LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/06/2020

Lịch bóng đá trong ngày 21/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUTB

15:30 - [12] Vorwarts Steyr vs SKU Amstetten [13] +0 -

HQA

16:00 - [10] Incheon Utd vs Busan I'Park [11] +1/4 -

HQA

16:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Gwangju [12] - 1 1/4 -

HQB

16:00 - [4] Gyeongnam vs Bucheon 1995 [8] - 1/4 -

HQB

17:00 - [2] Suwon FC vs Anyang [9] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [2] Gangneung City vs Gyeongju Citizen [14] - 1 -

POLA

17:30 - [5] Pogon Szczecin vs Lechia GD [4] - 1/4 -

POLB

17:40 - [7] GKS Tychy vs Podbeskidzie +1/2 -

ANHB

18:00 - [15] Cardiff City vs Leeds Utd +3/4 -

DUC3

18:00 - [20] Meppen vs Unterhaching [17] - 1/4 -

DENB

18:00 - Nykobing vs Naestved BK - 1/4 -

HQA

18:00 - [5] Daegu vs Suwon Bluewings [7] - 1/4 -

RMNA

18:30 - [10] Voluntari vs Politehnica Iasi +0 -

TBNA

19:00 - [20] Celta Vigo vs Alaves [15] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [4] Munchen 1860 vs Hallescher [14] - 1/2 -

