LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 19/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

EU17VL

16:00 - [4-2] Scotland U17 vs Malta U17 [4-4] -

NHATJFL

16:00 - [9] Verspah Oita vs Veertien Mie [7] - 1/4 -

EU17VL

17:00 - [12-2] Latvia U17 vs Slovakia U17 [12-3] -

EU17VL

17:00 - [12-1] Đức U17 vs Moldova U17 [12-4] -

BLRA

17:00 - [2] Energetik-BGU vs Belshina Bobruisk [12] - 3/4 -

KAZC

17:00 - [B-2] Akzhayik Oral vs FK Taraz [C-1] - 1/4 -

UKRA

17:00 - [1] SK Dnipro-1 vs Inhulets Petrove [14] - 1 1/4 -

UKRA

17:00 - [7] Vorskla vs Rukh Vynnyky [12] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [15] Machida Zelvia vs Ventforet Kofu [18] - 1/2 -

HQB

17:00 - [4] Bucheon 1995 vs Gyeongnam [5] - 1/4 -

GHU17

18:00 - [14] T.B.Nha U17 vs B.D.Nha U17 [8] -

ARMA

18:00 - [10] FC Noah vs BKMA Yerevan [9] - 1/2 -

ARMA

18:00 - [5] Van Yerevan vs Urartu [1] +1/2 -

THA

18:00 - [4] Bangkok Utd vs Ratchaburi [3] - 1 -

VNA

18:00 - [2] Hải Phòng vs BCM Bình Dương [8] - 3/4 -

EUW17VL

19:00 - [1-1] Na Uy U17 Nữ vs Bosnia & Herz U17 Nữ [1-4] -

POLC

19:00 - [31] Radunia Stezyca vs Lechia GD [3] +3/4 -

BLRA

19:00 - [11] FK Slutsk vs Dinamo Minsk [4] +3/4 -

GREC

19:00 - [12] Larissa vs Levadiakos [11] +0 -

GREC

19:00 - [7] Kalamata vs Panetolikos [15] -

GREC

19:00 - [3] Almopos Aridea vs Lamia FC [10] +3/4 -

GREC

19:00 - [16] Panserraikos vs Panachaiki [14] - 1/4 -

GREC

19:00 - [8] Kallithea vs Veria [18] - 1/2 -

VNA

19:15 - [9] TP.HCM vs Hà Nội FC [1] +3/4 -

ITA3

19:30 - [B-16] Imolese Calcio vs Carrarese [B-7] +1/4 -

NGC

19:30 - [3-4] FK Orenburg vs Akhmat Groznyi [3-2] - 1/4 -

DENC

19:30 - [1] Aarhus Fremad vs Brondby [51] +1 1/2 -

EU17VL

20:00 - [13-1] Thụy Sỹ U17 vs T.N.Kỳ U17 [13-2] -

EU17VL

20:00 - [13-4] San Marino U17 vs Bulgaria U17 [13-3] -

ITC

20:00 - [1] Spezia vs Brescia [3] - 1/2 -

KAZC

20:00 - [D-1] Astana vs Ordabasy [A-2] +1 1/2 -

CZEC

20:00 - [16] Hlucin vs Vik.Plzen [17] +2 1/4 -

CZEC

20:00 - [30] Jiskra Domazlice vs Sparta Praha [3] -

CZEC

20:00 - [10] Mlada Boleslav vs SK Prostejov [29] - 2 -

CZEC

20:00 - [19] Taborsko vs Brno [8] -

CZEC

20:00 - [28] FK Chlumec vs Hradec Kralove [9] +1 1/2 -

CZEC

20:00 - [21] SK Zapy vs Sigma Olomouc [15] +2 -

CZEC

20:00 - [24] Slovan Velvary vs Banik Ostrava [12] +1 1/2 -

DENC

20:15 - [17] Ishoj IF vs Viborg [62] +2 1/4 -

UZBA

20:30 - [5] Qyzylqum vs Nasaf Qarshi [3] +3/4 -

UZBA

20:30 - [8] Bunyodkor vs FK AGMK [4] +0 -

EU17VL

21:00 - [4-3] Bắc Ireland U17 vs Séc U17 [4-1] -

EUW17VL

21:00 - [5-1] Đức U17 Nữ vs T.N.Kỳ U17 Nữ [5-4] -

EUW17VL

21:00 - [5-2] Slovenia U17 Nữ vs Serbia U17 Nữ [5-3] -

EUW17VL

21:00 - [7-3] Thụy Điển U17 Nữ vs B.D.Nha U17 Nữ [7-2] -

CZEC

21:00 - [2] Slovacko vs Varnsdorf [32] - 1 1/2 -

CYPC

21:00 - [8] Akritas vs Omonia.Maiou [21] - 3/4 -

UKRA

21:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Kolos Kovalivka [6] - 1 1/4 -

