KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 28/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQB

14:00 FT [1] Jeju Utd 1 - 1 Gyeongnam [6] - 1/4 1-1

AUTB

15:30 FT [13] Vorwarts Steyr 1 - 2 Austria Klagenfurt [4] +3/4 1-2

NHATB

16:00 FT [8] Kyoto Sanga 2 - 0 Jubilo Iwata [11] +0 1-0

HQA

16:00 FT 1 [1] Ulsan Hyundai 0 - 2 Jeonbuk H.Motor [2] +0 0-1

HQB

16:00 FT [3] Jeonnam Dragons 1 - 2 Suwon FC [2] +1/4 0-0

NHATB

16:30 FT [19] Ryukyu 1 - 1 Avispa Fukuoka [1] +1/2 1-0

NHAT3

16:30 FT [10] Kataller Toyama 1 - 1 Nagano Parceiro [2] - 1/2 1-0

NHAT3

17:00 FT [17] Kamatamare San. 2 - 3 Gamba Osaka U23 [12] - 1/4 0-1

HQA

17:00 FT [8] Suwon Bluewings 0 - 1 Sangju Sangmu [4] - 1/4 0-0

HQB

17:00 FT [7] Bucheon 1995 2 - 3 Seoul E-Land [5] +0 1-0

POLB

17:40 FT Wigry Suwalki 2 - 4 GKS Belchatow [14] +0 0-3

ANHB

18:00 FT [2] Bristol City 1 - 2 Sheffield Wed. [13] +1/4 0-1

DUC3

18:00 FT [19] Meppen 0 - 2 Ingolstadt [7] +1/4 0-1

DENB

18:00 FT [3] Fremad Amager 2 - 0 Roskilde - 1/4 1-0

FA

19:00 FT Sheffield Utd 1 - 2 Arsenal +1/4 0-1

TBNA

19:00 FT [20] Levante 4 - 2 Real Betis [8] +0 2-0

DUC3

19:00 FT [18] Magdeburg 0 - 1 Sonnenhof - 1 1/4 0-0

LITA

19:00 FT [3] Kauno Zalgiris 0 - 1 Suduva [2] 0-0

DENA

19:00 FT 1 [9] Randers 0 - 3 AC Horsens [12] - 1/2 0-1

CZEA

19:30 FT [15] Opava 0 - 0 Pribram [17] - 1/4 0-0

CZEA

19:30 FT [4] Sigma Olomouc 3 - 1 MFk Karvina [8] +0 2-0

CZEA

19:30 FT [12] Teplice 4 - 1 Zlin [11] - 1/4 1-1

TDA

19:30 FT [5] Djurgardens 5 - 0 Kalmar [16] - 1/2 4-0

TDA

19:30 FT [9] Mjallby AIF 2 - 1 Hammarby [6] +3/4 0-1

TDA

19:30 FT [7] Sirius 2 - 2 Goteborg [13] +0 1-1

TDB

19:30 FT [9] GAIS 0 - 1 Brage [7] - 1/4 0-1

TDB

19:30 FT [1] Degerfors IF 0 - 1 Norrby [14] 1 - 1/2 0-1

POLA

20:00 FT [5] Jagiellonia 1 - 2 Lechia GD [9] - 1/4 1-0

BLRA

20:00 FT [5] Torpedo Zhodino 1 - 0 Vitebsk [10] - 1/4 0-0

FINC

20:00 FT [A-3] Inter Turku 5 - 0 Lahti [A-4] - 1/2 1-0

DENB

20:00 FT Nykobing 1 - 1 Hvidovre IF [10] - 1/4 1-1

POLB

20:10 FT Podbeskidzie 2 - 0 Stomil Olsztyn [11] - 3/4 0-0

ANHB

20:15 FT [20] Nottingham Forest 3 - 1 Huddersfield [9] - 1/4 1-0

