LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/01/2022

Lịch bóng đá trong ngày 30/01/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 - [8] Sydney FC vs Central Coast [5] +0 -

AUSW

12:05 - [8] Newcastle Jets Nữ vs Canberra Utd Nữ [7] - 1/2 -

AUSA

14:45 - [9] Newcastle Jets vs Adelaide Utd [4] - 1/2 -

ASIW

15:00 - [C-1] Nhật Bản Nữ vs Thái Lan Nữ [B-3] - 3 1/4 -

ASIW

15:00 - [B-1] Australia Nữ vs Hàn Quốc Nữ [C-2] - 1 1/4 -

IDNA

16:30 - [7] Persija Jakarta vs Persiraja Banda Aceh [18] - 1 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-16] Linense vs Sabadell [A2-4] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-13] S.S. Reyes vs UD Logrones [A1-8] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-15] Cornella vs Linares Deportivo [A2-3] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-5] CD Calahorra vs Zamora CF [A1-17] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-10] Inter de Madrid vs Extremadura UD [A1-20] -

BDNB

18:00 - [6] Nacional Madeira vs Porto B [10] - 1/2 -

BDNB

18:00 - [9] CD Mafra vs Academico Viseu [15] - 1/2 -

THAA

18:00 - [11] Nakhon Ratch. vs Prachuap FC [13] - 1/2 -

THAA

18:00 - [7] Chonburi vs Port FC [8] +0 -

HLB

18:15 - [10] VVV Venlo vs Dordrecht 90 [17] - 1/2 -

ITA3

18:30 - [B-3] Cesena vs US Olbia [B-9] - 1 -

ASIW

19:00 - [A-1] Trung Quốc Nữ vs Việt Nam Nữ [C-3] - 3 -

GHQG

19:00 - [2] Indonesia vs Đông Timo [160] -

ANHU23

19:00 - [2-11] Birmingham U23 vs Fulham U23 [2-1] +1 1/2 -

DUC3

19:00 - [13] Vik.Koln vs Munchen 1860 [4] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [8] Babelsberg vs Hertha Berlin II [10] +0 -

DUC4DB

19:00 - [4] VSG Altglienicke vs Tennis Borussia B. [9] - 3/4 -

DUC4DB

19:00 - [19] Tasmania Berlin vs C. Leipzig [11] +1/2 -

DUC4DB

19:00 - [6] Berlin AK 07 vs Union Furstenwalde [20] - 2 -

HUNA

19:00 - [3] Puskas Akademia vs MOL Fehervar FC [4] +0 -

ICERT

19:00 - [B-1] Fram Rey. vs IR Reykjavik [B-3] -

RMNA

19:00 - [11] Chindia Targoviste vs Mioveni [12] - 1/4 -

BIA

19:30 - [1] Union Saint-Gilloise vs Anderlecht [3] - 1/4 -

THAA

19:30 - [12] Ratchaburi vs Samut Prakan City [15] - 1/2 -

BDNB

19:45 - [1] Rio Ave vs Varzim [17] - 3/4 -

ALBA

19:45 - [7] Kastrioti Kruje vs Vllaznia Shkoder [4] +3/4 -

TBNB

20:00 - [13] Leganes vs Alcorcon [22] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [12] Meppen vs Waldhof Man. [5] +1/4 -

GREA

20:00 - [6] Pas Giannina vs Apollon Smirnis [14] - 1 -

GREA

20:00 - [9] Panetolikos vs Aris Salonica [4] +1/4 -

MLTA

20:00 - [4] Hamrun Spartans vs Floriana [2] -

TSA

20:15 - [10] Lausanne Sports vs St. Gallen [5] - 1/4 -

TSB

20:15 - [9] Wil 1900 vs Vaduz [4] +0 -

TSB

20:15 - [2] Winterthur vs SC Kriens [10] - 1 -

ANHB

20:30 - [17] Derby County vs Birmingham [21] - 1/4 -

ITB

20:30 - [11] Cittadella vs Cosenza [16] - 3/4 -

ITB

20:30 - [17] Vicenza vs Alessandria [18] - 1/4 -

ITB

20:30 - [12] Parma vs Crotone [19] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-4] Virtus Entella vs Modena [B-1] +0 -

