LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 21/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

13:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs TIAMO Hirakata [4] +1/4 -

NHATB

16:00 - [12] Tokyo Verdy vs Kyoto Sanga [2] +3/4 -

NHATLC

16:00 - [C-4] Kashiwa Reysol vs Shonan Bellmare [C-2] - 1/2 -

NHATLC

16:00 - [B-2] Vissel Kobe vs Tokushima Vortis [B-4] +0 -

AUSQSL

16:30 - [13] Brisbane Strikers vs Capalaba [11] +0 -

NHATB

17:00 - [14] Tochigi SC vs Alb. Niigata (JPN) [5] +1/2 -

NHATB

17:00 - [1] Jubilo Iwata vs Omiya Ardija [15] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [3] Ventforet Kofu vs Sagamihara [22] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [7] Montedio Yama. vs V-Varen Nagasaki [4] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [19] Ehime FC vs Matsumoto Yama. [21] +1/4 -

NHATB

17:00 - [16] Thespa Kusatsu vs Okayama [11] +0 -

NHATB

17:00 - [10] Mito Hollyhock vs JEF United Chiba [9] +0 -

NHATB

17:00 - [20] Giravanz Kita. vs Renofa Yamaguchi [17] +0 -

NHATB

17:00 - [6] Machida Zelvia vs Ryukyu [8] +0 -

NHATB

17:00 - [18] Zweigen Kan. vs Blaublitz Akita [13] - 1/2 -

NHATLC

17:00 - [C-3] Yokohama FC vs Urawa Red [C-1] +1/4 -

NHATLC

17:00 - [D-2] Shimizu S-Pulse vs Yokohama FM [D-1] +1/2 -

NHATLC

17:00 - [B-3] Oita Trinita vs FC Tokyo [B-1] +1/2 -

NHATLC

17:00 - [D-4] Sanf Hiroshima vs Vegalta Sendai [D-3] - 3/4 -

NHATLC

17:00 - [A-4] Sagan Tosu vs Avispa Fukuoka [A-3] +0 -

NHAT3

17:00 - [14] Gainare Tottori vs FC Gifu [6] +1/4 -

HQA

17:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Jeonbuk H.Motor [2] +0 -

TQA

17:00 - [A-8] Qingdao FC vs Cangzhou Mighty Lions [A-7] +3/4 -

HQA

17:30 - [5] Jeju Utd vs FC Seoul [10] - 1 -

HQA

17:30 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Incheon Utd [9] - 1/2 -

HQA

17:30 - [3] Daegu vs Suwon Bluewings [6] +0 -

UKRA

18:00 - [14] FC Lviv vs FC Mynai [13] +0 -

TQA

19:00 - [A-5] Luoyang Longmen vs Shenzhen FC [A-3] +3/4 -

ITA3

20:00 - [A-7] Pro Vercelli vs Lecco [A-6] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [C-6] Foggia vs SS Monopoli [B-7] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [C-14] Juve Stabia vs Catanzaro [C-2] - 1/4 -

