KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/01/2023

Kết quả bóng đá trong ngày 07/01/2023

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 FT [10] Newcastle Jets Nữ 2 - 4 Sydney FC Nữ [3] +1 3/4 1-3

AUSW

11:00 FT [1] Western United Nữ 1 - 0 Wellington Phoenix Nữ [11] - 2 1/4 0-0

AUSA

13:00 FT 2 [6] Sydney FC 0 - 1 Wellington Phoenix [5] 3 2 - 1/2 0-1

AUSA

13:00 FT [3] Central Coast 4 - 0 Adelaide Utd [4] 2 1 - 1/2 1-0

TQC

13:00 FT [4] Cangzhou Mighty Lions 0 - 2 Sh. Shenhua [1] +1 3/4 0-1

AUSW

15:30 FT [7] Adelaide Utd Nữ 0 - 2 Canberra Utd Nữ [6] - 1/2 0-2

TQC

15:30 FT [3] Wuhan Three T. 0 - 3 Shandong Taishan [8] +2 1/4 0-2

AUSA

15:45 FT [1] Melbourne City 4 - 0 Western United [11] - 3/4 3-0

GHCLB

17:00 FT [539] Zlin 2 - 2 Sigma Olomouc [217] +1/2 1-2

HKGC

17:00 FT [1] Eastern AA 3 - 0 Hong Kong FC [3] - 1 1/4 2-0

GHCLB

17:30 FT [168] Universitaea Cluj 1 - 3 Zurich [54] +1/2 0-1

GHCLB

18:00 FT [78] Katowice 1 - 2 Odra Opole [150] 0-1

GHCLB

18:00 FT [398] TuS BW Lohne 3 - 0 Meppen [921] 1-0

GHCLB

18:00 FT [137] Slask Wroclaw 0 - 1 Piast Gliwice [134] +0 0-1

BDNB

18:00 FT [4] Academico Viseu 2 - 1 Porto B [6] - 1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [131] Zwickau 5 - 1 Auerbach [892] 2-0

GHCLB

19:00 FT [278] Holstein Kiel 5 - 3 Osnabruck [135] 3-2

GHCLB

19:00 FT [312] Mezokovesdi SE 1 - 2 Voluntari [424] 1-2

GHCLB

19:00 FT [241] Wehen 1 - 1 Darmstadt [38] +3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [27] Lyngby 3 - 2 Hvidovre IF [926] - 1/4 2-1

