KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 23/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [6] Reinmeer Aomori 3 - 2 MIO Biwako [12] 3-0

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 3 - 1 Ehime FC Nữ [6] 2-0

NHATW

11:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 3 - 0 Orca Kamogawa Nữ [8] 3-0

NHATW

11:00 FT [9] NGU Loverledge Nữ 3 - 0 Yamato Sylphid Nữ [12] 1-0

AUSNSW

12:00 FT [5] Sydney Olympic 2 - 2 Rockdale City [3] +1/4 2-0

AUSNSW

12:00 FT [10] North Shore Mariners 1 - 1 Blacktown City [1] +3/4 1-1

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 1 - 1 Avondale Heights [1] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 3 - 0 Matsumoto Yama. [21] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 0 - 1 Kyoto Sanga [2] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 1 - 1 Machida Zelvia [7] +1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 0 - 1 Ventforet Kofu [3] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [20] Giravanz Kita. 3 - 1 Omiya Ardija [15] +1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [11] Okayama 0 - 1 V-Varen Nagasaki [4] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [18] Zweigen Kan. 1 - 1 Thespa Kusatsu [17] - 1/2 1-0

NHATW

12:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 1 - 0 Nippon SS Univ Nữ [2] 1-0

NHATW

12:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 4 AS Harima Albion Nữ [7] 1-1

NHATA

13:00 FT [9] Cerezo Osaka 1 - 2 Sanf Hiroshima [10] +0 0-0

NHATB

13:00 FT [12] Tokyo Verdy 0 - 2 Jubilo Iwata [1] +3/4 0-1

HQ3

13:00 FT 1 [3] Mokpo City 1 - 1 Changwon City [9] - 1/4 0-0

AUSA

13:05 FT [2] Sydney FC 1 - 0 WS Wanderers [8] - 3/4 0-0

AUSBPL

14:00 FT [5] Mount Gravatt 2 - 2 Albany Creek [1] +3 3/4 0-1

HQB

14:00 FT [4] Jeonnam Dragons 1 - 2 Busan I'Park [5] - 1/4 1-1

HQA

14:30 FT [12] Gwangju 3 - 4 Suwon Bluewings [4] +1/4 1-1

AUSQSL

15:00 FT [8] Gold Coast Utd 2 - 3 Brisbane Roar U21 [2] +1/2 2-2

HKGA

15:00 FT [3] Kitchee 2 - 0 Eastern AA [6] 1-0

AUSA

15:10 FT [12] Melb. Victory 0 - 1 Adelaide Utd [5] +1/2 0-1

TBN3

16:00 FT [D1-6] Recreativo Huelva 4 - 0 Lorca Deportiva [D2-10] +0 2-0

HQB

16:30 FT [2] Anyang 0 - 0 Gimcheon Sangmu [1] +0 0-0

HQB

16:30 FT [6] Gyeongnam 2 - 1 Chungnam Asan [8] - 1/2 1-0

SINA

16:30 FT [5] Tanjong Pagar 2 - 2 Balestier Kh. [7] 1-0

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 1 - 2 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-1

TBN3

17:00 FT [D1-10] CD Marino 1 - 1 Ejido [D2-8] +3/4 0-0

TBN3

17:00 FT [C1-11] UE Olot 1 - 1 Pena Deportiva [C2-8] - 1 1-1

TBN3

17:00 FT [C1-7] AE Prat 1 - 0 Orihuela [C2-9] - 1 1-0

TBN3

17:00 FT [C1-8] UE Llagostera 3 - 3 Hercules CF [C2-6] +0 1-0

TBN3

17:00 FT [C1-6] Badalona 1 - 2 Levante B [C2-4] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [C1-3] Lleida Esportiu 1 - 1 La Nucía [C2-7] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-6] Pontevedra 3 - 0 Real Oviedo B [A2-7] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-8] Coruxo 3 - 2 Covadonga [A2-10] - 1 1-2

TBN3

17:00 FT [E1-10] Getafe B 1 - 0 Villarrubia CF [E2-7] +1/4 0-0

TBN3

17:00 FT 1 [C1-10] Espanyol B 3 - 0 Atzeneta [C2-5] - 1 1-0

TBN3

17:00 FT [D1-7] Las Palmas Atl. 0 - 0 Granada II [D2-6] 0-0

TBN3

17:00 FT 1 [A1-9] CF Salmantino 4 - 1 Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 2-0

TBN3

17:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 1 - 0 UCAM Murcia [D2-1] - 3/4 0-0

