KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 20/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UKRU21

16:00 FT [5] Vorskla U21 3 - 1 Rukh Vynnyky U21 [3] 2-0

UKRU21

16:00 FT [10] FC Lviv U21 2 - 4 Dinamo Kiev U21 [1] 1-0

AUSQSL

16:30 FT [9] Eastern Suburbs 3 - 6 Moreton Bay Utd [7] 0-3

MDVC

17:00 FT Sfintul Gheorghe 1 - 1 Speranta 1-1

TS 90': 1-1; HP: 4-0

NHATLC

17:00 FT [A-1] Kashima Antlers 3 - 0 Consa. Sapporo [A-2] - 1/2 2-0

HQA

17:00 FT [10] Gangwon 0 - 1 Gwangju [12] - 1/4 0-0

HQA

17:30 FT [7] Pohang Steelers 1 - 0 Suwon FC [5] - 1/2 0-0

ARMC

18:00 FT Alashkert 1 - 1 FC Noah - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [14] Stuttgart II 2 - 1 Hoffenheim II [9] +0 0-0

TQA

19:00 FT [A-6] Chongqing Lifan 0 - 2 Shandong Taishan [A-1] +3/4 0-0

TQA

19:00 FT [A-2] Guangzhou FC 2 - 2 Guangzhou City [A-4] - 1 1/2 1-1

BULA

20:00 FT [4] Slavia Sofia 0 - 2 Botev Vratsa [12] - 1/2 0-2

MDVC

20:00 FT Sheriff Tiraspol 4 - 1 Milsami 2-0

SLOA

20:00 FT [5] CM Celje 0 - 1 Aluminij [9] - 1/4 0-0

CZEA

20:00 FT [5] Banik Ostrava 2 - 1 Mlada Boleslav [8] - 1/4 0-1

CZEA

20:00 FT [9] C. Budejovice 2 - 2 Sigma Olomouc [7] +0 2-0

TNKA

20:00 FT [15] Kayserispor 2 - 2 Genclerbirligi - 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [20] Rizespor 5 - 3 Konyaspor [7] +0 2-2

