KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/01/2023

Kết quả bóng đá trong ngày 08/01/2023

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 FT 4 [9] Macarthur FC 2 - 0 Newcastle Jets [8] 2 - 1/4 1-0

AUSW

12:00 FT [9] WS Wanderers Nữ 2 - 0 Melbourne City Nữ [2] +1 1/2 1-0

TQC

13:00 FT [7] Jinan Xingzhou 1 - 2 Zhejiang Professional [6] +2 0-1

TQC

15:30 FT [5] Chengdu Rongcheng 0 - 4 Shanghai Port [2] +2 1/2 0-1

IDNA

16:30 FT [13] PSS Sleman 0 - 2 Persija Jakarta [3] +1/2 0-0

MLTA

17:30 FT [4] Mosta 2 - 1 Marsaxlok [11] - 1/2 1-1

TNKA

17:30 FT [9] Fatih Karagumruk 3 - 3 Konyaspor [8] +0 2-0

GHCLB

18:00 FT [481] Pendikspor 2 - 1 Mezokovesdi SE [310] 1-0

GHCLB

18:00 FT [247] Munchen 1860 1 - 1 Kaiserslautern [41] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-10] Linense 2 - 1 Fuenlabrada [A1-17] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-3] Real Sociedad B 3 - 0 SD Logrones [A2-7] - 1/4 3-0

TBN3

18:00 FT [A1-12] Merida 0 - 2 Alcorcon [A1-1] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-17] CF Intercity 1 - 1 Eldense [A2-1] +1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-16] Talavera 2 - 0 Ceuta [A1-20] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-10] Gimnastic T. 1 - 3 Atl. Baleares [A2-16] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A2-12] Numancia 4 - 1 Osasuna B [A2-8] - 1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [A1-2] Real Madrid B 2 - 1 Algeciras [A1-14] - 3/4 0-1

BDNB

18:00 FT [18] SC Covilha 0 - 0 Vilafranquense [5] +1/4 0-0

HLA

18:15 FT [7] Utrecht 1 - 1 Feyenoord [1] +1/2 1-0

ITA

18:30 FT 2 [16] Salernitana 1 - 1 Torino [7] 3 +1/2 0-1

GHCLB

19:00 FT [109] Jahn Regensburg 0 - 0 SpVgg Bayreuth [228] 0-0

ANHU23

19:00 FT 1 [1-5] Liverpool U21 0 - 2 Tottenham U21 [1-13] - 1 0-1

FA

19:30 FT 2 [64] Bristol City 1 - 1 Swansea City [84] 3 +0 0-1

FA

19:30 FT 2 [1] Derby County 3 - 0 Barnsley [26] 2 - 1/2 1-0

BIA

19:30 FT [1] Genk 3 - 1 Club Brugge [4] - 1/4 1-1

GHCLB

19:45 FT 1 [558] Ajman 1 - 1 Lech Poznan [259] +1 1/4 0-1

EGYA

19:45 FT [16] National Bank SC 0 - 0 Aswan FC [8] - 1/2 0-0

EGYA

19:45 FT [15] Haras Al Hodoud 2 - 0 Ismaily SC [17] +1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [182] Ingolstadt 4 - 0 Chemnitzer [895] 3-0

GHCLB

20:00 FT [176] Ein.Braunschweig 3 - 1 Hallescher [853] - 1 2-1

GHW

20:00 FT [165] Bahrain U16 Nữ 0 - 2 Palestine U16 Nữ [57] 0-1

ANHU23

20:00 FT [1-12] Wolves U21 0 - 1 Blackburn U21 [1-10] - 1/2 0-0

TBNA

20:00 FT 1 [14] Almeria 0 - 2 Real Sociedad [3] +1/2 0-0

TBNB

20:00 FT 1 [5] Granada 1 - 0 Cartagena [11] - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT [15] Ankaragucu 2 - 1 Kayserispor [7] - 1/2 1-1

TNKA

20:00 FT [17] Giresunspor 0 - 1 Umraniyespor [19] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [B-3] Virtus Entella 4 - 2 Alessandria [B-17] - 3/4 1-2

ITA3

20:30 FT [A-12] Pro Vercelli 1 - 2 AC Trento [A-14] +0 0-1

ITA3

20:30 FT [A-9] Novara 5 - 0 Mantova [A-17] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-4] Aurora Pro Patria 0 - 0 Feralpisalo [A-1] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-18] US Olbia 2 - 1 Montevarchi [B-20] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-10] Juventus U23 1 - 2 Pordenone [A-3] +3/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-15] Virtus Verona 1 - 2 Piacenza [A-19] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-18] Pergolettese 4 - 2 Lecco [A-5] - 1/4 0-2

ITA3

20:30 FT [B-11] Fiorenzuola 0 - 3 Pesaro [B-14] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-16] Sangiuliano City 2 - 2 AC Renate [A-8] +0 2-0

