KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 22/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 FT [37] Nagano Parceiro 1 - 1 Niigata Univ HW [43] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 2-0

NHATC

11:00 FT [39] Arterivo Wakayama 3 - 3 Ococias Kyoto [18] 1-2

TS 90': 3-3; Pen: 4-5

NHATC

11:00 FT [10] Sagamihara 3 - 1 Komazawa University [65] 1-1

NHATC

11:00 FT [42] Iwaki FC 1 - 1 Sony Sendai [47] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 2-4

NHATC

11:00 FT [50] Ryutsu Keizai Univ 2 - 3 Yokohama SCC [36] 1-1

NHATC

11:00 FT [35] Mitsubishi Mizushima 3 - 1 Baleine Shimonoseki [64] 3-1

NHATC

11:00 FT [56] FC Gifu 0 - 1 Honda FC [22] 0-0

NHATW

11:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 2 - 1 Sperenza Osaka Nữ [10] - 1 1/4 1-0

AUSA

11:05 FT [7] Wellington Phoenix 3 - 0 Western United [10] - 1/2 1-0

AUSSL

12:00 FT [8] Croydon Kings 1 - 1 Adelaide Comets [1] 0-0

NHATA

12:00 FT 1 [11] Consa. Sapporo 2 - 0 Shimizu S-Pulse [17] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [4] Sagan Tosu 2 - 1 Kashima Antlers [6] +1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [15] Vegalta Sendai 2 - 1 Oita Trinita [19] +0 1-1

HQA

12:00 FT [6] Jeju Utd 2 - 2 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 2-2

AUSSL

12:30 FT [11] Adelaide Raiders 0 - 1 Sturt Lions [5] 0-1

AUSSL

12:30 FT [6] SA Panthers 0 - 3 Cumberland Utd [10] 0-2

HQA

12:40 FT [2] Ulsan Hyundai 1 - 0 Pohang Steelers [7] - 1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 1 Yokohama FC [20] - 2 1/4 2-0

NHATC

13:00 FT [44] Renofa Yamaguchi 1 - 1 Verspah Oita [5] 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 2-4

HQ3

13:00 FT [8] Paju Citizen 0 - 1 GimPo Citizen [2] 0-1

HQ3

13:00 FT [10] Hwaseong FC 0 - 3 Cheonan City [1] 0-2

HQ3

13:00 FT [13] Pyeongtaek FC 2 - 1 Gangneung City [15] 2-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Inglewood Utd 2 - 2 Balcatta [11] 2-2

AUSFWP

14:00 FT [3] Sorrento 1 - 1 Perth SC [1] 0-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Armadale SC 2 - 0 Bayswater City [8] 1-0

AUSFWP

14:00 FT [6] ECU Joondalup 1 - 2 Floreat Athena [2] 1-2

AUSFWP

14:00 FT 1 [12] Rockingham City 2 - 3 Perth Glory U21 [4] 2-3

AUSFWP

14:00 FT [10] Gwelup Croatia 5 - 1 Cockburn City [9] 3-0

NHATA

14:00 FT [5] Urawa Red 2 - 0 Vissel Kobe [8] +0 0-0

AUSNSW

14:15 FT [8] APIA Tigers 4 - 1 Mt Druitt Town [6] - 1/2 3-0

AUSSL

14:30 FT [2] Adelaide City 2 - 3 Adelaide Utd U21 [9] - 3/4 1-2

AUSBPL

15:00 FT [10] The Gap 0 - 1 Bayside Utd [4] 0-0

AUSBPL

15:00 FT [11] Western Spirit 0 - 4 St George Willawong [3] 0-1

AUSNSW

15:00 FT [9] Marconi Stallions 1 - 1 Sutherland Sharks [11] - 1 1-1

AUSQSL

15:00 FT [7] Moreton Bay Utd 0 - 3 Gold Coast Knights [6] +1/4 0-2

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 4 - 0 Capalaba [11] - 3 3-0

