LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 22/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 - [37] Nagano Parceiro vs Niigata Univ HW [43] -

NHATC

11:00 - [39] Arterivo Wakayama vs Ococias Kyoto [18] -

NHATC

11:00 - [10] Sagamihara vs Komazawa University [65] -

NHATC

11:00 - [42] Iwaki FC vs Sony Sendai [47] -

NHATC

11:00 - [50] Ryutsu Keizai Univ vs Yokohama SCC [36] -

NHATC

11:00 - [35] Mitsubishi Mizushima vs Baleine Shimonoseki [64] -

NHATC

11:00 - [56] FC Gifu vs Honda FC [22] -

NHATW

11:00 - [5] Nippatsu Yokohama Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] - 1 1/4 -

AUSA

11:05 - [7] Wellington Phoenix vs Western United [10] - 1/2 -

AUSSL

12:00 - [8] Croydon Kings vs Adelaide Comets [1] -

NHATA

12:00 - [11] Consa. Sapporo vs Shimizu S-Pulse [17] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [4] Sagan Tosu vs Kashima Antlers [6] +1/4 -

NHATA

12:00 - [15] Vegalta Sendai vs Oita Trinita [19] +0 -

HQA

12:00 - [6] Jeju Utd vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [11] Adelaide Raiders vs Sturt Lions [5] -

AUSSL

12:30 - [6] SA Panthers vs Cumberland Utd [10] -

HQA

12:40 - [2] Ulsan Hyundai vs Pohang Steelers [7] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Yokohama FC [20] - 2 1/4 -

NHATC

13:00 - [44] Renofa Yamaguchi vs Verspah Oita [5] -

HQ3

13:00 - [8] Paju Citizen vs GimPo Citizen [2] -

HQ3

13:00 - [10] Hwaseong FC vs Cheonan City [1] -

HQ3

13:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Gangneung City [15] -

AUSFWP

14:00 - [5] Inglewood Utd vs Balcatta [11] -

AUSFWP

14:00 - [3] Sorrento vs Perth SC [1] -

AUSFWP

14:00 - [7] Armadale SC vs Bayswater City [8] -

AUSFWP

14:00 - [6] ECU Joondalup vs Floreat Athena [2] -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Perth Glory U21 [4] -

AUSFWP

14:00 - [10] Gwelup Croatia vs Cockburn City [9] -

NHATA

14:00 - [5] Urawa Red vs Vissel Kobe [8] +0 -

AUSNSW

14:15 - [8] APIA Tigers vs Mt Druitt Town [6] - 1/2 -

AUSSL

14:30 - [2] Adelaide City vs Adelaide Utd U21 [9] - 3/4 -

AUSBPL

15:00 - [10] The Gap vs Bayside Utd [4] -

AUSBPL

15:00 - [11] Western Spirit vs St George Willawong [3] -

AUSNSW

15:00 - [9] Marconi Stallions vs Sutherland Sharks [11] - 1 -

AUSQSL

15:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Gold Coast Knights [6] +1/4 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Capalaba [11] - 3 -

