KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 01/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

WCWVL

14:00 FT [F-6] Armenia Nữ 0 - 10 Na Uy Nữ [F-1] 0-3

AUSC

15:30 FT 1 [12] Wollongong Wolves 1 - 2 Central Coast [1] 1 +1 1/4 1-0

AUSC

16:00 FT [49] Adelaide City 0 - 1 Melb. Victory [2] +1 0-0

AUSC

16:00 FT [14] Hume City 0 - 1 Melbourne City [4] +1 3/4 0-1

ARC

17:00 FT [D-2] Algeria 4 - 0 Sudan [D-4] - 1 1/4 3-0

POLC

17:45 FT [12] Garbarnia Krakow 0 - 4 Lech Poznan [3] +1 3/4 0-3

TQB

18:30 FT [C-4] Shenyang Urban 1 - 2 Sichuan Jiuniu [A-4] +1 0-1

ARMA

19:00 FT [4] FC Noah 2 - 1 Noravank SC [9] - 1 1-1

MKDC

19:00 FT [4] Makedonija 0 - 0 Shkupi [7] +1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-1

MKDC

19:00 FT [2] Sileks Kratovo 1 - 1 Bregalnica Stip [1] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4

MKDC

19:00 FT [6] Shkendija 0 - 0 FC Struga [3] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

MNEA

19:00 FT [8] FK Jerezo 1 - 2 Buducnost [3] +1 0-2

SRBC

19:00 FT [9] FK Rad 1 - 0 FK Napredak [10] +1/2 1-0

SRBC

19:00 FT [16] Radnik Surdulica 1 - 2 FK Loznica [4] - 1 1/4 0-0

SRBC

19:00 FT [2] Backa Topola 2 - 1 FK Kolubara [3] - 1 1-0

KSB

19:25 FT [8] Al Akhdood 2 - 1 Hajer [6] -

ARC

20:00 FT [D-1] Ai Cập 1 - 0 Lebanon [D-3] - 1 1/4 0-0

BULA

20:00 FT [6] Lok. Plovdiv 1 - 1 Cherno More [4] - 1/4 1-1

GREC

20:00 FT [14] Niki Volos 0 - 1 Panetolikos [13] +1/4 0-1

MNEA

20:00 FT [10] Zeta 2 - 0 Rudar [7] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-2] Padova 2 - 0 Juventus U23 [A-8] - 1/2 1-0

POLC

20:30 FT [11] Nieciecza 0 - 2 Rakow Czestochowa [5] +3/4 0-2

RMNC

20:30 FT [6] FC Buzau 0 - 1 Voluntari [2] +0 0-0

MNEA

21:00 FT [9] FK Podgorica 0 - 0 Iskra Danilo [5] +1/4 0-0

INDA

21:00 FT 1 [8] ATK 1 - 5 Mumbai [4] - 1/2 0-3

KSB

21:25 FT [12] Al Qadisiya 3 - 0 Jeddah Club [15] -

CROC

22:00 FT 1 [10] NK Osijek 0 - 0 Slaven Belupo [16] - 1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-4

GREC

22:00 FT [12] Levadiakos 3 - 2 Olympiakos [16] +1 1/2 2-1

GREC

22:00 FT [5] Aris Salonica 3 - 1 OFI Creta [15] - 1 2-0

MNEA

22:00 FT [6] Mornar Bar 1 - 2 Decic Tuzi [2] +0 1-0

SRBC

22:15 FT [8] Dubocica Leskovac 0 - 1 FK Partizan [7] 0-1

KSB

22:15 FT [5] Al Wehda (KSA) 0 - 1 Najran [11] -

NPA

22:15 FT [11] Marumo Gallants FC 3 - 1 TS Galaxy [15] +0 2-0

BULA

22:30 FT [14] Tsarsko Selo 0 - 1 Levski Sofia [8] +1/4 0-1

ARC

22:59 FT [C-1] Ma Rốc 4 - 0 Palestine [C-4] - 2 1-0

MNEA

22:59 FT [4] OFK Petrovac 3 - 0 Sutjeska [1] +3/4 2-0

POLC

23:15 FT [4] Arka Gdynia 2 - 1 Zaglebie Lubin [34] +0 2-0

TBNC

23:30 FT [88] Mensajero 0 - 1 Zaragoza [46] +1 0-0

RMNC

23:30 FT 1 [4] Poli Timisoara 0 - 0 Arges Pitesti [5] +1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-5

