LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/06/2020

Lịch bóng đá trong ngày 20/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

14:00 - [14] Jeonju EM vs Busan Transp. [4] -

HQ3

15:00 - [13] Yangju FC vs Pyeongtaek FC [12] -

HQ3

15:00 - [2] Gyeongju KHNP vs GimPo Citizen [11] -

GHCLB

17:00 - HamKam vs Sogndal -

GHCLB

17:00 - KFUM Oslo vs Lillestrom +3/4 -

GHCLB

17:00 - Belshina Babruisk Re. vs Bate Borisov Re. - 1/4 -

ESTC

17:00 - FC Elva vs Flora Tallinn -

HQA

17:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Sangju Sangmu [4] - 1/4 -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Gangwon [6] - 1/4 -

HQA

17:00 - [8] FC Seoul vs Ulsan Hyundai [1] +3/4 -

HQB

17:00 - [10] Chungnam Asan vs Jeju Utd [1] +3/4 -

HQB

17:00 - [6] Daejeon Hana Citizen vs Jeonnam Dragons [3] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [6] Daejeon Korail vs Mokpo City [9] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [8] Cheongju FC vs Changwon City [10] -

HQ3

17:00 - [7] Cheonan City vs Hwaseong FC [5] -

HQ3

17:00 - [1] Gimhae City vs Chuncheon FC [15] -

POLB

17:40 - [7] Miedz Legnica vs Nieciecza [2] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - Shakhter Soligorsk Re. vs Ruh Brest Re. - 1 1/4 -

GHCLB

18:00 - Vitebsk Re. vs FK Minsk Re. +0 -

NGA

18:00 - [13] Ural S.r. vs Rubin Kazan [9] +0 -

DENA

18:00 - [12] AC Horsens vs Randers [8] +1/4 -

ANHA

18:30 - Watford vs Leicester City [4] +1/2 -

ANHB

18:30 - Fulham vs Brentford [11] +0 -

ANHB

18:30 - [16] Middlesbrough vs Swansea City [4] +0 -

ANHB

19:00 - [7] Millwall vs Derby County [21] - 1/4 -

TBNA

19:00 - Espanyol vs Levante [20] - 1/4 -

DUC3

19:00 - CZ Jena vs Vik.Koln [3] +1 -

DUC3

19:00 - [15] Magdeburg vs Bayern Munich II [13] +0 -

DUC3

19:00 - [9] Waldhof Man. vs Sonnenhof - 1/2 -

DUC3

19:00 - Ein.Braunschweig vs Preussen Munster - 1/2 -

DUC3

19:00 - [19] Duisburg vs Hansa Rostock [7] +1/4 -

DUC3

19:00 - [17] Kaiserslautern vs Uerdingen [14] - 1/2 -

SRBA

19:30 - [12] Javor Ivanjica vs Indija [15] -

POLA

20:00 - [11] Wisla Plock vs Arka Gdynia - 3/4 -

BLRA

20:00 - [5] Isloch vs Torpedo Zhodino [4] +0 -

ICEB

20:00 - [3] Fram Rey. vs Leiknir Faskr. [12] -

LATA

20:00 - [4] Ventspils vs Tukums/Salaspils [10] - 2 -

DENB

20:00 - [7] Fremad Amager vs Skive IK [12] - 1/4 -

POLB

20:10 - [8] Puszcza Nie. vs Olimpia Grudz. - 1/2 -

BULA

20:15 - [4] Cska Sofia vs Levski Sofia [9] - 1/4 -

DUA

20:30 - [1] Leipzig vs B.Dortmund [3] - 1/4 -

DUA

20:30 - [8] Hoffenheim vs Union Berlin [10] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - Fort.Dusseldorf vs Augsburg [6] - 3/4 -

DUA

20:30 - [15] Hertha Berlin vs B.Leverkusen [9] +1 1/4 -

DUA

20:30 - [16] FC Koln vs Ein.Frankfurt [4] +1/4 -

DUA

20:30 - [18] Mainz vs Wer.Bremen [7] - 1/4 -

DUA

20:30 - [2] Bayern Munich vs Freiburg [12] - 1 3/4 -

DUA

20:30 - Paderborn 07 vs M.gladbach [11] +2 1/4 -

DUA

20:30 - [17] Schalke 04 vs Wolfsburg [13] +1 1/4 -

NGA

20:30 - [11] Arsenal-Tula vs Spartak Moscow [2] +1/4 -

ARMA

20:30 - [10] Shirak vs Ararat-Armenia [8] +0 -

ARMA

20:30 - [5] FC Noah vs Lori Vanadzor [7] - 1/4 -

ICEA

20:30 - [7] KA Akureyri vs Vikingur Rey. [10] +1/4 -

CZEA

20:30 - [17] Pribram vs Sigma Olomouc [4] +0 -

CZEA

20:30 - [11] Zlin vs Opava [15] - 1/2 -

CZEA

20:30 - [12] Teplice vs MFk Karvina [8] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [16] Brighton vs Arsenal [5] +1/4 -

