KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/07/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 05/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT 1 [16] Vanraure Hachinohe 2 - 0 Grulla Morioka [11] 2-0

NHAT3

15:00 FT [2] Nagano Parceiro 3 - 1 Azul Claro Numazu [13] - 1/2 1-1

NHAT3

15:00 FT [15] Yokohama SCC 3 - 4 Kataller Toyama [10] +3/4 3-0

AUTB

15:30 FT [16] Austria Wien II 1 - 0 Grazer AK [6] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [11] Jubilo Iwata 1 - 1 Okayama [15] 1 - 1/4 0-1

NHAT3

16:00 FT [12] Gamba Osaka U23 0 - 0 Cerezo Osaka U23 [18] +0 0-0

RMNA

17:00 FT Politehnica Iasi 3 - 1 Sepsi OSK [4] +1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 1 Tokyo Verdy [7] 1 +0 0-0

NHATB

17:00 FT [19] Renofa Yamaguchi 0 - 3 Ehime FC [22] +0 0-1

NHAT3

17:00 FT [7] Gainare Tottori 2 - 3 FC Gifu [6] +1/4 1-2

NHAT3

17:00 FT [5] Kagoshima 1 - 0 Kamatamare San. [17] - 1 1-0

HQA

17:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 4 Pohang Steelers [3] +1/2 0-2

HQA

17:00 FT 2 [9] Gwangju 2 - 4 Daegu [5] +1/2 1-0

HQA

17:00 FT [4] Sangju Sangmu 1 - 0 Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 0-0

HQB

17:00 FT [9] Anyang 1 - 2 Jeju Utd [1] +1/4 1-2

HQB

17:00 FT [10] Chungnam Asan 2 - 1 Gyeongnam [5] +1/2 1-0

HQ3

17:00 FT [3] Gangneung City 1 - 1 Daejeon Korail [6] 0-0

VNA

17:00 FT [B-5] Hải Phòng 0 - 2 Sài Gòn FC [A-3] +1/4 0-1

VNA

17:00 FT [B-6] Quảng Nam 2 - 1 SL Nghệ An [B-2] +0 1-1

VNB

17:00 FT [A-1] Bà Rịa Vũng Tàu 1 - 0 Bình Định [A-2] - 1/2 0-0

VNB

17:00 FT [A-3] Khánh Hòa 4 - 0 XM Fico Tây Ninh [B-1] - 3/4 1-0

POLB

17:40 FT Podbeskidzie 4 - 2 Radomiak Radom [10] - 1/4 2-0

ANHA

18:00 FT [18] Burnley 1 - 1 Sheffield Utd [19] +0 1-0

ANHB

18:00 FT [4] Swansea City 2 - 1 Sheffield Wed. [11] +0 0-0

DENB

18:00 FT [10] Hvidovre IF 1 - 1 HB Koge [8] +0 0-0

TBNA

19:00 FT 4 [14] Athletic Bilbao 0 - 1 Real Madrid [3] 3 +1/2 0-0

DENA

19:00 FT [7] Nordsjaelland 0 - 1 Midtjylland [5] +1/2 0-0

VNA

19:15 FT [A-1] Viettel 1 - 1 Hà Nội FC [A-2] +1/4 1-1

TDA

19:30 FT [10] AIK Solna 1 - 1 Falkenbergs [15] - 3/4 0-0

TDA

19:30 FT [4] Elfsborg 1 - 0 Malmo [1] +1/4 1-0

TDB

19:30 FT [9] Vasteras 2 - 2 GAIS [8] - 1 2-1

ANHB

20:00 FT [9] Middlesbrough 0 - 1 QPR [16] - 1/4 0-1

POLA

20:00 FT 1 [6] Pogon Szczecin 2 - 2 Jagiellonia [4] - 1/4 2-0

BLRA

20:00 FT [11] FK Minsk 2 - 2 Belshina Bobruisk [15] - 3/4 1-1

DENB

20:00 FT [12] Skive IK 1 - 0 Fredericia [5] +0 1-0

POLB

20:10 FT [2] Nieciecza 2 - 0 Stomil Olsztyn [11] - 1/2 1-0

ANHA

20:15 FT [13] Newcastle 2 - 2 West Ham Utd [9] +0 1-1

NGA

20:30 FT 1 [15] Ufa 1 - 1 Ural S.r. [13] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 West Brom 4 - 2 Hull City - 1 1/4 2-1