ITA3

20:30 - [C-18] Paganese vs Bari [C-1] +3/4 -

ITA3

20:30 - [B-18] Pistoiese vs Pesaro [B-12] +0 -

ITA3

20:30 - [B-19] US Fermana vs Carrarese [B-11] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-16] Viterbese Calcio vs Pescara [B-5] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-17] Imolese Calcio vs Teramo [B-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-10] Montevarchi vs Pontedera [B-14] +0 -

ITA3

20:30 - [B-2] Reggiana vs Siena [B-13] - 1 -

ITA3

20:30 - [B-7] Gubbio vs Grosseto [B-20] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-8] Luchese vs Ancona [B-6] +0 -

ITA3

20:30 - [C-15] Messina vs AZ Picerno [C-11] - 1/4 -

HLB

20:30 - [14] Almere City vs Telstar [19] - 1/4 -

ALGA

20:30 - [7] CS Constantine vs JS Kabylie [2] - 1/2 -

ASIW

21:00 - [A-2] Đài Loan Nữ vs Philippines Nữ [B-2] +1/4 -

BDNB

21:00 - [3] Chaves vs Feirense [4] - 1/2 -

CROA

21:00 - [5] Lok. Zagreb vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 3/4 -

CYPA

21:00 - [3] Apoel FC vs Doxa Katokopia [10] - 1 -

INDA

21:00 - [4] Kerala Blasters vs Bengaluru [6] +0 -

BRAMG

21:00 - [2] Athletic Club/MG vs Cruzeiro/MG [3] +3/4 -

BRARJ

21:00 - [7] Resende/RJ vs Nova Iguacu/RJ [5] +0 -

HUNA

21:15 - [10] Mezokovesdi SE vs MTK Budapest [11] - 1/4 -

CAF

22:00 - [D-2] Ai Cập vs Ma Rốc [C-1] +1/4 -

TBNB

22:00 - [9] Cartagena vs Fuenlabrada [21] - 1/2 -

BIA

22:00 - [5] Gent vs Antwerpen [4] - 1/2 -

BIB

22:00 - [4] Waasland-Beveren vs Westerlo [1] +1/2 -

MLTA

22:00 - [8] Valletta vs Gudja United [6] - 1/4 -

RMNA

22:00 - [13] FC U Craiova 1948 vs Arges Pitesti [7] +0 -

GREA

22:15 - [3] AEK Athens vs Volos NFC [10] - 1 1/2 -

BDNA

22:30 - [12] Portimonense vs Tondela [17] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [14] Vizela vs Vitoria Guimaraes [6] +0 -

BDNB

22:30 - [16] SC Covilha vs Vilafranquense [12] - 1/4 -

TSA

22:30 - [9] Luzern vs Basel [2] +1/4 -

TSA

22:30 - [8] Sion vs Grasshoppers [7] - 1/4 -

HLB

22:45 - [3] ADO Den Haag vs De Graafschap [9] +1/4 -

ALBA

22:45 - [1] KF Tirana vs Kukesi [5] - 1/2 -

ANHB

22:59 - [19] Cardiff City vs Nottingham Forest [4] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-19] Real Betis B vs Gimnastic T. [A2-10] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-15] Talavera vs Tudelano [A1-18] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-12] Alcoyano vs Atl. Sanluqueno [A2-17] - 3/4 -

TBN3

23:00 - [A2-11] Atl. Baleares vs UE Costa Brava [A2-20] -

COLB

23:00 - [1] Leones FC vs Boca Juniors Cali [15] -

ITA3

23:30 - [C-12] Latina vs Taranto [C-14] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-17] Fidelis Andria vs Campobasso [C-13] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-5] SS Monopoli vs Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-16] Potenza SC vs Avellino [C-4] +1/2 -

ITA3

23:30 - [C-8] Turris Neapolis vs Vibonese [C-19] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [C-3] Palermo vs Monterosi FC [C-10] - 3/4 -

CROA

23:30 - [1] Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka [4] - 1 1/4 -

ISRB

00:00 - [7] Ahi Nazareth vs Hapoel Acre [9] +0 -

MLTA

00:00 - [3] Birkirkara vs Gzira Utd [5] - 1/4 -

CYPA

00:00 - [1] Apollon Limassol vs Olympiakos Nic. [9] - 1 1/4 -

TBNB

00:15 - [15] Mirandes vs Malaga [18] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [7] Las Palmas vs Real Sociedad B [20] - 1 -