NGC

20:00 - Akhmat Groznyi vs Krylya Sovetov - 1/4 -

BULA

20:00 - [6] Beroe vs Tsarsko Selo [14] - 1/2 -

SLOA

20:00 - [6] Tabor Sezana vs Mura [5] +1/4 -

CZEA

20:00 - Opava vs Slovan Liberec [13] +1 -

CZEA

20:00 - [4] Slovacko vs Brno - 3/4 -

CZEA

20:00 - Pribram vs Bohemians 1905 [10] +1/2 -

CZEA

20:00 - [15] Teplice vs Vik.Plzen [1] +1 1/4 -

TNKA

20:00 - Ankaragucu vs Denizlispor - 3/4 -

TNKA

20:00 - Erzurum BB vs Malatyaspor [16] - 1/4 -

UKRC

20:00 - Ahrobiznes Volochysk vs Dinamo Kiev -

NPA

20:00 - [7] Amazulu vs Mamelodi Sun. [1] +1/2 -

NPA

20:00 - Black Leopards vs Stellenbosch FC [4] +1/4 -

HUNA

20:15 - [9] MTK Budapest vs Kisvarda FC [1] - 1/4 -

RMNA

20:45 - [9] Arges Pitesti vs Chindia Targoviste [10] -

CROA

21:00 - [5] Lok. Zagreb vs NK Varazdin - 1/4 -

BRAPR

21:00 - [5] Parana/PR vs Maringa/PR [8] - 3/4 -

GREA

21:15 - [1] Olympiakos vs Asteras Tripolis [10] - 1 1/2 -

BDNA

21:30 - [15] Santa Clara vs Moreirense [14] - 3/4 -

AZEC

21:30 - Keşla FK vs Zire IK +0 -

ESTA

21:30 - [8] Kuressaare vs Vaprus Parnu [10] -

SLOA

21:45 - [4] O.Ljubljana vs Koper [1] - 3/4 -

DUC4N

22:00 - [12] Hessen Kassel vs Bahlinger [7] - 1/4 -

LITA

22:00 - [5] Hegelmann Litauen vs Kauno Zalgiris [3] +3/4 -

SRBC

22:00 - Crvena Zvezda vs Radnik Surdulica -

CZEA

22:00 - [14] Pardubice vs Sparta Praha [2] +1 -

CZEB

22:00 - [15] MFK Chrudim vs Hradec Kralove -

CZEB

22:00 - [4] Dukla Praha vs FK Blansko -

CYPC

22:00 - AEL Limassol vs Olympiakos Nic. - 1 1/2 -

NPA

22:00 - [2] SuperSport Utd vs Golden Arrows [8] - 1/4 -

NPA

22:00 - [9] Kaizer Chiefs vs Cape Town City [12] - 1/4 -

BULA

22:15 - [3] Cska Sofia vs PFK Montana - 1 1/2 -

HUNA

22:30 - Diosgyori vs Puskas Akademia [3] +1/4 -

MNEC

22:30 - Zeta vs Buducnost -

UKRC

22:30 - PFK Aleksandriya vs Zorya +1/4 -

BLRC

22:45 - Shakhter Soligo. vs Isloch - 1 3/4 -

BDNA

22:59 - [13] Maritimo vs Rio Ave +0 -

NGC

22:59 - Lok. Moscow vs CSKA Moscow +0 -

POLA

22:59 - [9] Zaglebie Lubin vs Wisla Krakow [11] - 1/4 -

POLA

22:59 - [7] Jagiellonia vs Stal Mielec [8] +0 -

POLB

22:59 - [6] Arka Gdynia vs Nieciecza +0 -

RMNA

22:59 - [4] Botosani vs FC U Craiova 1948 [14] +1/4 -

TNKA

22:59 - [6] Galatasaray vs Trabzonspor [1] - 1/2 -

DENA

22:59 - Lyngby vs Sonderjyske [11] - 1/4 -

DENA

23:00 - [3] Aalborg BK vs Odense BK [8] - 1/4 -

CROA

23:05 - [7] Istra 1961 vs HNK Rijeka [1] +1 -

TSA

23:15 - [10] Luzern vs Lausanne Sports [9] - 1/4 -

ITA

23:30 - [2] AC Milan vs Sassuolo [14] - 1/2 -

DUB

23:30 - [12] Fort.Dusseldorf vs St. Pauli [1] - 1/4 -

DUB

23:30 - [9] Heidenheim vs Bochum +0 -

DUB

23:30 - [14] Hannover 96 vs Jahn Regensburg [2] - 1/2 -

DUB

23:30 - [4] Paderborn 07 vs Osnabruck - 3/4 -

AZEC

23:30 - Sumqayit vs Karabakh Agdam +1 1/2 -

NIRA

23:30 - [1] Cliftonville vs Glentoran [5] +1/2 -

ESTA

23:30 - [3] Paide Linname. vs Nomme Kalju [4] -

GREA

23:30 - [5] Aris Salonica vs PAOK [3] +1/4 -

AUTA

23:30 - [2] Sturm Graz vs Wolfsberger AC [3] - 1/4 -

AUTA

23:30 - [12] Wattens vs RB Salzburg [1] +2 -

PHC

23:45 - PSG vs Angers - 1 3/4 -

ANHA

00:00 - [5] Tottenham vs Southampton [15] - 1/2 -

ANHB

00:00 - Rotherham Utd vs Middlesbrough [10] +0 -

ANHB

00:00 - [11] Millwall vs Bournemouth [1] +3/4 -

TBNA

00:00 - [18] Levante vs Sevilla [3] +1 1/4 -

TBNA

00:00 - [5] Osasuna vs Valencia [10] +0 -

TBNB

00:00 - [12] Mirandes vs Tenerife [7] +0 -

DUC3

00:00 - Lubeck vs Ingolstadt +1/2 -

DUC3

00:00 - [14] Meppen vs Magdeburg [1] +1/4 -

DUC3

00:00 - Hansa Rostock vs Wehen [9] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [3] Saarbrucken vs Waldhof Man. [6] +0 -