RMNA

21:00 FT [13] Aca. Clinceni 1 - 3 Dinamo Bucuresti [14] +1/4 0-1

TSA

21:00 FT [8] Luzern 3 - 0 Thun - 1/4 2-0

TSA

21:00 FT [1] St. Gallen 2 - 1 Sion [7] - 1 1/4 2-1

TSA

21:00 FT [3] Young Boys 3 - 0 Lugano [4] - 1 1-0

UKRA

21:00 FT [7] Desna Chernigiv 5 - 1 Kolos Kovalivka [4] - 1 2-0

DENA

21:00 FT Hobro I.K. 2 - 3 Randers [8] +1/2 1-2

TNKB

21:30 FT Hatayspor 1 - 0 Keciorengucu [1] - 3/4 0-0

TNKB

21:30 FT [9] Giresunspor 0 - 2 Erzurum BB +3/4 0-2

TBNA

22:00 FT 1 Espanyol 0 - 1 Leganes - 1/4 0-0

TBNB

22:00 FT Deportivo 2 - 1 Huesca +0 2-1

BLRA

22:00 FT [4] Torpedo Zhodino 1 - 4 Shakhter Soligo. [3] +3/4 0-1

SLOA

22:00 FT Triglav 3 - 7 O.Ljubljana [3] +1 1/4 2-3

CZEA

22:00 FT [13] Banik Ostrava 0 - 0 Vik.Plzen [3] +1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [1] Sparta Praha 3 - 0 Jablonec [6] - 1 1/4 1-0

CZEA

22:00 FT [5] Slovan Liberec 1 - 3 Slavia Praha [2] +1/4 0-2

CZEB

22:00 FT [14] Fotbal Trinec 2 - 1 Banik Sokolov +1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [5] Lask 0 - 3 RB Salzburg [1] +1 0-0

