LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 23/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs MIO Biwako [12] -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Ehime FC Nữ [6] -

NHATW

11:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [8] -

NHATW

11:00 - [9] NGU Loverledge Nữ vs Yamato Sylphid Nữ [12] -

AUSNSW

12:00 - [5] Sydney Olympic vs Rockdale City [3] +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [10] North Shore Mariners vs Blacktown City [1] +3/4 -

AUSVPL

12:00 - [6] Heidelberg Utd vs Avondale Heights [1] +0 -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs Matsumoto Yama. [21] +0 -

NHATB

12:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Kyoto Sanga [2] +0 -

NHATB

12:00 - [9] JEF United Chiba vs Machida Zelvia [7] +1/4 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Ventforet Kofu [3] +1/4 -

NHATB

12:00 - [20] Giravanz Kita. vs Omiya Ardija [15] +1/4 -

NHATB

12:00 - [11] Okayama vs V-Varen Nagasaki [4] +1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs Thespa Kusatsu [17] - 1/2 -

NHATW

12:00 - [3] Setagaya Sfida Nữ vs Nippon SS Univ Nữ [2] -

NHATW

12:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs AS Harima Albion Nữ [7] -

NHATA

13:00 - [9] Cerezo Osaka vs Sanf Hiroshima [10] +0 -

NHATB

13:00 - [12] Tokyo Verdy vs Jubilo Iwata [1] +3/4 -

HQ3

13:00 - [3] Mokpo City vs Changwon City [9] - 1/4 -

AUSA

13:05 - [2] Sydney FC vs WS Wanderers [8] - 3/4 -

AUSBPL

14:00 - [5] Mount Gravatt vs Albany Creek [1] +3 3/4 -

HQB

14:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Busan I'Park [5] - 1/4 -

HQA

14:30 - [12] Gwangju vs Suwon Bluewings [4] +1/4 -

AUSQSL

15:00 - [8] Gold Coast Utd vs Brisbane Roar U21 [2] +1/2 -

HKGA

15:00 - [3] Kitchee vs Eastern AA [6] -

AUSA

15:10 - [12] Melb. Victory vs Adelaide Utd [5] +1/2 -

TBN3

16:00 - [D1-6] Recreativo Huelva vs Lorca Deportiva [D2-10] +0 -

HQB

16:30 - [2] Anyang vs Gimcheon Sangmu [1] +0 -

HQB

16:30 - [6] Gyeongnam vs Chungnam Asan [8] - 1/2 -

SINA

16:30 - [5] Tanjong Pagar vs Balestier Kh. [7] -

SINA

16:30 - [6] Geylang Intl vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

TBN3

17:00 - [D1-10] CD Marino vs Ejido [D2-8] +3/4 -

TBN3

17:00 - [C1-11] UE Olot vs Pena Deportiva [C2-8] - 1 -

TBN3

17:00 - [C1-7] AE Prat vs Orihuela [C2-9] - 1 -

TBN3

17:00 - [C1-8] UE Llagostera vs Hercules CF [C2-6] +0 -

TBN3

17:00 - [C1-6] Badalona vs Levante B [C2-4] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [C1-3] Lleida Esportiu vs La Nucía [C2-7] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-6] Pontevedra vs Real Oviedo B [A2-7] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-8] Coruxo vs Covadonga [A2-10] - 1 -

TBN3

17:00 - [E1-10] Getafe B vs Villarrubia CF [E2-7] +1/4 -

TBN3

17:00 - [C1-10] Espanyol B vs Atzeneta [C2-5] - 1 -

TBN3

17:00 - [D1-7] Las Palmas Atl. vs Granada II [D2-6] -

TBN3

17:00 - [A1-9] CF Salmantino vs Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs UCAM Murcia [D2-1] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [E1-9] UD Poblense vs Socuellamos [E2-9] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [E1-7] Las Rozas CF vs Melilla CD [E2-6] +0 -