DUC3

00:00 - Unterhaching vs Turkgucu-Ataspor [10] - 1/4 -

SCOA

00:00 - Hamilton vs Motherwell [6] +1/4 -

SCOA

00:00 - [5] Hibernian vs Livingston [10] - 1/2 -

ESTA

00:00 - [1] Levadia T. vs Trans Narva [7] -

ISRC

00:00 - Bnei Sakhnin vs Beitar TA Ramla -

LITA

00:00 - [9] Banga vs Nevezis [10] - 1 1/4 -

CYPC

00:00 - [4] Apoel FC vs Anorthosis - 1/4 -

SRBC

00:10 - FK Vojvodina vs FK Partizan -

DUC4T

00:30 - [2] Wuppertaler vs Wegberg-Beeck [18] - 1/2 -

BULA

00:30 - [8] Lok. Plovdiv vs Levski Sofia [13] - 3/4 -

ISRC

00:30 - Ashdod vs Maccabi TA +3/4 -

LUXA

00:30 - [11] Etzella Ettelbruc vs Dudelange [3] -

LUXA

00:30 - [8] Swift Hesperange vs Progres Niedercorn [6] -

LUXA

00:30 - [13] Hostert vs UNA Strassen [1] -

LUXA

00:30 - [12] Victoria Rosport vs UT Petange [5] -

LUXA

00:30 - [16] Rodange 91 vs Racing Union [14] -

LUXA

00:30 - [4] Differdange vs Jeunesse Esch [9] -

MNEC

00:30 - Iskra Danilo vs Decic Tuzi -

CZEA

00:30 - [3] Slavia Praha vs Zlin [12] - 2 -

ACL

00:45 - [C-2] Al Duhail SC vs Esteghlal Tehran [C-1] +0 -

BLRC

00:45 - Bate Borisov vs Torpedo Zhodino - 3/4 -

ANHB

01:00 - Wycombe vs Bristol City [17] +0 -

ANHB

01:00 - [7] Stoke City vs Coventry [4] +0 -

TBNA

01:00 - [8] Real Betis vs Athletic Bilbao [9] - 1/2 -

PH3

01:00 - [3] Villefranche vs Creteil [17] - 3/4 -

SCOA

01:00 - [8] St. Johnstone vs Rangers [1] +1/2 -

BDNA

01:00 - [6] Braga vs Boavista [8] - 1 1/4 -

HUNA

01:00 - [8] Mezokovesdi SE vs MOL Fehervar FC [4] +1/4 -

SLOA

01:00 - Gorica vs NK Bravo [2] +0 -

DENA

01:00 - [9] Nordsjaelland vs Brondby [6] +1/4 -

HUNA

01:15 - [5] Paksi vs Budapest Honved [6] - 1/2 -

DUA

01:30 - [9] Hoffenheim vs M.gladbach [10] +0 -

DUA

01:30 - Wer.Bremen vs Mainz [11] +1/4 -

DUA

01:30 - [2] B.Dortmund vs Union Berlin [5] - 1 -

DUA

01:30 - [12] Stuttgart vs Wolfsburg [6] +3/4 -

POLA

01:30 - [6] Cracovia Krakow vs Wisla Plock [13] - 1/4 -

POLA

01:30 - [10] Piast Gliwice vs Legia Wars. [15] +1/2 -

CROA

01:30 - [2] NK Osijek vs Dinamo Zagreb [3] +1/4 -

GREA

01:30 - [2] AEK Athens vs Panathinaikos [6] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [13] Sepsi OSK vs CFR Cluj [1] +1/2 -

