LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 26/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI23VL

11:00 - [K-1] Nhật Bản U23 vs Campuchia U23 [K-2] -

IDNA

15:15 - [13] PSM Makassar vs TIRA-Persikabo [11] - 1/2 -

EUW19VL

16:00 - [11-4] Malta U19 Nữ vs Georgia U19 Nữ [11-2] +0 -

GHW

16:05 - [16] Australia Nữ vs Brazil Nữ [1] - 1/4 -

AUTC

16:30 - [10] SV Lafnitz vs Wolfsberger AC [11] -

ARMA

16:45 - [2] Ararat Y vs Van Yerevan [8] - 1 -

EU17VL

18:00 - [8-2] Pháp U17 vs Moldova U17 [8-4] -

EUW19VL

18:00 - [8-4] Síp U19 Nữ vs North Macedonia U19 Nữ [8-2] +3 1/4 -

EUW19VL

18:00 - [8-3] Đảo Faroe U19 Nữ vs Belarus U19 Nữ [8-1] - 3 -

CROC

18:00 - [14] Rudes Zagreb vs NK Osijek [10] +1 3/4 -

IDNA

18:15 - [8] PSIS Semarang vs Persib Bandung [4] +1/4 -

WCWVL

18:30 - [D-5] North Macedonia Nữ vs Luxembourg Nữ [D-4] - 2 1/4 -

EUW19VL

18:30 - [9-4] Kazakhstan U19 Nữ vs Lithuania U19 Nữ [9-3] -

EUW19VL

18:30 - [9-1] Bulgaria U19 Nữ vs Hy Lạp U19 Nữ [9-2] +1/4 -

ARMA

18:45 - [6] Sevan FC vs Urartu [7] +1/4 -

WCWVL

19:00 - [E-4] Bosnia & Herz Nữ vs Nga Nữ [E-2] +2 1/2 -

EU17VL

19:00 - [8-1] Hy Lạp U17 vs Síp U17 [8-3] -

EUW19VL

19:00 - [4-2] Phần Lan U19 Nữ vs Đan Mạch U19 Nữ [4-1] +1 -

EUW19VL

19:00 - [5-4] Bắc Ireland U19 Nữ vs Ireland U19 Nữ [5-3] +2 1/4 -

EUW19VL

19:00 - [4-4] T.N.Kỳ U19 Nữ vs Hungary U19 Nữ [4-3] +1 1/4 -

EUW19VL

19:00 - [5-1] Anh U19 Nữ vs Thụy Sỹ U19 Nữ [5-2] - 1 -

ASI23VL

19:00 - [G-4] Indonesia U23 vs Australia U23 [G-1] -

NGC

19:00 - [11-2] FK Orenburg vs Din. Moscow [11-1] +1 -

BULC

19:00 - [14] Lok. Sofia vs Lok. Plovdiv [5] +1/4 -

GREC

19:00 - [2] Anagenisi Kard. vs Kallithea [8] -

GREC

19:00 - [12] Levadiakos vs Asteras Tripolis [6] +3/4 -

RMNC

19:00 - [9] ACSO Filiasi vs Hermannstadt [8] +3/4 -

AUTC

19:30 - [6] Weiz vs Austria Klagenfurt [21] -

OMAA

19:50 - [7] Oman Club vs Dhofar [1] -

EUW19VL

20:00 - [7-1] Italia U19 Nữ vs Na Uy U19 Nữ [7-2] - 1/4 -

EUW19VL

20:00 - [7-4] Azerbaijan U19 Nữ vs Ba Lan U19 Nữ [7-3] +3 1/2 -

CROC

20:00 - [9] NK Belisce vs Hajduk Split [5] +2 1/4 -

EGYA

20:00 - [15] Arab Contractors vs Al Sharqiyah [18] -

IDNA

