KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/07/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 04/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 FT [6] Adelaide City 2 - 1 Para Hills Knights [12] 0-1

AUSSL

12:30 FT [7] Cumberland Utd 4 - 3 Adelaide Utd U21 [10] 0-2

NHAT3

13:00 FT [1] Blaublitz Akita 2 - 0 Fukushima Utd [11] - 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 3 - 1 Armadale SC [10] - 1 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [4] ECU Joondalup 2 - 0 Cockburn City [3] 1 - 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 1 - 1 Perth Glory U21 [9] - 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT 2 [12] Rockingham City 1 - 6 Sorrento [7] +1/2 0-2

AUSFWP

14:00 FT 1 [2] Gwelup Croatia 1 - 1 Inglewood Utd [8] - 1/2 0-0

NHAT3

14:00 FT [7] FC Imabari 0 - 1 Roas. Kumamoto [5] +1/4 0-1

NHAT3

15:00 FT [10] Fujieda MYFC 2 - 3 Sagamihara [2] - 1/4 0-0

HQ3

15:00 FT [16] Chuncheon FC 1 - 2 Cheonan City [10] -

HQ3

15:00 FT [12] Pyeongtaek FC 1 - 0 Gyeongju Citizen [14] 1-0

HQ3

15:00 FT [4] Gyeongju KHNP 7 - 0 Yangju FC [13] 4-0

AUSSL

15:30 FT [8] Adelaide Olympic 5 - 2 Campbelltown City [2] +0 2-1

NHATA

16:00 FT [14] Yokohama FC 1 - 2 Consa. Sapporo [13] +1/4 1-1

NHATA

16:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 2 Nagoya Grampus [3] 1 +1/4 1-2

NHATA

16:00 FT [2] Gamba Osaka 1 - 2 Cerezo Osaka [4] +0 0-1

NHATB

16:00 FT [6] Alb. Niigata (JPN) 3 - 5 Zweigen Kan. [16] - 1/4 2-4

NHATB

16:00 FT [17] Matsumoto Yama. 1 - 1 Ventforet Kofu [5] +0 0-1

HQA

16:00 FT [2] Ulsan Hyundai 4 - 1 Incheon Utd [10] - 1 1/4 3-1

HQB

16:00 FT [6] Jeonnam Dragons 4 - 0 Ansan Greeners [7] - 1/4 1-0

NHATA

16:30 FT [12] Oita Trinita 2 - 0 Sagan Tosu [15] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [9] Urawa Red 0 - 0 Yokohama FM [7] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 2 - 1 Kashima Antlers [5] - 1/4 2-1

NHATA

17:00 FT 1 [10] Kashiwa Reysol 0 - 1 FC Tokyo [6] +0 0-0

NHATA

17:00 FT [16] Shonan Bellmare 0 - 1 Vegalta Sendai [18] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [13] Omiya Ardija 2 - 0 Thespa Kusatsu [20] - 1 1-0

NHATB

17:00 FT [2] Avispa Fukuoka 1 - 2 V-Varen Nagasaki [3] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Tokushima Vortis 1 - 1 Kyoto Sanga [10] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [11] Mito Hollyhock 0 - 3 JEF United Chiba [14] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [4] Giravanz Kita. 4 - 0 Ryukyu [19] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [18] Machida Zelvia 0 - 0 Montedio Yama. [7] +0 0-0

HQA

17:00 FT [6] Gangwon 2 - 4 Busan I'Park [11] - 1/4 1-1

HQB

17:00 FT [3] Seoul E-Land 0 - 3 Suwon FC [2] 0-0

HQ3

17:00 FT [6] Changwon City 0 - 0 GimPo Citizen [11] +1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [9] Cheongju FC 1 - 0 Jeonju EM [15] 0-0

HQ3

17:00 FT [1] Gimhae City 2 - 1 Mokpo City [5] - 1/2 0-1

HQ3

17:00 FT [3] Busan Transp. 0 - 1 Hwaseong FC [7] 0-0

NHATA

17:30 FT [11] Vissel Kobe 0 - 3 Sanf Hiroshima [8] +0 0-1

POLB

17:40 FT [9] Miedz Legnica 2 - 2 GKS Tychy [7] - 1/4 1-1

HQA

18:00 FT [7] Suwon Bluewings 3 - 3 FC Seoul [8] - 1/4 3-1

ANHA

18:30 FT Norwich 0 - 1 Brighton [16] +1/4 0-1

ANHB

18:30 FT 1 [24] Derby County 1 - 1 Nottingham Forest [21] - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT CZ Jena 1 - 0 Sonnenhof +0 0-0

