LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/01/2023

Lịch bóng đá trong ngày 22/01/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [8] Newcastle Jets vs WS Wanderers [2] +0 -

GHCLB

14:00 - [46] Din. Moscow vs FK Orenburg [478] -

IDNA

16:00 - [15] Dewa United vs Persita Tangerang [10] +0 -

GHCLB

17:00 - [839] Kolding BK vs Vejle [141] -

TNKA

17:30 - [10] Gaziantep B.B vs Sivasspor [12] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [3] Bodrumspor SK vs Keciorengucu [6] - 1/2 -

THAA

17:30 - [6] Port FC vs BG Pathum United [7] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-18] UD Logrones vs Atl. Baleares [A2-16] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-10] Linense vs Pontevedra [A1-19] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-3] Real Sociedad B vs CF Intercity [A2-17] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-16] Talavera vs Fuenlabrada [A1-17] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-20] Ceuta vs Cultural Leonesa [A1-8] +1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-10] Gimnastic T. vs SD Logrones [A2-7] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-12] Numancia vs Amorebieta [A2-6] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [18] SC Covilha vs Moreirense [1] +3/4 -

THAA

18:00 - [5] Chiangrai Utd vs Lamphun Warrior [14] - 3/4 -

THAA

18:00 - [3] Chonburi vs Police Tero FC [8] - 3/4 -

HLA

18:15 - [8] Heerenveen vs Groningen [17] - 3/4 -

HLB

18:15 - [13] ADO Den Haag vs Utrecht U21 [20] - 1/2 -

ITA

18:30 - [19] Sampdoria vs Udinese [8] +1/4 -

ANHB

19:00 - [9] Sunderland vs Middlesbrough [3] +1/4 -

DUC3

19:00 - [15] Oldenburg 1897 vs Dynamo Dresden [8] +1/2 -

DUC4DB

19:00 - [14] Hertha Berlin II vs CZ Jena [5] +1/2 -

ALBA

19:00 - [9] Kukesi vs Erzeni Shijak [5] +0 -

THAA

19:00 - [10] Sukhothai vs Buriram Utd [1] +1 1/4 -

BIA

19:30 - [3] Antwerpen vs Standard Liege [6] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - [4] Brondby vs Hvidovre IF [926] - 1/2 -

GHU20

20:00 - [4] Jordan U20 vs Iran U20 [13] +1/2 -

ANHU23

20:00 - [1-5] Liverpool U21 vs Crystal Palace U21 [1-4] - 1/2 -

TBNA

20:00 - [6] Villarreal vs Girona [11] - 3/4 -

TBNB

20:00 - [8] Leganes vs Levante [2] +0 -

DUC3

20:00 - [19] Hallescher vs Wehen [2] +1/2 -

MLTA

20:00 - [11] Marsaxlok vs Gzira Utd [2] +3/4 -

TNKA

20:00 - [7] Kayserispor vs Besiktas [6] +1/4 -

TNKA

20:00 - [11] Alanyaspor vs Fatih Karagumruk [9] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [2] Eyupspor vs Samsunspor [1] - 1/4 -

TSA

20:15 - [8] Sion vs Lugano [3] +0 -

UAEA

20:15 - [8] Ittihad Kalba vs Al Jazira [7] +3/4 -

UAEA

20:15 - [6] Al Wasl vs Khorfakkan [10] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-1] Catanzaro vs Audace Cerignola [C-4] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-8] Foggia vs Potenza SC [C-17] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-18] US Olbia vs Rimini [B-9] +0 -

ITA3

20:30 - [B-19] Imolese Calcio vs Torres [B-13] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-13] Monterosi FC vs Crotone [C-2] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-10] Juventus U23 vs AC Renate [A-8] +0 -

ITA3

20:30 - [C-16] Turris Neapolis vs AZ Picerno [C-5] +0 -

ITA3

20:30 - [B-20] Montevarchi vs Siena [B-7] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-15] Recanatese vs San Donato [B-16] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-12] Giugliano vs Latina [C-10] +0 -

ITA3

20:30 - [B-1] Reggiana vs Alessandria [B-17] - 1 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-18] Messina vs Avellino [C-6] +1/2 -

ITA3

20:30 - [C-3] Pescara vs Viterbese Calcio [C-19] - 3/4 -

HLA

20:30 - [1] Feyenoord vs Ajax [3] +0 -

HLA

20:30 - [5] Twente vs Utrecht [7] - 1 -

RMNA

20:30 - [11] FC U Craiova 1948 vs UTA Arad [15] - 1/4 -

NPA

20:30 - [4] Orlando Pirates vs Stellenbosch FC [12] - 1/2 -

GHCLB

21:00 - [176] FK Sochi vs Neftekhimik Nizh [324] -

GHCLB

21:00 - [34] Crvena Zvezda vs Dinamo Tbilisi [299] -

ANHA

21:00 - [17] Leeds Utd vs Brentford [7] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [2] Man City vs Wolves [15] - 1 3/4 -

