LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/01/2022

Lịch bóng đá trong ngày 29/01/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:50 - [6] Brisbane Roar Nữ vs Melbourne City Nữ [2] +1/4 -

AUSC

13:35 - [2] Melb. Victory vs Wellington Phoenix [3] - 1/2 -

IDNA

15:15 - [1] Bali United Pusam vs Borneo FC [6] - 1 1/4 -

GHCLB

15:45 - [17] Energetik-BGU vs Bate Borisov [29] +1/2 -

AUSA

15:45 - [3] Western United vs Melbourne City [1] +0 -

AUSA

15:45 - [11] Brisbane Roar vs WS Wanderers [10] - 1/4 -

GHCLB

16:00 - [319] GKS Belchatow vs Arka Gdynia [298] -

GHCLB

17:00 - [113] Aarhus AGF vs Esbjerg FB [69] - 1 1/4 -

GHCLB

17:00 - [438] Kolding IF vs Fredericia [27] +1 -

THAA

17:30 - [2] BG Pathum United vs Chiangmai United [16] -

GHQG

18:00 - [14] Nepal vs Mauritius [166] -

THAA

18:00 - [6] Chiangrai Utd vs Police Tero FC [9] -

THAA

18:00 - [4] Muang Thong Utd vs Buriram Utd [1] -

IDNA

18:15 - [2] Persebaya Surabaya vs PSS Sleman [13] - 3/4 -

GHCLB

18:30 - [302] Nykobing vs Naestved BK [197] -

GHCLB

19:00 - [117] Varnamo vs Jonkopings [475] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - [461] Halmstads vs Varbergs BoIS [203] +0 -

DUC4DB

19:00 - [5] Chemnitzer vs SV Lichtenberg [17] - 1 -

DUC4DB

19:00 - [3] Lok.Leipzig vs Auerbach [18] - 1 3/4 -

DUC4DB

19:00 - [15] FC Eilenburg vs Optik Rathenow [16] - 1/4 -

RMNA

19:00 - [4] Voluntari vs Gaz Metan Medias [14] - 3/4 -

THAA

19:00 - [5] Nong Bua Pitchaya vs Bangkok Utd [3] +1/4 -

SCOA

19:30 - [5] Ross County vs Rangers [2] +1 1/4 -

FINLC

19:45 - [C-1] Seinajoen JK vs AC Oulu [C-4] -

FINLC

19:45 - [C-2] KuPS vs VPS Vaasa [C-3] -

GHCLB

20:00 - [225] Pardubice vs Dukla Praha [7] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [9] B.Dortmund II vs Osnabruck [6] +0 -

DUC3

20:00 - [8] Wehen vs Duisburg [15] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [3] Kaiserslautern vs Hallescher [14] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [A-10] Altona 93 vs Drochtersen/Assel [A-6] +1 -

DUC4B

20:00 - [A-11] Heider SV vs Weiche Flensburg [A-1] +1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [9] Schalke 04 II vs Sportfreunde Lotte [18] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [2] Preussen Munster vs Wegberg-Beeck [17] - 2 -

DUC4T

20:00 - [16] Bonner SC vs Wiedenbruck [8] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [19] Uerdingen vs FC Koln II [7] -

DUC4T

20:00 - [14] Lippstadt vs M.gladbach II [13] - 1/4 -

GREA

20:00 - [13] Lamia FC vs OFI Creta [7] - 1/4 -

GREA

20:00 - [5] Panathinaikos vs Asteras Tripolis [8] - 3/4 -

ISRA

20:00 - [12] Hapoel Jerusalem vs Hap. Beer Sheva [2] +1 -

MLTA

20:00 - [11] Santa Lucia FC vs Hibernians Paola [1] -

DUC4DB

20:05 - [7] E.Cottbus vs CZ Jena [2] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-1] Alto Adige vs Legnano [A-20] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-18] US Seregno vs Fiorenzuola [A-14] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-8] Juventus U23 vs Feralpisalo [A-3] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-12] Virtus Verona vs Pergolettese [A-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-5] Lecco vs Triestina [A-7] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-17] Pro Sesto vs AC Renate [A-4] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-2] Padova vs Aurora Pro Patria [A-13] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-11] Albinoleffe vs Giana Erminio [A-19] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-9] Piacenza vs Mantova [A-15] - 1/4 -

