LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/01/2023

Lịch bóng đá trong ngày 21/01/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 - [2] Melbourne City Nữ vs WS Wanderers Nữ [9] - 1 1/2 -

AUSW

12:00 - [7] Adelaide Utd Nữ vs Melb. Victory Nữ [4] - 1/4 -

AUSA

13:00 - [11] Western United vs Sydney FC [6] +1/2 -

GHCLB

15:30 - [244] Beroe vs Rubin Kazan [25] -

AUSA

15:45 - [10] Brisbane Roar vs Melbourne City [1] +1/2 -

IDNA

16:00 - [8] PSIS Semarang vs Arema Indonesia [11] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [8] Bandirmaspor vs Tuzlaspor [14] - 3/4 -

TNKB

17:30 - [15] Erzurumspor FK vs Goztepe [10] - 1/4 -

IRNA

17:30 - [9] Havadar SC vs Aluminium Arak [6] -

GHCLB

18:00 - [22] Mlada Boleslav vs Dukla BB [349] -

GHCLB

18:00 - [179] Inter Turku vs EIF Ekenas [818] -

GHCLB

18:00 - [262] Lech Poznan vs Hansa Rostock [144] -

BDNB

18:00 - [4] Academico Viseu vs Nacional Madeira [14] - 3/4 -

THAA

18:00 - [16] Lampang vs Muang Thong Utd [9] +3/4 -

IDNA

18:15 - [14] PSS Sleman vs RANS Cilegon [18] - 1/4 -

AUSA

18:30 - [7] Perth Glory vs Melb. Victory [12] +1/4 -

IDNA

18:30 - [5] Borneo FC vs Barito Putera [16] - 1 -

IRNA

18:30 - [5] Tractor SC vs Gol Gohar [4] -

THAA

18:30 - [2] Bangkok Utd vs Nong Bua Pitchaya [15] - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - [38] Darmstadt vs Wil 1900 [471] -

GHCLB

19:00 - [110] Jahn Regensburg vs Vorwarts Steyr [932] -

GHCLB

19:00 - [8] Nordsjaelland vs Odense BK [35] -

GHCLB

19:00 - [459] Sanf Hiroshima vs Lask [1] -

GHCLB

19:00 - [6] Sturm Graz vs Wisla Plock [517] -

ALBA

19:00 - [10] Kastrioti Kruje vs Partizani Tirana [2] -

FINLC

19:00 - [A-1] Honka vs IFK Mariehamn [A-5] -

THAA

19:00 - [13] Nakhon Ratch. vs Prachuap FC [12] - 1/4 -

SCOFA

19:15 - [24] Celtic vs Greenock Morton [6] -

GHCLB

19:30 - [251] A.Bielefeld vs Paderborn 07 [37] -

ANHA

19:30 - [10] Liverpool vs Chelsea [9] - 1/2 -

ANHB

19:30 - [15] Coventry vs Norwich [10] +0 -

THAA

19:30 - [4] Ratchaburi vs Khonkaen Utd [11] - 3/4 -

BDNB

19:45 - [16] Belenenses vs Vilafranquense [5] +0 -

GHCLB

20:00 - [68] Sparta Praha vs Nurnberg [102] - 1/2 -

TBNA

20:00 - [5] Rayo Vallecano vs Real Sociedad [3] +1/4 -

ITB

20:00 - [15] Como vs Pisa [10] +0 -

ITB

20:00 - [19] Benevento vs Genoa [2] +1/4 -

ITB

20:00 - [17] SPAL 1907 vs Ascoli [13] +0 -

ITB

20:00 - [11] Modena vs Cosenza [20] - 3/4 -

ITB

20:00 - [8] Parma vs Perugia [14] - 1/2 -

ITB

20:00 - [3] Reggina vs Ternana [9] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [6] Munchen 1860 vs Zwickau [17] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [20] Meppen vs Freiburg II [3] +0 -

DUC3

20:00 - [11] Verl vs Essen [13] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [1] Elversberg vs Ingolstadt [9] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [14] Erzgebirge Aue vs SpVgg Bayreuth [18] - 3/4 -

ISRA

20:00 - [4] Hapoel Jerusalem vs Hapoel Tel Aviv [11] - 1/4 -

MLTA

20:00 - [6] Hibernians Paola vs Mosta [4] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [16] Kasimpasa vs Istanbul BB [3] +1/4 -

TNKB

20:00 - [19] Genclerbirligi vs Boluspor [9] +1/4 -

ITB

20:30 - [18] Venezia vs Alto Adige [4] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-12] Pro Vercelli vs Triestina [A-20] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-4] Aurora Pro Patria vs Padova [A-13] +0 -

ITA3

20:30 - [A-3] Pordenone vs Sangiuliano City [A-16] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-15] Gelbison vs Virtus Francavilla [C-11] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-2] Pro Sesto vs Lecco [A-5] - 1/4 -