NHATA

15:00 - [3] Yokohama FM vs Kashiwa Reysol [18] - 1 -

NHATA

15:00 - [7] Avispa Fukuoka vs Shonan Bellmare [13] - 1/4 -

HQ3

15:00 - [14] Yangju FC vs Cheongju FC [11] -

HKGA

15:00 - [2] HK Ranger vs Southern District [1] -

AUSQSL

15:30 - [1] Peninsula Power vs Brisbane Strikers [13] -

AUSVPL

15:30 - [12] Altona City vs St Albans Saints [14] - 1/2 -

AUSNSW

16:00 - [4] Manly Utd vs Wollongong Wolves [7] - 1/2 -

AUSVPL

16:00 - [9] South Melbourne vs Bentleigh Greens [3] +0 -

NHATA

16:00 - [14] Tokushima Vortis vs Nagoya Grampus [2] +1/4 -

NHATB

16:00 - [8] Ryukyu vs Montedio Yama. [6] +0 -

AUSA

16:10 - [1] Melbourne City vs Central Coast [3] - 1 1/4 -

AUSBPL

16:15 - [8] UQ FC vs Toowong FC [7] +1/2 -

AUSBPL

16:15 - [2] The Lakes vs Brisbane Knights [12] - 2 -

AUSQSL

16:30 - [12] Redlands Utd vs Logan Light. [10] +3/4 -

AUSQSL

16:30 - [9] Eastern Suburbs vs Queensland Lion [5] +1 -

HQB

16:30 - [7] Ansan Greeners vs Seoul E-Land [9] +1/2 -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Young Lions [8] -

SINA

16:30 - [4] Tampines Rovers vs Hougang Utd [3] -

TBN3

17:00 - [E1-8] Atletico Madrid B vs CP Villarrobledo [E2-10] -

NHATA

17:00 - [12] FC Tokyo vs Gamba Osaka [16] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [7] Ulsan Citizen vs Daejeon Korail [12] +0 -

HKGA

17:30 - Happy Valley vs Resources Capital [7] - 1/2 -

POLB

17:40 - [6] GKS Tychy vs Nieciecza +0 -

POLB

17:40 - [15] Zaglebie Sosno vs GKS Jastrzebie [16] - 1/2 -

DENB

18:00 - Skive IK vs Hvidovre IF [3] - 1/4 -

ANHB

18:30 - Brentford vs Bournemouth [1] - 1/2 -

DUC3

18:30 - Bayern Munich II vs Hallescher [10] - 3/4 -

DUC3

18:30 - [13] Zwickau vs Saarbrucken [3] - 1/4 -

DUC3

18:30 - Ingolstadt vs Munchen 1860 [16] +0 -

DUC3

18:30 - [1] Magdeburg vs Unterhaching - 1 -

DUC3

18:30 - [11] Meppen vs Duisburg [17] - 3/4 -

DUC3

18:30 - [12] Turkgucu-Ataspor vs Vik.Koln [18] +0 -

DUC3

18:30 - [9] Wehen vs Dynamo Dresden +1/4 -

DUC3

18:30 - [5] Waldhof Man. vs Uerdingen +0 -

DUC3

18:30 - [7] Kaiserslautern vs Verl [14] - 1/4 -

DUC3

18:30 - Hansa Rostock vs Lubeck - 1 1/2 -

BLRA

18:30 - [15] FK Smorgon vs Torpedo Zhodino [10] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [11] V. Aschaffenburg vs Schweinfurt [3] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [13] Stuttgart II vs Giessen [18] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [12] Koblenz vs Hoffenheim II [9] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [6] Homburg vs TSV Steinbach [5] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [15] Pirmasens vs Mainz II [2] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [19] Astoria Walldorf vs Sonnenhof [14] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [17] TSV Schott Mainz vs SSV Ulm [1] +1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [8] Hessen Kassel vs Freiburg II +1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [10] Aalen vs Bahlinger [7] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [11] FSV Frankfurt vs Offenbach [3] +1 -

DUC4T

19:00 - [10] Rodinghausen vs Lippstadt [9] -

DUC4T

19:00 - [14] Schalke 04 II vs Fort.Dusseldorf II [7] +3/4 -

DUC4T

19:00 - [18] Sportfreunde Lotte vs Wegberg-Beeck [17] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [8] M.gladbach II vs Preussen Munster [5] +1/4 -

DUC4T

19:00 - Bergisch Gladbach vs RW Ahlen [13] +0 -

DUC4T

19:00 - [2] Wuppertaler vs Bonner SC [16] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [11] Oberhausen vs Fortuna Koln [3] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [15] A.Aachen vs Wiedenbruck [6] +1/4 -

