KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 09/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

13:30 FT [5] Shaanxi Changan 0 - 2 Shijiazhuang Gongfu [4] 0-1

TQB

13:30 FT [18] Beijing BIT 0 - 1 Guangxi Pingguo [13] 0-1

TQB

13:30 FT [14] Liaoning Shenyang 0 - 3 Qingdao Hainiu [2] 0-3

TQB

13:30 FT [10] Heilongjiang Ice City 0 - 3 Nantong Zhiyun [3] 0-0

ARMA

17:00 FT [5] Van Yerevan 2 - 1 Shirak [8] - 1/2 0-1

VNA

17:00 FT [8] BCM Bình Dương 4 - 2 Thanh Hóa [7] - 1/4 0-1

AZEA

17:30 FT [6] Turan Tovuz 0 - 2 Karabakh Agdam [1] +2 1/4 0-2

BDNC

18:00 FT [16] Academico Viseu 3 - 0 AD Camacha [31] - 1 3/4 2-0

MDVA

18:00 FT [2] Petrocub 1 - 0 FC Balti [5] - 1 0-0

MDVA

18:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 0 - 1 Zimbru [3] +1/4 0-1

MDVA

18:00 FT [7] Dacia Buiucani 5 - 0 Dinamo-Auto [8] 3-0

MDVA

18:00 FT [6] Milsami 0 - 2 Sheriff Tiraspol [1] +1 1/4 0-1

UKRA

18:00 FT 1 [9] Kryvbas 1 - 0 Vorskla [7] +1/4 0-0

THA

18:00 FT [1] Buriram Utd 4 - 1 Chiangrai Utd [6] - 1 1/2 2-0

VNA

18:00 FT [3] Bình Định 1 - 0 SL Nghệ An [5] - 1/2 1-0

MKDC

19:00 FT [2] Makedonija 1 - 0 Academy Pandev [7] - 1/4 0-0

MKDC

19:00 FT [3] Sileks Kratovo 0 - 0 Vardar [4] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-2