DUB

20:30 FT [2] Holstein Kiel 1 - 1 Nurnberg [6] +3/4 0-1

DUB

20:30 FT [3] Jahn Regensburg 1 - 2 Erzgebirge Aue [4] - 1/4 1-1

DUB

20:30 FT Wehen 5 - 3 St. Pauli [8] - 1/4 3-2

DUB

20:30 FT A.Bielefeld 3 - 0 Heidenheim [13] +1/4 2-0

DUB

20:30 FT Dynamo Dresden 2 - 2 Osnabruck [9] +1/4 1-0

DUB

20:30 FT [17] Greuther Furth 1 - 2 Karlsruher [14] +1/4 1-1

DUB

20:30 FT [1] Hamburger 1 - 5 Sandhausen [7] - 1 1/2 0-2

DUB

20:30 FT [5] Hannover 96 2 - 0 Bochum [10] - 1/2 1-0

DUB

20:30 FT Stuttgart 1 - 3 Darmstadt [11] - 1 1/4 1-1

NGA

20:30 FT 1 [13] Ural S.r. 2 - 1 FK Tambov [12] +0 1-0

ARMA

20:30 FT [3] Alashkert 0 - 1 FC Noah [5] 0-0

ARMA

20:30 FT [7] Lori Vanadzor 2 - 1 Ararat-Armenia [8] 0-1

ICEB

21:00 FT [2] Leiknir Rey. 0 - 0 Vestri [6] -

ICEB

21:00 FT [4] UMF Grindavik 1 - 0 Trottur Rey. [11] -

LITA

21:00 FT [5] FK Riteriai 0 - 7 Zalgiris [1] 0-4

RMNA

21:00 FT 1 [14] Dinamo Bucuresti 0 - 1 Voluntari [9] - 1/4 0-0

TSA

21:00 FT [1] St. Gallen 3 - 2 Thun - 3/4 3-0

TSA

21:00 FT [5] Basel 2 - 0 Sion [7] - 1 0-0

TSA

21:00 FT [10] Zurich 1 - 0 Lugano [4] +0 0-0

DENA

21:00 FT Hobro I.K. 2 - 1 Esbjerg FB +1/2 0-1

CZEA

21:30 FT 1 [3] Vik.Plzen 2 - 1 Sparta Praha [1] - 3/4 0-0

TNKB

21:30 FT Hatayspor 2 - 0 Balikesirspor [11] - 1 1/4 0-0

FA

22:00 FT Leicester City 0 - 1 Chelsea +1/4 0-0

TBNA

22:00 FT [2] Villarreal 2 - 0 Valencia [13] - 1/4 2-0

TBNB

22:00 FT [11] Mirandes 2 - 2 Almeria [21] +1/4 1-2

TBNB

22:00 FT [5] Sporting Gijon 2 - 0 Lugo [12] - 1/2 1-0

ALBA

22:00 FT [6] Kukesi 1 - 0 Bylis Ballsh [2] 1-0

ALBA

22:00 FT [10] Vllaznia Shkoder 0 - 3 Teuta Durres [9] 0-1

BLRA

22:00 FT [8] Rukh Brest 3 - 0 Belshina Bobruisk [15] - 1/2 3-0

CZEB

22:00 FT [11] Sellier&Bellot Vlasim 1 - 1 Slavoj Vysehrad [13] 1-0

CZEB

22:00 FT [9] SK Prostejov 2 - 1 Hradec Kralove [1] 0-1

CZEB

22:00 FT MFK Vitkovice 2 - 2 SK Lisen [3] 0-1

CZEB

22:00 FT [4] Usti & Labem 3 - 3 Fotbal Trinec [14] 2-1

CZEB

22:00 FT Brno 6 - 1 Vik.Zizkov [2] 4-1

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 3 - 0 Hartberg [11] - 3 1/2 1-0

