KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 02/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

15:05 FT 2 [8] WS Wanderers 0 - 2 Melbourne City [1] +1/4 0-1

KAZSC

16:00 FT Shakhter Kar. 0 - 2 Astana +1/4 0-1

NHATLC

16:00 FT [C-2] Shonan Bellmare 0 - 0 Urawa Red [C-1] +1/4 0-0

ARMA

17:00 FT [1] Ararat-Armenia 0 - 1 Urartu [5] - 3/4 0-0

NHATLC

17:00 FT [B-3] Oita Trinita 1 - 3 Vissel Kobe [B-2] +0 1-1

AUSA

17:20 FT 2 [9] Perth Glory 1 - 2 Central Coast [3] 1 +0 0-2

THAA

18:30 FT [1] Buriram Utd 2 - 0 Trat FC - 1 3/4 1-0

AZEA

19:00 FT [5] Səbail FK 1 - 1 Keşla FK [7] 0-0

THAA

19:00 FT [6] Muang Thong Utd 1 - 2 Police Tero FC [11] - 1 0-2

KSB

19:15 FT [6] Al Khaleej(KSA) 0 - 0 Al Adalah [12] -

KSB

19:15 FT [8] Al Kawkab 2 - 0 Al Nojoom [20] -

KSB

19:15 FT [3] Al Jabalain 1 - 1 Al Tai [4] -

CZEC

20:00 FT [8] Vik.Plzen 3 - 1 Hradec Kralove [19] - 2 1/2 2-0

TNKA

20:00 FT 1 [12] Gaziantep B.B 2 - 1 Genclerbirligi - 3/4 0-1

EGYA

20:00 FT [8] El Gouna 2 - 2 Semouha Club [6] +0 1-1

OMC

20:45 FT Dhofar 2 - 1 Al Seeb - 1/4 0-1

QATC

20:50 FT [2] Al Duhail SC 2 - 0 Shamal 1-0

ITA3

21:00 FT [C-15] Potenza SC 2 - 1 Turris Neapolis [C-7] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-20] Pro Sesto 0 - 0 Aurora Pro Patria [A-10] +1/4 0-0