TBN3

17:00 FT [E1-9] UD Poblense 2 - 0 Socuellamos [E2-9] - 3/4 0-0

TBN3

17:00 FT [E1-7] Las Rozas CF 2 - 2 Melilla CD [E2-6] +0 0-2

TBN3

17:00 FT [D1-9] Marbella 3 - 0 Yeclano Dep. [D2-9] - 1 3-0

HQA

17:00 FT [10] Gangwon 0 - 0 FC Seoul [9] +0 0-0

HQA

17:00 FT [3] Daegu 1 - 0 Jeonbuk H.Motor [1] +0 0-0

HLA

17:15 FT [4] Feyenoord 2 - 0 Utrecht [3] - 1/4 1-0

AUSA

17:15 FT [9] Perth Glory 1 - 1 Macarthur FC [6] - 1/2 1-1

POLB

17:40 FT [5] Arka Gdynia 0 - 0 Widzew Lodz [1] - 3/4 0-0

KAZA

18:00 FT [13] Zhetysu Taldykorgan 2 - 0 Kaisar Kyzylorda [14] - 1/4 1-0

LATA

18:00 FT [5] Spartaks Jurmala 1 - 0 Valmiera / BSS [2] +1 1-0

TDB

18:00 FT 1 [14] GAIS 0 - 1 Helsingborg [3] +1/4 0-1

TDB

18:00 FT [7] Osters 1 - 2 Brage [13] - 1/2 0-1

WALA

18:15 FT [5] Penybont 0 - 1 Newtown AFC [3] - 1/4 0-0

ANHL2

18:30 FT Morecambe 1 - 1 Tranmere Rovers [9] +1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT 1 [6] FC Koln II 2 - 1 Essen [1] +1 1/4 2-0

DUC4T

19:00 FT [12] SV Straelen 1 - 3 B.Dortmund II +2 1-1

TDB

19:00 FT [6] Norrby 2 - 1 Eskilstuna City [11] - 1/2 2-0

DENB

19:00 FT [12] Hobro I.K. 0 - 2 Vendsyssel FF [11] +1/4 0-1

HKGA

19:00 FT Pegasus 1 - 5 Lee Man FC [5] - 1/4 0-1

PARA

19:30 FT 1 [4] Cerro Porteno 0 - 1 12 de Octubre [7] - 1/4 0-1

ITA

20:00 FT 1 [3] Inter Milan 5 - 1 Udinese [14] - 1 1/4 2-0

GREU20

20:00 FT [14] Apollon Smirnis U20 0 - 4 PAOK U20 [1] 0-1

GREU20

20:00 FT [12] Larissa U20 0 - 2 Lamia U20 [11] 0-0

MDVA

20:00 FT CSCT Buiucani 1 - 0 Sfintul Gheorghe [4] 0-0

MDVA

20:00 FT [8] FC Floresti 3 - 1 Zimbru [7] 1-0

TDA

20:00 FT [7] Kalmar 2 - 1 Hammarby [5] +1/4 1-1

TDA

20:00 FT [14] Halmstads 0 - 0 Degerfors IF [12] - 1/2 0-0

TDB

20:00 FT [15] Falkenbergs 0 - 3 Vasalunds [16] - 1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [A-6] Pro Vercelli 2 - 1 Alto Adige [A-3] 0-1