HUNA

20:30 - [6] Paksi vs Zalaegerzseg [8] - 3/4 -

ALGA

20:30 - [18] WA Tlemcen vs MC Oran [13] +0 -

ALGA

20:30 - [16] Hussein Dey vs JS Saoura [3] +1/2 -

ALGA

20:30 - [11] RC Arbaa vs RC Relizane [17] - 1/2 -

ALGA

20:30 - [15] O Medea vs USM Alger [6] +3/4 -

ALGA

20:30 - [14] NC Magra vs CR Belouizdad [1] +1/2 -

ALGA

20:30 - [4] Paradou AC vs HB Chelghoum Laid [12] - 1 -

IDNA

20:45 - [4] Persib Bandung vs TIRA-Persikabo [10] - 1/2 -

GHCLB

21:00 - [218] Baltika vs FK Sochi [189] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [50] Istanbul BB vs FK Partizan [402] -

GHCLB

21:00 - [12] Sigma Olomouc vs Brno [103] - 1 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-16] AC Trento vs Pro Vercelli [A-6] +0 -

CROA

21:00 - [3] NK Osijek vs Slaven Belupo [7] - 1 -

INDA

21:00 - [2] ATK vs East Bengal [11] - 1 -

BRASP

21:00 - [D-3] Santos/SP vs Botafogo/SP [C-3] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [10] ES Setif vs US Biskra [9] - 1 -

GHCLB

21:30 - [236] CM Celje vs Torpedo Moscow [296] -

WALA

21:30 - [5] Connah's QN vs Barry Town [10] - 1 -

WALA

21:30 - [4] Flint Town Utd vs Cardiff Metropolitan [8] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - [210] Admira vs Blau Weiss Linz [53] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [24] Barnsley vs Bournemouth [2] +1 -

ANHB

22:00 - [1] Fulham vs Blackpool [16] - 1 1/2 -

ANHB

22:00 - [20] Hull City vs Swansea City [15] +0 -

ANHB

22:00 - [6] Luton Town vs Blackburn Rovers [8] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [7] Middlesbrough vs Coventry [12] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [9] Millwall vs West Brom [10] +1/4 -

ANHB

22:00 - [13] Preston North End vs Bristol City [18] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [11] QPR vs Reading [22] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [17] Lincoln vs Burton Albion [16] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [20] Fleetwood Town vs Cambridge Utd [14] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [12] Accrington vs Morecambe [19] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [6] Wycombe vs Milton Keynes Dons [3] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [23] Wimbledon vs Shrewsbury [18] +0 -

ANHL1

22:00 - [24] Crewe Alexandra vs Rotherham Utd [2] +1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [9] Bolton vs Sunderland [5] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [15] Cheltenham vs Wigan [1] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [22] Doncaster Rovers vs Plymouth Argyle [7] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [21] Gillingham vs Oxford Utd [8] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [4] Sheffield Wed. vs Ipswich [11] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [9] Tranmere Rovers vs Forest Green [1] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [3] Bristol Rovers vs Walsall [16] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [20] Carlisle vs Sutton Utd [8] +0 -

ANHL2

22:00 - [11] Newport vs Barrow [22] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [2] Exeter City vs Hartlepool [17] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [14] Bradford City vs Crawley Town [12] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [15] Colchester Utd vs Swindon [6] +0 -

ANHL2

22:00 - [7] Mansfield vs Leyton Orient [13] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [4] Northampton vs Salford City [10] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [23] Oldham vs Rochdale [18] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [5] Port Vale vs Scunthorpe Utd [24] - 1 -

ANHL2

22:00 - [21] Stevenage vs Harrogate Town [19] - 1/4 -

TBNB

22:00 - [20] Amorebieta vs Girona [5] +1/4 -

SCOA

22:00 - [1] Celtic vs Dundee Utd [4] - 2 1/4 -

SCOA

22:00 - [3] Hearts vs Motherwell [6] - 1 -

SCOA

22:00 - [7] Hibernian vs Livingston [8] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [6] Hamilton vs Ayr Utd [8] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [10] Queen of South vs Dunfermline [9] +1/4 -