TBN3

17:00 - [D1-9] Marbella vs Yeclano Dep. [D2-9] - 1 -

HQA

17:00 - [10] Gangwon vs FC Seoul [9] +0 -

HQA

17:00 - [3] Daegu vs Jeonbuk H.Motor [1] +0 -

HLA

17:15 - [4] Feyenoord vs Utrecht [3] - 1/4 -

AUSA

17:15 - [9] Perth Glory vs Macarthur FC [6] - 1/2 -

POLB

17:40 - [5] Arka Gdynia vs Widzew Lodz [1] - 3/4 -

KAZA

18:00 - [13] Zhetysu Taldykorgan vs Kaisar Kyzylorda [14] - 1/4 -

LATA

18:00 - [5] Spartaks Jurmala vs Valmiera / BSS [2] +1 -

TDB

18:00 - [14] GAIS vs Helsingborg [3] +1/4 -

TDB

18:00 - [7] Osters vs Brage [13] - 1/2 -

WALA

18:15 - [5] Penybont vs Newtown AFC [3] - 1/4 -

ANHL2

18:30 - Morecambe vs Tranmere Rovers [9] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [4] FC Koln II vs Essen [1] +1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [12] SV Straelen vs B.Dortmund II +2 -

TDB

19:00 - [6] Norrby vs Eskilstuna City [11] - 1/2 -

DENB

19:00 - [12] Hobro I.K. vs Vendsyssel FF [11] +1/4 -

HKGA

19:00 - Pegasus vs Lee Man FC [5] - 1/4 -

PARA

19:30 - [4] Cerro Porteno vs 12 de Octubre [7] - 1/4 -

ITA

20:00 - [3] Inter Milan vs Udinese [14] - 1 1/4 -

GREU20

20:00 - [14] Apollon Smirnis U20 vs PAOK U20 [1] -

GREU20

20:00 - [12] Larissa U20 vs Lamia U20 [11] -

MDVA

20:00 - CSCT Buiucani vs Sfintul Gheorghe [4] -

MDVA

20:00 - [8] FC Floresti vs Zimbru [7] -

TDA

20:00 - [7] Kalmar vs Hammarby [5] +1/4 -

TDA

20:00 - [14] Halmstads vs Degerfors IF [12] - 1/2 -

TDB

20:00 - [15] Falkenbergs vs Vasalunds [16] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-6] Pro Vercelli vs Alto Adige [A-3] -

DUB

20:30 - Wurzburger vs Paderborn 07 [5] +3/4 -

DUB

20:30 - [15] Holstein Kiel vs Darmstadt [7] - 1 -

DUB

20:30 - [2] Jahn Regensburg vs St. Pauli [1] - 1/4 -

DUB

20:30 - [11] Heidenheim vs Karlsruher [8] - 1/4 -

DUB

20:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Osnabruck +1/2 -

DUB

20:30 - Bochum vs Sandhausen [16] - 1/2 -

DUB

20:30 - Greuther Furth vs Fort.Dusseldorf [9] - 1 -

DUB

20:30 - [6] Hamburger vs Ein.Braunschweig - 3/4 -

DUB

20:30 - [14] Hannover 96 vs Nurnberg [4] - 1/4 -

GEOA

21:30 - [5] Lokomotiv T vs Dinamo Batumi [1] -

WCFS

22:00 - [D-3] Việt Nam Futsal vs Lebanon Futsal -

ANHA

22:00 - [10] Arsenal vs Brighton [5] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [13] Aston Villa vs Chelsea [1] +1 1/4 -

ANHA

22:00 - Fulham vs Newcastle [19] +0 -

ANHA

22:00 - [17] Leeds Utd vs West Brom - 1 -

ANHA

22:00 - [9] Leicester City vs Tottenham [6] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [2] Liverpool vs Crystal Palace [15] - 2 1/4 -

ANHA

22:00 - [3] Man City vs Everton [8] - 1 3/4 -

ANHA

22:00 - Sheffield Utd vs Burnley [18] +0 -

ANHA

22:00 - [4] West Ham Utd vs Southampton [16] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [11] Wolves vs Man Utd [7] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [C1-9] L'Hospitalet vs Valencia B [C2-10] - 1/2 -

BIHA

22:00 - [4] Sarajevo vs Radnik Bijeljina [12] -

BIHA

22:00 - [5] Siroki Brijeg vs Mladost D. Kakanj -

BIHA

22:00 - [1] Zrinjski vs Zeljeznicar [6] -

BIHA

22:00 - [8] Velez Mostar vs Sloboda Tuzla [3] -

BIHA

22:00 - [7] Borac Banja Luka vs FK Tuzla City [2] -

KAZA

22:00 - [6] Aktobe vs Turan (KAZ) [12] - 1 1/4 -

KAZA

22:00 - [2] Astana vs Kairat Almaty [3] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [12] Jablonec vs Slavia Praha [4] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [10] Bohemians 1905 vs Sparta Praha [2] +3/4 -

