KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 27/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:15 FT [4] Bhayangkara 2 - 1 Borneo FC [6] - 1/4 0-1

IDNA

15:15 FT [18] Persiraja Banda Aceh 1 - 2 Madura United FC [12] +1 0-1

CZEU19

15:30 FT [6] C. Budejovice U19 3 - 0 Opava U19 [16] 1-0

CZEU19

16:00 FT 2 [12] Zlin U19 2 - 1 Slovacko U19 [13] - 1/4 2-0

NHATC

16:00 FT [17] Kawasaki Fro. 3 - 1 Kashima Antlers [1] - 1/2 1-0

NHATC

16:00 FT [2] Nagoya Grampus 0 - 3 Cerezo Osaka [3] - 1/2 0-2

NHATC

16:30 FT [7] Gamba Osaka 0 - 2 Urawa Red [4] +1/2 0-2

ASI23VL

17:00 FT [D-3] Arập Xêut U23 2 - 2 Uzbekistan U23 [D-1] - 1/4 1-1

ASI23VL

17:00 FT [D-4] Bangladesh U23 0 - 1 Kuwait U23 [D-2] +1 1/2 0-1

ASI23VL

17:00 FT 1 [I-3] Đài Loan U23 0 - 1 Việt Nam U23 [I-1] 0-0

ARMA

17:00 FT [5] Alashkert 0 - 0 FC Noah [4] - 1/4 0-0

KAZC

17:00 FT [A-2] Shakhter Kar. 3 - 1 FK Taraz [B-2] - 1 1-1

NHATC

17:00 FT [6] Jubilo Iwata 0 - 2 Oita Trinita [16] +0 0-0

HQFA

17:00 FT [4] Gangwon 0 - 1 Daegu [17] +0 0-0

HQFA

17:00 FT [15] Ulsan Hyundai 1 - 2 Jeonnam Dragons [6] - 3/4 0-1

LATA

18:00 FT 1 [6] BFC Daugava 0 - 3 Rigas Futbola Skola [1] +1 3/4 0-1

UKRC

18:00 FT 1 [16] Veres Rivne 1 - 3 Vorskla [15] 0-1

IDNA

18:15 FT [2] Arema Indonesia 2 - 2 Persita Tangerang [10] - 1/2 2-1

POLC

18:30 FT [13] Sleza Wroclaw 1 - 2 Gornik Zabrze [7] 0-2

EU17VL

19:00 FT [10-4] Liechtenstein U17 0 - 5 Bulgaria U17 [10-1] 0-3

EU17VL

19:00 FT [10-3] Serbia U17 0 - 1 Croatia U17 [10-2] 0-0

DUC4T

19:00 FT [7] FC Koln II 2 - 3 Rodinghausen [8] 2-2

NGC

19:00 FT [9-1] Yenisey 1 - 0 Krylya Sovetov [9-2] +1 1/4 0-0

LATA

19:00 FT [2] Valmiera / BSS 1 - 1 Riga FC [4] - 1/2 0-1

ARMA

19:30 FT [10] BKMA Yerevan 2 - 3 Ararat-Armenia [1] 1-1

ASI23VL

19:50 FT 1 [E-2] Kyrgyzstan U23 0 - 1 Oman U23 [E-4] 0-0

BULC

20:00 FT [7] Slavia Sofia 1 - 0 Pirin Blagoevgrad [11] 0-0

CROC

20:00 FT [3] HNK Gorica 2 - 0 Mladost Zdralovi [8] - 2 1/2 0-0

CROC

20:00 FT [2] BSK Bijelo Brdo 2 - 3 Dinamo Zagreb [1] +2 1/4 2-2

KAZC

20:00 FT [C-1] Kaisar Kyzylorda 0 - 2 Kairat Almaty [D-2] +1 0-0

SLOC

20:00 FT 1 [7] NK Radomlje 0 - 0 CM Celje [1] 0-0