ANHB

21:00 - [10] Blackburn Rovers vs Bristol City [1] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [14] Huddersfield vs Wigan - 1/4 -

ANHB

21:00 - Hull City vs Charlton Athletic - 1/4 -

ANHB

21:00 - [6] Luton Town vs Preston North End [23] +1/4 -

ANHB

21:00 - [15] QPR vs Barnsley [22] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [2] Reading vs Stoke City [9] +0 -

ANHB

21:00 - [8] Sheffield Wed. vs Nottingham Forest [20] +0 -

ANHB

21:00 - West Brom vs Birmingham [17] - 3/4 -

ICEB

21:00 - [9] Vik. Olafsvik vs Vestri [6] -

ICEB

21:00 - [5] Vestmannaeyjar vs Magni Grenivik [10] -

LITA

21:00 - [4] Banga vs Kauno Zalgiris [3] +3/4 -

UZBA

21:00 - [8] Lok. Tashkent vs Sogdiana Jizzakh [9] - 3/4 -

UZBA

21:00 - [7] Navbahor vs Buxoro [14] -

SRBA

21:30 - [8] Cukaricki vs Macva Sabac [20] -

TNKB

21:30 - [4] Keciorengucu vs Bursaspor [10] +1/4 -

HUNA

21:55 - [11] Mezokovesdi SE vs MOL Fehervar FC [2] - 1/4 -

TBNA

22:00 - [14] Athletic Bilbao vs Real Betis [7] - 1/4 -

TBNB

22:00 - Deportivo vs Rayo Vallecano [4] +0 -

ALBA

22:00 - [2] Bylis Ballsh vs Skenderbeu [8] -

ALBA

22:00 - Luftetari Gjiro. vs Teuta Durres [9] -

ALBA

22:00 - [3] KF Laci vs Kukesi [6] -

BLRA

22:00 - [7] Dinamo Brest vs FK Gorodeya [13] - 1 1/2 -

LATA

22:00 - [7] Jelgava vs BFC Daugava [8] - 1/2 -

SVKA

22:00 - [4] Nitra vs Senica [11] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [4] Usti & Labem vs SK Lisen [3] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [12] SCR Altach vs Admira [8] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [7] Wattens vs Austria Wien [4] +1/4 -

AUTA

22:00 - Mattersburg vs St.Polten [3] +0 -

UZBA

22:00 - [2] FK AGMK vs Surkhon Termiz [12] -

POLA

22:30 - [16] Piast Gliwice vs Lech Poznan [10] +0 -

ICEW

22:30 - [7] Thor Akureyri Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [8] -

