KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 08/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

13:00 FT [24] Australia U20 Nữ 2 - 1 Solomon Islands Nữ [92] 1-1

TNU21

13:00 FT [A-3] Hà Nội FC U21 1 - 0 Hải Phòng U21 [A-6] -

TNU21

13:00 FT [C-1] Bình Dương U21 2 - 1 Đồng Nai U21 [C-3] -

AFFVL

13:30 FT [2] Đông Timo 1 - 0 Brunei [1] +3/4 1-0

TQB

13:30 FT [17] Xinjiang Tianshan 3 - 2 Qingdao Y.Island [9] 3-1

TQB

13:30 FT [15] Shanghai Jiading 0 - 5 Nanjing City [8] 0-3

TNU21

13:30 FT [D-2] Đồng Tháp U21 3 - 1 HCM U21 [D-3] -

TQA

14:00 FT [16] Guangzhou FC 1 - 5 Zhejiang Professional [3] +1 0-1

TQB

14:00 FT [16] Beijing Sport Univ 2 - 2 Suzhou Dongwu [7] +1 3/4 0-1

TQA

14:30 FT [15] Wuhan Yangtze 2 - 1 Guangzhou City [17] +0 2-0

TNU21

15:00 FT [A-1] Viettel U21 1 - 0 Phố Hiến U21 [A-5] 0-0

TNU21

15:00 FT [B-1] HA Gia Lai U21 6 - 1 Quảng Ngãi U21 [B-5] -

TNU21

15:00 FT [C-5] Tây Ninh U21 0 - 1 Tiền Giang U21 [C-4] -

TNU21

15:00 FT [A-2] Thanh Hóa U21 2 - 1 CA Nhân Dân U21 [A-4] -

TNU21

15:00 FT [C-2] Sài Gòn FC U21 2 - 2 ĐT Long An U21 [C-6] -

TNU21

15:00 FT [B-4] Phú Yên U21 0 - 2 Khánh Hòa U21 [B-2] -

TNU21

15:30 FT [D-5] Bến Tre U21 0 - 8 HV Nutifood U21 [D-1] -

EUW19VL

16:00 FT [10-1] Iceland U19 Nữ 8 - 0 Liechtenstein U19 Nữ [10-4] 5-0

TQA

16:30 FT [6] Shanghai Port 2 - 0 Cangzhou Mighty Lions [13] - 1 1/2 1-0

EUW19VL

17:00 FT [6-3] Ukraina U19 Nữ 1 - 1 Áo U19 Nữ [6-1] +2 1-1

GHU20

17:00 FT [46] Uzbekistan U20 2 - 3 Hàn Quốc U20 [19] 1 +1/4 2-1

GHU18

18:00 FT [27] Albania U18 2 - 0 Montenegro U18 [14] -

UKRA

18:00 FT [14] Inhulets Petrove 1 - 0 Zorya [4] +1 1-0

UKRA

18:00 FT 1 [11] Metalist Kharkiv 0 - 0 Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1/4 0-0

VNA

18:00 FT [11] HL Hà Tĩnh 1 - 1 HA Gia Lai [6] +0 1-1

VNA

18:00 FT [12] Nam Định 0 - 1 Hải Phòng [2] +1 0-1

TQA

18:30 FT [10] Meizhou Hakka 3 - 2 Henan Songshan [5] +1/4 0-0

TQA

18:30 FT [7] Beijing Guoan 0 - 2 Wuhan Three T. [1] +3/4 0-1

EUW19VL

19:00 FT [12-2] Kosovo U19 Nữ 7 - 0 Gibraltar U19 Nữ [12-3] 4-0

TQA

19:00 FT [14] Shenzhen FC 0 - 2 Dalian Professional [11] +0 0-0

VNA

19:15 FT [9] TP.HCM 3 - 0 SHB Đà Nẵng [10] - 3/4 0-0

KSB

19:30 FT [10] Al Oruba (KSA) 1 - 0 Al Akhdood [1] +0 0-0

OMAA

19:40 FT [2] Rustaq Club 0 - 2 Al Nahda (OMA) [1] +1/4 0-0

CROC

20:00 FT 1 [14] Rudes Zagreb 2 - 1 Istra 1961 [6] 2-0

CROC

20:00 FT [8] Mladost Zdralovi 0 - 2 Hajduk Split [5] +2 3/4 0-2

POLC

20:30 FT [5] KKS Kalisz 3 - 3 Gornik Zabrze [9] +1 1-0

TS 90': 3-3; Pen: 5-3

EUW19VL

21:00 FT [10-2] Đảo Faroe U19 Nữ 3 - 1 Lithuania U19 Nữ [10-3] +0 1-0

BDNC

21:00 FT [11] Vilaverdense SC 7 - 0 Oliv. Hospital [24] - 3/4 5-0

RMNC

21:00 FT [B-2] Mioveni 1 - 0 Botosani [B-5] - 1/4 0-0

EUW19VL

22:00 FT [6-2] Đức U19 Nữ 5 - 0 Israel U19 Nữ [6-4] - 4 1/4 4-0

KSB

22:00 FT [13] Al Kholood 0 - 0 Ohud Medina [14] - 3/4 0-0

BULA

22:30 FT [4] Lok. Plovdiv 2 - 3 Ludogorets [2] +1/2 1-3

OMAA

22:59 FT [6] Al Suwaiq 1 - 0 Dhofar [5] 1-0

RMNC

23:15 FT [A-4] Unirea Slobozia 0 - 0 Petrolul Ploiesti [A-3] 0-0

POLC

23:30 FT 1 [11] Gornik Leczna 0 - 0 Piast Gliwice [14] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