CZEC

20:00 FT 1 [2] Mlada Boleslav 2 - 0 Vik.Plzen [13] - 1/4 0-0

DENC

20:00 FT [6] Middelfart 0 - 4 Randers [58] +1 3/4 0-1

CROC

20:30 FT [13] Rudar Labin 2 - 3 Istra 1961 [6] 1-1

NPA

20:30 FT [4] Stellenbosch FC 1 - 0 Marumo Gallants FC [11] - 1/4 1-0

IDNA

20:45 FT [9] PSS Sleman 0 - 2 Bali United Pusam [5] +3/4 0-0

EU17VL

21:00 FT [12-3] Bắc Ireland U17 2 - 3 Scotland U17 [12-2] 2-1

NGC

21:00 FT [6-1] Alania Vla 2 - 0 Ufa [6-2] +0 0-0

UKRC

21:00 FT [6] FC Mariupol 1 - 2 Dinamo Kiev [3] +2 0-2

NGC

21:30 FT [7-2] Rotor Volgograd 1 - 1 Akhmat Groznyi [7-1] +1/4 1-0

CZEC

21:30 FT [19] Banik Ostrava 1 - 2 Hradec Kralove [10] - 1 1/2 0-1

IRNA

21:30 FT [2] Persepolis 2 - 1 Nassaji Mazandaran [8] - 1 1/4 1-0

IRNA

21:30 FT [5] Aluminium Arak 3 - 0 Foolad Khozestan [7] 0-0

KSB

21:40 FT [1] Al Khaleej(KSA) 1 - 2 Al Oruba (KSA) [9] -

KSB

21:55 FT [16] Al Dir'iya 3 - 1 Al Ain (KSA) [19] 1-0

NGC

22:00 FT [2-1] Kamaz 1 - 0 Ural S.r. [2-2] +0 0-0

NGC

22:00 FT [4-2] Fakel 0 - 1 Nizhny Nov [4-1] +0 0-1

ARMA

22:00 FT [3] Pyunik 2 - 0 Noravank SC [9] - 1 1/4 1-0

LITA

22:00 FT [3] Kauno Zalgiris 1 - 1 FK Panevezys [4] +0 0-0

RMNC

22:00 FT [16] Baia Mare 0 - 4 Universitatea Craiova [1] 0-2

SLOC

22:00 FT [5] Mura 1 - 1 NK Bravo [6] - 1/4 1-1

CZEC

22:00 FT 1 [14] Teplice 0 - 2 Sparta Praha [1] +1 0-2

CHIB

22:00 FT [16] Barnechea 1 - 1 San Marcos A. [8] +0 0-0

NGC

22:30 FT 1 [3-2] Veles Moscow 1 - 1 Arsenal-Tula [3-1] +1/4 0-1

CROC

22:30 FT [11] NK Varazdin 2 - 3 Lok. Zagreb [7] +1 1/4 1-2

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 1 - 0 HIFK [8] - 1 1/2 0-0

FINA

22:30 FT [10] IFK Mariehamn 0 - 3 Lahti [5] - 1/4 0-1

FINA

22:30 FT [6] Ilves Tampere 0 - 2 Inter Turku [4] +1/4 0-1

FINA

22:30 FT [3] Seinajoen JK 2 - 2 KuPS [2] +1/2 2-1

FINA

22:30 FT [12] KTP Kotka 2 - 4 Haka [7] +1 0-3

FINA

22:30 FT [9] Honka 6 - 1 AC Oulu [11] - 3/4 3-0

EGYA

22:30 FT [3] Pyramids FC 2 - 1 Masr lel Maqassah [14] - 1 1/4 1-0

NPA

22:30 FT 1 [8] Sekhukhune Utd 2 - 0 Amazulu [5] +1/4 0-0

BDNB

22:45 FT [18] Varzim 0 - 2 Benfica B [1] - 1/4 0-1

ITB

22:59 FT [17] Cosenza 3 - 1 Ternana [13] +1/2 2-1