NPA

20:30 - [13] Golden Arrows vs Maritzburg Utd [15] - 1/4 -

NPA

20:30 - [9] Royal AM vs Chippa Utd [8] - 1/2 -

ITA

21:00 - [18] Verona vs Lecce [14] - 1/4 -

CROA

21:00 - [3] NK Osijek vs HNK Rijeka [8] - 3/4 -

ICERT

21:00 - [A-1] Vikingur Rey. vs KR Reykjavik [A-3] - 1 -

MLTA

21:00 - [8] Floriana vs Birkirkara [3] +1/4 -

INDA

21:00 - [8] Chennaiyin FC vs ATK [5] +0 -

DUA

21:30 - [2] Union Berlin vs Hoffenheim [14] - 1/4 -

DUA

21:30 - [15] Bochum vs Hertha Berlin [17] - 1/4 -

DUA

21:30 - [5] Ein.Frankfurt vs Schalke 04 [18] - 1 1/2 -

DUA

21:30 - [16] Stuttgart vs Mainz [12] - 1/4 -

DUA

21:30 - [7] Wolfsburg vs Freiburg [6] - 1/4 -

PHC

21:30 - [20] Chambery vs Lyon [53] +3 -

ANHA

22:00 - [19] Bournemouth vs Nottingham Forest [13] +0 -

ANHA

22:00 - [14] Leicester City vs Brighton [6] +1/2 -

ANHA

22:00 - [20] Southampton vs Aston Villa [11] +0 -

ANHA

22:00 - [16] West Ham Utd vs Everton [18] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [18] Birmingham vs Preston North End [11] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [17] Bristol City vs Blackburn Rovers [7] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [21] Cardiff City vs Millwall [8] +0 -

ANHB

22:00 - [14] QPR vs Swansea City [13] +0 -

ANHB

22:00 - [19] Stoke City vs Reading [16] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [5] Watford vs Rotherham Utd [20] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [24] Wigan vs Luton Town [4] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [9] Shrewsbury vs Cambridge Utd [22] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [24] Forest Green vs Milton Keynes Dons [19] +0 -

ANHL1

22:00 - [6] Barnsley vs Accrington [21] - 1 -

ANHL1

22:00 - [4] Derby County vs Bolton [5] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [15] Oxford Utd vs Ipswich [3] +3/4 -

ANHL1

22:00 - [2] Plymouth Argyle vs Cheltenham [18] - 1 -

ANHL1

22:00 - [10] Portsmouth vs Exeter City [11] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [1] Sheffield Wed. vs Fleetwood Town [17] - 1 -

ANHL2

22:00 - [22] Hartlepool vs Rochdale [24] +0 -

ANHL2

22:00 - [17] Colchester Utd vs Gillingham [23] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [2] Stevenage vs Leyton Orient [1] - 1/4 -

SCOFA

22:00 - [34] St. Mirren vs Dundee [20] -

SCOFA

22:00 - [4] Hamilton vs Ross County [32] -

SCOFA

22:00 - [7] Partick Thistle vs Dunfermline [3] -

SCOFA

22:00 - [12] Arbroath vs Motherwell [30] -

SCOFA

22:00 - [14] Alloa Athletic vs Falkirk [2] -

SCOFA

22:00 - [11] Stenhousemuir vs Livingston [29] -

SCOFA

22:00 - [25] Dundee Utd vs Stirling Uni. [22] -

SCOFA

22:00 - [28] Kilmarnock vs Dumbarton [10] -

ALBA

22:00 - [1] KF Tirana vs Bylis Ballsh [8] -

ALBA

22:00 - [4] Vllaznia Shkoder vs KF Laci [3] -

NIRA

22:00 - [1] Cliftonville vs Coleraine [2] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [5] Linfield vs Ballymena Utd [7] - 1 3/4 -

NIRA

22:00 - [11] Dungannon Swi. vs Glenavon [8] +1/2 -

NIRA

22:00 - [3] Larne vs Crusaders Belfast [4] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [10] Newry City vs Glentoran [6] +1 1/2 -

