LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 20/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UKRU21

16:00 - [5] Vorskla U21 vs Rukh Vynnyky U21 [3] -

UKRU21

16:00 - [10] FC Lviv U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] -

AUSQSL

16:30 - [9] Eastern Suburbs vs Moreton Bay Utd [7] -

MDVC

17:00 - Sfintul Gheorghe vs Speranta -

NHATLC

17:00 - [A-1] Kashima Antlers vs Consa. Sapporo [A-2] - 1/2 -

HQA

17:00 - [10] Gangwon vs Gwangju [12] - 1/4 -

HQA

17:30 - [7] Pohang Steelers vs Suwon FC [5] - 1/2 -

ARMC

18:00 - Alashkert vs FC Noah - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [14] Stuttgart II vs Hoffenheim II [9] +0 -

TQA

19:00 - [A-6] Chongqing Lifan vs Shandong Taishan [A-1] +3/4 -

TQA

19:00 - [A-2] Guangzhou FC vs Guangzhou City [A-4] - 1 1/2 -

BULA

20:00 - [4] Slavia Sofia vs Botev Vratsa [12] - 1/2 -

MDVC

20:00 - Sheriff Tiraspol vs Milsami -

SLOA

20:00 - [5] CM Celje vs Aluminij [9] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [5] Banik Ostrava vs Mlada Boleslav [8] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [9] C. Budejovice vs Sigma Olomouc [7] +0 -

TNKA

20:00 - [15] Kayserispor vs Genclerbirligi - 1/2 -

TNKA

20:00 - [20] Rizespor vs Konyaspor [7] +0 -

TNKA

20:00 - [6] Fatih Karagumruk vs Goztepe [18] +0 -

NPA

20:00 - [14] Chippa Utd vs Baroka FC [12] +0 -

RMNA

20:45 - Hermannstadt vs Astra Giurgiu +0 -

LITA

21:00 - [1] Zalgiris vs Dziugas FC [7] - 2 -

ACL

21:30 - [E-2] Al Wahda(UAE) vs Al Rayyan [E-4] +0 -

ARMC

21:30 - Ararat Y vs Ararat-Armenia +1/4 -

ACL

22:00 - [B-4] Quwa Al Jawiya vs Tractor SC [B-2] +1/4 -

CROA

22:00 - [8] Sibenik vs HNK Gorica [6] +0 -

CZEA

22:00 - [12] Jablonec vs MFk Karvina [16] - 1 1/4 -

NPA

22:00 - Blo. Celtic vs Moroka Swallows [13] +0 -

BULA

22:15 - [9] Arda Kardzhali vs Etar - 1/4 -

SLOA

22:15 - [2] Maribor vs Domzale [8] - 1/2 -

HUNA

22:30 - [6] Zalaegerzseg vs Budafoki MTE - 3/4 -

POLB

22:40 - [6] GKS Tychy vs Radomiak Radom +0 -

ESTA

22:45 - [8] Tulevik Viljandi vs Flora Tallinn [2] +2 1/4 -

DUC4N

22:59 - Bayern Alzenau vs Freiburg II +1 1/2 -

DUC4N

22:59 - [6] Homburg vs Mainz II [2] - 1/4 -

DUC4N

22:59 - [18] Giessen vs TSG Balingen [16] - 1/2 -

PH3

22:59 - [15] Boulogne vs Stade Lavallois [8] - 1/2 -

POLA

22:59 - [16] Warta Poznan vs Rakow Czestochowa [2] +1/2 -

POLA

22:59 - [4] Pogon Szczecin vs Gornik Zabrze [12] - 1/2 -

ESTA

22:59 - [9] Tammeka Tartu vs TJK Legion [5] +0 -

LITA

22:59 - [2] Suduva vs Dainava Alytus [8] - 2 1/4 -

RMNA

22:59 - Viitorul C. vs Gaz Metan Medias [13] - 1/2 -

TNKA

22:59 - [14] Sivasspor vs Besiktas [3] +1/2 -

TNKA

22:59 - [2] Hatayspor vs Antalyaspor [17] - 3/4 -

DUA

23:30 - [8] FC Koln vs Leipzig [6] +1 -

DUB

23:30 - Wurzburger vs Darmstadt [7] +1/2 -

DUB

23:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Nurnberg [4] +1/4 -

DUB

23:30 - Greuther Furth vs Ein.Braunschweig - 1 -

AUTA

23:30 - [5] Hartberg vs St.Polten - 1/2 -

AUTA

23:30 - [9] SCR Altach vs Admira [8] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [2] Liefering vs LASK Juniors [15] - 1 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs Blau Weiss Linz [3] +1 -

PHC

23:45 - Rumilly Vallieres vs Toulouse +3/4 -

ACL

00:00 - [E-1] Persepolis vs FC Goa [E-3] - 2 -

ANHB

00:00 - Brentford vs Cardiff City [22] - 3/4 -

ANHB

00:00 - Norwich vs Watford - 1/4 -

ANHL1

00:00 - Swindon vs Portsmouth [16] +3/4 -

DUC3

00:00 - [13] Zwickau vs Bayern Munich II +1/4 -

DUC3

00:00 - [16] Munchen 1860 vs Vik.Koln [18] - 1 -

DUC3

00:00 - [10] Hallescher vs Verl [14] +1/4 -

DUC3

00:00 - [17] Duisburg vs Kaiserslautern [7] +0 -

DUC4N

00:00 - [13] Koblenz vs Astoria Walldorf [19] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [15] Pirmasens vs FSV Frankfurt [12] +0 -

