KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 21/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

13:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 1 - 1 TIAMO Hirakata [4] +1/4 1-1

NHATB

16:00 FT [12] Tokyo Verdy 0 - 2 Kyoto Sanga [2] +3/4 0-1

NHATLC

16:00 FT [C-4] Kashiwa Reysol 1 - 1 Shonan Bellmare [C-2] - 1/2 1-0

NHATLC

16:00 FT [B-2] Vissel Kobe 0 - 1 Tokushima Vortis [B-4] +0 0-1

AUSQSL

16:30 FT [13] Brisbane Strikers 0 - 1 Capalaba [11] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [14] Tochigi SC 2 - 2 Alb. Niigata (JPN) [5] +1/2 1-1

NHATB

17:00 FT [1] Jubilo Iwata 3 - 2 Omiya Ardija [15] - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [3] Ventforet Kofu 2 - 0 Sagamihara [22] - 3/4 2-0

NHATB

17:00 FT [7] Montedio Yama. 1 - 3 V-Varen Nagasaki [4] - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [19] Ehime FC 3 - 1 Matsumoto Yama. [21] +1/4 2-0

NHATB

17:00 FT [16] Thespa Kusatsu 1 - 0 Okayama [11] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [10] Mito Hollyhock 0 - 1 JEF United Chiba [9] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Giravanz Kita. 0 - 0 Renofa Yamaguchi [17] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [6] Machida Zelvia 3 - 0 Ryukyu [8] +0 2-0

NHATB

17:00 FT [18] Zweigen Kan. 2 - 1 Blaublitz Akita [13] - 1/2 1-1

NHATLC

17:00 FT [C-3] Yokohama FC 1 - 2 Urawa Red [C-1] +1/4 1-1

NHATLC

17:00 FT [D-2] Shimizu S-Pulse 0 - 0 Yokohama FM [D-1] +1/2 0-0

NHATLC

17:00 FT [B-3] Oita Trinita 0 - 1 FC Tokyo [B-1] +1/2 0-0

NHATLC

17:00 FT [D-4] Sanf Hiroshima 0 - 1 Vegalta Sendai [D-3] - 3/4 0-0

NHATLC

17:00 FT [A-4] Sagan Tosu 0 - 1 Avispa Fukuoka [A-3] +0 0-0

NHAT3

17:00 FT [14] Gainare Tottori 0 - 1 FC Gifu [6] +1/4 0-0

HQA

17:00 FT [1] Ulsan Hyundai 0 - 0 Jeonbuk H.Motor [2] +0 0-0

TQA

17:00 FT [A-8] Qingdao FC 2 - 1 Cangzhou Mighty Lions [A-7] +3/4 1-0

HQA

17:30 FT [5] Jeju Utd 2 - 1 FC Seoul [10] - 1 1-1

HQA

17:30 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 3 Incheon Utd [9] - 1/2 0-0

HQA

17:30 FT [3] Daegu 1 - 0 Suwon Bluewings [6] +0 0-0

UKRA

18:00 FT [14] FC Lviv 1 - 0 FC Mynai [13] +0 1-0

TQA

19:00 FT [A-5] Luoyang Longmen 1 - 2 Shenzhen FC [A-3] +3/4 1-1

ITA3

20:00 FT [A-7] Pro Vercelli 1 - 3 Lecco [A-6] - 1/2 1-1

ITA3

20:00 FT [C-6] Foggia 1 - 0 SS Monopoli [B-7] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [C-14] Juve Stabia 0 - 1 Catanzaro [C-2] - 1/4 0-0

NGC

20:00 FT Akhmat Groznyi 0 - 0 Krylya Sovetov - 1/4 0-0

BULA

20:00 FT [6] Beroe 0 - 1 Tsarsko Selo [14] - 1/2 0-0

SLOA

20:00 FT [6] Tabor Sezana 3 - 1 Mura [5] +1/4 1-1

CZEA

20:00 FT Opava 0 - 2 Slovan Liberec [13] +1 0-2

CZEA

20:00 FT [4] Slovacko 4 - 2 Brno - 3/4 2-1

CZEA

20:00 FT Pribram 1 - 4 Bohemians 1905 [10] +1/2 0-0

CZEA

20:00 FT [15] Teplice 0 - 1 Vik.Plzen [1] +1 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT Ankaragucu 1 - 1 Denizlispor - 3/4 1-1