NHATA

15:00 FT [3] Yokohama FM 1 - 1 Kashiwa Reysol [18] - 1 0-0

NHATA

15:00 FT [7] Avispa Fukuoka 2 - 1 Shonan Bellmare [13] - 1/4 0-1

HQ3

15:00 FT [14] Yangju FC 0 - 6 Cheongju FC [11] 0-2

HKGA

15:00 FT [2] HK Ranger 2 - 2 Southern District [1] 2-0

AUSQSL

15:30 FT [1] Peninsula Power 7 - 0 Brisbane Strikers [13] 4-0

AUSVPL

15:30 FT 1 [12] Altona City 1 - 1 St Albans Saints [14] - 1/2 1-1

AUSNSW

16:00 FT [4] Manly Utd 1 - 2 Wollongong Wolves [7] - 1/2 0-1

AUSVPL

16:00 FT [9] South Melbourne 1 - 1 Bentleigh Greens [3] +0 0-1

NHATA

16:00 FT [14] Tokushima Vortis 0 - 0 Nagoya Grampus [2] +1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [8] Ryukyu 0 - 2 Montedio Yama. [6] +0 0-1

AUSA

16:10 FT [1] Melbourne City 1 - 0 Central Coast [3] - 1 1/4 0-0

AUSBPL

16:15 FT [8] UQ FC 1 - 1 Toowong FC [7] +1/2 0-0

AUSBPL

16:15 FT [2] The Lakes 3 - 1 Brisbane Knights [12] - 2 2-0

AUSQSL

16:30 FT 1 [12] Redlands Utd 0 - 4 Logan Light. [10] +3/4 0-2

AUSQSL

16:30 FT [9] Eastern Suburbs 3 - 3 Queensland Lion [5] +1 0-2

HQB

16:30 FT [7] Ansan Greeners 1 - 1 Seoul E-Land [9] +1/2 0-0

SINA

16:30 FT 1 [1] Lion City Sailors 1 - 0 Young Lions [8] 1-0

SINA

16:30 FT [4] Tampines Rovers 2 - 3 Hougang Utd [3] 1-1

TBN3

17:00 FT [E1-8] Atletico Madrid B 2 - 1 CP Villarrobledo [E2-10] 1-0

NHATA

17:00 FT [12] FC Tokyo 1 - 0 Gamba Osaka [16] - 1/2 1-0

HQ3

17:00 FT [7] Ulsan Citizen 1 - 1 Daejeon Korail [12] +0 0-1

HKGA

17:30 FT Happy Valley 7 - 2 Resources Capital [7] - 1/2 1-2

POLB

17:40 FT [6] GKS Tychy 0 - 2 Nieciecza +0 0-1

POLB

17:40 FT [15] Zaglebie Sosno 3 - 0 GKS Jastrzebie [16] - 1/2 1-0

DENB

18:00 FT Skive IK 2 - 2 Hvidovre IF [3] - 1/4 1-1

ANHB

18:30 FT Brentford 3 - 1 Bournemouth [1] - 1/2 1-1

DUC3

18:30 FT Bayern Munich II 0 - 1 Hallescher [10] - 3/4 0-1

DUC3

18:30 FT [13] Zwickau 2 - 0 Saarbrucken [3] - 1/4 1-0

DUC3

18:30 FT Ingolstadt 3 - 1 Munchen 1860 [16] +0 2-0

DUC3

18:30 FT [1] Magdeburg 1 - 1 Unterhaching - 1 0-0

DUC3

18:30 FT [11] Meppen 2 - 1 Duisburg [17] - 3/4 1-0

DUC3

18:30 FT [12] Turkgucu-Ataspor 1 - 1 Vik.Koln [18] +0 0-0

DUC3

18:30 FT [9] Wehen 0 - 1 Dynamo Dresden +1/4 0-1

DUC3

18:30 FT [5] Waldhof Man. 1 - 1 Uerdingen +0 0-0

DUC3

18:30 FT 1 [7] Kaiserslautern 1 - 1 Verl [14] - 1/4 0-0

DUC3

18:30 FT Hansa Rostock 1 - 1 Lubeck - 1 1/2 1-1

BLRA