MKDC

19:00 FT 1 [1] FC Struga 2 - 0 Bregalnica Stip [8] - 1 1-0

CROC

19:00 FT [1] BSK Bijelo Brdo 2 - 1 HNK Rijeka [4] +1 1-1

RMNC

19:00 FT [D-3] Baia Mare 2 - 3 Hermannstadt [D-1] +3/4 0-1

RMNC

19:00 FT [B-3] Gloria Buzau 1 - 3 UTA Arad [B-1] 1-2

SRBC

19:00 FT [9] Radnicki Beograd 1 - 2 Radnik Surdulica [8] +3/4 0-1

THA

19:00 FT [5] BG Pathum United 0 - 1 Sukhothai [9] - 2 0-0

KSB

19:10 FT [6] Al Qaisoma 2 - 2 Hajer [7] +0 1-1

VNA

19:15 FT [1] Hà Nội FC 1 - 0 Viettel [4] - 3/4 0-0

EUW17VL

19:30 FT [10-3] Bulgaria U17 Nữ 0 - 5 Croatia U17 Nữ [10-1] 0-1

DENC

19:30 FT [1] Aarhus Fremad 3 - 1 Fremad Amager [35] - 1/2 3-1

DENC

19:30 FT [4] Middelfart 1 - 2 Aalborg BK [48] +1 1/4 0-0

OMAA

19:35 FT [8] Sur Club 3 - 2 Al Nasr (OMA) [11] +1/4 2-2

OMAA

19:40 FT [10] Mussanah Club 0 - 0 Oman Club [7] - 1/4 0-0

RMNC

19:45 FT [D-5] Chindia Targoviste 1 - 1 Arges Pitesti [D-2] - 1/4 1-1

OMAA

19:45 FT [5] Sohar Club (OMA) 0 - 1 Bahla Club [3] - 1 0-0

OMAA

19:45 FT [14] Al Bashaer (OMA) 2 - 1 Al Ittihad (OMA) [12] +0 0-1

CROC

20:00 FT [9] NK Bjelovar 0 - 1 Lok. Zagreb [7] +1 3/4 0-1

CZEU19

20:00 FT [7] Banik Ostrava U19 2 - 1 Slavia Praha U19 [10] +1 0-0

UKRA

20:00 FT [6] Kolos Kovalivka 1 - 3 SK Dnipro-1 [1] +3/4 1-2

UKRA

20:15 FT [10] Veres Rivne 0 - 2 Shakhtar Donetsk [2] +1 3/4 0-1

POLC

20:30 FT [12] Motor Lublin 1 - 0 Wisla Krakow [20] +3/4 0-0

WAFF23

21:00 FT [A-2] Oman U23 0 - 1 Qatar U23 [A-1] +0 0-1

JORC

21:00 FT 1 [3] Amman FC 0 - 3 Al Aqaba SC [2] 0-1

INDA

21:00 FT [10] Jamshedpur 0 - 1 Hyderabad [2] +0 0-0

ALGA

21:00 FT [13] ASO Chlef 0 - 1 CR Belouizdad [1] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [2] CS Constantine 1 - 0 NC Magra [12] - 1 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [15] Paradou AC 1 - 3 ES Setif [3] - 1/4 0-1

ALGA

21:00 FT [16] HB Chelghoum Laid 0 - 1 MC Alger [7] +1 0-0

CROC

21:30 FT 2 [11] NK Varazdin 1 - 2 NK Osijek [10] +1/2 0-1

KSB

21:45 FT [17] Al Shoalah 0 - 0 Hazm [3] +1/4 0-0

GHW

22:00 FT [56] T.B.Nha U19 Nữ 3 - 0 Séc U19 Nữ [4] 2-0

BDNC

22:00 FT [29] Nacional Madeira 1 - 0 Tondela [10] +0 0-0

BDNC

22:00 FT [2] Leixoes 3 - 1 SC Farense [5] +0 2-0

GREA

22:00 FT [7] Panetolikos 0 - 1 Panathinaikos [1] +3/4 0-0

RMNC

22:00 FT [D-6] CS Ocna Mures 1 - 1 Universitatea Craiova [D-4] +3 0-1

SRBC

22:30 FT [2] FK Novi Pazar 2 - 1 FK Kolubara [3] - 1 1/4 2-1

SRBC

22:30 FT [6] Radnicki Nis 3 - 0 IMT Novi Beograd [7] - 1/2 1-0

SRBC

22:30 FT [1] Backa Topola 2 - 0 Zeleznicar Pancevo [10] 2-0

OMAA

22:45 FT [13] Al Oruba (OMA) 0 - 2 Al Seeb [9] 0-2

GREA

22:59 FT [8] Atromitos 2 - 0 Asteras Tripolis [9] - 1/4 2-0

CZEA

22:59 FT [1] Vik.Plzen 4 - 0 Brno [11] - 1 1/2 1-0

POLC

23:30 FT [19] Pogon Szczecin 0 - 1 Rakow Czestochowa [2] +1/2 0-0

DENC

23:30 FT [11] Vejle 1 - 0 AC Horsens [47] - 1/2 0-0

JORC

23:30 FT [10] Ramtha 0 - 1 Wehdat Amman [9] 0-1

KSB

23:45 FT [2] Al Faisaly (KSA) 2 - 3 Al Arabi (KSA) [4] - 3/4 1-1

GHQG

00:00 FT [31] Cameroon 1 - 1 Jamaica [73] - 1 0-0

CROC

00:00 FT [15] Sibenik 2 - 0 HNK Gorica [3] +0 0-0

HUNA

00:00 FT [7] Debreceni 1 - 0 Mezokovesdi SE [9] - 1/4 0-0

ISRA

00:00 FT [13] Sektzia Nes Tziona 3 - 3 Maccabi Bnei Raina [10] +1/4 2-1

LITA

00:00 FT [1] Zalgiris 0 - 1 FK Panevezys [4] - 3/4 0-1

DENC

00:00 FT [10] Thisted 1 - 1 Kobenhavn [55] +2 1/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-2