DUC4B

22:59 FT [B-2] Wer.Bremen II 1 - 0 Hannover II [B-7] - 3/4 1-0

NGC

22:59 FT [5-1] Torpedo Moscow 2 - 0 Rostov [5-2] - 1 0-0

BULC

22:59 FT [6] Beroe 1 - 0 Cherno More [10] - 1/4 0-0

ESTA

22:59 FT [2] Flora Tallinn 9 - 0 Tammeka Tartu [9] 3-0

NORA

22:59 FT [4] Lillestrom 3 - 0 Stabaek [15] - 1 0-0

NORA

22:59 FT [10] Sandefjord 2 - 0 Stromsgodset [9] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [12] Tromso 2 - 0 Odd Grenland [13] - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [16] Mjondalen 5 - 0 Kristiansund [6] +1/4 2-0

NORA

22:59 FT [11] Haugesund 0 - 0 Rosenborg [5] +0 0-0

AUTC

22:59 FT [5] Floridsdorfer AC 0 - 0 Kapfenberg [20] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-2

AUTC

22:59 FT [24] Sturm Graz 1 - 2 SV Ried [2] - 1 1/2 0-1

DENC

22:59 FT 1 [55] Nordsjaelland 1 - 1 Odense BK [57] +0 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-3

ASI23VL

23:30 FT [E-3] Ấn Độ U23 0 - 1 UAE U23 [E-1] 0-0

ITA

23:30 FT [5] Juventus 1 - 2 Sassuolo [12] - 1 1/4 0-1

ITA

23:30 FT [15] Sampdoria 1 - 3 Atalanta [4] +3/4 1-2

ITA

23:30 FT [14] Udinese 1 - 1 Verona [10] - 1/4 1-0

DUCC

23:30 FT [14] Waldhof Man. 1 - 1 Union Berlin [23] +3/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-2

DUCC

23:30 FT [26] Bochum 2 - 2 Augsburg [12] - 1/4 1-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-4

DUCC

23:30 FT [16] Dynamo Dresden 2 - 2 St. Pauli [15] +1/2 0-0

TS 90': 2-2; HP: 0-1

DUCC

23:30 FT [10] B.Leverkusen 1 - 2 Karlsruher [7] - 1 3/4 0-1

NGC

23:30 FT [1-1] Kuban 3 - 0 Krasnodar [1-2] +1 3/4 2-0

BLRA

23:30 FT [4] Gomel 2 - 3 Shakhter Soligo. [1] 1-0

UKRC

23:30 FT [2] Chernomorets 0 - 3 Shakhtar Donetsk [14] +1 3/4 0-0

HLC

23:45 FT [44] OSS '20 0 - 2 Twente [12] 0-1

TBNA

00:00 FT 2 [7] Rayo Vallecano 1 - 0 Barcelona [6] 2 +1/2 1-0

TBNA

00:00 FT 1 3 [16] Mallorca 1 - 1 Sevilla [2] 6 +1/2 1-0

DUC4DB

00:00 FT [4] CZ Jena 0 - 1 E.Cottbus [2] - 1/2 0-0

DUC4DB

00:00 FT [13] SV Lichtenberg 1 - 1 Auerbach [20] - 3/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT [9] Tennis Borussia B. 2 - 0 Ger.Halberstadt [15] - 1/2 2-0