TNKA

20:00 FT [6] Fatih Karagumruk 1 - 1 Goztepe [18] +0 1-0

NPA

20:00 FT [14] Chippa Utd 0 - 1 Baroka FC [12] +0 0-1

RMNA

20:45 FT Hermannstadt 1 - 3 Astra Giurgiu +0 0-0

LITA

21:00 FT [1] Zalgiris 2 - 2 Dziugas FC [7] - 2 1-0

ACL

21:30 FT [E-2] Al Wahda(UAE) 3 - 2 Al Rayyan [E-4] +0 0-1

ARMC

21:30 FT Ararat Y 2 - 0 Ararat-Armenia +1/4 1-0

ACL

22:00 FT [B-4] Quwa Al Jawiya 0 - 0 Tractor SC [B-2] +1/4 0-0

CROA

22:00 FT 1 [8] Sibenik 1 - 1 HNK Gorica [6] +0 1-0

CZEA

22:00 FT [12] Jablonec 3 - 0 MFk Karvina [16] - 1 1/4 3-0

NPA

22:00 FT Blo. Celtic 1 - 1 Moroka Swallows [13] +0 0-0

BULA

22:15 FT [9] Arda Kardzhali 3 - 2 Etar - 1/4 1-1

SLOA

22:15 FT [2] Maribor 1 - 3 Domzale [8] - 1/2 0-3

HUNA

22:30 FT [6] Zalaegerzseg 5 - 0 Budafoki MTE - 3/4 2-0

POLB

22:40 FT [6] GKS Tychy 1 - 0 Radomiak Radom +0 -

ESTA

22:45 FT [8] Tulevik Viljandi 3 - 3 Flora Tallinn [2] +2 1/4 1-1

DUC4N

22:59 FT Bayern Alzenau 1 - 3 Freiburg II +1 1/2 1-1

DUC4N

22:59 FT [6] Homburg 2 - 2 Mainz II [2] - 1/4 1-1

DUC4N

22:59 FT [18] Giessen 3 - 0 TSG Balingen [16] - 1/2 1-0

PH3

22:59 FT [15] Boulogne 1 - 0 Stade Lavallois [8] - 1/2 0-0

POLA

22:59 FT [16] Warta Poznan 0 - 2 Rakow Czestochowa [2] +1/2 0-1

POLA

22:59 FT [4] Pogon Szczecin 1 - 0 Gornik Zabrze [12] - 1/2 1-0

ESTA

22:59 FT [9] Tammeka Tartu 0 - 1 TJK Legion [5] +0 0-0

LITA

22:59 FT [2] Suduva 3 - 1 Dainava Alytus [8] - 2 1/4 3-0

RMNA

22:59 FT Viitorul C. 1 - 0 Gaz Metan Medias [13] - 1/2 0-0

TNKA

22:59 FT [14] Sivasspor 0 - 0 Besiktas [3] +1/2 0-0

TNKA

22:59 FT [2] Hatayspor 3 - 2 Antalyaspor [17] - 3/4 1-0

DUA

23:30 FT [8] FC Koln 2 - 1 Leipzig [6] +1 0-0

DUB

23:30 FT 1 Wurzburger 1 - 3 Darmstadt [7] +1/2 0-1

DUB

23:30 FT [17] Erzgebirge Aue 0 - 1 Nurnberg [4] +1/4 0-0

DUB

23:30 FT Greuther Furth 3 - 0 Ein.Braunschweig - 1 3-0

AUTA

23:30 FT [5] Hartberg 0 - 0 St.Polten - 1/2 0-0

AUTA

23:30 FT [9] SCR Altach 0 - 1 Admira [8] - 1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [2] Liefering 1 - 1 LASK Juniors [15] - 1 0-0