ITA

21:00 - [11] Monza vs Sassuolo [15] - 1/4 -

SCOFA

21:00 - [27] Hibernian vs Hearts [26] -

BDNB

21:00 - [7] Tondela vs SC Farense [3] +0 -

BDNB

21:00 - [8] Benfica B vs Porto B [6] +1/4 -

CROA

21:00 - [2] Hajduk Split vs Sibenik [9] - 1 3/4 -

GREA

21:00 - [12] Ionikos vs AEK Athens [2] +1 1/2 -

INDA

21:00 - [4] FC Goa vs Kerala Blasters [3] +0 -

GHCLB

21:30 - [263] Valerenga vs Aarhus AGF [131] -

ANHU23

21:30 - [1-6] Fulham U21 vs Chelsea U21 [1-2] +0 -

DUA

21:30 - [3] B.Dortmund vs Augsburg [13] - 1 3/4 -

BHRA

21:45 - [12] Budaiya (BHR) vs Sitra Club [6] -

TBN3

22:00 - [A2-13] La Nucia vs Cornella [A2-9] - 1/2 -

ALBA

22:00 - [7] Teuta Durres vs Egnatia Rrogozhine [6] -

BIA

22:00 - [17] RFC Seraing vs Anderlecht [11] +3/4 -

BIB

22:00 - [2] Beveren vs Beerschot-Wilrijk [3] - 1/4 -

GREA

22:00 - [13] Levadiakos vs Lamia FC [14] - 1/4 -

CYPA

22:00 - [2] Apoel FC vs Akritas [14] - 1 3/4 -

KSAA

22:00 - [4] Al Hilal vs Abha [7] - 1 3/4 -

BHRA

22:00 - [5] Al Hala vs Al Shabab (BHR) [11] - 1/4 -

CHIA

22:00 - [15] Everton CD vs Univ. Catolica(CHL) [2] +0 -

EGYA

22:00 - [18] Dakhleya vs Arab Contractors [5] +1/4 -

TBNA

22:15 - [20] Elche vs Osasuna [9] +0 -

TBNB

22:15 - [11] Cartagena vs Tenerife [9] +0 -

TBNB

22:15 - [16] Sporting Gijon vs Zaragoza [14] - 1/4 -

ITB

22:15 - [16] Brescia vs Frosinone [1] +1/4 -

TBN3

22:30 - [A2-15] Sabadell vs Alcoyano [A2-11] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [17] Maritimo vs Estoril [14] +0 -

BDNB

22:30 - [2] CD Estrela vs Penafiel [11] - 1/4 -

MLTA

22:30 - [14] Pieta Hotspurs vs Hamrun Spartans [1] +2 1/4 -

TSA

22:30 - [2] St. Gallen vs Basel [7] - 1/4 -

NPA

22:30 - [2] SuperSport Utd vs Richards Bay [3] - 1/2 -

HLA

22:45 - [2] AZ Alkmaar vs Fortuna Sittard [11] - 1 3/4 -

ANHU23

22:59 - [1-9] Brighton U21 vs Everton U21 [1-7] -

TBN3

22:59 - [A1-5] Celta Vigo II vs Linares Deportivo [A1-7] - 1/2 -

TNKA

22:59 - [5] Trabzonspor vs Istanbulspor AS [18] - 1 1/2 -

TNKB

22:59 - [12] Adanaspor vs Malatyaspor [17] - 1/2 -

UAEA

22:59 - [2] Al Sharjah vs Al Nasr (UAE) [12] - 1 -

UAEA

22:59 - [11] Bataeh SC vs Al Ain [5] +1 3/4 -

CROA

23:10 - [6] NK Varazdin vs Lok. Zagreb [7] - 1/4 -

ANHA

23:30 - [1] Arsenal vs Man Utd [3] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-3] Virtus Entella vs Carrarese [B-8] - 1 -

ITA3

23:30 - [C-20] Fidelis Andria vs Taranto [C-14] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-5] Gubbio vs Ancona [B-4] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-2] Cesena vs US Fermana [B-12] - 1 -

ITA3

23:30 - [A-6] Vicenza vs Albinoleffe [A-11] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-10] Luchese vs Fiorenzuola [B-11] - 1/4 -

DUA

23:30 - [9] M.gladbach vs B.Leverkusen [10] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-15] Salamanca vs Algeciras [A1-14] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A2-8] Osasuna B vs Castellon [A2-2] +0 -

