KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 03/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGC

16:00 FT Ufa 3 - 0 Ural S.r. - 1/4 0-0

KAZSC

16:00 FT Tobol Kostanay 3 - 3 Kairat Almaty 1-1

TS 90': 3-3; Pen: 4-2

NHATA

16:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 2 Cerezo Osaka [12] - 1 1/4 1-2

NHATLC

16:00 FT [C-4] Kashiwa Reysol 0 - 1 Yokohama FC [C-3] - 3/4 0-0

NHATLC

16:00 FT [D-1] Yokohama FM 1 - 0 Vegalta Sendai [D-3] - 1 1-0

NHATLC

16:00 FT [A-3] Avispa Fukuoka 2 - 3 Consa. Sapporo [A-2] +1/2 1-3

NHATLC

16:00 FT [B-1] FC Tokyo 1 - 0 Tokushima Vortis [B-4] - 1/2 0-0

GHW

17:00 FT [15] Bosnia & Herz U19 Nữ 7 - 0 North Macedonia U19 Nữ [42] 4-0

BULC

17:00 FT Botev Plovdiv 1 - 1 CSKA 1948 Sofia +1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

NHATLC

17:00 FT [A-1] Kashima Antlers 3 - 0 Sagan Tosu [A-4] - 1 1-0

NHATLC

17:00 FT [D-4] Sanf Hiroshima 0 - 0 Shimizu S-Pulse [D-2] - 1/2 0-0

TNKA

17:30 FT Erzurum BB 2 - 2 Fatih Karagumruk [5] +0 1-1

TBN3

18:00 FT [E1-5] Atl. Baleares 0 - 0 Navalcarnero [E1-6] 0-0

THAA

18:00 FT [14] Suphanburi 1 - 2 Samut Prakan City [8] 1-0

THAA

18:00 FT Rayong FC 0 - 3 Ratchaburi [10] 0-1

THAA

18:30 FT 1 [2] Bangkok Utd 2 - 3 Nakhon Ratch. [12] 1-1

TBN3

19:00 FT [D1-7] Las Palmas Atl. 3 - 3 Recreativo Huelva [D1-6] 2-0

ALBA

19:00 FT [1] KF Tirana 2 - 0 Bylis Ballsh 1-0

ALBA

19:00 FT [9] Skenderbeu 0 - 1 Kastrioti Kruje [8] 0-0

ALBA

19:00 FT Apolonia Fier 1 - 1 Partizani Tirana [7] 1-0

AZEA

19:00 FT [5] Sumqayit 0 - 0 Zire IK [4] +1/4 0-0

UKRC

19:00 FT 1 Veres Rivne 1 - 2 Zorya 1-1

THAA

19:00 FT [11] Prachuap FC 1 - 3 Port FC [6] 0-2

KSB

19:15 FT [9] Al Shoalah 1 - 2 Al Feiha [2] -

KSB

19:15 FT [14] Al Jeel 2 - 1 Jeddah Club [11] -

KSB

19:15 FT [1] Hazm 2 - 0 Al Dir'iya [10] -

KSB

19:15 FT [7] Ohud Medina 1 - 1 Arar FC [19] -

KSB

19:15 FT [18] Al Thuqbah 0 - 2 Najran [15] -

KSB

19:15 FT [17] Al Bukiryah 0 - 2 Hajer [5] -

KSB

19:15 FT [13] Sahel (KSA) 2 - 2 Al Nahda (KSA) [16] -

BULC

20:00 FT Tsarsko Selo 1 - 2 Ludogorets +1 1/2 0-2

MKDA

20:00 FT [5] Rabotnicki 0 - 0 Shkendija [6] 0-0

MKDA

20:00 FT 2 Sileks Kratovo 0 - 1 Shkupi [1] 0-0

MKDA

20:00 FT [3] Academy Pandev 2 - 1 Makedonija [9] 1-0

MKDA

