KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/01/2023

Kết quả bóng đá trong ngày 22/01/2023

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 FT 2 [8] Newcastle Jets 1 - 1 WS Wanderers [2] 3 +0 1-0

GHCLB

14:00 FT [118] Din. Moscow 3 - 3 FK Orenburg [469] 2-1

IDNA

16:00 FT [15] Dewa United 3 - 2 Persita Tangerang [9] +0 1-1

GHCLB

17:00 FT [827] Kolding BK 0 - 2 Vejle [136] 0-0

TNKA

17:30 FT [10] Gaziantep B.B 1 - 2 Sivasspor [12] - 1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [3] Bodrumspor SK 1 - 2 Keciorengucu [6] - 1/2 0-1

THAA

17:30 FT 1 [6] Port FC 2 - 1 BG Pathum United [7] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-18] UD Logrones 0 - 0 Atl. Baleares [A2-16] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-10] Linense 3 - 0 Pontevedra [A1-19] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-3] Real Sociedad B 2 - 1 CF Intercity [A2-17] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-16] Talavera 1 - 0 Fuenlabrada [A1-17] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-20] Ceuta 2 - 1 Cultural Leonesa [A1-8] +1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-10] Gimnastic T. 0 - 0 SD Logrones [A2-7] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-12] Numancia 2 - 3 Amorebieta [A2-6] - 1/4 0-3

BDNB

18:00 FT 1 [18] SC Covilha 0 - 0 Moreirense [1] +3/4 0-0

THAA

18:00 FT 1 [5] Chiangrai Utd 1 - 1 Lamphun Warrior [14] - 3/4 0-0

THAA

18:00 FT [3] Chonburi 5 - 3 Police Tero FC [8] - 3/4 3-1

HLA

18:15 FT [8] Heerenveen 3 - 1 Groningen [17] - 3/4 1-1

HLB

18:15 FT [13] ADO Den Haag 1 - 1 Utrecht U21 [20] - 1/2 1-0

ITA

18:30 FT 3 [19] Sampdoria 0 - 1 Udinese [9] 1 +1/4 0-0

ANHB

19:00 FT [9] Sunderland 2 - 0 Middlesbrough [3] 2 1 +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [15] Oldenburg 1897 1 - 3 Dynamo Dresden [8] +1/2 1-0

DUC4DB

19:00 FT [14] Hertha Berlin II 1 - 0 CZ Jena [5] +1/2 0-0

ALBA

19:00 FT [8] Kukesi 0 - 2 Erzeni Shijak [6] +0 0-1

THAA

19:00 FT [10] Sukhothai 0 - 3 Buriram Utd [1] +1 1/4 0-1

BIA

19:30 FT [3] Antwerpen 4 - 1 Standard Liege [6] - 3/4 3-1

GHCLB

20:00 FT [15] Brondby 4 - 1 Hvidovre IF [912] - 1/2 1-0

GHU20

20:00 FT 2 [4] Jordan U20 1 - 2 Iran U20 [13] +1/2 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-5] Liverpool U21 0 - 1 Crystal Palace U21 [1-4] - 1/2 0-1

TBNA

20:00 FT 5 [5] Villarreal 1 - 0 Girona [11] 5 - 3/4 0-0

TBNB

20:00 FT [8] Leganes 2 - 2 Levante [2] +0 1-1

DUC3

20:00 FT [19] Hallescher 2 - 3 Wehen [2] +1/2 0-1

MLTA

20:00 FT [11] Marsaxlok 0 - 3 Gzira Utd [2] +3/4 0-0

TNKA

20:00 FT [7] Kayserispor 0 - 2 Besiktas [6] +1/4 0-2

TNKA

20:00 FT [11] Alanyaspor 2 - 2 Fatih Karagumruk [9] - 3/4 1-0

TNKB

20:00 FT [2] Eyupspor 1 - 4 Samsunspor [1] - 1/4 1-1

TSA

20:15 FT [8] Sion 2 - 3 Lugano [3] +0 1-2

UAEA

20:15 FT [8] Ittihad Kalba 2 - 1 Al Jazira [7] +3/4 1-1

UAEA

20:15 FT [6] Al Wasl 3 - 0 Khorfakkan [10] - 3/4 2-0

ITA3

20:30 FT [C-1] Catanzaro 4 - 0 Audace Cerignola [C-4] - 1 1/4 2-0

ITA3

20:30 FT [C-7] Foggia 3 - 0 Potenza SC [C-17] - 1/2 2-0

ITA3

20:30 FT [B-18] US Olbia 1 - 1 Rimini [B-9] +0 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-19] Imolese Calcio 0 - 1 Torres [B-13] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-13] Monterosi FC 1 - 1 Crotone [C-2] +1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [A-10] Juventus U23 1 - 1 AC Renate [A-8] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-16] Turris Neapolis 1 - 1 AZ Picerno [C-5] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [B-20] Montevarchi 1 - 2 Siena [B-7] +1/4 0-2