TNKA

20:00 FT Erzurum BB 1 - 0 Malatyaspor [16] - 1/4 0-0

UKRC

20:00 FT Ahrobiznes Volochysk 0 - 3 Dinamo Kiev 0-1

NPA

20:00 FT [7] Amazulu 0 - 0 Mamelodi Sun. [1] +1/2 0-0

NPA

20:00 FT Black Leopards 0 - 0 Stellenbosch FC [4] +1/4 0-0

HUNA

20:15 FT [9] MTK Budapest 0 - 1 Kisvarda FC [1] - 1/4 0-1

RMNA

20:45 FT [9] Arges Pitesti 0 - 1 Chindia Targoviste [10] 0-0

CROA

21:00 FT [5] Lok. Zagreb 4 - 0 NK Varazdin - 1/4 2-0

BRAPR

21:00 FT [5] Parana/PR 2 - 2 Maringa/PR [8] - 3/4 0-0

GREA

21:15 FT [1] Olympiakos 1 - 0 Asteras Tripolis [10] - 1 1/2 0-0

BDNA

21:30 FT [15] Santa Clara 0 - 0 Moreirense [14] - 3/4 0-0

AZEC

21:30 FT Keşla FK 1 - 2 Zire IK +0 1-0

ESTA

21:30 FT [8] Kuressaare 2 - 1 Vaprus Parnu [10] 1-0

SLOA

21:45 FT [4] O.Ljubljana 6 - 2 Koper [1] - 3/4 3-1

DUC4N

22:00 FT [12] Hessen Kassel 1 - 1 Bahlinger [7] - 1/4 1-0

LITA

22:00 FT [5] Hegelmann Litauen 2 - 3 Kauno Zalgiris [3] +3/4 1-2

SRBC

22:00 FT Crvena Zvezda 2 - 1 Radnik Surdulica 2-0

CZEA

22:00 FT [14] Pardubice 2 - 2 Sparta Praha [2] +1 0-2

CZEB

22:00 FT [15] MFK Chrudim 2 - 3 Hradec Kralove 0-0

CZEB

22:00 FT [4] Dukla Praha 2 - 1 FK Blansko 2-1

CYPC

22:00 FT 1 AEL Limassol 0 - 1 Olympiakos Nic. - 1 1/2 0-1

NPA

22:00 FT [2] SuperSport Utd 0 - 1 Golden Arrows [8] - 1/4 0-1

NPA

22:00 FT [9] Kaizer Chiefs 1 - 2 Cape Town City [12] - 1/4 0-1

BULA

22:15 FT [3] Cska Sofia 6 - 0 PFK Montana - 1 1/2 2-0

HUNA

22:30 FT Diosgyori 2 - 1 Puskas Akademia [3] +1/4 1-0

MNEC

22:30 FT Zeta 2 - 1 Buducnost 2-1

UKRC

22:30 FT PFK Aleksandriya 1 - 1 Zorya +1/4 0-1

BLRC

22:45 FT Shakhter Soligo. 1 - 0 Isloch - 1 3/4 0-0

BDNA

22:59 FT [13] Maritimo 1 - 0 Rio Ave +0 1-0

NGC

22:59 FT Lok. Moscow 3 - 0 CSKA Moscow +0 1-0

POLA

22:59 FT [9] Zaglebie Lubin 4 - 1 Wisla Krakow [11] - 1/4 1-1

POLA

22:59 FT [7] Jagiellonia 3 - 3 Stal Mielec [8] +0 2-1

POLB

22:59 FT [6] Arka Gdynia 1 - 1 Nieciecza +0 0-0

RMNA

22:59 FT 1 [4] Botosani 1 - 1 FC U Craiova 1948 [14] +1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [6] Galatasaray 1 - 1 Trabzonspor [1] - 1/2 0-0

