KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 20/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VN19

13:15 FT [C-5] Đăk Lăk U19 0 - 3 Bình Định U19 [C-3] 0-2

VN19

13:30 FT [A-6] CA Nhân Dân U19 0 - 1 Thanh Hóa U19 [A-3] 0-0

VN19

14:00 FT [D-2] Bình Dương U19 4 - 2 Sài Gòn FC U19 [D-1] 1 1-2

VN19

14:30 FT [C-2] HA Gia Lai U19 2 - 0 Hồ Chí Minh U19 [C-6] 2-0

VN19

15:00 FT [B-5] Huế U19 0 - 0 Hoang Anh JMG U19 [B-4] 0-0

VN19

15:00 FT [A-4] Viettel U19 2 - 0 Nam Định U19 [A-5] 1-0

VN19

15:00 FT [E-6] An Giang U19 0 - 5 Đồng Tháp U19 [E-1] 0-1

VN19

15:00 FT [E-4] Cần Thơ U19 3 - 4 Tiền Giang U19 [E-2] 3-0

AUSA

15:05 FT [11] Newcastle Jets 1 - 2 Brisbane Roar [6] +0 1-1

VN19

15:15 FT [C-1] Quảng Nam U19 1 - 0 Phú Yên U19 [C-4] 1-0

VN19

15:30 FT [A-2] Hà Nội T&T U19 0 - 1 PVF Việt Nam U19 [A-1] 0-0

VN19

16:00 FT [D-3] Khánh Hòa U19 3 - 1 Đồng Nai U19 [D-4] 0-1

GHCLB

17:00 FT FK Metalac GM 3 - 0 Borac - 1 1-0

TBN3

17:00 FT [C2-3] Villarreal B 2 - 0 Pena Deportiva [C2-8] - 3/4 0-0

VN19

17:00 FT [E-3] Bình Phước U19 1 - 0 Long An U19 [E-5] 1-0

VN19

17:00 FT [B-3] Kon Tum U19 1 - 2 Đà Nẵng U19 [B-2] 1-0

AUSA

17:20 FT [7] Perth Glory 5 - 3 Adelaide Utd [4] - 1/4 2-1

GHCLB

18:00 FT Silkeborg IF 3 - 5 Sonderjyske +1/2 0-1

GHCLB

18:00 FT Zaglebie Sosno 2 - 2 Wisla Krakow +1/2 0-1

IRNA

18:30 FT [11] Peykan 2 - 3 Mes Rafsanjan [7] 1-1

IRNA

18:30 FT [10] Shahr Khodrou 1 - 0 Nassaji Mazandaran [15] - 1/4 1-0

IRNA

18:30 FT [14] Zobahan 0 - 0 Naft M. Soleyman [12] - 1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Randers 3 - 1 Aalborg BK - 1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Kobenhavn 3 - 2 Helsingor - 2 1-1

KSB

19:30 FT [2] Al Feiha 1 - 2 Al Nahda (KSA) [15] 1-1

EGYA

19:30 FT [18] Wadi Degla SC 1 - 3 Al Masry [6] +1/4 1-1

PHC

19:45 FT Clermont 1 - 1 Grenoble - 1/4 1-1

ALBA

19:45 FT 1 [8] Bylis Ballsh 0 - 1 Vllaznia Shkoder [1] 0-0

ALBA

19:45 FT [7] Kastrioti Kruje 0 - 1 Teuta Durres [2] 0-0

ALBA

19:45 FT [9] Apolonia Fier 1 - 3 Kukesi [6] 0-1

ALBA

19:45 FT [3] KF Laci 1 - 1 Skenderbeu [10] 0-1

KSB

19:45 FT [3] Al Jabalain 2 - 1 Ohud Medina [9] 1-0

KSAA

19:55 FT 1 [15] Dhamak 2 - 0 Al Baten [10] - 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [7] Bahlinger 0 - 0 FSV Frankfurt [9] 0-0

GREC

20:00 FT Volos NFC 2 - 0 OFI Creta +0 0-0

GREC

20:00 FT Aris Salonica 2 - 0 Asteras Tripolis - 1 0-0

CYPA

20:00 FT [6] Olympiakos Nic. 0 - 1 EN Paralimni [11] - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT [17] Rizespor 3 - 0 Gaziantep B.B [7] +1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [5] Hatayspor 1 - 2 Malatyaspor [13] - 1/4 0-0

URUA

20:00 FT [1] CA Torque 3 - 0 CA Fenix [9] - 1/4 0-0

GHCLB

20:30 FT MSK Zilina 2 - 0 FK Pohronie - 1 1-0

QATA

20:30 FT [12] Al Kharaitiyat FC 1 - 2 Al Garrafa [5] +1 1/4 0-0

ITA

21:00 FT [11] Udinese 1 - 1 Atalanta [5] +1/2 1-1

ITA3

21:00 FT [B-9] Matelica 1 - 0 Carpi [B-14] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-18] AS Bisceglie 0 - 1 Casertana [C-8] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-7] Alessandria 0 - 2 Como [A-1] +0 0-1