AZEA

21:15 FT [2] Karabakh Agdam 3 - 0 Gabala FC [3] 3-0

HUNA

21:15 FT [1] Kisvarda FC 0 - 1 Puskas Akademia [3] +1/4 0-1

SRBA

22:00 FT [1] FK Partizan 2 - 0 FK Vojvodina [5] - 1 1-0

EGYA

22:00 FT [13] Masr lel Maqassah 0 - 0 Arab Contractors [3] +0 0-0

NPA

22:00 FT [8] Amazulu 1 - 0 SuperSport Utd [2] +0 1-0

NPA

22:00 FT [9] Maritzburg Utd 1 - 0 Black Leopards - 1/2 0-0

NPA

22:00 FT [16] TS Galaxy 2 - 1 Moroka Swallows [13] +0 0-0

NPA

22:00 FT [7] Orlando Pirates 1 - 0 Blo. Celtic - 1 0-0

HLB

22:30 FT NEC Nijmegen 4 - 1 Den Bosch [17] - 1 1/2 1-0

BULC

22:30 FT [7] Etar 0 - 1 Arda Kardzhali [3] +1/2 0-1

BULC

22:30 FT [6] Cska Sofia 3 - 1 Cherno More [5] - 3/4 2-0

ITB

22:59 FT [7] Frosinone 2 - 2 Monza [11] +1/4 1-2

DUC3

22:59 FT [18] Vik.Koln 2 - 4 Magdeburg [1] - 1/4 1-2

BLRSC

22:59 FT Shakhter Soligo. 0 - 0 Bate Borisov - 1/2 0-0

TNKA

22:59 FT [13] Malatyaspor 0 - 1 Besiktas [3] +1 0-0

QATC

23:15 FT [10] Al Kharaitiyat FC 0 - 2 Al Rayyan [7] +1 1/2 0-1

ITA3

23:30 FT Perugia 1 - 1 Sambenedettese - 1 1/4 1-1

POLC

23:30 FT [24] Puszcza Nie. 2 - 5 Arka Gdynia [1] +1/4 1-1

HUNA

23:30 FT [8] Budapest Honved 3 - 2 MTK Budapest [9] - 1/4 1-2

OMC

23:30 FT Al Suwaiq 2 - 0 Al Ittihad (OMA) - 3/4 1-0

ISRA

00:00 FT 1 [7] Hapoel Hadera 0 - 0 Bnei Yehuda - 1/4 0-0

EGYA

00:00 FT [10] Al Masry 1 - 2 Pyramids FC [14] +1/4 0-0

ISRB

00:30 FT [9] Hapoel Acre 1 - 4 Hapoel Kfar Shalem - 1/4 1-3

ISRB

00:30 FT [13] Hapoel R. Gan 3 - 0 Hapoel Umm Al Fahm [2] - 1/4 1-0

ISRB

00:30 FT [8] INR HaSharon 1 - 1 HR Letzion [7] - 1/4 0-0

ISRB

00:30 FT [11] Ahi Nazareth 3 - 2 Beitar TA Ramla [14] 2-1

ISRB

00:30 FT [4] Sektzia Nes Tziona 1 - 0 Hapoel Raanana [16] - 1/4 0-0

ISRB

00:30 FT Hapoel Jerusalem 0 - 0 Hapoel Afula [15] - 3/4 0-0

ISRB

00:30 FT [3] Kafr Qasim 1 - 1 H. Petah Tikva [10] - 1/4 1-1

ISRB

00:30 FT Hapoel Iksal 1 - 0 Hapoel Nof HaGalil +0 0-0

AUTB

00:30 FT [9] Horn 0 - 0 Austria Klagenfurt +1/2 0-0

HLB

00:45 FT [9] Utrecht U21 3 - 1 Dordrecht 90 [20] - 3/4 2-0

ANHL1

01:00 FT [19] Gillingham 3 - 2 Milton Keynes Dons [7] +1/4 2-2

ANHL1

01:00 FT [3] Wigan 0 - 1 Charlton Athletic [22] +1/2 0-1

ITB

01:00 FT Salernitana 0 - 0 SPAL 1907 [14] +0 0-0

ITB

01:00 FT [9] Ascoli 0 - 2 Pisa [1] +0 0-2

ITB

01:00 FT [2] Brescia 2 - 0 Cosenza [13] - 1/4 0-0

ITB

01:00 FT Chievo 3 - 0 Pordenone [20] - 1/2 2-0

ITB

01:00 FT [12] Cittadella 0 - 1 Pescara - 3/4 0-0

ITB

01:00 FT [6] Reggina 0 - 3 Empoli +0 0-1

ITB

01:00 FT [4] Lecce 0 - 0 Virtus Entella - 1 0-0

TSB

01:00 FT [4] Aarau 4 - 2 Thun [3] - 1/4 2-0

TSB

01:00 FT [5] Neuchatel Xamax 2 - 1 Chiasso - 1/4 0-1

ANHL2

01:30 FT Morecambe 3 - 1 Crawley Town [16] - 1/4 1-1

RMNC

01:30 FT [2] Chindia Targoviste 0 - 1 FC U Craiova 1948 [7] +3/4 0-1

ANHB

02:00 FT [22] Cardiff City 4 - 0 Derby County [15] - 1/4 1-0

ANHB

02:00 FT 1 [4] Coventry 1 - 2 Middlesbrough [6] 2 +0 1-1

ANHB

02:00 FT 2 [8] Huddersfield 1 - 1 Birmingham [19] 2 +0 0-0

ANHB

02:00 FT 1 [10] Millwall 2 - 1 Preston North End [20] 1 - 1/4 1-1

ANHL1

02:00 FT [12] Lincoln 1 - 2 Fleetwood Town [21] - 1/4 0-1

ANHL1

02:00 FT [20] Shrewsbury 1 - 1 Wimbledon [15] - 1/2 1-0

ANHL1

02:00 FT 1 [11] Accrington 1 - 2 Ipswich [10] - 1/4 1-2

ANHL1

02:00 FT Blackpool 1 - 1 Crewe Alexandra [24] - 1/4 1-0

ANHL1

02:00 FT [8] Burton Albion 1 - 0 Bristol Rovers - 1/4 0-0

ANHL1

02:00 FT [23] Doncaster Rovers 2 - 1 Portsmouth [16] +0 1-0

ANHL1

02:00 FT Hull City 2 - 0 Rochdale - 1 1/4 1-0

ANHL1

02:00 FT Northampton 2 - 0 Plymouth Argyle [1] +0 1-0

ANHL1

02:00 FT [6] Oxford Utd 0 - 0 Peterborough Utd +0 0-0

ANHL1

02:00 FT [5] Sunderland 1 - 0 Swindon - 1 0-0

ANHL2

02:00 FT [9] Tranmere Rovers 1 - 0 Newport [12] - 1/4 1-0

ANHL2

02:00 FT [17] Salford City 1 - 0 Port Vale [2] - 1/2 1-0

ANHL2

02:00 FT Cambridge Utd 0 - 1 Scunthorpe Utd [24] - 1/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [13] Barrow 0 - 1 Harrogate Town [5] +1/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [4] Exeter City 0 - 0 Walsall [14] - 1/2 0-0