FINA

19:00 - [4] Inter Turku vs KTP Kotka [12] - 1 1/2 -

DENB

19:00 - [9] Fremad Amager vs Kolding IF +0 -

AUTB

19:30 - [13] Austria Wien II vs Vorwarts Steyr [16] - 1 -

CAFCL

20:00 - [Bang B-1] Mamelodi Sun. vs Ahly Cairo [Bang A-2] - 1/4 -

CAFCL

20:00 - [Bang A-1] Simba SC vs Kaizer Chiefs [Bang C-3] -

ITA3

20:00 - Ternana vs Perugia - 1/4 -

SCOC

20:00 - St. Johnstone vs Hibernian +1/4 -

GREU20

20:00 - [8] Pas Giannina U20 vs Panetolikos U20 [13] -

GREU20

20:00 - [9] Asteras Tripolis U20 vs Volos NFC U20 [10] -

GREU20

20:00 - [5] OFI Creta U20 vs Olympiakos U20 [2] -

GREU20

20:00 - [4] Aris Salonica U20 vs AEK Athens U20 [7] -

GREU20

20:00 - [3] Panathinaikos U20 vs Atromitos U20 [6] -

MDVA

20:00 - [6] Dinamo-Auto vs Milsami [2] -

CZEB

20:00 - [16] Fotbal Trinec vs FK Blansko - 1/2 -

CZEB

20:00 - Slavoj Vysehrad vs Jihlava [11] +1 1/4 -

CZEB

20:00 - Hradec Kralove vs SK Lisen [3] - 1 -

CZEB

20:00 - [5] Taborsko vs Sellier&Bellot Vlasim [8] -

CZEB

20:00 - [6] SK Prostejov vs Varnsdorf [7] - 1/2 -

CZEB

20:00 - [14] MFK Chrudim vs Vik.Zizkov [15] +1/2 -

CZEB

20:00 - [10] Usti & Labem vs Dukla Praha [4] +1/4 -

TDA

20:00 - [2] AIK Solna vs Mjallby AIF [13] - 1/2 -

TDB

20:00 - [8] Orgryte vs GIF Sundsvall [2] +0 -

TDB

20:00 - [9] Jonkopings vs Landskrona [5] - 1/2 -

DUA

20:30 - [11] Hoffenheim vs Hertha Berlin [10] - 3/4 -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs Leipzig [6] +1/2 -

DUA

20:30 - Wer.Bremen vs M.gladbach [12] +1/4 -

DUA

20:30 - [2] B.Dortmund vs B.Leverkusen [4] - 1 -

DUA

20:30 - [15] Ein.Frankfurt vs Freiburg [3] - 1/4 -

DUA

20:30 - [8] FC Koln vs Schalke 04 - 1 1/2 -

DUA

20:30 - [1] Bayern Munich vs Augsburg [16] - 2 1/2 -

DUA

20:30 - [13] Stuttgart vs A.Bielefeld [17] - 1/4 -

DUA

20:30 - [9] Wolfsburg vs Mainz [7] - 1/2 -

BLRA

20:30 - [11] FK Minsk vs Dinamo Brest [6] +1/2 -

TBN3

21:00 - [B1-11] Leioa vs Ejea [B2-8] -

TBN3

21:00 - [B1-9] Alaves B vs Haro Deportivo [B2-9] - 3/4 -

ICEB

21:00 - [6] Grotta vs Vestri [5] - 3/4 -

LUXA

21:00 - [10] Wiltz vs Dudelange [2] -

LUXA

21:00 - [5] Progres Niedercorn vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