BIA

22:00 - [16] Zulte-Waregem vs Westerlo [7] +0 -

BIB

22:00 - [1] RWD Molenbeek vs Deinze [8] - 3/4 -

GREA

22:00 - [10] OFI Creta vs Asteras Tripolis [9] - 1/4 -

RMNA

22:00 - [16] Mioveni vs Petrolul Ploiesti [8] +0 -

CYPA

22:00 - [8] AEL Limassol vs Karmiotissa Pol. [10] - 1/2 -

CYPA

22:00 - [3] Pafos FC vs Doxa Katokopia [12] - 1 1/2 -

KSAA

22:00 - [12] Al Wehda (KSA) vs Al Tai [10] +0 -

TBNA

22:15 - [15] Espanyol vs Real Betis [7] +0 -

TBNB

22:15 - [19] SD Ponferradina vs Eibar [3] +1/4 -

TBNB

22:15 - [20] Malaga vs Burgos CF [7] - 1/4 -

ITB

22:15 - [12] Cittadella vs Cagliari [6] +0 -

MLTA

22:15 - [7] Gudja United vs Balzan [5] +1/4 -

BDNA

22:30 - [18] Pacos Ferreira vs Braga [3] +1 1/4 -

BDNB

22:30 - [15] CD Mafra vs Trofense [17] - 3/4 -

BDNB

22:30 - [9] Leixoes vs UD Oliveirense [10] - 1/4 -

HLB

22:30 - [15] Dordrecht 90 vs Telstar [10] +0 -

ISRA

22:30 - [8] Hapoel Haifa vs HIK Shmona [12] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-20] CD Calahorra vs Barcelona B [A2-4] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-2] Real Madrid B vs Racing Ferrol [A1-6] - 1/2 -

ISRA

22:59 - [13] Sektzia Nes Tziona vs Bnei Sakhnin [10] +1/4 -

ISRA

22:59 - [9] Hapoel Hadera vs Ashdod [7] +1/2 -

TNKA

22:59 - [1] Galatasaray vs Antalyaspor [13] - 1 1/2 -

TNKB

22:59 - [13] Altay vs Pendikspor [4] +1/2 -

TBN3

23:00 - [A2-20] CD Calahorra vs Barcelona B [A2-4] +0 -

ITA3

23:30 - [A-15] Virtus Verona vs Novara [A-9] +1/4 -

ITA3

23:30 - [A-18] Pergolettese vs Feralpisalo [A-1] +1/4 -

ITA3

23:30 - [A-14] AC Trento vs Mantova [A-17] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-19] Piacenza vs ArzignanoChiampo [A-7] - 1/4 -

CROA

23:30 - [1] Dinamo Zagreb vs HNK Gorica [10] - 1 3/4 -

ITA

00:00 - [16] Salernitana vs Napoli [1] +1 1/2 -

PHC

00:00 - [19] Chamalieres vs Paris FC [70] +1/2 -

PHC

00:00 - [73] RC Grasse vs Rodez [77] +1/2 -

PHC

00:00 - [47] Les Herbiers vs Stade Reims [91] +1 1/4 -

PHC

00:00 - [83] SC Bastia vs Lorient [51] +0 -

PHC

00:00 - [96] Toulouse vs Ajaccio [4] - 3/4 -

PHC

00:00 - [72] Plabennec vs Grenoble [37] +1 -

TSA

00:00 - [5] Luzern vs Zurich [9] - 1/4 -

BIA

00:15 - [13] KV Mechelen vs Kortrijk [15] - 3/4 -

BIA

00:15 - [18] Oostende vs Cercle Brugge [9] +1/4 -

WALA

00:15 - [10] Aberystwyth vs Caernarfon Town [8] +1/4 -

WALA

00:15 - [9] Flint Town Utd vs Pontypridd Town [11] - 1/4 -

WALA

00:15 - [4] Cardiff Metropolitan vs Airbus UK [12] -

ANHA

00:30 - [12] Crystal Palace vs Newcastle [4] +1/2 -

TBNA

00:30 - [4] Atletico Madrid vs Valladolid [13] - 1 1/2 -

TBNB

00:30 - [5] Granada vs UD Ibiza [22] - 1 -

DUA

00:30 - [11] FC Koln vs Wer.Bremen [8] - 1/2 -

SCOFA

00:30 - [33] St. Johnstone vs Rangers [31] -

ISRA

00:30 - [14] Maccabi Bnei Raina vs Beitar Jerusalem [5] +1/2 -

HLA

00:45 - [10] NEC Nijmegen vs Emmen [16] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-9] S.S. Reyes vs Cordoba [A1-4] +1/2 -

TBN3

01:00 - [A1-11] Badajoz vs Alcorcon [A1-1] +1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-3] Deportivo vs Rayo Majada. [A1-13] - 1 -

TBN3

01:00 - [A2-5] Murcia vs Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-14] Real Union vs Eldense [A2-1] +1/4 -