CZEA

22:00 - [9] C. Budejovice vs Slovacko [3] +0 -

CZEA

22:00 - [1] Vik.Plzen vs Banik Ostrava [5] - 1 -

CZEA

22:00 - Brno vs Opava - 1 1/4 -

CZEA

22:00 - Pribram vs Pardubice [14] +1/4 -

CZEA

22:00 - [13] Zlin vs Slovan Liberec [11] +3/4 -

CZEA

22:00 - [7] Sigma Olomouc vs Mlada Boleslav [8] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [16] MFk Karvina vs Teplice [15] +0 -

AUTB

22:00 - [9] Horn vs SKU Amstetten [5] +0 -

AUTB

22:00 - [14] Dornbirn vs Floridsdorfer AC [7] +1/4 -

AUTB

22:00 - [8] Grazer AK vs Kapfenberg [12] - 3/4 -

AUTB

22:00 - [11] Rapid Wien II vs Austria Klagenfurt +3/4 -

AUTB

22:00 - [2] Liefering vs Blau Weiss Linz [3] - 1/4 -

AUTB

22:00 - [4] SV Lafnitz vs Aust Lustenau [1] - 1/2 -

AUTB

22:00 - [6] Wacker Innsbruck vs LASK Juniors [15] - 1 1/2 -

URUA

22:00 - [1] Plaza Colonia vs CA Torque [6] +0 -

ITA3

22:30 - [A-2] Feralpisalo vs Bari [C-1] -

ITA3

22:30 - Matelica vs AC Renate [A-4] -

ITA3

22:30 - [A-5] Albinoleffe vs Modena [B-3] -

ITA3

22:30 - [C-3] Palermo vs Avellino [C-8] -

FINA

22:30 - [8] IFK Mariehamn vs Haka [9] - 1/4 -

FINA

22:30 - [11] AC Oulu vs HIFK [6] +1/4 -

FINB

22:30 - [4] Jaro vs VPS Vaasa [1] - 1/2 -

FINB

22:30 - [9] MP Mikkeli vs TPS Turku [3] +1/2 -

TDA

22:30 - [1] Djurgardens vs Goteborg [11] - 3/4 -

TDA

22:30 - [8] Hacken vs Varbergs BoIS [10] - 3/4 -

HLB

22:59 - [13] NAC Breda vs NEC Nijmegen +0 -

BLRC

22:59 - Bate Borisov vs Isloch -

NORB

22:59 - [3] Aalesund vs KFUM Oslo [6] - 1/2 -

CHIB

22:59 - [9] Iquique vs CD Magallanes [7] -

PERA

22:59 - [13] Sport Huancayo vs Sport Boys [5] - 1/4 -

TBNB

23:15 - Espanyol vs Tenerife [5] - 1 -

TBNB

23:15 - Mallorca vs Zaragoza [18] - 1 -

TBNA

23:30 - [18] Granada vs Getafe [20] +0 -

BIA

23:30 - [7] Antwerpen vs Anderlecht [3] +1/4 -

BIA

23:30 - [2] Club Brugge vs Genk [10] - 1/2 -

GEOA

23:30 - [3] Dila Gori vs Dinamo Tbilisi [2] -

CHIA

23:30 - [14] Melipilla vs Antofagasta [6] - 1/4 -

POLB

00:05 - [11] Resovia vs Korona Kielce [3] - 1/2 -

POLB

00:10 - [4] Sandecja vs Chrobry Glogow [10] - 1/2 -

ANHL2

00:30 - [1] Forest Green vs Newport [12] - 1/4 -

BULA

00:30 - [5] Cherno More vs Levski Sofia [10] - 3/4 -

BULA

00:30 - [2] Botev Plovdiv vs Tsarsko Selo [13] - 1 1/4 -

GHQG

01:00 - [57] Ukraina vs Bahrain [6] - 1 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-1] Burgos CF vs Athletic Bilbao B [B1-2] - 1/4 -

