KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 27/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

13:00 FT Hang Yuan Nữ 0 - 2 Inter Taoyuan FC Nữ +3/4 0-1

NHAT3

13:00 FT [11] Grulla Morioka 0 - 4 Blaublitz Akita [1] +3/4 0-2

NHAT3

13:00 FT [14] Fukushima Utd 2 - 0 Vanraure Hachinohe [16] +1/4 2-0

NHAT3

14:00 FT [13] Azul Claro Numazu 2 - 1 Fujieda MYFC [9] +1/2 0-1

HQ3

14:00 FT [11] GimPo Citizen 1 - 1 Cheongju FC [8] 1-0

NHAT3

15:00 FT [4] Sagamihara 0 - 0 Yokohama SCC [15] +0 0-0

HQ3

15:00 FT [13] Yangju FC 0 - 2 Busan Transp. [4] +1/2 0-2

HQ3

15:00 FT [12] Pyeongtaek FC 1 - 2 Hwaseong FC [5] 1-0

HQ3

15:00 FT [2] Gyeongju KHNP 2 - 1 Jeonju EM [14] - 1 1/2 1-0

GHW

15:30 FT Taipei Bear Nữ 3 - 7 Hualien Nữ +1/2 1-3

AUSSL

15:30 FT [9] Adelaide Olympic 1 - 1 Adelaide Utd U21 [10] - 1/4 1-1

NHATB

16:00 FT [6] Ventforet Kofu 3 - 3 Alb. Niigata (JPN) [5] - 1/4 2-2

NHATB

16:00 FT [22] Ehime FC 4 - 3 Tokushima Vortis [2] +1/2 0-3

NHATB

16:00 FT [8] Tokyo Verdy 1 - 1 Machida Zelvia [14] +1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [12] Zweigen Kan. 0 - 0 Matsumoto Yama. [20] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 0 - 1 Gainare Tottori [7] - 1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [3] Roas. Kumamoto 3 - 2 Kagoshima [5] +0 2-1

NHAT3

16:00 FT [6] FC Gifu 0 - 0 FC Imabari [8] - 3/4 0-0

ESTA

17:00 FT [5] Tulevik Viljandi 2 - 1 Tallinna Kalev [10] 1-1

ESTA

17:00 FT [9] Kuressaare 0 - 4 Flora Tallinn [1] +2 3/4 0-2

NHATB

17:00 FT [16] JEF United Chiba 0 - 1 Omiya Ardija [17] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [9] Montedio Yama. 1 - 0 Tochigi SC [11] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [18] Thespa Kusatsu 1 - 3 Mito Hollyhock [13] +1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [15] Okayama 2 - 2 Renofa Yamaguchi [21] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [3] V-Varen Nagasaki 2 - 1 Giravanz Kita. [4] - 1/4 1-0

HQA

17:00 FT [8] FC Seoul 1 - 0 Incheon Utd [12] - 1/2 0-0

HQA

17:00 FT [10] Busan I'Park 1 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 0-1

HQB

17:00 FT [8] Ansan Greeners 1 - 1 Chungnam Asan [10] - 1/4 1-1

HQB

17:00 FT [6] Daejeon Hana Citizen 3 - 3 Anyang [9] - 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [10] Changwon City 0 - 3 Mokpo City [9] 0-1

HQ3

17:00 FT [3] Gangneung City 5 - 0 Chuncheon FC [15] 0-0

HQ3

17:00 FT [7] Cheonan City 2 - 0 Gyeongju Citizen [16] 2-0

HQ3

17:00 FT [1] Gimhae City 1 - 0 Daejeon Korail [6] 0-0

POLB

17:40 FT [7] Miedz Legnica 0 - 0 Warta Poznan +0 0-0

GHCLB

18:00 FT FK Gorodeya Re. 0 - 2 Isloch Re. 0-0

NGA

18:00 FT FK Orenburg 0 - 3 Krasnodar [6] +1 -

TDB

18:00 FT 1 [10] Eskilstuna City 1 - 3 Umea [15] +0 1-0

DENB

18:00 FT Vejle 2 - 0 Fredericia [2] - 1/2 1-0

HQA

18:00 FT [5] Daegu 2 - 1 Gangwon [6] - 3/4 0-0

ANHA

18:30 FT [2] Aston Villa 0 - 1 Wolves [6] +1/2 0-0

ANHB

18:30 FT 1 [5] Swansea City 0 - 1 Luton Town [12] - 3/4 0-0

ANHB

18:30 FT Charlton Athletic 1 - 0 QPR [16] +1/4 1-0

ANHB

18:30 FT [20] Preston North End 1 - 3 Cardiff City [14] - 1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Torpedo Zhodino Re. 3 - 1 Vitebsk Re. 2-1