DUB

20:30 FT Wurzburger 1 - 1 Paderborn 07 [5] +3/4 0-1

DUB

20:30 FT [15] Holstein Kiel 2 - 3 Darmstadt [7] - 1 1-0

DUB

20:30 FT [2] Jahn Regensburg 3 - 0 St. Pauli [1] - 1/4 2-0

DUB

20:30 FT [11] Heidenheim 1 - 2 Karlsruher [8] - 1/4 0-1

DUB

20:30 FT [17] Erzgebirge Aue 2 - 1 Osnabruck +1/2 0-1

DUB

20:30 FT Bochum 3 - 1 Sandhausen [16] - 1/2 1-0

DUB

20:30 FT 1 Greuther Furth 3 - 2 Fort.Dusseldorf [9] - 1 0-1

DUB

20:30 FT [6] Hamburger 4 - 0 Ein.Braunschweig - 3/4 3-0

DUB

20:30 FT [14] Hannover 96 1 - 2 Nurnberg [4] - 1/4 1-1

GEOA

21:30 FT [5] Lokomotiv T 2 - 1 Dinamo Batumi [1] 1-1

WCFS

22:00 FT [D-3] Việt Nam Futsal 0 - 0 Lebanon Futsal 0-0

ANHA

22:00 FT [10] Arsenal 2 - 0 Brighton [5] - 3/4 0-0

ANHA

22:00 FT 3 [13] Aston Villa 2 - 1 Chelsea [1] 4 +1 1/4 1-0

ANHA

22:00 FT 1 Fulham 0 - 2 Newcastle [19] +0 0-1

ANHA

22:00 FT 2 [17] Leeds Utd 3 - 1 West Brom 1 - 1 2-0

ANHA

22:00 FT [9] Leicester City 2 - 4 Tottenham [6] 2 - 3/4 1-1

ANHA

22:00 FT 2 [2] Liverpool 2 - 0 Crystal Palace [15] 2 - 2 1/4 1-0

ANHA

22:00 FT 2 [3] Man City 5 - 0 Everton [8] 2 - 1 3/4 2-0

ANHA

22:00 FT 3 Sheffield Utd 1 - 0 Burnley [18] 1 +0 1-0

ANHA

22:00 FT [4] West Ham Utd 3 - 0 Southampton [16] 3 - 3/4 2-0

ANHA

22:00 FT 4 [11] Wolves 1 - 2 Man Utd [7] 1 - 1/4 1-2

TBN3

22:00 FT [C1-9] L'Hospitalet 1 - 1 Valencia B [C2-10] - 1/2 0-1

BIHA

22:00 FT [4] Sarajevo 3 - 0 Radnik Bijeljina [12] 0-0

BIHA

22:00 FT [5] Siroki Brijeg 1 - 0 Mladost D. Kakanj 1-0

BIHA

22:00 FT [1] Zrinjski 4 - 2 Zeljeznicar [6] 2-1

BIHA

22:00 FT [8] Velez Mostar 2 - 0 Sloboda Tuzla [3] 0-0

BIHA

22:00 FT [7] Borac Banja Luka 2 - 0 FK Tuzla City [2] 1-0

KAZA

22:00 FT [6] Aktobe 0 - 2 Turan (KAZ) [12] - 1 1/4 0-1

KAZA

22:00 FT [2] Astana 1 - 1 Kairat Almaty [3] - 1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [12] Jablonec 1 - 1 Slavia Praha [3] - 1/4 1-1

CZEA

22:00 FT [10] Bohemians 1905 1 - 2 Sparta Praha [2] +3/4 1-1

CZEA

22:00 FT [9] C. Budejovice 0 - 1 Slovacko [4] +0 0-1

CZEA

22:00 FT [1] Vik.Plzen 4 - 0 Banik Ostrava [5] - 1 1-0

CZEA

22:00 FT Brno 4 - 1 Opava - 1 1/4 2-0

CZEA

22:00 FT Pribram 0 - 1 Pardubice [14] +1/4 0-1

CZEA

22:00 FT [13] Zlin 0 - 0 Slovan Liberec [11] +3/4 0-0

CZEA

22:00 FT 1 [7] Sigma Olomouc 0 - 3 Mlada Boleslav [8] - 1/4 0-1

CZEA

22:00 FT [16] MFk Karvina 2 - 0 Teplice [15] +0 1-0

AUTB

22:00 FT [9] Horn 3 - 0 SKU Amstetten [5] +0 2-0

AUTB

22:00 FT [14] Dornbirn 0 - 4 Floridsdorfer AC [7] +1/4 0-2

AUTB

22:00 FT [8] Grazer AK 1 - 0 Kapfenberg [12] - 3/4 0-0

AUTB

22:00 FT [11] Rapid Wien II 1 - 2 Austria Klagenfurt +3/4 1-2

AUTB

22:00 FT [2] Liefering 1 - 1 Blau Weiss Linz [3] - 1/4 0-1

AUTB

22:00 FT 1 [4] SV Lafnitz 4 - 4 Aust Lustenau [1] - 1/2 1-2

AUTB

22:00 FT [6] Wacker Innsbruck 0 - 1 LASK Juniors [15] - 1 1/2 0-1

URUA

22:00 FT [1] Plaza Colonia 1 - 0 CA Torque [6] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [A-2] Feralpisalo 1 - 0 Bari [C-1] 0-0