AUTB

23:30 FT [5] SKU Amstetten 0 - 2 Blau Weiss Linz [3] +1 0-1

PHC

23:45 FT Rumilly Vallieres 2 - 0 Toulouse +3/4 1-0

ACL

00:00 FT [E-1] Persepolis 2 - 1 FC Goa [E-3] - 2 2-1

ANHB

00:00 FT Brentford 1 - 1 Cardiff City [22] - 3/4 0-0

ANHB

00:00 FT Norwich 0 - 1 Watford - 1/4 0-0

ANHL1

00:00 FT Swindon 3 - 1 Portsmouth [16] +3/4 1-0

DUC3

00:00 FT [13] Zwickau 1 - 1 Bayern Munich II +1/4 0-1

DUC3

00:00 FT [16] Munchen 1860 1 - 1 Vik.Koln [18] - 1 1-0

DUC3

00:00 FT [10] Hallescher 1 - 1 Verl [14] +1/4 1-0

DUC3

00:00 FT [17] Duisburg 2 - 2 Kaiserslautern [7] +0 0-1

DUC4N

00:00 FT [13] Koblenz 3 - 2 Astoria Walldorf [19] - 1/2 0-0

DUC4N

00:00 FT [15] Pirmasens 0 - 1 FSV Frankfurt [12] +0 0-0

DUC4N

00:00 FT Stadtallendorf 0 - 2 Sonnenhof [11] 0-0

DUC4N

00:00 FT [17] TSV Schott Mainz 2 - 4 Offenbach [3] +1 1/2 0-0

TSB

00:00 FT Chiasso 2 - 2 Grasshoppers +1/2 1-1

TSB

00:00 FT [5] Neuchatel Xamax 0 - 3 SC Kriens [10] - 1/4 0-2

TDB

00:00 FT [3] Helsingborg 4 - 1 Orgryte [8] 1 - 3/4 1-0

CROA

00:05 FT [9] Slaven Belupo 1 - 1 Hajduk Split [4] +1/4 0-1

DUC4N

00:30 FT [4] Elversberg 2 - 0 Aalen [10] - 1 1/2 -

BULA

00:30 FT [5] Cherno More 1 - 0 Botev Plovdiv [2] - 3/4 1-0

ISRC

00:30 FT Hapoel Kfar Shalem 0 - 1 Hapoel Tel Aviv 0-1

ACL

01:00 FT [D-4] Foolad Khozestan 1 - 1 Al Nasr (KSA) [D-1] +1/2 0-0

ACL

01:00 FT [B-1] Al Sharjah 4 - 1 Pakhtakor [B-3] +1/2 2-1

ACL

01:00 FT [D-2] Al Sadd 3 - 1 Wihdat [D-3] - 1 1/2 3-0

ANHB

01:00 FT [17] Swansea City 0 - 1 QPR [7] - 3/4 0-0

ANHB

01:00 FT [20] Preston North End 3 - 0 Derby County [15] +1/4 1-0

ANHB

01:00 FT Sheffield Wed. 1 - 0 Blackburn Rovers [12] +0 1-0

ANHL1

01:00 FT Rochdale 1 - 0 Blackpool +1/4 0-0

ANHL1

01:00 FT [20] Shrewsbury 1 - 2 Wigan [3] +0 0-2

ANHL1

01:00 FT [11] Accrington 2 - 1 Doncaster Rovers [23] +0 1-0

ANHL1

01:00 FT Bristol Rovers 0 - 2 Milton Keynes Dons [7] +0 0-1

ANHL1

01:00 FT [15] Wimbledon 2 - 1 Oxford Utd [6] +1/4 0-0

ANHL1

01:00 FT [8] Burton Albion 0 - 1 Lincoln [12] +1/4 0-1

ANHL1

01:00 FT Northampton 3 - 0 Ipswich [10] +0 2-0

ANHL2

01:00 FT [5] Harrogate Town 0 - 3 Oldham [22] - 1/4 0-1

ANHL2

01:00 FT [12] Newport 2 - 0 Crawley Town [16] - 1/2 0-0

ANHL2

01:00 FT [1] Forest Green 0 - 0 Exeter City [4] +0 0-0

ANHL2

01:00 FT [13] Barrow 0 - 2 Port Vale [2] +0 0-1

ANHL2

01:00 FT Bolton 1 - 0 Carlisle [21] - 1/4 1-0

ANHL2

01:00 FT [11] Bradford City 0 - 1 Tranmere Rovers [9] +0 0-1

ANHL2

01:00 FT [19] Colchester Utd 2 - 0 Southend - 1/4 2-0

ANHL2

01:00 FT Grimsby 0 - 3 Morecambe +1/4 0-2

ANHL2

01:00 FT [10] Leyton Orient 2 - 4 Cambridge Utd +0 1-1

ANHL2

01:00 FT [23] Mansfield 3 - 0 Scunthorpe Utd [24] - 3/4 1-0

ANHL2

01:00 FT [20] Stevenage 0 - 1 Cheltenham +1/2 0-1

ANHL2

01:00 FT [14] Walsall 0 - 2 Salford City [17] +1/2 0-1

PHB

01:00 FT [7] Niort 0 - 3 Troyes +3/4 0-1

PHB

01:00 FT [8] Pau FC 3 - 0 Auxerre [5] +1/4 2-0

PHB

01:00 FT 1 [6] Paris FC 0 - 1 Clermont +1/4 0-0

PHB

01:00 FT 1 [10] Caen 1 - 1 Dunkerque [17] - 1/4 1-0

PHB

01:00 FT Chateauroux 1 - 1 Rodez [11] +0 0-0

PHB

01:00 FT [14] Grenoble 2 - 0 Sochaux [2] +0 1-0

PHB

01:00 FT [9] Guingamp 1 - 0 Chambly - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [18] Amiens 3 - 1 Valenciennes [15] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [20] Nancy 2 - 0 Ajaccio [3] +0 0-0