HUNA

00:15 FT 1 [1] Ferencvaros 3 - 2 Paksi [6] - 1 1/2 2-2

GHQG

00:30 FT [122] Qatar 1 - 0 Albania [2] - 1 1-0

ITAA

00:30 FT 5 [15] Sassuolo 1 - 1 Roma [7] 3 +1/4 0-0

ITAA

00:30 FT 1 [16] Lecce 2 - 1 Atalanta [6] 2 +1/4 2-1

DUA

00:30 FT 1 [13] FC Koln 1 - 2 B.Leverkusen [12] 2 +1/4 1-0

DUB

00:30 FT [12] Jahn Regensburg 1 - 1 Ein.Braunschweig [14] +0 1-1

DUB

00:30 FT [18] Sandhausen 3 - 4 Heidenheim [3] +1/4 0-2

DUB

00:30 FT 1 [10] Greuther Furth 1 - 0 Hamburger [2] +1/4 1-0

DUB

00:30 FT [9] Hansa Rostock 1 - 1 Nurnberg [11] - 1/4 0-1

SRBC

00:30 FT [4] FK Vojvodina 2 - 1 Novi Sad [5] 0-1

BDNC

00:45 FT [9] Casa Pia AC 2 - 0 Valadares [26] - 2 2-0

WAFF23

01:00 FT [B-1] Arập Xêut U23 2 - 0 Bahrain U23 [B-3] - 1 1/2 1-0

TBNA

01:00 FT 1 8 [14] Almeria 1 - 0 Getafe [15] 4 - 1/2 1-0

TBNA

01:00 FT 2 2 [18] Sevilla 1 - 2 Real Sociedad [3] 2 +0 1-2

DUC3

01:00 FT [5] Freiburg II 2 - 0 Munchen 1860 [6] +0 1-0

DUC3

01:00 FT [13] Essen 0 - 0 Meppen [19] - 1/2 0-0

DUC3

01:00 FT [8] Waldhof Man. 2 - 1 Zwickau [17] - 1/2 0-0

DUC3

01:00 FT [10] Osnabruck 2 - 1 Verl [12] - 1/2 0-1

DUC3

01:00 FT [2] Saarbrucken 3 - 1 Oldenburg 1897 [16] - 1 3-0

GREA

01:00 FT [13] Levadiakos 0 - 1 Olympiakos [3] +1 1/4 0-1

GREA

01:00 FT [2] AEK Athens 3 - 0 OFI Creta [10] - 2 2-0

ISRA

01:00 FT [3] Hap. Beer Sheva 3 - 0 Hapoel Hadera [5] - 1 1-0

ISRA

01:15 FT [9] Hapoel Tel Aviv 2 - 1 Beitar Jerusalem [11] - 1/2 1-1

ISRA

01:30 FT 1 [12] Hapoel Haifa 0 - 1 Maccabi Haifa [1] +1 1/4 0-0

CZEA

01:30 FT [3] Sparta Praha 4 - 0 Slovacko [8] - 3/4 2-0

TSC

01:30 FT [6] Wil 1900 0 - 0 Sion [5] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-2

DENC

01:30 FT [60] Randers 1 - 3 Silkeborg IF [59] +0 1-0

BDNC

01:45 FT [6] Vitoria Guimaraes 1 - 1 Vizela [20] - 1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

TBNA

02:00 FT 1 [16] Espanyol 0 - 1 Villarreal [9] 3 +0 0-0

HLA

02:00 FT [2] Ajax 2 - 2 Vitesse Arnhem [13] - 2 1/4 1-1

BIC

02:00 FT [7] Cercle Brugge 3 - 1 Beerschot-Wilrijk [25] - 1 1-1

BIC

02:00 FT [22] Lommel 0 - 1 Zulte-Waregem [12] +1/4 0-0

BIC

02:00 FT [32] Cappellen 1 - 7 Union Saint-Gilloise [1] 1-1

BIC

02:00 FT [31] Lokeren-Temse 0 - 5 KV Mechelen [3] 0-2

BIC

02:00 FT [27] TS Tessenderlo 1 - 4 Oostende [5] +3/4 0-0

HUNA

02:00 FT [12] Ujpest 2 - 1 MOL Fehervar FC [8] +0 1-0

RMNC

02:00 FT [C-5] Rapid Bucuresti 0 - 2 Farul Constanta [C-3] - 3/4 0-1

TSC

02:15 FT [8] Wohlen 1 - 1 Servette [4] +2 3/4 1-0

TSC

02:15 FT [20] Lausanne Sports 1 - 5 Young Boys [2] +3/4 1-2

TS 90': 1-1; HP: 1-4

DUA

02:30 FT 1 [3] Leipzig 3 - 1 Freiburg [2] 4 - 3/4 0-0

DUA

02:30 FT 1 [5] Union Berlin 2 - 2 Augsburg [14] 4 - 3/4 2-2

DUA

02:30 FT [4] Ein.Frankfurt 4 - 2 Hoffenheim [11] 3 - 3/4 3-1

DUA

02:30 FT 3 [18] Schalke 04 1 - 0 Mainz [10] 1 +1/2 1-0

POLC

02:30 FT [10] Sandecja 1 - 1 Slask Wroclaw [6] +1/2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 1-2