DENA

22:59 FT 1 Lyngby 0 - 1 Sonderjyske [11] - 1/4 0-1

DENA

23:00 FT [3] Aalborg BK 3 - 2 Odense BK [8] - 1/4 1-0

CROA

23:05 FT [7] Istra 1961 1 - 2 HNK Rijeka [1] +1 1-2

TSA

23:15 FT [10] Luzern 1 - 0 Lausanne Sports [9] - 1/4 0-0

ITA

23:30 FT [2] AC Milan 1 - 2 Sassuolo [14] 1 - 1/2 1-0

DUB

23:30 FT [12] Fort.Dusseldorf 2 - 0 St. Pauli [1] - 1/4 1-0

DUB

23:30 FT [9] Heidenheim 0 - 2 Bochum +0 0-1

DUB

23:30 FT [14] Hannover 96 3 - 1 Jahn Regensburg [2] - 1/2 2-0

DUB

23:30 FT [4] Paderborn 07 2 - 2 Osnabruck - 3/4 1-1

AZEC

23:30 FT Sumqayit 0 - 0 Karabakh Agdam +1 1/2 0-0

NIRA

23:30 FT [1] Cliftonville 0 - 2 Glentoran [5] +1/2 -

ESTA

23:30 FT [3] Paide Linname. 2 - 1 Nomme Kalju [4] 0-1

GREA

23:30 FT [5] Aris Salonica 0 - 1 PAOK [3] +1/4 0-1

AUTA

23:30 FT 1 [2] Sturm Graz 0 - 1 Wolfsberger AC [3] - 1/4 0-0

AUTA

23:30 FT [12] Wattens 3 - 2 RB Salzburg [1] +2 1-1

PHC

23:45 FT 1 PSG 5 - 0 Angers 1 - 1 3/4 2-0

ANHA

00:00 FT 2 [5] Tottenham 2 - 1 Southampton [15] 1 - 1/2 0-1

ANHB

00:00 FT 1 Rotherham Utd 1 - 2 Middlesbrough [10] +0 1-1

ANHB

00:00 FT [11] Millwall 1 - 4 Bournemouth [1] +3/4 0-3

TBNA

00:00 FT [18] Levante 0 - 1 Sevilla [3] +1 1/4 0-0

TBNA

00:00 FT [5] Osasuna 3 - 1 Valencia [10] +0 2-1

TBNB

00:00 FT [12] Mirandes 0 - 0 Tenerife [7] +0 0-0

DUC3

00:00 FT Lubeck 1 - 1 Ingolstadt +1/2 0-0

DUC3

00:00 FT [14] Meppen 1 - 2 Magdeburg [1] +1/4 0-0

DUC3

00:00 FT Hansa Rostock 1 - 1 Wehen [9] - 1/4 0-0

DUC3

00:00 FT [3] Saarbrucken 5 - 0 Waldhof Man. [6] +0 2-0

DUC3

00:00 FT Unterhaching 0 - 2 Turkgucu-Ataspor [10] - 1/4 0-1

SCOA

00:00 FT 1 Hamilton 0 - 1 Motherwell [6] +1/4 0-1

SCOA

00:00 FT [5] Hibernian 2 - 1 Livingston [10] - 1/2 2-0

ESTA

00:00 FT [1] Levadia T. 3 - 2 Trans Narva [7] 2-0

ISRC

00:00 FT Bnei Sakhnin 0 - 4 Beitar TA Ramla 0-2

LITA

00:00 FT [9] Banga 5 - 2 Nevezis [10] - 1 1/4 3-0

CYPC

00:00 FT [4] Apoel FC 1 - 3 Anorthosis - 1/4 1-2

SRBC

00:10 FT FK Vojvodina 0 - 1 FK Partizan 0-1

DUC4T

00:30 FT [2] Wuppertaler 4 - 0 Wegberg-Beeck [18] - 1/2 2-0

BULA

