LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/01/2023

Lịch bóng đá trong ngày 14/01/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 - [6] Canberra Utd Nữ vs Newcastle Jets Nữ [10] - 3/4 -

AUSW

11:00 - [9] WS Wanderers Nữ vs Western United Nữ [1] +1 3/4 -

AUSA

13:00 - [10] Brisbane Roar vs Wellington Phoenix [5] - 1/4 -

HKGA

14:00 - [3] Southern District vs Eastern AA [5] +0 -

HKGA

14:00 - [10] Hồng Kông U23 vs Sham Shui Po [9] -

IDNA

15:00 - [16] Barito Putera vs Madura United FC [4] +1/4 -

IDNA

15:00 - [2] PSM Makassar vs PSS Sleman [13] - 1 -

GHCLB

15:30 - [254] Viettel vs Hải Phòng [662] +0 -

AUSA

15:45 - [4] Adelaide Utd vs Melb. Victory [12] - 1/4 -

GHCLB

17:00 - [145] Lok. Plovdiv vs Hebar Pazardzhik [193] - 1 1/2 -

GHCLB

17:00 - [143] Odra Opole vs GKS Jastrzebie [637] -

GHCLB

17:00 - [45] Arka Gdynia vs Gedania Gdansk [918] -

HKGA

17:00 - [1] Kitchee vs Hong Kong FC [4] - 3 -

TNKA

17:30 - [13] Antalyaspor vs Giresunspor [16] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [9] Boluspor vs Manisa FK [11] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [6] Keciorengucu vs Rizespor [5] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - [331] GKS Tychy vs Skra Czestochowa [96] -

BDNB

18:00 - [12] Penafiel vs Uniao Torreense [13] - 1/2 -

ICERT

18:00 - [A-4] Fylkir vs KR Reykjavik [A-3] +1 1/4 -

GHCLB

18:30 - [93] Koper vs NK Radomlje [617] -

GHCLB

18:30 - [183] Arda Kardzhali vs Maritsa Plovdiv [504] -

GHCLB

18:30 - [202] Hà Nội FC vs CA Hà Nội [209] -

GHCLB

18:30 - [472] BCM Bình Dương vs SHB Đà Nẵng [623] -

AUSA

18:30 - [7] Perth Glory vs Sydney FC [6] +1/4 -

IDNA

18:30 - [15] Dewa United vs Persis Solo FC [11] +0 -

GHCLB

19:00 - [663] Naestved BK vs Odense BK [83] +3/4 -

GHCLB

19:00 - [595] CZ Jena vs Zwickau [125] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - [104] Jahn Regensburg vs Kapfenberg [920] -

GHCLB

19:00 - [7] Nordsjaelland vs Helsingor [655] - 1 1/2 -

GHCLB

19:00 - [77] Augsburg vs Wolfsburg [64] +1/4 -

GHCLB

19:00 - [20] CSKA 1948 Sofia vs Hansa Rostock [136] -

GHCLB

19:00 - [26] Lyngby vs Fremad Amager [497] - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - [146] Cracovia Krakow vs Nurnberg [97] -

GHCLB

19:00 - [441] NK Osijek vs MOL Fehervar FC [267] -

GHCLB

19:00 - [641] Paksi vs FK Vojvodina [315] -

GHCLB

19:00 - [234] Hannover 96 vs Debreceni [330] -

ALBA

19:00 - [4] Egnatia Rrogozhine vs Erzeni Shijak [6] -

INDA

19:00 - [7] Bengaluru vs Odisha [6] +0 -

GHCLB

19:30 - [354] Farul Constanta vs Cherno More [279] -

ANHA

19:30 - [3] Man Utd vs Man City [2] +1/2 -

ANHB

19:30 - [20] Rotherham Utd vs Blackburn Rovers [8] +1/4 -

KSAA

19:30 - [16] Al Baten vs Al Ittihad (KSA) [3] -

KSB

19:30 - [1] Al Faisaly (KSA) vs Al Ahli (KSA) [5] -

CAFANC

20:00 - [A-4] Ethiopia vs Mozambique [A-2] -

GHCLB

20:00 - [44] SV Ried vs Blau Weiss Linz [108] -

GHCLB

20:00 - [158] Leipzig vs Mlada Boleslav [22] - 2 1/2 -

GHCLB

20:00 - [1] Lask vs Vorwarts Steyr [916] - 2 3/4 -

GHCLB

20:00 - [475] NK Varazdin vs Domzale [142] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - [73] Winterthur vs Dornbirn [496] - 2 1/4 -

