Gent 1 - 1 Sint Truiden [15] - 3/4 0-1

BIA

03:00 FT [11] Charleroi 1 - 1 OH Leuven [6] - 1/4 0-1

MLTA

03:00 FT 1 [10] Floriana 1 - 2 Lija Athletic [15] 0-2

ANHA

03:15 FT 1 [7] Everton 1 - 1 Leicester City [3] 1 +1/4 1-0

ANHA

03:15 FT 1 [2] Man Utd 1 - 2 Sheffield Utd [20] 1 - 1 1/2 0-1

BDNC

03:15 FT 1 Maritimo 1 - 1 Estoril - 1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-2

ARGB

05:15 FT [A-1] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 0 Estudiantes BsAs [A-3] - 1/4 1-0

MEXB

06:00 FT [14] Mineros de Zac. 1 - 2 Pumas Tabasco [5] 0-1

URUA

07:00 FT [4] CA Penarol 1 - 2 Defensor SC [9] - 3/4 0-0

ARGB

07:30 FT [B-3] Atletico Rafaela 0 - 2 CA Platense [A-2] +0 0-1

COLC

07:40 FT [1] Dep.Quindio 0 - 1 Inde.Medellin [31] +1/4 0-1

CRCA

08:00 FT 1 [A-2] Santos Guapiles 0 - 3 Alajuelense [A-1] +1/2 0-2

MEXB

08:05 FT [15] Cancun FC 1 - 2 Morelia [2] +0 0-2

CRCA

09:00 FT [B-1] Dep. Saprissa 4 - 0 Sporting (CRC) [B-6] - 1 1/4 2-0

MEXB

10:05 FT [12] Oaxaca 2 - 1 CD Tapatio [6] +1/4 1-1

AUSA

15:00 Hoãn [11] Wellington Phoenix - Perth Glory [6] -

NPA

22:00 Hoãn [11] Blo. Celtic - Chippa Utd [13] - 1/4 -

DUC3

01:00 Hoãn [13] Meppen - Uerdingen [14] -

ARGA

02:59 Hoãn [B-1] Velez Sarsfield - Banfield [A-5] -

Kết quả bóng đá ngày 27/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 27/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11