ITB

00:00 FT [13] Parma 0 - 1 Brescia [2] - 1/4 0-1

POLB

00:00 FT [12] Chrobry Glogow 1 - 0 LKS Lodz [9] 0-0

BIC

00:00 FT [4] Eupen 2 - 2 Zulte-Waregem [9] - 3/4 0-2

TS 90': 2-2; HP: 1-0

GREC

00:00 FT [18] Panathinaikos 2 - 1 Volos NFC [20] - 1/2 1-0

ISRA

00:00 FT [11] Hapoel Jerusalem 0 - 1 HIK Shmona [8] +0 0-1

NORB

00:00 FT [5] KFUM Oslo 1 - 0 Sogndal [6] +0 0-0

CZEA

00:00 FT [12] Bohemians 1905 3 - 0 MFk Karvina [16] - 1 2-0

UKRC

00:00 FT [7] LNZ Cherkasy 0 - 2 Dnipro [4] 0-1

TBNC

00:30 FT [18] Bergantinos FC 2 - 0 Tudelano [100] +0 1-0

ITA

00:30 FT 3 [13] Bologna 1 - 0 Roma [6] 4 +0 1-0

ITA

00:30 FT 1 [1] Inter Milan 2 - 0 Spezia [14] 2 - 2 1/4 1-0

CROC

00:30 FT [1] Dinamo Zagreb 1 - 3 HNK Rijeka [4] - 3/4 0-2

ISRA

00:30 FT [4] Maccabi TA 1 - 1 Hapoel Nof HaGalil [13] - 1 1/4 1-1

SRBA

00:30 FT [2] Crvena Zvezda 1 - 0 FK Vozdovac [6] - 2 1/4 1-0

BIC

00:45 FT 1 [14] Westerlo 2 - 3 OH Leuven [5] - 1/4 1-0

TBNC

01:00 FT [75] Algeciras 1 - 2 Salamanca [35] +0 0-2

TBNC

01:00 FT 1 [63] Gimnástica Seg. 0 - 0 Mallorca [65] +2 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

TBNC

01:00 FT [93] CD Brea 0 - 2 Ibiza-Eivissa [23] +1 1/4 0-1

TBNC

01:00 FT [72] Solares 2 - 3 Espanyol [26] 0-2

TBNC

01:00 FT [61] Cordoba 0 - 0 Sevilla [66] +2 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