00:30 FT [8] Lok. Plovdiv 1 - 0 Levski Sofia [13] - 3/4 0-0

ISRC

00:30 FT Ashdod 0 - 1 Maccabi TA +3/4 0-0

LUXA

00:30 FT [11] Etzella Ettelbruc 0 - 3 Dudelange [3] 0-2

LUXA

00:30 FT [8] Swift Hesperange 1 - 1 Progres Niedercorn [6] 0-1

LUXA

00:30 FT 1 [13] Hostert 2 - 4 UNA Strassen [1] 1-3

LUXA

00:30 FT [12] Victoria Rosport 3 - 0 UT Petange [5] 2-0

LUXA

00:30 FT [16] Rodange 91 0 - 4 Racing Union [14] 0-1

LUXA

00:30 FT [4] Differdange 1 - 2 Jeunesse Esch [9] 0-0

MNEC

00:30 FT Iskra Danilo 0 - 0 Decic Tuzi 0-0

CZEA

00:30 FT [3] Slavia Praha 2 - 1 Zlin [12] - 2 1-1

ACL

00:45 FT [C-2] Al Duhail SC 4 - 3 Esteghlal Tehran [C-1] +0 3-2

BLRC

00:45 FT Bate Borisov 4 - 1 Torpedo Zhodino - 3/4 2-1

ANHB

01:00 FT Wycombe 2 - 1 Bristol City [17] +0 0-1

ANHB

01:00 FT [7] Stoke City 2 - 3 Coventry [4] +0 0-1

TBNA

01:00 FT 1 [8] Real Betis 0 - 0 Athletic Bilbao [9] - 1/2 0-0

PH3

01:00 FT [3] Villefranche 3 - 0 Creteil [17] - 3/4 0-0

SCOA

01:00 FT [8] St. Johnstone 1 - 1 Rangers [1] +1/2 0-0

BDNA

01:00 FT [6] Braga 2 - 1 Boavista [8] - 1 1/4 1-1

HUNA

01:00 FT [8] Mezokovesdi SE 1 - 3 MOL Fehervar FC [4] +1/4 1-0

SLOA

01:00 FT Gorica 3 - 2 NK Bravo [2] +0 1-1

DENA

01:00 FT [9] Nordsjaelland 0 - 3 Brondby [6] +1/4 0-1

HUNA

01:15 FT [5] Paksi 2 - 0 Budapest Honved [6] - 1/2 2-0

DUA

01:30 FT [9] Hoffenheim 3 - 2 M.gladbach [10] +0 0-2

DUA

01:30 FT Wer.Bremen 0 - 1 Mainz [11] +1/4 0-1

DUA

01:30 FT [2] B.Dortmund 2 - 0 Union Berlin [5] - 1 1-0

DUA

01:30 FT [12] Stuttgart 1 - 3 Wolfsburg [6] +3/4 0-2

POLA

01:30 FT [6] Cracovia Krakow 1 - 0 Wisla Plock [13] - 1/4 1-0

POLA

01:30 FT [10] Piast Gliwice 0 - 1 Legia Wars. [15] +1/2 0-0

CROA

01:30 FT [2] NK Osijek 1 - 1 Dinamo Zagreb [3] +1/4 0-1

GREA

01:30 FT [2] AEK Athens 1 - 1 Panathinaikos [6] - 1/2 0-1

RMNA

01:30 FT [13] Sepsi OSK 0 - 1 CFR Cluj [1] +1/2 0-1

TSA

01:30 FT Vaduz 1 - 1 Basel [1] +1/2 0-0

TSA

01:30 FT [4] Lugano 2 - 0 St. Gallen [7] +0 1-0

AUTA

01:30 FT [10] Lask 1 - 1 Rapid Wien [8] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [20] Birmingham 1 - 1 Nottingham Forest [14] +0 0-0