GHCLB

19:00 FT [5] Union Berlin 1 - 0 Augsburg [80] 0-0

GHCLB

19:00 FT [60] Dynamo Dresden 5 - 0 Miedz Legnica [86] +0 3-0

GHCLB

19:00 FT [37] Paderborn 07 4 - 0 Duisburg [337] 0-0

PHC

19:00 FT [73] RC Grasse 1 - 0 Tamponnaise [93] 1-0

PHC

19:00 FT [32] Evreux 1 - 1 SC Bastia [83] +1 1/4 1-0

INDA

19:00 FT [10] Jamshedpur 2 - 2 Chennaiyin FC [8] +0 1-0

AFF

19:30 FT 1 [B-2] Malaysia 1 - 0 Thái Lan [A-1] 2 +1/4 1-0

FA

19:30 FT 1 [67] Crystal Palace 1 - 2 Southampton [60] 4 - 3/4 1-1

FA

19:30 FT [5] Gillingham 0 - 1 Leicester City [73] +1 3/4 0-0

FA

19:30 FT [86] Preston North End 3 - 1 Huddersfield [70] 3 - 1/4 0-0

FA

19:30 FT 2 [80] Reading 2 - 0 Watford [87] 2 - 1/4 1-0

FA

19:30 FT 1 [85] Tottenham 1 - 0 Portsmouth [15] 1 - 2 1/4 0-0

ANHL2

19:30 FT [5] Salford City 2 - 1 Northampton [4] +1/4 2-1

KSAA

19:30 FT [13] Al Feiha 2 - 2 Al Baten [16] 2-1

WALA

19:45 FT [3] Penybont 5 - 1 Caernarfon Town [8] - 1 3-0

EGYA

19:45 FT [2] Pyramids FC 4 - 0 Ghazl Al Mahalla [7] - 1 1/2 2-0

GHCLB

20:00 FT [152] Lugano 2 - 7 St. Pauli [160] 2-5

GHCLB

20:00 FT [167] M.gladbach 2 - 0 Oldenburg 1897 [509] - 2 1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [101] Nurnberg 3 - 3 Erzgebirge Aue [44] - 1 2-1

GHCLB

20:00 FT [387] Sao Paulo/SP 2 - 0 Guarani/SP [836] 1-0

GHCLB

20:00 FT [453] Saarbrucken 2 - 1 Fortuna Koln [764] - 1 1/2 2-0

ANHU23

20:00 FT [1-1] Man City U21 6 - 0 Arsenal U21 [1-3] 5-0

ISRA

20:00 FT 1 [6] Maccabi Netanya 0 - 0 Bnei Sakhnin [10] - 1/2 0-0

MLTA

20:00 FT [8] Floriana 1 - 0 Sirens [10] - 3/4 0-0

MLTA

20:00 FT [2] Gzira Utd 1 - 1 Gudja United [7] - 3/4 0-0

TNKA

20:00 FT [14] Hatayspor 0 - 0 Antalyaspor [13] +1/4 0-0

GULF

20:15 FT [B-1] Bahrain 2 - 1 UAE [B-4] - 1/4 0-0

GHCLB

20:30 FT [470] Jagiellonia 1 - 2 Hermannstadt [409] 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-13] Monterosi FC 0 - 0 Potenza SC [C-17] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-15] Gelbison 1 - 1 Avellino [C-6] +1/2 1-1

ITA3

20:30 FT [C-18] Messina 2 - 1 Virtus Francavilla [C-11] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [C-3] Pescara 2 - 2 Latina [C-10] - 3/4 2-0

NPA

20:30 FT [13] Golden Arrows 2 - 1 SuperSport Utd [2] +1/4 2-0

NPA

20:30 FT [16] Marumo Gallants FC 0 - 1 Maritzburg Utd [15] - 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [250] A.Bielefeld 1 - 1 Verl [99] - 1 1-1

GHCLB

21:00 FT [96] Freiburg 3 - 2 Basel [305] 2-0

GHCLB

21:00 FT [77] B.Leverkusen 2 - 1 Venezia [781] - 1 1/4 2-0

ITA

21:00 FT 4 [11] Fiorentina 2 - 1 Sassuolo [15] 3 - 1/2 0-0

BDNB

21:00 FT [3] SC Farense 1 - 0 Nacional Madeira [14] - 3/4 1-0

INDA

21:00 FT [7] Odisha 3 - 1 East Bengal [9] - 3/4 2-1

GHCLB

21:30 FT [61] FC Koln 4 - 0 Hamburger [209] - 1/4 2-0

PHC

21:30 FT [65] OLY. Strasbourg 0 - 0 Clermont [25] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