DUC4N

00:00 - Stadtallendorf vs Sonnenhof [11] -

DUC4N

00:00 - [17] TSV Schott Mainz vs Offenbach [3] +1 1/2 -

TSB

00:00 - Chiasso vs Grasshoppers +1/2 -

TSB

00:00 - [5] Neuchatel Xamax vs SC Kriens [10] - 1/4 -

TDB

00:00 - [3] Helsingborg vs Orgryte [8] - 3/4 -

CROA

00:05 - [9] Slaven Belupo vs Hajduk Split [4] +1/4 -

DUC4N

00:30 - [4] Elversberg vs Aalen [10] - 1 1/2 -

BULA

00:30 - [5] Cherno More vs Botev Plovdiv [2] - 3/4 -

ISRC

00:30 - Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Tel Aviv -

ACL

01:00 - [D-4] Foolad Khozestan vs Al Nasr (KSA) [D-1] +1/2 -

ACL

01:00 - [B-1] Al Sharjah vs Pakhtakor [B-3] +1/2 -

ACL

01:00 - [D-2] Al Sadd vs Wihdat [D-3] - 1 1/2 -

ANHB

01:00 - [17] Swansea City vs QPR [7] - 3/4 -

ANHB

01:00 - [20] Preston North End vs Derby County [15] +1/4 -

ANHB

01:00 - Sheffield Wed. vs Blackburn Rovers [12] +0 -

ANHL1

01:00 - Rochdale vs Blackpool +1/4 -

ANHL1

01:00 - [20] Shrewsbury vs Wigan [3] +0 -

ANHL1

01:00 - [11] Accrington vs Doncaster Rovers [23] +0 -

ANHL1

01:00 - Bristol Rovers vs Milton Keynes Dons [7] +0 -

ANHL1

01:00 - [15] Wimbledon vs Oxford Utd [6] +1/4 -

ANHL1

01:00 - [8] Burton Albion vs Lincoln [12] +1/4 -

ANHL1

01:00 - Northampton vs Ipswich [10] +0 -

ANHL2

01:00 - [5] Harrogate Town vs Oldham [22] - 1/4 -

ANHL2

01:00 - [12] Newport vs Crawley Town [16] - 1/2 -

ANHL2

01:00 - [1] Forest Green vs Exeter City [4] +0 -

ANHL2

01:00 - [13] Barrow vs Port Vale [2] +0 -

ANHL2

01:00 - Bolton vs Carlisle [21] - 1/4 -

ANHL2

01:00 - [11] Bradford City vs Tranmere Rovers [9] +0 -

ANHL2

01:00 - [19] Colchester Utd vs Southend - 1/4 -

ANHL2

01:00 - Grimsby vs Morecambe +1/4 -

ANHL2

01:00 - [10] Leyton Orient vs Cambridge Utd +0 -

ANHL2

01:00 - [23] Mansfield vs Scunthorpe Utd [24] - 3/4 -

ANHL2

01:00 - [20] Stevenage vs Cheltenham +1/2 -

ANHL2

01:00 - [14] Walsall vs Salford City [17] +1/2 -

PHB

01:00 - [7] Niort vs Troyes +3/4 -

PHB

01:00 - [8] Pau FC vs Auxerre [5] +1/4 -

PHB

01:00 - [6] Paris FC vs Clermont +1/4 -

PHB

01:00 - [10] Caen vs Dunkerque [17] - 1/4 -

PHB

01:00 - Chateauroux vs Rodez [11] +0 -

PHB

01:00 - [14] Grenoble vs Sochaux [2] +0 -

PHB

01:00 - [9] Guingamp vs Chambly - 1/2 -

PHB

01:00 - [18] Amiens vs Valenciennes [15] - 1/2 -

PHB

01:00 - [20] Nancy vs Ajaccio [3] +0 -

SCOB

01:00 - [2] Inverness C.T. vs Dundee +1/4 -

HUNA

01:00 - [2] Ferencvaros vs Ujpest [12] - 1 -

LITA

01:00 - [6] FK Riteriai vs FK Panevezys [4] +1/4 -

TSB

01:00 - [6] Stade L. Ouchy vs Schaffhausen [8] - 1/4 -

SCOB

01:05 - [9] Greenock Morton vs Hearts +1 -

DUA

01:30 - [17] A.Bielefeld vs Schalke 04 - 1/2 -

DUA

01:30 - [15] Ein.Frankfurt vs Augsburg [16] - 1 1/2 -

DUA

01:30 - [1] Bayern Munich vs B.Leverkusen [4] - 1 -

POLA

01:30 - [1] Lech Poznan vs Lechia GD [3] - 1/2 -

POLA

01:30 - [5] Slask Wroclaw vs Podbeskidzie - 1/4 -

RMNA

01:30 - [15] Dinamo Bucuresti vs UTA Arad [6] - 1/4 -

AUTA

01:30 - [4] Austria Wien vs SV Ried [10] - 3/4 -

KSB

01:35 - [13] Sahel (KSA) vs Hazm [1] -

KSB

01:40 - [20] Al Nojoom vs Al Tai [4] -

ANHL1

01:45 - [21] Fleetwood Town vs Crewe Alexandra [24] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - Peterborough Utd vs Gillingham [19] - 1 -