18:30 FT [15] FK Smorgon 1 - 3 Torpedo Zhodino [10] +3/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [11] V. Aschaffenburg 0 - 2 Schweinfurt [3] +3/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [13] Stuttgart II 1 - 1 Giessen [18] - 3/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [12] Koblenz 2 - 2 Hoffenheim II [9] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 3 - 1 TSV Steinbach [5] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [15] Pirmasens 2 - 0 Mainz II [2] - 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [19] Astoria Walldorf 2 - 1 Sonnenhof [14] - 3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [17] TSV Schott Mainz 1 - 3 SSV Ulm [1] +1 1/2 1-1

DUC4N

19:00 FT 1 [8] Hessen Kassel 0 - 0 Freiburg II +1 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [10] Aalen 1 - 1 Bahlinger [7] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [11] FSV Frankfurt 0 - 0 Offenbach [3] +1 0-0

DUC4T

19:00 FT [10] Rodinghausen 0 - 1 Lippstadt [9] 0-0

DUC4T

19:00 FT [14] Schalke 04 II 2 - 0 Fort.Dusseldorf II [7] +3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [18] Sportfreunde Lotte 3 - 1 Wegberg-Beeck [17] - 3/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [8] M.gladbach II 1 - 1 Preussen Munster [5] +1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT Bergisch Gladbach 0 - 2 RW Ahlen [13] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [2] Wuppertaler 4 - 2 Bonner SC [16] - 1/4 2-1

DUC4T

19:00 FT [11] Oberhausen 1 - 1 Fortuna Koln [3] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT 1 [15] A.Aachen 0 - 3 Wiedenbruck [6] +1/4 0-0

FINA

19:00 FT 1 [4] Inter Turku 2 - 1 KTP Kotka [12] - 1 1/2 0-0

DENB

19:00 FT [9] Fremad Amager 0 - 1 Kolding IF +0 0-0

AUTB

19:30 FT [13] Austria Wien II 4 - 0 Vorwarts Steyr [16] - 1 1-0

CAFCL

20:00 FT [Bang B-1] Mamelodi Sun. 1 - 1 Ahly Cairo [Bang A-2] - 1/4 1-1

CAFCL

20:00 FT [Bang A-1] Simba SC 3 - 0 Kaizer Chiefs [Bang C-3] 1-0

ITA3

20:00 FT Ternana 1 - 0 Perugia 1 - 1/4 0-0

SCOC

20:00 FT St. Johnstone 1 - 0 Hibernian +1/4 1-0

GREU20

20:00 FT [8] Pas Giannina U20 5 - 1 Panetolikos U20 [13] 4-0

GREU20

20:00 FT [9] Asteras Tripolis U20 4 - 0 Volos NFC U20 [10] 2-0

GREU20

20:00 FT [5] OFI Creta U20 0 - 4 Olympiakos U20 [2] 0-2

GREU20

20:00 FT [4] Aris Salonica U20 3 - 2 AEK Athens U20 [7] 2-2

GREU20

20:00 FT [3] Panathinaikos U20 3 - 2 Atromitos U20 [6] 3-2

MDVA

20:00 FT [6] Dinamo-Auto 2 - 0 Milsami [2] 2-0

CZEB

20:00 FT [16] Fotbal Trinec 2 - 0 FK Blansko - 1/2 2-0

CZEB

20:00 FT Slavoj Vysehrad 2 - 2 Jihlava [11] +1 1/4 0-1

CZEB

20:00 FT Hradec Kralove 1 - 1 SK Lisen [3] - 1 0-1

CZEB

20:00 FT [5] Taborsko 1 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [8] 1-0

