LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 27/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:15 - [3] Bhayangkara vs Borneo FC [6] - 1/4 -

IDNA

15:15 - [18] Persiraja Banda Aceh vs Madura United FC [12] +1 -

CZEU19

15:30 - [6] C. Budejovice U19 vs Opava U19 [16] -

CZEU19

16:00 - [12] Zlin U19 vs Slovacko U19 [13] - 1/4 -

NHATC

16:00 - [17] Kawasaki Fro. vs Kashima Antlers [1] - 1/2 -

NHATC

16:00 - [2] Nagoya Grampus vs Cerezo Osaka [3] - 1/2 -

NHATC

16:30 - [7] Gamba Osaka vs Urawa Red [4] +1/2 -

ASI23VL

17:00 - [D-3] Arập Xêut U23 vs Uzbekistan U23 [D-1] - 1/4 -

ASI23VL

17:00 - [D-4] Bangladesh U23 vs Kuwait U23 [D-2] +1 1/2 -

ASI23VL

17:00 - [I-3] Đài Loan U23 vs Việt Nam U23 [I-1] -

ARMA

17:00 - [5] Alashkert vs FC Noah [4] - 1/4 -

KAZC

17:00 - [A-2] Shakhter Kar. vs FK Taraz [B-2] - 1 -

NHATC

17:00 - [6] Jubilo Iwata vs Oita Trinita [16] +0 -

HQFA

17:00 - [4] Gangwon vs Daegu [17] +0 -

HQFA

17:00 - [15] Ulsan Hyundai vs Jeonnam Dragons [6] - 3/4 -

LATA

18:00 - [6] BFC Daugava vs Rigas Futbola Skola [1] +1 3/4 -

UKRC

18:00 - [16] Veres Rivne vs Vorskla [15] -

IDNA

18:15 - [2] Arema Indonesia vs Persita Tangerang [10] - 1/2 -

POLC

18:30 - [13] Sleza Wroclaw vs Gornik Zabrze [7] -

EU17VL

19:00 - [10-4] Liechtenstein U17 vs Bulgaria U17 [10-1] -

EU17VL

19:00 - [10-3] Serbia U17 vs Croatia U17 [10-2] -

DUC4T

19:00 - [7] FC Koln II vs Rodinghausen [8] -

NGC

19:00 - [9-1] Yenisey vs Krylya Sovetov [9-2] +1 1/4 -

LATA

19:00 - [2] Valmiera / BSS vs Riga FC [4] - 1/2 -

ARMA

19:30 - [10] BKMA Yerevan vs Ararat-Armenia [1] -

ASI23VL

19:50 - [E-2] Kyrgyzstan U23 vs Oman U23 [E-4] -

BULC

20:00 - [7] Slavia Sofia vs Pirin Blagoevgrad [11] -

CROC

20:00 - [3] HNK Gorica vs Mladost Zdralovi [8] - 2 1/2 -

CROC

20:00 - [2] BSK Bijelo Brdo vs Dinamo Zagreb [1] +2 1/4 -

KAZC

20:00 - [C-1] Kaisar Kyzylorda vs Kairat Almaty [D-2] +1 -

SLOC

20:00 - [7] NK Radomlje vs CM Celje [1] -

CZEC

20:00 - [2] Mlada Boleslav vs Vik.Plzen [13] - 1/4 -

DENC

20:00 - [6] Middelfart vs Randers [58] +1 3/4 -

CROC

20:30 - [13] Rudar Labin vs Istra 1961 [6] -

NPA

20:30 - [4] Stellenbosch FC vs Marumo Gallants FC [11] - 1/4 -

IDNA

20:45 - [9] PSS Sleman vs Bali United Pusam [5] +3/4 -

EU17VL

21:00 - [12-3] Bắc Ireland U17 vs Scotland U17 [12-2] -

NGC

21:00 - [6-1] Alania Vla vs Ufa [6-2] +0 -

UKRC

21:00 - [6] FC Mariupol vs Dinamo Kiev [3] +2 -

NGC

21:30 - [7-2] Rotor Volgograd vs Akhmat Groznyi [7-1] +1/4 -

CZEC

21:30 - [19] Banik Ostrava vs Hradec Kralove [10] - 1 1/2 -

IRNA

21:30 - [2] Persepolis vs Nassaji Mazandaran [8] - 1 1/4 -

IRNA

21:30 - [5] Aluminium Arak vs Foolad Khozestan [7] -

KSB

21:40 - [1] Al Khaleej(KSA) vs Al Oruba (KSA) [10] -

KSB

21:55 - [13] Al Dir'iya vs Al Ain (KSA) [19] -

NGC

22:00 - [2-1] Kamaz vs Ural S.r. [2-2] +0 -

NGC

22:00 - [4-2] Fakel vs Nizhny Nov [4-1] +0 -

ARMA

22:00 - [3] Pyunik vs Noravank SC [9] - 1 1/4 -

LITA

22:00 - [3] Kauno Zalgiris vs FK Panevezys [4] +0 -

RMNC