DUC3

19:00 FT Wurzburger 2 - 2 Hallescher [12] - 1 1/2 1-1

DUC3

19:00 FT Chemnitzer 4 - 2 Hansa Rostock [9] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [19] Magdeburg 2 - 2 Preussen Munster - 3/4 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [4] Munchen 1860 0 - 2 Ingolstadt [2] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [11] Uerdingen 1 - 1 Vik.Koln [6] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [20] Meppen 4 - 3 Ein.Braunschweig - 1/2 3-1

DUC3

19:00 FT [10] Waldhof Man. 0 - 0 Zwickau [15] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [18] Duisburg 4 - 0 Unterhaching [17] - 1 1-0

DUC3

19:00 FT [14] Kaiserslautern 1 - 0 Bayern Munich II [16] +1/2 0-0

DENA

19:30 FT Silkeborg IF 2 - 0 Lyngby [11] +0 0-0

POLA

20:00 FT [2] Rakow Czestochowa 1 - 2 Zaglebie Lubin [6] - 1/4 0-2

BLRA

20:00 FT [1] Bate Borisov 0 - 1 Energetik-BGU [9] - 1 1/4 0-1

ESTC

20:00 FT Flora Tallinn 2 - 1 Trans Narva - 1 1/2 1-1

LATA

20:00 FT 1 [3] Ventspils 2 - 1 FK Liepaja [5] - 1/4 1-0

FINB

20:00 FT [4] EIF Ekenas 0 - 0 VPS Vaasa [6] 0-0

TDB

20:00 FT [14] Dalkurd FF 1 - 2 Degerfors IF [2] +0 0-1

TDB

20:00 FT [15] Umea 0 - 0 Osters [4] +0 0-0

AUTB

20:00 FT [8] Dornbirn 0 - 3 SV Lafnitz [2] +3/4 0-3

DENB

20:00 FT [11] Vendsyssel FF 0 - 1 Fremad Amager [5] - 1/4 0-0

POLB

20:10 FT Stal Mielec 1 - 1 Odra Opole [5] - 1/2 0-0

NGA

20:30 FT [4] Din. Moscow 0 - 1 Arsenal-Tula [13] - 1/4 0-1

ANHA

21:00 FT 2 [4] Leicester City 3 - 0 Crystal Palace [11] 1 - 3/4 0-0

ANHA

21:00 FT [10] Man Utd 5 - 2 Bournemouth 1 - 1 3/4 3-1

ANHB

21:00 FT [12] Blackburn Rovers 1 - 3 Leeds Utd +1 0-2

ANHB

21:00 FT [9] Brentford 3 - 0 Wigan - 1 1-0

ANHB

21:00 FT [3] Bristol City 0 - 1 Cardiff City [18] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT Fulham 1 - 0 Birmingham [17] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [16] Huddersfield 0 - 0 Preston North End [15] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [11] Luton Town 0 - 5 Reading [6] +0 0-3

ANHB

21:00 FT [8] Stoke City 4 - 0 Barnsley [14] - 1/4 3-0

GEOA

21:00 FT [9] Chikhura Sach. 0 - 2 Dila Gori [4] +0 0-2

ICEA

21:00 FT [11] Grotta 4 - 4 HK Kopavogur [9] -

ICEA

21:00 FT [12] Fjolnir 0 - 2 Fylkir [6] - 1/2 0-1

ICEB

21:00 FT [6] Vestri 2 - 3 UMF Grindavik [4] +3/4 0-1

FINB

21:00 FT [12] Mypa 1 - 2 AC Oulu [1] 0-0

FINB

21:00 FT [5] MuSa Pori 0 - 2 AC Kajaani [10] 0-0

FINB

21:00 FT [11] SJK Akatemia 0 - 3 KTP Kotka [2] 0-2

UKRA

21:00 FT [8] FC Mariupol 3 - 0 Karpaty Lviv -

GHCLB

22:00 FT Spartak Moscow B 0 - 3 Khimki 0-1

TBNA

22:00 FT [20] Celta Vigo 1 - 1 Real Betis [12] - 1/2 1-0

TBNB

22:00 FT Numancia 1 - 0 Extremadura UD - 1/4 1-0

TBNB

22:00 FT Racing Santander 1 - 2 Elche +1/2 1-0

BLRA

22:00 FT [13] FK Gorodeya 2 - 2 Vitebsk [12] +1/4 1-1

BULA

22:00 FT [12] Levski Sofia 1 - 2 Slavia Sofia [13] - 1/4 1-0

LATA

22:00 FT [1] Riga FC 3 - 1 BFC Daugava [8] - 1 3/4 0-0

MDVA

22:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 5 - 1 Codru Lozova FC [10] 2-0

