LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/01/2023

Lịch bóng đá trong ngày 08/01/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [5] Macarthur FC vs Newcastle Jets [10] - 1/4 -

AUSWW

12:00 - [7] WS Wanderers Nữ vs Melbourne City Nữ [1] +1 1/2 -

TQC

13:00 - Jinan Xingzhou vs Zhejiang Professional +2 -

TQC

15:30 - Chengdu Rongcheng vs Shanghai Port +2 1/2 -

IDNA

16:30 - [13] PSS Sleman vs Persija Jakarta [11] +1/2 -

MLTA

17:30 - [11] Mosta vs Marsaxlok [4] - 1/2 -

TNKA

17:30 - [18] Fatih Karagumruk vs Konyaspor [15] +0 -

GHCLB

18:00 - Pendikspor vs Mezokovesdi SE -

GHCLB

18:00 - Munchen 1860 vs Kaiserslautern +1/4 -

TBN3

18:00 - Linense vs Fuenlabrada [A1-12] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-9] Real Sociedad B vs SD Logrones [A1-20] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-14] Merida vs Alcorcon +1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-12] CF Intercity vs Eldense +1/4 -

TBN3

18:00 - Talavera vs Ceuta [A2-5] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-4] Gimnastic T. vs Atl. Baleares [A2-19] - 1/4 -

TBN3

18:00 - Numancia vs Osasuna B [A1-13] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-13] Real Madrid B vs Algeciras [A2-11] - 3/4 -

BDNB

18:00 - SC Covilha vs Vilafranquense +1/4 -

HLA

18:15 - [7] Utrecht vs Feyenoord [2] +1/2 -

ITA

18:30 - [20] Salernitana vs Torino [9] +1/2 -

GHCLB

19:00 - Jahn Regensburg vs SpVgg Bayreuth -

ANHU23

19:00 - [5] Liverpool U21 vs Tottenham U21 [1] - 1 -

FA

19:30 - Bristol City vs Swansea City +0 -

FA

19:30 - Derby County vs Barnsley - 1/2 -

BIA

19:30 - [4] Genk vs Club Brugge [3] - 1/4 -

GHCLB

19:45 - Ajman vs Lech Poznan +1 1/4 -

EGYA

19:45 - [13] National Bank SC vs Aswan FC - 1/2 -

EGYA

19:45 - Haras Al Hodoud vs Ismaily SC [14] +1/4 -

GHCLB

20:00 - Ingolstadt vs Chemnitzer -

GHCLB

20:00 - Ein.Braunschweig vs Hallescher - 1 -

GHW

20:00 - Bahrain U16 Nữ vs Palestine U16 Nữ -

ANHU23

20:00 - [9] Wolves U21 vs Blackburn U21 [12] - 1/2 -

TBNA

20:00 - [20] Almeria vs Real Sociedad [6] +1/2 -

TBNB

20:00 - Granada vs Cartagena [17] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [14] Ankaragucu vs Kayserispor [12] - 1/2 -

TNKA

20:00 - Giresunspor vs Umraniyespor - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-14] Virtus Entella vs Alessandria [A-20] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-9] Pro Vercelli vs AC Trento [A-8] +0 -

ITA3

20:30 - [A-17] Novara vs Mantova [A-1] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-11] Aurora Pro Patria vs Feralpisalo +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-20] US Olbia vs Montevarchi - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-7] Juventus U23 vs Pordenone +3/4 -

ITA3

20:30 - [A-14] Virtus Verona vs Piacenza - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-16] Pergolettese vs Lecco - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-18] Fiorenzuola vs Pesaro [B-18] - 1/4 -

ITA3

20:30 - Sangiuliano City vs AC Renate [A-12] +0 -

ITA3

20:30 - San Donato vs Torres [B-2] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-13] Albinoleffe vs Pro Sesto [A-19] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-1] Cesena vs Rimini [B-10] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-3] Vicenza vs Padova [A-2] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-4] Triestina vs ArzignanoChiampo [A-15] - 1/4 -