CZEB

20:00 FT [6] SK Prostejov 0 - 0 Varnsdorf [7] - 1/2 0-0

CZEB

20:00 FT [14] MFK Chrudim 3 - 5 Vik.Zizkov [15] +1/2 1-4

CZEB

20:00 FT [10] Usti & Labem 1 - 0 Dukla Praha [4] +1/4 1-0

TDA

20:00 FT [2] AIK Solna 2 - 2 Mjallby AIF [13] - 1/2 1-0

TDB

20:00 FT [8] Orgryte 0 - 2 GIF Sundsvall [2] +0 0-0

TDB

20:00 FT [9] Jonkopings 3 - 1 Landskrona [5] - 1/2 2-0

DUA

20:30 FT [11] Hoffenheim 2 - 1 Hertha Berlin [10] - 3/4 0-1

DUA

20:30 FT 2 [5] Union Berlin 2 - 1 Leipzig [6] 1 +1/2 0-0

DUA

20:30 FT 1 Wer.Bremen 2 - 4 M.gladbach [12] 2 +1/4 0-1

DUA

20:30 FT [2] B.Dortmund 3 - 1 B.Leverkusen [4] - 1 1-0

DUA

20:30 FT 1 [15] Ein.Frankfurt 3 - 1 Freiburg [3] - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 [8] FC Koln 1 - 0 Schalke 04 2 - 1 1/2 0-0

DUA

20:30 FT 1 [1] Bayern Munich 5 - 2 Augsburg [16] 1 - 2 1/2 4-0

DUA

20:30 FT 1 [13] Stuttgart 0 - 2 A.Bielefeld [17] - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 3 [9] Wolfsburg 2 - 3 Mainz [7] 3 - 1/2 0-1

BLRA

20:30 FT [11] FK Minsk 1 - 0 Dinamo Brest [6] +1/2 0-0

TBN3

21:00 FT [B1-11] Leioa 0 - 1 Ejea [B2-8] 0-1

TBN3

21:00 FT [B1-9] Alaves B 2 - 3 Haro Deportivo [B2-9] - 3/4 1-2

ICEB

21:00 FT [6] Grotta 5 - 0 Vestri [5] - 3/4 4-0

LUXA

21:00 FT [10] Wiltz 0 - 0 Dudelange [2] 0-0

LUXA

21:00 FT [5] Progres Niedercorn 2 - 0 Jeunesse Esch [8] 2-0

LUXA

21:00 FT [15] RM Hamm Benfica 1 - 2 UNA Strassen [1] 1-2

LUXA

21:00 FT [7] Swift Hesperange 4 - 0 Rodange 91 [16] 2-0

LUXA

21:00 FT [9] Mondorf-les. 2 - 3 Etzella Ettelbruc [12] 0-3

LUXA

21:00 FT [13] Victoria Rosport 0 - 3 Hostert [14] 0-2

LUXA

21:00 FT [6] UT Petange 0 - 5 Racing Union [11] 0-3

FINA

21:00 FT [3] Seinajoen JK 0 - 2 Helsinki [2] +3/4 0-0

FINA

21:00 FT [5] Lahti 1 - 0 Honka [10] +0 0-0

FINB

21:00 FT [11] MuSa Pori 3 - 1 RoPS Rovaniemi [2] +0 2-0

FINB

21:00 FT [12] JIPPO 1 - 0 Klubi 04 Helsinki [10] +0 1-0

SLOA

21:00 FT [5] CM Celje 2 - 1 Koper [1] - 1/2 1-1

SLOA

21:00 FT [3] NK Bravo 3 - 0 O.Ljubljana [4] - 1/4 0-0

SLOA

21:00 FT [7] Tabor Sezana 0 - 1 Gorica - 3/4 0-0

SLOA

21:00 FT [8] Domzale 1 - 1 Aluminij [9] +0 0-0

ANHL1

21:30 FT [5] Sunderland 2 - 1 Lincoln [12] - 3/4 2-0

TBN3

21:30 FT [A1-10] Guijuelo 1 - 3 CD Lealtad [A2-8] +0 1-3

POLB

22:00 FT [17] Stomil Olsztyn 2 - 1 Puszcza Nie. [13] - 1/2 1-0

CROA

22:00 FT [1] HNK Rijeka 2 - 1 HNK Gorica [6] - 1/2 1-1

CROA

22:00 FT [4] Hajduk Split 2 - 0 Lok. Zagreb [5] - 1 1-0

CROA

22:00 FT [9] Slaven Belupo 1 - 0 NK Varazdin +1/2 0-0

CROA

22:00 FT [2] NK Osijek 2 - 1 Istra 1961 [7] +1/4 1-1

MDVA

22:00 FT Speranta 0 - 3 Codru Lozova FC -

TNKB

22:00 FT [13] Istanbulspor AS 0 - 1 Altay +1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 4 - 0 Wattens [12] - 3 3-0