20:00 FT [7] FC Struga 0 - 1 Pelister [12] 0-0

MKDA

20:00 FT [10] Borec Veles 2 - 1 Belasica Strumica 2-1

MKDA

20:00 FT [2] Renova 3 - 0 Vardar 2-0

SRBA

20:00 FT [3] Cukaricki Belgrade 2 - 0 FK Metalac GM [13] - 1 1/2 1-0

SRBA

20:00 FT [5] FK Napredak 0 - 2 FK Rad - 1/2 0-1

SRBA

20:00 FT [7] FK Vozdovac 2 - 1 OFK Backa - 1 0-1

SRBA

20:00 FT [14] Mladost Lucani 0 - 2 Zlatibor Cajetina - 3/4 0-2

SRBA

20:00 FT [15] Radnik Surdulica 4 - 1 FK Novi Pazar [16] - 3/4 1-1

CZEC

20:00 FT [10] Teplice 2 - 0 Brno [12] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [13] Sivasspor 1 - 1 Hatayspor [2] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [14] Istanbul BB 1 - 1 Konyaspor [9] - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT [14] Chippa Utd 0 - 0 Cape Town City [12] +1/4 0-0

CROC

20:30 FT NK Osijek 1 - 2 HNK Rijeka 1-1

QATC

20:50 FT [5] Al Garrafa 0 - 5 Al Sadd [6] +2 0-3

ITA3

21:00 FT [A-7] Pro Vercelli 1 - 0 Pergolettese [A-19] - 3/4 1-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-4] Foggia 0 - 0 Vibonese [C-17] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-14] Paganese 1 - 1 Viterbese Calcio [B-19] +0 1-1

ITA3

21:00 FT Casertana 4 - 0 Virtus Francavilla [C-5] +1/4 4-0

ITA3

21:00 FT [B-20] US Fermana 2 - 1 Cesena [B-2] +0 2-0

ITA3

21:00 FT [B-9] Pesaro 2 - 0 Feralpisalo [A-2] +1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [A-6] Lecco 2 - 1 AC Renate [A-5] +0 0-1

ITA3

21:00 FT [A-18] Legnano 0 - 0 Carpi +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-4] Albinoleffe 0 - 0 Luchese [B-13] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT Arezzo 1 - 1 Mantova [A-15] +1/4 1-1

ITA3

21:00 FT 1 [A-17] Piacenza 0 - 0 Giana Erminio [A-16] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-8] Triestina 0 - 0 Gubbio [B-5] - 1/2 0-0

AZEA

21:15 FT [2] Neftchi Baku 2 - 1 Sabah FK [8] - 1 1-0

HUNA

21:15 FT [8] Mezokovesdi SE 2 - 0 Zalaegerzseg [7] - 1/4 2-0

BDNB

22:00 FT [11] SC Covilha 2 - 1 Academico Viseu [12] - 1/4 2-1

ALBA

22:00 FT [3] Kukesi 1 - 2 KF Laci [10] +0 0-1

ALBA

22:00 FT [4] Teuta Durres 1 - 0 Vllaznia Shkoder [2] 1-0

CYPC

22:00 FT AEL Limassol 2 - 0 Nea Salamina [9] - 1 1/4 0-0

UKRC

22:00 FT Dinamo Kiev 0 - 0 Kolos Kovalivka - 1 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

