LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 02/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 - [9] Marconi Stallions vs Wollongong Wolves [7] - 1/2 -

AUSA

14:05 - [6] Macarthur FC vs Perth Glory [9] - 1/2 -

AUSNSW

15:00 - [4] Manly Utd vs Sydney FC U21 [12] - 1/4 -

VN19

15:30 - [A-1] PVF Việt Nam U19 vs HA Gia Lai U19 [C-2] -

MAPL

15:45 - [10] Perak II vs Selangor II [5] +3/4 -

UKRU21

16:00 - [13] Desna U21 vs Olimpik Donetsk U21 [12] -

NHATA

17:00 - [12] Cerezo Osaka vs Sagan Tosu [7] - 1/4 -

VNA

17:00 - [9] SHB Đà Nẵng vs Hà Nội FC [7] +1/4 -

VNB

17:00 - [2] Bà Rịa Vũng Tàu vs Thừa Thiên Huế [7] - 1 -

HQA

17:30 - [7] Pohang Steelers vs Daegu [3] - 1/4 -

NGB

18:00 - [16] Krasnodar B vs Chertanovo - 3/4 -

GEOA

18:00 - [6] Samgurali Tskh. vs Samtredia [10] - 1/4 -

UKRU21

18:00 - [8] Mariupol Youth vs Inhulets Petrove U21 [14] -

VN19

18:00 - [B-1] SL Nghệ An U19 vs Bình Dương U19 [D-2] -

VNA

18:00 - [12] Hải Phòng vs HA Gia Lai [1] +1/4 -

UZBA

18:15 - [9] Kokand-1912 vs Bunyodkor [5] +0 -

ANHL1

18:30 - [24] Doncaster Rovers vs Charlton Athletic [22] +0 -

GHCLB

19:00 - Goteborg vs Varnamo -

GHCLB

19:00 - Degerfors IF vs GAIS -

ANHL2

19:00 - Bolton vs Colchester Utd [19] - 3/4 -

ANHL2

19:00 - [24] Scunthorpe Utd vs Crawley Town [12] - 1/4 -

ANHU23

19:00 - [2-11] Reading U23 vs Sunderland U23 [2-13] -

ISRB

19:00 - [9] H. Petah Tikva vs Beitar TA Ramla [16] +1/4 -

ISRB

19:00 - [7] Hapoel Acre vs Hapoel Raanana [15] +1/4 -

ISRB

19:00 - [14] Hapoel R. Gan vs Ahi Nazareth [10] - 1/4 -

ISRB

19:00 - [5] Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Jerusalem +0 -

ISRB

19:00 - [3] Kafr Qasim vs HR Letzion [6] +0 -

ISRB

19:00 - Hapoel Iksal vs INR HaSharon [8] +1/4 -

ISRB

19:00 - Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Umm Al Fahm [2] - 3/4 -

ISRB

19:00 - Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Afula [12] +1/2 -

VNA

19:15 - [11] TP.HCM vs Bình Định [8] - 1/2 -

CAFCL

20:00 - [Bang B-4] Al Hilal Al Sudani vs Mamelodi Sun. [Bang B-1] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - Elfsborg vs Halmstads -

ITB

20:00 - [11] Cosenza vs Ascoli [5] +0 -

BIHA

20:00 - Mladost D. Kakanj vs Zrinjski [1] +3/4 -

GEOA

20:00 - [8] Torpedo Kut. vs Shukura [9] - 1/4 -

UKRU21

20:00 - [3] Rukh Vynnyky U21 vs Zorya U21 [9] -

MASL

20:00 - [3] Terengganu vs Petaling Jaya City [8] - 3/4 -

MASL

20:00 - [4] Kedah FA vs Pahang [10] - 1 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Melaka FA [7] - 1 3/4 -

UZBA

20:30 - [3] FK AGMK vs Navbahor [7] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [1] Pakhtakor vs Metallurg Bekabad [10] - 1 1/2 -

UAEA

20:45 - Hatta vs Al Dhafra [13] - 1/2 -

UAEA

20:45 - [5] Al Shabab (UAE) vs Al Fujairah - 1 3/4 -

ANHB

21:00 - [1] Bournemouth vs Middlesbrough [12] - 1/2 -

ANHB

21:00 - Wycombe vs Blackburn Rovers [9] +3/4 -

ANHB

21:00 - [11] Bristol City vs Stoke City [5] +1/4 -

ANHB

21:00 - [21] Cardiff City vs Nottingham Forest [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [14] Derby County vs Luton Town [10] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [15] Millwall vs Rotherham Utd - 1/4 -

ANHB

21:00 - [19] Preston North End vs Norwich +3/4 -

ANHB

21:00 - [8] QPR vs Coventry [4] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Watford vs Sheffield Wed. - 1 -