KSB

21:45 FT [5] Al Khaleej(KSA) 2 - 2 Al Jeel [12] - 3/4 0-1

CZEA

22:00 FT [9] Banik Ostrava 1 - 2 Slovacko [3] - 1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [10] C. Budejovice 2 - 1 Pribram [17] - 1 0-1

NPA

22:00 FT [4] Moroka Swallows 1 - 1 Chippa Utd [13] - 3/4 1-0

NPA

22:00 FT [14] Maritzburg Utd 0 - 3 TS Galaxy [8] - 1/4 0-1

NPA

22:00 FT [3] SuperSport Utd 1 - 1 Amazulu [5] - 1/2 0-1

NPA

22:00 FT [16] Black Leopards 0 - 2 Cape Town City [7] +1/4 0-1

NPA

22:00 FT [11] Stellenbosch FC 2 - 3 Baroka FC [9] - 1/2 0-1

NPA

22:00 FT [2] Orlando Pirates 0 - 0 Golden Arrows [6] - 1/2 0-0

KSAA

22:10 FT [2] Al Hilal 2 - 0 Al Taawon (KSA) [5] - 1 1-0

GREC

22:15 FT PAOK 5 - 0 Larissa - 1 3/4 2-0

HLC

22:30 FT Emmen 1 - 2 Heerenveen +1/4 1-0

BIA

22:30 FT [14] Kortrijk 0 - 2 Sint Truiden [15] +0 0-2

CAFANC

22:59 FT [A-2] Cameroon 1 - 1 Mali [A-1] - 1/4 1-1

CYPC

22:59 FT Apoel FC 2 - 1 Apollon Limassol +0 1-0

TNKA

22:59 FT [2] Galatasaray 6 - 1 Denizlispor [20] - 1 1/4 3-0

QATA

22:59 FT 1 [8] Sailiya 0 - 0 Ahli Doha [7] +0 0-0

QATA

22:59 FT [1] Al Sadd 7 - 0 Al Khor [11] - 3 1/4 4-0

KSB

23:15 FT [19] Al Nojoom 1 - 3 Al Thuqbah [17] +0 1-1

DUC4N

00:00 FT [22] Stadtallendorf 0 - 1 TSV Steinbach [1] +1 3/4 0-1

PHC

00:00 FT Toulouse 1 - 0 Niort - 1/4 1-0

CZEA

00:00 FT [18] Opava 0 - 3 Sparta Praha [2] +1 0-1

TSA

00:00 FT [4] St. Gallen 2 - 0 Vaduz [9] - 3/4 0-0

TSA

00:00 FT [6] Lugano 0 - 2 Young Boys [1] +3/4 0-0

KSAA

00:10 FT [7] Al Nasr (KSA) 3 - 1 Al Wehda (KSA) [12] - 3/4 1-1

DUA

00:30 FT 2 [18] Schalke 04 1 - 2 FC Koln [14] 1 +0 0-1

PHC

00:30 FT Nancy 0 - 1 Sochaux +0 0-0

GREC

00:30 FT Panetolikos 0 - 3 Olympiakos +1 1/4 0-1

HLC

00:45 FT Feyenoord 3 - 2 Heracles Almelo - 1 1/4 1-1

BIA

00:45 FT [9] KV Mechelen 0 - 4 Standard Liege [11] - 1/4 0-1

BIA

00:45 FT [12] Eupen 3 - 1 Beerschot-Wilrijk [6] - 1/2 2-1

ANHA

01:00 FT [1] Man City 2 - 0 Aston Villa [9] 2 - 1 1/2 0-0

ANHB

01:00 FT [1] Norwich 2 - 0 Bristol City [12] - 1 1-0

TBNA

01:00 FT 2 [15] Getafe 1 - 0 Huesca [20] 4 - 1/2 0-0

TBNC

01:00 FT 1 Cordoba 0 - 2 Real Sociedad +1 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [E1-6] Navalcarnero 1 - 1 S.S. Reyes [E1-1] +0 0-1