BIC

02:30 FT [10] Sint Truiden 1 - 0 RFC Meux [23] 0-0

BIC

02:30 FT [24] Westerlo 0 - 1 Genk [9] +1/2 0-1

BIC

02:30 FT [29] Dessel Sport 0 - 5 Gent [2] +2 1/2 0-4

TSA

02:30 FT [6] Luzern 0 - 2 Basel [5] - 1/4 0-1

TSC

02:30 FT [3] Lugano 1 - 0 Winterthur [9] - 1/2 0-0

ANHLC

02:45 FT 1 3 [59] Nottingham Forest 2 - 0 Tottenham [61] 4 +1/2 0-0

ANHLC

02:45 FT 2 [42] Arsenal 1 - 3 Brighton [47] 2 - 1 1-1

ANHLC

02:45 FT 1 [58] Newcastle 0 - 0 Crystal Palace [50] 2 - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-2

ANHLC

02:45 FT 1 [60] Southampton 1 - 1 Sheffield Wed. [12] 1 - 3/4 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 6-5

ANHLC

02:45 FT [63] West Ham Utd 2 - 2 Blackburn Rovers [3] 2 - 1 3/4 1-1

TS 90': 2-2; Pen: 9-10

ANHLC

02:45 FT [64] Wolves 1 - 0 Leeds Utd [53] - 3/4 0-0

ANHL1

02:45 FT [13] Shrewsbury 1 - 1 Oxford Utd [14] +1/4 0-1

ITAA

02:45 FT [10] Fiorentina 2 - 1 Salernitana [12] 1 - 1 1-0

ITAA

02:45 FT 1 [5] Inter Milan 6 - 1 Bologna [11] 5 - 1 1/4 3-1

ITAA

02:45 FT 1 [9] Torino 2 - 0 Sampdoria [19] 3 - 3/4 1-0

SCOA

02:45 FT [7] St. Mirren 2 - 2 St. Johnstone [6] - 1/4 1-1

SCOA

02:45 FT [12] Dundee Utd 4 - 0 Kilmarnock [11] - 1/4 3-0

SCOA

02:45 FT [9] Motherwell 1 - 2 Celtic [1] +1 3/4 0-1

SCOA

02:45 FT [2] Rangers 1 - 0 Hearts [5] - 2 0-0

BIC

02:45 FT [20] Patro Eisden 0 - 0 Club Brugge [19] +2 1/2 0-0

GHQG

03:00 FT [96] Mexico 4 - 0 Iraq [97] - 1 1/4 1-0

ANHLC

03:00 FT [55] Liverpool 0 - 0 Derby County [18] - 1 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-2

ANHLC

03:00 FT 1 [56] Man City 2 - 0 Chelsea [49] 3 - 1 0-0

PERA

03:00 FT [5] Melgar 1 - 0 Alianza Lima [1] - 3/4 0-0

TBNA

03:30 FT 5 [11] Mallorca 1 - 0 Atletico Madrid [5] 3 +1/4 1-0

BDNC

03:45 FT 1 [13] Estoril 0 - 1 Benfica [27] +1 3/4 0-0

BRAA

05:00 FT [19] Avai/SC 2 - 0 Ceara/CE [17] +1/2 0-0

BRAA

05:00 FT [15] Coritiba/PR 2 - 2 Corinthians/SP [4] +0 2-1

BRAA

05:00 FT [3] Fluminense/RJ 3 - 0 Goias/GO [13] - 1 1/2 0-0

COLA

06:15 FT [1] Santa Fe 2 - 0 Pereira [5] +0 0-0

BRAA

06:30 FT [8] Fortaleza/CE 6 - 0 Bragantino/SP [14] - 3/4 4-0

BRAA

07:30 FT [18] Atletico/GO 1 - 1 Athletico/PR [7] - 1/4 0-0

BRAA

07:30 FT [20] Juventude/RS 2 - 2 Flamengo/RJ [5] +3/4 2-1

BRAA

07:30 FT [1] Palmeiras/SP 2 - 1 America/MG [10] - 1 1-1

COLA

08:20 FT [8] Junior Barranquilla 0 - 1 Millonarios [4] +0 0-1

GHQG

09:00 FT [39] Costa Rica 2 - 0 Nigeria [112] - 1 1-0

MEXB

09:00 FT 1 [2] Atlante 0 - 0 Celaya [1] - 1/2 0-0

MKDC

19:00 Hoãn [6] Shkupi - Shkendija [5] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 09/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 09/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10