LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/01/2023

Lịch bóng đá trong ngày 15/01/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [2] WS Wanderers vs Melbourne City [1] +1/4 -

AUSW

12:00 - [5] Brisbane Roar Nữ vs Adelaide Utd Nữ [7] +1/4 -

AUSA

13:00 - [11] Western United vs Newcastle Jets [8] - 1/2 -

AUSW

13:00 - [2] Melbourne City Nữ vs Melb. Victory Nữ [4] - 1/2 -

HKGA

14:00 - [6] HK Ranger vs Resources Capital [7] - 3/4 -

TQC

14:30 - [8] Shandong Taishan vs Zhejiang Professional [6] +1/4 -

AUSW

15:00 - [8] Perth Glory Nữ vs Wellington Phoenix Nữ [11] - 1 -

GHCLB

15:30 - [84] Miedz Legnica vs Neftchi Baku [644] -

GHCLB

15:30 - [482] Nam Định vs Khánh Hòa [320] - 1/4 -

IDNA

15:30 - [3] Persija Jakarta vs Bali United Pusam [6] +1/4 -

GHCLB

17:00 - [393] Sibenik vs Makedonija [102] -

HKGA

17:00 - [2] Lee Man FC vs Tai Po [8] - 2 -

TNKA

17:30 - [19] Umraniyespor vs Istanbulspor AS [18] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [14] Tuzlaspor vs Adanaspor [12] - 1/4 -

GHCLB

17:45 - [61] Bình Định vs HL Hà Tĩnh [216] -

GHCLB

18:00 - [3] Legia Wars. vs Chemnitzer [895] -

GHCLB

18:00 - [50] Hajduk Split vs Slovacko [587] -

TBN3

18:00 - [A2-6] Amorebieta vs Real Sociedad B [A2-3] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-17] Fuenlabrada vs Celta Vigo II [A1-5] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-16] Atl. Baleares vs Sabadell [A2-15] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-8] Cultural Leonesa vs Merida [A1-12] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-13] Rayo Majada. vs San Fernando [A1-18] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-17] CF Intercity vs CD Calahorra [A2-20] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-20] Ceuta vs Real Madrid B [A1-2] +3/4 -

TBN3

18:00 - [A2-7] SD Logrones vs Numancia [A2-12] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [12] Feirense vs Academico Viseu [4] +0 -

HLA

18:15 - [13] Vitesse Arnhem vs NEC Nijmegen [10] - 1/4 -

HLB

18:15 - [3] Almere City vs Willem II [5] +1/4 -

ITA

18:30 - [15] Sassuolo vs Lazio [4] +1/2 -

GHCLB

19:00 - [75] B.Leverkusen vs Kobenhavn [105] - 1 1/4 -

DUC3

19:00 - [8] Dynamo Dresden vs Meppen [20] - 3/4 -

PHA

19:00 - [6] Lille vs Troyes [16] - 1 1/4 -

GHCLB

19:30 - [309] Slavia Sofia vs Mladost Lucani [14] -

BIA

19:30 - [4] Club Brugge vs Anderlecht [11] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - [334] St. Gallen vs SCR Altach [209] - 1 1/2 -

GHCLB

20:00 - [41] Kaiserslautern vs RW Erfurt [891] - 1 1/4 -

TBNA

20:00 - [19] Getafe vs Espanyol [15] - 1/4 -

TBNB

20:00 - [3] Eibar vs Malaga [20] - 3/4 -

ITB

20:00 - [4] Alto Adige vs Brescia [16] +0 -

DUC3

20:00 - [18] SpVgg Bayreuth vs B.Dortmund II [16] +1/4 -

TNKA

20:00 - [16] Kasimpasa vs Fatih Karagumruk [9] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [17] Malatyaspor vs Bodrumspor SK [3] +1/2 -

GHW

20:30 - [94] Mauritius Nữ vs Pakistan Nữ [53] -

ANHU23

20:30 - [1-10] Blackburn U21 vs Everton U21 [1-7] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-10] Latina vs Catanzaro [C-1] +3/4 -

ITA3

20:30 - [B-8] Carrarese vs San Donato [B-16] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-6] Pontedera vs Luchese [B-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-13] Torres vs Cesena [B-2] +1/2 -

ITA3

20:30 - [B-12] US Fermana vs Recanatese [B-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-5] AZ Picerno vs Giugliano [C-12] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-14] Pesaro vs US Olbia [B-18] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-11] Fiorenzuola vs Ancona [B-4] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-20] Montevarchi vs Reggiana [B-1] +3/4 -