ITA3

20:30 FT [B-15] Recanatese 1 - 1 San Donato [B-16] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [C-12] Giugliano 1 - 1 Latina [C-10] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [B-1] Reggiana 3 - 2 Alessandria [B-17] - 1 1/2 3-2

ITA3

20:30 FT [C-18] Messina 2 - 0 Avellino [C-8] +1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [C-3] Pescara 1 - 0 Viterbese Calcio [C-19] - 3/4 0-0

HLA

20:30 FT [1] Feyenoord 1 - 1 Ajax [3] +0 1-0

HLA

20:30 FT [5] Twente 2 - 0 Utrecht [7] - 1 1-0

RMNA

20:30 FT [10] FC U Craiova 1948 1 - 1 UTA Arad [15] - 1/4 1-0

NPA

20:30 FT [4] Orlando Pirates 4 - 1 Stellenbosch FC [12] - 1/2 2-0

GHCLB

21:00 FT [440] FK Sochi 3 - 0 Neftekhimik Nizh [662] 1-0

GHCLB

21:00 FT [34] Crvena Zvezda 3 - 2 Dinamo Tbilisi [292] 1-2

ANHA

21:00 FT 2 [17] Leeds Utd 0 - 0 Brentford [7] 2 - 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [2] Man City 3 - 0 Wolves [15] 2 - 1 3/4 1-0

ITA

21:00 FT 2 [11] Monza 1 - 1 Sassuolo [15] 2 - 1/4 0-1

SCOFA

21:00 FT [27] Hibernian 0 - 3 Hearts [26] 0-1

BDNB

21:00 FT [7] Tondela 1 - 0 SC Farense [3] +0 1-0

BDNB

21:00 FT [8] Benfica B 2 - 2 Porto B [6] +1/4 0-0

CROA

21:00 FT [2] Hajduk Split 2 - 1 Sibenik [9] - 1 3/4 1-1

GREA

21:00 FT [12] Ionikos 1 - 2 AEK Athens [2] +1 1/2 1-0

INDA

21:00 FT [5] FC Goa 3 - 1 Kerala Blasters [3] +0 2-0

GHCLB

21:30 FT [252] Valerenga 1 - 1 Aarhus AGF [127] 0-1

ANHU23

21:30 FT [1-6] Fulham U21 2 - 4 Chelsea U21 [1-2] +0 0-1

DUA

21:30 FT 1 [3] B.Dortmund 4 - 3 Augsburg [13] 4 - 1 3/4 2-2

BHRA

21:45 FT [12] Budaiya (BHR) 1 - 2 Sitra Club [5] 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-13] La Nucia 1 - 1 Cornella [A2-9] - 1/2 1-0