ANHL2

02:00 FT [11] Bradford City 1 - 0 Mansfield [23] +0 1-0

ANHL2

02:00 FT Cheltenham 1 - 0 Southend - 1 0-0

ANHL2

02:00 FT [19] Colchester Utd 2 - 1 Carlisle [21] +1/2 0-1

ANHL2

02:00 FT Grimsby 0 - 1 Leyton Orient [10] +1/4 0-1

ANHL2

02:00 FT 1 [22] Oldham 0 - 2 Bolton +1/4 0-2

ANHL2

02:00 FT [20] Stevenage 3 - 0 Forest Green [1] +0 2-0

PHB

02:00 FT 1 [7] Niort 1 - 3 Sochaux [2] +0 1-2

PHB

02:00 FT [8] Pau FC 1 - 0 Chateauroux - 1/4 0-0

PHB

02:00 FT [6] Paris FC 1 - 0 Dunkerque [17] - 3/4 0-0

PHB

02:00 FT 1 Chambly 0 - 3 Troyes +1 0-2

PHB

02:00 FT [3] Ajaccio 1 - 0 Rodez [11] - 1/4 0-0

PHB

02:00 FT 1 [9] Guingamp 0 - 5 Clermont +1/2 0-2

PHB

02:00 FT [4] Le Havre 0 - 2 Grenoble [14] - 1/4 0-1

PHB

02:00 FT [18] Amiens 1 - 1 Auxerre [5] +0 1-1

PHB

02:00 FT [20] Nancy 1 - 0 Caen [10] - 1/4 1-0

PHB

02:00 FT [15] Valenciennes 1 - 0 Toulouse [1] +3/4 1-0

SCOB

02:00 FT Dundee 2 - 1 Inverness C.T. [2] - 1/4 2-0

HUNA

02:00 FT [2] Ferencvaros 1 - 0 Diosgyori - 1 1/2 0-0

TSB

02:00 FT [8] Schaffhausen 2 - 0 SC Kriens [10] - 3/4 2-0

TSB

02:00 FT [6] Stade L. Ouchy 1 - 1 Grasshoppers - 1/4 1-1

TSB

02:00 FT [1] Winterthur 1 - 1 Wil 1900 [7] - 1/2 0-0

POLC

02:30 FT [3] Lech Poznan 0 - 2 Rakow Czestochowa [4] +0 0-0

NIRA

02:30 FT [5] Glentoran 3 - 1 Linfield [3] - 1/4 2-1

ANHB

02:45 FT [16] Nottingham Forest 0 - 1 Luton Town [5] 1 - 1/2 0-0

ITA

02:45 FT 2 [6] Juventus 3 - 0 Spezia [17] - 1 1/2 0-0

DUCC

02:45 FT 2 [21] M.gladbach 0 - 1 B.Dortmund [9] 4 +1/2 0-0

NIRA

02:45 FT [4] Coleraine 2 - 0 Portadown FC [11] - 1 3/4 1-0

NIRA

02:45 FT [8] Glenavon 1 - 1 Carrick Rangers [7] - 1 0-1

NIRA

02:45 FT [12] Warrenpoint Town 4 - 1 Dungannon Swi. [9] - 3/4 2-1

NIRA

02:45 FT 1 [2] Larne 0 - 3 Crusaders Belfast [6] - 1/2 0-0

NIRA

02:45 FT [10] Ballymena Utd 1 - 1 Cliftonville [1] +0 0-0

ANHA

03:00 FT [3] Man City 4 - 1 Wolves [11] 1 - 1 3/4 1-0

ANHB

03:00 FT 1 [13] Reading 1 - 0 Blackburn Rovers [12] 3 - 1/4 1-0

ITB

03:00 FT [19] Vicenza 3 - 1 Cremonese [5] +0 2-0

HLC

03:00 FT Vitesse Arnhem 2 - 0 VVV Venlo [11] - 1 1/2 0-0

WALA

03:00 FT [3] Newtown AFC 2 - 0 Penybont [5] +1/4 1-0

URUA

03:00 FT [15] CA Progreso 1 - 1 Dep. Maldonado [14] +0 0-1

BRASP

05:00 FT [D-1] Mirassol/SP 1 - 1 Novorizontino/SP [C-3] -

MEXA

06:00 FT [2] Atlas 3 - 1 San Luis [12] - 1/2 1-1

MEXB

06:00 FT 1 [15] Correcaminos 1 - 1 Dorados [1] - 1/4 1-0

ARGC

06:10 FT 1 [21] Talleres Cordoba 0 - 0 Atletico Rafaela [19] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 6-5

LIB

07:30 FT Catolica Quito 3 - 0 Liverpool P. (URU) - 1 1/2 2-0

BRARJ

07:35 FT [1] Flamengo/RJ 1 - 0 Nova Iguacu/RJ [7] 0-0

COLA

08:00 FT [1] Atl. Nacional 5 - 0 Alianza Petrolera [19] - 1 2-0

MEXA

08:00 FT [4] Tigres UANL 0 - 1 Toluca [3] - 1 0-0

MEXB

08:05 FT [6] Venados 1 - 1 Tampico Madero [8] +0 1-0

ARGC

08:30 FT [2] Defensa YJ 1 - 0 Estudiantes BsAs [35] - 1 1-0

CRCA

09:00 FT [3] Cartagines 1 - 1 Jicaral Sercoba [10] - 1/2 0-0

MEXA

10:00 FT [5] Club Leon 1 - 2 Puebla [10] - 3/4 1-0

Kết quả bóng đá ngày 02/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 02/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 02/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 02/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2