CZEB

22:00 FT [8] Jihlava 3 - 2 SK Prostejov [5] - 1 1/4 0-1

CZEB

22:00 FT [2] Vik.Zizkov 0 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [7] 0-0

CZEB

22:00 FT [14] Slavoj Vysehrad 2 - 7 Brno +1 1/2 0-2

CZEB

22:00 FT [1] Hradec Kralove 1 - 0 Usti & Labem [4] - 2 0-0

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 2 - 3 Dukla Praha [9] +1 1/4 2-1

AUTA

22:00 FT [8] Austria Wien 1 - 0 Mattersburg - 1 0-0

AUTA

22:00 FT [5] St.Polten 2 - 0 SCR Altach [11] +1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [6] Wattens 0 - 0 Admira [12] +0 0-0

ITA

22:15 FT 4 [4] Juventus 4 - 1 Torino [18] 2 - 1 1/2 2-1

GHCLB

22:30 FT Torpedo Zhodino Re. 4 - 1 Shakhter Soligorsk Re. 3-1

NGA

22:30 FT [3] Spartak Moscow 2 - 3 FK Tambov [14] - 3/4 1-0

NGA

22:30 FT 1 Krylya Sovetov 0 - 0 Rostov [5] 0-0

POLA

22:30 FT [11] Lech Poznan 2 - 1 Legia Wars. [1] +1/4 2-0

TNKA

22:30 FT [21] Ankaragucu 1 - 4 Alanyaspor [1] +1/4 0-0

TNKA

22:30 FT [13] Malatyaspor 0 - 0 Genclerbirligi [19] - 1/2 0-0

TDB

22:30 FT [12] Norrby 2 - 2 Ljungskile SK [16] - 1/4 0-0

TDB

22:30 FT [10] Orgryte 2 - 1 Eskilstuna City [13] - 3/4 2-1

TDB

22:30 FT [7] Brage 0 - 0 Halmstads [1] +3/4 0-0

POLB

22:40 FT Warta Poznan 1 - 2 Puszcza Nie. [10] - 1/4 0-1

IRNA

22:45 FT [12] Teraktor Sazi 2 - 0 Sanat Naft [8] -

BDNA

22:59 FT Vitoria Setubal 2 - 3 Pacos Ferreira [10] +1/4 2-0

LITA

22:59 FT [2] Suduva 1 - 0 FK Riteriai [6] - 2 0-0

NORA

22:59 FT [13] Start Kristiansand 1 - 1 Viking [7] +0 0-0

SVKA

22:59 FT [4] Spartak Trnava 2 - 0 Ruzomberok [7] - 3/4 1-0

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 4 - 0 Zemplin Michalovce [10] - 1 3/4 2-0

SVKA

22:59 FT [2] Dunajska Stred 2 - 0 MSK Zilina [3] - 3/4 0-0

SVKA

22:59 FT 1 [6] Nitra 0 - 2 FK Pohronie [11] - 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [12] Trencin 3 - 2 Sered [8] - 1 1/4 2-2