ITA3

20:30 FT [B-16] San Donato 1 - 3 Torres [B-13] +1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-11] Albinoleffe 3 - 1 Pro Sesto [A-2] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-2] Cesena 1 - 0 Rimini [B-9] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-6] Vicenza 1 - 1 Padova [A-13] - 1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [A-20] Triestina 0 - 1 ArzignanoChiampo [A-7] - 1/4 0-1

SCOA

20:30 FT [11] Motherwell 2 - 3 Hibernian [5] +0 0-1

HLA

20:30 FT [18] Cambuur 0 - 3 Volendam [15] - 1/2 0-2

HLA

20:30 FT [10] NEC Nijmegen 1 - 1 Ajax [3] +1 0-1

NPA

20:30 FT [9] Royal AM 2 - 0 Amazulu [6] - 1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [196] Zaglebie Lubin 0 - 0 Botosani [284] 0-0

GHCLB

21:00 FT 1 [3] Legia Wars. 2 - 2 Səbail FK [520] 0-1

GHCLB

21:00 FT [487] Sion 0 - 3 Stuttgart [80] +1 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [247] Munchen 1860 1 - 2 UTA Arad [188] 1-1

FA

21:00 FT [8] Stockport 1 - 2 Walsall [22] - 3/4 0-0

FA

21:00 FT [39] Hartlepool 0 - 3 Stoke City [82] +1 0-2

FA

21:00 FT 1 3 [54] Cardiff City 2 - 2 Leeds Utd [72] 4 +3/4 2-0

FA

21:00 FT 2 [58] Norwich 0 - 1 Blackburn Rovers [51] 1 - 3/4 0-1

ITA

21:00 FT [17] Spezia 0 - 0 Lecce [14] 1 - 1/4 0-0

ITA

21:00 FT 4 [4] Lazio 2 - 2 Empoli [12] 1 - 1 1-0

BDNB

21:00 FT [8] Benfica B 3 - 6 Feirense [12] +0 3-1

BDNB

21:00 FT 1 [2] CD Estrela 2 - 2 Trofense [17] - 1 0-1

GREA

21:00 FT [5] Volos NFC 0 - 4 Olympiakos [3] +1 1/2 0-3

MLTA

21:00 FT [1] Hamrun Spartans 1 - 0 Hibernians Paola [6] - 1/4 0-0

MLTA

21:00 FT [9] Valletta 1 - 1 Pieta Hotspurs [14] - 1 3/4 1-1

INDA

21:00 FT [1] Mumbai 4 - 0 Kerala Blasters [3] - 1 4-0

GHCLB

21:30 FT [334] St. Gallen 2 - 2 Wer.Bremen [19] +3/4 0-2

PHC

21:30 FT [14] Belfort 3 - 1 Saint-Quentin [86] - 1/2 2-1

PHC

21:30 FT [41] Jura Sud 1 - 2 Ajaccio [4] +1/2 0-1

PHC

21:30 FT [50] Loon Plage FC 0 - 7 Stade Reims [91] 0-1

PHC

21:30 FT [42] La Chataigneraie 0 - 6 Lorient [51] 0-2

PHC

21:30 FT [19] Chamalieres 0 - 0 Bourges Foot [17] +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 6-5

GHCLB

22:00 FT [336] Lommel 1 - 1 A.Aachen [230] - 1/2 1-1

TBN3

22:00 FT [A1-18] San Fernando 1 - 3 Cordoba [A1-4] +1/2 1-2

TBN3

22:00 FT [A2-14] Real Union 1 - 1 Castellon [A2-2] +1/4 0-0

BIA

22:00 FT [16] Zulte-Waregem 2 - 0 KV Mechelen [13] +1/4 1-0

GREA

22:00 FT [7] Atromitos 2 - 0 Ionikos [12] - 1/4 1-0

CYPA

22:00 FT [3] Pafos FC 2 - 2 Apollon Limassol [7] - 1/2 1-0

MARA

22:00 FT [11] Maghreb Tetouan 0 - 3 Wydad Casablanca [9] +1/2 0-0

MARA

22:00 FT [14] Chabab Mohammedia 0 - 3 JS Soualem [3] - 1/4 0-0

MARA

22:00 FT [2] FAR Rabat 0 - 1 FUS Rabat [1] - 1/4 0-1

TBNA

22:15 FT 3 [5] Rayo Vallecano 1 - 2 Real Betis [7] 2 - 1/4 1-2

TBNB

22:15 FT [14] Zaragoza 0 - 0 Mirandes [17] - 1/2 0-0

BDNA

22:30 FT [18] Pacos Ferreira 1 - 1 Chaves [8] +0 0-0

NPA

22:30 FT [10] TS Galaxy 0 - 0 Stellenbosch FC [12] - 1/4 0-0

HLA

22:45 FT [14] SBV Excelsior 1 - 0 Groningen [17] +0 0-0

GHW

22:59 FT [40] Jordan U16 Nữ 1 - 1 Lebanon U16 Nữ [16] 0-1

ANHU23

22:59 FT 1 [1-9] Brighton U21 2 - 4 Crystal Palace U21 [1-4] 0-3

SCOA

22:59 FT [12] Dundee Utd 0 - 2 Rangers [2] +1 1/2 0-0

TNKA

22:59 FT 1 [2] Fenerbahce 0 - 3 Galatasaray [1] - 1/4 0-1

FA

23:30 FT 1 [49] Aston Villa 1 - 2 Stevenage [24] - 1 3/4 1-0

FA

23:30 FT 3 [74] Man City 4 - 0 Chelsea [65] 1 - 1 1/4 3-0

ITA3

23:30 FT [B-19] Imolese Calcio 0 - 2 Luchese [B-10] +1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [B-15] Recanatese 4 - 2 Carrarese [B-8] +1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-1] Reggiana 4 - 0 Siena [B-7] - 1/2 2-0