ANHB

19:00 FT [22] Barnsley 0 - 0 Millwall [6] +0 0-0

ANHB

19:00 FT [23] Derby County 2 - 1 Reading [1] - 1/4 2-0

TBNA

19:00 FT [14] Athletic Bilbao 3 - 1 Mallorca - 3/4 2-0

DUC3

19:00 FT CZ Jena 1 - 2 Bayern Munich II [13] +1 1/2 1-1

DUC3

19:00 FT Wurzburger 3 - 1 Hansa Rostock [4] +0 2-0

DUC3

19:00 FT [6] Zwickau 3 - 2 Ein.Braunschweig +1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [3] Munchen 1860 3 - 0 Unterhaching [11] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [12] Waldhof Man. 0 - 0 Preussen Munster - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [15] Duisburg 2 - 2 Hallescher [14] - 1/4 1-2

DUC3

19:00 FT [17] Kaiserslautern 3 - 0 Vik.Koln [2] - 1/2 1-0

DENB

19:00 FT [1] Viborg 4 - 2 HB Koge [8] - 1/2 2-1

RMNA

19:30 FT [5] Chindia Targoviste 0 - 2 Politehnica Iasi - 1/4 0-1

POLA

20:00 FT [11] Wisla Plock 2 - 0 LKS Lodz - 3/4 2-0

ESTA

20:00 FT 1 [7] Trans Narva 4 - 4 Levadia T. [4] +3/4 3-2

FINC

20:00 FT [C-3] Haka 2 - 3 Helsinki [A-1] +1 1-2

CZEA

20:00 FT [16] C. Budejovice 0 - 2 Mlada Boleslav [14] - 1/4 0-1

TDA

20:00 FT [8] Ostersunds 2 - 4 Norrkoping [2] +3/4 1-1

TDB

20:00 FT [5] Akropolis IF 2 - 0 Orgryte [11] +0 2-0

AUTB

20:00 FT [6] Grazer AK 1 - 1 Dornbirn [5] - 1 1/4 1-1

AUTB

20:00 FT [2] Liefering 3 - 2 Kapfenberg [15] - 2 1/4 2-2

AUTB

20:00 FT [8] Floridsdorfer AC 1 - 1 Austria Wien II [16] +0 0-1

AUTB

20:00 FT [7] LASK Juniors 1 - 3 SKU Amstetten [13] - 1/2 1-1

POLB

20:10 FT Olimpia Grudz. 2 - 4 GKS Tychy [6] +1/4 0-1

HUNA

20:15 FT [8] Zalaegerzseg 1 - 1 MOL Fehervar FC [2] +0 0-1

DUA

20:30 FT [6] Augsburg 1 - 2 Leipzig [1] +1 1/4 0-1

DUA

20:30 FT [10] Union Berlin 3 - 0 Fort.Dusseldorf +1/4 1-0

DUA

20:30 FT [7] Wer.Bremen 6 - 1 FC Koln [16] - 1 3-0

DUA

20:30 FT [3] B.Dortmund 0 - 4 Hoffenheim [8] - 1/2 0-2

DUA

20:30 FT [4] Ein.Frankfurt 3 - 2 Paderborn 07 - 2 2-0

DUA

20:30 FT [12] Freiburg 4 - 0 Schalke 04 [17] - 1/4 2-0

DUA

20:30 FT [9] B.Leverkusen 1 - 0 Mainz [18] - 1 1/2 1-0

DUA

20:30 FT [11] M.gladbach 2 - 1 Hertha Berlin [15] - 1 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [13] Wolfsburg 0 - 4 Bayern Munich [2] +1 0-2

NGA

20:30 FT [2] Spartak Moscow 0 - 0 Ufa [15] - 1/2 0-0

BLRA

20:30 FT [11] FK Minsk 1 - 1 Shakhter Soligo. [3] +1 0-0

BULA

20:30 FT Vitosha Bistritsa 0 - 1 Tsarsko Selo [6] +1 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Ruh Brest Re. 2 - 1 Belshina Babruisk Re. 1-0

ANHB

21:00 FT [18] Birmingham 3 - 3 Hull City - 1/2 0-2

ANHB

21:00 FT Leeds Utd 3 - 0 Fulham - 3/4 1-0

ANHB

21:00 FT 1 [10] Stoke City 0 - 2 Middlesbrough [11] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT Wigan 2 - 0 Blackburn Rovers [15] +0 0-0