NPA

22:00 FT [8] Golden Arrows 0 - 0 Baroka FC [10] - 1/4 0-0

SRBA

22:05 FT Javor Ivanjica 1 - 1 Indija 1-0

SRBA

22:05 FT [9] Spartak Subotica 3 - 2 Macva Sabac 1-1

SRBA

22:05 FT [8] Proleter NS 2 - 1 Radnicki Nis [10] 1-0

SRBA

22:05 FT 1 [4] Backa Topola 1 - 3 Crvena Zvezda [2] 0-0

BHRA

22:10 FT 1 [8] Al Hadd 4 - 3 East Riffa [5] +0 1-1

TBN3

22:30 FT [A2-3] Numancia 4 - 1 Real Oviedo B [A2-7] 2-1

RMNC

22:30 FT 1 Universitaea Cluj 1 - 3 Pandurii - 1/4 1-0

C1W

22:45 FT [3-1] Barcelona Nữ 4 - 0 Fortuna Hjorring Nữ 2-0

TBN3

22:59 FT [B1-10] Barakaldo 0 - 1 Amorebieta [B1-1] 0-1

DUC3

22:59 FT Lubeck 1 - 0 Hansa Rostock +1/2 0-0

DUC3

22:59 FT Uerdingen 0 - 3 Ingolstadt +1/4 0-1

DUC3

22:59 FT [3] Saarbrucken 4 - 1 Duisburg [17] - 1/2 1-0

BULC

22:59 FT Levski Sofia 3 - 1 Beroe +1/4 1-1

GREC

22:59 FT Lamia FC 1 - 1 PAOK +1 3/4 0-1

CZEC

22:59 FT Slovan Liberec 1 - 0 C. Budejovice [4] - 1/2 0-0

TNKA

22:59 FT [11] Kayserispor 2 - 1 Rizespor [20] - 1/4 0-0

TNKA

22:59 FT Ankaragucu 2 - 1 Galatasaray [6] +1 1-0

CROC

23:00 FT Dinamo Zagreb 2 - 0 Slaven Belupo 0-0

QATC

23:15 FT [4] Sailiya 1 - 4 Al Arabi (QAT) [3] +1/2 1-1

ITA3

23:30 FT [A-3] Alto Adige 3 - 0 Fano 2-0

ITA3

23:30 FT 1 [C-2] Catanzaro 0 - 1 Avellino [C-11] 0-1

ITA3

23:30 FT [C-12] Juve Stabia 0 - 2 Bari [C-1] 0-1

ITA3

23:30 FT [B-4] Modena 3 - 1 Imolese Calcio [B-8] 1-0

ITA3

23:30 FT Ravenna 0 - 1 Matelica 0-1

POLC

23:30 FT [27] Chojniczanka 0 - 3 Cracovia Krakow [16] +1 0-1

HUNA

23:30 FT [12] Ujpest 2 - 0 Budafoki MTE - 1/2 0-0

FINC

23:30 FT [D-2] MP Mikkeli 5 - 0 JIPPO [D-3] - 1/4 2-0

C1W

23:45 FT Man City Nữ 3 - 0 Fiorentina Nữ 2-0

C1W

00:00 FT Rosengard Nữ 2 - 2 St.Polten Nữ 0-1

TBN3

00:00 FT [E1-3] Real Madrid B 1 - 0 Rayo Majada. [E1-2] 0-0

ITA3

00:00 FT [A-9] Juventus U23 2 - 1 Novara 1-1

DUC4T

00:00 FT [2] Wuppertaler 2 - 0 Fortuna Koln [3] +1/4 1-0

DUC4T

00:00 FT [11] Lippstadt 1 - 2 Sportfreunde Lotte [17] +1/4 0-0

DUC4T

00:00 FT [15] A.Aachen 1 - 4 Preussen Munster [4] +1/4 0-2

BDNB

00:00 FT [5] Penafiel 1 - 0 UD Oliveirense - 1/2 0-0

BIC

00:00 FT Eupen 1 - 0 Gent +1/2 0-0

CYPC

00:00 FT [3] Ethnikos Achnas 1 - 1 Olympiakos Nic. 0-1

UKRC

00:00 FT SK Dnipro-1 1 - 1 PFK Aleksandriya 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4

UKRC

00:00 FT Ahrobiznes Volochysk 0 - 0 Shakhtar Donetsk 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

