LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 18/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

EUW17VL

17:00 - [9-2] Kosovo U17 Nữ vs Moldova U17 Nữ [9-4] -

UKRA

17:00 - [16] FC Lviv vs Veres Rivne [9] +1/4 -

VNA

17:00 - [10] SHB Đà Nẵng vs Thanh Hóa [7] +1/4 -

WC17W

18:00 - [C-1] Colombia U17 Nữ vs Mexico U17 Nữ [C-3] +1/4 -

WC17W

18:00 - [C-4] Trung Quốc U17 Nữ vs T.B.Nha U17 Nữ [C-2] +1 1/4 -

VNA

18:00 - [3] Bình Định vs HL Hà Tĩnh [11] - 1 -

VNA

18:00 - [5] SL Nghệ An vs Sài Gòn FC [13] - 1/2 -

BLRA

19:00 - [6] FK Minsk vs Slavia Mozyr [10] - 1/4 -

UKRA

19:00 - [5] PFK Aleksandriya vs Kryvbas [11] - 1/2 -

UKRA

19:00 - [15] Chernomorets vs Zorya [3] +1/4 -

POLC

19:15 - [15] Rekord Bielsko vs Pogon Szczecin [19] +1 1/2 -

VNA

19:15 - [4] Viettel vs HA Gia Lai [6] - 1/2 -

EUW17VL

19:30 - [9-1] North Macedonia U17 Nữ vs Albania U17 Nữ [9-3] -

ITA3

19:30 - [C-7] Juve Stabia vs Foggia [C-14] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-16] Fidelis Andria vs Messina [C-20] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-6] Giugliano vs Pescara [C-3] +1/4 -