ANHL1

21:00 - [19] Fleetwood Town vs Peterborough Utd +1/4 -

ANHL1

21:00 - [11] Accrington vs Burton Albion [8] +0 -

ANHL1

21:00 - Swindon vs Blackpool +1/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Crewe Alexandra vs Hull City +1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Ipswich vs Bristol Rovers - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Northampton vs Shrewsbury [21] +0 -

ANHL1

21:00 - [1] Plymouth Argyle vs Wimbledon [17] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [12] Portsmouth vs Rochdale - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Sunderland vs Oxford Utd [9] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [15] Salford City vs Grimsby - 3/4 -

ANHL2

21:00 - Cambridge Utd vs Morecambe - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [13] Barrow vs Newport [14] +0 -

ANHL2

21:00 - [10] Bradford City vs Forest Green [1] +0 -

ANHL2

21:00 - Cheltenham vs Tranmere Rovers [4] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [22] Mansfield vs Leyton Orient [7] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [21] Oldham vs Stevenage [20] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [3] Port Vale vs Exeter City [9] +0 -

ANHL2

21:00 - [18] Walsall vs Harrogate Town [2] +1/4 -

ANHU23

21:00 - [2-3] Aston Villa U23 vs Wolves U23 [2-8] -

LITA

21:00 - [5] Hegelmann Litauen vs Nevezis [10] -

CZEB

21:00 - [12] Usti & Labem vs Taborsko [8] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [11] SC Covilha vs Academica Coim [18] +0 -

BLRA

21:30 - [9] Neman Grodno vs Dinamo Brest [6] +0 -

RMNA

21:30 - [16] Aca. Clinceni vs CSMS Politehnica Iasi - 3/4 -

TBN3

22:00 - [B1-1] Amorebieta vs Racing Santander [B1-3] +1/2 -

ITB

22:00 - [10] Frosinone vs Reggiana - 3/4 -

ITB

22:00 - Pescara vs Pisa [1] +0 -

LITA

22:00 - [6] FK Riteriai vs Dainava Alytus [8] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [7] FK Vozdovac vs Macva Sabac - 1 1/4 -

SRBA

22:00 - [14] Mladost Lucani vs Radnicki Nis [10] -

SRBA

22:00 - [4] Backa Topola vs Proleter NS [8] - 1 1/4 -

SRBA

22:00 - [6] FK Vojvodina vs FK Novi Pazar [16] - 1 1/2 -

EGYA

22:00 - [16] Wadi Degla SC vs Al Intagh Al Harbi [17] +0 -

PH3

22:59 - [2] Bourg Peronnas vs Stade Lavallois [6] +0 -

PH3

22:59 - SC Bastia vs Avranches [11] - 3/4 -

PH3

22:59 - [16] Sete vs FC Bastia-Borgo [18] - 1/4 -

HLB

22:59 - Go Ahead Eagles vs Roda JC [7] - 1/4 -

BIHA

22:59 - [12] Radnik Bijeljina vs Borac Banja Luka [8] -

CROA

22:59 - NK Varazdin vs Slaven Belupo [9] +0 -

CZEA

22:59 - [10] Bohemians 1905 vs Jablonec [11] +0 -

UKRA

22:59 - [4] SK Dnipro-1 vs FC Lviv [14] - 1 1/4 -

WALA

22:59 - [1] The New Saints vs Caernarfon Town [5] - 2 -

WALA

22:59 - [4] Bala Town vs Flint Town Utd [2] - 1 1/2 -

WALA

22:59 - [3] Newtown AFC vs Connah's QN [9] +1 -

WALA

22:59 - [8] Aberystwyth vs Cefn Druids AFC [12] - 1/2 -

WALA

22:59 - [10] Cardiff Metropolitan vs Barry Town [7] +1/4 -

WALA

22:59 - [6] Penybont vs Haverfordwest [11] - 1/2 -

AUTB

23:10 - [6] Wacker Innsbruck vs SKU Amstetten [5] - 1/2 -

UAEA

23:15 - [8] Al Wahda(UAE) vs Ittihad Kalba [11] - 1 1/4 -

UAEA

23:15 - [1] Al Ain vs Al Nasr (UAE) [6] +0 -

ANHB

23:30 - [23] Barnsley vs Reading [7] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [15] Dornbirn vs Blau Weiss Linz [3] +1 -

AUTB

23:30 - [8] Grazer AK vs Liefering [2] +1/4 -

AUTB

23:30 - [4] SV Lafnitz vs Rapid Wien II [11] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [16] Vorwarts Steyr vs Aust Lustenau [1] +1/4 -

AUTB

23:30 - [12] Austria Wien II vs Kapfenberg [13] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [14] LASK Juniors vs Horn [9] - 1/2 -