DENA

00:00 FT AC Horsens 2 - 1 Aalborg BK [3] +1/4 1-0

DENA

00:00 FT 1 [7] Aarhus AGF 0 - 1 Nordsjaelland [9] - 1 0-1

C1W

00:15 FT [1-1] Wolfsburg Nữ 2 - 0 LSK Kvinner Nữ 1-0

TSA

00:15 FT [7] St. Gallen 0 - 1 Servette [6] +0 0-1

ANHB

00:30 FT 2 Norwich 1 - 0 Brentford 1 - 1/4 1-0

TBN3

00:30 FT 1 [B1-11] Leioa 1 - 1 Arenas de Guecho [B1-5] 1-1

ITA

00:30 FT 2 [14] Sassuolo 3 - 3 Napoli [1] 2 +1/4 2-1

ITA3

00:30 FT [B-15] Pontedera 2 - 0 Pistoiese [B-21] 1-0

DUCC

00:30 FT Essen 0 - 3 Holstein Kiel [40] +1/2 0-2

BIB

00:30 FT Club Brugge II 1 - 1 Westerlo [1] +1 1/4 1-1

BIB

00:30 FT [7] RWD Molenbeek 2 - 4 RFC Seraing 1-2

TDC

00:30 FT [4-4] Ostersunds 1 - 1 Akropolis IF 0-0

HLB

00:45 FT [19] Almere City 1 - 2 Volendam [1] +0 1-2

ISRA

00:50 FT [10] Maccabi P.Tikva 1 - 1 Maccabi Netanya [7] +0 0-1

ANHA

01:00 FT [18] Burnley 1 - 1 Leicester City [11] 2 +1/4 1-1

ANHA

01:00 FT 1 1 Sheffield Utd 1 - 0 Aston Villa [13] +1/4 1-0

DUC4N

01:00 FT [1] SSV Ulm 1 - 1 Koblenz [14] - 1 1/4 1-0

DUC4N

01:00 FT [13] FSV Frankfurt 2 - 2 Freiburg II +1/4 1-0

PHA

01:00 FT 3 [19] Stade Brestois 3 - 1 Dijon 1 - 3/4 3-1

PHA

01:00 FT 3 [20] Saint Etienne 2 - 3 Lens [2] 2 +0 1-2

PHA

01:00 FT 1 [6] Lyon 1 - 0 Rennes [7] 3 - 3/4 0-0

PHA

01:00 FT 1 2 [18] Metz 0 - 1 Angers [5] 2 +0 0-1

PHA

01:00 FT 3 [4] Nice 2 - 1 Nimes 3 - 1/2 1-0

SCOA

01:00 FT Hamilton 1 - 1 St. Johnstone [8] +3/4 1-0

SCOA

01:00 FT [10] Livingston 0 - 1 Rangers [1] +1 1/4 0-0

GREC

01:00 FT Panathinaikos 1 - 2 Pas Giannina - 3/4 0-2

ISRA

01:00 FT [13] HIK Shmona 2 - 2 Hap. Beer Sheva [1] +1/4 1-1

CZEC

01:00 FT [20] Slavia Praha 10 - 3 Karlovy Vary 6-1

AUTC

01:00 FT [14] Wolfsberger AC 0 - 0 Lask [12] +3/4 0-0

BRARJ

01:00 FT [12] Macae/RJ 0 - 1 Bangu/RJ [11] - 1/4 0-0

LUXA

01:30 FT [3] Dudelange 5 - 1 Rodange 91 [16] 3-1

LUXA

01:30 FT [10] Wiltz 0 - 2 Swift Hesperange [8] 0-1

LUXA

01:30 FT [6] Progres Niedercorn 1 - 0 Mondorf-les. [7] 0-0

LUXA

01:30 FT [14] Racing Union 1 - 0 Jeunesse Esch [9] 0-0

LUXA

01:30 FT [15] RM Hamm Benfica 0 - 1 Hostert [13] 0-1

LUXA

01:30 FT [1] UNA Strassen 1 - 1 Differdange [4] 0-0

LUXA

01:30 FT [5] UT Petange 0 - 0 Etzella Ettelbruc [11] 0-0

LUXA

01:30 FT [2] Fola Esch 2 - 0 Victoria Rosport [12] 1-0

RMNC