NGA

19:00 - [16] Ufa vs FK Tambov [14] - 1/4 -

DENA

19:00 - Silkeborg IF vs Sonderjyske [2] +0 -

TDA

19:30 - [1] Malmo vs Varbergs BoIS [11] - 1 1/2 -

TDA

19:30 - [15] Falkenbergs vs Kalmar [14] +1/4 -

TDA

19:30 - [5] Norrkoping vs Djurgardens [3] - 1/4 -

TDB

19:30 - [12] Norrby vs GAIS [11] +0 -

TDB

19:30 - [15] Umea vs Akropolis IF [5] - 1/4 -

ANHA

20:00 - [15] Newcastle vs Sheffield Utd [20] +1/4 -

POLA

20:00 - [8] Cracovia Krakow vs Jagiellonia [9] - 1/2 -

POLB

20:00 - [11] GKS Belchatow vs Stal Mielec +3/4 -

BLRA

20:00 - [15] Belshina Bobruisk vs Bate Borisov [1] +1 1/2 -

CZEA

20:00 - [10] Slovacko vs Bohemians 1905 [11] - 1/2 -

DENB

20:00 - Vejle vs Hvidovre IF [9] - 1 1/4 -

POLB

20:10 - [14] Stomil Olsztyn vs Wigry Suwalki - 3/4 -

DUB

20:30 - [14] Darmstadt vs Wehen +0 -

DUB

20:30 - [15] Sandhausen vs Dynamo Dresden - 3/4 -

DUB

20:30 - [12] Heidenheim vs Hamburger [1] +1/4 -

DUB

20:30 - [7] Erzgebirge Aue vs Hannover 96 [11] +3/4 -

DUB

20:30 - [4] Bochum vs Greuther Furth [2] - 1/4 -

DUB

20:30 - [9] Karlsruher vs A.Bielefeld - 1/4 -

DUB

20:30 - [10] Nurnberg vs Stuttgart +1/4 -

DUB

20:30 - [6] Osnabruck vs Holstein Kiel [5] - 1/2 -

DUB

20:30 - [17] St. Pauli vs Jahn Regensburg [13] - 1/4 -

BULA

20:30 - [1] Ludogorets vs Beroe [6] - 1 1/4 -

RMNA

21:00 - [14] Dinamo Bucuresti vs Sepsi OSK [4] - 1/4 -

SLOA

21:00 - Triglav vs Aluminij [10] -

TSA

21:00 - [9] Luzern vs Basel [6] +1/2 -

TSA

21:00 - [7] Servette vs Lugano [2] - 1/2 -

UKRA

21:00 - Karpaty Lviv vs Olimpik Donetsk [4] +1 -

DENA

21:00 - Esbjerg FB vs Hobro I.K. - 1/2 -

UZBA

21:00 - [10] Mash'al Mubarek vs Nasaf Qarshi [2] -

UZBA

21:00 - [12] Andijan vs Metallurg Bekabad [8] -

NGA

21:30 - [8] Lok. Moscow vs FK Orenburg - 1 -

TNKB

21:30 - [13] Umraniyespor vs Fatih Karagumruk - 1/4 -

TBNB

22:00 - [9] Mirandes vs SD Ponferradina [8] +0 -

TBNB

22:00 - Racing Santander vs Tenerife [17] +1/4 -

DUC3

22:00 - [15] Zwickau vs Ingolstadt [2] +1/2 -

BLRA

22:00 - [12] Vitebsk vs FK Minsk [10] - 1/4 -

LATA

22:00 - [5] Spartaks Jurmala vs Riga FC [1] +1 1/4 -

SVKA

22:00 - [8] Sered vs FK Pohronie [11] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [13] Mlada Boleslav vs C. Budejovice [14] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [14] Slavoj Vysehrad vs Vik.Zizkov [2] +1/2 -

CZEB

22:00 - [6] Sellier&Bellot Vlasim vs Varnsdorf [9] -

CZEB

22:00 - [3] SK Prostejov vs Dukla Praha [7] +1/2 -

CZEB

22:00 - Brno vs MFK Chrudim [8] - 2 -

CZEB

22:00 - Banik Sokolov vs Jihlava [11] +1/4 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Wolfsberger AC [7] - 2 1/2 -

AUTA

22:00 - [3] Rapid Wien vs Hartberg [10] - 1 1/2 -

ANHA

22:15 - [7] Aston Villa vs Chelsea [3] +1 1/4 -

ARMA

22:30 - [3] Ararat Y vs Alashkert [4] +3/4 -

POLA

22:30 - [1] Legia Wars. vs Slask Wroclaw [7] - 1 1/2 -

TNKA

22:30 - [10] Kasimpasa vs Fenerbahce [2] +1/4 -

TDA

22:30 - [6] Hammarby vs AIK Solna [9] - 1/2 -

TDA

22:30 - [8] Orebro vs Ostersunds [12] - 1/4 -

TDB

22:30 - [8] Vasteras vs Degerfors IF [2] +0 -

POLB

22:40 - Warta Poznan vs Sandecja [18] - 1/2 -

ITB

22:59 - [20] Cremonese vs Benevento +1/4 -

BULA

22:59 - [3] Arda Kardzhali vs Dunav Ruse - 1 1/4 -

MNEA

22:59 - Grbalj vs Rudar [8] -

MNEA

22:59 - [4] Sutjeska vs Zeta [5] -

NORA

22:59 - [3] Valerenga vs Stabaek [9] - 1/4 -

NORA

22:59 - [11] Sandefjord vs Start Kristiansand [13] - 1/4 -

NORA

22:59 - [6] Kristiansund vs Aalesund [16] - 1/4 -

NORA

22:59 - [14] Stromsgodset vs Odd Grenland [5] +0 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Haugesund [8] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [10] Zemplin Michalovce vs Ruzomberok [7] - 1/2 -