AUTA

22:00 FT 1 [3] Wolfsberger AC 1 - 3 Sturm Graz [2] +1/2 1-0

AUTA

22:00 FT [7] Rapid Wien 3 - 0 Lask [11] +0 0-0

CHIA

22:00 FT [8] Cobresal 2 - 0 La Serena [11] - 1/2 0-0

URUA

22:00 FT [13] Boston River 1 - 2 CA Rentistas [12] - 1/2 1-1

LUXA

22:15 FT [3] Fola Esch 5 - 0 Differdange [4] 2-0

TBN3

22:30 FT [B1-5] Arenas de Guecho 1 - 0 SD Tarazona [B2-5] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-13] Paganese 3 - 2 AS Bisceglie - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [A-15] Legnano 3 - 0 Ravenna - 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT Fano 0 - 0 Imolese Calcio [B-6] 0-0

BLRA

22:30 FT [5] Rukh Brest 2 - 0 Neman Grodno [9] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [16] Ostersunds 3 - 0 Sirius [9] +0 1-0

CAFCL

22:59 FT [Bang C-1] Wydad Casablanca 1 - 0 MC Alger [Bang D-2] - 1 0-0

CAFCL

22:59 FT [Bang D-1] Esperanse ST 2 - 0 CR Belouizdad [Bang B-2] - 1 1/4 0-0

TS 90': 2-0; TONG TS: 2-2; Pen: 3-2

TBNA

22:59 FT 2 Huesca 0 - 0 Valencia [11] 1 - 3/4 0-0

TBNA

22:59 FT 6 [14] Celta Vigo 2 - 3 Real Betis [5] 7 1 +1/4 1-0

TBNA

22:59 FT Eibar 0 - 1 Barcelona [9] 3 +1 0-0

TBNA

22:59 FT 3 [15] Elche 2 - 0 Athletic Bilbao [7] - 1/4 1-0

TBNA

22:59 FT 1 [6] Osasuna 0 - 1 Real Sociedad [1] +1 0-0

TBNA

22:59 FT [2] Real Madrid 2 - 1 Villarreal [12] - 1 0-1

TBNA

22:59 FT 4 Valladolid 1 - 2 Atletico Madrid [4] 6 +1 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT 1 [B1-6] Portugalete 1 - 1 UD Mutilvera [B2-6] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [B1-3] Racing Santander 1 - 3 Ebro [B2-3] - 3/4 0-0

BULA

22:59 FT [11] CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Cska Sofia [3] +1 0-0