BDNB

21:30 - [9] Porto B vs Penafiel [11] +0 -

BDNB

21:30 - [6] Academico Viseu vs Leixoes [8] - 1/2 -

UKRA

21:30 - [8] Metalist 1925 Kharkiv vs FC Mynai [13] - 1/4 -

KSB

21:45 - [11] Al Qadisiya vs Al Jabalain [12] +0 -

EUW17VL

22:00 - [1-2] Séc U17 Nữ vs Hungary U17 Nữ [1-3] -

NGC

22:00 - [2-4] Fakel vs Spartak Moscow [2-1] +1/2 -

NGC

22:00 - [1-3] Nizhny Nov vs Krasnodar [1-2] +1/4 -

BLRA

22:00 - [13] Dinamo Brest vs Gomel [8] +1/4 -

GREC

22:00 - [4] Asteras Tripolis vs Atromitos [5] - 1/4 -

LITA

22:00 - [6] Suduva vs Kauno Zalgiris [2] - 1/2 -

FINA

22:00 - [7] Seinajoen JK vs AC Oulu [5] -

FINA

22:00 - [10] Inter Turku vs VPS Vaasa [6] -

CZEC

22:00 - [11] C. Budejovice vs Sellier&Bellot Vlasim [22] -

CYPC

22:00 - [9] Karmiotissa Pol. vs Digenis Ypsonas [19] -

DENC

22:00 - [22] FA 2000 vs Midtjylland [63] +2 3/4 -

EGYA

22:00 - [12] ENPPI Cairo vs Pyramids FC [3] +3/4 -

EGYA

22:00 - [17] Ismaily SC vs Ahly Cairo [1] +1 -

NPA

22:00 - [8] Amazulu vs Maritzburg Utd [16] - 1/4 -

GHU17

22:30 - [63] Hungary U17 vs Hà Lan U17 [4] -

POLC

22:30 - [13] Resovia vs Cracovia Krakow [21] +3/4 -

CZEC

22:30 - [5] Bohemians 1905 vs Fotbal Trinec [18] - 1 3/4 -

KSB

22:30 - [14] Ohud Medina vs Hazm [3] +0 -

BULA

22:45 - [10] Botev Plovdiv vs Cska Sofia [1] -

DENC

22:45 - [45] Hobro I.K. vs Kobenhavn [55] +1 1/2 -

EUW17VL

22:59 - [7-1] Hà Lan U17 Nữ vs Scotland U17 Nữ [7-4] -

ITC

22:59 - [5] Parma vs Bari [2] - 1/2 -

ITA3

22:59 - [B-5] Pontedera vs Recanatese [B-14] - 1/2 -

ITA3

22:59 - [B-15] Pesaro vs Luchese [B-11] +0 -

ITA3

22:59 - [A-16] Virtus Verona vs Pro Vercelli [A-8] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [A-3] Lecco vs Juventus U23 [A-10] +0 -

ITA3

22:59 - [A-15] Pergolettese vs Aurora Pro Patria [A-7] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [B-4] Fiorenzuola vs Gubbio [B-2] +1/4 -