AUTA

22:00 FT [5] Lask 0 - 1 Wolfsberger AC [10] - 3/4 0-0

ITA

22:15 FT [1] AC Milan 2 - 0 Roma [8] +0 0-0

ANHA

22:30 FT Watford 1 - 3 Southampton [12] - 1/4 0-1

ARMA

22:30 FT [6] Urartu 0 - 1 Pyunik [9] 0-1

POLA

22:30 FT [8] Slask Wroclaw 2 - 2 Lech Poznan [11] +1/4 0-1

TNKA

22:30 FT [9] Sivasspor 0 - 2 Kayserispor [12] - 1 0-1

TNKA

22:30 FT [13] Rizespor 2 - 2 Denizlispor [16] - 1/4 1-2

TDA

22:30 FT [10] AIK Solna 2 - 2 Malmo [1] +1/4 1-0

TDA

22:30 FT [4] Elfsborg 1 - 1 Orebro [11] - 1/2 0-1

TDB

22:30 FT [16] Ljungskile SK 2 - 0 Trelleborgs [13] - 1/4 1-0

IRNA

22:45 FT [4] Teraktor Sazi 0 - 1 Nassaji Mazandaran [9] -

LITA

22:59 FT [6] FK Panevezys 2 - 1 Banga [4] 1-0

NORA

22:59 FT [13] Sandefjord 0 - 1 Haugesund [10] +1/4 0-1

NORA

22:59 FT [2] Molde 4 - 1 Stabaek [8] - 1 2-0

NORA

22:59 FT [11] Stromsgodset 1 - 1 Aalesund [16] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 2 - 1 Sarpsborg [9] - 1 1-0