01:30 FT Petrolul Ploiesti 0 - 3 Astra Giurgiu +0 0-0

ISRA

01:45 FT [3] Hapoel Tel Aviv 1 - 2 Maccabi Haifa [4] +3/4 1-2

C1W

02:00 FT 1 [1-2] Chelsea Nữ 2 - 0 Atletico Madrid Nữ 0-0

ANHB

02:00 FT 1 [5] QPR 1 - 3 Barnsley [24] +1/4 1-2

ANHB

02:00 FT Watford 2 - 0 Wycombe - 1 1/4 1-0

TBN3

02:00 FT [D2-9] Yeclano Dep. 1 - 2 Lorca Deportiva [D2-10] 1-1

HUNA

02:00 FT [4] MOL Fehervar FC 2 - 2 Paksi [5] - 3/4 1-0

DENA

02:00 FT [2] Kobenhavn 2 - 1 Vejle [12] - 3/4 1-0

ITA3

02:30 FT [B-11] SS Monopoli 1 - 1 AS Bisceglie 0-0

ITA3

02:30 FT 1 [A-14] Virtus Verona 0 - 1 Padova [A-1] 0-0

ITA3

02:30 FT [C-13] Catania 0 - 1 Palermo [C-8] 0-0

POLC

02:30 FT [5] Legia Wars. 1 - 2 Piast Gliwice [22] - 1/2 0-1

TSA

02:30 FT Vaduz 0 - 3 Lausanne Sports [9] +1/4 0-1

TSA

02:30 FT [1] Basel 1 - 1 Young Boys [3] +1 1/2 1-1

ANHB

02:45 FT [16] Bristol City 1 - 2 Bournemouth [1] 1 +1/2 1-1

ANHB

02:45 FT 1 Sheffield Wed. 1 - 2 Rotherham Utd 1 +0 0-1

ITA

02:45 FT Benevento 0 - 3 Verona [13] 1 +1/4 0-2

ITA

02:45 FT [6] Atalanta 5 - 1 Crotone 2 - 2 1/4 1-1

ITA

02:45 FT 2 [19] Cagliari 1 - 0 Bologna [8] 2 +0 1-0

ITA

02:45 FT 1 [9] Fiorentina 1 - 2 Roma [4] 2 +1/2 0-0

ITA

02:45 FT 1 [18] Genoa 1 - 1 Sampdoria [17] +1/4 0-0

ITA

02:45 FT 4 [2] AC Milan 1 - 1 Udinese [10] 1 - 3/4 0-0

DUCC

02:45 FT 3 [5] Leipzig 2 - 0 Wolfsburg [38] 2 - 1/2 0-0

BIC

02:45 FT Anderlecht 1 - 0 Cercle Brugge - 1 1-0

TBNC

03:00 FT 3 Barcelona 2 - 0 Sevilla 5 2 - 1 1/4 1-0

TS 90': 2-0; TONG TS: 2-2; HP: 1-0

PHA

03:00 FT 3 [17] Bordeaux 0 - 1 PSG [1] 3 +1 0-1

PHA

03:00 FT [11] Lille 2 - 0 Marseille [3] 1 - 3/4 0-0

PHA

03:00 FT 2 [13] Montpellier 1 - 1 Lorient [12] 3 - 1/2 1-1

PHA

03:00 FT [9] Nantes 1 - 2 Stade Reims [15] 5 +0 1-1

PHA

03:00 FT 3 [8] Strasbourg 1 - 0 Monaco [10] +1/2 0-0

HLC

03:00 FT Heerenveen 0 - 3 Ajax +1 3/4 0-1

BRARJ

03:00 FT [4] Volta Redonda/RJ 2 - 2 Madureira/RJ [8] - 1 1-0

BRASP

03:00 FT 1 [A-2] Inter Limeira/SP 0 - 4 Sao Paulo/SP [B-1] +1 1/4 0-1

BRASP

03:00 FT [D-3] Santos/SP 1 - 1 Ferroviaria/SP [B-2] +0 1-0

COLB

03:00 FT [9] Real Cartagena 1 - 1 Boca Juniors Cali [13] - 1/4 1-0

COLB

03:00 FT [4] Leones FC 1 - 0 Llaneros FC [12] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [8] Atletico 0 - 1 Tigres(COL) [11] - 1/4 0-0