UKRA

21:00 FT 1 Karpaty Lviv 1 - 1 FC Lviv [14] 0-1

UKRA

21:00 FT [4] Kolos Kovalivka 2 - 1 PFK Aleksandriya [6] +1/4 2-0

DENB

21:00 FT [12] Skive IK 2 - 0 Naestved BK +0 0-0

UZBA

21:00 FT [5] Metallurg Bekabad 1 - 3 Navbahor [7] 1-2

UZBA

21:00 FT [2] FK AGMK 1 - 0 Mash'al Mubarek [10] 0-0

NGA

21:30 FT [9] Rubin Kazan 0 - 2 Lok. Moscow [4] +1/4 0-2

TNKB

21:30 FT [14] Osmanlispor 1 - 3 Erzurum BB +1/2 1-2

TNKB

21:30 FT [16] Eskisehirspor 2 - 2 Altay [8] +1 1/2 0-0

TBNA

22:00 FT [17] Celta Vigo 2 - 2 Barcelona [9] +1 1/2 0-1

TBNB

22:00 FT Deportivo 2 - 1 SD Ponferradina [4] +0 0-0

ALBA

22:00 FT [7] Partizani Tirana 1 - 0 KF Laci [3] 1-0

ARMA

22:00 FT [1] Ararat Y 1 - 4 Shirak [10] 1-1

SVKA

22:00 FT [7] Sered 1 - 0 Nitra [4] - 1/4 0-0

SVKA

22:00 FT [10] FK Pohronie 1 - 0 Zlate Moravce [8] - 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [5] Dukla Praha 3 - 0 MFK Chrudim [7] 2-0

CZEB

22:00 FT Banik Sokolov 1 - 0 Varnsdorf [8] 1-0

AUTA

22:00 FT [4] Austria Wien 2 - 5 St.Polten [3] - 1/2 2-2

AUTA

22:00 FT [7] Wattens 0 - 1 SCR Altach [12] +1/4 0-1

AUTA

22:00 FT Mattersburg 1 - 2 Admira [8] +1/4 1-0

ITA

22:15 FT Brescia 2 - 2 Genoa [12] +1/4 2-1

ITA3

22:30 FT 1 US Pianese 0 - 0 Pergolettese [A-14] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT ArzignanoChiampo 1 - 2 Imolese Calcio [B-7] +0 0-2