22:00 - [16] Baia Mare vs Universitatea Craiova [1] -

SLOC

22:00 - [5] Mura vs NK Bravo [6] - 1/4 -

CZEC

22:00 - [14] Teplice vs Sparta Praha [1] +1 -

CHIB

22:00 - [16] Barnechea vs San Marcos A. [8] +0 -

NGC

22:30 - [3-2] Veles Moscow vs Arsenal-Tula [3-1] +1/4 -

CROC

22:30 - [11] NK Varazdin vs Lok. Zagreb [7] +1 1/4 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs HIFK [8] - 1 1/2 -

FINA

22:30 - [10] IFK Mariehamn vs Lahti [5] - 1/4 -

FINA

22:30 - [6] Ilves Tampere vs Inter Turku [4] +1/4 -

FINA

22:30 - [3] Seinajoen JK vs KuPS [2] +1/2 -

FINA

22:30 - [12] KTP Kotka vs Haka [7] +1 -

FINA

22:30 - [9] Honka vs AC Oulu [11] - 3/4 -

EGYA

22:30 - [3] Pyramids FC vs Masr lel Maqassah [14] - 1 1/4 -

NPA

22:30 - [8] Sekhukhune Utd vs Amazulu [5] +1/4 -

BDNB

22:45 - [18] Varzim vs Benfica B [1] - 1/4 -

ITB

22:59 - [17] Cosenza vs Ternana [13] +1/2 -

DUC4B

22:59 - [B-2] Wer.Bremen II vs Hannover II [B-7] - 3/4 -

NGC

22:59 - [5-1] Torpedo Moscow vs Rostov [5-2] - 1 -

BULC

22:59 - [6] Beroe vs Cherno More [10] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [2] Flora Tallinn vs Tammeka Tartu [9] -

NORA

22:59 - [4] Lillestrom vs Stabaek [15] - 1 -

NORA

22:59 - [10] Sandefjord vs Stromsgodset [9] - 1/4 -

NORA

22:59 - [12] Tromso vs Odd Grenland [13] - 1/2 -

NORA

22:59 - [16] Mjondalen vs Kristiansund [6] +1/4 -

NORA

22:59 - [11] Haugesund vs Rosenborg [5] +0 -

AUTC

22:59 - [5] Floridsdorfer AC vs Kapfenberg [20] - 3/4 -

AUTC

22:59 - [24] Sturm Graz vs SV Ried [2] - 1 1/2 -

DENC

22:59 - [55] Nordsjaelland vs Odense BK [57] +0 -

ASI23VL

23:30 - [E-3] Ấn Độ U23 vs UAE U23 [E-1] -

ITA

23:30 - [5] Juventus vs Sassuolo [12] - 1 1/4 -

ITA

23:30 - [16] Sampdoria vs Atalanta [4] +3/4 -

ITA

23:30 - [15] Udinese vs Verona [10] - 1/4 -

DUCC

23:30 - [14] Waldhof Man. vs Union Berlin [23] +3/4 -

DUCC

23:30 - [26] Bochum vs Augsburg [12] - 1/4 -

DUCC

23:30 - [16] Dynamo Dresden vs St. Pauli [15] +1/2 -

DUCC

23:30 - [10] B.Leverkusen vs Karlsruher [7] - 1 3/4 -

NGC

23:30 - [1-1] Kuban vs Krasnodar [1-2] +1 3/4 -

BLRA

23:30 - [4] Gomel vs Shakhter Soligo. [1] -

UKRC

23:30 - [2] Chernomorets vs Shakhtar Donetsk [14] +1 3/4 -

HLC

23:45 - [44] OSS '20 vs Twente [12] -

TBNA

00:00 - [7] Rayo Vallecano vs Barcelona [6] +1/2 -

TBNA

00:00 - [16] Mallorca vs Sevilla [2] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [4] CZ Jena vs E.Cottbus [2] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [13] SV Lichtenberg vs Auerbach [20] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [9] Tennis Borussia B. vs Ger.Halberstadt [15] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [5] TSV Steinbach vs Elversberg [4] +0 -

DUC4N

00:00 - [18] Sonnenhof vs Homburg [6] +0 -

PH3

00:00 - [10] Stade Briochin vs FC Bastia-Borgo [17] - 1/4 -

NGC

00:00 - [8-1] Baltika vs Khimki [8-2] +1/4 -

LITA

00:00 - [1] Zalgiris vs Suduva [2] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [1] Slavia Praha vs Sigma Olomouc [10] - 1 3/4 -