AUTC

03:05 FT Sturm Graz 0 - 4 RB Salzburg [1] +1 1/2 0-1

ANHA

03:15 FT 1 [14] Crystal Palace 0 - 0 Man Utd [6] +1 1/4 0-0

ANHB

03:15 FT [7] Stoke City 1 - 2 Swansea City [14] 1 +0 1-1

BDNC

03:15 FT Porto 2 - 3 Braga - 1/2 1-3

BRARJ

04:00 FT [6] Botafogo/RJ 0 - 0 Boavista/RJ [9] 0-0

COLB

04:00 FT [7] Fortaleza 1 - 1 Union Magdalena [2] - 3/4 0-1

CRCA

04:00 FT Limon 0 - 2 Herediano [1] +1/2 0-1

BRAMG

05:00 FT [11] Boa Esporte/MG 0 - 0 Pouso Alegre/MG [6] 0-0

BRAMG

05:00 FT [12] Coimbra/MG 0 - 1 Patrocinense/MG [10] 0-1

BRASP

05:00 FT [A-1] Corinthians/SP 2 - 2 Palmeiras/SP [C-2] 1-2

LIB

05:15 FT Caracas 2 - 0 Cesar Vallejo 1-0

BRAMG

05:15 FT [8] Athletic Club/MG 0 - 1 America/MG [2] 0-0

BRASP

05:30 FT [D-4] Sao Caetano/SP 0 - 2 Bragantino/SP [C-1] +1 1/2 0-2

BRAMG

06:00 FT [5] URT/MG 1 - 0 Uberlandia/MG [9] 1-0

BRARS

06:00 FT [7] Aimore/RS 2 - 0 Esportivo/RS [12] 0-0

BRARS

06:00 FT [4] Ypiranga/RS 3 - 3 Novo Hamburgo/RS [10] 2-2

BRARS

06:00 FT 1 [2] Gremio/RS 4 - 1 Brasil Pelotas/RS [9] 3-0

COLB

06:00 FT [1] Atletico Huila 3 - 1 Valledupar [6] - 1/2 3-0

MEXB

06:00 FT [16] Mineros de Zac. 2 - 0 Cancun FC [12] - 1/2 1-0

CRCA

06:00 FT [7] Sporting (CRC) 0 - 1 Perez Zeledon [12] +0 0-0

COLB

06:30 FT [16] Real San Andres 1 - 2 Orsomarso [10] - 1/2 1-1

BRARJ

07:00 FT [5] Vasco DG/RJ 0 - 1 Portuguesa/RJ [3] +0 0-1

LIB

07:30 FT Guarani CA 1 - 1 Royal Pari - 1 1/4 0-0

ARGC

07:30 FT [1] Boca Juniors 2 - 1 Claypole [32] - 2 1/2 1-1

BRAMG

07:30 FT [3] Cruzeiro/MG 0 - 1 Caldense/MG [7] - 1 1/4 0-1

MEXA

08:00 FT [15] Juarez 1 - 6 Monterrey [4] +1/2 1-2

MEXA

08:00 FT [14] Queretaro 2 - 2 Chivas Guad. [10] +1/4 1-1

COLA

08:05 FT [17] Patriotas 0 - 1 America Cali [8] 0-0

MEXB

08:05 FT [7] Pumas Tabasco 0 - 1 Morelia [3] +1/2 0-1

CRCA

09:00 FT 1 [9] Guadalupe FC 1 - 3 Alajuelense [5] +1/2 1-1

CRCA

09:00 FT [4] Dep. Saprissa 1 - 1 San Carlos [11] - 1 0-0

MEXA

10:00 FT [6] Cruz Azul 1 - 0 Mazatlan FC [11] - 1 1/4 0-0

MEXB

10:05 FT [6] Sonora 2 - 0 Oaxaca [17] - 1/2 1-0

MEXA

10:06 FT [18] Club Tijuana 0 - 2 Club America [1] +0 0-0

Kết quả bóng đá ngày 03/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 03/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 03/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 03/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2