LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 09/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

13:30 - [5] Shaanxi Changan vs Shijiazhuang Gongfu [4] -

TQB

13:30 - [18] Beijing BIT vs Guangxi Pingguo [13] -

TQB

13:30 - [12] Liaoning Shenyang vs Qingdao Hainiu [2] -

TQB

13:30 - [10] Heilongjiang Ice City vs Nantong Zhiyun [3] -

ARMA

17:00 - [5] Van Yerevan vs Shirak [8] - 1/2 -

VNA

17:00 - [8] BCM Bình Dương vs Thanh Hóa [7] - 1/4 -

AZEA

17:30 - [6] Turan Tovuz vs Karabakh Agdam [1] +2 1/4 -

BDNC

18:00 - [16] Academico Viseu vs AD Camacha [31] - 1 3/4 -

MDVA

18:00 - [2] Petrocub vs FC Balti [5] - 1 -

MDVA

18:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Zimbru [3] +1/4 -

MDVA

18:00 - [7] Dacia Buiucani vs Dinamo-Auto [8] -

MDVA

18:00 - [6] Milsami vs Sheriff Tiraspol [1] +1 1/4 -

UKRA

18:00 - [11] Kryvbas vs Vorskla [7] +1/4 -

THA

18:00 - [1] Buriram Utd vs Chiangrai Utd [6] - 1 1/2 -

VNA

18:00 - [3] Bình Định vs SL Nghệ An [5] - 1/2 -

MKDC

19:00 - [2] Makedonija vs Academy Pandev [7] - 1/4 -

MKDC

19:00 - [3] Sileks Kratovo vs Vardar [4] -

MKDC

19:00 - [1] FC Struga vs Bregalnica Stip [8] - 1 -

CROC

19:00 - [1] BSK Bijelo Brdo vs HNK Rijeka [4] +1 -

RMNC

19:00 - [D-6] Baia Mare vs Hermannstadt [D-1] +3/4 -

RMNC

19:00 - [B-6] Gloria Buzau vs UTA Arad [B-1] -

SRBC

19:00 - [9] Radnicki Beograd vs Radnik Surdulica [8] +3/4 -

THA

19:00 - [5] BG Pathum United vs Sukhothai [9] - 2 -

KSB

19:10 - [6] Al Qaisoma vs Hajer [7] +0 -

VNA

19:15 - [1] Hà Nội FC vs Viettel [4] - 3/4 -

EUW17VL

19:30 - [10-3] Bulgaria U17 Nữ vs Croatia U17 Nữ [10-1] -

DENC

19:30 - [1] Aarhus Fremad vs Fremad Amager [35] - 1/2 -

DENC

19:30 - [4] Middelfart vs Aalborg BK [48] +1 1/4 -

OMAA

19:35 - [9] Sur Club vs Al Nasr (OMA) [11] +1/4 -

OMAA

19:40 - [10] Mussanah Club vs Oman Club [8] - 1/4 -

RMNC

19:45 - [D-4] Chindia Targoviste vs Arges Pitesti [D-2] - 1/4 -

OMAA

19:45 - [3] Sohar Club (OMA) vs Bahla Club [4] - 1 -

OMAA

19:45 - [14] Al Bashaer (OMA) vs Al Ittihad (OMA) [12] +0 -

CROC

20:00 - [9] NK Bjelovar vs Lok. Zagreb [7] +1 3/4 -

CZEU19

20:00 - [7] Banik Ostrava U19 vs Slavia Praha U19 [10] +1 -

UKRA

20:00 - [6] Kolos Kovalivka vs SK Dnipro-1 [1] +3/4 -

UKRA

20:15 - [9] Veres Rivne vs Shakhtar Donetsk [2] +1 3/4 -

POLC

20:30 - [12] Motor Lublin vs Wisla Krakow [20] +3/4 -

WAFF23

21:00 - [A-2] Oman U23 vs Qatar U23 [A-1] +0 -

JORC

21:00 - [3] Amman FC vs Al Aqaba SC [2] -

INDA

21:00 - [10] Jamshedpur vs Hyderabad [2] +0 -

ALGA

21:00 - [9] ASO Chlef vs CR Belouizdad [1] +1/4 -

ALGA

21:00 - [2] CS Constantine vs NC Magra [11] - 1 1/4 -

ALGA

21:00 - [14] Paradou AC vs ES Setif [3] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [16] HB Chelghoum Laid vs MC Alger [5] +1 -