PHA

01:00 FT 1 [12] Angers 1 - 3 Monaco [7] 2 +1/4 0-2

PHA

01:00 FT 2 [13] Stade Brestois 1 - 0 Saint Etienne [20] 3 - 1/2 0-0

PHA

01:00 FT 2 [18] Metz 1 - 3 Montpellier [6] 2 +0 0-2

PHA

01:00 FT 2 [4] Strasbourg 5 - 2 Bordeaux [17] 3 - 1/2 3-1

PHA

01:00 FT 1 [16] Troyes 2 - 0 Lorient [19] 1 - 1/4 2-0

NORB

01:00 FT [17] IL Hodd 3 - 2 Stjordals Blink [14] - 1/4 2-1

AUTA

01:00 FT [12] SCR Altach 0 - 1 Sturm Graz [2] +1 0-1

GREC

01:15 FT [1] AEK Athens 4 - 0 Kifisia FC [9] - 2 3/4 0-0

ISRA

01:15 FT [2] Hap. Beer Sheva 2 - 1 Hapoel Tel Aviv [3] - 3/4 0-0

ARC

02:00 FT 1 [C-3] Arập Xêut 0 - 1 Jordan [C-2] +1 0-0

ANHFLT

02:00 FT [N.H-1] Sheffield Wed. 0 - 3 Hartlepool [N.A-2] - 1 1/4 0-2

ANHFLT

02:00 FT [N.F-1] Sunderland 0 - 1 Oldham [N.B-2] - 3/4 0-0

TBNC

02:00 FT [49] UCAM Murcia 2 - 2 Deportivo [47] +1/4 1-1

TS 90': 2-2; HP: 1-2

TBNC

02:00 FT [74] AD San Juan 1 - 2 S.S. Reyes [33] +1 1/4 1-1

TBNC

02:00 FT [91] UD Alzira 0 - 1 Fuenlabrada [42] +1 0-0

TBNC

02:00 FT [28] Atletico Mancha 2 - 1 Inter de Madrid [78] +1/2 0-0

TBNC

02:00 FT [30] CE Andratx 2 - 1 Real Oviedo [79] 2-1

HLA

02:00 FT [3] Feyenoord 2 - 1 Heracles Almelo [14] - 1 1/2 1-1

POLC

02:00 FT [32] Motor Lublin 1 - 2 Legia Wars. [6] +1 1/2 1-0

BIC

02:00 FT [19] Lommel 0 - 2 Gent [1] +1 1/2 0-1

BLVA

02:00 FT [11] Real Santa Cruz 1 - 1 Nacional Potosi [10] - 3/4 0-0

VENA

02:00 FT [B-3] Estu.Merida 4 - 1 Dep.Guaira [A-1] +0 2-1

TBNC

02:15 FT [24] Talavera 2 - 0 Cornella [95] - 1/4 2-0

ANHA

02:30 FT 1 [12] Southampton 2 - 2 Leicester City [10] 3 - 1/4 2-1

ANHA

02:30 FT 4 [19] Watford 1 - 2 Chelsea [3] 3 +1 1/2 1-1

ANHA

02:30 FT 1 [5] West Ham Utd 1 - 1 Brighton [9] 1 - 1/2 1-0

ANHA

02:30 FT 2 [8] Wolves 0 - 0 Burnley [20] 3 - 1/2 0-0

TBNC

02:30 FT [71] San Fernando 2 - 3 Cultural Leonesa [25] +0 1-2

TBNC

02:30 FT [76] Cacereno 1 - 2 SD Ponferradina [34] +1 0-0

TBNC

02:30 FT [101] Extremadura UD 1 - 4 Zamora CF [11] - 1/4 0-2

TBNC

02:30 FT [64] Linares Deportivo 0 - 0 Gimnastic T. [62] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 6-5

TBNC

02:30 FT 1 [55] CD Calahorra 1 - 1 Atl. Baleares [54] +0 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-5

TBNC

02:30 FT 1 [29] CD Arenteiro 2 - 1 SD Logrones [80] +3/4 2-0

TBNC

02:30 FT [85] CE Europa 0 - 1 Amorebieta [38] +1 0-1

ITB

02:30 FT [9] Cittadella 2 - 2 Como [11] - 1/2 1-0

BIC

02:30 FT [10] KV Mechelen 1 - 1 Cercle Brugge [8] - 1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