21:00 - [15] RM Hamm Benfica vs UNA Strassen [1] -

LUXA

21:00 - [7] Swift Hesperange vs Rodange 91 [16] -

LUXA

21:00 - [9] Mondorf-les. vs Etzella Ettelbruc [12] -

LUXA

21:00 - [13] Victoria Rosport vs Hostert [14] -

LUXA

21:00 - [6] UT Petange vs Racing Union [11] -

FINA

21:00 - [3] Seinajoen JK vs Helsinki [2] +3/4 -

FINA

21:00 - [5] Lahti vs Honka [10] +0 -

FINB

21:00 - [11] MuSa Pori vs RoPS Rovaniemi [2] +0 -

FINB

21:00 - [12] JIPPO vs Klubi 04 Helsinki [10] +0 -

SLOA

21:00 - [5] CM Celje vs Koper [1] - 1/2 -

SLOA

21:00 - [3] NK Bravo vs O.Ljubljana [4] - 1/4 -

SLOA

21:00 - [7] Tabor Sezana vs Gorica - 3/4 -

SLOA

21:00 - [8] Domzale vs Aluminij [9] +0 -

ANHL1

21:30 - [5] Sunderland vs Lincoln [12] - 3/4 -

TBN3

21:30 - [A1-10] Guijuelo vs CD Lealtad [A2-8] +0 -

POLB

22:00 - [17] Stomil Olsztyn vs Puszcza Nie. [13] - 1/2 -

CROA

22:00 - [1] HNK Rijeka vs HNK Gorica [6] - 1/2 -

CROA

22:00 - [4] Hajduk Split vs Lok. Zagreb [5] - 1 -

CROA

22:00 - [9] Slaven Belupo vs NK Varazdin +1/2 -

CROA

22:00 - [2] NK Osijek vs Istra 1961 [7] +1/4 -

MDVA

22:00 - Speranta vs Codru Lozova FC -

TNKB

22:00 - [13] Istanbulspor AS vs Altay +1/4 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Wattens [12] - 3 -

AUTA

22:00 - [3] Wolfsberger AC vs Sturm Graz [2] +1/2 -

AUTA

22:00 - [7] Rapid Wien vs Lask [11] +0 -

CHIA

22:00 - [8] Cobresal vs La Serena [11] - 1/2 -

URUA

22:00 - [13] Boston River vs CA Rentistas [12] - 1/2 -

LUXA

22:15 - [3] Fola Esch vs Differdange [4] -

TBN3

22:30 - [B1-5] Arenas de Guecho vs SD Tarazona [B2-5] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-13] Paganese vs AS Bisceglie - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-15] Legnano vs Ravenna - 1/2 -

ITA3

22:30 - Fano vs Imolese Calcio [B-6] -

BLRA

22:30 - [5] Rukh Brest vs Neman Grodno [9] - 1/2 -

TDA

22:30 - [16] Ostersunds vs Sirius [9] +0 -

CAFCL

22:59 - [Bang C-1] Wydad Casablanca vs MC Alger [Bang D-2] - 1 -

CAFCL

22:59 - [Bang D-1] Esperanse ST vs CR Belouizdad [Bang B-2] - 1 1/4 -

TBNA

22:59 - Huesca vs Valencia [11] - 3/4 -

TBNA

22:59 - [14] Celta Vigo vs Real Betis [5] +1/4 -

TBNA

22:59 - Eibar vs Barcelona [9] +1 -

TBNA

22:59 - [15] Elche vs Athletic Bilbao [7] - 1/4 -

TBNA

22:59 - [6] Osasuna vs Real Sociedad [1] +1 -

TBNA

22:59 - [2] Real Madrid vs Villarreal [12] - 1 -

TBNA

22:59 - Valladolid vs Atletico Madrid [4] +1 1/2 -

TBN3

22:59 - [B1-6] Portugalete vs UD Mutilvera [B2-6] +0 -

TBN3

22:59 - [B1-3] Racing Santander vs Ebro [B2-3] - 3/4 -

BULA

22:59 - [11] CSKA 1948 Sofia vs Cska Sofia [3] +1 -

ICEA

22:59 - [6] Hafnarfjordur vs KR Reykjavik [3] +0 -

FINA

22:59 - [7] Ilves Tampere vs KuPS [1] +1/4 -

ALGA

22:59 - [7] ES Setif vs USM Bel Abbes - 1 3/4 -

ALGA

22:59 - CA BB Arreridj vs JSM Skikda - 1/4 -

ALGA

22:59 - [5] USM Alger vs WA Tlemcen [3] - 1 -

ALGA

22:59 - [1] MC Oran vs O Medea [12] - 1 -

ALGA

22:59 - Ain M'lila vs Hussein Dey [4] - 1/2 -

BHRA

23:15 - Ittifaq Maqaba vs Al Najma (BHR) [4] -

ARMA

23:30 - [5] Urartu vs Ararat Y [2] +0 -

ARMA

23:30 - [1] Ararat-Armenia vs Alashkert [9] - 1/4 -

ESTC

23:30 - [3] Levadia T. vs Flora Tallinn -

WALA

23:30 - [7] Barry Town vs Caernarfon Town [6] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [B1-8] CD Laredo vs Osasuna B [B2-7] +0 -