CROC

21:30 - [11] NK Varazdin vs NK Osijek [10] +1/2 -

KSB

21:45 - [17] Al Shoalah vs Hazm [3] +1/4 -

GHW

22:00 - [56] T.B.Nha U19 Nữ vs Séc U19 Nữ [4] -

BDNC

22:00 - [29] Nacional Madeira vs Tondela [10] +0 -

BDNC

22:00 - [2] Leixoes vs SC Farense [5] +0 -

GREA

22:00 - [7] Panetolikos vs Panathinaikos [1] +3/4 -

RMNC

22:00 - [D-3] CS Ocna Mures vs Universitatea Craiova [D-5] +3 -

SRBC

22:30 - [2] FK Novi Pazar vs FK Kolubara [3] - 1 1/4 -

SRBC

22:30 - [6] Radnicki Nis vs IMT Novi Beograd [7] - 1/2 -

SRBC

22:30 - [1] Backa Topola vs Zeleznicar Pancevo [10] -

OMAA

22:45 - [13] Al Oruba (OMA) vs Al Seeb [7] -

GREA

22:59 - [8] Atromitos vs Asteras Tripolis [9] - 1/4 -

CZEA

22:59 - [1] Vik.Plzen vs Brno [11] - 1 1/2 -

POLC

23:30 - [19] Pogon Szczecin vs Rakow Czestochowa [2] +1/2 -

DENC

23:30 - [11] Vejle vs AC Horsens [47] - 1/2 -

JORC

23:30 - [10] Ramtha vs Wehdat Amman [9] -

KSB

23:45 - [2] Al Faisaly (KSA) vs Al Arabi (KSA) [4] - 3/4 -

GHQG

00:00 - [31] Cameroon vs Jamaica [73] - 1 -

CROC

00:00 - [15] Sibenik vs HNK Gorica [3] +0 -

HUNA

00:00 - [7] Debreceni vs Mezokovesdi SE [9] - 1/4 -

ISRA

00:00 - [13] Sektzia Nes Tziona vs Maccabi Bnei Raina [10] +1/4 -

LITA

00:00 - [1] Zalgiris vs FK Panevezys [4] - 3/4 -

DENC

00:00 - [10] Thisted vs Kobenhavn [55] +2 1/4 -

HUNA

00:15 - [1] Ferencvaros vs Paksi [6] - 1 1/2 -

GHQG

00:30 - [122] Qatar vs Albania [2] - 1 -

ITAA

00:30 - [15] Sassuolo vs Roma [7] +1/4 -

ITAA

00:30 - [16] Lecce vs Atalanta [6] +1/4 -

DUA

00:30 - [13] FC Koln vs B.Leverkusen [12] +1/4 -

DUB

00:30 - [12] Jahn Regensburg vs Ein.Braunschweig [14] +0 -

DUB

00:30 - [18] Sandhausen vs Heidenheim [3] +1/4 -

DUB

00:30 - [10] Greuther Furth vs Hamburger [2] +1/4 -

DUB

00:30 - [9] Hansa Rostock vs Nurnberg [11] - 1/4 -

SRBC

00:30 - [4] FK Vojvodina vs Novi Sad [5] -

BDNC

00:45 - [9] Casa Pia AC vs Valadares [26] - 2 -

WAFF23

01:00 - [B-1] Arập Xêut U23 vs Bahrain U23 [B-3] - 1 1/2 -

TBNA

01:00 - [14] Almeria vs Getafe [15] - 1/2 -

TBNA

01:00 - [18] Sevilla vs Real Sociedad [3] +0 -

DUC3

01:00 - [5] Freiburg II vs Munchen 1860 [6] +0 -

DUC3

01:00 - [13] Essen vs Meppen [19] - 1/2 -

DUC3

01:00 - [8] Waldhof Man. vs Zwickau [17] - 1/2 -

DUC3

01:00 - [10] Osnabruck vs Verl [12] - 1/2 -

DUC3

01:00 - [2] Saarbrucken vs Oldenburg 1897 [16] - 1 -

GREA

01:00 - [13] Levadiakos vs Olympiakos [3] +1 1/4 -

GREA

01:00 - [2] AEK Athens vs OFI Creta [10] - 2 -

ISRA

01:00 - [3] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Hadera [5] - 1 -

ISRA

01:15 - [9] Hapoel Tel Aviv vs Beitar Jerusalem [11] - 1/2 -

ISRA

01:30 - [12] Hapoel Haifa vs Maccabi Haifa [1] +1 1/4 -

CZEA

01:30 - [3] Sparta Praha vs Slovacko [8] - 3/4 -

TSC

01:30 - [6] Wil 1900 vs Sion [5] +1/4 -

DENC

01:30 - [60] Randers vs Silkeborg IF [59] +0 -

BDNC

01:45 - [6] Vitoria Guimaraes vs Vizela [20] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [16] Espanyol vs Villarreal [9] +0 -