TSC

00:00 - [3] Lugano vs Young Boys [11] +3/4 -

TSC

00:00 - [5] Etoile vs Basel [13] +2 3/4 -

TDA

00:00 - [6] Kalmar vs Varbergs BoIS [10] - 1/2 -

TDA

00:00 - [1] Malmo vs AIK Solna [2] - 3/4 -

TDA

00:00 - [16] Ostersunds vs Hacken [12] +1 -

TDA

00:00 - [11] Sirius vs Hammarby [5] +3/4 -

AUTC

00:00 - [8] St.Polten vs RB Salzburg [1] +2 3/4 -

DUC4T

00:30 - [17] Sportfreunde Lotte vs Oberhausen [5] +1 -

DUC4T

00:30 - [9] Fort.Dusseldorf II vs Essen [1] +1 -

POLC

00:30 - [19] Katowice vs Nieciecza [11] +1/2 -

TSC

00:30 - [7] Chiasso vs St. Gallen [8] +1 -

DENC

00:45 - [46] Aarhus AGF vs Sonderjyske [60] - 1 -

EU17VL

01:00 - [12-1] Italia U17 vs Albania U17 [12-4] -

TBNA

01:00 - [3] Real Betis vs Valencia [10] - 1/2 -

HLC

01:00 - [35] De Treffers vs Rijnsburgse Boys [33] -

HLC

01:00 - [38] Amsterdam FC vs Heerenveen [8] -

HLC

01:00 - [52] Staphorst vs VV Gemert [21] -

HLC

01:00 - [49] Capelle vs NEC Nijmegen [5] -

HLC

01:00 - [43] Gvvv vs Sparta Rotterdam [23] -

HLC

01:00 - [18] Achilles Veen vs GVV Unitas [56] -

HLC

01:00 - [46] Westlandia vs Excelsior Maassluis [4] -

HLC

01:00 - [29] ADO '20 vs BVV Barendrecht [36] -

HLC

01:00 - [22] Fortuna Sittard vs TOP Oss [53] - 1 1/4 -

HLC

01:00 - [51] IJsselmeervogels vs SBV Excelsior [11] -

HLC

01:00 - [37] Harkemase Boys vs DOVO [30] -

HLC

01:00 - [42] Almere City vs Go Ahead Eagles [6] +0 -

BIC

01:00 - [1] Gent vs Belisia Bilzen SV [29] -

BIC

01:00 - [18] Charleroi vs Lommel [19] - 1 -

BIC

01:00 - [15] RFC Seraing vs Sint Truiden [16] +1/4 -

BIC

01:00 - [25] Dender vs Eupen [4] +1 1/4 -

BIC

01:00 - [32] Sint Eloois Winkel vs Genk [6] -

BIC

01:00 - [17] Royal Knokke vs Kortrijk [12] +1 1/2 -

NORA

01:00 - [2] Molde vs Bodo Glimt [1] - 1/2 -

RMNC

01:00 - [2] Voluntari vs Steaua Bucuresti [15] -

TSC

01:00 - [1] Thun vs Servette [16] +1/2 -

ECUA

01:00 - [8] SD Aucas vs Barcelona SC [9] -

EGYA

01:00 - [17] Ismaily SC vs Ahly Cairo [1] +1 1/4 -

SLOC

01:15 - [8] O.Ljubljana vs Koper [3] - 1/4 -

TSC

01:15 - [15] Schaffhausen vs Luzern [2] +1/4 -

ITB

01:30 - [20] Vicenza vs Monza [6] +0 -

ITA3

01:30 - [A-14] Piacenza vs Juventus U23 [A-6] +0 -

BDNLC

01:30 - [A-1] Vitoria Guimaraes vs Benfica [A-3] +1/2 -

BIC

01:30 - [30] Francs Borains vs Beerschot-Wilrijk [7] +1/2 -

ANHLC

01:45 - [54] Burnley vs Tottenham [68] +1/4 -

ANHLC

01:45 - [60] Leicester City vs Brighton [53] - 1/2 -

ANHLC

01:45 - [4] Preston North End vs Liverpool [61] +1 1/4 -

ANHLC

01:45 - [13] Stoke City vs Brentford [52] +1/4 -

ANHLC

01:45 - [71] West Ham Utd vs Man City [62] +1 1/4 -

ITA

01:45 - [18] Cagliari vs Roma [7] +1 1/4 -

ITA

01:45 - [11] Empoli vs Inter Milan [1] +1 1/4 -

ITA

01:45 - [8] Lazio vs Fiorentina [6] - 1/2 -

DUCC

01:45 - [11] Jahn Regensburg vs Hansa Rostock [31] - 1/2 -

DUCC

01:45 - [4] Hannover 96 vs Fort.Dusseldorf [3] +1/4 -

DUCC

01:45 - [21] M.gladbach vs Bayern Munich [1] +1 1/2 -

DUCC

01:45 - [2] Stuttgart vs FC Koln [30] - 1/2 -

SCOA

01:45 - [12] St. Johnstone vs Hearts [3] +1/4 -

SCOA