ITA

00:00 - [17] Spezia vs Roma [3] +3/4 -

CYPA

00:00 - [5] Nea Salamina vs Omonia Nicosia [6] +1/2 -

TBNA

00:30 - [1] Barcelona vs Getafe [19] - 1 3/4 -

TBNB

00:30 - [10] Huesca vs Real Oviedo [12] - 1/4 -

PHC

00:30 - [64] Niort vs Auxerre [10] +1/2 -

PHC

00:30 - [94] Thaon vs Nantes [60] -

PHC

00:30 - [14] Belfort vs Annecy FC [8] +1/2 -

PHC

00:30 - [44] Le Puy Foot vs Vierzon Foot [107] - 3/4 -

PHC

00:30 - [48] Lille vs Pau FC [71] - 2 -

BIA

00:30 - [4] Club Brugge vs Charleroi [12] - 1 -

GREA

00:30 - [1] Panathinaikos vs PAOK [4] - 1/4 -

KSAA

00:30 - [1] Al Nasr (KSA) vs Al Ettifaq [9] - 1 1/2 -

BHRA

00:45 - [4] AL Riffa vs East Riffa [9] - 1 -

BDNA

01:00 - [5] Casa Pia AC vs Gil Vicente [15] - 1/4 -

MEXA

01:00 - [5] Pumas UNAM vs Club Leon [13] - 1/4 -

ISRA

01:15 - [3] Hap. Beer Sheva vs Maccabi Netanya [6] - 1 -

TBN3

01:30 - [A1-12] Merida vs San Fernando [A1-18] - 1/2 -

GREA

01:30 - [7] Atromitos vs Olympiakos [3] +1 1/4 -

BRAPR

01:30 - [7] Independente SJ/PR vs Operario/PR [3] +1/2 -

BRARJ

01:30 - [11] Resende/RJ vs Boavista/RJ [12] - 1/4 -

RMNA

01:45 - [6] Hermannstadt vs Steaua Bucuresti [4] +1/2 -

CAFANC

02:00 - [B-1] Senegal vs CHDC Congo [B-4] -

CAFANC

02:00 - [B-3] Uganda vs B.B.Ngà [B-2] -

BIB

02:00 - [7] Anderlecht II vs Lierse [5] - 1/4 -

BRAPR

02:00 - [11] Azuriz FC/PR vs Cascavel/PR [6] +1/4 -

BRARJ

02:00 - [4] Volta Redonda/RJ vs Audax Rio/RJ [9] - 1/2 -

BRASP

02:00 - [D-1] Palmeiras/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] - 3/4 -

ITA

02:45 - [10] Juventus vs Atalanta [5] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [8] Athletic Bilbao vs Real Madrid [2] +0 -

TBNB

03:00 - [21] Lugo vs Villarreal B [13] - 1/4 -

PHC

03:00 - [89] Stade Brestois vs Lens [46] +1/2 -

BIA

03:00 - [8] Sint Truiden vs Gent [5] +1/4 -

BDNA

03:30 - [13] Famalicao vs Rio Ave [12] - 1/4 -

CSU20

04:00 - [B-5] Bolivia U20 vs Ecuador U20 [B-3] +1 1/4 -

ARGTV

04:00 - [B-4] San Martin Tucuman vs Central Norte Salta [B-3] -

BRARJ

04:00 - [8] Madureira/RJ vs Fluminense/RJ [3] +1 1/2 -

CRCA

04:00 - [A-6] Guadalupe FC vs Dep. Saprissa [B-1] +3/4 -

BRAMG

04:30 - [A-3] Pouso Alegre/MG vs America/MG [B-1] -

BRAPR

04:30 - [4] Cianorte/PR vs Londrina/PR [8] +0 -

BRAPR

04:30 - [2] Coritiba/PR vs Rio Branco/PR [10] - 2 1/4 -

BRASP

04:30 - [D-2] Sao Bernardo/SP vs Santos/SP [A-4] +1/4 -

CHIA

04:30 - [16] Dep. Copiapo vs Colo Colo [11] +3/4 -

CRCA

05:00 - [B-3] Perez Zeledon vs Sporting (CRC) [A-1] +0 -

MEXA

06:10 - [16] Queretaro vs Atlas [9] +1/4 -

CSU20

06:30 - [B-4] Chile U20 vs Uruguay U20 [B-1] +0 -

BRASP

06:30 - [A-3] Botafogo/SP vs Mirassol/SP [B-3] +0 -

BRASP

06:30 - [C-3] Ferroviaria/SP vs Santo Andre/SP [D-3] - 1/4 -

CHIA

07:00 - [6] Curico Unido vs Coquimbo Unido [9] - 1/2 -

MEXA

08:15 - [1] Pachuca vs Juarez [10] - 1 -

DUC4DB

19:00 Hoãn [18] Ger.Halberstadt vs Luckenwalde [15] +1/2 -

DUC4DB

19:00 Hoãn [8] Lok.Leipzig vs Babelsberg [9] - 1/4 -

ANHU23

20:00 Hoãn [1-10] Blackburn U21 vs Arsenal U21 [1-3] +0 -

TSA

22:30 Hoãn [10] Winterthur vs Servette [4] +1/4 -

ITA3

23:30 Hoãn [B-14] Pesaro vs Pontedera [B-6] +1/4 -

BRAMG

02:00 Hoãn [A-4] Villa Nova/MG vs Ipatinga/MG [C-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 22/01/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/01/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Italia › Vòng 21

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

00:0008/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15