20:45 - [7] Persija Jakarta vs Persebaya Surabaya [1] - 1/4 -

WCWVL

21:00 - [F-6] Armenia Nữ vs Kosovo Nữ [F-5] +1 -

WCWVL

21:00 - [E-6] Azerbaijan Nữ vs Malta Nữ [E-5] +1/2 -

WCWVL

21:00 - [B-4] Ukraina Nữ vs T.B.Nha Nữ [B-1] +4 3/4 -

EUW19VL

21:00 - [11-1] Romania U19 Nữ vs Israel U19 Nữ [11-3] - 1/4 -

DUC4N

21:00 - [16] Giessen vs Offenbach [2] +1 -

DUC4N

21:00 - [7] Bahlinger vs Hoffenheim II [11] +0 -

NGC

21:00 - [10-2] Metallurg Lipetsk vs CSKA Moscow [10-1] +1 3/4 -

OMAA

21:00 - [10] Bahla Club vs Al Suwaiq [9] -

CHIA

21:00 - [9] Cobresal vs O Higgins [13] - 1 -

WCWVL

21:05 - [H-1] Đức Nữ vs Israel Nữ [H-5] -

GREC

21:15 - [11] Larissa vs Pas Giannina [19] +1/4 -

QATA

21:20 - [9] Al Rayyan vs Sailiya [12] - 3/4 -

QATA

21:20 - [6] Umm salal vs Al Sadd [1] +2 1/4 -

WCWVL

21:30 - [A-4] Slovakia Nữ vs Georgia Nữ [A-5] - 3 3/4 -

KSB

21:55 - [18] Al Kawkab vs Bisha FC [20] -

WCWVL

22:00 - [I-5] Kazakhstan Nữ vs Pháp Nữ [I-1] -

WCWVL

22:00 - [H-6] Bulgaria Nữ vs B.D.Nha Nữ [H-2] +2 3/4 -

EU17VL

22:00 - [6-2] Nga U17 vs Đức U17 [6-1] +2 1/4 -

EU17VL

22:00 - [6-4] San Marino U17 vs Romania U17 [6-3] -

RMNC

22:00 - [12] Gaz Metan Medias vs Chindia Targoviste [7] +0 -

KSB

22:05 - [9] Al Kholood vs Al Wehda (KSA) [7] -

WCWVL

22:15 - [A-3] Phần Lan Nữ vs Ireland Nữ [A-2] - 3/4 -

WCWVL

22:30 - [G-5] Lithuania Nữ vs Italia Nữ [G-2] -

CROC

22:30 - [15] Sibenik vs Slaven Belupo [16] - 1/4 -

CZEC

22:30 - [12] Bohemians 1905 vs Jihlava [11] - 1 3/4 -

OMAA

22:30 - [12] Al Ittihad (OMA) vs Mussanah Club [4] +1/4 -

OMAA

22:30 - [6] Rustaq Club vs Nasr Salalah [5] - 1/2 -

EGYA

22:30 - [13] El Gouna vs Ceramica Cleopatra [9] +1/4 -

WCWVL

22:59 - [H-3] Serbia Nữ vs T.N.Kỳ Nữ [H-4] - 1 -

WCWVL

22:59 - [E-3] Montenegro Nữ vs Đan Mạch Nữ [E-1] +5 1/4 -

GHW

22:59 - [45] Ecuador Nữ vs Venezuela Nữ [14] +1 -

BULC

22:59 - [1] Levski Sofia vs Septemvri Simitli [16] - 3 -

DENC

22:59 - [13] AC Horsens vs Vejle [62] - 1/4 -

DENC

22:59 - [41] Fredericia vs Hvidovre IF [52] - 1/4 -

ITA

23:30 - [14] Spezia vs Genoa [19] - 1/4 -

ITA

23:30 - [17] Venezia vs Salernitana [20] - 1/2 -

DUCC