HLA

02:00 - [2] Ajax vs Vitesse Arnhem [13] - 2 1/4 -

BIC

02:00 - [7] Cercle Brugge vs Beerschot-Wilrijk [25] - 1 -

BIC

02:00 - [22] Lommel vs Zulte-Waregem [12] +1/4 -

BIC

02:00 - [32] Cappellen vs Union Saint-Gilloise [1] -

BIC

02:00 - [31] Lokeren-Temse vs KV Mechelen [3] -

BIC

02:00 - [27] TS Tessenderlo vs Oostende [5] +3/4 -

HUNA

02:00 - [12] Ujpest vs MOL Fehervar FC [8] +0 -

RMNC

02:00 - [C-4] Rapid Bucuresti vs Farul Constanta [C-3] - 3/4 -

TSC

02:15 - [8] Wohlen vs Servette [4] +2 3/4 -

TSC

02:15 - [20] Lausanne Sports vs Young Boys [2] +3/4 -

DUA

02:30 - [3] Leipzig vs Freiburg [2] - 3/4 -

DUA

02:30 - [5] Union Berlin vs Augsburg [14] - 3/4 -

DUA

02:30 - [4] Ein.Frankfurt vs Hoffenheim [11] - 3/4 -

DUA

02:30 - [18] Schalke 04 vs Mainz [10] +1/2 -

POLC

02:30 - [10] Sandecja vs Slask Wroclaw [6] +1/2 -

BIC

02:30 - [10] Sint Truiden vs RFC Meux [23] -

BIC

02:30 - [24] Westerlo vs Genk [9] +1/2 -

BIC

02:30 - [29] Dessel Sport vs Gent [2] +2 1/2 -

TSA

02:30 - [6] Luzern vs Basel [5] - 1/4 -

TSC

02:30 - [3] Lugano vs Winterthur [9] - 1/2 -

ANHLC

02:45 - [59] Nottingham Forest vs Tottenham [61] +1/2 -

ANHLC

02:45 - [42] Arsenal vs Brighton [47] - 1 -

ANHLC

02:45 - [58] Newcastle vs Crystal Palace [50] - 3/4 -

ANHLC

02:45 - [60] Southampton vs Sheffield Wed. [12] - 3/4 -

ANHLC

02:45 - [63] West Ham Utd vs Blackburn Rovers [3] - 1 3/4 -

ANHLC

02:45 - [64] Wolves vs Leeds Utd [53] - 3/4 -

ANHL1

02:45 - [16] Shrewsbury vs Oxford Utd [13] +1/4 -

ITAA

02:45 - [10] Fiorentina vs Salernitana [12] - 1 -

ITAA

02:45 - [5] Inter Milan vs Bologna [11] - 1 1/4 -

ITAA

02:45 - [9] Torino vs Sampdoria [19] - 3/4 -

SCOA

02:45 - [7] St. Mirren vs St. Johnstone [6] - 1/4 -

SCOA

02:45 - [12] Dundee Utd vs Kilmarnock [11] - 1/4 -

SCOA

02:45 - [9] Motherwell vs Celtic [1] +1 3/4 -

SCOA

02:45 - [2] Rangers vs Hearts [5] - 2 -

BIC

02:45 - [20] Patro Eisden vs Club Brugge [19] +2 1/2 -

GHQG

03:00 - [96] Mexico vs Iraq [97] - 1 1/4 -

ANHLC

03:00 - [55] Liverpool vs Derby County [18] - 1 -

ANHLC

03:00 - [56] Man City vs Chelsea [49] - 1 -

PERA

03:00 - [5] Melgar vs Alianza Lima [1] - 3/4 -

TBNA

03:30 - [11] Mallorca vs Atletico Madrid [5] +1/4 -

BDNC

03:45 - [13] Estoril vs Benfica [27] +1 3/4 -

BRAA

05:00 - [19] Avai/SC vs Ceara/CE [17] +1/2 -

BRAA

05:00 - [15] Coritiba/PR vs Corinthians/SP [4] +0 -

BRAA

05:00 - [3] Fluminense/RJ vs Goias/GO [13] - 1 1/2 -

COLA

06:15 - [1] Santa Fe vs Pereira [5] +0 -

BRAA

06:30 - [8] Fortaleza/CE vs Bragantino/SP [14] - 3/4 -

BRAA

07:30 - [18] Atletico/GO vs Athletico/PR [7] - 1/4 -

BRAA

07:30 - [20] Juventude/RS vs Flamengo/RJ [5] +3/4 -

BRAA

07:30 - [1] Palmeiras/SP vs America/MG [10] - 1 -

COLA

08:20 - [8] Junior Barranquilla vs Millonarios [4] +0 -

GHQG

09:00 - [39] Costa Rica vs Nigeria [112] - 1 -

MEXB

09:00 - [2] Atlante vs Celaya [1] - 1/2 -

MKDC

19:00 Hoãn [6] Shkupi vs Shkendija [5] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 09/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10