AUTA

22:00 FT [6] Sturm Graz 1 - 4 Hartberg [11] - 1/4 1-3

AUTA

22:00 FT [10] Wolfsberger AC 3 - 1 Rapid Wien [2] - 3/4 2-0

ITA

22:15 FT 1 3 [6] Inter Milan 1 - 2 Bologna [16] 3 1 - 1 1/4 1-0

ANHA

22:30 FT 1 [3] Liverpool 2 - 0 Aston Villa [2] 1 - 2 0-0

NGA

22:30 FT [9] Rubin Kazan 1 - 0 FK Orenburg 0-0

POLA

22:30 FT [16] Piast Gliwice 1 - 0 Slask Wroclaw [7] - 1/2 1-0

TNKA

22:30 FT 1 [8] Kasimpasa 0 - 0 Sivasspor [7] +0 0-0

TDA

22:30 FT [3] Hacken 3 - 0 Hammarby [6] +0 1-0

TDA

22:30 FT [7] Sirius 2 - 1 Orebro [11] - 1/2 0-1

POLB

22:40 FT Wigry Suwalki 2 - 0 GKS Jastrzebie [17] +1 2-0

ALBA

22:45 FT Luftetari Gjiro. 0 - 1 Vllaznia Shkoder [10] 0-1

ALBA

22:45 FT [3] KF Laci 2 - 1 Flamurtari Vlore 0-0

BULA

22:45 FT [1] Lok. Plovdiv 0 - 2 Beroe [3] +0 0-0

BDNA

22:59 FT 1 [8] Gil Vicente 1 - 0 Rio Ave [15] +1/2 1-0

POLB

22:59 FT 1 Olimpia Grudz. 1 - 2 GKS Belchatow [14] +1/4 1-2

ICEA

22:59 FT [7] KA Akureyri 2 - 2 Breidablik [3] +3/4 0-1

NORA

22:59 FT [6] Odd Grenland 0 - 0 Haugesund [10] +0 0-0

NORA

22:59 FT [13] Sandefjord 0 - 3 Sarpsborg [9] +1/4 0-2

NORA

22:59 FT [2] Molde 2 - 1 Mjondalen [15] - 1 1/4 2-0

NORA

22:59 FT [11] Stromsgodset 2 - 2 Kristiansund [5] +0 0-2

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 5 - 0 Brann [12] - 1 4-0

DENA

22:59 FT [6] Aalborg BK 2 - 0 Brondby [1] +1/4 1-0

IRNA

22:59 FT [10] Gol Gohar 0 - 1 Shahr Khodrou [6] 0-0

UKRA

23:00 FT [8] Olimpik Donetsk 0 - 2 SK Dnipro-1 [10] -

GREA

23:15 FT [1] Aris Salonica 1 - 4 AEK Athens [5] +1 1/4 1-1

UKRA

23:30 FT [9] Zorya 2 - 2 PFK Aleksandriya [6] - 1 1-1

IRNA

23:30 FT [8] Naft M. Soleyman 1 - 0 Machine Sazi [11] 1-0

IRNA

23:30 FT 1 [14] SaiPa Karadj 0 - 0 Sepahan [5] 0-0

CROA

23:55 FT [5] Hajduk Split 0 - 1 NK Osijek [3] +0 0-1

BLRA

00:00 FT [8] Rukh Brest 1 - 0 Dinamo Minsk [6] +1/2 1-0

GEOA

00:00 FT [10] Merani Tbilisi 0 - 2 Torpedo Kut. [6] 0-1

RMNA

00:00 FT [16] Astra Giurgiu 2 - 2 CFR Cluj [3] +1 1-2

TNKB

00:00 FT 1 [8] Adana Demirspor 2 - 2 Altay [5] - 1/2 1-0

TNKB

00:00 FT [15] Osmanlispor 3 - 2 Umraniyespor [14] +0 1-1

TBNA

00:30 FT 5 [11] Osasuna 0 - 0 Getafe [4] 4 +1/4 0-0

TBNB

00:30 FT [9] Las Palmas 3 - 0 SD Ponferradina [7] - 1/4 0-0

TBNB

00:30 FT 1 [6] Malaga 0 - 0 Albacete [20] - 1/4 0-0

ITA

00:30 FT 3 Brescia 2 - 0 Verona [7] 1 +1/2 0-0

ITA

00:30 FT 1 4 [13] Cagliari 0 - 1 Atalanta [4] 2 +1 0-1

ITA

00:30 FT 4 [18] Parma 1 - 2 Fiorentina [11] 6 +0 0-2

ITA

00:30 FT 1 [9] Sampdoria 3 - 0 SPAL 1907 1 - 3/4 3-0

ITA

00:30 FT 3 [17] Udinese 2 - 2 Genoa [12] 2 - 1/2 1-0

NGA

00:30 FT [6] Krasnodar 2 - 4 Zenit [1] +1/4 1-2

MDVA

00:30 FT [9] Zimbru 0 - 1 CSCT Buiucani [6] -

ANHA

01:00 FT 1 [12] Southampton 1 - 0 Man City [11] 2 +1 1/2 1-0

ITA3

01:00 FT [B-16] Alto Adige 0 - 1 Triestina [B-8] - 1/4 0-0

BULA

01:00 FT [4] Cska Sofia 1 - 1 Ludogorets [2] +0 0-0

TNKA

01:00 FT [11] Konyaspor 1 - 0 Rizespor [13] - 1/2 0-0

TNKA

01:00 FT 1 [6] Galatasaray 1 - 3 Trabzonspor [14] +0 0-1

DENA

01:00 FT [2] Aarhus AGF 1 - 0 Kobenhavn [9] +0 0-0

BDNA

01:15 FT [16] Tondela 0 - 1 Famalicao [12] +1/4 0-0

SLOA

01:15 FT [2] Maribor 3 - 2 Mura [1] - 3/4 2-0

AUTB

01:25 FT [13] SKU Amstetten 1 - 1 Floridsdorfer AC [8] +0 0-0

ITA3

01:30 FT [A-16] Alessandria 3 - 2 Siena +0 1-1

ITA3

01:30 FT [C-1] Ternana 1 - 1 Catania [C-6] - 1/4 0-1

GREA

01:30 FT [12] Panathinaikos 0 - 0 Olympiakos [2] +1 0-0

NORA

01:30 FT [8] Stabaek 0 - 3 Rosenborg [3] +1/4 0-0

ITA3

01:45 FT [C-8] Potenza SC 1 - 1 Catanzaro [C-7] - 1/4 1-0

ITA3

01:45 FT [B-6] Padova 1 - 0 Feralpisalo [B-1] - 1/4 0-0

CROA

02:05 FT [4] HNK Rijeka 2 - 0 Dinamo Zagreb [1] +0 1-0

TBNB

02:45 FT [18] Alcorcon 2 - 2 Lugo [16] - 1/4 1-0

ITA

02:45 FT 2 [3] Napoli 2 - 1 Roma [8] 4 - 1/2 0-0

TBNA

03:00 FT 1 [2] Villarreal 1 - 4 Barcelona [9] +3/4 1-3

BDNA

03:30 FT [2] Porto 5 - 0 Belenenses [11] - 2 1/4 1-0

GHW

10:10 FT Portland Tho. Nữ 1 - 1 Wash. Spirit Nữ - 1/4 0-0

KAZA

15:00 Hoãn [2] Tobol Kostanay - Astana [3] -

IRNA

22:59 Hoãn [15] Pars Jonoubi Jam - Esteghlal Tehran [2] -

UKRA

23:30 Hoãn [8] Olimpik Donetsk - Dnipro +1/2 0-1

IRNA

23:30 Hoãn [9] Nassaji Mazandaran - Foolad Khozestan [3] -

MNEA

01:00 Hoãn [8] Rudar - Iskra Danilo [5] -

MNEA

02:00 Hoãn FK Kom - OFK Titograd [9] -

MNEA

02:00 Hoãn [1] FK Podgorica - Sutjeska [3] -

MNEA

02:00 Hoãn [6] Zeta - Buducnost [4] -

MNEA

02:00 Hoãn [10] OFK Petrovac - Grbalj -

Kết quả bóng đá ngày 05/07/2020

Kết quả bóng đá ngày 05/07/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/07/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/07/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1