BDNA

01:00 - [16] Santa Clara vs Benfica [1] +1 3/4 -

GREA

01:00 - [6] Aris Salonica vs Volos NFC [5] - 1 1/4 -

RMNA

01:00 - [9] Botosani vs Universitatea Craiova [5] +3/4 -

BRAMG

01:00 - [A-2] Athletic Club/MG vs Tombense FC/MG [C-3] -

BRASP

01:00 - [B-2] Agua Santa/SP vs Sao Bento/SP [C-2] - 1/4 -

NPA

01:00 - [6] Amazulu vs Marumo Gallants FC [16] - 1/4 -

NPA

01:00 - [5] Kaizer Chiefs vs Mamelodi Sun. [1] +3/4 -

BRASP

01:30 - [D-4] Portuguesa/SP vs Bragantino/SP [A-1] +1/2 -

EGYA

01:30 - [4] Zamalek SC vs Ahly Cairo [1] +1/2 -

CAFANC

02:00 - [A-1] Algeria vs Mozambique [A-2] -

CAFANC

02:00 - [A-3] Libya vs Ethiopia [A-4] -

HLA

02:00 - [18] Cambuur vs Sparta Rotterdam [6] +1/4 -

HLA

02:00 - [4] PSV Eindhoven vs Vitesse Arnhem [13] - 1 1/2 -

BIB

02:00 - [9] Dender vs Excelsior Virton [12] - 1/4 -

BRAPR

02:00 - [1] Athletico/PR vs Maringa/PR [5] - 1 1/4 -

BRARJ

02:00 - [1] Flamengo/RJ vs Nova Iguacu/RJ [10] - 2 1/4 -

BRASP

02:00 - [B-4] Guarani/SP vs Ituano/SP [C-4] - 1/4 -

TSA

02:30 - [6] Grasshoppers vs Young Boys [1] +3/4 -

BRAMG

02:30 - [A-1] Atl. Mineiro/MG vs Caldense/MG [B-3] -

ITA

02:45 - [12] Fiorentina vs Torino [7] - 1/2 -

PHC

02:45 - [65] OLY. Strasbourg vs Angers [7] -

BIA

02:45 - [2] Union Saint-Gilloise vs OH Leuven [10] - 1 1/4 -

TBNA

03:00 - [16] Sevilla vs Cadiz [18] - 3/4 -

TBNB

03:00 - [4] Alaves vs Racing Santander [18] - 1/2 -

BDNA

03:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Porto [2] +1 1/2 -

CSU20

04:00 - [A-3] Paraguay U20 vs Argentina U20 [A-4] +3/4 -

CHIA

04:00 - [7] Palestino vs Audax Italiano [8] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [B-4] Puntarenas vs Santos Guapiles [A-5] - 3/4 -

CRCA

04:00 - [A-4] Guanacasteca vs Cartagines [B-2] +1/4 -

BRAPR

04:30 - [12] Foz do Iguaçu/PR vs Aruko Sports/PR [9] -

BRASP

04:30 - [A-2] Inter Limeira/SP vs Corinthians/SP [C-1] +3/4 -

BRAMG

05:00 - [B-4] Patrocinense/MG vs Cruzeiro/MG [C-2] -

GHCLB

06:00 - [916] Talleres Cordoba vs Belgrano [260] -

BRARJ

06:00 - [7] Portuguesa/RJ vs Bangu/RJ [5] - 1/2 -

MEXA

06:06 - [2] Monterrey vs San Luis [6] - 1 1/4 -

AUSW

06:15 - [11] Wellington Phoenix Nữ vs Canberra Utd Nữ [6] +1 1/4 -

CSU20

06:30 - [A-2] Colombia U20 vs Peru U20 [A-5] - 1 1/4 -

CHIA

06:30 - [4] Cobresal vs U. La Calera [10] - 1/2 -

CRCA

08:00 - [A-2] Alajuelense vs San Carlos [B-6] - 1 -

MEXA

08:10 - [8] Club America vs Puebla [15] - 1 1/2 -

AUSA

09:00 - [5] Wellington Phoenix vs Central Coast [3] - 1/4 -

MEXA

10:10 - [7] Chivas Guad. vs Toluca [11] - 1/2 -

MEXA

10:10 - [12] Necaxa vs Cruz Azul [17] +1/4 -

GHCLB

19:00 Hoãn [249] Hannover 96 vs Holstein Kiel [279] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [12] Viktoria Berlin vs Chemnitzer [2] +1/2 -

DUC4DB

19:00 Hoãn [11] Greifswalder FC vs Meuselwitz [13] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 Hoãn [3] E.Cottbus vs C. Leipzig [10] - 1 -

ANHL1

22:00 Hoãn [16] Lincoln vs Burton Albion [20] - 1/4 -

ANHL1

22:00 Hoãn [7] Peterborough Utd vs Charlton Athletic [12] - 1/2 -

ANHL1

22:00 Hoãn [13] Bristol Rovers vs Wycombe [8] +0 -

ANHL1

22:00 Hoãn [23] Morecambe vs Port Vale [14] +1/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [11] Sutton Utd vs Crawley Town [21] - 1 -

GHCLB

07:30 Hoãn [715] Independiente vs Everton CD [709] -

Lịch bóng đá trong ngày 21/01/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/01/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Italia › Vòng 21

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

00:0008/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15