ANHL1

01:45 - Hull City vs Sunderland [5] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - [1] Plymouth Argyle vs Charlton Athletic [22] +3/4 -

ITA

01:45 - [10] Verona vs Fiorentina [7] +0 -

SCO2

01:45 - Forfar Athletic vs Clyde [9] +1/4 -

SCO2

01:45 - [4] Airdrieonians vs East Fife [10] - 1/4 -

SCO2

01:45 - [7] Dumbarton vs Partick Thistle +1 1/4 -

SCO2

01:45 - [3] Montrose vs Cove Rangers [1] +1/4 -

SCO2

01:45 - [8] Peterhead vs Falkirk [5] +3/4 -

NIRA

01:45 - [11] Portadown FC vs Larne [2] -

NIRA

01:45 - [12] Warrenpoint Town vs Glenavon [8] +1/2 -

IREA

01:45 - [6] Drogheda Utd vs Shamrock Rovers [1] +1 -

IREA

01:45 - [4] Derry City vs Dundalk [7] +1/2 -

IREA

01:45 - [5] Bohemians vs Sligo Rovers [3] - 1/4 -

IREA

01:45 - [2] St. Patrick's vs Waterford Utd [8] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [10] Longford Town vs Finn Harps [9] +0 -

WALA

01:45 - [9] Connah's QN vs Bala Town [4] - 3/4 -

WALA

01:45 - [2] Flint Town Utd vs Newtown AFC [3] +1/2 -

WALA

01:45 - [7] Barry Town vs Penybont [5] +0 -

WALA

01:45 - [12] Cefn Druids AFC vs Aberystwyth [11] +1/4 -

WALA

01:45 - [10] Cardiff Metropolitan vs Haverfordwest [8] - 3/4 -

WALA

01:45 - [6] Caernarfon Town vs The New Saints [1] +2 1/2 -

KSB

01:45 - [9] Al Shoalah vs Ohud Medina [7] -

ANHA

02:00 - [1] Chelsea vs Brighton [5] - 1 -

PHC

02:00 - Canet Roussillon vs Montpellier +1 1/4 -

BDNA

02:00 - [9] Pacos Ferreira vs SC Farense +0 -

KUWA

02:00 - [7] Al Shabab (KUW) vs Salmiya [5] -

KUWA

02:00 - [4] Kazma vs Al Arabi (KUW) [1] -

BRASP

02:00 - [C-3] Novorizontino/SP vs Santo Andre/SP [A-3] -

KSB

02:10 - [3] Al Jabalain vs Al Khaleej(KSA) [6] -

TSB

02:30 - [7] Wil 1900 vs Aarau [4] +1 -

JORA

02:30 - [5] Sheikh Hussein vs S.Al.Ordon [6] -

EGYC

02:30 - [4] Masr lel Maqassah vs Ceramica Cleopatra [9] +1/4 -

ALGA

04:30 - CA BB Arreridj vs CR Belouizdad [6] +3/4 -

LIB

05:15 - [B-3] Dep.Tachira vs Olimpia Asuncion [B-2] +1/2 -

LIB

05:15 - [B-4] Always Ready vs Internacional/RS [B-1] +0 -

LIB

05:15 - [F-1] Argentinos Jun. vs Nacional Montevideo [F-3] - 1/2 -

LIB

05:15 - [C-3] Santos/SP vs Barcelona SC [C-1] - 1/2 -

SUD

05:15 - [D-4] Metropolitano vs Melgar [D-2] +0 -

SUD

05:15 - [F-2] Atletico/GO vs Newells Old Boys [F-3] - 1/2 -

MEXB

07:00 - [13] Mineros de Zac. vs Oaxaca [17] - 1/4 -

ARGB

07:10 - [A-10] CA Mitre Salta vs Gim.Mendoza [A-7] - 1/4 -

LIB

07:30 - [E-3] Sporting Cristal vs Sao Paulo/SP [E-2] +3/4 -

LIB

07:30 - [G-2] Velez Sarsfield vs Flamengo/RJ [G-1] +1/2 -

SUD

07:30 - [A-4] 12 de Octubre vs Rosario Central [A-1] +1/2 -

SUD

07:30 - [D-3] SD Aucas vs Atletico/PR [D-1] +1/4 -

BRASP

07:30 - [B-2] Ferroviaria/SP vs Guarani/SP [D-2] - 1/4 -

COLB

07:40 - [2] Union Magdalena vs Dep.Quindio [3] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [3] Cartagines vs Sporting (CRC) [7] - 3/4 -

MEXB

09:15 - [4] Sonora vs Venados [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 20/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2