ITA3

20:30 - [B-7] Siena vs Imolese Calcio [B-19] - 1 -

ITA3

20:30 - [B-17] Alessandria vs Gubbio [B-5] +1/4 -

HLA

20:30 - [12] Go Ahead Eagles vs Utrecht [7] +1/4 -

HLA

20:30 - [11] Fortuna Sittard vs PSV Eindhoven [4] +1 1/2 -

HLB

20:30 - [2] Heracles Almelo vs Zwolle [1] - 1/4 -

NPA

20:30 - [14] Moroka Swallows vs TS Galaxy [10] +0 -

GHCLB

21:00 - [282] Sepsi OSK vs Bohemians 1905 [9] -

GHCLB

21:00 - [134] Piast Gliwice vs Ferencvaros [234] -

GHCLB

21:00 - [34] Crvena Zvezda vs Lechia GD [457] -

GHCLB

21:00 - [12] Karlsruher vs Puskas Akademia [488] -

GHCLB

21:00 - [902] Steaua Bucuresti vs Pogon Szczecin [30] -

ANHA

21:00 - [9] Chelsea vs Crystal Palace [12] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [4] Newcastle vs Fulham [8] - 1 1/4 -

ITA

21:00 - [7] Torino vs Spezia [17] - 3/4 -

ITA

21:00 - [8] Udinese vs Bologna [9] - 1/2 -

PHA

21:00 - [20] Angers vs Clermont [11] - 1/4 -

PHA

21:00 - [14] Montpellier vs Nantes [13] - 1/4 -

PHA

21:00 - [10] Stade Reims vs Nice [8] +0 -

PHA

21:00 - [12] Toulouse vs Stade Brestois [15] - 1/2 -

BDNB

21:00 - [14] Nacional Madeira vs CD Estrela [2] +0 -

GREA

21:00 - [2] AEK Athens vs Panetolikos [8] - 2 -

INDA

21:00 - [11] NorthEast United vs FC Goa [4] +1 1/4 -

BRASP

21:00 - [B-2] Agua Santa/SP vs Ferroviaria/SP [C-3] +0 -

GHCLB

21:30 - [3] Legia Wars. vs Cukaricki Belgrade [438] -

GHU23

21:30 - [7] Bahrain U23 vs Jordan U23 [13] -

ANHU23

22:00 - [2-10] Stoke City U21 vs Nottingham Forest U21 [2-3] -

TBN3

22:00 - [A2-19] Athletic Bilbao B vs Real Union [A2-14] - 1/4 -

SCOLC

22:00 - [A-9] Rangers vs Aberdeen [A-1] - 1 1/2 -

BIA

22:00 - [5] Gent vs Kortrijk [15] - 1 1/4 -

BIB

22:00 - [8] Deinze vs Beerschot-Wilrijk [3] +1/4 -

GREA

22:00 - [9] Asteras Tripolis vs Levadiakos [13] - 3/4 -

KSAA

22:00 - [4] Al Hilal vs Al Adalah [15] - 2 1/4 -

MARA

22:00 - [3] JS Soualem vs Maghreb Tetouan [11] +0 -

TBNA

22:15 - [14] Almeria vs Atletico Madrid [4] +3/4 -

TBNB

22:15 - [7] Burgos CF vs Andorra FC [15] +0 -

TBNB

22:15 - [17] Mirandes vs Lugo [21] - 1/2 -

ITB

22:15 - [20] Cosenza vs Benevento [19] +1/4 -

ITB

22:15 - [9] Ternana vs Ascoli [13] - 1/4 -

CYPA

22:15 - [1] AEK Larnaca vs Aris Limassol [4] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [8] Chaves vs Arouca [7] +0 -

BDNB

22:30 - [3] SC Farense vs Benfica B [8] - 3/4 -

BDNB

22:30 - [6] Porto B vs Tondela [7] - 1/4 -

NPA

22:30 - [15] Maritzburg Utd vs Royal AM [9] +0 -

HLA

22:45 - [16] Emmen vs Cambuur [18] - 1/2 -

HLA

22:45 - [17] Groningen vs Feyenoord [1] +1 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-6] Racing Ferrol vs S.S. Reyes [A1-9] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [10] Gaziantep B.B vs Fenerbahce [2] +3/4 -

TNKB

22:59 - [18] Altinordu SK vs Genclerbirligi [19] +0 -

CAFANC

23:00 - [C-4] Ma Rốc vs Sudan [C-3] -

PHA

23:05 - [4] Monaco vs Ajaccio [18] - 1 1/4 -

ANHA

23:30 - [5] Tottenham vs Arsenal [1] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-9] Juve Stabia vs Monterosi FC [C-13] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-14] Taranto vs Turris Neapolis [C-16] +0 -