BDNB

00:00 - [3] Benfica B vs Porto B [13] +1 1/4 -

BDNB

00:00 - [8] Academico Viseu vs SC Covilha [14] - 1/2 -

BDNB

00:00 - Cova Piedade vs Casa Pia AC [4] +0 -

BDNB

00:00 - Vizela vs Vilafranquense [16] - 1 1/4 -

BDNB

00:00 - Arouca vs Chaves [9] - 3/4 -

BDNB

00:00 - [15] Varzim vs UD Oliveirense - 3/4 -

BDNB

00:00 - [5] Leixoes vs Academica Coim [18] +3/4 -

MDVA

00:00 - [1] Petrocub vs Sheriff Tiraspol [3] -

SVKA

00:00 - [9] Sered vs Senica [8] +3/4 -

SVKA

00:00 - [1] Slo. Bratislava vs Trencin [5] - 1 3/4 -

SVKA

00:00 - [4] Dunajska Stred vs Spartak Trnava [2] - 3/4 -

SVKA

00:00 - [12] FK Pohronie vs Ruzomberok [3] - 1/2 -

SVKA

00:00 - [7] MSK Zilina vs Zlate Moravce [11] - 1 1/2 -

SVKA

00:00 - Nitra vs Zemplin Michalovce [6] +1 1/4 -

USAA

00:00 - [Dong-8] CF Montreal vs Cincinnati [Dong-14] - 1/2 -

ALGA

00:00 - [16] ASO Chlef vs CS Constantine [17] +1/4 -

ALGA

00:00 - [10] JS Saoura vs RC Relizane [14] -

ALGA

00:00 - [15] US Biskra vs NC Magra [18] - 1/2 -

POLB

00:08 - [8] LKS Lodz vs Gornik Leczna - 1 -

ANHB

00:30 - [17] Swansea City vs Barnsley [24] +0 -

BLRA

00:30 - [14] Energetik-BGU vs FK Slutsk [12] -

CROA

00:30 - [3] Dinamo Zagreb vs Sibenik [8] - 1 3/4 -

RMNC

00:30 - Astra Giurgiu vs Universitatea Craiova [12] -

POLB

00:45 - [9] Odra Opole vs Miedz Legnica [2] +0 -

TBN3

01:00 - [B1-4] Real Sociedad B vs Algeciras [D1-1] - 1/4 -

BIA

01:00 - [13] Standard Liege vs Oostende [11] +0 -

BIA

01:00 - [6] KV Mechelen vs Gent [9] +1/2 -

GREC

01:00 - Olympiakos vs PAOK - 1/4 -

SLOA

01:00 - [2] Maribor vs Mura [6] - 1/4 -

TNKB

01:00 - [9] Samsunspor vs Altinordu SK [15] - 1 1/4 -

ECUA

01:00 - [11] Orense SC vs Catolica Quito [4] +0 -

URUA

01:00 - [7] CA Fenix vs CA Penarol [3] +1/2 -

BRARJ

01:05 - [5] Vasco DG/RJ vs Botafogo/RJ [6] - 1/2 -

PERA

01:15 - [11] UTC Cajamarca vs Alianza Atletico [15] - 1/4 -

ITA

01:45 - [20] Cagliari vs Genoa [18] - 3/4 -

ITA

01:45 - Crotone vs Fiorentina [7] +3/4 -

ITA

01:45 - [15] Sampdoria vs Parma - 3/4 -

PHB

01:45 - [7] Niort vs Villefranche +0 -

BRAMG

02:30 - [8] Athletic Club/MG vs America/MG [2] -

CHIA

02:30 - [9] Nublense vs Curico Unido [15] - 3/4 -

USAA

02:30 - [Tay-5] Portland Timbers vs LA Galaxy [Tay-4] - 1/2 -

TBN3

03:00 - [E2-1] Badajoz vs Amorebieta [B1-1] - 3/4 -

URUA