PHC

21:30 FT [49] Linas Montlhery 0 - 2 Lens [46] +2 3/4 0-0

PHC

21:30 FT [12] Avranches 0 - 2 Stade Brestois [89] +1 0-0

PHC

21:30 FT [53] Lyon 2 - 1 Metz [57] - 1 1/2 0-0

PHC

21:30 FT 1 [56] Marseille 2 - 0 Hyeres FC [40] - 3 1-0

WALA

21:30 FT [1] The New Saints 3 - 1 Haverfordwest [7] - 2 3/4 2-0

WALA

21:30 FT [5] Bala Town 3 - 0 Pontypridd Town [11] - 1 1/4 1-0

WALA

21:30 FT [12] Airbus UK 0 - 2 Cardiff Metropolitan [4] +1 3/4 0-0

WALA

21:30 FT [6] Newtown AFC 0 - 0 Connah's QN [2] +1/4 0-0

FA

22:00 FT [13] Boreham Wood 1 - 1 Accrington [9] +0 0-1

FA

22:00 FT [14] Fleetwood Town 2 - 1 QPR [79] +1/2 1-1

FA

22:00 FT [30] Shrewsbury 1 - 2 Sunderland [83] +1/4 0-0

FA

22:00 FT [32] Chesterfield 3 - 3 West Brom [88] +3/4 3-2

FA

22:00 FT 1 [62] Bournemouth 2 - 4 Burnley [53] 2 - 1/4 1-3

FA

22:00 FT 1 [61] Blackpool 4 - 1 Nottingham Forest [78] 2 +1/2 1-0

FA

22:00 FT 1 [71] Hull City 0 - 2 Fulham [69] 1 +3/4 0-1

FA

22:00 FT [11] Ipswich 4 - 1 Rotherham Utd [81] - 1 1/4 1-0

FA

22:00 FT 1 [57] Middlesbrough 1 - 5 Brighton [52] 1 +3/4 1-2

FA

22:00 FT [76] Millwall 0 - 2 Sheffield Utd [59] +0 0-2

ANHL1

22:00 FT [21] Cambridge Utd 1 - 2 Bristol Rovers [13] +1/4 1-2

ANHL1

22:00 FT [12] Charlton Athletic 2 - 1 Lincoln [16] - 3/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [13] Tranmere Rovers 2 - 2 Sutton Utd [10] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [24] Rochdale 1 - 1 Newport [19] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [20] Harrogate Town 1 - 3 Colchester Utd [17] - 1/4 0-2

ANHL2

22:00 FT [1] Leyton Orient 1 - 0 Doncaster Rovers [15] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [6] Mansfield 2 - 3 Barrow [9] - 1/2 2-1

SCOA

22:00 FT 1 [6] St. Mirren 1 - 1 Hearts [3] +0 1-0

SCOA

22:00 FT [10] Ross County 0 - 2 Livingston [4] +0 0-0

SCOA

22:00 FT [7] Aberdeen 2 - 0 St. Johnstone [8] - 3/4 0-0

SCOA

22:00 FT [1] Celtic 2 - 0 Kilmarnock [9] - 2 3/4 1-0

SCOB

22:00 FT [8] Cove Rangers 0 - 6 Queen's Park [1] 0-3

SCOB

22:00 FT [4] Partick Thistle 2 - 1 Greenock Morton [6] - 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT [9] Arbroath 1 - 4 Inverness C.T. [7] - 1/4 1-2

SCOB

22:00 FT [2] Ayr Utd 1 - 0 Hamilton [10] - 3/4 1-0

SCO2

22:00 FT [9] Clyde 1 - 2 Kelty Hearts [8] +1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [7] Queen of South 1 - 2 Alloa Athletic [5] - 1/4 1-0

SCO2

22:00 FT [4] Edinburgh City 0 - 1 Dunfermline [1] +1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [10] Peterhead 0 - 3 Airdrieonians [3] +3/4 0-0