SCOB

22:00 - [1] Kilmarnock vs Inverness C.T. [3] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [10] East Fife vs Peterhead [7] +0 -

SCO2

22:00 - [4] Queen's Park vs Airdrieonians [2] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [8] Clyde vs Alloa Athletic [5] +1/2 -

SCO2

22:00 - [9] Dumbarton vs Cove Rangers [1] +1 -

SCO2

22:00 - [3] Montrose vs Falkirk [6] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [3] Glentoran vs Warrenpoint Town [12] - 2 -

NIRA

22:00 - [8] Coleraine vs Linfield [1] +1/2 -

NIRA

22:00 - [9] Dungannon Swi. vs Carrick Rangers [10] +0 -

NIRA

22:00 - [4] Crusaders Belfast vs Glenavon [6] - 1 1/4 -

MLTA

22:00 - [12] Sliema Wanderers vs Sirens [7] +1/4 -

CYPA

22:00 - [12] Ethnikos Achnas vs AEK Larnaka [2] +1 -

PHC

22:15 - [40] Nancy vs Amiens [4] +0 -

PHC

22:15 - [57] Toulouse vs Versailles [63] - 1 1/4 -

BIA

22:15 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Zulte-Waregem [16] +0 -

GREA

22:15 - [11] Ionikos vs Atromitos [12] +0 -

HLB

22:30 - [6] SBV Excelsior vs Emmen [1] +0 -

ISRA

22:30 - [8] Ashdod vs Maccabi TA [3] +3/4 -

CAF

22:59 - [F-2] Gambia vs Cameroon [A-1] +1 -

TBN3

22:59 - [A1-3] Celta Vigo II vs Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Albacete vs Sevilla B [A2-7] - 1 -

HUNA

22:59 - [7] Debreceni vs Kisvarda FC [2] +1/4 -

ISRA

22:59 - [14] Hapoel Nof HaGalil vs Maccabi P.Tikva [13] +1/4 -

ALGA

22:59 - [5] MC Alger vs ASO Chlef [7] - 1 1/4 -

CROA

23:05 - [8] Sibenik vs Hajduk Split [2] +1 1/4 -

GHQG

23:30 - [11] Kuwait vs Libya [168] +1/4 -

DUC3

23:55 - [1] Magdeburg vs Saarbrucken [7] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A2-1] Andorra FC vs Algeciras [A2-10] - 1/2 -

PH3

00:00 - [12] Avranches vs Le Mans [10] +1/4 -

MLTA

00:00 - [10] Balzan vs Mosta [9] - 1/2 -

CYPA

00:00 - [4] Anorthosis vs Omonia Nicosia [7] - 1/4 -

TSA

00:00 - [1] Zurich vs Servette [6] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [16] Lugo vs Burgos CF [11] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [2] Eibar vs Huesca [10] - 1/4 -

ANHB

00:30 - [23] Peterborough Utd vs Sheffield Utd [5] +3/4 -

PHC

00:30 - [54] Stade Reims vs SC Bastia [47] - 1/2 -

NIRA

00:30 - [5] Larne vs Portadown FC [11] - 1 3/4 -

BIA

00:30 - [17] RFC Seraing vs Eupen [15] - 1/4 -

HLB

00:45 - [3] Eindhoven vs MVV Maastricht [16] - 1 3/4 -

ISRA

00:50 - [10] Hapoel Haifa vs Beitar Jerusalem [11] - 1/2 -

GHCLB

01:00 - [282] Chicago Fire vs Minnesota Utd [289] -

TBN3

01:00 - [A1-11] Cultural Leonesa vs Badajoz [A1-9] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A2-6] Villarreal B vs San Fernando [A2-9] - 3/4 -

TBN3

01:00 - [A2-11] Barcelona B vs Real Madrid B [A2-5] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-16] SD Logrones vs Salamanca [A1-8] +0 -