KSB

23:45 FT [5] Jeddah Club 2 - 0 Najran [18] - 1/4 1-0

HUNA

00:00 FT [2] Kisvarda FC 0 - 3 Zalaegerzseg [5] - 1/2 0-1

ISRA

00:00 FT [7] Bnei Sakhnin 1 - 1 Ashdod [6] +0 1-1

NORB

00:00 FT [4] KFUM Oslo 1 - 2 Kongsvinger [6] - 1/4 1-0

DENC

00:00 FT [38] Nykobing 1 - 1 Sonderjyske [7] 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

GHU18

00:30 FT [2] T.B.Nha U18 1 - 0 Thụy Sỹ U18 [51] 0-0

ITAA

00:30 FT 3 [17] Spezia 1 - 1 Udinese [8] 3 +1/2 1-1

ITAA

00:30 FT 1 [1] Napoli 2 - 0 Empoli [13] 6 1 - 1 3/4 0-0

DUA

00:30 FT 4 [7] Wolfsburg 2 - 0 B.Dortmund [6] 2 +1/4 1-0

DUB

00:30 FT [5] Hannover 96 2 - 0 Fort.Dusseldorf [7] +0 2-0

DUB

00:30 FT [4] Kaiserslautern 2 - 0 Karlsruher [13] - 1/4 1-0

DUB

00:30 FT 1 [6] Paderborn 07 0 - 2 A.Bielefeld [16] - 1 0-2

DUB

00:30 FT [15] St. Pauli 0 - 0 Holstein Kiel [8] - 1/4 0-0

DUC4B

00:30 FT [18] St. Pauli II 0 - 0 Holstein Kiel II [16] +1/4 0-0

LITA

00:30 FT [5] FK Riteriai 2 - 0 Kauno Zalgiris [2] +1/4 0-0

TBNA

01:00 FT 3 [20] Elche 1 - 2 Girona [13] 2 +1/4 1-1

DUC3

01:00 FT [14] B.Dortmund II 0 - 2 Vik.Koln [7] +1/4 0-0

DUC3

01:00 FT [4] Ingolstadt 1 - 0 Hallescher [15] - 3/4 0-0

DUC3

01:00 FT [20] SpVgg Bayreuth 0 - 1 Elversberg [1] +1 1/4 0-1

DUC3

01:00 FT [3] Wehen 1 - 0 Dynamo Dresden [9] - 1/2 0-0

DUC3

01:00 FT [18] Erzgebirge Aue 0 - 2 Duisburg [11] - 1/4 0-1

GREA

01:00 FT [6] Aris Salonica 5 - 0 Lamia FC [11] - 3/4 3-0

ISRA

01:00 FT [8] Maccabi Netanya 1 - 0 HIK Shmona [14] - 1/2 1-0

ISRA

01:15 FT [4] Hapoel Jerusalem 0 - 3 Maccabi TA [2] +1 0-1

BIC

01:30 FT [18] RFC Seraing 1 - 1 Charleroi [17] +1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 3-0

BDNC

01:45 FT 2 [3] Gil Vicente 1 - 4 Arouca [7] - 1/4 1-2

TBNA

02:00 FT 3 [4] Athletic Bilbao 3 - 0 Valladolid [12] 1 - 1 1/4 1-0

BDNC

02:00 FT [18] Varzim 1 - 0 Sao Joao de Ver [35] - 3/4 1-0

BIC

02:00 FT [6] Deinze 3 - 0 Eupen [28] +1/4 2-0

HUNA

02:00 FT [3] Kecskemeti 1 - 1 Puskas Akademia [4] +1/2 0-1

RMNC

02:00 FT [A-5] Dinamo Bucuresti 2 - 3 Sepsi OSK [A-1] +1 0-1

TSC

02:00 FT [7] FC Rotkreuz 2 - 1 Schaffhausen [11] 0-1

ANHFLT

02:30 FT [N.F-3] Grimsby 1 - 1 Man City U21 [N.F-1] +0 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-2

DUA

02:30 FT 1 [17] Bochum 2 - 1 M.gladbach [8] 3 +0 2-0

DUA

02:30 FT [1] Bayern Munich 6 - 1 Wer.Bremen [9] - 2 1/4 4-1

DUA

02:30 FT 3 [16] Stuttgart 2 - 1 Hertha Berlin [15] 2 - 1/2 1-1

POLC

02:30 FT [3] Lechia GD 1 - 1 Legia Wars. [4] +1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 2-4