SCOB

01:00 FT 2 [2] Inverness C.T. 1 - 1 Dundee +1/4 0-0

HUNA

01:00 FT [2] Ferencvaros 3 - 0 Ujpest [12] - 1 2-0

LITA

01:00 FT [6] FK Riteriai 2 - 0 FK Panevezys [4] +1/4 1-0

TSB

01:00 FT [6] Stade L. Ouchy 2 - 1 Schaffhausen [8] - 1/4 1-0

SCOB

01:05 FT [9] Greenock Morton 0 - 0 Hearts +1 0-0

DUA

01:30 FT 3 [17] A.Bielefeld 1 - 0 Schalke 04 5 - 1/2 0-0

DUA

01:30 FT 3 [15] Ein.Frankfurt 2 - 0 Augsburg [16] 1 - 1 1/2 1-0

DUA

01:30 FT [1] Bayern Munich 2 - 0 B.Leverkusen [4] - 1 2-0

POLA

01:30 FT [1] Lech Poznan 3 - 0 Lechia GD [3] - 1/2 0-0

POLA

01:30 FT [5] Slask Wroclaw 4 - 3 Podbeskidzie - 1/4 1-1

RMNA

01:30 FT [15] Dinamo Bucuresti 0 - 1 UTA Arad [6] - 1/4 0-1

AUTA

01:30 FT [4] Austria Wien 2 - 2 SV Ried [10] - 3/4 1-1

KSB

01:35 FT [13] Sahel (KSA) 2 - 4 Hazm [1] 1-2

KSB

01:40 FT [20] Al Nojoom 0 - 3 Al Tai [4] 0-1

ANHL1

01:45 FT [21] Fleetwood Town 0 - 2 Crewe Alexandra [24] - 1/4 0-1

ANHL1

01:45 FT Peterborough Utd 0 - 1 Gillingham [19] - 1 0-1

ANHL1

01:45 FT Hull City 2 - 2 Sunderland [5] - 1/4 1-2

ANHL1

01:45 FT [1] Plymouth Argyle 0 - 6 Charlton Athletic [22] +3/4 0-2

ITA

01:45 FT 2 [10] Verona 1 - 2 Fiorentina [7] 3 +0 0-1

SCO2

01:45 FT Forfar Athletic 1 - 3 Clyde [9] +1/4 1-1

SCO2

01:45 FT [4] Airdrieonians 2 - 0 East Fife [10] - 1/4 0-0

SCO2

01:45 FT [7] Dumbarton 0 - 2 Partick Thistle +1 1/4 0-0

SCO2

01:45 FT [3] Montrose 1 - 0 Cove Rangers [1] +1/4 1-0

SCO2

01:45 FT [8] Peterhead 1 - 0 Falkirk [5] +3/4 0-0

NIRA

01:45 FT [11] Portadown FC 2 - 1 Larne [2] 1-0

NIRA

01:45 FT [12] Warrenpoint Town 3 - 4 Glenavon [8] +1/2 1-4

IREA

01:45 FT [6] Drogheda Utd 0 - 1 Shamrock Rovers [1] +1 0-0

IREA

01:45 FT [4] Derry City 1 - 1 Dundalk [7] +1/2 0-0

IREA

01:45 FT [5] Bohemians 1 - 3 Sligo Rovers [3] - 1/4 0-1

IREA

01:45 FT [2] St. Patrick's 1 - 0 Waterford Utd [8] - 1 1/4 1-0

IREA

01:45 FT [10] Longford Town 0 - 0 Finn Harps [9] +0 0-0

WALA

01:45 FT [9] Connah's QN 2 - 0 Bala Town [4] - 3/4 0-0

WALA

01:45 FT [2] Flint Town Utd 0 - 2 Newtown AFC [3] +1/2 0-1

WALA

01:45 FT [7] Barry Town 3 - 3 Penybont [5] +0 3-1

WALA