ITA3

22:59 - [B-19] Montevarchi vs Virtus Entella [B-6] +1/4 -

ITA3

22:59 - [A-5] Pro Sesto vs Novara [A-9] +1/2 -

ITA3

22:59 - [A-13] Albinoleffe vs ArzignanoChiampo [A-12] +0 -

ITA3

22:59 - [A-19] Piacenza vs AC Renate [A-6] +1/4 -

DUCC

22:59 - [10] Sandhausen vs Karlsruher [3] +1/4 -

DUCC

22:59 - [31] Freiburg vs St. Pauli [21] - 1 1/4 -

DUCC

22:59 - [15] Hannover 96 vs B.Dortmund [12] +1 1/4 -

DUCC

22:59 - [1] Paderborn 07 vs Wer.Bremen [22] +0 -

POLC

22:59 - [10] Sandecja vs Warta Poznan [23] +1/2 -

POLC

22:59 - [12] Motor Lublin vs Zaglebie Lubin [18] +1 -

NORA

22:59 - [16] FK Jerv vs Aalesund [9] +1/2 -

CZEC

22:59 - [27] Dukla Praha vs Slavia Praha [4] +2 -

AUTC

22:59 - [14] Grazer AK vs Sturm Graz [7] +1 1/4 -

AUTC

22:59 - [12] Blau Weiss Linz vs Wolfsberger AC [2] - 1/4 -

BIA

23:30 - [2] Union Saint-Gilloise vs Gent [5] - 1/4 -

C1W

23:45 - [3-4] Zurich Nữ vs Juventus Nữ [3-2] +1 3/4 -

C1W

23:45 - [4-2] Bayern Munich Nữ vs Rosengard Nữ [4-4] - 2 1/2 -

HLC

23:45 - [50] Dordrecht 90 vs Groningen [5] +1 -

KSB

23:55 - [18] Najran vs Al Shoalah [17] +0 -

TBNA

00:00 - [19] Cadiz vs Real Betis [6] +1/4 -

TBNA

00:00 - [12] Valladolid vs Celta Vigo [17] +1/4 -

DUC4B

00:00 - [10] Wer.Bremen II vs SSV Jeddeloh [4] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [13] Nacional Madeira vs Vilafranquense [5] +0 -

LATC

00:00 - [1] FK Auda vs Rigas Futbola Skola [5] -

LITA

00:00 - [4] FK Panevezys vs Zalgiris [1] +1/4 -

TDA

00:00 - [14] Varbergs BoIS vs Elfsborg [6] +1/4 -

TDA

00:00 - [5] AIK Solna vs Hacken [1] +0 -

TDA

00:00 - [12] Norrkoping vs Helsingborg [15] - 3/4 -

TDA

00:00 - [16] GIF Sundsvall vs Varnamo [10] +1/4 -

DENC

00:00 - [13] Horsholm-Usserod vs AC Horsens [47] -

EGYA

00:00 - [2] Zamalek SC vs Semouha Club [11] - 1 -

SCOLC

00:15 - [A-8] Motherwell vs Celtic [A-5] +1 1/2 -

POLC

00:15 - [20] Wisla Krakow vs Puszcza Nie. [16] - 1/4 -

DUC4B

00:30 - [6] Drochtersen/Assel vs VfV 06 Hildesheim [16] - 1 -

NGC

00:30 - [4-2] CSKA Moscow vs Torpedo Moscow [4-3] - 1 3/4 -

TSB

00:30 - [2] Stade L. Ouchy vs Vaduz [9] - 1/2 -

TSB

00:30 - [5] Aarau vs Bellinzona [6] - 3/4 -

NPA

00:30 - [13] Moroka Swallows vs Royal AM [9] +0 -

NPA

00:30 - [1] Mamelodi Sun. vs Marumo Gallants FC [14] - 1 1/4 -

NPA

00:30 - [2] Richards Bay vs Cape Town City [12] +0 -

NPA

00:30 - [4] Kaizer Chiefs vs TS Galaxy [11] - 1/2 -

PERA

00:45 - [19] Uni.San Martin vs Cesar Vallejo [6] +1 1/2 -

TBN3

01:00 - [A1-19] Talavera vs Merida [A1-9] +0 -

HLC

01:00 - [1] SBV Excelsior vs MVV Maastricht [54] - 3/4 -

HLC

01:00 - [13] De Treffers vs RKC Waalwijk [46] -

HLC

01:00 - [27] Kozakken Boys vs Vitesse Arnhem [29] -

HLC

01:00 - [10] Go Ahead Eagles vs Helmond Sport [43] - 1 1/4 -

HLC

01:00 - [39] USV Hercules vs NAC Breda [21] -

HLC

01:00 - [51] FC Rijnvogels vs Cambuur [4] -

HLC

01:00 - [18] Spakenburg vs T.E.Combinatie [36] -

TBNA

01:15 - [3] Real Sociedad vs Mallorca [11] - 1 -

ANHA

01:30 - [14] Bournemouth vs Southampton [19] +0 -

ANHA

01:30 - [10] Brentford vs Chelsea [8] +1/2 -

ANHA

01:30 - [6] Liverpool vs West Ham Utd [16] - 1 1/4 -

ANHA

01:30 - [3] Newcastle vs Everton [17] - 3/4 -

ITA3

01:30 - [B-9] Siena vs Rimini [B-10] - 1/2 -

POLC

01:30 - [28] Lech Poznan vs Slask Wroclaw [6] - 3/4 -

TSA

01:30 - [6] Luzern vs St. Gallen [3] - 1/4 -

TSA

01:30 - [4] Lugano vs Young Boys [1] +1/2 -

AUTC

01:30 - [15] Admira vs RB Salzburg [1] +1 3/4 -

ANHB

01:45 - [23] Blackpool vs Hull City [20] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [14] Birmingham vs Burnley [1] +1/4 -