23:30 - [36] Preussen Munster vs Hertha Berlin [20] +1 1/4 -

DUCC

23:30 - [33] Hoffenheim vs Holstein Kiel [40] - 1 1/2 -

DUCC

23:30 - [35] Munchen 1860 vs Schalke 04 [8] +1/2 -

DUCC

23:30 - [24] Babelsberg vs Leipzig [5] +3 -

UKRC

23:30 - [9] Metalist 1925 Kharkiv vs PFK Aleksandriya [8] -

QATA

23:35 - [4] Al Garrafa vs Al Khor [11] - 1 -

KSB

23:40 - [14] Al Nahda (KSA) vs Al Adalah [3] -

HLC

23:45 - [59] SteDoCo vs Utrecht [14] -

WCWVL

00:00 - [I-4] Hy Lạp Nữ vs Slovenia Nữ [I-3] +1 3/4 -

WCWVL

00:00 - [B-5] Đảo Faroe Nữ vs Hungary Nữ [B-3] +3 -

WCWVL

00:00 - [F-1] Na Uy Nữ vs Bỉ Nữ [F-2] - 1 1/4 -

WCWVL

00:00 - [G-1] Thụy Sỹ Nữ vs Croatia Nữ [G-4] - 2 3/4 -

EUW19VL

00:00 - [1-4] Scotland U19 Nữ vs Hà Lan U19 Nữ [1-2] +2 -

EUW19VL

00:00 - [1-3] Ukraina U19 Nữ vs Áo U19 Nữ [1-1] +1 3/4 -

TBNA

00:00 - [18] Alaves vs Elche [15] - 1/4 -

DUC4N

00:00 - [17] Stuttgart II vs FSV Frankfurt [15] - 1/4 -

DUC4N

00:00 - [14] Pirmasens vs Hessen Kassel [9] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [19] TSV Schott Mainz vs Astoria Walldorf [12] +0 -

DUC4N

00:00 - [10] TSG Balingen vs Koblenz [13] +0 -

DUC4N

00:00 - [8] Aalen vs SSV Ulm [1] +1/2 -

PH3

00:00 - [5] Bourg Peronnas vs Concarneau [1] - 1/4 -

PH3

00:00 - [9] SO Cholet vs Villefranche [4] +1/2 -

PH3

00:00 - [11] Avranches vs Annecy FC [2] +1/2 -

PH3

00:00 - [6] Chateauroux vs Chambly [15] - 1/2 -

PH3

00:00 - [12] Sete vs Boulogne [18] +1/4 -

SRBA

00:00 - [13] Radnik Surdulica vs Crvena Zvezda [2] -

TSC

00:00 - [12] Aarau vs Lausanne Sports [6] - 1/4 -

TDB

00:00 - [3] Helsingborg vs GAIS [14] - 1 -

TDB

00:00 - [7] Trelleborgs vs Eskilstuna City [9] - 1/2 -

BLVA

00:00 - [8] CD Guabira vs The Strongest [3] -

BLVA

00:00 - [15] Real Potosi vs Jorge Wilstermann [7] -

WCWVL

00:30 - [D-6] Latvia Nữ vs Anh Nữ [D-1] -

WCWVL

00:45 - [F-3] Ba Lan Nữ vs Albania Nữ [F-4] - 3 3/4 -

WCWVL

01:00 - [D-3] Bắc Ireland Nữ vs Áo Nữ [D-2] +1 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.E-1] Rotherham Utd vs Man City U21 [N.E-3] - 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.C-2] Milton Keynes Dons vs Aston Villa U21 [S.C-1] - 1 -