PHC

00:30 - [8] Bergerac vs Saint Etienne [34] +1/2 -

BDNB

00:30 - [18] Academica Coim vs Leixoes [8] - 1/4 -

BIA

00:30 - [14] Standard Liege vs KV Mechelen [7] - 1/4 -

GREA

00:30 - [2] PAOK vs Olympiakos [1] +0 -

BDNA

01:00 - [4] Braga vs Moreirense [16] - 1 1/4 -

ISRA

01:00 - [6] Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Hadera [9] - 1/2 -

RMNA

01:00 - [15] Dinamo Bucuresti vs Steaua Bucuresti [2] +1 1/4 -

MEXB

01:00 - [12] CD Tapatio vs Tampico Madero [17] - 1/4 -

ISRA

01:30 - [4] Maccabi Netanya vs Maccabi Haifa [1] +1 1/4 -

CAF

02:00 - [B-1] Senegal vs Equatorial Guinea [E-2] - 1 -

BIB

02:00 - [2] RWD Molenbeek vs RE Mouscron [7] - 1/2 -

HUNA

02:00 - [5] Ujpest vs Ferencvaros [1] +3/4 -

BRAMG

02:00 - [12] URT/MG vs Caldense/MG [4] +1/4 -

BRAMG

02:00 - [9] Patrocinense/MG vs Uberlandia/MG [11] +0 -

BRAPR

02:00 - [11] Uniao/PR vs Coritiba/PR [3] +1 -

BRARJ

02:00 - [4] Botafogo/RJ vs Bangu/RJ [11] - 1 -

BRARS

02:00 - [12] Guarany/RS vs Aimore/RS [8] +0 -

BRARS

02:00 - [5] Caxias/RS vs Sao Jose PoA/RS [7] - 1/4 -

BRASP

02:00 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Ituano/SP [C-2] - 1 1/4 -

COLA

02:00 - [17] Patriotas vs Pereira [14] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [8] SD Ponferradina vs Tenerife [4] +0 -

PHC

03:00 - [37] Lens vs Monaco [36] +0 -

BIA

03:00 - [12] Kortrijk vs Club Brugge [2] +3/4 -

BRAMG

03:00 - [10] Pouso Alegre/MG vs Villa Nova/MG [6] - 1/4 -

COLB

03:00 - [12] Real Santander vs Tigres(COL) [5] -

WBM

03:05 - [1] Canada vs Mỹ [3] +0 -

BDNA

03:30 - [1] Porto vs Maritimo [10] - 2 -

BRARJ

04:00 - [10] Madureira/RJ vs Fluminense/RJ [1] +1 -

COLA

04:05 - [4] Inde.Medellin vs Deportivo Cali [19] - 1/4 -

BRASP

04:30 - [D-2] Santo Andre/SP vs Corinthians/SP [A-1] +1 -

BRAMG

05:00 - [5] America/MG vs Democrata-GV/MG [7] - 1 1/2 -

BRAPR

05:00 - [5] Cianorte/PR vs Cascavel/PR [8] - 1/4 -

BRARS

05:00 - [6] Novo Hamburgo/RS vs Ypiranga/RS [1] +1/4 -

BRARS

05:00 - [9] Sao Luiz/RS vs Juventude/RS [10] +3/4 -

WBM

05:05 - [5] Panama vs Jamaica [6] - 1/2 -

WBM

06:00 - [2] Mexico vs Costa Rica [4] - 1 1/2 -

BRAPR

06:00 - [9] Rio Branco/PR vs Operario/PR [2] -

COLA

06:10 - [15] America Cali vs Atl. Bucaramanga [8] - 1/2 -

BRASP

06:30 - [B-4] Novorizontino/SP vs Mirassol/SP [C-4] +0 -

WBM

07:05 - [8] Honduras vs El Salvador [7] - 1/4 -

MEXB

08:00 - [8] Cancun FC vs Atlante [7] - 1/4 -

COLA

08:15 - [9] Alianza Petrolera vs Envigado [5] - 1/2 -

MEXB

10:05 - [13] Dorados vs Leones Negros UdeG [2] -

NPA

17:00 Hoãn [5] Stellenbosch FC vs Royal AM [3] -

ITA3

23:30 Hoãn [C-20] Catania vs Catanzaro [C-2] -

Lịch bóng đá trong ngày 30/01/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/01/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22