ICEA

22:59 FT [6] Hafnarfjordur 0 - 2 KR Reykjavik [3] +0 0-1

FINA

22:59 FT [7] Ilves Tampere 3 - 2 KuPS [1] +1/4 1-1

ALGA

22:59 FT [7] ES Setif 8 - 0 USM Bel Abbes - 1 3/4 4-0

ALGA

22:59 FT 1 CA BB Arreridj 1 - 0 JSM Skikda - 1/4 1-0

ALGA

22:59 FT [5] USM Alger 1 - 0 WA Tlemcen [3] - 1 1-0

ALGA

22:59 FT [1] MC Oran 0 - 0 O Medea [12] - 1 0-0

ALGA

22:59 FT Ain M'lila 1 - 0 Hussein Dey [4] - 1/2 0-0

BHRA

23:15 FT Ittifaq Maqaba 0 - 1 Al Najma (BHR) [4] -

ARMA

23:30 FT [5] Urartu 2 - 0 Ararat Y [2] +0 1-0

ARMA

23:30 FT [1] Ararat-Armenia 1 - 2 Alashkert [9] - 1/4 1-1

ESTC

23:30 FT [3] Levadia T. 1 - 0 Flora Tallinn 0-0

WALA

23:30 FT [7] Barry Town 1 - 3 Caernarfon Town [6] - 1/4 1-1

TBN3

00:00 FT 1 [B1-8] CD Laredo 1 - 1 Osasuna B [B2-7] +0 1-0

BDNB

00:00 FT 1 [3] Benfica B 2 - 1 Porto B [13] +1 1/4 0-1

BDNB

00:00 FT [8] Academico Viseu 3 - 2 SC Covilha [14] - 1/2 3-2

BDNB

00:00 FT Cova Piedade 4 - 0 Casa Pia AC [4] +0 3-0

BDNB

00:00 FT Vizela 5 - 2 Vilafranquense [16] - 1 1/4 2-1

BDNB

00:00 FT Arouca 3 - 1 Chaves [9] - 3/4 1-1

BDNB

00:00 FT [15] Varzim 1 - 0 UD Oliveirense - 3/4 0-0

BDNB

00:00 FT [5] Leixoes 1 - 2 Academica Coim [18] +3/4 1-0

MDVA

00:00 FT [1] Petrocub 0 - 1 Sheriff Tiraspol [3] 0-0

SVKA

00:00 FT [9] Sered 4 - 1 Senica [8] +3/4 2-0

SVKA

00:00 FT [1] Slo. Bratislava 2 - 1 Trencin [5] - 1 3/4 2-0

SVKA

00:00 FT [4] Dunajska Stred 2 - 0 Spartak Trnava [2] - 3/4 1-0

SVKA

00:00 FT [12] FK Pohronie 1 - 0 Ruzomberok [3] - 1/2 0-0

SVKA

00:00 FT [7] MSK Zilina 5 - 1 Zlate Moravce [11] - 1 1/2 3-0

SVKA

00:00 FT Nitra 0 - 4 Zemplin Michalovce [6] +1 1/4 0-2

USAA

00:00 FT [Dong-8] CF Montreal 1 - 2 Cincinnati [Dong-14] - 1/2 0-0

ALGA

00:00 FT [16] ASO Chlef 1 - 1 CS Constantine [17] +1/4 0-0

ALGA

00:00 FT [10] JS Saoura 5 - 1 RC Relizane [14] 1-1

ALGA

00:00 FT [15] US Biskra 1 - 0 NC Magra [18] - 1/2 1-0

POLB

00:08 FT [8] LKS Lodz 3 - 1 Gornik Leczna - 1 0-0

ANHB

00:30 FT [17] Swansea City 1 - 1 Barnsley [24] +0 1-0

BLRA

00:30 FT [14] Energetik-BGU 1 - 0 FK Slutsk [12] 0-0

CROA

00:30 FT [3] Dinamo Zagreb 1 - 0 Sibenik [8] - 1 3/4 0-0

RMNC

00:30 FT Astra Giurgiu 1 - 1 Universitatea Craiova [12] 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-2