POLC

19:30 - [25] Zaglebie Sosno vs Rakow Czestochowa [2] +1 1/2 -

GHU16

20:00 - [15] Georgia U16 vs Montenegro U16 [33] -

ITA3

20:00 - [C-11] Gelbison vs Monterosi FC [C-10] - 1/4 -

CZEC

20:00 - [25] Spartak Sobeslav vs MFk Karvina [14] -

EGYA

20:00 - [18] Aswan FC vs Ittihad Alexandria [2] -

DENC

20:15 - [41] Brabrand IF vs Vejle [11] +1 1/2 -

DENC

20:15 - [65] Naesby BK vs Nykobing [38] -

ASI20VL

20:30 - [H-1] Australia U20 vs Iraq U20 [H-2] - 1/2 -

UZBA

20:30 - [7] Sogdiana Jizzakh vs Surkhon Termiz [11] - 1 1/2 -

UZBA

20:30 - [9] Neftchi vs Navbahor [2] +1/4 -

UZBA

20:30 - [1] Pakhtakor vs Kokand-1912 [13] - 1 1/4 -

BLRA

21:00 - [7] Torpedo Zhodino vs Vitebsk [15] - 1 -

WC17W

21:30 - [D-4] Pháp U17 Nữ vs Nhật Bản U17 Nữ [D-1] +3/4 -

WC17W

21:30 - [D-2] Tanzania U17 Nữ vs Canada U17 Nữ [D-3] +1/4 -

NGC

22:00 - [1-1] Lok. Moscow vs Khimki [1-4] - 1 1/4 -

CZEC

22:00 - [26] Pribram vs Teplice [7] +0 -

KSB

22:00 - [6] Al Qaisoma vs Sahel (KSA) [15] +0 -

EGYA

22:00 - [8] NBE SC vs Pharco FC [6] -

NPA

22:00 - [6] Chippa Utd vs Sekhukhune Utd [15] +0 -

NPA

22:00 - [10] Stellenbosch FC vs SuperSport Utd [3] +0 -

KSB

22:20 - [10] Al Oruba (KSA) vs Al Arabi (KSA) [4] +0 -

POLC

22:30 - [17] Stal Mielec vs Piast Gliwice [14] +0 -

ITC

22:59 - [9] Genoa vs SPAL 1907 [18] - 1 1/4 -

DUCC

22:59 - [4] Leipzig vs Hamburger [32] - 1 1/4 -

DUCC

22:59 - [23] Lubeck vs Mainz [16] +1 -

DUCC

22:59 - [19] Stuttgart Kickers vs Ein.Frankfurt [9] +2 1/2 -

DUCC

22:59 - [39] Waldhof Man. vs Nurnberg [18] +1/4 -

BLRA

22:59 - [1] Shakhter Soligo. vs Arsenal Dzyarzhynsk [14] - 1 3/4 -

GREC

22:59 - [19] Volos NFC vs Ionikos [6] - 3/4 -

CYPA

22:59 - [7] Omonia Nicosia vs Nea Salamina [8] - 3/4 -

AUTC

22:59 - [10] WSG Swarovski Tirol vs Rapid Wien [4] +1/2 -

DENC

22:59 - [28] Vanlose vs Aalborg BK [48] +2 -

DENC

22:59 - [10] Thisted vs Helsingor [20] -

DENC

22:59 - [12] HB Koge vs Sonderjyske [7] +0 -

DENC

22:59 - [61] Roskilde vs Fremad Amager [35] +1/4 -

ASI20VL

23:30 - [H-3] Ấn Độ U20 vs Kuwait U20 [H-4] +1/2 -

ITA3

23:30 - [C-8] Latina vs AZ Picerno [C-15] - 1/4 -

POLC

23:30 - [5] KKS Kalisz vs Olimpia Elblag [30] - 1/4 -

BIA

23:30 - [12] Charleroi vs Kortrijk [17] - 3/4 -

BIA

23:30 - [15] Eupen vs OH Leuven [7] +1/4 -

HLC

23:45 - [20] Eindhoven vs Willem II [40] +1/4 -

KSB

23:55 - [13] Al Kholood vs Al Faisaly (KSA) [2] -

TBNA

00:00 - [18] Sevilla vs Valencia [10] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [3] Benfica B vs CD Mafra [12] +0 -

BDNB

00:00 - [15] Uniao Torreense vs Belenenses [16] - 1/2 -

TDB

00:00 - [7] Brage vs Skovde [5] +0 -

AUTC

00:00 - [13] Dornbirn vs Austria Klagenfurt [3] +1 1/2 -

EGYA

00:00 - [10] Al Masry vs Ceramica Cleopatra [12] -

POLC

00:15 - [11] Gornik Leczna vs Korona Kielce [24] - 1/4 -

NGC

00:30 - [3-1] Din. Moscow vs Rostov [3-3] - 1/2 -

AUTC

00:30 - [11] Horn vs SV Ried [6] +0 -

NPA

00:30 - [7] Golden Arrows vs Orlando Pirates [5] +1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.D-2] Rochdale vs Salford City [N.D-3] +1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.A-3] Hartlepool vs Everton U21 [N.A-1] - 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [N.E-1] Lincoln vs Newcastle U21 [N.E-4] - 1 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.A-2] Harrogate Town vs Morecambe [N.A-4] +0 -

ANHFLT

01:00 - [S.E-1] Bristol Rovers vs Swindon [S.E-4] - 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.D-3] Wycombe vs Peterborough Utd [S.D-2] +1/2 -

ANHFLT

01:00 - [S.H-3] Cambridge Utd vs Ipswich [S.H-1] +3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.F-1] Forest Green vs Exeter City [S.F-3] - 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.G-2] Barrow vs Carlisle [N.G-4] - 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [N.B-1] Bolton vs Leeds Utd U21 [N.B-3] - 1 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.H-1] Burton Albion vs Bradford City [N.H-2] - 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [S.C-2] Cheltenham vs West Ham U21 [S.C-3] - 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [N.F-2] Derby County vs Man City U21 [N.F-1] -

ANHFLT

01:00 - [S.H-4] Northampton vs Arsenal U21 [S.H-2] +3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.E-2] Plymouth Argyle vs Crystal Palace U21 [S.E-3] - 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.H-3] Sheffield Wed. vs Leicester City U21 [N.H-4] - 1 -

ANHFLT

01:00 - [S.D-1] Stevenage vs Tottenham U21 [S.D-4] - 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.C-4] Walsall vs Milton Keynes Dons [S.C-1] +1/4 -

TBNA

01:00 - [15] Getafe vs Athletic Bilbao [4] +1/2 -

HLC

01:00 - [32] Excelsior 31 vs ADO Den Haag [15] -

HLC

01:00 - [24] HSV Hoek vs Heerenveen [25] -

HLC

01:00 - [42] Gvvv vs Den Bosch [9] -

HLC

01:00 - [14] SV Urk vs Staphorst [47] -

HLC

01:00 - [38] Koninklijke HFC vs Telstar [22] -

HLC

01:00 - [45] Rijnsburgse Boys vs De Graafschap [8] -

HLC

01:00 - [53] Harkemase Boys vs Volendam [2] -

HLC

01:00 - [12] Almere City vs TOP Oss [48] - 1 1/4 -

ANHFLT

01:15 - [N.B-4] Crewe Alexandra vs Tranmere Rovers [N.B-2] - 1/4 -

TSB

01:15 - [1] Wil 1900 vs Lausanne Sports [4] +0 -

AUTC

01:15 - [18] Floridsdorfer AC vs Lask [8] +1 -

ANHA

01:30 - [7] Brighton vs Nottingham Forest [18] - 1 1/4 -

ANHFLT

01:30 - [N.C-3] Stockport vs Shrewsbury [N.C-4] - 1 1/4 -

ANHFLT

01:30 - [N.C-1] Port Vale vs Wolves U21 [N.C-2] - 1 -

POLC

01:30 - [32] Wisla Plock vs Legia Wars. [4] +1/4 -

TSA

01:30 - [9] Winterthur vs Sion [8] +1/4 -

ANHB

01:45 - [8] Swansea City vs Reading [12] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [24] Huddersfield vs Preston North End [9] +0 -