CZEA

22:30 - [1] Sparta Praha vs Slovan Liberec [5] - 3/4 -

TNKA

22:30 - [12] Kayserispor vs Genclerbirligi [19] - 1/4 -

POLB

22:40 - [17] GKS Jastrzebie vs Zaglebie Sosno [15] - 1/4 -

POLB

22:40 - [10] Radomiak Radom vs Chojniczanka - 1/2 -

BULA

22:45 - [1] Lok. Plovdiv vs Slavia Sofia [13] - 3/4 -

ICEA

22:45 - [11] Grotta vs Valur Rey. [1] +1 1/2 -

ITB

22:59 - Trapani vs Frosinone [13] +1/4 -

ITB

22:59 - [12] Cosenza vs Virtus Entella [16] - 1/4 -

ITB

22:59 - [2] Salernitana vs Pisa [17] - 1/4 -

ITB

22:59 - Crotone vs Chievo [7] - 1/4 -

ITB

22:59 - Livorno vs Cittadella [1] +1/4 -

ITB

22:59 - [20] Pescara vs Juve Stabia - 1/4 -

NGA

22:59 - [3] CSKA Moscow vs Zenit [1] +1/4 -

ESTC

22:59 - Trans Narva vs Tallinna Kalev - 2 1/4 -

LITA

22:59 - [2] Suduva vs Zalgiris [1] - 1/2 -

NORA

22:59 - [15] Mjondalen vs Sarpsborg [9] +1/4 -

SVKA

22:59 - [3] MSK Zilina vs Slo. Bratislava [2] +1 1/4 -

SLOA

22:59 - [5] NK Bravo vs Mura [1] -

DENA

22:59 - [6] Aalborg BK vs Nordsjaelland [7] +0 -

TSA

23:15 - Neuchatel Xamax vs Thun +0 -

TSB

23:15 - [2] Stade L. Ouchy vs Chiasso [10] - 1/4 -

ANHA

23:30 - [9] West Ham Utd vs Wolves [6] +1/2 -

UKRA

23:30 - [3] Shakhtar Donetsk vs PFK Aleksandriya [6] - 1 1/2 -

ISRA

23:45 - [3] Hapoel Kfar Saba vs HIK Shmona [5] - 1/4 -

CROA

23:55 - Inter Zapresic vs NK Osijek [3] +1 1/4 -

BLRA

00:00 - [6] Dinamo Minsk vs Energetik-BGU [9] - 3/4 -

HUNA

00:00 - [6] Puskas Akademia vs Paksi [3] - 1/2 -

LATA

00:00 - [3] Valmiera / BSS vs Rigas Futbola Skola [2] -

TNKB

00:00 - [11] Balikesirspor vs Menemen Bld [17] +0 -

TNKB

00:00 - Erzurum BB vs Eskisehirspor [16] - 2 1/4 -

SRBA

00:15 - [1] Crvena Zvezda vs Proleter NS [4] -

TBNA

00:30 - [4] Getafe vs Eibar [15] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [9] Las Palmas vs Lugo [16] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [17] Zaragoza vs Almeria [21] - 1/4 -

ITA

00:30 - [20] Torino vs Parma [18] - 1/4 -

GREA

00:30 - [4] PAOK vs OFI Creta [7] - 2 -

ISRA

00:30 - [8] Hap. Beer Sheva vs Maccabi Haifa [1] +1/4 -

POLA

01:00 - [1] Rakow Czestochowa vs Wisla Krakow [13] - 1/4 -

BULA

01:00 - [12] Botev Plovdiv vs Botev Vratsa [8] - 1/2 -

ICEA

01:00 - [5] KR Reykjavik vs HK Kopavogur [9] -

ISRA

01:00 - [13] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi TA [9] +1 -

SVKA

01:00 - [8] Zlate Moravce vs Trencin [9] +3/4 -

SLOA

01:00 - [8] CM Celje vs Tabor Sezana [4] -

CZEA

01:00 - [13] Banik Ostrava vs Slavia Praha [2] +3/4 -

TNKA

01:00 - [16] Denizlispor vs Besiktas [18] +1/2 -

TNKA

01:00 - [15] Malatyaspor vs Goztepe [10] +0 -

AUTB

01:25 - [4] Blau Weiss Linz vs LASK Juniors [7] +1/4 -

ITB

01:30 - [10] Pordenone vs Venezia [9] - 1/4 -

GREA

01:30 - [5] AEK Athens vs Aris Salonica [1] - 1 1/4 -

NORA

01:30 - [2] Molde vs Rosenborg [3] - 1/4 -

TSA

01:30 - [7] Sion vs St. Gallen [1] +1/2 -

TSB

01:30 - [7] SC Kriens vs Schaffhausen [4] - 1/2 -

ANHA

01:45 - Bournemouth vs Crystal Palace [14] +0 -

CROA

02:05 - [2] HNK Gorica vs Dinamo Zagreb [1] +3/4 -

CROA

02:05 - [8] NK Varazdin vs Istra 1961 [10] - 1/4 -

HUNA

02:05 - [1] Ferencvaros vs Ujpest [5] - 3/4 -

TBNB

02:45 - [6] Malaga vs Extremadura UD - 1/4 -

ITA

02:45 - [7] Verona vs Cagliari [13] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [8] Atletico Madrid vs Valladolid [19] - 1 1/4 -

GHCLB

17:50 Hoãn Guangzhou Ever. vs Shenzhen FC -

COP

05:00 Hoãn [A-2] Colombia vs Peru [A-4] -

COP

05:00 Hoãn [B-6] Uruguay vs Chile [B-4] -

USA

05:30 Hoãn [Dong-11] Atlanta United vs Philadelphia Union [Dong-2] -

USA

06:00 Hoãn [Dong-7] New York RB vs Los Angeles FC [Tay-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 20/06/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/06/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1