GHCLB

20:00 - [144] Lugano vs Neuchatel Xamax [865] - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - [91] Young Boys vs Vaduz [466] -

GHCLB

20:00 - [214] Mainz vs Hoffenheim [90] -

GHCLB

20:00 - [159] M.gladbach vs St. Pauli [152] - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - [51] Zurich vs Wil 1900 [460] -

TBNA

20:00 - [17] Valladolid vs Rayo Vallecano [8] +0 -

TBNB

20:00 - [10] Cartagena vs Huesca [11] - 1/4 -

ITB

20:00 - [14] Perugia vs Palermo [10] - 1/4 -

ITB

20:00 - [8] Pisa vs Cittadella [12] - 1/4 -

ITB

20:00 - [5] Bari vs Parma [11] +0 -

ITB

20:00 - [6] Cagliari vs Como [15] - 1/2 -

ITB

20:00 - [3] Reggina vs SPAL 1907 [17] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [3] Freiburg II vs Verl [11] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [13] Essen vs Hallescher [19] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [2] Wehen vs Elversberg [1] +0 -

DUC3

20:00 - [5] Waldhof Man. vs Munchen 1860 [8] +0 -

DUC3

20:00 - [6] Osnabruck vs Vik.Koln [10] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [4] Saarbrucken vs Duisburg [12] - 1/2 -

ISRA

20:00 - [11] Hapoel Tel Aviv vs Sektzia Nes Tziona [13] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [4] Adana Demirspor vs Ankaragucu [14] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [8] Konyaspor vs Besiktas [6] +0 -

TNKB

20:00 - [1] Samsunspor vs Altay [13] - 1 1/4 -

GHCLB

20:30 - [49] Hajduk Split vs CM Celje [321] - 1 -

GHCLB

20:30 - [458] Jagiellonia vs Radnicki Nis [299] -

GHCLB

20:30 - [78] Fort.Dusseldorf vs Grasshoppers [98] -

GHCLB

20:30 - [58] FC Koln vs Lommel [328] - 2 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-1] Pordenone vs Virtus Verona [A-15] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-11] Virtus Francavilla vs Foggia [C-5] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-8] ArzignanoChiampo vs Pro Sesto [A-4] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-10] Padova vs Juventus U23 [A-13] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-12] Albinoleffe vs Pergolettese [A-18] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-20] Triestina vs Novara [A-9] +1/2 -

NPA

20:30 - [16] Marumo Gallants FC vs Richards Bay [3] - 1/4 -

NPA

20:30 - [4] Orlando Pirates vs Golden Arrows [13] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [316] Korona Kielce vs Banik Ostrava [59] -

GHU17

21:00 - [27] Đức U17 vs Anh U17 [18] -

ANHU23

21:00 - [1-1] Man City U21 vs Brighton U21 [1-9] -

ITA

21:00 - [20] Cremonese vs Monza [11] +0 -

BDNB

21:00 - [17] Trofense vs SC Covilha [18] - 1/4 -

ICERT

21:00 - [A-1] Vikingur Rey. vs IR Reykjavik [A-2] - 3 1/2 -

INDA

21:00 - [4] ATK vs Mumbai [1] +1/2 -

BRASP

21:00 - [A-3] Inter Limeira/SP vs Sao Bernardo/SP [D-2] +0 -

GHCLB

21:30 - [266] Holstein Kiel vs A.Bielefeld [236] -

GHCLB

21:30 - [455] Radomiak Radom vs Botosani [274] -

GHCLB

21:30 - [4] Union Berlin vs MSK Zilina [480] - 2 1/4 -

GHCLB

21:30 - [225] Schalke 04 vs Wer.Bremen [19] +1/4 -

GHCLB

22:00 - [52] Sandhausen vs Spartak Trnava [54] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - [234] Hannover 96 vs Ludogorets [94] -