BIC

02:30 FT [30] Francs Borains 0 - 5 OH Leuven [4] +1 1/4 0-2

BIC

02:30 FT [21] Dender 0 - 1 Standard Liege [11] +1 1/4 0-0

TSC

02:30 FT [12] Arbedo-Castione 0 - 5 St. Gallen [1] 0-2

ANHB

02:45 FT 4 [23] Blackpool 0 - 3 Middlesbrough [15] 1 +1/4 0-1

ANHB

02:45 FT 3 [14] Birmingham 2 - 2 Swansea City [8] 4 +0 1-2

ANHB

02:45 FT [19] Cardiff City 2 - 3 Hull City [20] 1 - 1/2 0-1

ANHB

02:45 FT 2 [12] Coventry 2 - 0 Wigan [22] 1 - 1/2 0-0

ANHB

02:45 FT [6] QPR 1 - 2 Huddersfield [24] 6 - 3/4 1-2

ANHB

02:45 FT 2 [2] Sheffield Utd 0 - 1 Rotherham Utd [16] 3 - 1 1/2 0-1

ANHB

02:45 FT 1 [17] Stoke City 2 - 0 Luton Town [11] 4 - 1/2 2-0

ANHLC

02:45 FT 3 [45] Bournemouth 4 - 1 Everton [51] 2 +0 1-0

ANHLC

02:45 FT [27] Milton Keynes Dons 2 - 0 Morecambe [40] - 1/2 1-0

ANHLC

02:45 FT [5] Bristol City 1 - 3 Lincoln [7] - 1/2 0-2

ANHLC

02:45 FT [48] Burnley 3 - 1 Crawley Town [25] - 2 1-1

ANHLC

02:45 FT [54] Leicester City 3 - 0 Newport [15] - 2 1/4 1-0

ANHLC

02:45 FT [20] Stevenage 1 - 1 Charlton Athletic [36] +0 1-0

TS 90': 1-1;; Pen: 4-5

ANHL2

02:45 FT [21] Rochdale 1 - 0 Salford City [8] +0 0-0

ANHL2

02:45 FT [20] Harrogate Town 3 - 3 Carlisle [5] +1/4 1-1

ANHL2

02:45 FT [10] Wimbledon 2 - 0 Leyton Orient [1] +1/4 2-0

ANHL2

02:45 FT [7] Mansfield 1 - 2 Bradford City [6] - 1/2 0-1

ITAA

02:45 FT 4 [18] Cremonese 0 - 0 AC Milan [2] 3 +1 0-0

SCOA

02:45 FT [8] Hibernian 0 - 2 Ross County [10] - 1 1/4 0-1

SCOA

02:45 FT [4] Livingston 2 - 1 Aberdeen [3] +0 2-0

SCOC

02:45 FT [30] Rangers U21 0 - 3 Hamilton [4] 0-1

NIRA

02:45 FT [5] Linfield 0 - 0 Cliftonville [4] - 1/4 0-0

NIRA

02:45 FT [6] Coleraine 1 - 2 Crusaders Belfast [2] +1/4 1-2

NIRA

02:45 FT [9] Glenavon 2 - 1 Glentoran [3] +1 0-1

NIRA

02:45 FT [1] Larne 4 - 0 Dungannon Swi. [11] - 2 1/4 2-0

NIRA

02:45 FT [8] Carrick Rangers 2 - 0 Portadown FC [12] - 1 1-0

ANHB

03:00 FT 2 [4] Watford 2 - 0 Reading [13] 3 - 1/2 1-0

NIRA

03:00 FT [10] Newry City 3 - 2 Ballymena Utd [7] +0 2-1

ANHLC

03:05 FT [46] Brentford 1 - 1 Gillingham [10] - 2 1/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 5-6

TBNA

03:30 FT 4 [7] Osasuna 1 - 2 Barcelona [1] 4 2 +1 1-0

BDNC

03:45 FT [21] CD Mafra 0 - 3 Porto [1] +1 3/4 0-2

PARA

05:30 FT 1 [10] Sol de America 0 - 2 Olimpia Asuncion [1] +1 1/4 0-2

PARA

05:30 FT [12] 12 de Octubre 0 - 3 General Caballero [7] +1/2 0-2

PARA

05:30 FT [3] Nacional(PAR) 0 - 2 Sportivo Ameliano [6] - 1 0-0

COLA

06:15 FT [6] Deportivo Pasto 0 - 1 Rionegro Aguilas [2] +0 0-0

BRAA

07:30 FT [9] Sao Paulo/SP 0 - 1 Internacional/RS [2] - 1/2 0-1

COLA

08:20 FT [7] America Cali 0 - 2 Inde.Medellin [3] - 1/4 0-1

ANHL2

02:45 Hoãn [16] Grimsby - Crewe Alexandra [15] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 08/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 08/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 08/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 08/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10