TSA

01:30 - Vaduz vs Basel [1] +1/2 -

TSA

01:30 - [4] Lugano vs St. Gallen [7] +0 -

AUTA

01:30 - [10] Lask vs Rapid Wien [8] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [20] Birmingham vs Nottingham Forest [14] +0 -

ANHB

01:45 - [6] Huddersfield vs Barnsley [24] +1/2 -

ANHB

01:45 - [9] Luton Town vs Reading [8] +1/4 -

ITA

01:45 - [16] Spezia vs Inter Milan [3] +1 1/2 -

ITA

01:45 - [8] Bologna vs Torino [12] - 1/4 -

ITA

01:45 - Crotone vs Sampdoria [17] +1/4 -

ITA

01:45 - [18] Genoa vs Benevento - 1/2 -

ITA

01:45 - [7] Juventus vs Parma - 1 1/2 -

ITA

01:45 - [10] Udinese vs Cagliari [19] - 1/4 -

SCOA

01:45 - [12] Ross County vs St. Mirren [7] +0 -

SCOA

01:45 - [9] Aberdeen vs Celtic [4] +1 -

SCOA

01:45 - Kilmarnock vs Dundee Utd [3] - 3/4 -

ACL

02:00 - [A-4] FK AGMK vs Al Shabab (UAE) [A-3] +1/2 -

ACL

02:00 - [A-2] Al Hilal vs Istiklol Dushanbe [A-1] - 1 3/4 -

TBNA

02:00 - [19] Alaves vs Villarreal [12] +3/4 -

TBNA

02:00 - [14] Elche vs Valladolid +1/4 -

KUWA

02:00 - [2] Al Qadsia vs Al Nasr (KUW) [6] -

BRASP

02:00 - [A-2] Inter Limeira/SP vs Ituano/SP [C-4] -

PHC

02:10 - Lyon vs Monaco - 1/4 -

ANHA

02:15 - [13] Aston Villa vs Man City [3] +1 1/2 -

EGYA

02:30 - [2] Ahly Cairo vs Semouha Club [4] -

TBNA

03:00 - [16] Cadiz vs Real Madrid [2] +1 1/4 -

ACL

03:15 - [C-4] Al Shorta (IRQ) vs Al Ahli (KSA) [C-3] +1/4 -

BDNA

03:15 - [3] Sporting Lisbon vs Belenenses [17] - 1 1/4 -

COLC

03:15 - [1] Real San Andres vs Leones FC [12] - 1/4 -

CRCA

04:00 - Limon vs Dep. Saprissa [4] +1/4 -

LIB

05:00 - [H-4] Dep.Guaira vs Atl. Mineiro/MG [H-1] +1 1/4 -

LIB

05:00 - [C-4] The Strongest vs Boca Juniors [C-2] - 1/2 -

MEXB

05:00 - [11] Tepatitlan FC vs Dorados [1] - 1/4 -

CRCA

05:00 - [9] Guadalupe FC vs Perez Zeledon [12] - 1/4 -

SUD

05:15 - [C-2] Ceara/CE vs Jorge Wilstermann [C-4] - 1 1/4 -

SUD

05:15 - [A-3] San Lorenzo vs Huachipato [A-2] - 1 -

LIB

07:00 - [A-3] Independiente JT vs Defensa YJ [A-2] - 1 -

LIB

07:00 - [A-4] Universitario vs Palmeiras/SP [A-1] +1 1/4 -

LIB

07:00 - [E-4] CA Rentistas vs Racing Club [E-1] +1 -

MEXB

07:15 - [2] Atlante vs Cancun FC [12] - 3/4 -

SUD

07:30 - [B-4] CD Guabira vs Independiente [B-1] +3/4 -

SUD

07:30 - [B-2] CA Torque vs Bahia/BA [B-3] +0 -

COLC

07:40 - [4] Real Cartagena vs Llaneros FC [2] +0 -

BRASP

08:15 - [D-1] Mirassol/SP vs Botafogo/SP [A-4] -

LIB

09:00 - [G-4] U. La Calera vs LDU Quito [G-3] +0 -

LIB

09:00 - [H-3] America Cali vs Cerro Porteno [H-2] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [5] Alajuelense vs Jicaral Sercoba [10] - 1 1/4 -

MEXA

10:10 - [4] Monterrey vs Chivas Guad. [10] - 1 -

Lịch bóng đá trong ngày 21/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2