SCO2

22:00 FT [2] Falkirk 2 - 1 Montrose [6] - 3/4 1-0

BIA

22:00 FT [14] Eupen 1 - 2 Charleroi [12] +0 1-0

CYPA

22:00 FT [6] Omonia Nicosia 2 - 0 Doxa Katokopia [12] - 1 1/4 2-0

KSAA

22:00 FT [9] Al Ettifaq 2 - 1 Abha [7] - 1/4 0-1

MARA

22:00 FT [10] US Touarga 1 - 2 Maghreb Fes [7] +1/4 0-1

TBNA

22:15 FT 4 [6] Villarreal 2 - 1 Real Madrid [2] 1 +1/2 0-0

TBNB

22:15 FT [15] Andorra FC 3 - 1 Real Oviedo [12] - 1/2 2-0

MLTA

22:15 FT [3] Birkirkara 5 - 0 Zebbug Rangers [12] - 1 3/4 4-0

MLTA

22:15 FT [5] Balzan 3 - 1 Santa Lucia FC [13] - 1/4 2-1

BDNA

22:30 FT [7] Arouca 2 - 0 Estoril [14] - 1/4 1-0

BDNB

22:30 FT [13] Uniao Torreense 1 - 1 UD Oliveirense [10] - 1/4 0-1

BDNB

22:30 FT [15] CD Mafra 0 - 1 Belenenses [16] - 1/2 0-1

HLA

22:30 FT [9] RKC Waalwijk 0 - 0 Heerenveen [8] +1/4 0-0

GREA

22:30 FT [13] Levadiakos 1 - 3 Pas Giannina [11] - 1/4 0-1

ISRA

22:30 FT [2] Maccabi TA 3 - 0 Ashdod [7] - 1 3/4 1-0

NPA

22:30 FT [11] Cape Town City 2 - 1 Orlando Pirates [4] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [A1-5] Celta Vigo II 1 - 0 Racing Ferrol [A1-6] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-20] CD Calahorra 2 - 3 Cornella [A2-9] - 1/4 0-0

ISRA

22:59 FT [8] Hapoel Haifa 3 - 0 Hapoel Hadera [9] - 1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [6] Besiktas 2 - 1 Kasimpasa [16] - 3/4 2-0

GULF

23:15 FT [B-3] Kuwait 0 - 2 Qatar [B-2] +0 0-2

ITA3

23:30 FT [C-1] Catanzaro 1 - 0 Taranto [C-14] - 1 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-8] Foggia 2 - 3 AZ Picerno [C-5] - 1/2 1-1

ITA3

23:30 FT [C-20] Fidelis Andria 1 - 1 Viterbese Calcio [C-19] - 1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [C-7] SS Monopoli 1 - 2 Crotone [C-2] +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-12] Giugliano 1 - 1 Audace Cerignola [C-4] +1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-18] UD Logrones 1 - 1 Barcelona B [A2-4] - 1/4 0-1

ITA

00:00 FT 1 [13] Juventus 1 - 0 Udinese [8] 2 - 3/4 0-0

PHC

00:00 FT 1 [94] Thaon 0 - 0 Amiens [5] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-2