01:45 FT [12] Cefn Druids AFC 0 - 3 Aberystwyth [11] +1/4 0-2

WALA

01:45 FT [10] Cardiff Metropolitan 6 - 1 Haverfordwest [8] - 3/4 6-0

WALA

01:45 FT 1 [6] Caernarfon Town 0 - 2 The New Saints [1] +2 1/2 0-0

KSB

01:45 FT [9] Al Shoalah 0 - 0 Ohud Medina [7] 0-0

ANHA

02:00 FT 2 [1] Chelsea 0 - 0 Brighton [5] 2 - 1 0-0

PHC

02:00 FT Canet Roussillon 1 - 2 Montpellier +1 1/4 1-0

BDNA

02:00 FT [9] Pacos Ferreira 0 - 2 SC Farense +0 0-0

KUWA

02:00 FT [7] Al Shabab (KUW) 2 - 1 Salmiya [5] 1-1

KUWA

02:00 FT [4] Kazma 2 - 3 Al Arabi (KUW) [1] 1-1

BRASP

02:00 FT [C-3] Novorizontino/SP 2 - 0 Santo Andre/SP [A-3] -

KSB

02:10 FT [3] Al Jabalain 2 - 0 Al Khaleej(KSA) [6] 0-0

TSB

02:30 FT [7] Wil 1900 7 - 0 Aarau [4] +1 5-0

JORA

02:30 FT [5] Sheikh Hussein 0 - 1 S.Al.Ordon [6] 0-0

EGYC

02:30 FT 1 [4] Masr lel Maqassah 2 - 1 Ceramica Cleopatra [9] +1/4 2-0

ALGA

04:30 FT CA BB Arreridj 1 - 3 CR Belouizdad [6] +3/4 1-3

LIB

05:15 FT [B-3] Dep.Tachira 3 - 2 Olimpia Asuncion [B-2] +1/2 1-1

LIB

05:15 FT [B-4] Always Ready 2 - 0 Internacional/RS [B-1] +0 0-0

LIB

05:15 FT 1 [F-1] Argentinos Jun. 2 - 0 Nacional Montevideo [F-3] - 1/2 1-0

LIB

05:15 FT [C-3] Santos/SP 0 - 2 Barcelona SC [C-1] - 1/2 0-0

SUD

05:15 FT [D-4] Metropolitano 2 - 3 Melgar [D-2] +0 2-1

SUD

05:15 FT 1 [F-2] Atletico/GO 0 - 0 Newells Old Boys [F-3] - 1/2 0-0

MEXB

07:00 FT [13] Mineros de Zac. 6 - 0 Oaxaca [17] - 1/4 2-0

ARGB

07:10 FT [A-10] CA Mitre Salta 1 - 2 Gim.Mendoza [A-7] - 1/4 1-0

LIB

07:30 FT [E-3] Sporting Cristal 0 - 3 Sao Paulo/SP [E-2] +3/4 0-1

LIB

07:30 FT 1 [G-2] Velez Sarsfield 2 - 3 Flamengo/RJ [G-1] +1/2 1-1

SUD

07:30 FT [A-4] 12 de Octubre 1 - 0 Rosario Central [A-1] +1/2 0-0

SUD

07:30 FT 1 [D-3] SD Aucas 0 - 1 Atletico/PR [D-1] +1/4 0-1

BRASP

07:30 FT [B-2] Ferroviaria/SP 1 - 2 Guarani/SP [D-2] - 1/4 1-1

COLB

07:40 FT [2] Union Magdalena 1 - 1 Dep.Quindio [3] - 1/4 0-1

CRCA

09:00 FT 1 [3] Cartagines 0 - 1 Sporting (CRC) [7] - 3/4 0-0

MEXB

09:15 FT 1 [4] Sonora 2 - 2 Venados [6] 2-2

Kết quả bóng đá ngày 20/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 20/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2