DUC4N

00:00 FT [5] TSV Steinbach 1 - 1 Elversberg [4] +0 1-1

DUC4N

00:00 FT [18] Sonnenhof 3 - 3 Homburg [6] +0 1-1

PH3

00:00 FT [10] Stade Briochin 3 - 0 FC Bastia-Borgo [17] - 1/4 1-0

NGC

00:00 FT [8-1] Baltika 0 - 0 Khimki [8-2] +1/4 0-0

LITA

00:00 FT [1] Zalgiris 3 - 2 Suduva [2] - 1/2 2-1

CZEA

00:00 FT [1] Slavia Praha 1 - 0 Sigma Olomouc [10] - 1 3/4 1-0

TSC

00:00 FT [3] Lugano 2 - 1 Young Boys [11] +3/4 1-0

TSC

00:00 FT [5] Etoile 1 - 0 Basel [13] +2 3/4 0-0

TDA

00:00 FT [6] Kalmar 2 - 2 Varbergs BoIS [10] - 1/2 2-2

TDA

00:00 FT [1] Malmo 1 - 0 AIK Solna [2] - 3/4 1-0

TDA

00:00 FT [16] Ostersunds 1 - 1 Hacken [12] +1 0-0

TDA

00:00 FT [11] Sirius 0 - 1 Hammarby [5] +3/4 0-1

AUTC

00:00 FT [8] St.Polten 0 - 3 RB Salzburg [1] +2 3/4 0-1

DUC4T

00:30 FT 1 [17] Sportfreunde Lotte 1 - 2 Oberhausen [5] +1 1-1

DUC4T

00:30 FT [9] Fort.Dusseldorf II 3 - 3 Essen [1] +1 3-1

POLC

00:30 FT [19] Katowice 1 - 1 Nieciecza [11] +1/2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

TSC

00:30 FT [7] Chiasso 1 - 1 St. Gallen [8] +1 0-0

DENC

00:45 FT [46] Aarhus AGF 0 - 0 Sonderjyske [60] - 1 0-0

EU17VL

01:00 FT [12-1] Italia U17 5 - 0 Albania U17 [12-4] 2-0

TBNA

01:00 FT 2 [3] Real Betis 4 - 1 Valencia [10] 5 - 1/2 2-1

HLC

01:00 FT [35] De Treffers 1 - 1 Rijnsburgse Boys [33] 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 6-5

HLC

01:00 FT [38] Amsterdam FC 1 - 2 Heerenveen [8] 1-0

HLC

01:00 FT [52] Staphorst 0 - 3 VV Gemert [21] 0-1

HLC

01:00 FT [49] Capelle 0 - 3 NEC Nijmegen [5] 0-2

HLC

01:00 FT [43] Gvvv 0 - 2 Sparta Rotterdam [23] 0-0

HLC

01:00 FT [18] Achilles Veen 4 - 0 GVV Unitas [56] 2-0

HLC

01:00 FT [46] Westlandia 2 - 5 Excelsior Maassluis [4] 0-2

HLC

01:00 FT [29] ADO '20 2 - 2 BVV Barendrecht [36] 2-1

TS 90': 2-2; HP: 0-1

HLC

01:00 FT [22] Fortuna Sittard 3 - 0 TOP Oss [53] - 1 1/4 2-0

HLC

01:00 FT [51] IJsselmeervogels 0 - 3 SBV Excelsior [11] 0-1

HLC

01:00 FT [37] Harkemase Boys 1 - 1 DOVO [30] 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

HLC

01:00 FT [42] Almere City 0 - 2 Go Ahead Eagles [6] +0 0-1

BIC

01:00 FT [1] Gent 4 - 0 Belisia Bilzen SV [29] 3-0

BIC

01:00 FT [18] Charleroi 0 - 0 Lommel [19] - 1 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

BIC

01:00 FT [15] RFC Seraing 2 - 2 Sint Truiden [16] +1/4 1-0

BIC

01:00 FT [25] Dender 0 - 1 Eupen [4] +1 1/4 0-1

BIC

01:00 FT [32] Sint Eloois Winkel 0 - 6 Genk [6] 0-4

BIC

01:00 FT [17] Royal Knokke 1 - 1 Kortrijk [12] +1 1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 1-2