ITA3

22:30 FT Matelica 1 - 1 AC Renate [A-4] 0-0

ITA3

22:30 FT [A-5] Albinoleffe 0 - 1 Modena [B-3] 0-1

ITA3

22:30 FT [C-3] Palermo 1 - 0 Avellino [C-8] 0-0

FINA

22:30 FT 1 [10] IFK Mariehamn 0 - 3 Haka [8] - 1/4 0-0

FINA

22:30 FT [11] AC Oulu 1 - 2 HIFK [6] +1/4 1-1

FINB

22:30 FT [4] Jaro 1 - 1 VPS Vaasa [1] - 1/2 1-1

FINB

22:30 FT [9] MP Mikkeli 1 - 2 TPS Turku [3] +1/2 0-1

TDA

22:30 FT [2] Djurgardens 0 - 0 Goteborg [11] - 3/4 0-0

TDA

22:30 FT [8] Hacken 3 - 1 Varbergs BoIS [9] - 3/4 3-0

HLB

22:59 FT [13] NAC Breda 1 - 2 NEC Nijmegen +0 0-1

BLRC

22:59 FT Bate Borisov 2 - 1 Isloch 1-0

NORB

22:59 FT [3] Aalesund 1 - 0 KFUM Oslo [6] - 1/2 0-0

CHIB

22:59 FT [9] Iquique 1 - 1 CD Magallanes [7] 0-0

PERA

22:59 FT 1 [13] Sport Huancayo 0 - 1 Sport Boys [5] - 1/4 0-0

TBNB

23:15 FT 1 Espanyol 1 - 1 Tenerife [5] - 1 0-1

TBNB

23:15 FT Mallorca 2 - 1 Zaragoza [18] - 1 0-1

TBNA

23:30 FT [18] Granada 0 - 0 Getafe [20] +0 0-0

BIA

23:30 FT [7] Antwerpen 1 - 0 Anderlecht [3] +1/4 0-0

BIA

23:30 FT [2] Club Brugge 1 - 2 Genk [10] - 1/2 0-0

GEOA

23:30 FT [3] Dila Gori 2 - 0 Dinamo Tbilisi [2] 0-0

CHIA

23:30 FT [14] Melipilla 1 - 1 Antofagasta [6] - 1/4 0-1

POLB

00:05 FT [11] Resovia 1 - 1 Korona Kielce [3] - 1/2 0-0

POLB

00:10 FT [4] Sandecja 1 - 1 Chrobry Glogow [10] - 1/2 0-1

ANHL2

00:30 FT [1] Forest Green 4 - 2 Newport [12] - 1/4 2-0

BULA

00:30 FT [5] Cherno More 1 - 2 Levski Sofia [10] - 3/4 1-0

BULA

00:30 FT [2] Botev Plovdiv 5 - 0 Tsarsko Selo [13] - 1 1/4 1-0

GHQG

01:00 FT [57] Ukraina 1 - 1 Bahrain [6] - 1 1/2 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-1] Burgos CF 0 - 0 Athletic Bilbao B [B1-2] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