ANHB

01:45 - [12] Coventry vs Sheffield Utd [2] +0 -

ANHB

01:45 - [6] QPR vs Cardiff City [19] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [22] Wigan vs Middlesbrough [15] +0 -

DUCC

01:45 - [29] Jahn Regensburg vs Fort.Dusseldorf [11] +1/4 -

DUCC

01:45 - [8] Augsburg vs Bayern Munich [6] +2 1/4 -

DUCC

01:45 - [35] Union Berlin vs Heidenheim [17] - 3/4 -

DUCC

01:45 - [24] Stuttgart vs A.Bielefeld [5] - 1 1/2 -

SCOB

01:45 - [9] Arbroath vs Raith Rovers [7] +0 -

SCOLC

01:45 - [A-1] Aberdeen vs Partick Thistle [B-2] - 1 -

BIA

01:45 - [13] KV Mechelen vs Standard Liege [8] - 1/4 -

BIA

01:45 - [4] Club Brugge vs Sint Truiden [10] - 1 -

WALLC

01:45 - [2] Ammanford AFC vs Cardiff Metropolitan [4] -

C1W

02:00 - [3-3] Lyon Nữ vs Arsenal Nữ [3-1] - 1 -

C1W

02:00 - [4-1] Barcelona Nữ vs Benfica Nữ [4-3] -

ANHB

02:00 - [7] Millwall vs Watford [4] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [20] Elche vs Real Madrid [2] +1 3/4 -

ITC

02:00 - [12] Udinese vs Monza [11] - 1 -

ITA3

02:00 - [A-1] Feralpisalo vs Sangiuliano City [A-14] - 1/2 -

ITA3

02:00 - [B-13] US Fermana vs San Donato [B-20] - 1/2 -

ITA3

02:00 - [B-18] US Olbia vs Ancona [B-8] +1/4 -

ITA3

02:00 - [B-1] Reggiana vs Cesena [B-3] +0 -

ITA3

02:00 - [B-17] Alessandria vs Torres [B-12] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [A-20] Triestina vs Padova [A-11] +1/4 -

HLC

02:00 - [16] NEC Nijmegen vs Fortuna Sittard [33] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [2] Always Ready vs Royal Pari [13] - 2 1/4 -

ANHA

02:15 - [5] Man Utd vs Tottenham [4] - 1/4 -

SCOLC

02:15 - [A-9] Rangers vs Dundee [H-1] - 2 -

BDNB

02:30 - [10] Tondela vs UD Oliveirense [14] - 3/4 -

PERA

03:00 - [18] Carlos Stein vs Dep. Municipal [14] - 1/4 -

PERA

03:00 - [8] Sport Huancayo vs Ayacucho FC [16] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [1] The Strongest vs Real Santa Cruz [14] - 2 1/4 -

CHIA

05:00 - [11] U. Espanola vs Univ. Catolica(CHL) [6] +1/4 -

VENA

05:00 - [3] Monagas vs Zamora Barinas [1] -

VENA

05:00 - [4] Carabobo vs Metropolitano [2] -

PERA

05:15 - [5] Melgar vs Sport Boys [13] - 1 3/4 -

BLVA

06:00 - [4] Nacional Potosi vs Univ. De Sucre [15] - 1 1/2 -

COLA

06:00 - [4] Millonarios vs Pereira [5] - 1 -

MEXB

07:00 - [7] Venados vs Tepatitlan FC [10] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [13] Talleres Cordoba vs Union Santa Fe [22] - 3/4 -

BLVA

07:30 - [6] CD Guabira vs Bolivar [3] +1/4 -

BRC

07:45 - [8] Flamengo/RJ vs Corinthians/SP [13] - 1 -

COLA

08:05 - [3] Inde.Medellin vs Atl. Bucaramanga [11] - 3/4 -

MEXA

09:06 - [6] Toluca vs Club America [1] +1 -

CRCA

09:30 - [B-1] Dep. Saprissa vs Herediano [A-1] -

HLC

01:00 Hoãn [30] ADO '20 vs Emmen [31] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10