IREA

23:45 - [10] Longford Town vs Sligo Rovers [3] +1/2 -

ITB

00:00 - Virtus Entella vs Monza [13] +3/4 -

ITB

00:00 - Venezia vs Reggina [8] - 1/4 -

ITB

00:00 - [4] Brescia vs Pordenone [20] - 1/4 -

ITB

00:00 - Chievo vs SPAL 1907 [15] - 1/2 -

ITB

00:00 - [19] Vicenza vs Cittadella [9] +0 -

ITB

00:00 - [3] Lecce vs Salernitana - 3/4 -

PH3

00:00 - [1] Annecy FC vs SO Cholet [7] - 1/2 -

BDNB

00:00 - [15] Varzim vs Benfica B [4] +0 -

LITA

00:00 - [9] Banga vs Suduva [1] +1 1/4 -

SRBA

00:05 - [3] Cukaricki Belgrade vs Spartak Subotica [9] - 3/4 -

RMNA

00:30 - [11] Gaz Metan Medias vs Astra Giurgiu +1/4 -

PH3

01:00 - Quevilly vs Lyon Duchere - 1/4 -

HLB

01:00 - [9] Ajax U21 vs NAC Breda [15] +3/4 -

HLB

01:00 - [3] SBV Excelsior vs PSV Eindhoven U21 [17] - 1/2 -

HLB

01:00 - [1] Volendam vs Cambuur +3/4 -

HLB

01:00 - [4] De Graafschap vs Dordrecht 90 [20] - 2 1/4 -

HLB

01:00 - [12] Telstar vs Utrecht U21 [11] - 1/2 -

HLB

01:00 - [16] Den Bosch vs TOP Oss [18] +0 -

HLB

01:00 - [19] Almere City vs NEC Nijmegen - 1/4 -

HLB

01:00 - [13] MVV Maastricht vs Eindhoven [8] - 1/4 -

HLB

01:00 - [14] Helmond Sport vs AZ Alkmaar U21 [6] - 1/4 -

BIB

01:00 - [7] RWD Molenbeek vs Club Brugge II - 1 1/2 -

AUTB

01:25 - [7] Floridsdorfer AC vs Austria Klagenfurt +1/4 -

NIRA

01:30 - [10] Ballymena Utd vs Crusaders Belfast [4] +0 -

SCOC

01:45 - Ross County vs Inverness C.T. - 1/4 -

IREA

01:45 - [1] Shamrock Rovers vs Dundalk [7] - 1/2 -

IREB

01:45 - [1] Shelbourne vs Bray Wanderers [5] - 1/2 -

IREB

01:45 - [8] Cabinteely vs Cork City [7] +1/4 -

IREB

01:45 - [4] Treaty United vs Wexford Youths [10] +0 -

IREB

01:45 - [6] Athlone vs Galway [2] +1/2 -

CAFCL

02:00 - [Bang B-2] CR Belouizdad vs TP Mazembe [Bang B-3] - 3/4 -

ANHB

02:00 - [20] Birmingham vs Swansea City [18] +1/4 -

TBNA

02:00 - [18] Levante vs Huesca - 1/4 -

TBNB

02:00 - [2] Almeria vs Rayo Vallecano - 1/4 -

BLVA

02:00 - [12] Aurora vs CD Guabira [7] +0 -

CHIA

02:00 - [6] Antofagasta vs Everton CD [8] +0 -

EGYA

02:00 - [13] Masr lel Maqassah vs Semouha Club [4] +1/4 -

BDNA

02:30 - Nacional Madeira vs Portimonense [5] +0 -

BDNB

02:30 - [5] Penafiel vs Academico Viseu [12] - 1/4 -

ARGA

03:00 - [24] Patronato Parana vs Aldosivi [22] +0 -

CHIA

05:00 - [4] U. La Calera vs U. Espanola [5] - 1/2 -

ARGA

05:15 - [20] San Lorenzo vs Rosario Central [16] - 1/4 -

COLB

05:30 - [9] Real Cartagena vs Leones FC [4] +1/4 -

MEXB

06:00 - [11] Tepatitlan FC vs Sonora [5] - 1/4 -

BLVA

07:00 - [16] San Jose vs Royal Pari [4] +1 -

ARGA

07:15 - [26] C. Cordoba SdE vs CA Platense [17] - 1/4 -

COLA

07:40 - [2] Santa Fe vs Pereira [14] - 1 1/4 -

MEXA

08:30 - [13] Puebla vs Mazatlan FC [10] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [4] Alajuelense vs Herediano [1] - 1/2 -

MEXA

10:30 - [14] Juarez vs Cruz Azul [7] +1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 02/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2