ANHB

01:45 - [5] Norwich vs Luton Town [10] - 1/2 -

ANHFLT

01:45 - [N.G-3] Fleetwood Town vs Man Utd U21 [N.G-1] +0 -

ANHFLT

01:45 - [N.D-1] Accrington vs Liverpool U21 [N.D-4] - 1 -

ANHFLT

01:45 - [S.F-2] Newport vs Southampton U21 [S.F-4] - 3/4 -

ANHFLT

01:45 - [S.B-3] Crawley Town vs Aston Villa U21 [S.B-4] - 3/4 -

ANHFLT

01:45 - [S.G-2] Sutton Utd vs Oxford Utd [S.G-3] +1/2 -

DUCC

01:45 - [14] Darmstadt vs M.gladbach [2] +1/2 -

DUCC

01:45 - [36] Hoffenheim vs Schalke 04 [7] - 1 1/4 -

DUCC

01:45 - [20] Elversberg vs Bochum [13] +1/4 -

DUCC

01:45 - [26] Ein.Braunschweig vs Wolfsburg [25] +1 -

SCOB

01:45 - [6] Inverness C.T. vs Hamilton [10] - 1/2 -

SCOLC

01:45 - [B-1] Kilmarnock vs Dundee Utd [A-6] - 1/4 -

SCO2

01:45 - [9] Clyde vs Dunfermline [1] +1 1/4 -

SCO2

01:45 - [2] Falkirk vs Alloa Athletic [5] - 1/2 -

BIA

01:45 - [18] RFC Seraing vs Cercle Brugge [9] +1/2 -

BIA

01:45 - [1] Genk vs Westerlo [6] - 1 -

WALLC

01:45 - [3] Bala Town vs Gresford Athletic [6] -

WALLC

01:45 - [5] Connah's QN vs Ruthin [7] -

WALLC

01:45 - [8] Taff's Well vs Afan Lido [1] -

ANHB

02:00 - [3] Blackburn Rovers vs Sunderland [15] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [17] Stoke City vs Rotherham Utd [16] - 3/4 -

ANHB

02:00 - [21] West Brom vs Bristol City [18] - 3/4 -

TBNA

02:00 - [5] Atletico Madrid vs Rayo Vallecano [8] - 3/4 -

ITC

02:00 - [4] Torino vs Cittadella [15] - 1 1/4 -

ITA3

02:00 - [C-5] SS Monopoli vs Catanzaro [C-1] +1/2 -

ITA3

02:00 - [C-19] Viterbese Calcio vs Avellino [C-12] +0 -

ITA3

02:00 - [C-17] Potenza SC vs Turris Neapolis [C-9] +0 -

ITA3

02:00 - [C-4] Audace Cerignola vs Taranto [C-18] - 3/4 -

ITA3

02:00 - [C-2] Crotone vs Virtus Francavilla [C-13] - 1 -

HLC

02:00 - [28] Roda JC vs Heracles Almelo [26] - 1/4 -

ANHA

02:15 - [11] Crystal Palace vs Wolves [20] - 1/4 -

ANHFLT

02:30 - [S.G-4] Leyton Orient vs Chelsea U21 [S.G-1] - 1/2 -

BDNB

02:30 - [7] Feirense vs Moreirense [1] +1/4 -

ARGA

02:30 - [25] Colon vs Defensa YJ [12] - 1/4 -

COLB

03:30 - [7] Llaneros FC vs Boyaca Chico [6] - 1/4 -

ARGA

05:00 - [27] Lanus vs Racing Club [2] +3/4 -

BRB

05:00 - [18] Brusque FC/SC vs Novorizontino/SP [16] - 1/4 -

VENA

05:00 - [9] Estu.Merida vs Dep.Guaira [5] -

VENA

05:00 - [11] Caracas vs Hermanos Colmenares [8] -

ARGA

07:30 - [16] C. Cordoba SdE vs Tigre [7] +1/4 -

ARGA

07:30 - [4] CA Huracan vs CA Platense [19] - 3/4 -

BRB

07:30 - [1] Cruzeiro/MG vs Guarani/SP [10] - 1 -

COLB

07:30 - [13] Barranquilla vs Fortaleza [2] -

ALGA

21:00 Hoãn [15] JS Kabylie vs WA Tlemcen -

ANHA

02:15 Hoãn [1] Arsenal vs Man City [2] -

Lịch bóng đá trong ngày 18/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5928/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10