SLOA

22:59 - [7] Domzale vs O.Ljubljana [2] -

DENA

22:59 - [3] Brondby vs Kobenhavn [10] +1/4 -

GREA

23:15 - [7] Asteras Tripolis vs Atromitos [6] - 1/4 -

GREA

23:30 - Xanthi vs Panetolikos [13] +0 -

UKRA

23:30 - [7] Desna Chernigiv vs Zorya [9] +1/4 -

ICEA

23:45 - [12] Fjolnir vs Stjarnan [4] +3/4 -

ISRB

23:45 - [13] H. Petah Tikva vs Hapoel Nof HaGalil [2] - 1/2 -

CROA

23:55 - [7] Slaven Belupo vs HNK Rijeka [4] +3/4 -

BLRA

00:00 - [2] Shakhter Soligo. vs Rukh Brest [8] - 1 3/4 -

HUNA

00:00 - Kaposvar vs Varda SE [3] +1 -

LATA

00:00 - [6] FK Liepaja vs METTA/LU Riga [9] - 1 1/2 -

RMNA

00:00 - [1] Steaua Bucuresti vs Gaz Metan Medias [9] - 1/4 -

CZEA

00:00 - [4] Vik.Plzen vs Jablonec [5] - 1 3/4 -

TNKB

00:00 - [15] Boluspor vs Altinordu SK [1] +0 -

TNKB

00:00 - [10] Altay vs Akhisar Bld. [11] - 1/4 -

TBNA

00:30 - [9] Valencia vs Osasuna [14] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [19] Albacete vs Huesca +1/4 -

TBNB

00:30 - Cadiz vs Alcorcon [22] - 1/2 -

ITA

00:30 - [7] Atalanta vs Sassuolo [2] - 1 -

AUTA

00:30 - [4] Sturm Graz vs Lask [2] +3/4 -

ANHA

01:00 - [6] Everton vs Liverpool [2] +3/4 -

ISRA

01:00 - [5] Bnei Yehuda vs Ashdod [7] +1/4 -

MNEA

01:00 - [9] OFK Titograd vs Iskra Danilo [7] -

MNEA

01:00 - [10] OFK Petrovac vs FK Kom -

SVKA

01:00 - [4] Spartak Trnava vs Dunajska Stred [2] +1/4 -

TNKA

01:00 - [8] Konyaspor vs Sivasspor [14] - 1/4 -

TNKA

01:00 - [3] Galatasaray vs Gaziantep B.B [4] - 1 1/4 -

DENA

01:00 - [1] Midtjylland vs Aarhus AGF [4] - 1/2 -

ITB

01:30 - [17] Ascoli vs Perugia +0 -

GREA

01:30 - [1] Olympiakos vs Panathinaikos [9] - 1 1/4 -

NORA

01:30 - [12] Brann vs Viking [7] - 1/2 -

SLOA

01:30 - [1] Maribor vs Rudar Velenje -

CROA

02:05 - [8] Lok. Zagreb vs Hajduk Split [5] +0 -

HUNA

02:05 - Debreceni vs Diosgyori [9] - 3/4 -

ICEA

02:15 - [6] Fylkir vs Breidablik [3] +1 1/4 -

ICEA

02:15 - [2] Hafnarfjordur vs IA Akranes [8] - 3/4 -

MNEA

02:30 - [1] Buducnost vs FK Podgorica [3] -

TBNB

02:45 - [10] Fuenlabrada vs Numancia - 1/4 -

ITA

02:45 - [5] Inter Milan vs Sampdoria [10] - 1 1/4 -

TBNA

03:00 - [1] Real Sociedad vs Real Madrid [4] +3/4 -

BDNA

03:00 - [17] Gil Vicente vs Aves - 3/4 -

COP

05:00 Hoãn [A-6] Venezuela vs Ecuador [A-3] -

COP

05:00 Hoãn [B-2] Australia vs Bolivia [B-3] -

USA

05:00 Hoãn [Dong-8] New York RB vs Portland Timbers [Tay-3] -

USA

07:00 Hoãn [Dong-9] Montreal Impact vs Los Angeles FC [Tay-6] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-4] Columbus Crew vs D.C. Utd [Dong-13] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-7] New England vs Orlando City [Dong-3] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-8] Colorado Rapids vs Toronto [Dong-2] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-2] Sporting Kansas vs Vancouver WC [Tay-9] -

USA

10:00 Hoãn [Tay-10] Real Salt Lake vs Houston Dynamo [Tay-12] -

USA

10:00 Hoãn [Tay-7] San Jose EQ vs Nashville FC [Dong-6] -

Lịch bóng đá trong ngày 21/06/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/06/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1