BIC

02:30 FT [12] Kortrijk 1 - 0 Oostende [13] - 3/4 0-0

GREC

02:30 FT [11] Larissa 1 - 1 PAOK [17] 0-0

TSA

02:30 FT [3] Young Boys 3 - 1 Lugano [4] - 1 0-1

ANHFLT

02:45 FT [N.C-1] Crewe Alexandra 2 - 0 Doncaster Rovers [N.E-2] - 1/4 1-0

ANHFLT

02:45 FT [S.A-2] Ipswich 2 - 2 Arsenal U21 [S.F-2] - 1/2 2-0

TS 90': 2-2; Pen: 3-4

ITA

02:45 FT 4 [11] Sassuolo 2 - 2 Napoli [2] 2 +1/2 0-0

ITA

02:45 FT 2 [19] Genoa 0 - 3 AC Milan [3] 1 +1 0-2

SCOA

02:45 FT [8] St. Mirren 0 - 0 Ross County [10] - 1/4 0-0

SCOA

02:45 FT [11] Dundee 1 - 0 St. Johnstone [12] +0 1-0

SCOA

02:45 FT [6] Aberdeen 2 - 0 Livingston [9] - 3/4 1-0

SCOA

02:45 FT [5] Hibernian 0 - 1 Rangers [1] +1 0-0

BIC

02:45 FT [6] Genk 3 - 3 Club Brugge [3] +1/2 2-1

TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-5

TBNA

03:00 FT 2 [1] Real Madrid 1 - 0 Athletic Bilbao [9] 3 - 1 1/4 1-0

TBNC

03:00 FT [111] Panaderia Pulido 0 - 4 Real Sociedad [10] +3 3/4 0-2

TBNC

03:00 FT [109] Alicante 0 - 4 Real Betis [9] 0-2

TBNC

03:00 FT [105] San Roque 0 - 3 Mirandes [15] +1/4 0-1

PHA

03:00 FT 1 4 [15] Clermont 2 - 2 Lens [8] 5 +1/4 1-1

PHA

03:00 FT 3 [10] Lyon 1 - 2 Stade Reims [14] 2 - 1 0-0

PHA

03:00 FT 1 3 [9] Nantes 0 - 1 Marseille [3] 2 +1/4 0-1

PHA

03:00 FT 2 [1] PSG 0 - 0 Nice [2] 2 - 1 1/2 0-0

PHA

03:00 FT 2 [5] Rennes 1 - 2 Lille [11] 1 - 1/2 0-2

ANHA

03:15 FT [11] Aston Villa 1 - 2 Man City [1] +1 1/4 0-2

ANHA

03:15 FT 4 [16] Everton 1 - 4 Liverpool [2] 3 +1 1/2 1-2

CHIB

03:45 FT [2] Dep. Copiapo 2 - 2 Puerto Montt [5] 2-0

GHW

04:00 FT [14] Venezuela Nữ 2 - 1 Ấn Độ Nữ [48] - 2 1/4 0-1

VENA

04:15 FT [C-1] Caracas 2 - 0 Monagas [C-2] - 1/2 2-0

BLVA

06:00 FT [12] Aurora 1 - 1 Jorge Wilstermann [7] +1/4 0-0

COLA

06:00 FT [17] Pereira 1 - 1 Atl. Nacional [3] +1/2 0-1

BLVA

06:30 FT [4] Bolivar 3 - 1 CA Palmaflor [9] - 2 2-1

CHIB

06:30 FT 1 [3] Temuco 2 - 1 San.Morning [4] - 1/4 1-0

VENA

06:50 FT [A-2] Dep.Lara 2 - 1 Dep.Tachira [B-1] +1/4 1-0

GHW

07:00 FT [1] Brazil Nữ 2 - 0 Chile Nữ [5] - 2 1/4 0-0

ARGC

07:10 FT [21] Talleres Cordoba 1 - 0 Godoy Cruz [7] - 1/4 0-0

MEXB

08:00 FT [12] Tepatitlan FC 0 - 1 Dorados [4] - 1/4 0-0

COLA

08:05 FT [9] Junior Barranquilla 2 - 2 Deportivo Cali [18] - 1/4 0-0

CRCA

09:00 FT [4] Dep. Saprissa 3 - 0 Herediano [1] - 1/2 2-0

MEXA

10:00 FT [11] Tigres UANL 2 - 1 Club Leon [8] - 1/2 0-0

AFFVL

19:30 Hoãn [1] Brunei - Đông Timo [2] -

GHQG

23:00 Hoãn [74] Sierra Leone - Comoros [29] -

Kết quả bóng đá ngày 01/12/2021

Kết quả bóng đá ngày 01/12/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 01/12/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 01/12/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VLWC KV Nam Mỹ › Vòng 15

07:1528/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

33%

1

33%

1

33%

VLWC KV Concacaf › Vòng 9

07:0028/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

2

66%

1

33%

0

0%

VLWC KV Nam Mỹ › Vòng 15

04:0028/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VLWC KV Châu Á › Vòng 7

17:0027/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

2

50%

0

0%

VLWC KV Châu Á › Vòng 7

16:1027/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

25%

1

25%

2

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 23 41 57
2 Liverpool 22 39 48
3 Chelsea 24 30 47
4 Man Utd 22 6 38
5 West Ham Utd 23 10 37
6 Arsenal 21 8 36
7 Tottenham 20 2 36
8 Wolves 21 3 34
9 Brighton 22 0 30
10 Leicester City 20 -3 26
11 Aston Villa 21 -4 26
12 Southampton 22 -8 25
13 Crystal Palace 22 -3 24
14 Brentford 23 -12 23
15 Leeds Utd 21 -16 22
16 Everton 20 -11 19
17 Norwich 22 -32 16
18 Newcastle 21 -22 15
19 Watford 20 -17 14
20 Burnley 18 -11 12