POLA

22:30 FT [4] Legia Wars. 1 - 1 Piast Gliwice [16] - 3/4 0-0

BLRA

22:30 FT [2] Neman Grodno 1 - 0 Dinamo Brest [7] +1/4 1-0

HUNA

22:30 FT [12] Diosgyori 0 - 2 Varda SE [7] +1/4 0-2

HUNA

22:30 FT [5] Ujpest 5 - 0 Kaposvar 3-0

HUNA

22:30 FT Debreceni 1 - 1 Paksi [3] 0-1

CZEA

22:30 FT [9] Bohemians 1905 2 - 1 Slovacko [10] +0 0-1

TNKA

22:30 FT [2] Fenerbahce 3 - 2 Malatyaspor [15] - 1 0-0

TDB

22:30 FT [3] Osters 0 - 0 Vasteras [8] +0 0-0

TDB

22:30 FT [6] GIF Sundsvall 1 - 1 Dalkurd FF [12] - 1/4 1-1

TDB

22:30 FT [2] Halmstads 3 - 0 Jonkopings [4] 1 - 1/4 0-0

POLB

22:40 FT Stal Mielec 2 - 0 Radomiak Radom [8] - 1/4 2-0

BULA

22:45 FT [13] Slavia Sofia 0 - 0 Cska Sofia [4] +1/4 0-0

ITA3

22:59 FT Rende 1 - 0 AZ Picerno +1/4 0-0

NGA

22:59 FT [7] Din. Moscow 0 - 0 CSKA Moscow [3] +1/4 0-0

ESTA

22:59 FT 1 [2] Paide Linname. 2 - 0 TJK Legion [8] 1-0

NORA

22:59 FT [14] Start Kristiansand 0 - 5 Odd Grenland [6] +0 0-2

SVKA

22:59 FT [12] Zemplin Michalovce 2 - 2 Spartak Trnava [5] - 1/4 0-2

SLOA

22:59 FT 1 [4] Tabor Sezana 0 - 0 NK Bravo [5] +0 0-0

DENA

22:59 FT [4] Sonderjyske 1 - 0 Silkeborg IF - 1 0-0

ALBA

23:15 FT Flamurtari Vlore 6 - 1 Luftetari Gjiro. 2-0

GREA

23:15 FT Panionios 2 - 1 Xanthi - 1/4 1-0

TSA

23:15 FT [8] Luzern 2 - 2 Servette [6] +0 0-2

TSB

23:15 FT [1] Stade L. Ouchy 1 - 1 Schaffhausen [6] - 1/2 1-0

FA

23:30 FT 1 Norwich 1 - 1 Man Utd +1 1/4 0-0

TS 90': 1-1; TS HP: 0-1

ITA3

23:30 FT [B-17] Fano 2 - 0 Ravenna [B-15] +0 0-0

UKRA

23:30 FT [3] Shakhtar Donetsk 0 - 0 Zorya [9] 0-0

ISRA

23:45 FT [12] Hapoel Hadera 2 - 2 Hapoel Raanana 2-1

ITA3

00:00 FT [C-20] AS Bisceglie 0 - 1 Sicula Leonzio +0 0-1

NGA

00:00 FT [8] Rostov 2 - 1 Arsenal-Tula [11] 2-0

GEOA

00:00 FT [2] Dila Gori 1 - 1 Samtredia [8] 1-1

RMNA

00:00 FT 1 [4] Sepsi OSK 3 - 3 Viitorul C. [8] +0 1-2

TNKB

00:00 FT [4] Adana Demirspor 4 - 2 Giresunspor [7] - 3/4 2-0

TNKB

00:00 FT [18] Menemen Bld 1 - 1 Boluspor [17] +1/4 0-0

TBNA

00:30 FT [11] Osasuna 2 - 1 Leganes +0 1-0

TBNB

00:30 FT 1 Cadiz 0 - 2 Tenerife [14] +0 0-1

TBNB

00:30 FT [5] Las Palmas 1 - 1 Elche - 1/4 1-1

ITA

00:30 FT [13] Cagliari 4 - 2 Torino [20] - 1/4 2-0

BLRA

00:30 FT [1] Bate Borisov 0 - 2 Dinamo Minsk [6] - 1/2 0-0

ISRA

00:45 FT [1] Maccabi Haifa 2 - 1 Hap. Beer Sheva [8] 1-0

ITA3

01:00 FT [A-17] US Olbia 1 - 0 Giana Erminio [A-12] - 1/4 0-0

POLA

01:00 FT [3] Gornik Zabrze 0 - 1 Wisla Krakow [13] - 1/2 0-0

BULA

01:00 FT [2] Ludogorets 6 - 1 Lok. Plovdiv [1] - 1 4-0

CROA

01:00 FT [1] Dinamo Zagreb 0 - 0 NK Osijek [3] - 3/4 0-0

HUNA

01:00 FT [6] Puskas Akademia 2 - 1 Budapest Honved [10] - 1 1/4 1-1

HUNA

01:00 FT [1] Ferencvaros 1 - 0 Mezokovesdi SE [11] - 3/4 1-0

ISRA

01:00 FT [9] Maccabi TA 3 - 0 Hapoel Tel Aviv [13] 0-0

SVKA

01:00 FT [11] Senica 1 - 3 Trencin [9] +3/4 0-3

SLOA

01:00 FT [9] Aluminij 0 - 2 CM Celje [8] +1/4 0-2

CZEA

01:00 FT [5] Slovan Liberec 2 - 1 Banik Ostrava [13] - 1/4 0-0

TNKA

01:00 FT [10] Goztepe 3 - 3 Alanyaspor [1] +1/4 1-2

TNKA

01:00 FT [14] Trabzonspor 1 - 1 Ankaragucu [21] - 1 1/2 1-0

AUTB

01:25 FT [3] SV Lafnitz 1 - 1 Wacker Innsbruck [9] +0 0-1

GREA

01:30 FT [7] OFI Creta 0 - 0 Panathinaikos [12] - 1/4 0-0

NORA

01:30 FT [4] Valerenga 2 - 1 Viking [7] - 1/2 1-0

TSA

01:30 FT [3] Young Boys 6 - 0 Neuchatel Xamax - 1 1/4 4-0

TSB

01:30 FT Vaduz 4 - 2 SC Kriens [3] - 1/2 0-0

ITC2

01:45 FT 1 Ternana 1 - 2 Juventus U23 - 1/4 1-2

TBNB

02:45 FT 1 Racing Santander 1 - 2 Albacete [21] +1/4 1-0

ITA

02:45 FT [15] Lazio 2 - 1 Fiorentina [11] - 3/4 0-1

TBNA

03:00 FT [8] Atletico Madrid 2 - 1 Alaves [18] - 1 1/2 0-0

COP

05:00 Hoãn [A-5] Qatar - Venezuela [A-6] -

Kết quả bóng đá ngày 27/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 27/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1