03:15 - [8] Cerro Largo vs Sportivo Cerrito [9] -

ECUA

03:30 - [1] Independiente JT vs Guayaquil City [7] - 2 -

PERA

03:30 - [7] Cesar Vallejo vs Sporting Cristal [2] - 1/4 -

PARA

04:45 - [1] Libertad vs Sol de America [9] - 1 -

CHIA

05:00 - [17] San. Wanderers vs O Higgins [13] +0 -

MEXB

05:00 - [11] Tepatitlan FC vs Tampico Madero [8] - 1/2 -

USAA

05:05 - [Dong-12] Chicago Fire vs Inter Miami [Dong-11] - 1/4 -

VENA

05:15 - [B-5] Zamora Barinas vs Dep.Tachira [B-1] - 1/4 -

ECUA

06:00 - [13] Mushuc Runa vs Emelec [2] +0 -

USAA

06:00 - [Dong-4] Orlando City vs Toronto [Dong-13] - 1/4 -

USB

06:00 - [B-6] Indy Eleven vs Sporting Kansas II [B-8] - 1 1/4 -

USB

06:00 - [A-3] Pittsburgh R. vs Ch.Independence [A-2] - 1/4 -

USW

06:05 - [6] NC Courage (W) vs Orlando Pride Nữ [8] -

USB

06:35 - [B-2] Louisville City vs San Diego Loyal [D-3] - 1 -

USB

06:35 - [A-1] Tampa Bay Rowdies vs Miami Fusion [A-4] - 1 -

USAA

06:37 - [Dong-5] New York City vs Columbus Crew [Dong-10] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Tay-12] Dallas vs Real Salt Lake [Tay-8] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Dong-1] New England vs New York RB [Dong-7] - 3/4 -

BRARJ

07:05 - [1] Flamengo/RJ vs Fluminense/RJ [2] - 1 -

USW

07:05 - [4] Chicago RS Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [7] -

CHIA

07:30 - [5] U. Espanola vs Univ. Catolica [2] +1/2 -

VENA

07:30 - [A-2] Dep.Lara vs Dep.Guaira [A-1] - 1/2 -

USB

07:30 - [C-3] SA Scorpions vs Birmingham Legion [B-1] - 1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-11] Houston Dynamo vs Vancouver WC [Tay-7] - 1 -

MEXA

08:00 - [6] Cruz Azul vs Pachuca [15] -

USB

08:30 - [C-1] El Paso Locomotive vs Rio Grande Valley [C-5] - 3/4 -

USAA

09:00 - [Tay-10] San Jose EQ vs Sporting Kansas [Tay-1] +0 -

USB

09:10 - [D-2] Orange C. Blues vs Sacramento [D-7] +0 -

USAA

09:30 - [Tay-9] Los Angeles FC vs Colorado Rapids [Tay-3] - 1 -

USB

09:30 - [D-1] Phoenix FC vs Las Vegas Lights [D-8] - 2 1/2 -

AUSNSW

10:05 - [12] Sydney FC U21 vs Sydney Utd [2] +3/4 -

VNB

18:00 Hoãn [5] Đăk Lăk vs Phố Hiến [12] -

VNB

18:00 Hoãn [7] Thừa Thiên Huế vs ĐT Long An [3] -

VNB

18:00 Hoãn [1] Khánh Hòa vs Cần Thơ [8] -

PERA

02:00 Hoãn Carlos Stein vs Alianza Huanuco [16] -

Lịch bóng đá trong ngày 22/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2