SCOA

20:30 - [8] Motherwell vs Hibernian [6] +0 -

HLA

20:30 - Cambuur vs Volendam [17] - 1/2 -

HLA

20:30 - [6] NEC Nijmegen vs Ajax [5] +1 -

NPA

20:30 - [14] Royal AM vs Amazulu [8] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Zaglebie Lubin vs Botosani -

GHCLB

21:00 - Legia Wars. vs Səbail FK -

GHCLB

21:00 - Sion vs Stuttgart +1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Munchen 1860 vs UTA Arad -

FA

21:00 - Stockport vs Walsall - 3/4 -

FA

21:00 - Hartlepool vs Stoke City +1 -

FA

21:00 - Cardiff City vs Leeds Utd +3/4 -

FA

21:00 - Norwich vs Blackburn Rovers - 3/4 -

ITA

21:00 - Spezia vs Lecce [13] - 1/4 -

ITA

21:00 - [8] Lazio vs Empoli [17] - 1 -

BDNB

21:00 - [11] Benfica B vs Feirense [16] +0 -

BDNB

21:00 - CD Estrela vs Trofense - 1 -

GREA

21:00 - [12] Volos NFC vs Olympiakos [3] +1 1/2 -

MLTA

21:00 - [2] Hamrun Spartans vs Hibernians Paola [5] - 1/4 -

MLTA

21:00 - [12] Valletta vs Pieta Hotspurs - 1 3/4 -

INDA

21:00 - [2] Mumbai vs Kerala Blasters [5] - 1 -

GHCLB

21:30 - St. Gallen vs Wer.Bremen +3/4 -

PHC

21:30 - Belfort vs Saint-Quentin - 1/2 -

PHC

21:30 - Jura Sud vs Ajaccio +1/2 -

PHC

21:30 - Loon Plage FC vs Stade Reims -

PHC

21:30 - La Chataigneraie vs Lorient -

PHC

21:30 - Chamalieres vs Bourges Foot +0 -

GHCLB

22:00 - Lommel vs A.Aachen - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-15] San Fernando vs Cordoba [A2-2] +1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-14] Real Union vs Castellon [A2-1] +1/4 -

BIA

22:00 - Zulte-Waregem vs KV Mechelen [8] +1/4 -

GREA

22:00 - [8] Atromitos vs Ionikos - 1/4 -

CYPA

22:00 - [4] Pafos FC vs Apollon Limassol [7] - 1/2 -

MARA

22:00 - Maghreb Tetouan vs Wydad Casablanca +1/2 -

MARA

22:00 - Chabab Mohammedia vs JS Soualem - 1/4 -

MARA

22:00 - FAR Rabat vs FUS Rabat - 1/4 -

TBNA

22:15 - [16] Rayo Vallecano vs Real Betis [8] - 1/4 -

TBNB

22:15 - [14] Zaragoza vs Mirandes [18] - 1/2 -

BDNA

22:30 - Pacos Ferreira vs Chaves [17] +0 -

NPA

22:30 - [6] TS Galaxy vs Stellenbosch FC [2] - 1/4 -

HLA

22:45 - [15] SBV Excelsior vs Groningen +0 -

GHW

22:59 - Jordan U16 Nữ vs Lebanon U16 Nữ -

ANHU23

22:59 - [11] Brighton U21 vs Crystal Palace U21 [13] -

SCOA

22:59 - Dundee Utd vs Rangers [2] +1 1/2 -

TNKA

22:59 - [2] Fenerbahce vs Galatasaray [1] - 1/4 -

FA

23:30 - Aston Villa vs Stevenage - 1 3/4 -

FA

23:30 - Man City vs Chelsea - 1 1/4 -

ITA3

23:30 - Imolese Calcio vs Luchese [B-12] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-17] Recanatese vs Carrarese [B-3] +1/4 -