ISRA

01:00 - [1] Hap. Beer Sheva vs HIK Shmona [8] - 1/2 -

ISRA

01:00 - [3] Maccabi Haifa vs Ashdod [6] - 1 1/4 -

ISRA

01:00 - [5] Maccabi P.Tikva vs Maccabi TA [13] +3/4 -

KSAA

01:00 - [16] Al Taawon (KSA) vs Al Hilal [4] +1 1/4 -

KSAA

01:00 - [9] Al Faisaly (KSA) vs Al Shabab (KSA) [3] +1/2 -

URUA

01:00 - [15] CA Progreso vs Nacional Montevideo [2] +1/4 -

USB

01:00 - [A-6] Ch. Battery vs New York RB II [A-7] - 3/4 -

ITA

01:45 - [17] Spezia vs Roma [4] +3/4 -

ITA

01:45 - [13] Sassuolo vs Lazio [8] - 3/4 -

ITA

01:45 - [5] Atalanta vs AC Milan [1] - 1/4 -

ITA

01:45 - [9] Bologna vs Juventus [6] +1 3/4 -

ITA

01:45 - [2] Napoli vs Verona [11] - 1 3/4 -

ITA

01:45 - [12] Torino vs Benevento - 3/4 -

TBNA

02:00 - [3] Sevilla vs Alaves [16] - 1 1/2 -

PHA

02:00 - [6] Angers vs Lille [10] +1 1/4 -

PHA

02:00 - [18] Stade Brestois vs PSG [1] +2 -

PHA

02:00 - [20] Saint Etienne vs Dijon - 1 3/4 -

PHA

02:00 - [2] Lens vs Monaco [8] +1 -

PHA

02:00 - [9] Lyon vs Nice [3] - 2 -

PHA

02:00 - [19] Metz vs Marseille [4] +1/2 -

PHA

02:00 - [7] Nantes vs Montpellier [13] - 1 -

PHA

02:00 - [16] Stade Reims vs Bordeaux [17] +0 -

PHA

02:00 - [5] Rennes vs Nimes - 1 3/4 -

PHA

02:00 - [12] Strasbourg vs Lorient [11] - 1/4 -

BRARS

02:00 - [2] Gremio/RS vs Internacional/RS [1] - 1/4 -

BRASP

02:00 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Palmeiras/SP [C-2] +0 -

CHIA

02:00 - [16] Huachipato vs Colo Colo [1] +0 -

ECUA

02:00 - [10] SD Aucas vs Dep.Cuenca [12] - 3/4 -

ITB

02:15 - [12] Cittadella vs Venezia +0 -

BDNC

02:30 - Braga vs Benfica +1/2 -

USB

02:30 - [B-7] Atlanta United II vs Memphis 901 [B-3] - 1/4 -

URUA

03:15 - [11] Wanderers vs Dep. Maldonado [14] - 1/2 -

PERA

03:30 - [18] Uni.San Martin vs Dep. Municipal [8] - 1/2 -

PERA

03:30 - [3] Melgar vs Cienciano [6] +1/4 -

PERA

03:30 - [4] Universitario vs Carlos A. Mannucci [9] - 1/4 -

PERA

03:30 - [14] Academia Cantolao vs Ayacucho FC [12] +1/2 -

USAA

03:30 - [Tay-2] Seattle Sounders vs Atlanta United [Dong-6] - 3/4 -

ECUA

04:30 - [6] Delfin SC vs LDU Quito [5] +0 -

PARA

04:45 - [2] Olimpia Asuncion vs Sportivo Luqueno [8] - 3/4 -

CHIB

05:00 - [4] Puerto Montt vs U.Concepcion [12] - 1/4 -

VENA

05:00 - [A-7] Yaracuyanos vs Aragua [A-4] +0 -

USW

05:10 - [1] Portland Tho. Nữ vs OL Reign Nữ [2] -

VENA

06:00 - [C-4] Metropolitano vs UCV FC [C-5] - 1/2 -

USW

06:05 - [5] Houston Dash Nữ vs Kansas City Nữ [10] -

USAA

06:15 - [Dong-9] D.C. Utd vs Philadelphia Union [Dong-3] +1/4 -

ECUA

07:00 - [8] Barcelona SC vs Olmedo [16] - 1 3/4 -

PARA

07:00 - [3] Nacional vs River Plate (PAR) [10] - 1/2 -

USB

07:00 - [D-4] LA Galaxy II vs Oakland Roots [D-6] -

MEXA

07:00 - [10] Puebla vs Santos Laguna [11] - 1/4 -

CHIA

07:30 - [10] Univ. de Chile vs Everton CD [7] - 1/4 -

USAA

09:25 - [Dong-2] Nashville FC vs Austin FC [Tay-13] - 1/2 -

CRCA

10:30 - [4] Dep. Saprissa vs Herediano [1] -

LATA

20:00 Hoãn [4] FK Liepaja vs Ventspils [9] - 1 -

BIHA

22:00 Hoãn FK Krupa vs Olimpik Sarajevo -

Lịch bóng đá trong ngày 23/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2