NORA

01:00 FT [2] Molde 0 - 2 Bodo Glimt [1] - 1/2 0-0

RMNC

01:00 FT [2] Voluntari 3 - 0 Steaua Bucuresti [15] -

TSC

01:00 FT [1] Thun 4 - 1 Servette [16] +1/2 0-1

ECUA

01:00 FT [8] SD Aucas 1 - 0 Barcelona SC [9] 0-0

EGYA

01:00 FT [17] Ismaily SC 0 - 4 Ahly Cairo [1] 1 +1 1/4 0-3

SLOC

01:15 FT [8] O.Ljubljana 0 - 1 Koper [3] - 1/4 0-1

TSC

01:15 FT [15] Schaffhausen 0 - 2 Luzern [2] +1/4 0-1

ITB

01:30 FT [20] Vicenza 1 - 1 Monza [6] +0 0-1

ITA3

01:30 FT [A-14] Piacenza 1 - 1 Juventus U23 [A-6] +0 1-0

BDNLC

01:30 FT [A-1] Vitoria Guimaraes 3 - 3 Benfica [A-3] +1/2 2-3

BIC

01:30 FT [30] Francs Borains 0 - 4 Beerschot-Wilrijk [7] +1/2 0-1

ANHLC

01:45 FT 1 [54] Burnley 0 - 1 Tottenham [68] 1 +1/4 0-0

ANHLC

01:45 FT 2 [60] Leicester City 2 - 2 Brighton [53] - 1/2 2-1

TS 90': 2-2; Pen: 4-2

ANHLC

01:45 FT [4] Preston North End 0 - 2 Liverpool [61] +1 1/4 0-0

ANHLC

01:45 FT 1 [13] Stoke City 1 - 2 Brentford [52] 1 +1/4 0-2

ANHLC

01:45 FT [71] West Ham Utd 0 - 0 Man City [62] +1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-3

ITA

01:45 FT [18] Cagliari 1 - 2 Roma [6] +1 1/4 0-0

ITA

01:45 FT 1 [11] Empoli 0 - 2 Inter Milan [1] +1 1/4 0-1

ITA

01:45 FT [7] Lazio 1 - 0 Fiorentina [8] - 1/2 0-0

DUCC

01:45 FT [11] Jahn Regensburg 2 - 2 Hansa Rostock [31] - 1/2 0-1

TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 2-4

DUCC

01:45 FT [4] Hannover 96 3 - 0 Fort.Dusseldorf [3] +1/4 1-0

DUCC

01:45 FT [21] M.gladbach 5 - 0 Bayern Munich [1] +1 1/2 3-0

DUCC

01:45 FT [2] Stuttgart 0 - 2 FC Koln [30] - 1/2 0-0

SCOA

01:45 FT [12] St. Johnstone 1 - 1 Hearts [3] +1/4 1-1

SCOA

01:45 FT [11] Dundee 0 - 5 Ross County [10] - 1/4 0-4

SCOA

01:45 FT [5] Hibernian 1 - 3 Celtic [2] +1 1-3

SCOA

01:45 FT 1 [8] Livingston 1 - 1 Dundee Utd [7] - 1/4 1-1

SCOA

01:45 FT [4] Motherwell 2 - 2 St. Mirren [9] - 1/4 0-0

SCOA

01:45 FT [1] Rangers 2 - 2 Aberdeen [6] - 1 1/2 1-2

BIC

01:45 FT 1 [22] Lierse 1 - 2 OH Leuven [5] +1/2 0-0

BIC

01:45 FT [31] RAA L Louviere 1 - 7 Anderlecht [2] 1-4

BIC

01:45 FT [3] Club Brugge 3 - 0 Deinze [27] - 1 1/2 0-0

PHA

02:00 FT 4 [2] Nice 1 - 1 Marseille [3] 2 +0 1-1

HLC

02:00 FT [9] Groningen 4 - 0 Helmond Sport [57] - 1 3/4 3-0

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 2 - 2 Inde. Petrolero [1] - 1 1/2 0-1