SVKA

22:59 FT [9] Senica 0 - 0 Zlate Moravce [5] - 3/4 0-0

DENA

22:59 FT [2] Sonderjyske 1 - 1 Odense BK [8] +0 0-0

GREA

23:15 FT [6] Asteras Tripolis 4 - 0 Volos NFC [5] - 3/4 2-0

TSA

23:15 FT [5] Basel 2 - 0 Neuchatel Xamax - 1 1-0

TSB

23:15 FT [10] Chiasso 1 - 1 Schaffhausen [4] +1/2 1-0

IRNA

23:15 FT [9] Zobahan 1 - 4 Peykan [13] 1-1

GHCLB

23:30 FT Lyon 1 - 0 Nice - 3/4 1-0

ANHA

23:30 FT 2 [9] Wolves 0 - 2 Arsenal [12] 4 - 1/4 0-1

UKRA

23:30 FT 1 [1] Dinamo Kiev 2 - 3 Shakhtar Donetsk [2] +1/4 0-2

IRNA

23:30 FT 1 [5] Persepolis 1 - 0 Shahin Bushehr 0-0

CROA

23:55 FT [10] Istra 1961 2 - 2 HNK Gorica [3] +1/4 1-0

BLRA

00:00 FT [3] Neman Grodno 1 - 0 Isloch [7] - 1/4 0-0

GEOA

00:00 FT [6] FC Telavi 3 - 1 Samtredia [7] - 1/4 2-1

ICEA

00:00 FT [5] KR Reykjavik 2 - 0 Vikingur Rey. [10] 3 - 1/4 0-0

LATA

00:00 FT [2] Rigas Futbola Skola 1 - 0 Jelgava [7] - 1 1/2 0-0

RMNA

00:00 FT 1 [1] Steaua Bucuresti 1 - 1 Botosani [11] - 3/4 1-1

TNKB

00:00 FT 1 [8] Bursaspor 1 - 0 Altinordu SK [1] - 1 0-0

TNKB

00:00 FT [16] Menemen Bld 4 - 2 Adanaspor [12] - 1/2 2-1

TBNA

00:30 FT 3 [17] Valladolid 1 - 0 Alaves [15] 2 - 1/4 0-0

TBNB

00:30 FT 1 [7] Almeria 1 - 2 Tenerife [17] - 1/4 1-1

ITA

00:30 FT 3 [2] Sassuolo 4 - 2 Lecce 4 - 1 1-1

NGA

00:30 FT [7] Akhmat Groznyi 0 - 4 CSKA Moscow [1] +1/4 0-0

NGA

00:30 FT [8] Lok. Moscow 0 - 0 PFC Sochi [6] - 1/2 0-0

MDVA

00:30 FT [3] Milsami 0 - 0 Petrocub [2] 0-0

ISRA

00:45 FT [11] Hap. Beer Sheva 3 - 1 Hapoel Haifa [10] - 1/2 1-0

ISRA

00:45 FT [9] Beitar Jerusalem 3 - 0 Hapoel Tel Aviv [12] - 1/2 2-0

DUCC

01:00 FT 1 B.Leverkusen 2 - 4 Bayern Munich 1 +1 1/2 0-2

POLA

01:00 FT [4] Lechia GD 0 - 3 Cracovia Krakow [8] - 1/4 0-0

ISRA

01:00 FT [5] Maccabi Haifa 0 - 1 Maccabi TA [8] +0 0-1

SLOA

01:00 FT Rudar Velenje 1 - 3 Aluminij [10] 1-2

CZEA

01:00 FT [14] Mlada Boleslav 3 - 0 Bohemians 1905 [11] +0 1-0

TNKA

01:00 FT [16] Antalyaspor 0 - 2 Istanbul BB [6] +1/4 0-0

TNKA

01:00 FT 1 [2] Fenerbahce 2 - 1 Goztepe [12] - 3/4 2-0

BDNA

01:15 FT [18] Portimonense 0 - 1 Vitoria Guimaraes [8] +1/4 0-0

AUTB

01:25 FT [4] Austria Klagenfurt 3 - 0 LASK Juniors [10] - 1 1/4 1-0

GREA

01:30 FT 1 [10] OFI Creta 2 - 2 PAOK [3] +1 1/4 2-1

NORA

01:30 FT 1 [3] Valerenga 2 - 2 Aalesund [16] - 1 0-1

TSA

01:30 FT [4] Zurich 2 - 0 Servette [8] +0 1-0

TSB

01:30 FT [9] Wil 1900 2 - 0 SC Kriens [6] - 1/4 0-0

ANHA

02:00 FT [3] Chelsea 3 - 0 Watford 2 - 1 1/4 2-0

CROA

02:05 FT [9] Lok. Zagreb 3 - 1 Inter Zapresic - 2 1-0

CROA

02:05 FT [8] NK Varazdin 1 - 0 Slaven Belupo [7] +0 0-0

TBNB

02:45 FT 1 [10] Fuenlabrada 2 - 2 Mirandes [8] - 1/4 0-0

TBNB

02:45 FT Cadiz 2 - 0 Real Oviedo [14] - 1/4 1-0

ITA

02:45 FT 1 [8] Lazio 0 - 3 AC Milan [1] 1 - 1/4 0-2

TBNA

03:00 FT 2 [6] Granada 2 - 2 Valencia [9] 2 +0 0-0

BDNA

03:15 FT [2] Benfica 3 - 1 Boavista [15] - 1 3/4 3-0

BDNA

03:30 FT [4] Braga 4 - 0 Aves - 2 0-0

GHCLB

07:00 FT Pumas UNAM 1 - 4 Cruz Azul 1-2

GHCLB

09:00 FT Chivas Guad. 2 - 0 Atlas - 3/4 2-0

GHCLB

18:00 Hoãn Guangzhou Ever. - Guangzhou Fuli -

GHCLB

19:00 Hoãn Saint Etienne - Vallieres -

CZEA

22:00 Hoãn [17] Opava - Sigma Olomouc [3] - 3/4 -

CZEA

22:00 Hoãn [18] Pribram - Teplice [15] - 3/4 -

CZEA

22:00 Hoãn [8] Zlin - MFk Karvina [9] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 04/07/2020

Kết quả bóng đá ngày 04/07/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/07/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/07/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1