ALBA

22:00 FT [9] Teuta Durres 1 - 1 Egnatia Rrogozhine [4] 0-0

BIA

22:00 FT [17] RFC Seraing 0 - 1 Anderlecht [11] +3/4 0-0

BIB

22:00 FT [2] Beveren 2 - 0 Beerschot-Wilrijk [3] - 1/4 1-0

GREA

22:00 FT [13] Levadiakos 0 - 0 Lamia FC [14] - 1/4 0-0

CYPA

22:00 FT [2] Apoel FC 2 - 0 Akritas [14] - 1 3/4 0-0

KSAA

22:00 FT [4] Al Hilal 2 - 1 Abha [7] - 1 3/4 1-1

BHRA

22:00 FT [7] Al Hala 1 - 0 Al Shabab (BHR) [11] - 1/4 1-0

CHIA

22:00 FT [15] Everton CD 0 - 3 Univ. Catolica(CHL) [2] +0 0-2

EGYA

22:00 FT 2 [18] Dakhleya 1 - 2 Arab Contractors [5] +1/4 1-0

TBNA

22:15 FT 2 [20] Elche 1 - 1 Osasuna [9] 1 +0 0-1

TBNB

22:15 FT [11] Cartagena 0 - 1 Tenerife [9] +0 0-1

TBNB

22:15 FT [16] Sporting Gijon 1 - 0 Zaragoza [14] - 1/4 1-0

ITB

22:15 FT [16] Brescia 1 - 3 Frosinone [1] +1/4 1-2

TBN3

22:30 FT [A2-15] Sabadell 0 - 0 Alcoyano [A2-11] - 1/4 0-0

BDNA

22:30 FT 1 [17] Maritimo 1 - 0 Estoril [14] +0 1-0

BDNB

22:30 FT [2] CD Estrela 3 - 0 Penafiel [11] - 1/4 2-0

MLTA

22:30 FT [14] Pieta Hotspurs 1 - 2 Hamrun Spartans [1] +2 1/4 0-1

TSA

22:30 FT [2] St. Gallen 1 - 1 Basel [7] - 1/4 1-1

NPA

22:30 FT [2] SuperSport Utd 1 - 1 Richards Bay [3] - 1/2 0-0

HLA

22:45 FT [2] AZ Alkmaar 3 - 1 Fortuna Sittard [11] - 1 3/4 2-1

ANHU23

22:59 FT [1-9] Brighton U21 1 - 2 Everton U21 [1-7] 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-5] Celta Vigo II 4 - 2 Linares Deportivo [A1-7] - 1/2 3-0

TNKA

22:59 FT [5] Trabzonspor 4 - 0 Istanbulspor AS [18] - 1 1/2 1-0

TNKB

22:59 FT [12] Adanaspor 2 - 2 Malatyaspor [17] - 1/2 1-0

UAEA

22:59 FT 1 [2] Al Sharjah 1 - 1 Al Nasr (UAE) [12] - 1 0-1

UAEA

22:59 FT [11] Bataeh SC 2 - 3 Al Ain [5] +1 3/4 0-2

CROA

23:10 FT [6] NK Varazdin 0 - 0 Lok. Zagreb [7] - 1/4 0-0

ANHA

23:30 FT 1 [1] Arsenal 3 - 2 Man Utd [3] 2 - 1/2 1-1

ITA3

23:30 FT [B-3] Virtus Entella 4 - 0 Carrarese [B-8] - 1 2-0

ITA3

23:30 FT [C-20] Fidelis Andria 0 - 0 Taranto [C-14] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-5] Gubbio 0 - 1 Ancona [B-4] - 1/2 0-1

ITA3

23:30 FT 1 [B-2] Cesena 1 - 1 US Fermana [B-12] - 1 1-0

ITA3

23:30 FT [A-6] Vicenza 3 - 0 Albinoleffe [A-11] - 3/4 2-0

ITA3

23:30 FT [B-10] Luchese 0 - 1 Fiorenzuola [B-11] - 1/4 0-0

DUA

23:30 FT 1 [9] M.gladbach 2 - 3 B.Leverkusen [10] 2 +0 0-2

TBN3

00:00 FT [A1-15] Salamanca 0 - 0 Algeciras [A1-14] - 1/4 0-0

TBN3

00:00 FT 1 [A2-8] Osasuna B 1 - 3 Castellon [A2-2] +0 1-2

ITA

00:00 FT 3 [17] Spezia 0 - 2 Roma [3] 1 +3/4 0-1

CYPA

00:00 FT [5] Nea Salamina 2 - 1 Omonia Nicosia [6] +1/2 1-0

TBNA

00:30 FT 1 [1] Barcelona 1 - 0 Getafe [19] 2 - 1 3/4 1-0

TBNB

00:30 FT 4 [10] Huesca 1 - 1 Real Oviedo [12] 3 - 1/4 1-1

PHC

00:30 FT [64] Niort 0 - 4 Auxerre [10] +1/2 0-2

PHC

00:30 FT [94] Thaon 0 - 0 Nantes [60] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

PHC

00:30 FT [14] Belfort 1 - 1 Annecy FC [8] +1/2 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

PHC

00:30 FT [44] Le Puy Foot 0 - 0 Vierzon Foot [107] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-5