PHC

00:00 FT 1 [36] Granville 0 - 3 Niort [64] +1/2 0-0

PHC

00:00 FT [44] Le Puy Foot 1 - 0 Nice [61] +1 1/2 1-0

PHC

00:00 FT [2] AF Virois 0 - 2 Nantes [60] 0-1

PHC

00:00 FT 1 [109] Villerupt Thil 1 - 6 Annecy FC [8] 1-4

PHC

00:00 FT [58] Monaco 2 - 2 Rodez [77] - 2 2-1

TS 90': 2-2; Pen: 4-5

PHC

00:00 FT [72] Plabennec 2 - 0 Vannes [106] 1-0

CYPA

00:00 FT [9] Anorthosis 0 - 0 AEK Larnaca [1] +1/2 0-0

EGYA

00:00 FT [9] Al Masry 2 - 1 Ittihad Alexandria [6] - 1/4 1-0

EGYA

00:00 FT [14] Ceramica Cleopatra 2 - 3 Future FC [3] +0 2-1

BIA

00:15 FT [9] Cercle Brugge 0 - 1 Westerlo [7] - 1/4 0-1

BIA

00:15 FT 2 [18] Oostende 1 - 2 RFC Seraing [17] - 3/4 1-1

MARA

00:15 FT [15] Hassania Agadir 0 - 1 Olympique Safi [4] - 1/2 0-0

FA

00:30 FT 1 [63] Brentford 0 - 1 West Ham Utd [89] 1 +1/2 0-0

FA

00:30 FT 1 [66] Coventry 3 - 4 Wrexham [12] - 3/4 1-3

FA

00:30 FT [7] Grimsby 1 - 0 Burton Albion [16] - 1/4 0-0

FA

00:30 FT [56] Luton Town 1 - 1 Wigan [90] - 3/4 1-1

TBNA

00:30 FT 2 [10] Mallorca 1 - 0 Valladolid [13] 3 - 1/2 0-0

TBNB

00:30 FT [20] Malaga 1 - 1 Tenerife [9] +1/4 0-0

GREA

00:30 FT [14] Lamia FC 0 - 3 PAOK [4] +3/4 0-2

ISRA

00:30 FT [4] Hapoel Jerusalem 1 - 1 Beitar Jerusalem [5] +0 0-0

HLA

00:45 FT [2] AZ Alkmaar 1 - 1 Vitesse Arnhem [13] - 1 0-0

FA

01:00 FT 1 [21] Sheffield Wed. 2 - 1 Newcastle [77] +1 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-19] Pontevedra 1 - 2 Badajoz [A1-11] - 1/4 1-1

TBN3

01:00 FT 1 [A1-7] Linares Deportivo 0 - 2 Cultural Leonesa [A1-8] +0 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-5] Murcia 0 - 0 Amorebieta [A2-6] - 1/4 0-0

BDNA

01:00 FT [6] Vitoria Guimaraes 0 - 0 Rio Ave [12] - 1/2 0-0

NPA

01:00 FT [5] Kaizer Chiefs 0 - 1 Sekhukhune Utd [7] - 1/2 0-0

GHCLB

02:00 FT [794] Operario/PR 0 - 1 Avai/SC [427] 0-1

HLA

02:00 FT [11] Fortuna Sittard 0 - 2 Go Ahead Eagles [12] - 1/4 0-2

ITA3

02:30 FT [C-16] Turris Neapolis 1 - 1 Juve Stabia [C-9] +1/4 0-0

MARA

02:30 FT [5] Renai. Berkane 2 - 0 Mouloudia Oujda [12] - 3/4 0-0

ITA

02:45 FT [10] Monza 2 - 2 Inter Milan [2] 3 +1 1-2

PHC

02:45 FT [16] Bordeaux 1 - 2 Rennes [81] 1 +3/4 1-1

BIA

02:45 FT [3] Antwerpen 2 - 0 Gent [5] +0 1-0

FA

03:00 FT [55] Liverpool 2 - 2 Wolves [91] 1 - 2 1-1

TBNA

03:00 FT 3 [15] Espanyol 2 - 2 Girona [11] 2 +0 0-1

TBNB

03:00 FT [4] Alaves 1 - 0 Burgos CF [7] - 1/2 0-0

HLA

03:00 FT [4] PSV Eindhoven 0 - 0 Sparta Rotterdam [6] - 1 3/4 0-0

BDNA

03:30 FT [5] Casa Pia AC 0 - 0 Porto [2] +1 1/4 0-0

GHCLB

06:00 FT [319] Univ. de Chile 1 - 1 Rosario Central [522] +0 0-0

MEXA

06:00 FT [8] Club America 0 - 0 Queretaro [16] - 1 1/2 0-0

ARGTV

07:30 FT [A-2] Boca Juniors 0 - 0 Independiente [A-1] 0-0

MEXA

10:10 FT [2] Monterrey 0 - 1 Chivas Guad. [7] 1 - 1/2 0-0

GHCLB

16:30 Hoãn [89] Vik.Plzen - Pardubice [132] -

GHCLB

17:59 Hoãn [450] NK Osijek - Koper [97] -

Kết quả bóng đá ngày 07/01/2023

Kết quả bóng đá ngày 07/01/2023 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 07/01/2023, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 07/01/2023kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 21

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

00:0008/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15