ANHFLT

01:00 - [S.E-4] Cheltenham vs Chelsea U21 [S.E-2] +1 -

ANHFLT

01:00 - [S.A-4] Gillingham vs West Ham U21 [S.A-1] - 1/4 -

DUCC

01:00 - [9] B.Dortmund vs Ingolstadt [18] - 2 -

BDNLC

01:00 - [D-1] Santa Clara vs Porto [D-3] +1 -

HLC

01:00 - [32] Kozakken Boys vs Telstar [28] +1/2 -

HLC

01:00 - [54] Volendam vs Emmen [19] - 1/4 -

HLC

01:00 - [41] ASWH vs Heracles Almelo [25] +1 3/4 -

HLC

01:00 - [7] DVS 33 vs Eindhoven [40] -

HLC

01:00 - [48] ACV vs MVV Maastricht [26] -

HLC

01:00 - [45] Sparta Nijkerk vs ADO Den Haag [3] -

HLC

01:00 - [2] Zwolle vs De Graafschap [47] - 1/4 -

HLC

01:00 - [27] Roda JC vs Den Bosch [39] - 1 -

HLC

01:00 - [10] Spakenburg vs Dordrecht 90 [50] - 1/4 -

BIC

01:00 - [13] Oostende vs CS Onhaye [33] -

RMNC

01:00 - [10] Dinamo Bucuresti vs Arges Pitesti [5] - 1/4 -

TSC

01:00 - [4] Biel-Bienne vs Stade L. Ouchy [14] +1 -

EGYA

01:00 - [2] Zamalek SC vs ENPPI Cairo [11] - 1 1/4 -

GHW

01:05 - [76] Scotland Nữ vs Thụy Điển Nữ [27] +3/4 -

WCWVL

01:15 - [I-2] Wales Nữ vs Estonia Nữ [I-6] - 3 3/4 -

TSC

01:15 - [9] Yverdon vs Zurich [10] +1 -

SCOB

01:30 - [8] Greenock Morton vs Partick Thistle [5] +1/4 -

BIC

01:30 - [23] RWD Molenbeek vs Zulte-Waregem [9] - 1/2 -

BIC

01:30 - [10] KV Mechelen vs Union Saint-Gilloise [24] +1/2 -

WCWVL

01:45 - [C-1] Iceland Nữ vs Síp Nữ [C-5] -

ANHLC

01:45 - [49] Arsenal vs Leeds Utd [59] - 3/4 -

ANHLC

01:45 - [51] Chelsea vs Southampton [67] - 1 1/4 -

ANHLC

01:45 - [36] QPR vs Sunderland [14] - 1/2 -

ANHFLT

01:45 - [S.B-3] Wimbledon vs Crystal Palace U21 [S.B-4] +1/4 -

ANHFLT

01:45 - [S.H-4] Oxford Utd vs Tottenham U21 [S.H-3] - 3/4 -

ANHL1

01:45 - [24] Doncaster Rovers vs Cambridge Utd [16] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - [3] Wigan vs Lincoln [18] - 3/4 -

ANHL2

01:45 - [22] Colchester Utd vs Sutton Utd [5] +0 -

ITA

01:45 - [2] AC Milan vs Torino [9] - 3/4 -

DUCC

01:45 - [34] Mainz vs A.Bielefeld [6] - 1 1/4 -

DUCC

01:45 - [22] Nurnberg vs Hamburger [17] +1/4 -

DUCC

01:45 - [13] Osnabruck vs Freiburg [19] +3/4 -

SCOB

01:45 - [6] Hamilton vs Queen of South [9] - 1/4 -

SCOB

01:45 - [7] Ayr Utd vs Kilmarnock [3] +1/4 -

SCOB

01:45 - [10] Dunfermline vs Raith Rovers [4] +0 -

SCOB

01:45 - [2] Inverness C.T. vs Arbroath [1] - 1/2 -

NIRLC

01:45 - [5] Portadown FC vs Ballinamallard [14] - 1/2 -

BIC

01:45 - [26] RE Mouscron vs Standard Liege [11] +1 -

WALLC

01:45 - [4] Bala Town vs Newtown AFC [7] - 1/2 -

WALLC

01:45 - [3] Connah's QN vs Holywell Town [6] - 2 3/4 -

WALLC

01:45 - [2] Barry Town vs Pontypridd Town [8] - 1 1/4 -

WALLC

01:45 - [5] Haverfordwest vs Cardiff Metropolitan [1] +1/4 -

TBNA

02:00 - [11] Espanyol vs Athletic Bilbao [9] +0 -

HLC

02:00 - [13] NAC Breda vs VVV Venlo [34] - 1 -

NIRLC

02:00 - [17] Ards vs Cliftonville [2] +1 1/4 -

TBNA

02:30 - [8] Villarreal vs Cadiz [19] - 1 1/2 -

BDNLC

03:15 - [B-2] Sporting Lisbon vs Famalicao [B-1] - 1 -

COLA

04:00 - [16] Envigado vs Millonarios [3] +1/2 -

BRB

05:00 - [7] CRB/AL vs Coritiba/PR [3] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [4] Oaxaca vs Atlante [12] +1/4 -

COLA

06:00 - [19] Alianza Petrolera vs Inde.Medellin [9] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-5] Hartford Athletic vs Ch. Battery [A-6] - 1/2 -

GHW

07:00 - [2] Mỹ Nữ vs Hàn Quốc Nữ [19] - 2 1/4 -

MEXB

07:05 - [17] Mineros de Zac. vs Celaya [13] +0 -

ARGB

07:10 - [B-2] Ferro Carril Oeste vs San Telmo [B-17] - 3/4 -

BRB

07:30 - [2] Goias/GO vs Botafogo/RJ [1] +0 -

GHW

07:45 - [7] Canada Nữ vs New Zealand Nữ [47] - 2 -

CRCA

08:00 - [11] Guadalupe FC vs Cartagines [5] +0 -

COLA

08:05 - [14] Pereira vs Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 -

MEXB

09:05 - [7] Cancun FC vs Sonora [15] - 1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-9] Los Angeles FC vs Seattle Sounders [Tay-2] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 26/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11