TBNA

02:30 FT [1] Real Madrid 0 - 0 Osasuna [12] - 1 1/2 0-0

CRCA

03:00 FT [6] Municipal Grecia 1 - 2 Alajuelense [2] +1/2 0-1

CRCA

03:00 FT [12] Jicaral Sercoba 0 - 0 Dep. Saprissa [4] +3/4 0-0

COLA

04:00 FT [6] La Equidad 2 - 2 Rionegro Aguilas [18] - 1/4 0-2

USB

04:30 FT [A-2] Ch.Independence 1 - 0 Loudoun United [A-8] - 2 1-0

BRAA

05:00 FT [18] Bahia/BA 1 - 1 Ceara/CE [11] - 1/2 0-0

BRAA

05:00 FT [10] Santos/SP 2 - 0 Fluminense/RJ [7] +0 1-0

MEXB

05:00 FT [5] Leones Negros UdeG 1 - 0 Tlaxcala FC [14] - 1/2 1-0

BLVA

05:15 FT [13] Real Tomayapo 1 - 0 San Jose [16] 0-0

CHIB

06:00 FT [5] Puerto Montt 0 - 0 Cobreloa [13] -

COLA

06:00 FT [4] Deportivo Cali 2 - 0 Patriotas [17] - 1 1/4 0-0

USAA

06:00 FT [Dong-1] New England 1 - 0 Colorado Rapids [Tay-1] - 1 1/4 0-0

CRCA

06:00 FT 1 [1] Herediano 1 - 1 Santos Guapiles [3] - 1/2 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-9] Columbus Crew 3 - 2 Orlando City [Dong-6] +0 2-0

USAA

06:30 FT [Dong-8] D.C. Utd 1 - 0 New York RB [Dong-7] - 1/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-4] New York City 1 - 0 Chicago Fire [Dong-12] - 1 1/2 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-14] Cincinnati 3 - 6 Nashville FC [Dong-2] +3/4 3-2

USAA

06:30 FT [Dong-5] Atlanta United 2 - 1 Inter Miami [Dong-11] - 1 1/4 0-1

USAA

06:30 FT [Dong-13] Toronto 2 - 2 Philadelphia Union [Dong-3] +0 0-1

USAA

07:00 FT [Tay-11] Dallas 1 - 2 Real Salt Lake [Tay-7] - 1/4 1-0

USB

07:00 FT [B-3] Memphis 901 3 - 2 Tulsa Roughnecks [B-4] - 1/4 2-1

MEXB

07:05 FT 1 [11] Correcaminos 2 - 2 CD Tapatio [2] - 1/4 2-1

BRC

07:30 FT [3] Flamengo/RJ 0 - 3 Atletico/PR [12] - 1 1/4 0-2

BRC

07:30 FT [1] Fortaleza/CE 1 - 2 Atl. Mineiro/MG [9] +0 0-0

BLVA

07:30 FT [14] Blooming 1 - 1 Oriente Petrolero [6] +3/4 0-1

USAA

07:50 FT [Tay-3] Sporting Kansas 2 - 0 LA Galaxy [Tay-8] - 1/4 1-0

GHQG

08:00 FT Mexico 2 - 3 Ecuador [33] - 3/4 1-2

USB

08:00 FT [C-7] Real Monarchs 1 - 3 Rio Grande Valley [C-4] +1/2 1-1

CRCA

08:00 FT [8] San Carlos 3 - 1 Sporting (CRC) [7] - 1/4 1-1

COLA

08:05 FT [1] Atl. Nacional 2 - 0 Once Caldas [15] - 1 1-0

USAA

09:00 FT [Tay-4] Portland Timbers 2 - 0 San Jose EQ [Tay-10] - 3/4 1-0

USAA

09:00 FT [Tay-5] Vancouver WC 2 - 1 Minnesota Utd [Tay-6] +0 1-0

CRCA

09:00 FT [9] Perez Zeledon 2 - 0 Guanacasteca [10] - 1/4 0-0

MEXB

09:05 FT [8] Dorados 3 - 0 Venados [6] - 3/4 0-0

ASI23VL

10:00 FT [J-4] Mông Cổ U23 0 - 1 Malaysia U23 [J-1] 0-1

NPA

23:00 Hoãn [14] Baroka FC - Mamelodi Sun. [1] -

Kết quả bóng đá ngày 27/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 27/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11