ANHA

22:00 - [14] Nottingham Forest vs Leicester City [13] +0 -

ANHA

22:00 - [6] Brighton vs Liverpool [10] +1/2 -

ANHA

22:00 - [18] Everton vs Southampton [20] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [15] Wolves vs West Ham Utd [16] +0 -

ANHB

22:00 - [17] Bristol City vs Birmingham [18] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [1] Burnley vs Coventry [15] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [21] Cardiff City vs Wigan [24] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [12] Hull City vs Huddersfield [22] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [4] Luton Town vs West Brom [6] +0 -

ANHB

22:00 - [3] Middlesbrough vs Millwall [7] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [11] Preston North End vs Norwich [10] +1/4 -

ANHB

22:00 - [16] Reading vs QPR [14] +0 -

ANHB

22:00 - [2] Sheffield Utd vs Stoke City [19] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [9] Sunderland vs Swansea City [13] +0 -

ANHB

22:00 - [5] Watford vs Blackpool [23] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [17] Fleetwood Town vs Oxford Utd [15] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [22] Accrington vs Bristol Rovers [13] +0 -

ANHL1

22:00 - [8] Wycombe vs Sheffield Wed. [1] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [19] Milton Keynes Dons vs Lincoln [16] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [11] Exeter City vs Forest Green [24] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [5] Bolton vs Portsmouth [10] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [20] Burton Albion vs Shrewsbury [9] +0 -

ANHL1

22:00 - [12] Charlton Athletic vs Barnsley [6] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [18] Cheltenham vs Derby County [4] +3/4 -

ANHL1

22:00 - [3] Ipswich vs Plymouth Argyle [2] - 1 1/4 -

ANHL2

22:00 - [13] Tranmere Rovers vs Walsall [12] +0 -

ANHL2

22:00 - [24] Rochdale vs Colchester Utd [17] +0 -

ANHL2

22:00 - [7] Stockport vs Northampton [4] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [20] Harrogate Town vs Stevenage [2] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [11] Swindon vs Grimsby [16] +0 -

ANHL2

22:00 - [3] Carlisle vs Newport [19] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [5] Salford City vs Sutton Utd [10] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [14] Wimbledon vs Bradford City [8] +0 -

ANHL2

22:00 - [23] Gillingham vs Hartlepool [22] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [1] Leyton Orient vs Barrow [9] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [6] Mansfield vs Crewe Alexandra [18] - 1 -

SCOA

22:00 - [8] St. Johnstone vs Livingston [4] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [5] Hibernian vs Dundee Utd [12] - 3/4 -

SCOA

22:00 - [11] Motherwell vs Ross County [10] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [8] Cove Rangers vs Raith Rovers [5] +1/4 -

SCOB

22:00 - [10] Hamilton vs Greenock Morton [6] +1/4 -

SCOB

22:00 - [2] Ayr Utd vs Arbroath [9] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [8] Kelty Hearts vs Airdrieonians [3] +1/4 -

SCO2

22:00 - [5] Alloa Athletic vs Edinburgh City [4] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [6] Montrose vs Queen of South [7] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [1] Dunfermline vs Peterhead [10] - 1 3/4 -

SCO2

22:00 - [2] Falkirk vs Clyde [9] - 1 1/4 -

ALBA

22:00 - [9] Teuta Durres vs Kastrioti Kruje [10] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [6] Glentoran vs Larne [3] +0 -

NIRA

22:00 - [2] Coleraine vs Portadown FC [12] - 1 1/2 -

NIRA

22:00 - [8] Glenavon vs Linfield [5] +3/4 -

NIRA

22:00 - [7] Ballymena Utd vs Dungannon Swi. [11] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [4] Crusaders Belfast vs Newry City [10] - 2 -