01:45 - [11] Dundee vs Ross County [10] - 1/4 -

SCOA

01:45 - [5] Hibernian vs Celtic [2] +1 -

SCOA

01:45 - [8] Livingston vs Dundee Utd [7] - 1/4 -

SCOA

01:45 - [4] Motherwell vs St. Mirren [9] - 1/4 -

SCOA

01:45 - [1] Rangers vs Aberdeen [6] - 1 1/2 -

BIC

01:45 - [22] Lierse vs OH Leuven [5] +1/2 -

BIC

01:45 - [31] RAA L Louviere vs Anderlecht [2] -

BIC

01:45 - [3] Club Brugge vs Deinze [27] - 1 1/2 -

PHA

02:00 - [2] Nice vs Marseille [3] +0 -

HLC

02:00 - [9] Groningen vs Helmond Sport [57] - 1 3/4 -

BLVA

02:00 - [2] Always Ready vs Inde. Petrolero [1] - 1 1/2 -

TBNA

02:30 - [1] Real Madrid vs Osasuna [12] - 1 1/2 -

CRCA

03:00 - [6] Municipal Grecia vs Alajuelense [2] +1/2 -

CRCA

03:00 - [12] Jicaral Sercoba vs Dep. Saprissa [4] +3/4 -

COLA

04:00 - [6] La Equidad vs Rionegro Aguilas [18] - 1/4 -

USB

04:30 - [A-2] Ch.Independence vs Loudoun United [A-8] - 2 -

BRAA

05:00 - [18] Bahia/BA vs Ceara/CE [11] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [10] Santos/SP vs Fluminense/RJ [7] +0 -

MEXB

05:00 - [5] Leones Negros UdeG vs Tlaxcala FC [14] - 1/2 -

BLVA

05:15 - [13] Real Tomayapo vs San Jose [16] -

CHIB

06:00 - [5] Puerto Montt vs Cobreloa [13] -

COLA

06:00 - [4] Deportivo Cali vs Patriotas [17] - 1 1/4 -

USAA

06:00 - [Dong-1] New England vs Colorado Rapids [Tay-1] - 1 1/4 -

CRCA

06:00 - [1] Herediano vs Santos Guapiles [3] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-9] Columbus Crew vs Orlando City [Dong-6] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-8] D.C. Utd vs New York RB [Dong-7] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-4] New York City vs Chicago Fire [Dong-12] - 1 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs Nashville FC [Dong-2] +3/4 -

USAA

06:30 - [Dong-5] Atlanta United vs Inter Miami [Dong-11] - 1 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-13] Toronto vs Philadelphia Union [Dong-3] +0 -

USAA

07:00 - [Tay-11] Dallas vs Real Salt Lake [Tay-7] - 1/4 -

USB

07:00 - [B-3] Memphis 901 vs Tulsa Roughnecks [B-4] - 1/4 -

MEXB

07:05 - [11] Correcaminos vs CD Tapatio [2] - 1/4 -

BRC

07:30 - [3] Flamengo/RJ vs Atletico/PR [12] - 1 1/4 -

BRC

07:30 - [1] Fortaleza/CE vs Atl. Mineiro/MG [9] +0 -

BLVA

07:30 - [14] Blooming vs Oriente Petrolero [6] +3/4 -

USAA

07:50 - [Tay-3] Sporting Kansas vs LA Galaxy [Tay-8] - 1/4 -

GHQG

08:00 - Mexico vs Ecuador [33] - 3/4 -

USB

08:00 - [C-7] Real Monarchs vs Rio Grande Valley [C-4] +1/2 -

CRCA

08:00 - [8] San Carlos vs Sporting (CRC) [7] - 1/4 -

COLA

08:05 - [1] Atl. Nacional vs Once Caldas [15] - 1 -

USAA

09:00 - [Tay-4] Portland Timbers vs San Jose EQ [Tay-10] - 3/4 -

USAA

09:00 - [Tay-5] Vancouver WC vs Minnesota Utd [Tay-6] +0 -

CRCA

09:00 - [9] Perez Zeledon vs Guanacasteca [10] - 1/4 -

MEXB

09:05 - [8] Dorados vs Venados [6] - 3/4 -

ASI23VL

10:00 - [J-4] Mông Cổ U23 vs Malaysia U23 [J-1] -

NPA

23:00 Hoãn [14] Baroka FC vs Mamelodi Sun. [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 27/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11