ITA3

23:30 - [C-19] Viterbese Calcio vs Messina [C-18] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-17] Potenza SC vs Gelbison [C-15] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-4] Audace Cerignola vs Fidelis Andria [C-20] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [C-6] Avellino vs SS Monopoli [C-7] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-4] Cordoba vs Linense [A1-10] - 1 -

TBN3

00:00 - [A2-4] Barcelona B vs La Nucia [A2-13] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-11] Badajoz vs Talavera [A1-16] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A2-2] Castellon vs UD Logrones [A2-18] - 3/4 -

ITA

00:00 - [5] Atalanta vs Salernitana [16] - 1 1/2 -

CYPA

00:00 - [7] Apollon Limassol vs Anorthosis [9] - 1/2 -

CRCA

00:00 - [B-2] Cartagines vs Perez Zeledon [B-3] - 3/4 -

MARA

00:15 - [1] FUS Rabat vs Olympique Safi [4] - 1/4 -

GHW

00:30 - [18] Arập Xêut Nữ vs Comoros Nữ [159] -

BIA

00:30 - [2] Union Saint-Gilloise vs Antwerpen [3] - 1/4 -

GREA

00:30 - [3] Olympiakos vs Aris Salonica [6] - 1 -

BDNA

01:00 - [1] Benfica vs Sporting Lisbon [4] - 1/2 -

BDNB

01:00 - [10] UD Oliveirense vs Belenenses [16] - 1/4 -

MEXB

01:00 - [5] Tepatitlan FC vs Atletico La Paz [13] - 1/2 -

ISRA

01:15 - [1] Maccabi Haifa vs Hapoel Jerusalem [4] - 1 1/2 -

GREA

01:30 - [11] Pas Giannina vs Panathinaikos [1] +1/2 -

BRARJ

01:30 - [12] Boavista/RJ vs Bangu/RJ [5] - 1/4 -

CAFANC

02:00 - [C-1] Madagascar vs Ghana [C-2] -

TBNSC

02:00 - [4] Real Madrid vs Barcelona [1] +1/4 -

BRAPR

02:00 - [8] Londrina/PR vs Azuriz FC/PR [11] - 3/4 -

BRAPR

02:00 - [2] Coritiba/PR vs Aruko Sports/PR [9] -

BRARJ

02:00 - [2] Botafogo/RJ vs Audax Rio/RJ [9] - 1/2 -

BRASP

02:00 - [A-1] Bragantino/SP vs Corinthians/SP [C-1] +0 -

MARA

02:30 - [7] Maghreb Fes vs Chabab Mohammedia [14] - 1/2 -

ITA

02:45 - [3] Roma vs Fiorentina [11] - 1/4 -

PHA

02:45 - [5] Rennes vs PSG [1] +1 -

BIA

03:00 - [12] Charleroi vs Cercle Brugge [9] +0 -

ARGTV

03:00 - [B-1] Gimnasia Jujuy vs J. Antoniana [B-2] -

GHCLB

03:15 - [589] Trujillanos vs Union Magdalena [590] -

BDNA

03:30 - [2] Porto vs Famalicao [13] - 2 -

GHCLB

04:00 - [412] Sporting Cristal vs Deportes Tolima [747] - 3/4 -

BRARJ

04:00 - [1] Flamengo/RJ vs Portuguesa/RJ [7] - 2 1/4 -

CRCA

04:00 - [B-6] San Carlos vs Puntarenas [B-4] - 1/4 -

GHCLB

04:15 - [519] Atletico Tucuman vs Estudiantes LP [615] +0 -

BRAPR

04:30 - [3] Operario/PR vs Cianorte/PR [4] - 3/4 -

BRASP

04:30 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Ituano/SP [C-4] - 1 -

CHLSC

05:00 - [2] Colo Colo vs CD Magallanes [1] - 3/4 -

CRCA

05:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Guanacasteca [A-4] - 1 3/4 -

CRCA

06:30 - [A-1] Sporting (CRC) vs Municipal Grecia [B-5] - 1/2 -

GHCLB

07:30 - [626] Independiente JT vs San Lorenzo [631] +0 -

MEXA

08:05 - [3] Tigres UANL vs Pachuca [1] - 1/4 -

IDNA

16:00 Hoãn [1] Persib Bandung vs Bhayangkara [14] -

GHCLB

20:00 Hoãn [41] Kaiserslautern vs Bremer SV [690] -

ITA3

20:30 Hoãn [C-10] Latina vs Catanzaro [C-1] +3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 15/01/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/01/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Italia › Vòng 21

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

00:0008/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng Nhất Anh › Vòng 30

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 20

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 21

00:3007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15