BIA

22:00 - [17] RFC Seraing vs Standard Liege [6] +3/4 -

GREA

22:00 - [14] Lamia FC vs Atromitos [7] - 1/4 -

KSAA

22:00 - [11] Al Raed vs Al Feiha [13] - 1/4 -

MARA

22:00 - [5] Renai. Berkane vs Raja Casablanca [8] +0 -

TBNA

22:15 - [13] Girona vs Sevilla [14] - 1/4 -

TBNB

22:15 - [12] Villarreal B vs Zaragoza [16] +0 -

TBNB

22:15 - [22] UD Ibiza vs Las Palmas [1] +1/4 -

ITB

22:15 - [1] Frosinone vs Modena [9] - 3/4 -

BDNA

22:30 - [9] Vizela vs Maritimo [17] - 1/2 -

BDNB

22:30 - [5] Vilafranquense vs Leixoes [11] - 1/4 -

ISRA

22:30 - [12] HIK Shmona vs Hapoel Hadera [9] - 1/4 -

NPA

22:30 - [8] Chippa Utd vs Cape Town City [10] +1/4 -

NPA

22:30 - [11] Stellenbosch FC vs Sekhukhune Utd [7] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-1] Eldense vs Murcia [A2-5] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-1] Alcorcon vs Deportivo [A1-2] +0 -

PHA

22:59 - [3] Lens vs Auxerre [19] - 1 1/2 -

ISRA

22:59 - [7] Ashdod vs Maccabi Bnei Raina [14] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [5] Trabzonspor vs Istanbul BB [3] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [10] Goztepe vs Sakaryaspor [7] - 1/4 -

CAFANC

23:00 - [B-4] CHDC Congo vs Uganda [B-3] -

ITA3

23:30 - [A-7] AC Renate vs Pro Vercelli [A-11] +0 -

ITA3

23:30 - [A-2] Feralpisalo vs Piacenza [A-19] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [A-3] Lecco vs Vicenza [A-6] +1/2 -

ITA3

23:30 - [A-16] Sangiuliano City vs AC Trento [A-14] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-17] Mantova vs Aurora Pro Patria [A-5] - 1/4 -

ANHU23

00:00 - [1-8] Man Utd U21 vs Liverpool U21 [1-5] +0 -

ITA

00:00 - [14] Lecce vs AC Milan [7] +3/4 -

ISRA

00:00 - [6] Maccabi Netanya vs Hapoel Haifa [8] - 1/4 -

CYPA

00:00 - [10] Karmiotissa Pol. vs Apoel FC [2] +1 -

BIA

00:15 - [13] KV Mechelen vs Oostende [18] - 3/4 -

BIA

00:15 - [14] Eupen vs Sint Truiden [8] +0 -

MARA

00:15 - [13] Oly. Khouribga vs FAR Rabat [2] +1/2 -

ANHA

00:30 - [7] Brentford vs Bournemouth [19] - 3/4 -

TBNA

00:30 - [9] Osasuna vs Mallorca [10] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [18] Racing Santander vs Sporting Gijon [15] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [9] Tenerife vs SD Ponferradina [19] - 3/4 -

SCOLC

00:30 - [A-5] Celtic vs Kilmarnock [B-1] - 2 1/2 -

KSAA

00:30 - [2] Al Shabab (KSA) vs Al Nasr (KSA) [1] +0 -

HLA

00:45 - [15] Volendam vs RKC Waalwijk [9] +0 -

HLA

00:45 - [8] Heerenveen vs AZ Alkmaar [2] +1/4 -

GHCLB

01:00 - [188] Trencin vs Slovan Liberec [16] +1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-15] Salamanca vs Pontevedra [A1-19] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-14] Algeciras vs Linares Deportivo [A1-6] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-8] Cornella vs Gimnastic T. [A2-10] +0 -