ITA3

23:30 - Reggiana vs Siena - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-5] Gubbio vs US Fermana [B-19] - 3/4 -

GHQG

00:00 - Iceland vs Estonia - 1/2 -

TBN3

00:00 - S.S. Reyes vs Rayo Majada. [A1-19] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-17] Sabadell vs Athletic Bilbao B - 1/2 -

ITA

00:00 - Sampdoria vs Napoli [7] +1 1/4 -

PHC

00:00 - Aubagne FC vs Chambery -

PHC

00:00 - Stade Pontivy vs Les Herbiers -

PHC

00:00 - Dunkerque vs Auxerre +3/4 -

PHC

00:00 - Lannion vs Toulouse -

PHC

00:00 - Avoine OCC vs Vierzon Foot -

GREA

00:00 - [5] Aris Salonica vs Asteras Tripolis [7] - 1 -

ISRA

00:00 - [5] Maccabi Bnei Raina vs HIK Shmona +0 -

CYPA

00:00 - [9] AEL Limassol vs Apoel FC [1] +3/4 -

EGYA

00:00 - [9] Semouha Club vs Pharco FC [16] - 1/4 -

EGYA

00:00 - [6] Tala'ea Al Jaish vs Arab Contractors [17] +0 -

TBNA

00:30 - [13] Sevilla vs Getafe [10] - 1/2 -

TBNB

00:30 - Las Palmas vs Racing Santander [9] - 1/2 -

BIA

00:30 - [2] Anderlecht vs Union Saint-Gilloise [1] +0 -

GREA

00:30 - [2] AEK Athens vs Panathinaikos [4] - 1/2 -

TBN3

01:00 - La Nucia vs Alcoyano [A2-9] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-1] Deportivo vs Salamanca [A1-8] - 1 -

BDNA

01:00 - Maritimo vs Sporting Lisbon [1] +1 1/4 -

MEXA

01:00 - [9] Pumas UNAM vs Juarez [17] - 1/4 -

ISRA

01:15 - Sektzia Nes Tziona vs Maccabi Haifa [2] +1 3/4 -

ITA

02:45 - [2] AC Milan vs Roma [5] - 1/2 -

PHC

02:45 - Lille vs Troyes - 1 1/4 -

TBNA

03:00 - [4] Atletico Madrid vs Barcelona [2] +1/4 -

TBNB

03:00 - [2] Eibar vs UD Ibiza - 3/4 -

BIA

03:00 - [11] OH Leuven vs Kortrijk [16] - 3/4 -

BDNA

03:30 - [13] Boavista vs Gil Vicente [14] - 1/4 -

GHCLB

05:00 - Nublense vs Oriente Petrolero - 1 1/2 -

MEXA

08:00 - [12] Santos Laguna vs Tigres UANL [7] +1/4 -

MEXA

10:10 - [16] Club Tijuana vs Cruz Azul [4] +0 -

GHCLB

19:00 Hoãn SSV Jeddeloh vs Oldenburg 1897 -

GHCLB

20:00 Hoãn Dynamo Dresden vs Jablonec -

Lịch bóng đá trong ngày 08/01/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/01/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Tu Ket

02:0018/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Tu Ket

02:0018/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U23 Châu Á › Vòng 1

22:3017/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 32 44 73
2 Arsenal 32 49 71
3 Liverpool 32 41 71
4 Aston Villa 33 19 63
5 Tottenham 32 16 60
6 Newcastle 32 17 50
7 Man Utd 32 -1 50
8 West Ham Utd 33 -6 48
9 Chelsea 31 9 47
10 Brighton 32 2 44
11 Wolves 32 -5 43
12 Fulham 33 -2 42
13 Bournemouth 32 -10 42
14 Crystal Palace 32 -17 33
15 Brentford 33 -11 32
16 Everton 32 -16 27
17 Nottingham Forest 33 -16 26
18 Luton Town 33 -24 25
19 Burnley 33 -35 20
20 Sheffield Utd 32 -54 16