ANHB

01:45 FT [6] Huddersfield 0 - 1 Barnsley [24] +1/2 0-0

ANHB

01:45 FT [9] Luton Town 0 - 0 Reading [8] +1/4 0-0

ITA

01:45 FT 2 [16] Spezia 1 - 1 Inter Milan [3] +1 1/2 1-1

ITA

01:45 FT [8] Bologna 1 - 1 Torino [12] - 1/4 1-0

ITA

01:45 FT Crotone 0 - 1 Sampdoria [17] +1/4 0-0

ITA

01:45 FT [18] Genoa 2 - 2 Benevento - 1/2 2-2

ITA

01:45 FT 2 [7] Juventus 3 - 1 Parma 2 - 1 1/2 1-1

ITA

01:45 FT [10] Udinese 0 - 1 Cagliari [19] - 1/4 0-0

SCOA

01:45 FT [12] Ross County 1 - 3 St. Mirren [7] +0 1-0

SCOA

01:45 FT [9] Aberdeen 1 - 1 Celtic [4] +1 1-0

SCOA

01:45 FT Kilmarnock 3 - 0 Dundee Utd [3] - 3/4 3-0

ACL

02:00 FT [A-4] FK AGMK 2 - 1 Al Shabab (UAE) [A-3] +1/2 0-1

ACL

02:00 FT [A-2] Al Hilal 3 - 1 Istiklol Dushanbe [A-1] - 1 3/4 1-1

TBNA

02:00 FT [19] Alaves 2 - 1 Villarreal [12] +3/4 1-0

TBNA

02:00 FT [14] Elche 1 - 1 Valladolid +1/4 1-0

KUWA

02:00 FT [2] Al Qadsia 2 - 0 Al Nasr (KUW) [6] 2-0

BRASP

02:00 FT [A-2] Inter Limeira/SP 1 - 0 Ituano/SP [C-4] -

PHC

02:10 FT 1 Lyon 0 - 2 Monaco - 1/4 0-0

ANHA

02:15 FT 1 2 [13] Aston Villa 1 - 2 Man City [3] 1 1 +1 1/2 1-2

EGYA

02:30 FT [2] Ahly Cairo 1 - 2 Semouha Club [4] 1-1

TBNA

03:00 FT 4 [16] Cadiz 0 - 3 Real Madrid [2] 3 +1 1/4 0-3

ACL

03:15 FT [C-4] Al Shorta (IRQ) 0 - 3 Al Ahli (KSA) [C-3] +1/4 0-2

BDNA

03:15 FT [3] Sporting Lisbon 2 - 2 Belenenses [17] - 1 1/4 0-1

COLC

03:15 FT [1] Real San Andres 2 - 0 Leones FC [12] - 1/4 1-0

CRCA

04:00 FT Limon 1 - 2 Dep. Saprissa [4] +1/4 1-2

LIB

05:00 FT [H-4] Dep.Guaira 1 - 1 Atl. Mineiro/MG [H-1] +1 1/4 1-0

LIB

05:00 FT [C-4] The Strongest 0 - 1 Boca Juniors [C-2] - 1/2 0-1

MEXB

05:00 FT [11] Tepatitlan FC 1 - 1 Dorados [1] - 1/4 0-1

CRCA

05:00 FT [9] Guadalupe FC 0 - 1 Perez Zeledon [12] - 1/4 0-1

SUD

05:15 FT [C-2] Ceara/CE 3 - 1 Jorge Wilstermann [C-4] - 1 1/4 2-0

SUD

05:15 FT [A-3] San Lorenzo 0 - 1 Huachipato [A-2] - 1 0-1

LIB

07:00 FT [A-3] Independiente JT 1 - 1 Defensa YJ [A-2] - 1 1-1

LIB

07:00 FT [A-4] Universitario 2 - 3 Palmeiras/SP [A-1] +1 1/4 0-1

LIB

07:00 FT [E-4] CA Rentistas 1 - 1 Racing Club [E-1] +1 1-0

MEXB

07:15 FT [2] Atlante 2 - 1 Cancun FC [12] - 3/4 1-1

SUD

07:30 FT [B-4] CD Guabira 1 - 3 Independiente [B-1] +3/4 0-2

SUD

07:30 FT [B-2] CA Torque 1 - 1 Bahia/BA [B-3] +0 0-1

COLC

07:40 FT [4] Real Cartagena 0 - 1 Llaneros FC [2] +0 0-0

BRASP

08:15 FT [D-1] Mirassol/SP 2 - 1 Botafogo/SP [A-4] 1-1

LIB

09:00 FT [G-4] U. La Calera 2 - 2 LDU Quito [G-3] +0 1-0

LIB

09:00 FT [H-3] America Cali 0 - 2 Cerro Porteno [H-2] - 1/4 0-1

CRCA

09:00 FT [5] Alajuelense 3 - 0 Jicaral Sercoba [10] - 1 1/4 1-0

MEXA

10:10 FT 1 [4] Monterrey 1 - 2 Chivas Guad. [10] - 1 0-1

Kết quả bóng đá ngày 21/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 21/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2