TBN3

01:00 - [A2-13] Alcoyano vs Osasuna B [A2-7] +0 -

PHA

01:00 - [2] Marseille vs Lorient [7] - 1 1/4 -

BDNA

01:00 - [11] Rio Ave vs Pacos Ferreira [18] - 1/4 -

GREA

01:00 - [4] PAOK vs OFI Creta [10] - 1 1/4 -

BRARJ

01:30 - [9] Nova Iguacu/RJ vs Volta Redonda/RJ [2] +0 -

BRASP

01:30 - [D-4] Portuguesa/SP vs Botafogo/SP [A-2] +0 -

CAFANC

02:00 - [B-2] B.B.Ngà vs Senegal [B-1] -

BRAPR

02:00 - [12] Rio Branco/PR vs Athletico/PR [1] +1 1/2 -

BRARJ

02:00 - [11] Resende/RJ vs Fluminense/RJ [4] +1 1/2 -

BRASP

02:00 - [D-3] Santo Andre/SP vs Guarani/SP [B-4] +0 -

MARA

02:30 - [16] Ittihad Tanger vs US Touarga [10] +0 -

ITA

02:45 - [2] Inter Milan vs Verona [18] - 1 1/2 -

BIA

02:45 - [1] Genk vs Zulte-Waregem [16] - 1 1/4 -

TBNA

03:00 - [3] Real Sociedad vs Athletic Bilbao [7] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [4] Levante vs Granada [6] - 1/4 -

PHA

03:00 - [8] Lyon vs Strasbourg [18] - 1 -

HLA

03:00 - [4] Ajax vs Twente [5] - 1 -

HLA

03:00 - [6] Sparta Rotterdam vs SBV Excelsior [13] - 1 -

BDNA

03:30 - [3] Braga vs Boavista [8] - 1 1/2 -

GHCLB

04:00 - [114] Univ. Catolica(CHL) vs Rosario Central [509] - 1/4 -

BRARJ

04:00 - [6] Vasco DG/RJ vs Madureira/RJ [8] - 1/2 -

GHCLB

04:15 - [635] Defensor SC vs Velez Sarsfield [282] +1/2 -

BRAPR

04:30 - [4] Maringa/PR vs Foz do Iguaçu/PR [11] - 1 -

BRAPR

04:30 - [5] Cascavel/PR vs Independente SJ/PR [9] - 1 -

BRASP

04:30 - [D-1] Palmeiras/SP vs Sao Bento/SP [C-2] - 2 -

MEXA

06:00 - [17] Cruz Azul vs Monterrey [3] +0 -

BRASP

06:30 - [A-4] Santos/SP vs Mirassol/SP [B-2] - 3/4 -

GHCLB

07:30 - [442] Nacional(URU) vs Colon [558] - 1/4 -

GHCLB

07:30 - [27] River Plate vs Millonarios [639] - 3/4 -

MEXA

08:05 - [11] Toluca vs Club America [6] +1/2 -

MEXA

08:05 - [9] Juarez vs Club Tijuana [14] - 1/4 -

CRCA

08:15 - [A-5] Santos Guapiles vs Alajuelense [A-2] +1/2 -

CRCA

09:00 - [A-3] Herediano vs Guadalupe FC [A-6] - 1 -

MEXA

10:05 - [4] Santos Laguna vs Pumas UNAM [7] - 1/4 -

IDNA

15:15 Hoãn [17] Persik Kediri vs Persita Tangerang [9] -

IDNA

16:00 Hoãn [7] Persebaya Surabaya vs TIRA-Persikabo [12] -

GHCLB

17:00 Hoãn [525] Radnicki Beograd vs Arsenal Tivat [915] -

GHCLB

17:00 Hoãn [451] Thun vs Vaduz [466] -

ANHU23

19:00 Hoãn [1-13] Tottenham U21 vs West Ham U21 [1-11] - 1/4 -

GHCLB

21:00 Hoãn [339] Ruch Chorzow vs Wisla Krakow [312] -

ANHL1

22:00 Hoãn [21] Cambridge Utd vs Morecambe [23] - 1/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [21] Crawley Town vs Doncaster Rovers [15] +1/4 -

SCOB

22:00 Hoãn [3] Dundee vs Partick Thistle [4] - 1/2 -

ISRA

00:30 Hoãn [10] Bnei Sakhnin vs Hap. Beer Sheva [3] +3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/01/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/01/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

00:3005/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

19:3004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 20 33 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Leicester City 21 -5 21
14 Nottingham Forest 20 -19 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 19 -7 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15