DUC3

01:00 FT [10] Hallescher 0 - 0 Waldhof Man. [9] - 1/4 0-0

DUC3

01:00 FT [13] Duisburg 1 - 2 Magdeburg [18] +0 1-0

DUC4N

01:00 FT [4] SSV Ulm 2 - 3 Giessen [17] - 1 3/4 1-0

DUC4N

01:00 FT [3] Offenbach 0 - 0 Elversberg [5] 0-0

CAFANC

02:00 FT [A-3] Burkina Faso 3 - 1 Zimbabwe [A-4] - 1/2 1-1

ANHB

02:00 FT 1 [17] Nottingham Forest 1 - 2 Middlesbrough [9] +0 0-1

ANHB

02:00 FT 1 [4] Brentford 1 - 0 Luton Town [14] - 3/4 1-0

ANHB

02:00 FT [8] Cardiff City 0 - 1 QPR [16] - 1/4 0-0

ANHB

02:00 FT [18] Huddersfield 0 - 1 Millwall [11] +1/4 0-1

HUNA

02:00 FT [1] Ferencvaros 0 - 1 Diosgyori [12] - 2 0-0

BRB

02:00 FT 1 [14] Guarani/SP 1 - 2 Vitoria/BA [13] 1-1

DUA

02:30 FT 1 [2] Leipzig 1 - 0 Union Berlin [7] 1 - 1 0-0

DUA

02:30 FT 2 [13] Augsburg 0 - 1 Bayern Munich [1] +2 1/4 0-1

DUA

02:30 FT 1 [16] A.Bielefeld 3 - 0 Stuttgart [9] +1/2 1-0

DUA

02:30 FT 3 [8] Freiburg 2 - 2 Ein.Frankfurt [4] 3 +0 1-1

ANDSC

02:30 FT Inter d.Escaldes 2 - 0 FC Santa Coloma 1-0

GREC

02:30 FT AEK Athens 2 - 0 Apollon Smirnis - 1 1/2 1-0

ANHB

02:45 FT [21] Birmingham 0 - 1 Preston North End [13] +0 0-0

BDNLC

02:45 FT [5] Braga 2 - 1 Benfica [1] +0 1-1

TBNA

03:00 FT 2 [6] Real Betis 2 - 1 Celta Vigo [8] 3 - 1/4 2-1

TBNC

03:00 FT 1 Alcoyano 1 - 1 Real Madrid +2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

ITASC

03:00 FT 1 Juventus 2 - 0 Napoli 1 +0 0-0

PHA

03:00 FT [8] Marseille 0 - 1 Lens [5] - 1/4 0-0

PHC

03:00 FT Guingamp 1 - 3 Caen - 1/4 0-1

HLC

03:00 FT AZ Alkmaar 0 - 1 Ajax +1/4 0-1

BIA

03:00 FT [2] Antwerpen 1 - 0 Cercle Brugge [17] - 1/2 0-0

BIA

03:00 FT [1] Club Brugge 2 - 1 Oostende [4] - 1 1/4 1-1

BRA

03:00 FT [20] Botafogo/RJ 1 - 3 Atletico/GO [13] - 1/4 0-0

URUA

03:00 FT [6] CA River Plate (URU) 1 - 2 Cerro Montevideo [13] - 1/2 1-1

ANHA

03:15 FT 3 [18] Fulham 1 - 2 Man Utd [2] 1 +3/4 1-1

SCOA

03:15 FT [5] Livingston 2 - 2 Celtic [2] +1 1-2

TBNA

03:30 FT 2 [7] Villarreal 2 - 2 Granada [9] 4 1 - 3/4 1-1

BRA

04:00 FT [14] Bahia/BA 1 - 0 Atletico/PR [10] - 1/2 0-0

CHIB

05:00 FT [5] Melipilla 2 - 2 Puerto Montt [4] - 1/4 0-0

BRA

05:15 FT [6] Gremio/RS 1 - 1 Atl. Mineiro/MG [3] +0 0-1

BRB

05:15 FT [16] Nautico/PE 4 - 1 Oeste/SP [20] - 1 3-0

ARGC

05:20 FT Rosario Central 0 - 3 Boca Unidos - 1 1/4 0-2

URUA

05:30 FT [15] Cerro Largo 0 - 0 Nacional Montevideo [3] +1/2 0-0

MEXB

06:00 FT [7] Tlaxcala FC 2 - 1 Morelia [2] +1/2 2-0

CRCA

06:00 FT [B-4] San Carlos 1 - 0 Guadalupe FC [A-3] - 3/4 0-0

BRA

06:30 FT 1 [19] Coritiba/PR 3 - 3 Fluminense/RJ [5] +1/4 2-0

BRA

07:30 FT [9] Bragantino/SP 4 - 1 Vasco DG/RJ [17] - 3/4 1-0

BRA

07:30 FT [4] Sao Paulo/SP 1 - 5 Internacional/RS [2] - 1/2 1-2

BRB

07:30 FT [11] Cruzeiro/MG 2 - 1 Operario/PR [7] - 1/4 1-0

COLA

07:40 FT [19] Alianza Petrolera 2 - 2 Pereira [17] - 1/4 0-1

URUA

07:45 FT [8] Wanderers 2 - 0 Danubio [14] - 1/4 0-0

MEXB

08:05 FT [1] Celaya 2 - 1 Pumas Tabasco [8] - 1 1-1

CRCA

09:00 FT 2 [A-4] Herediano 1 - 1 Municipal Grecia [A-5] - 1 1-1

MEXB

10:05 FT [9] Tampico Madero 0 - 0 Leones Negros UdeG [16] 0-0

GHCLB

20:00 Hoãn Nitra - Fotbal Trinec -

EGYA

00:30 Hoãn [1] Zamalek SC - Ahly Cairo [4] -

Kết quả bóng đá ngày 20/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 20/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 West Ham Utd 26 9 45
7 Liverpool 28 11 43
8 Tottenham 26 15 42
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 27 -14 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14