NORA

22:59 FT [15] Mjondalen 1 - 2 Kristiansund [5] +0 0-0

SVKA

22:59 FT [6] Ruzomberok 2 - 1 MSK Zilina [3] +0 1-0

SLOA

22:59 FT [1] Mura 0 - 1 Domzale [7] - 1/4 -

DENA

22:59 FT [7] Nordsjaelland 0 - 2 Brondby [1] - 1/4 0-1

IRNA

22:59 FT [6] Shahr Khodrou 2 - 1 Zobahan [12] 1-1

ICEB

23:00 FT [10] Magni Grenivik 1 - 2 Fram Rey. [3] -

ICEB

23:00 FT [8] Afturelding 1 - 2 Vestmannaeyjar [5] -

ICEB

23:00 FT [12] Leiknir Faskr. 2 - 3 Thor Akureyri [7] -

ICEB

23:00 FT [9] Vik. Olafsvik 0 - 4 Keflavik [1] -

UKRA

23:00 FT [5] FC Mariupol 2 - 1 SK Dnipro-1 [10] 2-1

GREA

23:15 FT [1] Aris Salonica 0 - 2 PAOK [4] +1/2 0-2

GREA

23:30 FT [11] Panetolikos 1 - 1 Asteras Tripolis [6] - 1 1-1

UKRA

23:30 FT [7] Desna Chernigiv 3 - 2 Dinamo Kiev [1] +3/4 2-1

UKRA

23:30 FT [2] Vorskla 0 - 0 Olimpik Donetsk [8] +0 0-0

IRNA

23:30 FT [13] Peykan 1 - 3 Persepolis [1] 0-1

IRNA

23:30 FT [7] Sanat Naft 2 - 0 Pars Jonoubi Jam [15] 1-0

IRNA

23:30 FT [16] Shahin Bushehr 2 - 2 Naft M. Soleyman [8] 0-1

BLRA

00:00 FT [13] FK Gorodeya 0 - 2 Isloch [6] +1/4 0-1

GEOA

00:00 FT [6] Torpedo Kut. 2 - 2 Chikhura Sach. [9] 0-1

RMNA

00:00 FT [3] CFR Cluj 2 - 3 FC Uni.Craiova [1] - 1/2 0-1

CZEA

00:00 FT [2] Slavia Praha 4 - 0 Jablonec [6] - 1 1/2 2-0

TNKB

00:00 FT [12] Akhisar Bld. 1 - 0 Umraniyespor [15] 0-0

TNKB

00:00 FT Fatih Karagumruk 1 - 0 Istanbulspor AS [2] - 1/2 0-0

FA

00:30 FT Newcastle 0 - 2 Man City +1 3/4 0-1

TBNA

00:30 FT [7] Granada 1 - 2 Eibar [15] +0 0-1

TBNB

00:30 FT 1 [4] Malaga 2 - 0 Girona [16] +1/4 1-0

TBNB

00:30 FT Numancia 1 - 0 Real Oviedo [14] +0 1-0

ITA

00:30 FT [2] Sassuolo 3 - 3 Verona [7] - 1/4 0-0

ITA

00:30 FT [3] Napoli 3 - 1 SPAL 1907 - 1 1/2 2-1

ITA

00:30 FT [9] Sampdoria 1 - 2 Bologna [16] +0 0-0

ITA

00:30 FT [17] Udinese 2 - 3 Atalanta [4] +1 1-1

AUTA

00:30 FT [6] Sturm Graz 2 - 3 Rapid Wien [2] +1/2 2-0

ISRA

00:45 FT [10] Hapoel Haifa 0 - 0 Beitar Jerusalem [7] +1/4 0-0

ALBA

01:00 FT [8] Skenderbeu 1 - 2 KF Tirana [4] 1-0

BULA

01:00 FT [3] Beroe 1 - 2 Levski Sofia [9] - 1/2 1-1

ISRA

01:00 FT [3] Hapoel Kfar Saba 0 - 1 Sektzia Nes Tziona +1/4 0-1

ISRA

01:00 FT [6] Bnei Yehuda 2 - 0 HIK Shmona [5] +0 0-0

ISRA

01:00 FT 1 [11] Maccabi Netanya 2 - 5 Ashdod [4] - 1/4 1-3

TNKA

01:00 FT 1 [20] Istanbul BB 1 - 1 Galatasaray [8] - 1/2 0-0

TNKA

01:00 FT [17] Gaziantep B.B 1 - 1 Antalyaspor [4] - 1/4 0-0

DENA

01:00 FT [10] Kobenhavn 1 - 2 Midtjylland [5] +0 0-1

GREA

01:30 FT [5] AEK Athens 1 - 2 Olympiakos [2] +3/4 0-2

NORA

01:30 FT [12] Brann 1 - 2 Rosenborg [3] - 1/4 1-1

SLOA

01:45 FT 1 [3] O.Ljubljana 1 - 0 Maribor [2] +0 0-0

ICEA

02:15 FT [8] IA Akranes 1 - 2 KR Reykjavik [5] +3/4 0-0

ICEA

02:15 FT [9] HK Kopavogur 0 - 4 Valur Rey. [1] -

TBNB

02:45 FT [2] Fuenlabrada 1 - 1 Extremadura UD - 1/4 1-1

ITA

02:45 FT 1 [18] Parma 1 - 2 Inter Milan [6] +1 1-0

TBNA

03:00 FT Espanyol 0 - 1 Real Madrid [3] +1 1/4 0-1

BDNA

03:00 FT [17] Boavista 1 - 0 Santa Clara [4] +0 1-0

USA

11:00 Hoãn [Tay-1] Seattle Sounders - New York City [Dong-6] -

UKRA

21:00 Hoãn 1 [5] FC Mariupol - Dnipro +1/4 2-0

USA

06:00 Hoãn [Dong-2] Philadelphia Union - Vancouver WC [Tay-9] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-3] Columbus Crew - Atlanta United [Dong-11] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-13] Cincinnati - Dallas [Tay-6] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-14] D.C. Utd - Minnesota Utd [Tay-5] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-10] Chicago Fire - Orlando City [Dong-4] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-1] Toronto - Real Salt Lake [Tay-8] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-12] Inter Miami - New England [Dong-5] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-10] Houston Dynamo - Colorado Rapids [Tay-11] -

Kết quả bóng đá ngày 28/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 28/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 28/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 28/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 5 7 12
3 Leeds Utd 6 3 10
4 Liverpool 5 0 10
5 Leicester City 5 4 9
6 Arsenal 5 2 9
7 Wolves 5 -2 9
8 Tottenham 5 7 8
9 Chelsea 5 4 8
10 West Ham Utd 5 4 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1