PHC

00:30 FT [48] Lille 2 - 0 Pau FC [71] - 2 1-0

BIA

00:30 FT [4] Club Brugge 2 - 2 Charleroi [12] - 1 1-2

GREA

00:30 FT 1 [1] Panathinaikos 0 - 3 PAOK [4] - 1/4 0-1

KSAA

00:30 FT [1] Al Nasr (KSA) 1 - 0 Al Ettifaq [9] - 1 1/2 1-0

BHRA

00:45 FT [3] AL Riffa 0 - 1 East Riffa [9] - 1 0-0

BDNA

01:00 FT [5] Casa Pia AC 1 - 3 Gil Vicente [15] - 1/4 0-0

MEXA

01:00 FT [5] Pumas UNAM 4 - 1 Club Leon [13] - 1/4 2-1

ISRA

01:15 FT [3] Hap. Beer Sheva 2 - 2 Maccabi Netanya [6] - 1 2-2

TBN3

01:30 FT [A1-12] Merida 0 - 1 San Fernando [A1-18] - 1/2 0-1

GREA

01:30 FT [7] Atromitos 1 - 1 Olympiakos [3] +1 1/4 0-0

BRAPR

01:30 FT [7] Independente SJ/PR 1 - 2 Operario/PR [3] +1/2 0-0

BRARJ

01:30 FT [11] Resende/RJ 2 - 1 Boavista/RJ [12] - 1/4 1-1

RMNA

01:45 FT [6] Hermannstadt 0 - 1 Steaua Bucuresti [4] +1/2 0-0

CAFANC

02:00 FT [B-1] Senegal 3 - 0 CHDC Congo [B-4] -

CAFANC

02:00 FT [B-3] Uganda 1 - 3 B.B.Ngà [B-2] -

BIB

02:00 FT [7] Anderlecht II 3 - 3 Lierse [5] - 1/4 2-1

BRAPR

02:00 FT [11] Azuriz FC/PR 3 - 3 Cascavel/PR [6] +1/4 0-1

BRARJ

02:00 FT [3] Volta Redonda/RJ 3 - 2 Audax Rio/RJ [8] - 1/2 1-1

BRASP

02:00 FT [D-1] Palmeiras/SP 0 - 0 Sao Paulo/SP [B-1] - 3/4 0-0

ITA

02:45 FT [6] Juventus 3 - 3 Atalanta [5] - 1/4 2-1

TBNA

03:00 FT [7] Athletic Bilbao 0 - 2 Real Madrid [2] +0 0-1

TBNB

03:00 FT 1 [21] Lugo 1 - 2 Villarreal B [13] - 1/4 0-0

PHC

03:00 FT [89] Stade Brestois 1 - 3 Lens [46] +1/2 1-3

BIA

03:00 FT 1 [8] Sint Truiden 0 - 3 Gent [5] +1/4 0-2

BDNA

03:30 FT [12] Famalicao 0 - 0 Rio Ave [11] - 1/4 0-0

CSU20

04:00 FT [B-5] Bolivia U20 0 - 1 Ecuador U20 [B-3] +1 1/4 0-0

ARGTV

04:00 FT [B-4] San Martin Tucuman 0 - 1 Central Norte Salta [B-3] 0-0

BRARJ

04:00 FT [7] Madureira/RJ 0 - 1 Fluminense/RJ [4] +1 1/2 0-1

CRCA

04:00 FT [A-6] Guadalupe FC 0 - 1 Dep. Saprissa [B-1] +3/4 0-0

BRAMG

04:30 FT [A-3] Pouso Alegre/MG 0 - 4 America/MG [B-1] 0-1

BRAPR

04:30 FT [4] Cianorte/PR 1 - 0 Londrina/PR [8] +0 1-0

BRAPR

04:30 FT [2] Coritiba/PR 1 - 0 Rio Branco/PR [10] 1 - 2 1/4 0-0

BRASP

04:30 FT 1 [D-2] Sao Bernardo/SP 1 - 1 Santos/SP [A-4] +1/4 1-0

CHIA

04:30 FT [16] Dep. Copiapo 2 - 5 Colo Colo [11] +3/4 1-2

CRCA

05:00 FT 1 [B-3] Perez Zeledon 0 - 1 Sporting (CRC) [A-1] 1 +0 0-1

MEXA

06:10 FT [16] Queretaro 3 - 3 Atlas [9] +1/4 2-2

CSU20

06:30 FT [B-4] Chile U20 0 - 3 Uruguay U20 [B-1] +0 0-3

BRASP

06:30 FT [A-3] Botafogo/SP 1 - 1 Mirassol/SP [B-3] +0 1-1

BRASP

06:30 FT 1 [C-3] Ferroviaria/SP 1 - 2 Santo Andre/SP [D-3] - 1/4 1-0

CHIA

07:00 FT 1 [6] Curico Unido 1 - 0 Coquimbo Unido [9] - 1/2 0-0

MEXA

08:15 FT [1] Pachuca 4 - 1 Juarez [10] - 1 1-0

DUC4DB

19:00 Hoãn [18] Ger.Halberstadt - Luckenwalde [15] +1/2 -

DUC4DB

19:00 Hoãn [8] Lok.Leipzig - Babelsberg [9] - 1/4 -

ANHU23

20:00 Hoãn [1-10] Blackburn U21 - Arsenal U21 [1-3] +0 -

TSA

22:30 Hoãn [10] Winterthur - Servette [4] +1/4 -

ITA3

23:30 Hoãn [B-14] Pesaro - Pontedera [B-6] +1/4 -

BRAMG

02:00 Hoãn [A-4] Villa Nova/MG - Ipatinga/MG [C-4] -

Kết quả bóng đá ngày 22/01/2023

Kết quả bóng đá ngày 22/01/2023 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/01/2023, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/01/2023kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 30

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 20

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 21

00:3007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15