POLB

00:45 FT [9] Odra Opole 2 - 1 Miedz Legnica [2] +0 0-0

TBN3

01:00 FT [B1-4] Real Sociedad B 1 - 1 Algeciras [D1-1] - 1/4 0-0

BIA

01:00 FT [13] Standard Liege 1 - 3 Oostende [11] +0 1-1

BIA

01:00 FT [6] KV Mechelen 1 - 2 Gent [9] +1/2 0-0

GREC

01:00 FT Olympiakos 1 - 2 PAOK - 1/4 0-1

SLOA

01:00 FT [2] Maribor 1 - 3 Mura [6] - 1/4 1-1

TNKB

01:00 FT [9] Samsunspor 2 - 2 Altinordu SK [15] - 1 1/4 0-1

ECUA

01:00 FT [11] Orense SC 0 - 3 Catolica Quito [4] +0 0-2

URUA

01:00 FT 1 [7] CA Fenix 0 - 0 CA Penarol [3] +1/2 0-0

BRARJ

01:05 FT [5] Vasco DG/RJ 0 - 1 Botafogo/RJ [6] - 1/2 0-0

TS 90': 0-1; TONG TS: 1-1; Pen: 3-0

PERA

01:15 FT 1 [11] UTC Cajamarca 0 - 2 Alianza Atletico [15] - 1/4 0-0

ITA

01:45 FT 1 [20] Cagliari 0 - 1 Genoa [18] 4 - 3/4 0-1

ITA

01:45 FT 2 Crotone 0 - 0 Fiorentina [7] 2 +3/4 0-0

ITA

01:45 FT 1 [15] Sampdoria 3 - 0 Parma 1 - 3/4 2-0

PHB

01:45 FT [7] Niort 2 - 0 Villefranche +0 0-0

BRAMG

02:30 FT [8] Athletic Club/MG 0 - 0 America/MG [2] 0-0

CHIA

02:30 FT [9] Nublense 2 - 0 Curico Unido [15] - 3/4 1-0

USAA

02:30 FT [Tay-5] Portland Timbers 3 - 0 LA Galaxy [Tay-4] - 1/2 0-0

TBN3

03:00 FT [E2-1] Badajoz 0 - 1 Amorebieta [B1-1] - 3/4 0-1

URUA

03:15 FT [8] Cerro Largo 3 - 1 Sportivo Cerrito [9] 2-0

ECUA

03:30 FT [1] Independiente JT 3 - 0 Guayaquil City [7] - 2 2-0

PERA

03:30 FT [7] Cesar Vallejo 3 - 0 Sporting Cristal [2] - 1/4 1-0

PARA

04:45 FT [1] Libertad 1 - 2 Sol de America [9] - 1 1-0

CHIA

05:00 FT [17] San. Wanderers 0 - 0 O Higgins [13] +0 0-0

MEXB

05:00 FT [11] Tepatitlan FC 2 - 0 Tampico Madero [8] - 1/2 1-0

USAA

05:05 FT [Dong-12] Chicago Fire 1 - 0 Inter Miami [Dong-11] - 1/4 0-0

VENA

05:15 FT [B-5] Zamora Barinas 2 - 1 Dep.Tachira [B-1] - 1/4 1-0

ECUA

06:00 FT [13] Mushuc Runa 1 - 2 Emelec [2] +0 0-1

USAA

06:00 FT [Dong-4] Orlando City 1 - 0 Toronto [Dong-13] - 1/4 1-0

USB

06:00 FT [B-6] Indy Eleven 2 - 0 Sporting Kansas II [B-8] - 1 1/4 0-0

USB

06:00 FT [A-3] Pittsburgh R. 0 - 1 Ch.Independence [A-2] 1 - 1/4 0-1

USW

06:05 FT [6] NC Courage (W) 1 - 2 Orlando Pride Nữ [8] 0-1

USB

06:35 FT [B-2] Louisville City 2 - 1 San Diego Loyal [D-3] - 1 1-0

USB

06:35 FT [A-1] Tampa Bay Rowdies 2 - 1 Miami Fusion [A-4] - 1 1-1

USAA

06:37 FT [Dong-5] New York City 1 - 2 Columbus Crew [Dong-10] - 1/2 1-0

USAA

07:00 FT [Tay-12] Dallas 2 - 2 Real Salt Lake [Tay-8] - 1/2 1-1

USAA

07:00 FT [Dong-1] New England 3 - 1 New York RB [Dong-7] - 3/4 2-1

BRARJ

07:05 FT [1] Flamengo/RJ 3 - 1 Fluminense/RJ [2] - 1 2-0

USW

07:05 FT [4] Chicago RS Nữ 0 - 0 NJ/NY Gotham Nữ [7] 0-0

CHIA

07:30 FT [5] U. Espanola 3 - 2 Univ. Catolica [2] +1/2 1-0

VENA

07:30 FT [A-2] Dep.Lara 1 - 2 Dep.Guaira [A-1] - 1/2 0-0

USB

07:30 FT [C-3] SA Scorpions 2 - 1 Birmingham Legion [B-1] - 1/4 1-0