ITA3

23:30 FT [B-5] Gubbio 1 - 3 US Fermana [B-12] - 3/4 1-1

GHQG

00:00 FT [8] Iceland 1 - 1 Estonia [2] - 1/2 0-1

TBN3

00:00 FT [A1-9] S.S. Reyes 1 - 2 Rayo Majada. [A1-13] +0 1-0

TBN3

00:00 FT [A2-15] Sabadell 1 - 0 Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/2 1-0

ITA

00:00 FT 1 3 [19] Sampdoria 0 - 2 Napoli [1] 2 +1 1/4 0-1

PHC

00:00 FT [21] Aubagne FC 1 - 3 Chambery [20] 0-0

PHC

00:00 FT 1 [90] Stade Pontivy 1 - 4 Les Herbiers [47] 0-2

PHC

00:00 FT [27] Dunkerque 2 - 2 Auxerre [10] +3/4 1-2

TS 90': 2-2; Pen: 4-5

PHC

00:00 FT [43] Lannion 1 - 7 Toulouse [96] 1-3

PHC

00:00 FT [11] Avoine OCC 1 - 2 Vierzon Foot [107] 1-1

GREA

00:00 FT [6] Aris Salonica 3 - 0 Asteras Tripolis [9] - 1 2-0

ISRA

00:00 FT [14] Maccabi Bnei Raina 0 - 1 HIK Shmona [12] +0 0-0

CYPA

00:00 FT [8] AEL Limassol 1 - 0 Apoel FC [2] +3/4 0-0

EGYA

00:00 FT [11] Semouha Club 0 - 2 Pharco FC [10] - 1/4 0-2

EGYA

00:00 FT [12] Tala'ea Al Jaish 1 - 2 Arab Contractors [5] +0 0-1

TBNA

00:30 FT 3 [16] Sevilla 2 - 1 Getafe [19] 3 - 1/2 1-0

TBNB

00:30 FT [1] Las Palmas 1 - 1 Racing Santander [18] - 1/2 1-0

BIA

00:30 FT 1 [11] Anderlecht 1 - 3 Union Saint-Gilloise [2] +0 0-0

GREA

00:30 FT [2] AEK Athens 1 - 0 Panathinaikos [1] - 1/2 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-13] La Nucia 1 - 1 Alcoyano [A2-11] - 1/4 1-1

TBN3

01:00 FT [A1-3] Deportivo 3 - 0 Salamanca [A1-15] - 1 0-0

BDNA

01:00 FT [17] Maritimo 1 - 0 Sporting Lisbon [4] +1 1/4 0-0

MEXA

01:00 FT [5] Pumas UNAM 2 - 1 Juarez [10] 1 - 1/4 0-1

ISRA

01:15 FT 1 [13] Sektzia Nes Tziona 0 - 2 Maccabi Haifa [1] +1 3/4 0-1

ITA

02:45 FT 4 [6] AC Milan 2 - 2 Roma [3] 7 - 1/2 1-0

PHC

02:45 FT [48] Lille 2 - 0 Troyes [98] - 1 1/4 1-0

TBNA

03:00 FT 1 2 [4] Atletico Madrid 0 - 1 Barcelona [1] 3 1 +1/4 0-1

TBNB

03:00 FT [3] Eibar 1 - 0 UD Ibiza [22] - 3/4 1-0

BIA

03:00 FT [10] OH Leuven 2 - 3 Kortrijk [15] - 3/4 1-1

BDNA

03:30 FT 1 [9] Boavista 1 - 0 Gil Vicente [15] - 1/4 1-0

GHCLB

05:00 FT [392] Nublense 3 - 2 Oriente Petrolero [878] - 1 1/2 0-1

MEXA

08:00 FT 1 [4] Santos Laguna 0 - 3 Tigres UANL [3] +1/4 0-1

MEXA

10:10 FT [14] Club Tijuana 1 - 1 Cruz Azul [17] +0 1-0

GHCLB

19:00 Hoãn [351] SSV Jeddeloh - Oldenburg 1897 [501] -

GHCLB

20:00 Hoãn [58] Dynamo Dresden - Jablonec [208] -

MEXB

06:00 Hoãn [17] Leones Negros UdeG - Pumas Tabasco [8] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 08/01/2023

Kết quả bóng đá ngày 08/01/2023 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 08/01/2023, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 08/01/2023kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 21

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

00:0008/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng Nhất Anh › Vòng 30

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 20

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 21

00:3007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15