PH3

01:00 - [13] SO Cholet vs Creteil [18] - 1/4 -

PH3

01:00 - [4] Concarneau vs Orleans [9] - 1/4 -

RMNA

01:00 - [8] Rapid Bucuresti vs UTA Arad [10] +0 -

HUNA

01:30 - [9] Budapest Honved vs Gyirmot SE [12] - 1 -

BRARJ

01:30 - [6] Portuguesa/RJ vs Audax Rio/RJ [9] - 1/2 -

CAF

02:00 - [A-2] Burkina Faso vs Tunisia [F-3] +1/4 -

BRASP

02:00 - [B-2] Sao Bernardo/SP vs Palmeiras/SP [C-1] +1 1/4 -

COLA

02:00 - [18] Cortulua vs Santa Fe [10] +1/2 -

TSA

02:30 - [3] Young Boys vs Lugano [4] - 1 1/2 -

BRAMG

02:30 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Tombense FC/MG [8] - 1 1/4 -

BRARS

02:30 - [4] Brasil Pelotas/RS vs Gremio/RS [2] +1/2 -

BDNLC

02:45 - [A-3] Benfica vs Sporting Lisbon [B-2] +1/4 -

BIA

02:45 - [10] Cercle Brugge vs Oostende [13] - 1 -

BIB

02:45 - [3] Deinze vs Excelsior Virton [8] - 1 -

GHCLB

03:00 - [269] New England vs Los Angeles FC [309] +1/4 -

TBNB

03:00 - [7] Real Oviedo vs Almeria [1] +0 -

PHC

03:00 - [19] Marseille vs Montpellier [39] - 1 1/4 -

COLB

03:00 - [11] Atletico vs Valledupar [9] -

BRARJ

04:00 - [12] Volta Redonda/RJ vs Flamengo/RJ [2] +1/2 -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Santos Guapiles [8] +1/4 -

COLA

04:05 - [12] Rionegro Aguilas vs Once Caldas [11] +0 -

BRASP

04:30 - [B-3] Ferroviaria/SP vs Agua Santa/SP [A-4] - 1/2 -

BRASP

04:30 - [D-4] Ponte Preta/SP vs Inter Limeira/SP [A-2] - 1/2 -

BRAPR

05:00 - [1] Maringa/PR vs Parana/PR [12] -

BRARS

05:00 - [3] Internacional/RS vs Uniao Fred/RS [11] - 1 3/4 -

BRAPR

06:00 - [4] Athletico/PR vs Independente SJ/PR [6] - 3/4 -

BRAPR

06:00 - [10] Azuriz FC/PR vs Londrina/PR [7] +0 -

USDC

06:00 - [10] Sporting Kansas vs Colorado Rapids [1] +0 -

MEXB

06:00 - [1] Oaxaca vs Morelia [4] +0 -

COLA

06:10 - [6] Junior Barranquilla vs La Equidad [7] - 3/4 -

BRARJ

07:00 - [3] Vasco DG/RJ vs Boavista/RJ [8] - 1 -

COLB

07:00 - [14] Atletico Huila vs Barranquilla [13] -

GHQG

08:00 - [7] Nicaragua vs Belize [172] - 2 -

MEXB

08:05 - [14] Correcaminos vs Sonora [6] +0 -

COLA

08:15 - [1] Millonarios vs Atl. Nacional [3] - 1/4 -

MEXB

10:05 - [3] Celaya vs Raya2 [15] - 1/4 -

GHCLB

17:00 Hoãn [78] Vik.Plzen vs Sered [356] -

GHCLB

18:00 Hoãn [325] Astoria Walldorf vs Stuttgart [63] -

GHCLB

20:00 Hoãn [35] RB Salzburg vs Wacker Tirol [366] -

GHCLB

20:00 Hoãn [116] Degerfors IF vs Skovde [358] -

DUC3

20:00 Hoãn [20] Turkgucu-Ataspor vs Havelse [19] - 3/4 -

GHCLB

00:00 Hoãn [334] FC Montreal vs New York City [347] -

TBN3

01:00 Hoãn [A2-15] Castellon vs UCAM Murcia [A2-18] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 29/01/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/01/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22