ISRA

01:00 FT [1] Hap. Beer Sheva 3 - 2 HIK Shmona [8] - 1/2 1-1

ISRA

01:00 FT [3] Maccabi Haifa 2 - 0 Ashdod [6] - 1 1/4 1-0

ISRA

01:00 FT [5] Maccabi P.Tikva 0 - 3 Maccabi TA [13] +3/4 0-0

KSAA

01:00 FT [16] Al Taawon (KSA) 0 - 1 Al Hilal [4] +1 1/4 0-1

KSAA

01:00 FT [9] Al Faisaly (KSA) 1 - 5 Al Shabab (KSA) [3] +1/2 1-1

URUA

01:00 FT 1 [15] CA Progreso 1 - 3 Nacional Montevideo [2] +1/4 0-2

USB

01:00 FT [A-6] Ch. Battery 2 - 2 New York RB II [A-7] - 3/4 2-0

ITA

01:45 FT [17] Spezia 2 - 2 Roma [5] 1 +3/4 2-0

ITA

01:45 FT 1 2 [9] Sassuolo 2 - 0 Lazio [8] 1 - 3/4 1-0

ITA

01:45 FT 1 3 [4] Atalanta 0 - 2 AC Milan [1] 3 - 1/4 0-1

ITA

01:45 FT 1 [11] Bologna 1 - 4 Juventus [6] 2 +1 3/4 1-3

ITA

01:45 FT 3 [2] Napoli 1 - 1 Verona [10] 4 - 1 3/4 0-0

ITA

01:45 FT [13] Torino 1 - 1 Benevento 2 - 3/4 1-0

TBNA

02:00 FT 1 [1] Sevilla 1 - 0 Alaves [16] - 1 1/2 0-0

PHA

02:00 FT [6] Angers 1 - 2 Lille [10] 2 +1 1/4 0-2

PHA

02:00 FT 1 [18] Stade Brestois 0 - 2 PSG [1] 2 +2 0-1

PHA

02:00 FT 1 [20] Saint Etienne 0 - 1 Dijon - 1 3/4 0-1

PHA

02:00 FT 3 [2] Lens 0 - 0 Monaco [8] 2 +1 0-0

PHA

02:00 FT 1 [9] Lyon 2 - 3 Nice [3] 2 - 2 2-1

PHA

02:00 FT 3 [19] Metz 1 - 0 Marseille [4] 2 +1/2 0-0

PHA

02:00 FT 2 [7] Nantes 1 - 2 Montpellier [13] 2 - 1 1-1

PHA

02:00 FT 1 [16] Stade Reims 1 - 2 Bordeaux [17] 1 +0 1-1

PHA

02:00 FT 1 [5] Rennes 2 - 0 Nimes - 1 3/4 1-0

PHA

02:00 FT 1 [12] Strasbourg 1 - 1 Lorient [11] 1 - 1/4 1-0

BRARS

02:00 FT 1 [2] Gremio/RS 1 - 1 Internacional/RS [1] - 1/4 1-0

BRASP

02:00 FT [B-1] Sao Paulo/SP 2 - 0 Palmeiras/SP [C-2] +0 1-0

CHIA

02:00 FT [16] Huachipato 0 - 2 Colo Colo [1] +0 0-1

ECUA

02:00 FT [10] SD Aucas 2 - 0 Dep.Cuenca [12] - 3/4 2-0

ITB

02:15 FT [13] Cittadella 0 - 1 Venezia +0 0-0

BDNC

02:30 FT 1 Braga 2 - 0 Benfica +1/2 1-0

USB

02:30 FT 1 [B-7] Atlanta United II 2 - 2 Memphis 901 [B-3] - 1/4 1-1

URUA

03:15 FT 1 [11] Wanderers 0 - 0 Dep. Maldonado [14] - 1/2 0-0

PERA

03:30 FT 1 [18] Uni.San Martin 1 - 0 Dep. Municipal [8] - 1/2 0-0

PERA

03:30 FT [3] Melgar 3 - 0 Cienciano [6] +1/4 3-0

PERA

03:30 FT 1 [4] Universitario 0 - 0 Carlos A. Mannucci [9] - 1/4 0-0

PERA

03:30 FT [14] Academia Cantolao 2 - 2 Ayacucho FC [12] +1/2 1-0

USAA

03:30 FT [Tay-2] Seattle Sounders 1 - 1 Atlanta United [Dong-6] - 3/4 1-0

ECUA

04:30 FT [6] Delfin SC 1 - 1 LDU Quito [5] +0 1-1

PARA

04:45 FT [2] Olimpia Asuncion 4 - 1 Sportivo Luqueno [8] - 3/4 2-1

CHIB

05:00 FT [4] Puerto Montt 2 - 2 U.Concepcion [12] - 1/4 1-1

VENA

05:00 FT [A-7] Yaracuyanos 0 - 1 Aragua [A-4] +0 0-1

USW

05:10 FT [1] Portland Tho. Nữ 1 - 2 OL Reign Nữ [2] 1-2

VENA

06:00 FT [C-4] Metropolitano 3 - 2 UCV FC [C-5] - 1/2 1-2

USW

06:05 FT [5] Houston Dash Nữ 2 - 2 Kansas City Nữ [10] 0-1

USAA

06:15 FT [Dong-9] D.C. Utd 0 - 1 Philadelphia Union [Dong-3] +1/4 0-1

ECUA

07:00 FT [8] Barcelona SC 4 - 0 Olmedo [16] - 1 3/4 1-0

PARA

07:00 FT [3] Nacional 0 - 1 River Plate (PAR) [10] - 1/2 0-0

USB

07:00 FT [D-4] LA Galaxy II 2 - 3 Oakland Roots [D-6] 1-0

MEXA

07:00 FT 1 [10] Puebla 1 - 0 Santos Laguna [11] - 1/4 0-0

CHIA

07:30 FT [10] Univ. de Chile 0 - 1 Everton CD [7] - 1/4 0-0

USAA

09:25 FT [Dong-2] Nashville FC 1 - 0 Austin FC [Tay-13] - 1/2 1-0

CRCA

10:30 FT [4] Dep. Saprissa 3 - 2 Herediano [1] 1-1

LATA

20:00 Hoãn [4] FK Liepaja - Ventspils [9] - 1 2-0

BIHA

22:00 Hoãn FK Krupa - Olimpik Sarajevo -

Kết quả bóng đá ngày 23/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 23/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2